close buttonclose buttonclose button
ลักหลับพี่สาว

ลักหลับพี่สาว

เรื่องเสียว · 48269

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: July 03, 2014, 09:47:05 pm

เริ่มเลยนะครับ คือผมเป็นคนมีอารมณ์แปลก ๆ ครับ ผมชอบลักหลับครับ คือชอบเหมือนข่มขืน แต่ไม่ใช่ไปข่มขืนคนอื่นเค้านะครับ ใช้วิธีให้คนที่เราร่วมด้วยทำขัดขืนอะไรทำนองนั้น คนแรกที่ทำให้ผมติดใจก็พี่สาวผมเองครับ คือก่อนหน้านี้เราก็เคยมีอะไรกันแล้วนะครับ เพราะเราสองคนชอบเรื่องอย่างนี้ประกอบกับพี่สาวผมเค้าก็ผ่านมาเยอะครับ เธอเป็นคนสวย หุ่นดี อวบอึ๋ม ขนาด35-24-37เลยมีคนมาติดพันเยอะ เรื่องของเรื่องวันนั้นเราก็อยู่บ้านด้วยกันสองคนตามปกติ ผมจะขอร่วมรักแต่พี่สาวบอกว่าพรุ่งนี้จะไปเที่ยวกับแฟน ไม่อยากทำเดี๋ยวเหนื่อย กลัวแฟนรู้ด้วย ไว้ให้กลับมาก่อน ผมก็ไม่ว่าอะไร เพราะของมันได้เรื่อย ๆอยู่แล้วผมไม่ซีเรียส เราก็นอนดู TV กันไปครับ ผมหลับไปเลยเพราะไม่มีรายการที่ผมชอบดูแต่พี่สาว ผมคงดูต่อ จนนานเลยครับพอผมตื่นมาก็เห็นพี่สาวผมนอนหลับไปมั่ง ผมก็พลิกตัวมานอนดูพี่สาวผม ถึงเราจะมีอะไรกันแต่ผม ก็มองเป็นพี่สาวผมตลอดนะครับ คือรักก็รักแบบพี่สาว ผมนอนมองสำรวจร่างกายพี่สาวผมไปเรื่อย ๆ หน้าอกสวย ๆ สองเต้ามันใหญ่ คับปากคับมือผมจริง ๆ ผิวก็ขาวเนียน พี่สาวผมวันนั้นใส่สายเดี่ยวกับกางเกงขาสั้นผมได้มองไปถึงเนินอก หัวไหล่ วงแขนมันสวย งามน่าหลงใหลไปหมด เนื้อตัวก็นุ่มนิ่ม ผมเอามือไปแตะสะโพกกลมอวบผายเบา ๆ เนินเนื้อก็โหนกนูนสวยอูมจนล้นมือ ผมเอาฝ่ามือลูบไล้ ไปมาเบา ๆ พี่สาวผมยังนอนนิ่ง ยิ่งคิดผมก็ยิ่งอยากทำ มือผมเลื่อนมาจับที่หน้าอกเบา ๆ พี่สาวผมใส่ยกทรงตัวนิดเดียวยิ่งทำให้ มันล้นปลิ้นออกมามากขึ้น ผมเริ่มบีบแรงขึ้นทีละนิด ละนิด พี่สาวผมเริ่มบิดตัวนิดหน่อย ผมค่อย ๆ เอื้อมมือไปปลดยกทรงของพี่สาว คือพี่ผมใส่แบบที่ไม่มีสายพอปลดก็ถอดออกได้เลย ผมค่อย ๆ พลิกตัวพี่สาวถอดยกทรงออกมา พี่สาวผมขมวดคิ้วนิด ๆ แต่ยัง พลิกตัวหลับต่อ ผมลูบนมพี่สาวผมจากนอกเสื้อผ้าเบา ๆ จากที่ลูบผ่านตอนนี้มีเม็ดหัวนมแข็งขึ้นมาสะดุดอยู่ตรงกลาง มันกลม แข็งขึ้นมาทันใจผม ผมจูบเบา ๆ แล้วค่อย ๆ ดมไปทั่วเต้านมของพี่สาวโดยยังไม่ได้เลิกเสื้อขึ้น พี่สาวผมเริ่มอึดอัดมากขึ้น บิด ตัวหลบผมนิดนึงเป็นหันหลังให้ ผมสอดเข้าประกบทางด้านหลัง เอาร่างกายผมแนบไปกับร่างกายพี่สาว สองมือผมประกบสองเต้า ไว้ใช้ปลายนิ้วเขี่ยไปจนทั่ว จมูกปากผมก็สูดกลิ่นหอมจากพี่สาวจนสุดลมหายใจ พี่สาวผมคงเริ่มรู้สึกตัว ขยับตัวนิด ๆ ถามผมว่า จะทำอะไร อย่าเลย ไว้พรุ่งนี้กลับมาก่อนแล้วกัน ง่วงด้วย ผมไม่ตอบอะไรแต่ยังคงเอานิ้วเขี่ยวนไปเรื่อย ๆ รอบหัวนม เอวผมตอนนี้ เริ่มกระเด้าช้า ๆ เข้าที่ก้นพี่สาว พี่ผมครางเบา ๆ ทำเอาผมมีอารมณ์มากขึ้นอีก ผมเริ่มบีบนมพี่สาวแรงขึ้น เอามือข้างหนึ่งล้วงเข้าไป สะกิดหัวนม พี่สาวผมเริ่มขัดขืน เอามือมาดึงมือผมออก "พี่บอกว่าไม่ไง แฟนคนนี้ยิ่งชอบจับผิดอยู่ด้วย ไว้พรุ่งนี้น่า" พี่สาวผมพูด ท่าทางหงุดหงิด ผมยิ่งบีบนมหนักขึ้น เอวก็กระเด้าเร็วขึ้น พี่ผมลุกพรวดพราดจะไปจากที่นอน ผมรีบคว้าเอวพี่สาวไว้ แล้วจับเหวี่ยง ตัวให้ลงมานอนหงาย หัวพี่สาวผมฟาดเข้ากับพื้นดังโป๊ก พี่สาวผมยิ่งโกรธใหญ่ โวยวาย โวยวายว่าพูดไม่รู้เรื่อง บอกว่าไม่ ถ้าทำอย่าง นี้วันหลังจะไม่ให้ทำแล้ว ผมชักรำคาญเสียงพี่สาวเลยเข้าไปฟัดบดปากกับเธอซะ พี่ผมยังดิ้นพรวดพราดเหมือนไม่เคยโดนมันทำให้ ผมยิ่งมีอารมณ์ ใช้แขนผมล็อกแขนทั้งสองข้างไว้ ขาผมก็กันไม่ให้พี่สาวผมหุบขาได้ ตอนนี้ปากผมบดจูบไปที่ปากพี่สาว พี่ผมยังมี ฤทธิ์ไม่ยอมง่าย ๆ ผมยิ่งบดปากหนักขึ้น เอามืดข้างนึงมาขยำนมแล้วเลื่อนไปขยำที่เนินด้วย พี่ผมฤทธิ์อ่อนลงทุกที ๆ สองแขนเริ่ม โอบรอบตัวผม ผมเลยสะดวกขึ้นเอาสองมือล้วงควัก บีบขยำทุกส่วนในร่างกายพี่ผมได้ง่ายขึ้น ขาที่คุกเข่ากดไว้ก็เริ่มแนบตัวลงทาบทับ บนตัวพี่สาวผม พี่สาวผมยังครางงึมงัม งึมงัม ว่าอย่าเลยนะ อย่า เดี๋ยวแฟนรู้ นะ มันคุให้อารมณ์ผมกรุ่นร้อนอยู่ตลอดเวลา ไม่ พูดพร่ำทำเพลงแล้วผมจับสองขาพี่ผมอ้าแล้วดึงกางเกงรูดออกอย่างแรงจนยางยืดกางเกงตัวนอกและกางเกงในขาดดังปึ้ด ผมขยับ ตัวหนีรูดกางเกงของพี่ผมออกหมด เห็นน้ำเต็มง่ามขาพี่ผมเลย พี่ผมอ่อนลงแล้วแต่ยังเบี่ยงเอวหลบน้องชายผมอยู่ ผมเลยจับขา ทั้งสองข้างขึ้นเกี่ยวเอวไว้ พี่สาวผมก็เกี่ยวแต่โดยดีผมกระแทกอัดเดียวมิดด้าม เพราะน้ำพี่ผมเยอะแล้วก็ผ่านมาเยอะแล้ว ไม่ได้ ฟิตเหมือนสาวบริสุทธิ์ พี่สาวผมร้องกรี๊ดเหมือนโดนเชือด ร้องบอกว่ากระแทกมดลูกเลย เอาเลย เอาอีก ผมก็กระแทกพี่ผมต่อ แบบไม่หยุดหายใจเลย เราสองคนโยกใส่กันหัวสั่นหัวคลอน พี่ผมเสร็จก่อนไปรอบนึงแต่ผมยังไม่หายอยาก จับพี่สาวผมนอนคว่ำ แล้วกระแทกอย่างแรง อารมณ์ผมมันเริ่มพุ่งสูงขึ้นเมื่อพี่สาวผมร้องว่าให้พอ กลัวจิ๋มจะช้ำ แกคงกลัวแล้วก็รักแฟนใหม่มาก ผมเลยยิ่ง อยากกระหน่ำรูพี่ผมหนักเข้าไปอีก ผมอัดอยู่อีกหลายทีพอเสร็จผมปล่อยตัวพี่สาวผมลงจากที่ตอนแรกล็อกเอวไว้ พี่สาวผมร่วงลงที่ นอนดังตุ้บไม่ขยับเลย ผมพลิกหน้าแกดูแกหน้าแดง มีน้ำลายติดที่มุมปาก แถมยังซี้ดปาก ซี้ด ซี้ด อยู่เลย แกเรียกผม ผัวจ๋าเป็น ครั้งแรกตั้งแต่เอากันมา แกบอกว่า ผัวจ๋า เอาอย่างนี้อีกนะจ๊ะ วันหลังเอาเมียอย่างนี้อีกนะ ผมเลยเสยไอ้น้องชายเข้ารูแกอีกครั้งนึง จับแกกระแทกต่ออย่างเร็วก่อนที่มันจะอ่อนลง จนพี่สาวผมทันเสร็จอีกครั้ง ผมก็ลุกไปอาบน้ำนอนเลย เพลียมากครับแต่ก็ประทับใจสุด ๆ นี่แหละครับ จุดเริ่มต้นของผม

Offline 1111

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: July 08, 2014, 10:55:02 pm
แจ่มมากๆ

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: January 28, 2015, 10:11:46 am
ขอบคุณครับ