close buttonclose buttonclose button
เคยมั้ยกับคนท้อง

เคยมั้ยกับคนท้อง

เรื่องเสียว · 34641

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 19, 2010, 04:14:33 pm

เรื่องนี้ เป็นเรื่องที่ผมแอบทำตอนอยู่ ม.ต้น พอดีน้าผมเค้าท้องครับ แต่ก่อนหน้านี้ผมก็แอบดุแกอาบน้ำอยู่ครั้ง 2 ครั้ง จนแกมีครอบครัว แต่บ้านอยู่ไกล้ๆกันครับ ผมชอบดูคนที่มีลูกแล้วตั้งแต่เด็กไม่รู้เป็นอะไร เวลาเห็นคนให้นมลูกมักมีอารมย์ทุกที มาเรื่องน้าผมต่อเลยนะครับ น้าผมท้องตอนนั้นก็ท้องประมาณ 7-8 เดือนแล้วผมมักไปเล่นที่บ้านน้าผมเป็นประจำ มาวันหนึ่งผมก็ไปตามปกติ ผมต้องตะลึงเมื่อผมขึ้นไปเจอน้าผมนอน อยู่บนบ้าน เปิดพัดลมตั้งโต๊ะไว้ที่ปลายเท้า แกจะปูที่นอนนอนอยู่ตรงกลางบ้านครับ แล้วแกก้ใส่ชุดคลุมนอน พอดีตอนนั้นปลอดคนครับ ผมขึ้นไปเจอพัดลมมันเป่าชุดคลุมน้าผม เลิกขั้นมาถึงกางเกงในพอดี ตอนนั้นผมแค่เห็นไกลๆผมก็ชะงักแล้วครับ น้าผมแกขาวครับ จัดว่าน่าเอาเลยละครับในบรรดา ลูกของยายผมแล้ว แกจะสวยรองจากน้าอีกคนครับ ผมก็เกิดอาการเลยครับ จู๋โด่ครับ ผมเลยมองซ้ายมองขวาครับ แกล้งทำอะไรเสียงดังๆ ลองดูว่าแกจะตื่นมั้ย แต่แกไม่ตื่นครับผมก็เลย ค่อยเดินเข้าไปไกล้บอกตรงๆครับ ใครเคยบ้างคือแบบว่าใจผมเต้นแรงมากๆ ครับ พอเข้าไปไกล้ๆสิ่งที่ผมเห็น คือกางเกงในสีขาวลายลูกไม้บางๆครับ มองเห็นขนได้ชัดเจน ถึงจะไม่ชัดก๋จะเห็นเงาดำๆชัดมาก อวบมากครับ ต้องขออภัยอีกทีนะครับคือผมเล่าเรื่องไม่ค่อยเก่ง แต่ที่เล่ามาคือความรู้สึกจิงๆตอนนั้นนะครับ ต่อเลยนะครับ ผมจึงค่อยๆนั้งแบบยองๆไกล้ตัวน้าผมนั้งมองด้วยอารมย์แบบสุดขีดครับตอนนั้น บอกตรงๆเลย แทบจะอยากสัมผัสแต่ก็เตือนสติตัวเองว่าอย่าทำอะไร ผมก็มองซ้ายมองขวาเพื่อความแน่ใจครับ จนสุดท้ายผมต้องช่วยตัวเองไกล้ๆกับตัวน้า ผมคิดจินตนาการไปต่างๆนานาครับ ตื่นเต้นมาก จนผมไกล้เสร็จผมก็บอกกับตัวเองว่าขอสักครังน้าผมคงไม่ทราบ ผมเลยแตกใส่หว่างขาของน้าผมโดยที่ไม่ให้โดนขานะครับ มันเลอะกางเกงในน้าผมครับแล้วผมก็รีบปิดชุดคลุมน้าผม แล้วผมก็รีบกลับออกมา

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
    • View Profile
Reply #1 on: January 25, 2010, 09:55:36 am
 (5; (5;