close buttonclose buttonclose button
นักข่าวสาว

นักข่าวสาว

เรื่องเสียว · 51808

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 15, 2015, 05:49:05 am

### ตอนที่ 1 ###

เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อ 3 ปีที่แล้ว ผมทำงานอยู่ต่างจังหวัด แต่มีภารกิจต้องเข้ามา กทม. ประจำ ครั้งหนึ่งได้มาพักแถวๆอนุสาวรีย์ ตื่นเช้าก้อเดินออกมาหาซื้อหนังสือพิมพ์ไปอ่านที่ห้องพัก จู่ๆก้อมีหญิงสาวคนหนึ่ง สวยขาว ผมยาวหุ่นดีมาก กำลังยืนเช็ดรถของเธออยู่ตรงข้างๆหอพักของเธอเอง ชื่อพร เธอตระโกนทักผมว่าไปไหนคะ ผมตกใจที่เค้าทักเราทั้งๆที่ไม่เคยรู้จักกันมาก่อน แต่เพื่อเป็นมารยาทถึงพูดคุยด้วย ถึงได้ทราบว่า พรรู้จักผมมานานแล้ว เธอจำผมได้เพราะเป็นคนที่ยืนอยู่หน้าห้องประชุมในคราวที่มาแถลงข่าวใน กทม. พรเป็นนักข่าวจึงจำแม่น จากนั้นเราจึงติดต่อกันมาตลอด เพราะผมเองก้อชอบเธอ ก้อออกสวยปานนั้น หุ่นก้อดีมาก
จนได้โอกาสในวันหนึ่งซึ่งเป็นช่วงเทศกาลสงกรานต์ ผมมา กทม. แล้วตกรถกลับบ้านไม่ได้เพราะรถหมด จึงติดต่อพร เธอก้ออาสาจะไปส่งโดยให้ผมเป็นคนขับ เมื่อมาถึงที่พักผมที่ต่างจังหวัด เราสองคนยังไม่ง่วง จึงชวนกันออกไปยืนคุยที่ริมทะเล แถวที่พักผม พอดึกหน่อยชักหนาว พรจึงซบมาที่ผม โอกาสอย่างนี้ ผมจึงโอบเธอ และจูบปากพร เธอบอกว่าชอบผมมานานแล้ว ผมจึงชวนเธอขึ้นห้องพัก
จากนั้นพอปิดประตูห้องปุ๊บ ผมจึงกอดพรและจูบ เธอจูบตอบโดยเอาลิ้นมาไซร้กัน ผมจึงเอามือค่อยๆล้วงไปในเสื้อพร บีบเคล้น และคลึงเต้านมของพร ซึ่งก้อได้ขนาดพอเหมาะมือ พรนั้นร้องครางออกมาอย่างเบาๆ ผมจึงรุกต่อด้วยการจับพรถอดเสื้อผ้าออกทั้งที่ยืนอยู่ จนเหลือแต่ชั้นใน และผมก้อค่อยๆ ขยำเบาๆที่อกเธอ อีกมือหนึ่งก้อล้วงลงไปในกางเกงใน แตะโดนเนื้อหีของพร ซึ่งขณะนี้มีน้ำไหลเยิ้มร่องแฉะไปหมดแล้ว พรร้องครวญครางออกมาว่า เบาๆ เธอยังไม่เคย ผมจึงอุ้มเธอไปที่เตียง แล้วก้มหน้าลงเลียเนินอกพร และงับหัวนมสีชมพูอ่อนที่หลุดออกมานอกชั้นใน เธอสะดุ้งแล้วก้อกอดผมแน่น ผมจึงทั้งดูด ทั้งขบ และมือที่ล้วงอยู่ในร่องหีก้อเริ่มสอดนิ้วเข้าไปสำรวจ หีเธอคับแน่นมากขนาดนิ้วยังแน่นเลย
ผมจัดการเปลือยเราสองคนออกจนเกลี้ยงเปล่าเปื่อย และเลื่อนหน้าลงมาที่โคกหีของพร ละเลงลิ้นลงไปเบาๆก่อน เธอดิ้นโดยยกขาขึ้นมาหนีบ แต่ผมก้อพยายามใช้มือจับขาเธอแยกออกจากกัน จากนั้นก้อทั้งดูด ทั้งเลีย และเอาสันจมูกถูไถกับเม็ดแตดที่แดงแจ๋ จนพรทนไม่ไหวร้องออกมาว่า เสียวววว ซี้ดดด จับหัวผมกดอยู่ตรงนั้น ในที่สุดผมก้อลุกขึ้นมาจูบปากพร และถามเธอว่าเจ็บเปล่าครับ ทำไมพรยอมผม เธอบอกว่าคงเพราะวัย 24-25 อย่างเธอเป็นวัยกำหนดมั๊ง อยากลองด้วย ผมจึงได้ใจ จับขาเธอแยกอ้าออกมา น้ำที่ไหลเยิ้มจากร่องหีของพร ผมเห็นแล้วอดใจไม่ไหว จึงเอาท่อนเอ็นขนาดบิ๊กๆ จ่อตรงร่อง แล้วค่อยๆ ดันเข้าไป เธอร้องออกมาว่าค่อยๆหน่อย ยังเจ็บอยู่ ผมจึงก้มลงดูดติ่งหู แล้วเอาฟันขบเบาๆ ขนเธอลุกซู่ สยิวมากเลย ผมจึงถือโอกาสดันควยเข้าไปเต็มที่ กะให้เจ็บจี๊ดเดียว พรร้องออกมาอย่างลืมตัวว่า โอ๊ยยยเจ็บ ผมจึงค่อยๆ วนท่อนเอ็นไปมาช้าๆ สักครู่ พอเธอเริ่มขยับตาม ผมก้อชักออกมาและดันเข้าไปจากช้าๆ และเร็วขึ้น จนพรบอกว่าเสียวจัง ทนไม่ไหวแล้ว เร่งเลยเถอะ เย็ดเลย ผมก้อซอยถี่ๆ
สักพัก จับพรคว่ำหน้าลงและโก่งก้นขึ้นมา ขอพรว่าเข้าประตูหลังนะ เธอก้อยอมเพราะใจจะขาดอยู่แล้ว ผมจึงเอาวาสลีนมาทาก่อนและดันควยเข้ารูตูดเธอ หน้าพรเหยเกมากเมื่อเข้าไปครั้งแรก เธอบอกว่าคับและแสบกว่ารูหีอีก ผมจึงเอื้อมเอามือไปบี้แตดที่ข้างหน้า บี้ คลึง และชักนิ้วเข้าออก จนเธอเสียวใหญ่เลย ผมก้อเด้งควยเข้าๆออกๆที่ตูดเธอสักครู่ ก้อจับพรหันหน้ามา และอุ้มเธอขึ้นมานั่งทับท่อนเอ็นของผม คราวนี้พรเองเป็นฝ่ายโยกขึ้นลง และแรง เร็วขึ้น ผมกอดเธอแน่น เราสองคนจึงช่วยกันขย่ม หีของพรที่รูดขึ้นลงนั้น มองเห็นแดงแจ๋ เสียวมากครับ ทั้งพรเองก้อร้องกรี๊ดดดดในลำคอ ผมจึงประกบปากกลัวเธอจะเสียงดัง เย็ดกันท่านี้จนพรและผมเสร็จพร้อมกัน น้ำงี้ไหลเยิ้มร่องและท่อนควยเลยครับ จากนั้นก้ออุ้มพรไปห้องน้ำ ล้างหอยของเธอที่บวมเฉิ่ง ก่อนจะมานอนกอดกันที่เตียง และคุยกันสักครู่ ก่อนจะต่อยกใหม่ คืนนั้นเราเอากันถึงสามครั้งจนรุ่งสาง พรบอกครั้งแรกเป็นอย่างนี้ รู้งี้ชวนมาเย็ดกันตั้งนานแล้ว.......
แล้วจะมาเล่าให้ฟังกันใหม่ในยกที่สอง...สาม...ครับผม

==========

### ตอนที่ 2 ###

สวัสดีครับ คราวที่แล้วผมมาเล่าเรื่องวัยกำหนัดให้ฟัง ไม่รู้ว่าส่งผ่านหรือเปล่า มันป็นประสบการณ์ครั้งหนึ่งกับสาวนักข่าวครั้งแรกของเธอที่ชื่อพร คราวนี้ผมจึงมาต่อยกที่สองให้เพื่อนๆฟังกันตามสัญญา ก้อในครั้งแรกนั้นผมกับพรเย็ดกันแบบตื่นเต้นและเสียวมาก ผมล่อพรทั้งทางประตูหน้าและรูตูด เสร็จแล้วก้อไปอาบน้ำและมานอนคุยกันต่อ
พรก้อนอนหนุนที่อกผม มือของเธอก้อไม่อยู่สุข เอามาลูบๆคลำๆที่หน้าอกผม อีกมือก้อจับที่จู๋แล้วบอกว่าใหญ่จัง สักพักแหล่ะ ผมได้อารมณ์ ควยเลยขยายใหญ่ขึ้น พรตกใจกระซิบว่าโอโห้ใหญ่กว่าเดิม มีอารมณ์เหรอ ผมก้อบอกให้พรดูดนมผม มือผมก้อลูบไล้แผ่นหลังและง่ามก้นเธอจนเกิดอารมณ์ อีกมือก้อล้วงที่ร่องพร สอดนิ้วเข้าไปชอนไชจนพรต้องร่อนส่ายก้นไปมา ผมสอนให้พรใช้ปากด้วย เธอก้อยอมและก้มลงไปที่ควยผมจัดการอมเข้าไป และใช้ลิ้นเลียรอบหัวหยักสักพัก ผมงี้เสียวมากเลยต้องจับหัวพรบังคับเข้าออกปากกับควยผม
จนเกือบจะทนไม่ไหวจึงบอกพรว่าพอแล้ว แต่มือผมที่ล้วงอยู่ที่หีเธอยังคงทำงานต่อ พรเองก้อเงี่ยนเต็มที่เพราะน้ำไหลมาเยอะมาก เธอบอกว่าเย็ดเถอะทนไม่ไหวแล้ว อย่าทรมานเลย ผมจึงให้พรนอนหงายบนตัวผมแล้วก้อเอามือล้วง บี้ไปที่แตดพร อีกมือก้อขยำอกทั้งสองข้างไปมา พรทั้งร้องทั้งดิ้น ส่ายไปมา ผมจึงจัดการจับควยยัดเข้าไปในร่องก้น รูตูดพรตอนนี้เข้าได้ง่ายกว่าครั้งแรกเพราะเธอเองก้อช่วยเขยิบก้นให้เข้าทาง ค่อยๆเข้าไปจนมิดด้าม พรหายใจหอบมาก มือผมยังคงทำหน้าที่เดิม ทั้งคลึงแตด บีบขยี้หีพร ควยก้อเด้งเข้าออกในรูตูด มือก้อขยำนมเธอในท่าหนอนหงายบนตัวผม สักครู่ผมจึงดันตัวพรขึ้นไปในท่านั่งทับควยหันหลังให้ผม และตัวผมเองก้อนั่งประกบข้างหลังพร ท่านี้เธอเสียวตูดมากถึงขนาดโยกถี่ขึ้น และร้องออกมาว่า ซี้ดดดดเสียวจัง ผมยกก้นพรถอนควยจากตูดและจับใส่เข้าไปในช่องหีที่ตอดตุ๊บจากทางข้างหลังเลย พรก้มหน้ามองหีตัวเองที่ถูกเย็ด และบอกว่าควยมันงัดเพดานหอยจนเป่งเลย เสียวจนทนไม่ไหวแล้ว เย็ดแรงๆเลย ผมเอามือโอบเอวพรอีกมือก้อจับนมเคล้นไปพลางแล้วกระเด้าหีแบบสุดๆ จนพรหัวสั่นหัวคอน เลยผลักเธอให้คว่ำหน้าในท่าโก่งโค้ง แล้วเอามือจับก้นพรขยับควยซอยเข้าออกสุดแรงถี่ ะรหันหน้ามามองผมและบอกว่าใกล้แล้วเสียวมาก เย็ดอร่อยมาก มันส์จริงๆ เอาแรงๆเลย ชอบ ซี้ดดดด เสียวจนทนไม่ไหวแล้ว
สปีดสุดท้ายก้อมาถึงเธอร้องคราวครวญแล้วก้อเกร็งร่าง ขนลุกชันฟลุบลงไปกับพื้น ผมเองก้อถึงพอดี นอนทับไปบนหลังพร สักครู่พรก้อหงายหน้ามาหาผม บอกว่า ดีจังเลย มีความสุขจริงๆค่ะ แล้วกระซิบที่ข้างหูผมว่า ยังไหวเปล่าเนี่ย อยากเอาอีก สอนท่าให้เธอด้วย ผมบอกว่ายกสามเหรอ เอาสิ เงี่ยนอีกแล้าเรา......
แล้วจะมาบอกนะว่าเป็นงัยในยกสุดท้ายของคืนนั้นกับพรสาวสวยนักข่าวที่แสนจะน่าเย็ดมาก

==========

### ตอนที่ 3 ###

ก้อมาคราวนี้อยากจะบอกว่า....เปลือยใจกันสุด สุด ครับ สำหรับผมกับพร นักข่าวสาวสวย หุ่นดี หอยสดๆ ในคืนเดียว ครั้งแรกของเธอ ครั้งที่สองำอเสร็จเราก้อเริ่มต่อยกสามทันทีเพราะพรบอกว่ายังไม่สะใจ ก้อไหนจะเสียสาวครั้งแรกกับผมซึ่งพรบอกว่าเป็นคนในสเปคทั้งที ก้อขออีกทีนะ นะผมบอกพรว่าได้ครับ งั้นเอางี้ จะสอนให้พรรู้จักกับการเปลือยใจ เปลือยอารมณ์ ผมจึงดึงแขนเธอให้ลุกมาที่หน้ากระจกห้องนอนผมทั้งที่ร่างเราสองคนเปลือยปล่าวล่อนจ้อน...พอมายืนที่หน้ากระจกซึ่งมีเครื่องใช้ของชายหนุ่มนิดหน่อย และเก้าอี้นั่งสี่เหลี่ยมเล็กๆ ผมจับตัวพรหันหน้ามามองที่กระจก เห็นตัวเองชัดๆ เธอขาว หุ่นดีมาก ส่วนหีพรนั้นแดงและบวมเล็กน้อยเพราะเพิ่งผ่านการถูกเย่อมาสดๆร้อนๆ สองยกเมื่อกี้นี้เอง ผมยืนอยู่หลังเธอ โอบแขนกอดพรไว้ และกระซิบที่หูพร้อมสูดลมหายใจลึกๆ หอมที่ซอกหูกับไซร้ซอกคอพร บอกว่าพรต้องบอกผมก่อนว่าได้โปรดเย็ดพรเถอะ ขอร้องเอากันเถอะ พูดคำหยาบออกมาเลยละกัน มันได้อารมณ์ดีมือผมก้อสาละวนกับนมเธอ ทั้งบีบ คลึงหัวนมวนไปมา อีกมือก้อล้วงควักร่องกับแตดพร ก้นเธอส่ายวนไปมาเหมือนกับต้องการโดนอัดเต็มที่แล้ว พรจึงบอกว่า...ได้โปรดเถอะ เย็ดพรอีกทีนะที่รัก เอาแรงๆให้เธอเจ็บไปเลยนะ ขอร้อง ตอนนี้เสียวจนน้ำจะแตกแล้ว เอาควยมาใส่เถอะ รูไหนก้อได้ ผมยังคงแกล้งปลุกอารมณ์พรต่อ มือที่ล้วงหอยอยู่จึงบีบเม็ดแตดให้เธอสะดุ้งและเสียว บอกพรว่า พรต้องทำออรัลให้ผมก่อน อมควยให้ผมด้วยนะครับ พรมองร่างตัวเองถูกล้วงควักอยู่ตรงหน้ากระจก ตาเธอเยิ้มพริ้ม และบอกว่าได้ค่ะ เธอเงี่ยนแล้วขอควยให้เธออมนะ พรจึงนั่งยองๆลงมาที่หน้าขาผมแล้วเอาปากมาอมท่อนเอ็นผม จัดการดูดดังจ๊วบบบ ผมงี้เสียวแป้บบบถึงใจเลย ทั้งเเทั้งเลีย แถมพรยังเก่งโดยการอมและเลียไข่สองเม็ดด้วย สุดจะทน จึงต้องดึงเธอขึ้นมาเผชิญหน้า จูบปากเธอแลกลิ้นกันอย่างอร่อย ผมจับพรมานั่งที่หน้ากระจก ยกขาทั้งสองของพรตั้งชันขึ้นทำให้เห็นรอยแยกที่ร่องชัดเจน แคมแดงแจ๋เลยครับ ผมก้มหน้าลงไปสูดดมและแลบลิ้นออกมาเลียพร้อมขบเบาๆ ก่อนจะออกแรงดูดแรงๆให้เธอ พรทำเสียงครางซี้ดดดดซ้าดดดแล้วจัดหัวผมกดลงอย่างเงี่ยนเต็มทน ผมก้อลุกขึ้นมาดูดนมพรต่อ เอามือล้วงไปที่หีแล้วขยี้แบบตกเบ็ดให้เธอ ทั้งน้ำของพรและน้ำลายผมไหลย้อยลงมาที่ง่ามก้นเลยครับ พรเงี่ยนจนบอกไม่ถูกแล้วที่รัก เย็ดเลยเถอะผมจึงนั่งลงที่ที่นั่งตรงหน้ากระจกและให้พรหันหลังให้ผม ค่อยๆลงนั่งมาบนท่อนคว ย ผมจับมันมาจ่อตรงร่องก่อนที่พรจะนั่งลงมาเต็มๆ เข้าไปเต็มรูทีเดียวเลยครับ มันคับและตอดตุ๊บๆ พรบอกว่าเธอเสร็จไปทีแล้วเมื่อกี้ ผมจึงจับตะโพกพรโยกขึ้นลง ควยผมคงเสียดสีแตดเธอเต็มๆ พรเสียววววมาก และยิ่งได้อารมณ์เมื่อมองที่กระเห็นตัวเองกำลังเย่ออยู่กับผม ผมกระเด้าได้สักพักก้อจับตัวพรโค้งไปท้าวที่หน้ากระจก แล้วชักควยออกมา ก่อนจะจ่อใส่รูตูดพร แล้วสวนเข้าไปมิดด้ามทีเดียวเลย เธอร้ออู๊ววว์ใจจะขาดให้ได้ ผมก้อซอยเข้าออกเนิบๆ มือก้อล้วงหอยพร อีกมือโอบเอวไว้ กระเด้าตูดพรได้สักพัก ผมก้อชักควยออกมาเสียงดังพรึ่บบบ เธอถามว่าเอาออกทำไมกำลังมันนะ ผมไม่ตอบแต่จับพรหันหน้ามาแล้วอุ้มเธอขึ้นนั่งที่หน้ากระจก ยกขาเธอแหกออกมา แล้วเอาควยยัดเข้าไปในร่องหีพร เธอร้อง ซี๊ดดเสียวอีกแล้ว พรทนไม่ไหว เลยเอาขาทั้งสองรัดรอบเอวผม คราวนี้ถนัดมากครับ ผมเย็ดแบบไม่ยั้งไม่กลัวควยหลุดจากร่องหีพรเลยครับ กระแทกตั้งหลายสิยที เธอก้อร้องครวญคราง หน้าตาบิดเบี้ยว ก้นพรร่อนไปมาตามแรงกระแทกผมครับผมจับพรอุ้มขึ้นมา เพราะเธอร่อนจนก้นไม่ติดพื้นโต๊ะหน้ากระจกแล้วครับ มือพรก้อโอบรอบคอผมขาลพรก้อรัดที่เอวผม คราวนี้ผมเร่งซอยควยชนิดหูดับตับไหม้เลย ควยผมเข้าลึดสุดๆ เธอบอกมันกระแทกมดลูกเลย เสียววววจัง ก่อนที่ผมจะกระตุกเฮือกพร้อมกัยการเร็งตอดรัดจากหีของพร เราหลังน้ำออกมาพร้อมกันครับ
เธอเหนื่อยหอบหายใจตัวอ่อน ผมเองก้อหมดแรง และใกล้สว่างแล้ว ประมาณตี่ห้ากว่าๆ จึงอุ้มพรไปนอนกอดที่เตียง และหลับไปเลย กว่าจะตื่นอีกทีก้อเกือบเที่ยงแน่ะ มันส์จริงๆ สาวบริสุทธิ์ที่ใจถึงสมเป็นนักข่าวสาวสวยประสบการณ์กับเธอนั้น มีเรื่องน่าตื่นเต้นมากเลยที่ผมเองก้อไม่รู้มาก่อน ว่าเธอมีแฟนแล้ว แต่ไม่เคยเอากัน แค่หอมแก้ม ผมเป็นคนแรกของเธอ เพราะตรงใจ ถูกใจเธอที่สเปค และวัยกำหนัด เงี่ยนของเธอพอดีที่มาเจอผมในคืนนั้น....

==========

### ตอนที่ 4 ###

สวัสดีครับผม แวะมาทักทายและส่งประสบการณ์เสียวกันอีกครั้ง ก้อคราวที่พาสาวนักข่าววัยกำหนัดไปฟันถึงสามยกแล้ว ก้อมีเรื่องกับแฟนตัวจริงที่ถูกต้องของเธอ ก้อพรบอกว่าคบหากันมาแต่ไม่เคยมีอะไรกัน และกำลังจะแต่งงาน ผมเลยอึ้งไปและคิดว่า เราแค่ความถูกใจของเธอ เลยขอเลิกคบซะ แต่พรบอกว่าชอบเรามาก เลยนัดพบกันอีกครั้งเป็นการส่งท้ายก่อนที่พรจะเข้าวิวาห์กับแฟนตัวจริงที่ถูกต้องต่อไปพรจึงขับรถมาหาผมที่ต่างจังหวัด ก้อแบบว่าติดชายทะเลด้วย เธอจึงถือว่ามาพักผ่อน และนัดผมออกไปพบ เธออยากเจอผม จึงให้พรรอที่ริมหาดเพราะผมต้องทำงาน เย็นจึงได้พบกัน ถามพรว่ากลับกี่โมง เธอมองหน้าผมและตอบว่าค้างค่ะ พรุ่งนี้สายๆค่อยกลับ วันนี้ให้ผมพาเที่ยวหน่อย ผมจึงขับรถพาพรไปทานข้าวเย็นแบบซีฟู๊ด และสั่งไวน์มาดื่มกันจนหมดขวดสีหน้าเธอแดงระเรื่อได้อารมณ์มากครับ บรรยากาศริมทะเลด้วย จากนั้นก้อชวนกันไปต่อที่ผับแห่งหนึ่งในโรงแรมหรูระดับห้าดาวของพื้นที่นี้เลย ผมขับรถมาจอดที่ลานจอดรถของผับโรงแรม ตอนนี้มืดแล้ว แต่ยังไม่มีใครมาเพราะยังหัวค่ำ ต้นไม้ก้อครึ้มมาก ผมยังไม่ลงจากรถกัน เราคุยกันเรื่องที่ต้องเลิกคบกัน ต่างก้อมีเหตุผลและเข้าใจกัน พรจึงดึงผมเข้าไปกอดและจูบปากกับผมในรถ คราวนี้สปาร์คเลยครับ ทั้งฤทธิ์ไวน์และบรรยากาศเปลี่ยว ผมเอามือล้วงไปในเสื้อลูบคลำนมเธอ แล้วบดคลึงหัวนม อีกมือก้อล้วงไปในกางเกงพร เอานิ้วสอดแทรกในร่องหีที่มีน้ำแฉะล้นเลย จัดการซอยนิ้วเข้าออก จากหนึ่งเป็นสองนิ้ว ทั้งคว้านทั้งควักจนตัวพรทั้งร่อนทั้งร้อง..อ้าวว์ ซี๊ดด เสียวววว ทนไม่ไหวแล้ว อยากให้คุณเย็ดจังเลย พูดไม่พูดเปล่าพรยังเอามือมาปลดซิบกางเกงผมแล้วล้วงเอาควยผมออกมา แล้วก้อลดในหน้าจากการจูบปากกัน ก้มลงไปที่หน้าขาผมจัดการดูดและอมเข้าออกกับน้องชายผม ผมเองก้อยังคงทั้งเอานิ้วแทรกเข้าออกในร่องหีพร และเอามือขยำนมเธออย่างหมันเขี้ยว เราสองคนเสียวกันจนน้ำแตกทั้งคู่บนเบาะหน้ารถ ตื่นเต้นมากกลัวคนมาเห็นครับ พอผมใช้นิ้วซอยหีพรจนน้ำแตก เธอบอกว่าไม่ถนัดไม่สะใจเลย อยากเย็ดกันแบบจะ จะ ผมเลยพาเธอลงจากรถเข้าไปที่ผับไปนั่งสั่งเครื่องดื่มมาแก้กระหาย และเริ่มมีคนมาเที่ยวกันแล้ว แต่ไม่เยอะ เพราะที่นี่ค่อนข้างหรู ราคาเป็นตัวสกรีนลูกค้าไปในตัว สักครู่ผมถามพรว่ายังเสียวอยู่เปล่า เธอบอกอยากสิ ยังอยากให้ผมสอดใส่อยู่ เพราะเมื่อกี้ไม่สะใจ ผมจึงบอกพรว่าเดี๋ยวจะลุกไปเข้าห้องน้ำ สักครู่พรค่อยลุกตามไป ที่นี่ผมสนิทกับพนักงานไม่มีปัญหาครับ พรก้อทำตาม......ห้องน้ำชายหญิงนั้นติดกัน พอพรเดินมา ผมก้อคว้ามือเธอดึงเข้าไปในห้องน้ำชาย ที่นี่หรูหรามาก สะอาดครับ พอล็อคประตูห้องน้ำได้ ก้อกระซิบกับพรว่า พร้อมให้เย็ดยัง เธอพยักหน้าบอกว่าตื่นเต้นจังเลย น้ำไหลเยิ้มแล้วล่ะ คุณเย็ดพรเถอะ ขอควยนะ ผมจึงจับพรถอดกางเกงและดึงกางเกงในออกมากองที่พื้นแล้วจับพรหันหลังก้มหน้า มือท้าวขอบกระเบื้องห้องน้ำ แตดพรมองจากข้างหลังสวยมาก มันย้อยมาให้เห็นแคมปลิ้นสีแดงครับ ก้อเพิ่งโดนผมเย็ดแค่สามสี่ครั้งเอง ผมจัดการชักควยออกมาแล้วเสียบในร่องหีทันที เธอร้องซี๊ดดโอว์ มือก้อขยำนมเธอทั้งที่ยังใส่เสื้ออยู่อย่างนั้น มองเห็นแคมเธอปลี้นเข้าออกตามแรงควยที่กระแทกกระทั้นอย่างไม่บันยะยันบยังของผม พอกระเด้าได้สักพักก้อนั่งลงบนโถชักโครกที่มีฝาปิดอยู่ และจับตัวพรให้นั่งตามลงมาทั้งที่ควยยังคาร่องหีเธอในลักษณะหันหลัง พอนั่งปุ๊บ พรก้อซอยและโยกตัวเองขึ้นลงอย่างไม่ยอมให้เสียเวลาเลยครับ ร้องเสียววววใหญ่เลย ผมเองก้อเสียวมากเช่นกันเพราะเธอทั้งตอดทั้งขมิบหอย เย็ดกันได้เกือบห้านาทีในท่านี้ พรก้อเกร็งตัวและร้องโอ๊ยยน้ำแตกแล้ว คุณถึงยัง ผมก้อใกล้แล้วครับ พอพรน้ำแตก ผมจึงชักควยออกมา และให้พรหันกลับมาดูดเอ็นให้หน่อย เธอก้อทำตามโดยการดูดแล้วชักเข้าออกในปากจนน้ำผมแตกคาปากพร เธอเลยกลืนลงไปและดูดจนเกลี้ยงลำควย
เสร็จแล้วก้อจัดการใส่กางเกง ผมถามเธอว่ามีความสุขเปล่าเธอพยักหน้าว่ามี เสียวมาก และร่องหีเธอแฉะมากด้วย ผมประคองและย่องออกมานั่งกันต่อในผับจนเกือบเที่ยงคืน ก้อขับรถกลับที่พักผมซึ่งเธอเคยมาแล้ว เธอบอกตื่นเต้นมากค่ะ บอกว่าผมกล้ามากในที่อย่างนั้น พอขึ้นที่พัก เราก้ออาบน้ำกันและต่อกันอีกครั้งในห้องอาบน้ำของผม คราวนี้ไม่รีบเพราะห้องเราเอง แต่จะเป็นยังงัยแล้วจะแวะมาใหม่ครับผม

==========

### ตอนที่ 5 ###

บทส่งท้ายสำหรับสาวนักข่าววัยกำหนัด ที่ผมได้เย็ดเธอ ก่อนที่จะเลิกคบกันเพราะเธอต้องไปแต่งงานกับชายครอบครัวเธอเลือก ค่ำคืนนั้นที่เธอเดินทางมาหาผมที่ต่างจังหวัด และเราได้เย่อกันที่ในรถกับห้องน้ำของผับในโรงแรมหรูริมทะเล ก่อนจะมาล่อกันต่อในห้องน้ำห้องพักผม.....พรจัดแจงถอดชุดที่สวมใส่อยู่พร้อมกับกระซิบบอกผมว่า..อาบน้ำด้วยกันมั๊ย พรุ่งนี้เราก้อจะไม่ได้เจอกันอีกแล้ว คุณเหนื่อยหรือเปล่าคะ...บอกผมพร้อมทำตาแดงๆ เหมือนจะร้องไห้ ผมไม่ปฏิเสธอยู่แล้ว จึงจัดการแก้ผ้าแล้วจับเธอมาหอมแก้ม ไซร้ซอกคอ โอบกอดเธอพรก้อกอดตอบ แน่นด้วย ผมจึงจับคางเธอเชิดขึ้น แล้วก้มหน้าลงไปดูดปากแลกลิ้นกับพรอย่างขนิดจะกลืนกินกันทีเดียวครับเราทั้งคู่ล่อนจ้อนกันอยู่ จึงเกิดอารมณ์ ควยผมแข็งปั๋งชูตั้งขึ้นมา หัวนมพรก้อชูชันเช่นกัน ผมเอามือลูบไล้แผ่นหลังพรและเลยไปถึงง่ามก้น ก่อนจะวกกลับมาที่ร่องหี น้ำแฉะนิ้วไปหมด ลื่นๆ จนผมต้องแยงนิ้วเข้าไปในหีเธอและสาวเข้าออกถี่ๆ จนพรซี๊ดดดดปาก ซู๊ดดดยาวๆและเผลอกัดลิ้นผมด้วย ผมจึงอุ้มพรเข้าไปในห้องอาบน้ำ จับพรพิงกับผนังห้องน้ำ แล้วผมก้อนั่งลงตรงหน้าขาพร เอาลิ้นเลียเบาๆที่ร่องพร และไซร้เข้าไปในร่องที่ปรี่ล้นไปด้วยน้ำ ก่อนจะออกแรงซู๊ดปากดูดอย่างแรงจนพรเสียวสุดสุด ร้องออกมาว่า เสียวแล้ว อย่าทรมานเลย พร้อมแอ่นโคกหีให้ผมดมต่อผมลุกขึ้นมา และจับพรคุกเข่าลงไปนั่งแทน เธอค่อยๆบรรจงจับควยผมเข้าไปในปากและอมโดยเอาลิ้นดุน กระตุ้นให้ผมเสียววาบๆ ก่อนที่พรจะลรรเลงเพลงเลียควย ไซร้ไข่ผม แล้วชักว่าวด้วยปากพรให้ผมสุดจะทนเสียว จนต้องจับเธอยืนขึ้นมา เธอถามผมว่าดีมั๊ย ชอบเปล่าคะ อยากให้พรทำอะไรยังงัยก้อยอม ผมบอกว่าไม่หรอก แค่นี้ผมก้อเสียวมากแล้ว และจับพรหันหลังเอาหน้าแนบผนังห้องน้ำ พรหันหน้ามามองผม เราสองคนแลกจูบกันอีกครั้ง และผมเอื้อมมือไปเปิดก็อกน้ำจากฝักบัวพุ่งลงมากระทบร่างเราสองคน พรหันหลังอยู่ ผมหยิบสบู่มาถูหลังให้เธอและถูนมพร้อมคลึงเค้นเบาๆ ลูบไล้ไปทั่วร่างเธอ ก่อนจะมาจบที่หีพร ผมเอาสบู่มาถูร่องแตดและจับยัดใส่เข้าในร่องหีพร้อมคลึงเยาๆ หน้าพรตอนนี้เหยเกเอามากๆ ปากก้ออ้าส่งเสียงครางเบาๆ ผมดันเข้าและดึงออกมา มันลื่นๆพอเอานิ้วแยงเข้าไปแทนได้อย่างสบายๆ พรส่ายก้นอย่างยั่วอารมณ์ผมมากเลย มือนึงก้อบีบเคล้นหน้าอกเธอ เอานิ้วบีบหัวนมจนเธอร้อง..อ้าววว์ อู๊ววว์ เสียวนะที่รักจากนั้นผมก้อเอาสบู่มาถูที่ร้องก้นและดันเข้าไปในรูตูดก่อนจะเอาออก ผมจัดการเอาควยที่แข็งทื่อจับยัดในรูตูดพร ด้วยความที่ลื่นสบู่จึงผลุบเข้าไปอย่างง่ายดาย พร้อมเสียงร้องดังงึ๊ดๆ จากปากพร เธอึงเสียวแป๊บบๆในร่องตูด ผมก้อออกแรงเย่อพรทางประตูหลังในท่ายืนแนบผนัง และมีสายน้ำจากฝักบัวลงมากระทบเราทั้งสอง พรพันหน้ามาจูบปากกับผมอีกและบอกว่า เย็ดเถอะ เอาเข้าในหีนะ ขอร้องล่ะ ตูดพรบานหมดแล้ว ผมจึงจับพรหันหน้ามาเผชิญหน้ากัน เอามือข้างนึงช้อนขาพรขึ้นมาและจับควยจ่อตรงร่องหีเอาเสียดสีไปมาหน้าร่องก่อนจะดันควยเข้าร่อง เสียงดังพรึบบบ พรซู๊ดปากลั่นบอกว่าเสียวดีจัง ซอยเลย อย่าช้า แรงๆเลย ผมก้อกระเด้าอย่างหนักหน่วงทั้งยืนเสียงดังป้าบๆๆ ผสมเสียงน้ำที่ตกลงมากระทบร่าง ปากก้อก้มลงดูดนมอย่างรุนแรง พรกอดผมแน่น คงกลัวควยหลุดจากหีด้วย ผมจึงเอามืออีกข้างที่บีบนมอยู่มายกขาข้างที่เหลือขึ้นมา ทำให้หีพรเข้ามาลึกสุดๆ กระชับมากเลยครับ พรเองก้อโอบคอผม ท่านี้จึงกระเด้าได้อย่างถึงพริกถึงขิงเลยครับ ปากพรก้อร้องแต่ว่า โอ้ววว ซี๊ดดดดเสียวจังที่รัก เอาแรงๆ เย็ดแรง แรงอีกนะที่รัก มันเสียว น้ำจะแตกแล้วค่ะตอนนี้ผมรู้สึกว่าควยผมมันเต้นตุ๊บๆ ในร่องหีของเธอ และใกล้จะถึงแล้ว จึงกระเด้าอย่างสุดแรงเต็มที่ได้อีกสิบกว่าทีจึงหลั่งออกมาในร่องแคมของพร พร้อมกับเธอที่ร้อง...อึ๊ดดดและเกร็งกอดผมแน่นด้วยเธอก้อถึงอีกรอบเช่นกัน ก่อนเราสองคนจะทรุดลงนั่งกับพื้น ปล่อยให้สายน้ำชะล้างไปเรื่อยๆสักพัก ผมจึงจูบปากและหอมแก้มเธอและเราสองคนก้อกลับมาขึ้นเตียงนอนคุยกันก่อนจะหลับไปด้วยความเหนื่อยและง่วง มาตื่นอีกทีก้อเช้าตรู่ เราสองคนจึงชวนกันไปใส่บาตรทำบุญกัน ก่อนที่สายๆ ผมจึงส่งเธอชับรถกลับ กทม.

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #1 on: January 17, 2015, 09:20:46 pm
ขอบคุณครับ

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: January 30, 2015, 01:33:57 am
(19; (19; (19; (19; (19; (19;