close buttonclose buttonclose button
เรื่องแต่ง ปิ่น เก็จมณี

เรื่องแต่ง ปิ่น เก็จมณี

เรื่องเสียว · 112459

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

บ้านที่ผม อาศัยอยู่ ติดกับบ้าน เจและปิ่น เราสนิทกันพอสมควร บ้านของผมเป็นบ้านจัดสรรสองชั้น ห้องนอนอยู่ตรงกันข้ามกับห้องนอนของเจและปิ่น ห่างกันประมาณ ไม่ถึง 10 เมตร มีเพียงรั้วเตี้ยๆ กั้นกลางเท่านั้น ฉะนั้นหากเมื่อไหร่ที่บ้านของดารานี้เปิดม่านออก ผมก็สามารถเห็นภายในห้องนอนได้ชัดพอสมควร ซึ่งบางวันผมก็แอบเห็นคุณปิ่นเปลี่ยนเสื้อผ้าบ้าง หรือบ้างวันก็เห็นผัวเมียคู่นี้ยืนกอดจูบกันบ้าง บอกตรง ๆ คุณปิ่นดูเซ็กซี่มาก ๆ ถึงแม้มีลูกแล้วก็ตาม ผมมีโอกาสเห็นคุณปิ่นทำเสียวหลายครั้ง มีอยู่ครั้งหนึ่ง ซึ่งเป็นวันจันทร์ผมลางานเพราะไม่สบายเป็นหวัด คุณปิ่นคงคิดว่าผมไม่อยู่ไปทำงาน เลยเปิดผ้าม่านและหน้าต่างออกซะกว้างเลย จังหวะนั้นผมออกมาจากห้องน้ำพอดี เห็นคุณปิ่นอยู่ในชุดผ้าขนหนูสีขาว ปล่อยผมยาวสยาย มายืนที่หน้าต่าง ทำเอาผมผงะนิดนึง ผมรีบแอบไปอยู่หลังผ้าม่านทันที ซึ่งห้องนอนของผมนั้นแง้มผ้าม่านออกเล็กน้อยเท่านั้น ดังนั้นคุณปิ่นคงไม่เห็นผมแน่นอน คุณปิ่นยืนรับลมอยู่นานเท่าไร ผมก็มีโอกาสสำรวจเรือนร่างคุณปิ่นมากเท่านั้น ผิวของคุณปิ่นออกสีแทนนิด ๆ เนินอกก็ค่อนข้างได้รูปพอสมควร เธอคงรักษาหุ่นอย่างดีถึงแม้มีลูกแล้วก็ตาม เธอยืนอยู่ซักพัก เธอก็เดินเข้าห้องน้ำ ผมนึกในใจยังไงวันนี้ถ้าเธอเปิดม่านและหน้าต่างเช่นนี้ ผมคงได้เห็นของดีแน่นอน เธอหายไปประมาณครึ่งชั่วโมง ออกมาพร้อมหมวกคลุมผม จากนั้นเธอก็เดินมาปิดหน้าต่างซึ่งเป็นกระจก 2 บาน ตอนนั้นผมใจหายแว๊ป นึกว่าเธอจะรูดผ้าม่านลงด้วยแต่เปล่าครับ เธอปิดหน้าต่างอย่างเดียว สงสัยคงจะเปิดแอร์ จากนั้นเธอก็ไปนั่งเช็ดผมและไดร์ผมที่หน้ากระจก แล้วสิ่งที่ผมลุ้นมานานก็เกิดขึ้น พอเธอไดร์ผมเสร็จเธอก็ลุกมายืนที่หน้ากระจกพร้อมถอดผ้าขนหนูออก เธอยืนในลักษณะหันข้างให้ผม ผมแถบหยุดหายใจ เรือนร่างขาวโพล้นที่ได้สัดส่วนของคุณปิ่นอล่างฉ่างปรากฏต่อหน้าผม นมของคุณปิ่นคล้อยลงมานิดหน่อยแต่ไม่ถึงกับยานมาก หัวนมออกสีชมพูอมน้ำตาล มีขนปุกปุยปิด ตรงที่หว่างขา ก้นก็ยังกระชับได้สัดส่วนอยู่ เธอบิดซ้ายขวาเพื่อสำรวจรูปร่างตัวเอง จากนั้นเธอก็เดินหันหลังไปหยิบเสื้อผ้าซึ่งอยู่ในตู้มาใส่ วันนั้นเล่นเอาผมน้ำแทบแตก ถึงแม้ได้เห็นของสงวนของเธอนิดหน่อยก็ตามเหตุการณ์ที่คุณปิ่นทำเสียวมีอีก หลายครั้ง แต่มีอยู่เหตุการณ์หนึ่งที่ผมจะต้องจำไปจนตาย เกิดขึ้นเมื่อไม่นานนี้เอง ผมจะเล่าให้ฟัง วันนั้นเป็นคืนวันเสาร์ประมาณ 3 ทุ่มเศษ ผมออกมาทิ้งขยะหน้าบ้าน ผมเห็นคุณปิ่นใส่เสื้อยืด กางเกงยีนส์ ยืนคุ้ยหากุญแจในกระเป๋าสะพายของเธอเพื่อจะไขประตูเข้าบ้าน เธอหาอยู่ซักพักก็หาไม่เจอ ผมจึงถามคุณปิ่นว่าเข้าบ้านไม่ได้หรือครับ เธอบอกผมว่า เธอหากุญเจอไม่เจอ ไม่รู้ว่าทำหายหรือลืมไว้ที่ไหน กุญแจอีกชุดนึงอยู่ที่คุณเจ ซึ่งคุณเจไม่อยู่ไปอัดรายการ ผมจึงชวนคุณปิ่นไปคอยในบ้านผมก่อนก็ได้ ซึ่งปกติคุณเจกับคุณปิ่นก็คุยและทักทายผมบ้างตามสมควร คุณปิ่นคงไว้ใจผมเพราะเห็นว่าบ้านอยู่ติดกัน เลยเข้ามานั่งคอยดูทีวีที่บ้านผม ผมก็นั่งคุยเป็นเพื่อนคุณปิ่น วันนั้นเธอเล่าให้ผมฟังว่าเธอไปงานวันเกิดเพื่อนมา ส่วนคุณเจติดอัดรายการเลยไม่ไปด้วย ส่วนลูกสามคนนั้นค้างอยู่บ้านคุณปู่ คุณย่าเพราะเป็นวันหยุด ซักพักคุณเจก็โทรมาบอกว่าวันนี้อาจกลับดึกหน่อย เพราะยังอัดรายการไม่เสร็จ คุณปิ่นก็บอกไม่เป็นไรเดี๋ยวจะคอยอยูบ้านคุณตั้ม(ชื่อผม) แล้วกัน คุณเจก็ไม่ว่าอะไร คงไว้ใจผม และที่สำคัญคงไว้ใจปิ่น ผมนึกกระหยิ่มในใจ ว่าอย่างน้อยวันนี้ก็ได้อยู่คุยกับคุณปิ่นอีกซักพัก พูดกันตรง ๆ ผมชอบคุณปิ่นมาก ๆ ติดตามงานคุณปิ่นตั้งแต่สมัยเป็นนักร้องใต้ดินแล้ว ช่วงคุณปิ่นเล่นละครก็ดูทุกเรื่อง มีลูกหุ่นยังแจ๋วเหมือนเดิม เลย
คืนนั้นผมรู้ว่าคุณปิ่นดื่มมานิดหน่อยจากงานวันเกิดเพื่อน ผมกับป่นนั่งคุยซักพัก เธอก็เผลอหลับบนโซฟายาว ช่วงที่เธอหลับผมใช้สายตาแทะโลมเธอทุกซอกทุกมุม ผมตื่นเต้นมาก มีอารมณ์อย่างบอกไม่ถูก ผมเอาผ้าเย็นชุบน้ำเช็ดหน้าเธอเบา ๆ เธอก็หลับตาพริ้ม ผมค่อย ๆ เช็ดบริเวณต้นคอที่สวยระหงของคุณปิ่น น้ำหอมที่คุณปิ่นใช้กระตุ้นอารมณ์ทางเพศผมมาก ๆ ขณะนั้นมโนธรรม และคุณธรรมของผมได้หายไปแล้ว ผมคิดในใจอะไรจะเกิดก็ต้องเกิด โอกาสที่ได้แอ้มดาราที่ตัวเองชอบอยู่ต่อหน้าแล้ว ถ้าไม่ทำวันนี้ ก็คงต้องคอยชาติหน้าแน่นอน ผมสะกิดคุณปิ่นเบา ๆ เธอก็ยังไม่รู้สึกตัวซักพักผมก็ก้มไปจูบดื้อ ๆ เธอรู้สึกตัวตกใจทำเสียงอู้อี้ และก็ผลักผมออก บอกว่าทำไมทำอย่างงี้ เดี๋ยวจะฟ้องคุณเจ พร้อมจะลุกหนี ผมไม่สนใจก้มลงไปจูบอีกครั้ง พยายามสอดลิ้นเข้าไปในปากเธอ เธอพยายามเบี่ยงหน้า มือของผมเริ่มมาเกาะแกะที่หน้าอกเธอ เธอก็พูดอู้อี้เพราะปากผมทาบอยู่ว่า อย่า อย่าทำอย่างงี้ ผมเริ่มล้วงไปในเสื้อยืดของเธอ และสอดมือเข้าใต้ยกทรงจับนมของเธอ ตอนนี้เธอหายใจแรงขึ้น มืออีกข้างหนึ่งก็เริ่มล้วงที่ใต้สะดือ “อย่านะ ปล่อยนะ อย่าล้วง ซี๊ด..ด.. ปล่อยฉัน ” เธอร้องต่อว่า มือไม้ผลักไสดิ้นรนขัดขืน แต่ไม่เป็นผล ผมกำลังเมามันกับการได้กอดรัดซุกไซร้ร่างงามสมส่วน อวบอิ่ม ที่เฝ้าใฝ่ฝันถึงมานาน ตอนนี้ผมสังเกตว่าเธอขัดขืนน้อยลง ผมเริ่มซุกไซร้อย่างหนัก ซักพักเธอแทบจะไม่ขัดขืน สงสัยเธอคงเสียวได้ที่ ผมลองหยั่งเชิงประกบและปากเธออีกครั้ง เธอเผยอปากและแลกลิ้นกับผมอย่างเมามัน ผมสัมผัสถึงรสไวน์ที่เธอดื่มมาได้อย่างดี ผมค่อย ๆ ถอดเสื้อยืดเธอออก เธอขยับตัวขึ้นเพื่อให้ถอดสะดวกขึ้น เธอบอกว่ายกทรงไม่ต้องถอดเดี๋ยวเจกลับมาใส่ไม่ทัน เสื้อยืดเธอถูกผมถอดออก เหลือแต่ยกทรงลายลูกไม้สีดำ ผมไม่สนใจปลดตะขอยกทรงออก เต้าคู่งามของคุณปิ่นให้ผมเห็นชัดเจน หัวนมเธอสีชมพูอมน้ำตาล ห้อยลงมานิดหน่อย แต่ก็ยังได้สัดส่วนอยู่ เธอรีบเอามือมาปิดทันทีที่ผมมอง ผมแกะมือออก พร้อมใช้ปากงับที่หัวนมเธอทันที จากนั้นผมค่อย ๆ ใช้ลิ้นผมตวักเลียรอบเม็ดปะทุมของเธอ คุณปิ่นทำหน้าเหยเกได้อารมณ์มาก ผมดูดนมคุณปิ่นสลับซ้ายขวา ผมใช้ปากดูดดุนเม็ดทับทิมทั้งสองที่เนินอก จนชุ่มด้วยน้ำลายไปหมด ผม ใช้นิ้วโป้งและนิ้วชี้ เขี่ยบี้ เม็ดทับทิมทั้งสองจนแข็งชัน เม็ดตุ่มขุมขนชูชัน ขนลุกเกรียวทั่วร่าง คุณแอ่นอกครางเบาๆ "ซี๊ดดด อูยยย ตั้มอย่า อูยยย อย่าทำปิ่นเลย เดี๋ยวพี่เจรู้... ซี๊ดดดด" เธอเอ่ยถึงชื่อสามี "ก็อย่าให้พี่เจรู้สิครับ" ผมยิ้มแล้วค่อยๆดึงถอดกางเกงยีนส์ปิ่นออก ตอนนี้ปิ่นเหลือแต่กางเกงในลายลูกน้ำสีชมพูอ่อน ๆ ผมเห็นชัดว่าที่เป้ากางเกงในของเธอมีน้ำแฉะติดเล็กน้อยแสดงว่าคงคงเสียวถึง ที่แล้ว ผมยังคงก้มดูดนมต่อไป ดูดเลียอย่างเอร็ดอร่อย ถึงแม้เต้านมคู้นี้จะมีเจ้าของแล้วก็ตามไม่ว่าจะเป็นลูกเธอและสามีเธอ คุณปิ่นกัดริมฝีปากครางกระเส่าเรียกชื่อผมอย่างลืมอาย "อูยยยย ตั้ม อูยยยยย โอออ" ผมยิ่งได้ใจ โจมตีทั้งบนและล่าง มือขวาขยำคลึงเคล้าอกเต่งตึง ปากก็ดูดเลียเม็ดทับทิม อีกมือเอื้อมมือไปลูบไล้หน้าท้องราบแบน แล้วลากเกลี่ยไปตามแนวขนที่มีประดับเพียงประปรายเหนือเนินนูน ผมกรีดนิ้วไปตามรอยแยกเบาๆ บนการเกงในของเธอ "อูยยยย ซี๊ดดด ตั้มอูยยยย"ผมสบสายตากับคุณปิ่น แล้วก็ก้มลงประทับริมฝีปากกับริมฝีปากบางน่าจูบของเธอ เธอก็เผยอปากรับการจูบของผมอย่างดูดดื่มแลกลิ้นกันพัลวัน ผมใช้มือค่อย ๆ ถอดกางเกงในเธอออก เธอก็ไม่ขัดขืน จากนั้นผมสอดนิ้วชี้เข้าไปกลางรอยแยกของกลีบเธอ ก็สัมผัสถึงความชุ่มชื่นของเมือกลื่นที่ขับออกมา ผมบรรจงเกลี่ยนิ้วตรงจุดกระสันต์ แผ่วเบา ปิ่นถึงกับสะดุ้ง เมื่อแรกสัมผัส "อู๊ยยย คุณตั้ม ซี๊ดด ..." ตอนนี้ผมทำให้เธอเตลิดเปิดเปิงลืมผิดชอบชั่วดี ด้วยอารมณ์ที่พาไปทำให้เธอตอบสนองการเล้าโลมของผม มือที่ผลักไสผมอยู่เมื่อครู่ขณะนี้กลับกำลังลูบคลำร่างผมจนทั่วทั้งแผ่นอก บางจังหวะก็บิดหยิกเนื้อหนุ่มแน่นด้วยความมันเขี้ยวและกระสันต์เสียว ผมดึงมือผุดผ่องของเธอให้ล้วงลอดสอดมือเข้าไปในขอบกางเกงในเพื่อสัมผัสเนื้อ แท้ของท่อนลำ ซึ่งเป็นของชายอื่นที่ไม่ใช่สามี เธอก็กำดุ้นเอ็นผมไว้แล้วขยับรูดมันช้าๆ และเร่งจังหวะขึ้นเมื่อมือของเธอสัมผัสกับเมือกลื่นของผมครางอู้ "อูยยย อูยยผมเสียว โอยยย " ผมกับปิ่นต่างเล้าโลมกันด้วยมือและปากอย่างเมามัน ผมบรรจงจูบทั่วเรือนกาย ปิ่นนั้นบิดตัวเสียวจนแทบทนไม่ไหวแล้ว ผมจับเธอในท่ากึ่งนั่งกึ่งนอนบนโซฟา จากนั้นค่อย ๆ เลื่อนกายลงมาโดยใช้ลิ้นลากมาตามซอกคอ หน้าอก เลียวนรอบสะดือและท้องน้อยอย่างสุดฝีมือ ร่างของเธอบิดด้วยความเสียวสยิวสีหน้าแสดงออกถึงความกระสันต์เกินห้ามใจ ผมใช้สองมือสอดเข้าใต้ขาพับจับปลีน่องนวนเนียนทั้งสองข้างของเธอยกดันให้ ถ่างอ้าออกส่งผลให้เห็นเนินนูนของหญิงสาว สองกลีบนั้นอวบขาวมีเส้นขนประปรายเท่านั้น แคมนอกอวบฉ่ำเบียดกันแน่น เห็นน้ำเมือกใสซึมออกมาตามแนวกลางเป็นมันวาว เมื่อจับสองขาถ่างออกแนวร่อง สนิทนั้นจึงเผยออ้าออกเล็กน้อยแลเห็นเนื้อในที่ยังเป็นสีชมพู ผมนึกในในขนาดมีลูกมีผัวแล้วยังสวยอยู่เลย ผมค่อย ๆ บรรจงลิ้นลากบริเวณร่องของเธอ เธอปิดขาเธอปิดพร้อมบอกไม่ให้ผมทำแบบนั้น เธอบอกจะให้สามีเธอทำคนเดียว ผมไม่ฟังใช้มือแยกขาเธอออก ซุกหน้าเข้าบริเวณพงหญ้าหนาของเธอ ผมใช้ลิ้นตวัดปุ่มกะสันต์เบา เธอครางหงิงในลำคอ ผมแยงลิ้นเข้าไปในร่องสวาทเธอ พยายามให้เข้าลึกที่สุดเท่าที่จะทำได้ ใช้ลิ้นลากขึ้น ผมใช้สองนิ้วแหวกเนื้ออ่อนที่หุ้มติ่งเกสรออกเผยเห็นติ่งเนื้อสีชมพูอ่อน หรือติ่งแตดที่แข็งเป็นไต ผมพึมพำเหมือนละเมอเพราะภาพที่เห็นตรงหน้านั้นมันสร้างอารมณ์อย่างที่สุด " โอยยยย...ซี๊ดดดดด เสียวจัง" คุณปิ่นครางลั่นไม่เป็นภาษา เมื่อผมลากลิ้นระดมเลียทั้งที่ติ่งเกษรและซอกรู อย่างเอร็ดอร่อย กลีบงามของเธอนั้นช่างหอมและสะอาดเหลือเกิน ผมละเลงเลียจนทั้งแคมนอกและในชุ่มไปหมดด้วยน้ำหล่อลื่นและน้ำลาย บางจังหวะก็ลากลิ้นไปตวัดช่องประตูหลัง ทำเอาเธอสะดุ้งกระตุกสะโพกด้วยความเสียว ครางระงม ผมเกร็งลิ้นที่ห่อเป็นกรวยกรีดเกลี่ยตวัดเลียจิ่งเกสรแล้วภายในช่องคคลอดที่ ตอดมุบๆ อย่างอร่อยลิ้น ร่างบอบบางแดะเอวเร่าๆ จนก้นแน่นนั้นลอยไม่ติดพื้นเตียง ครู่ใหญ่เธอเป็นอันต้องขยุ้มศีรษะของผมแล้วร่างงามไร้ที่ติก็เกร็งแดะสะโพก เป็นจังหวะและกระตุกพรืดเพราะถึงเสียวสุดจนถึงจุดสุดยอด "อูยยยยย ตั้มๆๆๆ...ตรงนั้น ๆๆ... แล้ว ซี๊ดดดดด โอยยย ไม่ไหวแล้ว" ปิ่นครางเสียงดังขึ้นอย่างลืมอาย โอยยยย ...ซี๊ดดดดด อาว์ ปิ่นเสียว ไม่ไหวแล้วคุณตั้ม ผมจึงลุกขึ้นนั่งบนโซฟา พร้อมดึงคุณปิ่นให้ลงมาข้างล่าง คุณปิ่นคงรู้ว่าผมจะให้ทำอะไร เธอบ่ายเบี่ยงทันที “โอย ไม่เอานะคุณตั้ม ไม่เอานะ อย่าทำแบบนี้เลย ปิ่นไม่ทำแบบนั้นให้หรอก ให้ใช้มือช่วยแล้วกันนะ" ปิ่นอ้อนวอนเมื่อรู้ว่าผมประสงค์จะให้เธอใช้ปากดูดอมท่อนเอ็นของผม "นะครับคุณปิ่นทีเดียวนะครับ ผมพยายามวิงวอน แต่เธอก็ส่ายหน้าและรีบคว้าดุ้นเอ็นของผมรูดสาวขึ้นลง หัวถอกแดงอมสีชมพูนั้นเป็นมันด้วยเมือกลื่น เธอพยายามจะทำให้น้ำผมออกให้ได้เพื่อที่จะหลีกเลี่ยงการใช้ปากให้หรือ กระทั่งการสอดใส่ ผมครางกระเส่าด้วยความเสียว แต่ผมก็รู้ทัน จึงพยายามเอื้อมมือไปกดท้ายทอยโน้มคอของเธอให้ลงมาใกล้กับดุ้นเอ็นของผม ในที่สุดเธอเองก็อดใจไม่ไหว เพราะดุ้นเอ็นของผมนั้นผมรับประกันเลยว่าสะอาดแน่นอนเพราะผมไปขลิปมา ปิ่นมองอย่างชั่งใจแล้วขยับเปลี่ยนท่าไปแทรกตัวไปนั่งโค้งคุกเข่า ชันข้อศอกตรงหว่างขาของผม เธอรูดเอ็นในมือขึ้นลงช้าๆ และก้มลงไปจนใบหน้าเกือบชิดกับท่อนเอ็นที่ตั้งโด่เด่ แล้วค่อยๆ แตะลิ้นกับส่วนหัวที่ชุ่มด้วยเมือกใสนั้นเบาๆ เธอเหลือบตาขึ้นมองหน้าผมนิดนึง ผมยิ้มและพยักหน้าเชิงอ้อนวอน เธอตัดใจหลับตาก้มหน้าลงแล้วอ้าปากออก กว้าง อมดุ้นเอ็นของผมเข้าไปจนเกือบสุดลำคอ เธอพยายามห่อปากให้กระชับกับท่อนลำและผงกรูดขึ้นลงช้าๆ พร้อมกับดูดดุนเบาๆ ท่อนเนื้ออันร้อนผ่าวในปากกระดกเบาๆ ผมครางอู้และรู้สึกดีที่คุณปิ่นยอมทำให้ผมผมก้มมองลีลาของเธออย่างสนใจ คุณปิ่นใช้ลิ้นเก่งมาก สงสัยใช้กับคุณเจบ่อย ๆ เพราะแรกๆเธอค่อนข้างเคอะเขินอาจเพราะความแปลกใหม่ แต่ไม่นานนักเธอก็ดูดเลียท่อนลำของผมด้วยความคล่องแคล่ว อย่างอร่อยหิวกระหายและโหยหา หัวของเธอผงกหัวห่อปากรูดดูดเอ็นเร็วขึ้นและแรงขึ้น เสียงดังจ๊วบๆๆๆ ไม่ขาดระยะ กระพุ้งแก้มตุงโป่งเป็นจังหวะเมื่อเธอดูดท่อนลำเข้าไป เธอทั้งดูดและเลียจุดเสียวใต้คอหยัก เธอลากลิ้นเลียพวงไข่และดูดดุนอย่างสนุกปาก ผมครางกระเส่าเร่าร้อนเพราะฝีมือเธอ ผมเกร็งกล้ามเนื้อขาและ ครางกระเส่าเสียงหลง "โอยยยย คุณปิ่นครับ อูยยยยย ผมเสียวจริงๆครับ โอ๊ะๆๆ เบาๆ เบาครับ อูยยย เดี๋ยวน้ำผมออก ซู๊ดดด คุณปิ่นดูดเก่งมากเลย" ผมกลัวจะเสียท่าคุณปิ่นซะก่อน เลยจับคุณปิ่นพลิกตัวขึ้นมาบนโซฟาคล่อมตอบโต้และจัดในท่ากลับหัวกลับหาง ท่า 69 โดยผมอยู่บน เอ็นของผมเหนืลอยอยู่บนใบหน้า คุณปิ่นรีบอ้าปากดูดทันที ผมกระเด้าเอ็นใส่ปากเธอช้าๆ ใช้ศอกสองข้าง ยันต้นขาของเธอให้อ้าออก กลีบสาวสะพรั่งนั้นแบะอ้าเห็นแคมในสีชมพูสดมันเยิ้ม ร่องรูกระชับนั้นขมิบเป็นจังหวะเย้ายวน ผมเพ่งมองความงดงามนั้นเพียงชั่วครู่และอ้าปากประกบสองกลีบทั้งดูดและใช้ ลิ้นตวัดเลียสองกลีบเธออย่างเอร็ดอร่อยไม่ยั้ง ทางด้านคุณปิ่น เธอก็ทั้งดูดและเลียท่อนเนื้อนั้นอย่างอร่อยสุดบรรยาย บางครั้งเธอถอนปากออกและไล้ลิ้นเลียพวงไข่ที่ห้อยอยู่เหนือศีรษะนั้นบางทีก็ ดูดดุนอย่างสนุกปากเหมือนของเล่นใหม่ "โอยคุณปิ่น สุดยอดครับ. ซี๊ดดดด" ผมกับคุณปิ่นผลัดกันรุกรับด้วยปากและลิ้นอย่างถึงพริกถึงขิงผมชักจะทนไม่ไหว ออกอาการเหมือนใกล้สำลักน้ำแล้ว "โอยยย...คุณปิ่นครับ ผมจะออก แล้ว อูยย พอก่อน ซี๊ดดด" ผมจึงรีบพลิกตัวลงยกสองขาของปิ่นขึ้นแล้วฉีกให้ถ่างออก สองกลีบชุ่มโชกเผยออ้า เห็นเนื้อในแดงระเรื่อ ลึกลงไปและร่องรูช่องคลอดของคุณปิ่น ยามนั้นคุณปิ่นคงยินยอมที่จะเป็นของผมแล้ว แต่ก็ถามด้วยเสียงปรามๆ "ว่า มีถุงยางมั๊ย....... ซี๊ดดดด" "ผมตอบไม่มีครับ" แต่เดี๋ยวผมจะหลั่งข้างนอกแล้วกันนะครับ คุณปิ่นนิ่งคิด...ใจหนึ่งกลัว แต่อีกใจหนึ่งมันเหมือนตกอยู่ในภวังค์เสียว ครอบงำจนหมดสิ้น คุณปิ่นหลับตาชั่งใจว่าจะทำอย่างไร แต่ผมไม่ปล่อยให้เธอคิดนานครับ ใช้สองมือจับดุ้นเอ็นและลากบริเวณร่องขึ้นลงอย่างช้า ๆ ผมเอาบริเวณหัวเอ็นของผมถูรอบ ๆ นอก จนน้ำคุณปิ่นเยิ้มไหลออกมา ผมก็ดันเข้าไปทีละนิด ดึงออกมาแล้วก็ถูรอบๆร่องของคุณปิ่นอีก ทำอย่างนี้หลายครั้ง “โอ๊ย คุณตั้มอย่าแกล้งอย่านี้เลย มันเสียวและทรมานมาก ” คุณปิ่นครางกระเส่า
จากนั้นผมก็บรรจงกดดุ้นเอ็นลงกลางสองกลีบที่เผยอรออยู่นั้น "คุณตั้ม เบาๆนะ..." เสียงเธอเว้าวอนห้ามปราม ผมปลอบประโลมว่าจะทำอย่างแผ่วเบา สิ้นคำของผมใบหน้างดงามก็สะดุ้งเฮือก เบ้หน้ากัดริมฝีปากเมื่อผมกดเอ็นผมจนสุดมิดด้าม คุณปิ่นถอยสะโพกหนีแรงกด แต่ผม ช้อนขาพับทั้งสองของเธอและดึงรั้งเข้าหาตัว เพื่อให้รับแรงกดของผม "โอวว...เบาๆ อูยยย เสียวจังเลย...ซี๊ดดด" เสียงปิ่นดังแผ่วๆ สองมือของเธอขยำลำแขนของผมจนแดงเป็นริ้วๆ คุณปิ่นกัดกรามแน่น "โอยยย คุณตั้ม ปิ่น เจ็บ โอย ซี๊ดดดด เอาออกเถอะ ไม่ไหว อูยยย" ผมออกแรงกดลำเอ็นใหญ่นั้นลงไปอีก "อูยยย อย่าเกร็งสิครับ อย่าเกร็ง อูยยย" ผมเป่าปากเพราะสองปิ่นกมิบกลีบแน่นมันรัดท่อนลึงค์ของผมจนเจ็บ คุณปิ่นสูดลมหายใจลึก แล้วครางออกมาดังๆ พยายามผ่อนคลาย " ซี๊ดดดดด.... อูยยย... คุณตั้ม.. เสียงครางตอบ "อูยยย คุณปิ่นครับ คุณปิ่นตัวหอมจริงๆ ซี๊ดดด " ลำเอ็นเขื่อง ค่อยๆมุดเข้าไปทีละนิ้ว ผมและเธอ ถอนหายใจเฮือกใหญ่พร้อมๆกัน ผมอัดกระแทกคุณปิ่น รู้สึกถึงปลายหัวของผมยันกับปากมดลูกของเธออย่างถนัดถนี่ "โอยยย คุณตั้ม ทำเบาๆ นะ ซี๊ดดด อูยยย " ผมเริ่มขยับเอวและค่อยๆ ถอนดุ้นเอ็นเขื่องออกช้าๆ ปิ่นกัดฟันแอ่นสะโพกตามเหมือนเสียดายด้วยความเสียวเพราะเงี่ยงหัวบานนั้น ครูดผนังภายใน
ผมยันกายขึ้น ถอนลำเอ็นใหญ่ออกช้าๆ สองแคมปลิ้นตามออกมาอย่างเห็นได้ชัดเจน ผมก้มลงมอง ผลงานอย่างสะใจ สองมือของปิ่นยังคงจิกต้นแขนของผม เพราะความเสียวซ่าน ผมถอนออกมาเพียงครึ่งลำและดันกลับเข้าไปใหม่ เพียง สองสามครั้ง ความเสียวที่เกิดจากการครูดของเอ็นผม ทำให้ปิ่นถึงจุดสุดยอดอีกครั้งอย่างช่วยไม่ได้ "อูยยยย คุณตั้ม โอยยยย ซี๊ดดดด โอ๊ยยยยย ดีจัง ทำไมเสียวอย่างนี้" โพรงสวาทภายใน ขมิบตอดรัดเป็นจังหวะ มุบๆๆๆ จนผมรู้สึกคุณปิ่นถอนหายใจเฮือกใหญ่ ผมถอนลำควยออกจนเกือบหลุดและดันกลับทีเดียวมิดโคนอีกครั้ง หัวควยกระแทกมดลูกจังๆ อีกทีอย่างถนัดถนี่ ปิ่นผวาเฮือกโอบกอดร่างผมแน่น เธอจุกจนสำลักเบาๆ "โอยยย.... ปิ่นจุก.. อูยยย" เธอร้องบอก แต่ผมไม่ฟังยังดันดุ้นเอ็นเข้าอีกสามสี่ครั้ง จากนั้นก็เริ่มกระเด้า หนักๆ เน้นๆ เมื่อเข้าจนมิดโคนยังหมุนโม่ ร่างงามของคุณปิ่นโยกไปมา สองมือของเธอจิกหัวไหล่แน่น ผมซอยลำเอ็นเข้าออกถี่ยิบบางจังหวะก็เปลี่ยนเป็นกระเด้าแบบเนิบๆ ทว่าหนักแน่น ร่างของคุณปิ่นโยกส่าย หน้าอกกระเพื่อมตามแรงกระแทก คุณปิ่นไม่พูดอะไรแล้วตอนนี้ห่อปากซู๊ด ซ๊าด ด้วยความเสียวกระสัน รสสวาทที่ได้รับยามนี้มันช่างรุนแรงและถึงใจอย่างที่สุด เสียงโซฟาดังลั่นเอี๊ยดอ๊าดๆๆ สลับกับ เสียงเนื้อกระทบกันดัง ปั้บๆๆๆๆ อย่างต่อเนื่อง ผมจัดแจงเปลี่ยนท่าให้คุณปิ่นคุกเข่า ยกก้นขึ้น ลำตัวท่อนบน ราบไปกับโซฟา และจัดการสอดใส่จากด้านหลังและกระเด้าต่อ จนปิ่นหัวสั่นหัวคลอน เสียงครางของเธอดังระงมจนฟังไม่ได้ศัพท์ ผมพลิกตัวลงนอน ดุ้นเอ็นแข็งปั๋งนั้นตั้งตระหง่าน และจัดแจงให้คุณปิ่น นั่งยองๆ หย่อนก้นลงมา ให้สองกลีบอ้ารับการสอดใส่ของดุ้นเอ็นที่ตั้งรอรับ หัวหยักมุดเข้าไปแล้วแคมสาวยุบยู่ตามแรงที่เธอกดลงมา คุณปิ่นกัดฟัน ขมวดคิ้วด้วยความตึงและเสียวอย่างที่สุด "อูยยยย... อียยยย คุณตั้ม โอยยย" เธอครางเมื่อมันเข้าไปจนเกือบสุด และเธอก็ต้องสะดุ้งเฮือกเพราะผมแดะเอวกระเด้าสวนขึ้นมา ท่อนเอ็นเข้าไปสุดโพรงข้างใน "อู๊ยยย ..เสียวจัง ซี๊ดดดด" เธอเด้งสะโพกตอบรับ คุณปิ่นเริ่มโยกตัวไปมา ท่านี้เธอเสียวมาก "ซี๊ดดดด โอยยย โอยยยย ไม่ไหวแล้ว" ผมประคองให้เธอโย่งก้นขึ้นลง ช้าๆ จนเร็วขึ้นๆ เมื่อร่องรูชินกับท่อนลำที่กระเด้าเข้าออกง่ายขึ้นเพราะเมือกลื่น คุณปิ่นก็เอามือยันอกแน่นของผม อย่างได้จังหวะจะโคน เธอขย่มอย่างเมามันไม่นานเธอก็กรีดร้องและฟุบไปกับอกของผม ร่างงามของเธอเกร็งกระตุกเมื่อถึงสวรรค์เป็นครั้งที่สาม "คุณปิ่นไม่รอผมเลย คราวนี้ทีผมบ้างนะ" ผมกอดเอวเธอไว้แน่นและพลิกตัวลงให้ปิ่นอยู่เบื้องล่างโดยที่ท่อนเอ็นของผม ยังเสียบคาอยู่ในช่องรัก ผมจัดท่าโดยโล้ดันสองขาของเธอขึ้น ถอนท่อนเอ็นออกจากรูสวาทครึ่งลำจนสองกลีบปริปลิ้นตามออกมาเป็นสีชมพูสดและ ดันกลับทีเดียวมิดโคน คุณปิ่นสะดุ้งตาเหลือก เพราะมันเข้าไปยันข้างในจนจุกแน่น ผมเม้มปาก โล้ตัว กระเด้าท่อนเอ็น ชนิดเข้าสุด ออกสุด หนักแน่น และเน้นอย่างที่สุด "อูยยย คุณปิ่นครับ มันส์มากเลยครับ อูยยย ซี๊ดดดด" ผมห่อปากกครางกระเส่าด้วย " ผมก้มลงประกบปากเธอ เธอแลกลิ้นกับผมพัลวัน อย่างดูดดื่ม ผมกระแทกคุณปิ่นอย่างถี่เร็ว หายใจหอบแรงขึ้น คุณปิ่นครับ ผมใกล้แล้วครับ อูยย" ผมโหมกระเด้า นานราวสามนาที ร่างผมก็ กระตุก "โอยยย ซี๊ดดดดด อูยยยย" "คุณตั้ม เอาออกข้างนอกนะ อูยยยย เดี๋ยวปิ่นท้อง" ผมรีบชักท่อนเอ็นของผมออกมาทันที เกือบจะไม่ทัน น้ำกามของผมขาวขุ่นเลอะเต็มหน้าขาและบนพงหญ้าของคุณปิ่น ผมก้มลงกอดและจูบกับคุณปิ่นอย่างดูดดื่มซักพัก ดูเธอมีความสุขมากทีเดียว จากนั้นผมก็ประคองตัวเอเข้าไปล้างตัวในห้องน้ำชั้นล่าง ผมรีบจัดการเก็บหลักฐานต่าง ๆ จนเรียบร้อยให้เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ซักพักคุณเจก็มากดกริ่งหน้าบ้านผม ส่วนคุณปิ่นนั้น ก็แสร้งทำเป็นหลับ บนโซฟาที่เราเพิ่งมีสงครามสวาทเมื่อสักพัก ผมก็ออกไปเปิดประตูรั้วซึ่งผมไม่ได้ล๊อค และบอกคุณเจว่า คุณปิ่นดูทีวีคอยคุณเจจนหลับ คุณเจรีบเข้ามาปลุกคุณปิ่นและประคองคุณปิ่นกลับบ้าน โดยที่ไม่คุณเจไม่ระแคะระคายอะไรผมเลย หลังจากวันนั้น ผมเจอคุณปิ่นเจอผมก็พยายามทำตัวปกติ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น คงไม่อยากให้คุณเจสงสัย ซึ่งผมเองก็ได้แต่หวังว่าวันข้างหน้า ผมคงมีโอกาสมีอะไรกับคุณปิ่นอีก เพราะอย่างน้อยเธอคงติดใจรสสวาทผมไม่มากก็น้อย

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
 (1;

Offline kumrun

• Full Member
    • เสียว: 0
    • Email
 (4;มองเห็นภาพเลยอะ (39;

Offline mastermmtc

• Newbie
  • *
dddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddd

Offline mr.t55

• Master Hero
  • *
    • Email
 (26;ซี๊ดๆๆๆๆๆ

Offline bigkito

• เสียว: 1
ขอบคุณคับ (010;

Offline ppsan

• *
    • เสียว: 2
ตั้มเพื่อนรัก ปรี้..อีก

Offline kaeow

• *
    • Email
ขอบคุณครับ

Offline beeriemt

• Email
 (07; (19; (17; (39;ggggggggg

Offline ppsan

• *
    • เสียว: 2
โห....คุณตั้ม เจ๋งจิบเป๋งเลย

Offline 4952801043

• Email
ขอบคุณครับ (5;

Offline dbxxx

• Newbie
  • *
    • Email
ขอบคุณจ้า (41;

Offline nangnat

• เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
 (1; (1;

?