close buttonclose buttonclose button
ลูกเลี้ยงของผม

ลูกเลี้ยงของผม

llnu · 72111

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline llnu

• Sr. Member
    • เสียว: 1
    • View Profile
on: January 29, 2015, 04:50:49 pm

ผมเอง ทุกวันนี้ได้เย็ดเด็กอยู่คนนึงซึ่งคือ ลูกเลี้ยงของผมเอง ปัจจุบันผมอายุ 38 เมียผม อายุ 32 ลูกสาวของเมียผม ปัจจุบัน อายุ 12 ชื่อว่านุ๊ก ส่วยเมียผมชื่อ น้อง ผมได้เมียคนนี้ ตอนเธอ อายุ 25 เมียผมเป็นคนเซ็กส์จัดมากและ ผมกับเธอ ก็ชอบที่จะสวิง โดย พาเธอ ไปสวิงอยู่หลายครั้ง ทั้งสลับคู่ หรือ ให้เธอโดนรุมเย็ดก็บ่อย และบางครั้ง ผมก็เย็ด กับเธอ ในห้อง ต่อหน้าลูกสาวของเธอเอง ตอนนั้นลูกสาวเธอ อายุ ก็แค่ 7-8 ขวบ ( ตอนที่เมียผม อายุ 25-26 ) ระหว่างที่เย็ด เมีย นุ๊กก็มักจะ นอนดูนั่งดู ผมเย็ดหีแม่ของเธอ ด้วยความสนใจ ดูจนเรา น้ำแตก เย็ดกันเสร็จเป็นประจำ บางครั้ง ก็ สวิงกันที่บ้าน เรียงคิวเมียผม นุ๊กก็จะมาดูแม่ของเธอ โดนรุมเย็ดอยู่บ่อยครั้ง จนวันนึงผมก็บอกกะเมียผมว่า ขอเย็ดนุ๊กได้มั้ย เมียผมก็บอกว่า นุ๊กมันยังเด็ก จะรับไหวเหรอ ผมก็เลยบอกว่า ค่อยๆ ทำกันไป ต่อไปตอนที่เราเย็ดกัน ก็ใช่นิ้วเกี่ยวเบ็ดให้นุ๊ก ไปด้วยรูหีจะได้ขยาย เมียผมก็โอเค ยกนุ๊ก ให้ผม หลังจากนั้น ทุกครั้งที่เราเย็ดกัน แล้วนุ๊กดูอยู่ด้วย เราก็จะช่วยกันสอนนุ๊กในเรื่องเย็ด ให้เธอถอดเสื้อผ้า นั่งดูเราเย็ดกัน เปิดหนังโป๊ให้เธอดู แล้วก็ ช่วยกันปลุกอารมย์เธอ ให้เธอรู้จัก คำว่าเงี่ยน ช่วยกันเกี่ยวเบ็ด เธอ ตอนนั้น นู๊กก็อายุเกือบ 10 ขวบแล้วครับ ผมกะเมียช่วยกันอยู่ หลายเดือน ตั้งแต่ นุ๊ก เริ่มที่จะเงี่ยน เริ่มที่จะน้ำแตกเพราะนิ้ว เมียผม(แม่ของเธอเอง) และบางครั้งก็นิ้วผม นมที่ไม่ค่อยใหญ่ ในตอนแรกๆ หลังจากโดนนวด โดนบีบ โดนคลึง บ่อยๆ นมก็เริ่มใหญ่ขึ้นๆ จน นมของนุ๊ก ใหญ่กว่า เด็กรุ่นๆเดียวกัน รูหีของนุ๊ก ก็เริ่มขยายกลีบแคมอวบอิ่ม รูสีชมพูสวยสด ไร้ขน ปกคลุม ก็พร้อมที่จะโดน ผมเย็ดจนได้ และเธอก็ ชอบอม ควยผมมาก ชอบกินน้ำควยของผมตอนที่ผมน้ำแตก นุ๊กจะชอบดูผมเย็ดแม่ของเธอแล้วก็ ถอดเสื้อผ้าตัวเอง เอานิ้วแทงหีตัวเอง ในขณะที่สายตาก็มองควยผมทะลวงรูหี แม่เธอ แล้วก็จะนั่งคอยให้ผมดึงควยออกมาจากรูหีแม่เธอ มาให้เธอ อม  แล้วก็ดึงออกจากปากเธอไปเสียบ รูหีของแม่เธอต่อ สลับกันอยู่แบบนี้ จน ผมน้ำแตก อยู่เสมอ จนวันนึง ผมคิดว่าเธอพร้อมกับการถูกเย็ดแล้ว ผมจึงบอกกับเมียว่าวันนี้ ผมจะเย็ด หีนุ๊กแล้วน๊ะเธอก็ตกลง พอตกกลางคืน เมียผมก็จัดการ พานุ๊กไปอาบน้ำจนตัวหอม เลยครับ แล้วก็พาเข้ามาในห้องขึ้นมาบนเตียง จับเธอถอดเสื้อผ้าออก แล้วเมียผมก็บอกกะนุ๊กว่า วันนี้ พ่อจะเย็ดนุ๊ก นุ๊กอยากโดนเย็ดมั้ย  นุ๊กก็ตอบทันทีเลยครับว่า อยากโดนเย็ด อยากโดนพ่อเย็ดแบบที่แม่โดนบ้าง ผมก็ถอดเสื้อผ้าเลยครับ แล้วบอกให้นุ๊กเข้ามาดูดควยผม เมียผมก็พานุ๊กเข้ามา นั่งตรงหน้าผม แล้วก็ จับควยของผมซึ่งตอนนี้ แข็งมาก มีจ่อที่ปากลูกสาวของเธอเอง นุ๊กก็อ่าปาก อมควยผมทันที เพราะก็เคยอมอยู่แล้ว แต่ครั้งนี้ แปลกไปกว่าตรงที่ แม่ของเธอไม่ได้ถุกเย็ด แต่แม่ของเธอ กำลัง ช่วยให้ผมเย็ดเธอ เมื่อ นุ๊ก อมควยผมเข้าไป เมียผมก็ เอามือข้างนึง มาบีบนวด ที่ ไข่สองใบของผม อีกมือนึง ก็ กดหัว นุ๊ก ให้ ปากของเธอ อมควยผมขึ้นๆลงๆ มันเป็นภาพที่ผมสะใจ สุดๆ มือผมก็บีบขยี้ นมน้อยๆ ของนุ๊กเด็กสาวอายุยังไม่เต็ม 10 ขวบ อย่างมันมือ จนผมคิดว่า นมเธอคงเหลว แต่เด็กแน่นอน ^^ ผมบีบเค้น นม นุ๊ก จน นมแดงไปหมด หัวนม แข็งเป็นไต ระหว่างนั้น เมียผม ก็ เปลี่ยนจากการ นวดคลึงที่ไข่ ไป เอานิ้วบี้ที่เม็ดแตด ของนุ๊ก เมื่อ นุ๊ก โดนทั้งบีบเคล้นนม ทั้ง โดนขยี้เม็ดแตด นุ๊กก็ถึงกับ อมควยผมไม่ไหวทีเดียวครับ คงจะเสียวจัดน้ำเงี่ยนของนุ๊ก ไหล หยด ออกมาเป็นทาง เมียผมจึงต้องคอย กดหัว นุ๊ก ให้อมควยผมไปเรื่อยๆจน ผมเห็นว่า นุ๊กเงี่ยนจัดเต็มที่แล้ว จึงดึงควยออกมาจากปากนุ๊ก แล้วจับให้เธอ นอนหงาย ถ่างขา เอาช่วงหลังเอนๆ ให้พิงกับเมียผม(แม่ของนุ๊ก) ซึ่งนั่งอยู่ด้านหลังของนุ๊ก ผมจับขาของนุ๊ก แบะออก แล้งงอพับไปจนเกือบจะถึง หน้าอกของเธอ ส่วนเมียผมก็ เอื่อมมือมาจากด้านหลังของนุ๊ก แล้วก็จัดการแหกแคมหีของนุ๊ก ให้บานอ่า พร้อมกับจับควยผม มาจ่อที่รูหี ของนุ๊ก แล้วบอกผมว่า กด ควยเข้าไปเลย พี่ ผมก็ค่อยกด เข้าไปช้าๆ รูหี ของนุ๊ก ยู้ตามเข้าไป ทันที ด้วยความที่ น้ำเงี่ยนของนุ๊ก ไหลออกมามาก บวกกับเมียผม ช่วย เอาน้ำลาย คอยชโลม ควยผมอยู่เรื่อยๆ ช่วย แหกหีนุ๊ก ช่วย จับควยผมกดเข้าไป ในที่สุด ควยผมก็เข้าไปอยู่ในรูหีของนุ๊ก จน มิด ยันโคน จนได้ ส่วน นุ๊กนั้นไม่ต้องพูดถึงครับ น้ำแตกทันที ที่ควยผมเข้าไปได้ แค่ หัวหยัก กระตุกเฮือกๆรูหี ขมิบตอดอย่างรุนแรงทีเดียว พอ ควยผมเข้าไปหมด ผมก็เริ่มซอยลำควย เข้าออกในรูหีของนุ๊กเด้ก อายุ 10 ขวบ อย่างมันสุดยอดเลยครับ เมียผมก็ช่วยบี้เม็ดแตด บีบนมเคล้น นม นุ๊กไปด้วย นุ๊กนั้น น้ำแตกคาควยผมไปสองน้ำ ผมก็ถึงจุดที่ไม่สามมารถทนได้ไหวอีกแล้ว จึงเร่ง เย็ดกระหน่ำ รูหีของนุ๊ก ถี่ยิบ จนในที่สุด ผมก็กดควยของผม เข้าไปจนชนติดอยู่กับมดลูกของนุ๊ก แล้วปล่อยน้ำควยออกมาทันที อย่างแรงเลยครับ สะใจมาก มันรู้สึกได้เลยครับว่า น้ำควยตอนที่มันพุ่งออกมานั้น ปลายควยของผมมันอัดชนอยู่กับมดลูกของ นุ๊ก ลูกเลี้ยงตัวน้อยของผม ผมปล่อยจนหยดสุดท้าย แล้วค่อยๆ ดึงควยออกมา ได้ครึ่งนึง เมียผมก็เอื้อม มือมา รูด ควยผม รีดน้ำที่อาจจะมีค้างอยู่ในลำควยของผม ให้ออกมาให้หมด เธอคงกะจะรีดน้ำควยของผม ให้เข้าไปอยู่ในรูหีของลูกเธอไม่ให้เหลือเลยแน่ๆ จนควยผมเริ่มอ่อนตัวลง เธอก็ หยุดรีดควยผม แล้วดึงออกมาจากรูหีลูกเธอ นุ๊กเองนั้น ตอนนี้ นอนหลับตา หายใจระรวย แบบคนหมดแรง ผมมีความสุขมากๆ ครับ กับ ชีวิตเซ็กส์ของผม ปัจจุบัน นุ๊กอายุ 12  นับจากวันนั้นแรก ที่เย็ดเธอจนปัจจุบัน ก็ สองปี แล้ว นุ๊กเก่งขึ้นมาก เธอรับได้หมดไม่ว่า จะรูหน้าหรือรูหลัง ผมกะเอาใว้ว่า สักวันจะ ให้เธอลองโดน รุมสักครั้งครับ

***   https://www.tt-torrent.com/signup.php?invitationcode=b164682562b373902e58f78a9e4755f5

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
    • View Profile
Reply #1 on: February 05, 2015, 08:10:14 am
ขอบคุณครับ