close buttonclose buttonclose button
พี่สาวตัวแสบ

พี่สาวตัวแสบ

เรื่องเสียว · 54440

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: July 01, 2014, 11:08:31 pm

ผมกับพี่สาวเรียน ม.เอกชนแห่งหนึ่งที่เดียวกัน ผมอยู่ปี1 ส่วนพี่สาวปี 3 ตอนที่ได้เย็ดครั้งแรกวันนั้นไม่มีใครอยู่บ้านพี่ผมไปเที่ยวเมากลับมา ผมก็จัดการซะเลย เช้ามาพี่สาวรู้ โดนตบไปทีแถมไม่คุยด้วยเป็นเดือน ต่อมาพ่อแม่ไม่อยู่ผมก็ปล้ำเอาอีก แกก็ขัดขืนอยู่เหมือนกันผมเลยเอาคลิปที่แอบถ่ายไว้มาให้ดู แกหน้าเสียเลย สุดท้ายก็ยอมให้ผมเย็ดอีกจนได้ พอทำบ่อยๆเข้าเลยง่ายขึ้น แกคงทำใจได้มั้ง แรกๆ ก็บ่นว่าทำไมไม่ใส่ถุง แตกในงี้เดี๋ยวแจ้ท้องทำไง ที่จริงเป็นแผนผมเอง กะให้พี่สาวกินยาคุมจะได้เย็ดให้เต็มที่ ทีนี้แกก็เลยกินยาคุมมาตลอด เข้าทางสิเพราะผมก็ไม่ชอบใส่ถุงอยู่ละ ไม่สนุก แตกในสะใจกว่า ตอนนี้พี่สาวผมเก่งขึ้น กลายเป็นคนขี้เย็ดไปซะนี่ ต่อหน้าใครๆก็เป็นคนเรียบร้อยนิสัยดี ลับหลัง โดนเย็ดทั้งเด้งทั้งคราง ล่อกันทุกท่า แต่ผมชอบเย็ดแกคาชุดนศ.มากกว่า ได้อารมณ์ดี เหมือนกับกำลังเย็ดสาวไซด์ไลน์ยังไงยังงั้น เคยถ่ายคลิปให้แกใส่ชุดนศ.ขย่มจนผมน้ำแตกคาหี แกงี้สะดุ้งครางซี้ดทำหน้าอย่างเสียวก็โดนแตกในเต็มๆ เลย ผมกับพี่แอบเย็ดมาปีกว่าตอนนี้ก็เปลี่ยนสถานะจากพี่สาวเป็นเมียกลายๆไปละ บางทีเย็ดกันก็พูดประมาณว่า น้องจ๋า ผัวจ๋า เย็ดหีแจ้ไม่ต้องใส่ถุงนะปล่อยน้ำควยในหีแจ้เลย เมียอยากท้อง ร่านได้ใจจริงๆ ผมก็จัดให้สิ ชอบอยู่แล้ว นี่ถ้าไม่มียาคุมคงท้องไปนานละ เวลาอยู่บ้านก็พุดคุยธรรมดา เดินผ่านแอบล้วงหีจับนมเล่นบ้าง ยังโดนดุว่าเดี๋ยวคนเห็นแต่ก็คงชอบละ น้ำหีเยิ้มเลย เคยแอบเย็ดกันตอนแม่อยู่บ้านเหมือนกัน โครตตื่นเต้น เอาอย่างรีบ พออยู่สองคนโดนแกจับขย่มตอทุกที เห็นขี้เย็ดงี้พี่ผมไม่มั่วนะ ไม่ขายด้วย แต่กับน้องชายนอนแบให้เย็ดฟรีว่างั้น ส่วนมากแกชอบทำเองมากกว่าบอกว่ามันเข้าลึกดี ผมก็นอนดูดขยำนมรอปล่อยน้ำแตกใส่หีอย่างเดียว ว่าไปแล้วพี่สาวผมหน้าตาก็ใช้ได้นะ ขาว หมวย สูง163/43 หุ่น 33-24-34 นมยังชมพูอยู่เลย หีก็ยังไม่คล้ำเท่าไรแต่ฟิตตอดดูดควยดีชะมัดทั้งที่ผมกระหน่ำเย็ดมาเป็นปีแล้ว ตอนนี้เห็นบ่นๆ ว่าบราเริ่มคับ ก้นใหญ่ขึ้น ก็ได้น้ำบำรุงให้ทุกวันนินา เพื่อนที่ม. ผมยังว่าพี่มึงนี่น่ารักน่าเอานะ หุ่นดีชะมัด ผมก็เออๆ ไปตามนั้น ในใจก็ว่า อือกุนี่ละผัวมันนอนให้กุเย็ดทุกคืนละ ส่วนแฟนนี่ยังไม่เห็นมี เเกบอกว่า กลัวว่าถ้ามีแฟนเดี๋ยวจะรู้ว่าโดนน้องชายตัวเองเย็ดจนหีบานหมดแล้ว เห็นพี่สาวบอกว่าเทอมหน้าจะชวนผมออกมาอยู่หอ จะอ้างว่าที่ม. มีกิจกรรมเยอะ กลับบ้านดึก อีกอย่างทำกันที่บ้านไม่ค่อยสะดวก ต้องแอบทำ แต่บางทีก็เคยเปลี่ยนบรรยากาศไปเที่ยวทะเล น้ำตก เย็ดกันอยู่บ่อยๆเหมือนกัน ใส่เต็มที่เลย ผมว่าเย็ดพี่น้องนี่ก็ดีไปอย่างเงี่ยนๆ ก็ขอเย็ด พอน้ำแตกแยกทางแบบว่ารักสนุกไม่ผูกพัน มาหึงหวงคบเป็นแฟนกันอยู่แล้ว เย็ดฟรีไม่เสียตังเที่ยวสาวด้วย สะอาดปลอดภัย อยู่ละ ขนาดผมยังไม่ใส่ถุง เย็ดสดมาตลอด ก็หีฟรีนี่นา จะใส่ทำไม แถมพี่สาวก็กินยาคุมอยู่แล้วด้วย แตกในแม่งเลย สำคัญที่สุดคืออย่าให้ใครรู้เรื่อง และอย่าให้ท้องละกัน มันยากตอนคิดหาทางทำครั้งแรก ถ้าทำให้พี่สาวติดใจได้จนเธอยอมเล่นด้วย หรือทำบ่อยจนชินๆ กันไปแล้ว คุณจะสนุก

Offline 1111

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: July 08, 2014, 11:00:04 pm
สุดยอดเลย