close buttonclose buttonclose button
วันหลังผมแอบทำอีก

วันหลังผมแอบทำอีก

เรื่องเสียว · 35168

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 03:56:08 pm
ตอนผมเด็กๆ ผมนอนกับพ่อแม่ พ่อผมต้องออกจากบ้านแต่เช้ามืดไปทำงาน ผมเลยนอนกับแม่ต่อ แม่จะตามไปหลังจากสว่างและเตรียมอาหารให้ลูกแล้ว หลังจากพ่ออกไปผมก็นอนไม่หลับเพราะมันถึงเวลาที่ผมจะแอบกอดแอบจำของสงวนของแม่ ตอนนั้นผมอายุแค่12 ปีเอง แต่เพราะช่วยตัวเองบ่อยเลยทำให้น้องชายผมใหญ่และยาวพอดู
    คงสงสัยกันว่าทำไมผมแอบทำแบบนี้ได้ เพราะแม่ผมเป็นคนนอนชี้เซามาก บ้านผมอยู่ต่างจังหวัด คนต่างจังหวัดจะไม่ใส่ชุดชั้นในนอนและจะใส่ผ้าถุงกับเสื้อยืดนอน แม่ผมชอบนอนดิ้น บ่อยครั้งที่ผ้าถุงถลกไปอยู่ที่เอว คืนนี้ก็เหมือนเคยพ่ออกไปแล้ว แม่ยังนอนกรนอยู่ ผมค่อยอื้มมือไปจำหอยแม่ แม่เป็นคนอวบนมใหญ่มาก หอยแม่ยิ่งใหญ่ยิ่งโหนก ผมเอามือไต่เบาๆไปหาหมอยแม่ก่อนมันดกมาก ผมต้องคอยเอานิ้วแซะหารอยแยกของหอย แต่เนื่องจากหอยมันอ้วนและขาแม่มันชิดกันทำให้ผมหาไม่เจอ ผมเลยเอานิ้วโป้งกับน้วกลางกดบนโคกเนินแล้วแยกแคมออกจากกัน โดยเอานิ้วกลางคอยแซกจิ้มหารอยแยก แล้วผมก็เจอ ผมค่อยๆกดนิ้วลึกลงไปแล้วเขี่ยขึ้นลงกระแซะลงไป ผมใส่เข้าไปแค่สองข้อนิ้วรู้สึกมันเหนียบหนึบและร้อนเผ่า ผมใจเต้นแรงมาก แม่ยังนอนกรนอยู่ ผมตัดสินใจเด็ดขาดวันนี้ต้องเอาน้องชายใส่ในหอยแม่ เพื่อให้มันได้รู้จักของจริงสักที แล้วผมก็ลุกคลานไปที่ปลายเท้าแม่ ขั้นแรกผมต้องหาทางแทรกตัวเข้าไปก่อน แล้วผมรู้ว่าผมจะต้องไม่ทิ้งน้ำหนักทั้งตัวลงไป ผมจึงต้องยกขาแม่ที่แสนจะหนักถ้าเทียบกับตัวผมที่เล็กผอม ผมยกแล้วแยกขาแม่ทั้งสองข้างออกจากกัน ตอนนี้ภาพมืดๆที่เห็นก็คือแม่นอนถ่างขาผ้าถุงถลกถึงเอว โชวโคกที่ดำทมึนด้วยหมอย โคกแม่ใหญ่มาก ผมค่อยๆคานไต่ขึ้นไปพยายามไม่ให้ตัวผมโดนตัวแม่ ผมเอามือวางข้างลำตัวแม่แล้วไต่ขึ้นไปจนน้องผมอนู่ตรงกับหอยแม่ผมค่อยๆเอาเข่าลงกับพื้น แล้วใช้มือเดียวยันลำตัวไว้เบี่ยงตัวตะแคงแล้วใช้มือขวาสอดเข้ามาจับน้องชายเอาไปถูกับน้องแม่ แค่หัวควยมันโดนหมอยแม่ผมก็เสียวแทบขาดใจแล้ว รู้สึกหน้ามืดและตื่นเต้นที่น้องชายตัวเองได้เจอของจริงของผู้หญิง แล้วผมกดน้องถูขึ้นลงจนส่วนหัวมันเหมือกไปด้วยน้ำเหนียวๆของแม่ แล้วส่วนหัวหยักก็ค่อยๆถูกกดเข้าไป ส่วนหนังหุ้มมันถูกปากหอยแม่รูดออกจนทำให้หัวควยผมเปลือย เมื่อส่วนหัวที่เปลือยโดนเข้ากับเนื้อที่เปียกนิ่มแล้วร้อนเผ่ามันทำให้ผมเสียวมากๆๆ ผมตัดสินใจกดเข้าไปทีเดียวหมด ผมเสียวมากจนต้องแนบตัวลงนอนบนตัวแม่แต่ไม่ได้ทิ้งน้ำหนักไปหมด คอยแม่ตอดแรงมากและถี่ ผมไม่รู้หรอกว่าทำไม แต่รู้แค่ว่าเสียว ทั้งอุ่นทั้งกระชับทั้งลื่น แล้วเหมือนมีหลอดศูนยากาศมาคอยดูดควยหมด ตุบ ตุบ ใจผมเต้นจนแทบกระดอนออกมานอกอก เสียงหายใจและเสียงกรนของแม่หายไปผมก็เสียวมากเลยต้องกบดานนิ่ง จนทุกอย่างเข้าบรรยากาศปกติ ผมก็ลองดึงควยออกมา แค่ขยับหัวที่เซนซิทิฟครูดเข้ากับผนังด้านในที่ร้อนเผ่า ผมถึงกับครางออกมา มันเสียวมากจนผมต้องกดกลับเข้าตอนกดกลับก็ยิ่งเสียวกว่าอีก ผมเลยต้องดึงถอยกลับ มันเสียวจริงๆ ผมเลยต้องดึงเข้าออกใน สะโตรก สั้นๆ เบาๆ แล้วผมรู้สึกได้ว่ามีน้ำที่อุ่นร้อนไหลออกมาเปื้อนด้านใน แต่มันทำให้ผมเอาควยอัดเข้าออกไดง่ายขึ้น เสียงหายใจแม่ขาดเป็นช่วงๆ ตรงกับจังหวะที่ผมดันเข้าไป ผมค่อยๆทนความเสียวถอนควยครูดกับผนังออกมาจนใกล้สุดแล้วค่อยๆกดเข้าไปใหม่ผมซอยได้สักพักก็ทนความเสียวไม่ไหวน้องมันกระตุกอย่างแรกรู้สึกอาการแบบซีดๆๆ เหมือนการหลังัแบบปัจจุบัน แต่ตอนนั้นไม่มีน้ำอะไรออกมา หลังจากถึงจุดสุดยอดผมขยับน้องไม่ได้เลยเพราะหัวมันจะยิ่งวัยต่อความรู้สึกมากกว่าเก่า ผมต้องนอนทับตัวแม่นิ่งกบดานเงียบแบบใช้แขนกับขาคอยรับน้ำหนักตัวเองไว้ พอน้องเริ่มหดมันก็หลุดออกมาเอง ผมจัดแม่ให่เข้าที่แล้วดึงผ้าถุงแม่ปิดน้องไว้ ส่วนผมก็กลับมานอนข้างแม่เหมือนเดิม ใจผมยังเต้นแรงไม่หาย สุดท้ายก็เผลอหลับไปด้วยความเพลีย ตื่นเช้ามาแม่ไปทำงานแล้ว พร้อมทั้งทำกับข้าวเก็บไว้ให้ผมเอาไป โรงเรียน...วันหลังผมแอบทำอีก จนโดนแม่จับได้ แล้วจะเล่าใหม่

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #1 on: July 12, 2010, 01:42:13 pm
Thanks krub.

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #2 on: July 13, 2010, 09:14:28 am
โตขึ้นคงเก่งน่าดู อนาคตของชาติ คน นี้ (07;

?