close buttonclose buttonclose button
สอนเสียวมาดาม

สอนเสียวมาดาม

เรื่องเสียว · 75192

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 14, 2010, 09:54:38 am

ผมออกจากงาน ที่ทำประจำอยู่ กำลังหางานใหม่ ใจมันไม่อยากจะกลับไปทำงานออฟฟิตอีกแล้ว เบื่อมาก พอดีผมตามเพื่อนไป ตีก๊อฟ ผมไม่ได้ตีหรอกครับเพราะไม่เป็นและก็อุปกรณ์แพงด้วย ใจมันก็ไม่รัก ถ้าเล่นฟุตบอลล่ะก็ หลับก็ปลุกได้ ผมได้ไปช่วยฝรั่งคนนึงแกมากับลูกชายสองคน โตแล้วยี่สิบกว่าทั้งคู่ รถแกบังเอิญเสีย ไอ้ผมก็พอพูดได้ฟังรู้เรื่อง เพราะเรียนมาพอสมควร ได้ความว่าคนขับรถคนเดิมแก่แล้วไม่ค่อยสบาย เลยขอออกไป คงถูกคอกันกระมัง แกเลยชวนผมมาขับรถให้แกแต่หลังจากที่แกรู้ว่าผมว่างงาน ครอบครัวแกมีด้วยกัน ห้าคน ตัวแก ลูกชายสองคน และผู้หญิงคนโต อีกคนคือมาดาม มาดามอายุ56แล้วรูปร่างสูงใหญ่ หน้าอกใหญ่ หน้าตาสาวๆจัดว่าสวย ปรกติมาดามชอบขับรถเอง แต่ก็แปลกที่บางทีผมขับรถให้นายผู้ชายเสร็จ มาดามจะไปธุระแกก็ชวนผมให้ขับรถให้แก แล้วแกก็ให้เงินพิเศษอีกต่างหาก มาช่วงหลังๆนายผู้ชายไม่ค่อยสบายและก็เกษียรแล้ว มาดามก็ให้ผมขับรถให้แกแทน ผมเคยดูแต่หนังโป๊ฝรั่งไม่เคยได้เจอของจริงๆสักทีลูกสาวแกก็สวยแต่แทบไม่เคย คุยกับผมเลยในช่วงสองสามเดือนที่ผ่านมา วันนั้นมาดามให้ผมขับรถพาแกไปที่โรงแรม แกไปกินเลี้ยง พอออกมาแกก็ให้ผมพากลับ ระหว่างทางแกชวนคุยเรื่องต่างๆซึ่งมาดามแกพูดไทยพอได้แต่แบบไม่คล่องผิดๆถูก แต่ก็พอสื่อสารกันรู้เรื่อง แกถามถึงครอบครับลูกเมียของผม ผมบอกว่าผมมีเมีย ไม่มีลูกคุยไปคุยมาแกก็เงียบจนแกถามผมว่ามีความสุขกับเมียดีหรือเปล่า ผมก็งงว่าทำไมมาดามถึงถามผมแบบนี้ ผมก็บอกว่าปรกติดีครับ แกก็พูดเหมือนบ่นๆว่าแกอิจฉาครอบครัวผม เราคุยกันภาษาอังกฤษบ้างไทยบ้างพอเข้าใจเพราะแกอยู่เมืองไทยมาร่วมสิบปีแล้ว สักพักแกเริ่มเล่าเรื่องส่วนตัวระหว่างผัวแกกับแก ดูมาดามจะไม่ค่อยสบายใจ ผมจึงถามแกบ้างว่าเรื่องในมุ่งแกยังมีบ้างรึเปล่า โดยลืมไปว่าเรื่องอย่างนี้เค้าไม่ถามกันหรอก แต่ปากผมมันดันโพร่งถามไปอย่างไม่ได้คิดอะไรหรอก รูปร่างแกก็แบบฝรั่งนั้นแหละครับแต่ดูจะไม่ใหญ่อ้วนจนแผละ หน้าตาก็ตามวัยแหละครับทำให้ผมไม่ค่อยได้สนใจเท่าไรนัก แต่ตูดนมของมาดามหรือของฝรั่งนี้มันเหลือกินเหลือใช่จริงๆ บ่อยๆครั้งที่ตอนมาดามเผลอตอนนั่งในรถผมมักแอบลอบมองประจำ ของเอเชียสู่ไม่ได้เลยผมแอบดูแกบ่อยๆ แต่ก็ไม่ถึงกับหื่นอยากเอาแกหรอกครับเพราะรู้ว่าไม่มีทางเป็นไปได้หรอก และที่สำคคัญแม้ผมจะชอบใหญ่แต่กับพวกฝรั่งนี้ไม่ค่อยหื่นกรหายเหมือนคน เอเชียบ้านเรา แต่มองบ่อยๆก็พอได้น่ะครับแม้มาดามจะเป็นวัยสาวใหญ่แล้วก็ตาม
มาดามก้มหน้าแล้วเงยหน้าหันไปมองนอกหน้าต่างรถแล้วก็บรรยายชีวิตรักของแกกับ ผัวแก ผมตอนนั้นก็พอจะเข้าใจที่แกบอกว่าจับใจความได้ว่านายผู้ชาย ไม่ได้ทำอย่างว่ามานานมากเกือบเป็นปีแล้ว ซึ่งมาดามก็บอกต่อว่าคงเพราะสุขภาพไม่ดี ไอ้ผมตอนนั้นก็ไม่ได้คิดอะไรจริงๆสาบานได้ครับ แต่ปากมันไปเองก็เลยเผลอปากพูดถามแกไปว่ามีอะไรให้ช่วยให้มาดามบอกมาได้เลย ถ้ามาดามไม่สบายใจอะไร ตอนนั้นผมไม่ได้คิดอะไรเพียงแค่พูดให้แกสบายใจเท่านั้น ใจผมไม่ได้คิดไปถึงอย่างนั้นเพียงแต่ปากมันพูดเพราะไม่รู้จะพูดอะไรดี มาดามได้ยินผมพูดตรงๆไปแบบนั้นแกก็นั่งนิ่งสักพัก แล้วแกก็พูดว่า ตัวแกน่ะแก่แล้ว อายที่จะต้องพูดเรื่องแบบนี้กับคนอื่นจะพูดให้เพื่อนฝรั่งที่อยู่ในเมืองไทย นั้นก็ไม่ค่อยสนิทใจนัก แกจึงไม่เคยพูดคุยเรื่องนี้กับใครเลย แล้วแกก็ถ่อนหายใจเหมือนกลุ้มใจ ผมเห็นแกเครียดก็บอกมาดามว่าให้มาดามทำใจให้สบายคิดซะว่าผมเป็นเพื่อนคุยก็ ได้ถ้ามาดามไม่รังเกียจ มาดามบอกว่าไม่รังเกียจหรอกเพราะรู้นิสัยคนไทยดี แต่มาดามบอกว่าผมจะรังเกียจที่มาดามแก่ไปหรือเปล่า ผมฟังดูก็แหม๊งๆ..ยังไงชอบกลที่แกบอกว่าผมจะรังเกียจแกว่าแก่ ผมก็กลัวว่าที่ตัวเราพูดไปแกจะไม่เข้าใจรึเปล่า คิดในใจว่า.....นี้กูพูดไปพูดมามันจะสื่อสารกันถ้าจะไม่ตรงกันเข้าแล้วแน่ ...มาดามแกเลยพูแปลกๆกลับมา...มันหมายความไปอย่างนั้นได้ยังไงกันวะ...ผมนึก ในใจตอนนั้นเพราะความไม่คิดหวังอะไรจากตัวแก แต่ไอ้ตัวผมก็ไม่ได้คิดไปในทางนั้นด้วย แต่ในใจก็แอบคิดว่า....ถ้ามาดามยอมให้ผมทำอย่างว่าผมก็ไม่ปฏิเสธหรอกรับรอง ....แต่ก็ได้แต่คิดในใจ
คุยกันไปกันมารถที่ขับก็กำลังจะเลี้ยวเข้าประตูใหญ่ของบ้าน แล้วผมก็ต้องงงๆ..เพราะจู่ๆ มาดามก็บอกให้ผมจอดตรงซุ้มด้านข้างสวน ลืมเล่าไปว่า บ้านของนายฝรั่งกว้างมาก เดินจากประตูเข้าไปถึงตัวบ้านหลายนาที แถมยังมีต้นไม้และซุ้มต่างๆเยอะแยะไปหมด แกทำธุรกิจใหญ่ในเมืองไทยน่ะครับ ไม่ขอเอยละกันจะเสียหายต่อชื่อเสียงครอบครัวแกได้ พอมาดามร้องสั่งให้ผมจอดรถตรงบริเวณนั้นผมก็ต้องทำตามที่มาดามบอก เมื่อรถจอดนิ่งสนิทจู่ๆ มาดามก็ยื่นหน้าเข้ามาใกล้ๆ ผม จนผมได้กลิ่นแอลกอฮอล์ลอยออกมาจากลมหายใจมาดาม แกคงเมาหน่อยๆ ด้วยว่ากลิ่นหอมของน้ำหอมและความเหงี่ยนที่เกิดขึ้นมาเมื่อหันไปมองด้านหลัง ตอนมาดามยื่นหน้ามาใกล้ๆผมก็ดันไม่ได้สบตาหรือมองหน้าแกแต่เสือกดันไปก้มต่ำ ที่เนินอกอวบใหญ่ของมาดามเข้าให้ จนเห็นส้มโอสองใบที่ล้นอยู่ภายในชุดราตรีออกงานของแกที่เป็นสีเงินผ้ามันๆ เมื่อเห็นเต้าส้มโอ 2 ใบของแกก็ทำให้อารมณ์เหงี่ยนผมกระตุกขึ้นมาจนลำควยค่อยๆแข็งขันเต็มเป้า กางเกงในแน่น นึกอยากที่จะมีอะไรกับมาดามทันที ยังไม่ทันจะสิ้นสุดความคิดและละสายตาจากเต้าส้มโอใหญ่ของมาดาม แกก็หันหน้ามาใกล้หน้าผมแล้วรั้งหัวผมมาใกล้ๆ แล้วมาดามก็จัดการจูบปากบางของแกประกบแนบกับปากหนาของผมทันที..โดนมาดามรุก จู่โจมแบบไม่ขาดคิด ผมก็สะดุ้งตัวตกใจไม่น้อยแต่มือแกจับรั้งหัวไว้ผมก็เลยตามเลยละกัน ปากลิ้นทำงานอัตโนมัติทันที..ลิ้นผมดูดแลกลิ้นกับมาดามในการจูบแบบสายฟ้า แล็บของมาดามทันที
รถแวนขนาดใหญ่ มีที่เหลือเฟือในการเปลี่ยนเป็นที่หาความสุขกัน เมื่อมาดามเสนอแบบไม่ให้ผมปฏิเสธแล้วผมจะขัดได้อย่างไรละครับเกิดมาก็ครั้ง นี้แหละครั้งแรกที่จะได้ลองเย็ดหีฝรั่งแท้ๆตัวเป็นๆ เคยแต่ดูในหนังโป๊ไม่เคยได้ไปลองเย็ดฝรั่งตัวเป็นๆเลยตั้งแต่เด็กจนโต
พอการบดปากแลกลิ้นระหว่างคนรถกับเจ้านายสาวใหญ่ผ่านไปไม่กี่นาที ผมก็รีบดับเครื่องทันทีพร้อมกับมองไปทั่วบริเวณระแวกนั้น อย่างหวาดระแวง เมื่อเห็นไม่มีใครอยู่แน่นอนแล้ว ประตูอัตโนมัติก็ปิดไปแล้ว ผมจึงจัดแจ้งย้ายตัวไปทางเบาะหลังทันทีโดยไม่ต้องมีการสั่งหรือพูดจากันให้ มากความ ผมกับมาดามโผเข้าหากันรวดเร็ว ผมกอดล้วงควักมือแทรกชุดราตรีผ้ามันๆของมาดามอย่างรวดเร็วจนมือได้สัมผัสโคก หีอูมใหญ่ของสาวใหญ่ไซต์ฝรั่งตัวเป็นๆ พอจับลูบไล้โหนกหีของแกก็ต้องรู้สึกว่าของฝรั่งนี้มันพระเจ้าให้มามากเหลือ กินเหลือใช้จริงๆ ฐานโหนกหีที่ใหญ่แถมโหนหีมาดามยังโค้งใหญ่ยังกับกระดองเต่าตัวยักษ์ก็ไม่ปาน
สวรรค์ช่างทรงโปรดผมจริงๆ ผมรีบลูบคลึงโหนกหีมาดามที่มีกางเกงในตัวบางผ้ามันๆไม่แพ้ชัดราตรีแถมยังจะ รู้สึกบางกว่าอีกด้วยซ้ำไป ผมรีบคลึงโหนกหีใหญ่ของมาดามอย่างรวดเร็วไม่ช้าไม่นานก็ค่อยๆเอานิ้วเกี่ยว ขอบกางเกงในตัวบางไปอีกข้างพร้อมกับสอดมือเข้าไปสัมผัสโหนกหีเนื้อแท้ๆของ มาดามทันที ยิ่งจับยิ่งล้วงสัมผัสโหนหีเนื้อแท้ๆของมาดามเมือกเสียวลื่นๆของรูหีมาดามก็ ไหลเนืองนองออกมาจนทำให้การทำงานด้วยนิ้วง่ายขึ้น ยิ่งบี้ยิ่งบดคลึงบริเวณติ่งเสียวเม็ดแตดของมาดามที่อะไรของมาดามมันก็ใหญ่ ไปหมดไม่ว่าจะนมตูดยิ่งโหนกหียิ่งแล้วใหญ่ โคกควายดีๆนี้เอง พอมาบี้ติดแตดก็ยิ่งรู้สึกได้ว่ามันเป็นเม็ดติ่งใหญ่ให้นิ้วเกี่ยวคลึงได้ ง่ายเหลือเกิน โดนผมจี้จุดยุทธศาสตร์เสียวกลางร่องหีแบบรุนแรงและรวดเร็วไม่ช้าเมือกลื่นๆ ของมาดามก็ไหลออกมาอย่างเนืองนอง ทำให้ควยผมนั้นก็ยิ่งลุกแข็งโป๊กเต็มกางเกงทันที มาดามโดนบี้แตดหนักก็ครางเสียงกระเซ้าแบบฝรั่งๆ อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ.....อุยๆๆ อ๊าๆ ๆ..ตลอดที่โดนผมบี้แตดไม่หยุด มาดามส่ายร่อนสะโพกรับการบดคลึงของผมอย่างไม่กลัวอาย ความเป็นนายบ่าวหดหายเหลือเพียงความเหงี่ยนที่ผมไม่คิดเลยว่าจะได้เห็นกับตา กับมาดามเจ้านายของบ้านที่ดูเป็นหญิงสง่าและดูดีแบบฉบับฝรั่งๆ พอมาเห็นตอนนี้อาการส่ายร่อนตูดตามมือผมพร้อมครางแบบนี้ผมยิ่งเงี่ยนหนัก ขึ้นไปอีก ใครจะคิดว่าวันนี้จะโชคดีแบบนี้ได้กอดจูบแถมได้สัมผัสเนินโคกควายของเมีย เจ้านายแบบนี้ ถึงแม้รูปร่างจะอวบท้วมตามแบบฉบับสาวใหญ่ฝรั่งแต่มาดามก็ดูแลรูปร่างไม่ให้ แผละจนหน้าเกลียดสักนิด เห็นมาดามร่อนส่ายสะโพกไม่ติดเบาะแบบนี้ ผมคิดเอาเองว่ามาดามคงชอบให้เลียเหมือนในหนังฝรั่งที่เคยดู ผมทำทุกอย่างที่จดจำได้จากการดูหนังโป๊ว่าฝรั่งมันทำแบบไหนก็นึกตามว่าควรทำ แบบไหน ผมจึงหันไปดูดปากกับมาดามแบบดูดดื่มลิ้นเราสองต่างแลกกันพัวพันนั่วเนียมือ ผมก็ค่อยจับล้วงบีบคลึงเต้ามาดามไม่ยอมหยุดเช่นกัน เมื่อปลุกความกระสันต์ของอารมณ์มาดามครุกรุ่นได้ทีผมก็ค่อยไล้เลียตามลงมา ที่ซอกคอมาดามแกพร้อมลากลิ้นเลียดูดขบติ่งหูและซอกคอมาดามอย่างหลงใหล มาดามได้แต่ครางกระเซ้าและกอดจับร่างผมอย่างเสียวซ่านใคร่อยาก ยิ่งโดนผมสัมผัสจุดเสียวตามร่างกายหนักๆ แกก็ร้องดังระงมทั่วรถอารมณ์มาดามสุดกู้กับการรุกเร้าของผม นมมาดามใหญ่เต็มมือจนล้น อาจจะยานตามวัยด้วยและแกก็มีลูกมาแล้วสามคนอะไรที่มันตึงๆก็คล้อยหย่อนเป็น ธรรมดา แต่ชั่วโมงนั้นผมไม่สนใจแล้ว กลิ่นน้ำหอมมันหอมชื่นใจของมาดามที่ได้ดอมดมที่ซอกคอและตามเรือนร่างแกนั้น รู้ได้ทันทีว่าแกเป็นคนสะอาด มันทำให้ผมยิ่งอยากเลียหีควายของแกด้านล่างเต็มแกแล้วพรางคิดว่าตรงหีควาย ใหญ่ของแกนั้นคงมีแต่กลิ่นหอมของสบู่และน้ำหอมก็เป็นได้ ทำให้ผมค่อยลากลิ้นเลียไล้ไซร้เรือนร่างลงมาเรื่อยๆ จนมาที่โคกควายของมาดามที่ตอนนั้นผมจัดแจ้งรูดกางเกงในตัวบางของแกออกจาก ปลายเท้าเรียบร้อยแล้ว พร้อมกับจัดแจงปัดผ้าชุดบางมันของมาดามที่ใส่ไปงานราตรีไปกองที่บริเวณหน้า ท้องทันที
ภาพที่ผมไม่คิดไม่ฝันก็ประจักษ์ต่อหน้าผมเล่นเอาคอเหนียวหนืดเลยครับ..!! ก็จะไม่ให้มันแห้งได้ยังไงก็แอ่งหีโคกควายของมาดามนั้นมันช่างมโหฬารดีเหลือ กินเหลือใช่จริงๆ ทำให้ผมจ้องมองอย่างหลงใหลและตะลึงกับขนาดฐานหีของมาดามที่ไม่เคยพบเคยเห็น คนไทยที่เคยๆเย็ดมาตามซ่องว่าใหญ่แล้วมาเจอของมาดามเชื้อฝรั่งเค้าชิดซ้าย ทันทีครับ.....ผมจ้องมองฐานหีโคกควายของมาดาอย่างตะลึงยิ่งบริเวณร่องห่าของ มาดามที่เห็นแล้วแทบเอามือปิดไม่มิดทำให้ผมจ้องมองมันไม่กระพริบตา ภาพเนินขาวๆของมาดามที่มีคนน้ำตาลอ่อนสลับกับสีดำปกคลุ่มที่เนินหัวเหนาโคก ควายมาดามพองามนั้นสร้างความเหงี่ยนจนหัวควยผมกระดกงึกๆ ด้วยความเหงี่ยน
มาดามเห็นผมเอาแต่จ้องมองแกก็เขินผม แล้วแกก็กระแอมส่งสัญญาณให้ผมทำงานต่อได้แล้ว ของอย่างนี้ไม่ต้องพูดภาษาเดียวกันก็เข้าใจครับ ผมรีบจัดแจงตามสั่งของนายสาวใหญ่ทันที่เพื่อไม่ให้ขัดเคืองอารมณ์แก ผมก้มหน้าเอาลิ้นเลียที่บริเวณเนินหัวเหน่าของมาดามลากลิ้นเลาะเล็มที่พง หญ้าของมาดามอย่างไม่รังเกลียดสักนิด ขนหยาบที่ไม่มากมายดกดืนของมาดามนั้นไม่เป็นอุปสรรคแต่อย่างใดสำหรับผม ผมดูดกินแถะเล็มไปเรื่อยๆ ทำเอามาดามเสียวไปกับการกระทำของผม มาดามแกจัดแจงถ่างขาอ้าออกเปิดทางสะดวกให้หัวผมได้ซุกจมกับฐานโหนกหีควายของ แกอย่างสะดวก มาดามเป็นใจเปิดทางให้ขนาดนี้ผมจะทำให้แกผิดหวังได้ยังไง ผมรีบก้มซุกหน้าดอมดมและลากลิ้นเลียขนอ่อนๆสากๆของมาดามไปมาทั่วฐานหีควาย ของแก โดนลีลาเร้ารุกของผมแบบนี้มาดามยิ่งครางหนักๆ ยิ่งเมื่อปลายลิ้นได้สัมผัสกับร่องผ่าขนาดใหญ่ของมาดามนั้น แกยิ่งครางหนักดังๆไม่กลัวใครได้ยิน ผมเองก็ลืมไปแล้วว่าต้องรีบเพราะยังอยู่ในบริเวณที่ไม่ปลอดภัยนัก แต่ตอนนั้นมันลืมกลัวลืมสิ้น เห็นแต่เป้าโหนกหีควายมาดามเต็มในสมอง ยิ่งก้มดูดเลียความหอมหวานจากร่องหีของมาดามยิ่งต้องชื่นชอบยิ่งขึ้นไปอีก กลิ่นซอกอับใต้ร่มผ้าในบริเวณโหนกหีควายของมาดามนั้นไม่มีสักนิด ยิ่งดมก็ยิ่งหอมก็เพราะแกใส่น้ำหอมนั้นเอง ยิ่งตอนดูดเลียร่องเสียวของมาดามก็ยิ่งได้กลิ่นสบู่ชั้นดีลอยมาติดจมูกทุก ครั้งไป มันทำให้ผมคลุกเคล้าใบหน้าเกลือกกลิ้งกับฐานเนินหีมาดามอย่างลืมสิ้น ทุกอย่าง ทุกซอกทุกมุมของมาดามมันช่างเย้ายวนตัณหาผมให้รู้สึกเหงี่ยนดีแท้ๆ ยิ่งตรงร่องสวาทและติ่งนั้นผมทั้งเลียและดูดจนมาดามผวาร้องครางแล้วครางอีก แถมส่ายสะโพกอัดกับปากลิ้นผมอย่างเร้าร้อน ใครจะคิดว่ามาดามที่ผมขับรับส่งประจำที่ดูเรียบร้อยและวางตัวดีอย่างแกจะ เร้าร้อนและดูร่านสวาทได้ขนาดนี้ คงเก็บกดมานานแล้วแกจึงปล่อยออกมาอย่างลืมตัว ผมตั้งหน้าตั้งตาดูเลียขมเม้มติ่งแตดและร่องเสียวมาดามอย่างต่อเนื่องและแถบ จะไม่เอาปากเคลื่อนออกจากบริเวณฐานเนินหีและปากรูหีของมาดามเลยสักนิดจนใน ที่สุดความเสียวก็มาเยือนมาดามจนได้เพราะแกร้องครางดังสนั่นลั่นรถเมื่อแก เสร็จด้วยลิ้นปากของผมเข้าให้แล้วนั้นเอง มาดามกระตุกสะโพกอัดโยกพร้อมเอามือกดหัวผมจมซุกกับฐานเนินหีโหนกใหญ่ของแก พร้อมร้องกระเซ้าดังลั่นรถ ซี๊ดๆ.....อุยๆ.....อุยๆ.....อุยๆ........ซี๊ดๆ.....ซี๊ดๆ.....ซี๊ดๆ..... อุยๆ.....อุยๆ…ซี๊ดๆ.....อุยๆ......อุยๆ......อุยๆ มาดามเล่นกดมือหนักๆก็ทำเอาผมแทบหายใจไม่ออกต้องดอมดมกลิ่นร่องหีและเมือก ลื่นๆของร่องหีควายของมาดามอย่างช่วยไม่ได้...
มาดามเสียวกระตุกยิกๆ ให้ผมเอาปากดูดกลืนน้ำเมือกเสียวของแกที่ไหลเนืองนองจนทั่วโหนกหีเปียกไปหมด แต่ผมไม่รังเกลียดแต่อย่างใด กลับดูดจูบมันอย่างหลงใหลด้วยซ้ำ น้ำสวาทจากรูหีมาดามมันช่างต่างจากของสาวไทยเหลือเกิน ผมคิดเอาเองน่ะครับมันเลยทำให้ผมไม่รู้เบื่อกับการดูดเลียร่องหีมาดาม ซึ่งเมื่อแกคล้ายความเสียวเกร็งแล้วแกก็ค่อยๆเอามือออกจากการกุมหัวผมอย่าง หมดแรง มาดามคงเสียวมากไม่น้อยเพราะได้ยินแกหายใจแรงๆหนักเหมือนคนเหนื่อยล้าออกแรง เยอะแบบนั้นเลย เมื่อเวลาผ่านไปสักพักมาดามก็ค่อยๆขยับตัวเล็กน้อย ทำให้ผมต้องเงยหน้ามามองใบหน้ามาดามอย่างช่วยไม่ได้เพราะกลัวแกจะให้ทำแค่ นั้นจึงไม่กล้าลวงเกินหากแกไม่เต็มใจให้ทำ มาดามก็ดูจะเขินผมเมื่อแกถึงสวรรค์จากปากลิ้นผมแล้ว แต่แกก็แค่เงยหน้าดูแป็บนึงก็ก้มหัวนอนราบต่อไปซึ่งทำให้ผมรู้ว่ามาดามคงไม่ ว่าอะไรแล้ว มาถึงขั้นนี้แม้จะไม่รู้ภาษาฝรั่งแต่รับรูได้โดยสัญชาติญาณชายได้ทันทีว่า มาดามต้องการอะไรต่อไปแต่เพื่อให้มาดามติดอกติดใจสากตำพริกไทยแท้ของผมมัน ต้องแสดงฝีมือกันมากหน่อยจริงมั๊ยครับ......ผมเห็นมาดามยังคงเปิดทางสะดวก ด้วยการถ่างขาอ้าออกให้ผมทำตามใจปารถนาก็ยิ่งต้องรีบลงมือทันที ผมรีบเอามือสอดรั้งชุดงานราตรีของมาดามทันที่ซึ่งมาดามก็ให้ความสะดวกแกผมดี เหลือเกิน แกขยับสะโพกขึ้นให้ผมดึงรั้งมันออกไปจากช่วงบนแกจนมันหลุดไปกองที่พื้นรถ ทำให้ตอนนี้เสื้อผ้าของผมกับมาดามไม่มีแล้ว เพราะช่วงแกครางระงมผมก็จัดแจงเสื้อผ้าตัวเองไปด้วยอย่างรวดเร็วจนทั้งตัว เหลือกางเกงในตัวจิ๋วเท่านั้นพร้อมกับอาวุธไม้สากไทยแท้แต่ดั้งเดิมที่มัน ตุ่งอยู่ในเป้ากางเกงในจนเป็นลำยาว มาดามแกคงเงยหน้ามาเห็นผมสภาพแบบนั้นแล้วแกก็เลยตามเลยมั๊งครับ ผมเห็นเรือนร่างมาดามก็ยิ่งเสียวหัวควยไปหมดมันทั้งอวบใหญ่ขาวเนียนแม้ผิวจะ หยาบเล็กน้อยตามวัยและเพราะเนื้อฝรั่งด้วยมั๊งครับ มันจึงมีฝามีกะเต็มตัวมาดามไปหมดแต่มันก็ได้อารมณ์แปลกไปอีกแบบ ชั่วโมงนั้นไม่คิดมาแล้วอยากเย็ดมาดามเต็มแกแล้วด้วยมาดามเองก็ดูเหมือนจะ อยากได้มากกว่าปากลิ้นของผมเช่นกันเพราะแกเอามือมาความหาของผมที่ด้าน ล่างอย่างลืมความเป็นนายเป็นบ่าว ขนาดมันอาจจะไม่เท่าของฝรั่งที่ยาว 7-8 นิ้ว แต่ของผมก็พอฟัดได้บ้างละ ขนาด 6.5 ของผมแม้จะไม่ยาวใหญ่อวบแต่มันก็แข็งเหมือนไม้จนผมคิดว่าคงทำให้แกติดใจได้ บ้างละ ซึ่งก็เป็นจริงดังขาดแถมเหนือกว่าที่คิดด้วยซ้ำไปเพราะแกจับกำมันแล้วมาดาม ก็เอยบอกว่ามันโซสตรอง...ซึ่งคำนี้ผมพอเข้าใจ ทำให้ชายไทยแท้อย่างผมอดภูมิใจไม่ได้ที่แม้ฝรั่งยังอดชมสากกระบองน้องหนูของ ผมไม่ได้ มาดามแกจับกุมกำได้สักพักก็พูดพึมพำเป็นภาษาฝรั่งผมฟังไม่รู้เรื่องนัก แต่คิดว่าคงทำให้แกพอใจได้บ้างละ เพราะมาดามเล่นกำกุมรูดมันขึ้นลงช้าๆและพูดอะไรไม่รู้ตลอด สักพักมาดามก็รูดมันเร็วขึ้นๆ เล่นเอาผมเสียวควยเกร็งตูดไปหมด จนเห็นท่าจะแย่หากให้แกทำอย่างนี้ต่อไปผมจึงร้องบอกมาดามเป็นภาษาไทยว่า “ มาดาม...ๆ...พรีส....เมาว์..ควย..ให้ผมหน่อย...สโม๊ก..ควยน่ะ..โม๊ก..ๆ..น่ะ ..มาดาม..” ซึ่งพอพูดจบดูเหมือนมาดามจะเข้าใจความหมายไม่ทันจบคำ มาดามก็ก้มหน้าอ้าปากอมกลืนหัวควยผมเข้าปากที่มีลิปสติกแดงสดนั้นอย่างไม่ ต้องร้องบอกเป็นครั้งที่สอง มาดามดูดควยผมอย่างรวดเร็วคลายคนอดอยากกระหายใคร่อยากมานาน เพราะมาดามดูดเลียอมกลื่นมันอย่างไม่รังเกลียดแถมยังรูดลำควยผมอย่างต่อ เนื่อง และเอามือมาแกล้งบีบนวดคลึงพ่วงไข่ให้ผมด้วยอีกต่างหาก โดนคุณนายฝรั่งของผมเล่นลีลาดูดควยแบบนี้ผมนี้..เสียวจนแทบกลั้นน้ำเหงี่ ยนไม่ได้ แต่ก็ต้องทนเพราะไม่รู้จะมีโอกาสได้เย็ดกับมาดามแบบนี้อีกเมื่อไหร่ ผมจึงค่อยจับหัวมาดามหยุดซึ่งดูแกจะเข้าใจความหมาย เพราะแกค่อยๆคลายหัวควยผมออกจากปากแล้วมองสายตาผมอย่างหยาดเยิ้มแล้วแกก็ ค่อยนอนราบประจำท่าเดิมเปิดทางสะดวกให้กับผมอีกครั้งด้วยการถ่างขาอ้าออกจาก กันจนเผยโหนกหีโคกควายอูมใหญ่ให้ผมได้ยลอีกครั้ง ผมจ้องมองมันอย่างสุดเหงี่ยน เพราะตอนนี้มันอยากเย็ดเหลือเกินผมจึงค่อยๆ ขยับเข้าประจำตำแหน่งแทรกกายกลางหว่างขามาดามแล้วเอาของผมใส่เข้าไป ค่อยๆดันเข้าๆออกๆ มาดามเป็นครางกระเซ้าอีกครังจนได้ ซึ่งผมยังแกล้งแกด้วยการเอามันยัดเข้าและออกไม่ให้สุดแล้วถ่อนออกพร้อมลาก มันเขี่ยที่ติ่งแตดไปมา มาดามโดนแบบนี้ก็ครางกระเซ้ายกสะโพกร่อนตามให้หัวควยผมมุดเข้าไปให้ได้ แต่ระดับผมไม่รีบร้อนอยู่แล้วจึงค่อยเขี่ยนยี้ที่ติ่งแตดของมาดามต่อเนื่อง โดนแบบนี้มาดามได้แต่ร้องครางกระเซ้าไม่หยดุ มือไม้ก็พยามรั้งให้ผมเข้าหาประกบกอดให้ได้ ซึ่งเห็นอาการเงี่ยนอยากของแกก็รับรู้ได้ว่ามาดามต้องการแค่ไหนแล้ว มาดามรั้งตัวผมมาประกบพร้อมดูดปากแลกลิ้นกับผมอย่างพัลวัล ผมยอมรับว่าเสียวอย่างที่ไม่เคยเจอกับผู้หญิงไทยแบบนี้มาก่อนทั้งกลิ่นทั้ง สัมผัส มันชวนให้มีอารมณ์เต็มที่ มาถึงขั้นนี้แล้วก็ปล่อยเลยตามเลยละกัน ผมจึงค่อยๆดันหัวควยบานใหญ่จมสู่รูหีใหญ่ของมาดามที่เมื่อสัมผัสแรงดุนดัน ของผมมาดามก็ร้องครางกระเซ้าหนักพร้อมร้องเรียกชื่อผมไม่ขาดปาก ซึ่งเมื่อหัวควยผมชำแรกเข้าไปได้ก็ต้องรู้สึกว่าของมาดามไม่ได้หลวมโครก อย่างที่คิดสักนิดกลับรู้สึกว่ามันยังตอดและรัดลำควยใหญ่ของผมได้ดีเสียด้วย มารู้ตอนหลังว่าของเจ้านายนั้นแค่ 4-5 นิ้วเองแต่อวบกว่าผมหน่อยเท่านั้นมาดามโดนควยผมมุดรูเข้าไปเรื่อยๆก็ยิ่ง ส่ายตูดร่อนรับร้องครางดังระงมทั่วรถ มาถึงขึ้นนึ้แล้วผมไม่ยั้งอารมณ์อีกต่อไปแล้ว
เมื่อลำควยยาว6.5 มุดรูหีมาดามเรียบร้อยจนหนอกควยขนดำประกบแนบกับโหนกฐานหีควายของมาดามได้ เท่านั้นผมก็แช่ควยให้ร่องหีมาดามดูดตอดรัดลำควยให้สมใจสักระยะ ก็ค่อยๆ เริ่มซอยเนิบๆ ช้าๆ โดยดึงควยออกมาเกือบสุดแล้วค่อยกดดันมันจนสุดลำลึงค์ให้หนอกควยเส้นหมอยพัน กับโหนกหีควายอันโคกนูนของมาดามได้สัมผัสกัน ผมแอ้นตูดซอยเย็ดแบบนี้ไม่ช้าไม่นานเมือกสวาทจากรูหีมาดามก็เริ่มขับหลั่ง ออกมชโลมลำควยของผมเป็นมันวาว ตลอดที่ซอยเย็ดหีมาดามก็แอบจ้องมองใบหน้ามาดามที่บูดเบี้ยวเหย่เกด้วยความ เสียวซ่านอันเกิดมาจากเบื้องล่างที่ผมซอยเย็ดสุดลงสุดแถมเมื่อหนอกหัวเหนา ควยผมอัดแนบกับโหนกหีโคกมหึมาของมาดามนั้นผมก็ยังแอบบดส่ายหนอกขยี้กับโหนก หีมาดามเป็นวงกลม ทำให้ลำควยที่มุดเสียบอยู่ในรูหีมาดามมันส่ายเป็นวงตามเสียดสีควานโพรงหี

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
Reply #1 on: January 14, 2010, 09:55:26 am

มาดาม ทั่วไปหมด ผมทำแบบนี้ก็เพื่อชะล่อความเสียวของตัวเองด้วยนั้นเอง แต่กับมาดามแกคงเสียวไม่น้อยที่โดนหัวควยผมปักทิ่มเสียดสีปากมดลูกแกไปมาแบบ นั้น ทำให้ยิ่งผมบดส่ายหนอกควยอัดหีมาดามเท่าไรมาดามก็ยิ่งร้องครางดังกระเซ้ามาก ขึ้นๆ แล้วในที่สุดเมื่อโดนผมปั่นปวนความเสียวแบบช้าๆแต่สุดลึงค์ทุกครั้งๆหนักๆ เข้ามาดามก็กลั้นความเสียวไม่ไหวเพียงไม่ถึง 5 นาทีที่ผมทำแบบนี้มาดามของผมก็ร้องครางกระตุกกายเกร็งอีกรอบ พร้อมกับร่องเสียวของมาดามที่ตอดรัดลำลึงค์ของผมจนรู้สึกได้ว่ามันตอดตุ๊บ ๆ ๆ ๆ ๆ พร้อมกับอาการเสียงเกร็งของมาดามที่แสดงออกมาทั้งใบหน้าและเสียงร้องครางที่ ดังอีกครั้ง แรงขมิบจากรูหีมาดามเล่นเอาผมแทบกลั้นไม่ไหวเหมือนกันขนาดมีผัวฝรั่งแถมมี ลูกตั้ง 3 แล้ว รูหีมาดามยังตอดรัดกระฉับลำควยใหญ่ของผมดีเหลือเกิน ผมแทบไม่อยากเชื่อว่ารูหีมาดามยังฟิตรัดไดดีขนาดนี้วัยก็ล่วงเลยมาเลข 4 เข้าไปแล้ว จนอดนึกภาพว่าผัวมาดามคงเล็กแถมไม่ค่อยใช้งานด้วยแน่ๆ ซึ่งที่คิดแบบนี้ก็เพราะผัวมาดามไปต่างประเทศบ่อย เดือนนึงไปไม่ต่ำกว่า 2 อาทิตย์ มันเลยทำให้ผมคิดว่ามาดามคงห่างเรื่องนี้มาไม่น้อยแน่ๆ ไม่งันวันนี้แกคงไม่กล้าชวนผมเล่นเสียวกลางรถแบบนี้หรอก ผมให้รูหีมาดามขมิบรัดตอดควยผมจนคลายความเสียวเกร็งให้แกได้พักหายใจหายคอ สักระยะเพราะเพียงไม่กี่นาทีมาดามเจ้านายของผมน้ำแตกจากควยและปากผมไปรวม 2 ยกเข้าไปแล้ว ผมจึงแอ้นควยเสียบอัดคาอยู่ในรูหีมาดามอยู่แบบนี้สักพักจนมาดามค่อยๆหายใจดี ขึ้นไม่เหนื่อยมากนัก มาดามก็ค่อยเปิดตามองผมด้วยอาการเขินเล็กน้อยที่เมื่อกี่แกแสดงความเร้าร้อน จนผิดปกติ ผมก็แอบยิ้มส่งให้มาดามแกยิ่งเขินอายแล้วมาดามก็ถามผมเท่าที่ผมนึกได้น่ะ ...มาดามแกถามประมาณยังไม่ถึงอีกรึ....ผมก็พยักหน้าพร้อมกับค่อยๆดึงลำควย ยาว 6.5 ออกจากรูหีมาดามช้าๆ จนมันหลุดออกจากรูหีมาดามจนมาดามต้องจ้องมองการกระทำของผมตามอย่างอด ตื่นเต้นไม่ได้ ....แล้วมาดามก็พูดเท่าที่ผมเข้าใจน่ะ.....ของเธอ..ทำไม..ใหญ่ยาวจัง ....มากกว่าเจ้านายเธออีก...มาดามพูดบอกผมพร้อมจ้องมองควยผมที่ตอนนี้มัน หลุดออกมาตั้งโด่โชว์หัวบานใหญ่เหมือนดอกเห็ด ผมเห็นมาดามจ้องมันอย่างตะลึงกับขนาดและลักษณะที่น่าเกลียดน่ากลัวของมัน แล้วมาดามก็เขินๆ ผมเลยขยับแอ้นกายขึ้นไปค่อมบนหน้ามาดามอีกครั้ง ซึ่งมาดามรู้งานดีไม่น้อยแกค่อยจับมันแล้วอ้าปากกลืนอมควยบานใหญ่ของผมนั้น เข้าปากพร้อมดูดเลียอย่างไม่รังเกลียด มาดามทำความสะอาดรอบลำควยที่มีน้ำเสียวเกาะเต็มไปหมดอันเกิดมาจากคราบน้ำ เมือกสวาทจากรูหีของแกเองที่มันเปียกเยิ้มชโลมอาบลำควยผมทั่วไปหมดแบบนี้
มาดามดูดเลียควยผมอย่างหลงใหลกับมันแกพูดชมและอดดูดอย่างกระหายเล่นเอาผม เสียวเกร็งควยจนขนหัวลุกเลย ยิ่งมาดามแอบดูดเม้มที่ปลานบานของควยพร้อมแอบรูดกำมันไปมาเร็วๆ ทำเอาผมต้องร้องขอให้มาดามหยุดเพราะเสียวกลัวมันจะแตกก่อนกำหนดเมื่อมาดาม ยอมอ้าปากออกจากการดูดอมควยผม ผมก็ค่อยๆก้มตัวไปนั่งนอนข้างกายแกพร้อมทำถ้าให้แกช่วยขึ้นขย่มให้หน่อย แกก็ไม่ปฏิเสธรีบพลิกายขึ้นค่อมตัวผม ถึงตอนนี้ผมกับมาดามต่างเปลื่อยเปล่าไม่มีเสื้อผ้าติดเหลืออยู่แล้ว เมื่อมาดามทำท่าค่อมกายผมด่านล่างก็ทำให้เห็นเต้าอวบใหญ่ของมาดามที่ผ่านการ พูดอมมาไม่ต่ำกว่า 4 คน นั้นก็คือ ผัวและลูกๆของเธอนั้นเอง มันทำให้ปลายหัวมันใหญ่ไม่น้อยแต่ผมก็ไม่จนใจจัดการจับมันมาคลึงบี้แล้วค่อย อ้าปากดูดนมแกอย่างสะใจ มืออีกข้างก็ค่อยๆ ลูบคลึงบีบมันอย่างเมามัน ซึ่งทำให้
มาดามเองอดเสียวไม่ได้จนแกต้องรีบจับแท่งลำควยผมตั้งพร้อมจดจ่อเป้าหมายที่ ร่องหีโคกของแกทันที ไม่ช้าไม่นานมาดามก็ค่อยกลื่นหัวควยบานของผมเข้าสูรูหี จากหัวบานก็ค่อยๆกลืนดูดลำอวบของควยผมจนมันจมหายเข้าไปหมดลำดุ้นควย ทำให้โคกหีมาดามบดคลึงกับหนอกควยขนดกของผมอย่างเมามัน น้ำเสียงจากร่องหีมาดามเปียกแฉะทั่วไปหมดยิ่งแกทำท่านั่งขโยกขย่มแบบนี้ยิ่ง เสียวดีเหลือเกินแถมมันยิ่งทำให้ลำควยผมเสียบเข้าหีมาดามลึกกว่าท่าเมื่อกี่ อีก ซึ่งมาดามก็คงรู้สึกเช่นเดียวกับผมเพราะแกเกร็งไม่กล้าควบเลย แกค่อยให้มันปรับตัวกันสักระยะแล้วมาดามก็ค่อยยกสะโพกขึ้นลงช้าๆ ไม่ช้าความเสียวก็บังเกิดขึ้นกับผมกับมาดามอีกครั้ง มาดามเริ่มเร่งจังหวะขึ้นลงถี่ขึ้นๆ บ้างครั้งก็แอบมีการบดตูดอัดให้แก้มก้นเสียดสีกับท่อนขาผมไปมาเหมือนที่ผม แอบบดคลึงควยกับหีแกแบบนั้นแหละครับ
มาดามดูจะเรียนรู้งานเร็วดีเหลือเกินไม่ช้าไม่นานจังหวะควบขี่ก็คล่องตัวจน เสียงกระแทกระหว่างหนอกควยปะทะกับโหนกหีโคกที่ดังระงมทั่วรถดัง ปั๊บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ....พร้อมเสียงครางกระเซ้าของมาดามที่เริ่มมีออกมาดังขึ้นๆ ตามแรงกระแทกของสะโพกใหญ่ของมาดาม ผมเองก็ไม่ยอมแพ้ให้แกรุกอยู่ฝ่ายเดียวหรอก จัดการดูดเม้มกัดเบาๆที่ปลายหัวนมมาดามสลับข้างไปมา พร้อมแอบเอามือไปรั้งสะโพกมาดามกระแทกลงมา ตัวเองก็เด้งตูดสวนรับจนเสียงกระแทกดังสนั่นลั่นรถ มาดามยิ่งเสียวมากขึ้นเป็นเท่าตัวเมื่อโดนผมสวนรับกระแทกกลับแบบนี้ ทำให้มาดามยิ่งร้องดังคลายคนเจ็บปวดแต่ตูดกับควบขี่ไม่หยุด มาดามขึ้นขย่มเองอย่างไม่รู้เหน็ดรู้เหนื่อยเต้านมของมาดามแก่วงไปมาบนหน้า ผมตามแรงเหวี่ยงของตูดใหญ่ของแก ผมก็แอบจับหัวนมมาสลับกับดูดและขบเม้มที่ปลายยอดจนเป็นรอยจ้ำแต่มาดามแกคง ไม่รู้แกกลับยิ่งเสียวที่โดนผมทำแบบนี้ มาดามจึงยิ่งเร่งการขย่มควยผมอย่างลืมวัย
เสียงแรงกระแทกระหว่างแก้มก้นอวบใหญ่กับหน้าขาดังไม่ขาดสายแถมเสียงครางด้วย ความเสียวของมาดามที่ปล่อยออกมาอย่างสุดกั้น อุยๆๆ...อุยๆๆ....อุยๆๆๆ ซี๊ดๆๆ....แรงๆๆ....แรงๆๆ ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ ....อุยๆๆ....เร็ววๆๆ....เร็วๆๆ....อุยๆๆ .....ซี๊ดๆๆ
อุ....โอ้วว....อุยๆ ซี๊ดๆๆ....อาๆๆ....ดี.....อาๆๆ....อาๆๆ....อาๆๆ....ฟัคมี..ฟัคมี..อ๊า.. เย๊..ๆ..แรงๆๆ ...ดี..ๆ..ดี..ๆ..อ๊า..กู๊ดบ๊อย...ๆ..อ๊า..ฟัคมี..ๆ..เย๊...ฟัคมี..อูวว์ ..ๆ...อ๊า..ซี๊ด..ๆ...ซี๊ด..ๆ...อ๊า...อูวว์..ๆ...มะ..มะ...ไม่....ไม่ .....ไหวแล้ว.....อุยๆๆ.........ซี๊ดๆ .....อาๆ......อาๆ....ซี๊ดๆ..... อุยๆ.....จะ.....ไม่.....ไหว....แล้ว.....อุยๆ......อุยๆ.....อุยๆ ....อาๆ......อาๆ..ไม่..ไหวแล้ว......อาๆ.....อาๆ......อาๆ......อาๆ เสียงร้องมาดามดังระงมพร้อมออกแรงกระแทกตูดอย่างไม่กลัวหัวใจจะวายจนมันดัง .. .....ปึกๆๆๆ....อูยยย....อูยยๆๆ....อุ้ยยๆๆ....อุ้ยยๆๆ.....ซี้ดดๆๆ.....ปึก กๆๆ....ปึกๆๆ แรงๆๆ.....แรงๆๆ....อาๆๆ....อาววว.....อาววว.. ปึกกๆๆ...ปึกกๆๆ...ปึกๆๆ.... ปึกกๆๆ....ปึกๆๆ....อูยยๆๆ....อูยยๆๆ....อูยๆๆๆ.......เร็ววว.....เร็ววๆๆ .....เร็ววๆๆๆๆ......อูยยๆๆ.... อูยยๆๆ.....อาๆๆๆ.....อาววว.....อาววว….เร็ววว.....เร็วว......เร็ววๆๆๆ .....ไม่.....ไม่....ไหววว......แล้ววววว......แล้วววว........ปึกๆๆ.... ปึกๆๆ....ปึกกๆๆๆ....ปึกๆๆๆ....ปึกๆๆๆ....ปึกๆๆ.... อาๆๆๆ......ซี้ดด....อูยย..... อูยยๆๆๆ...อูยๆๆ....อาวว.....อาๆๆๆ........อาๆๆๆอูยยๆๆๆ.....ซี้ดๆๆ .....อาๆๆๆ....อาๆๆๆซี้ดๆๆๆ....ซี้ดๆๆ....อูยๆๆอูยๆๆ....อูยๆๆๆ.....มันส์ จริงๆๆซี้ดๆๆๆ.....ซี้ดๆๆๆ.....อาๆๆๆ....อูยยๆๆๆ.....แรงๆๆอูยยๆๆ......... อาๆๆ....ซี้ดๆๆ....ซี้ดๆๆ...ซี้ดๆๆๆ....อาๆๆ....อาๆๆ….มาดามร้องตะโกนลั่นรถ พร้อมกระตุกกายหลายๆทีติดๆกัน แกบดอัดตูดแนบแน่นกับหนอกควยผมจนเมือกสวาทที่ทะลักนั้นเปียกย้อยทั่วขนหมอย ผมจนรู้สึกแฉะไปหมด พร้อมแรงตอดดูดตุ๊บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ และเสียงลมหายใจระรัวด้วยความเหนื่อยหอบจากการขึ้นขี่ควบควยของคนรถอย่างผม มันช่างเสียวสุขดีเหลือเกิน แม้อาชีพจะดูไม่เป็นหน้าเป็นตาแต่ความสุขที่กำลังได้รับจากเจ้านายสาวใหญ่ อย่างมาดามนี้มันช่างเป็นบุญวาสนาของผมดีแท้ ใครจะมีบุญได้เย็ดฝรั่งที่ฐานะดูดีมีอันจะกินแบบที่ผมกำลังได้เย็ดเสียบคารู หีอยู่แบบนี้คงน้อยคนนัก ช่างเป็นวาสนาของผมดีแท้....มาดามร้องครางกระตุกๆหลายทีติดต่อกันแล้วแกก็ ฟุบกกกอดผมอย่างหมดเรี่ยวแรง ร่างเปลือยอวบใหญ่ตามวัยสาวใหญ่ของมาดามยิ่งกดกอดผมก็ยิ่งเมามันเพราะมัน เต็มไม้เต็มมือผมดีเหลือเกิน
ผมเอามือจับตูดแก้มก้นอวบใหญ่ของมาดามแบบขย้ำเลยก็ว่าได้แต่มาดามก็ไม่ร้อง เจ็บปวดเหมือนสาวแห้งๆหลายๆคนที่พอโดนตะปบขย้ำตูดหน่อยเป็นต้องร้องให้หยุด แต่กลับมาดามนั้นผมจะกอดจะบีบจะจับขย้ำเพียงใดมาดามเจ้านายผมก็ยินดีและไม่ มีปัดป้อง กลับยอมให้ผมกอดจับบีบเนื้อตัวแกอย่างเต็มใจ มาดามหลั่งน้ำเสียวออกมาอีกระลอกจนเปียกหนอกควยผมไปหมด แต่ผมก็ยังไม่ถึงเพราะตั้งใจแล้วว่าวันนี้จะพยามอดกลั้นให้ได้นานที่สุด เพื่อสร้างความสุขให้มาดามได้มากที่สุดเท่าที่จะมากได้ เพื่อหวังผลภายหน้าว่าแกจะเรียกมาใช้งานแบบนี้อีก ทำให้ผมต้องฝืนกัดฟันอดกลั้นมันไว้ตลอดแม้จะปวดเสียวมากเพียงใดก็ตาม เมื่อแรงกระตุกและตอดรัดค่อยๆคลายลงๆ มาดามก็ค่อยหันมามองหน้าผมด้วยสายตาหยาดเยิ้มพร้อมกับการที่มาดามกระซิบบอก กับผมว่าแกมีความสุขมาก ...ไม่คิดเลยว่าผมจะทำให้แกมีความสุขได้ขนาดนี้ ...มาดามพูดอย่างเหนื่อยหอบแกนอนซบอกผมอย่างหมดแรง ไม่มีการพูดคุยของเราสองคนมีเพียงเสียงหอบหายใจของมาดามที่ดังแรงจนได้ยิน ทั่วรถ ตอนนั้นผมได้แต่แอ้นควยกระดกหงึกๆ อยู่ในรูหีมาดามเพื่อส่งสัณญาณว่าควยผมยังพร้อมรับใช่มาดามอยู่ และมือทั้งสองก็คอยลูบไล้และกอดรัดเรือนร่างมาดามอย่างไม่รู้เบื่อ มาดามคงประทับใจกับการกระทำครั้งนี้ของผมไม่น้อย ยิ่งแกโดนผมเกร็งควยยึกๆ ๆ อยุ่ในรูหีแกด้วยแกก็รู้สึกได้จนต้องเงยหน้ามามองผมแล้วอมยิ้มที่ของผมมัน ดิ้นอยู่ในรูหีแกไม่ยอมอ่อนแบบนั้น ของผมยังแข็งอยู่และดูเหมือนมาดามจะรู้หน้าที่ว่าควรจะทำให้มันสงบลงได้ อย่างไร แกจึงค่อยอันกายลุกออกจากการทาบทับร่างผมแล้วทรุดตัวลงไปที่พื้นรถแล้วแกก็ ก้มลงไปใช้ปากดูดอมควยที่เปียกมะร็อกนั้นอย่างรวดเร็วและอย่างคล่องแคล่ว
และนี้ก็เป็นครั้งแรกของผมเลยที่มีคนดูดไข่ให้ผมแบบที่มาดามกำลังทำอยู่ มาดามดูดเลียอย่างไม่รังเกลียดแกลากลิ้นเลียไล้รอบปลายหัวถอกบานของผมอย่าง หลงใหลและค่อยดูดเลียหัวควยบานอย่างลืมฐานะเจ้านายกับบ่าว มาดามดูดอมมันอย่างเร้าร้อนจนทำเอาผมเสียวเกร็งควยไปหมด มันเสียวบอกไม่ถูก มาดามทั้งดูดทั้งรูดของผมอย่างไม่ยอมหยุด ซึ่งครั้งนี้ผมห้ามแกก็ไม่หยุดมาดามกลับยิ่งเร่งรูดและดูดควยผมไม่ยอมปล่อย หนักๆ เข้าความเสียวก็พุ่งจี๊ดจากพวงไข่ไล่มาจนถึงปลายลึงค์หัวควยของผมแล้วในที่ สุดความเสียวที่อุตสาจะอดกลั้นไว้ให้นานที่สุดเท่าที่จะทำได้ก็ต้องทะลัก ทลายออกมาจนได้เพราะผมทนไม่ไหวอีกต่อไปแล้ว น้ำที่เก็บเอาไว้ร่วมอาทิตย์ก็พุ่งเข้าปากมาดามอย่างรุนแรงและเนืองนอง ความข้นคลักของน้ำเหงี่ยนผมพุ่งเข้าสู่โพรงปากของมาดามอย่างสุดกั้นซึ่งมือ ผมอดที่จะจับจิกกดหัวมาดามให้ดูดกลืนน้ำเมือกคาวของผมนั้นลงคอไม่ได้ ซึ่งทำให้ตอนนี้มือผมจับหัวมาดามกดให้แกก้มดูดอย่างช่วยไม่ได้ มาดามสุดที่รักของผมก็ไม่กลัวกลิ่นและความข้นคาวของมันเลยแกกลับดูดกลืนมัน ลงคออย่างไม่รังเกลียดพร้อมกับเอามือรูดรั้งถอกควยผมตลอดเวลา จนผมต้องรีดน้ำเชื้อขาวข้นออกมาให้แกดูดกลืนจนหมดสิ้นลำกล้อง มาดามไม่ถ่อนปากออกจากการดูดกลื่นควยผมเลยสักนิดน้ำที่มากมายนั้นหายลงสู่ลำ คอของมาดามจนหมดสิ้น เมื่อความเสียวเกร็งค่อยๆผ่อนตัวลงก็ได้ยินแต่เสียงหอบหายใจและเสียงร้อง ครางของผมที่อดร้องครางให้แกได้ยินไม่ไหว เพราะลีลาดูดกลืนของมาดามนั้นเล่นงานจนผมกลั้นไม่อยู่จริงๆครับ ผมได้ยินเสียงมาดาม ครางบอกว่าวิเศษ แล้วก็ดูดกินน้ำเมือกข้นของผมต่อไปจนมันสะอาดหมดจดจนไม่เหลือเลยสักนิด มาดามแกยังคงดูดรีดพิษของผมต่อไปจนผมเสียงเกร็งไปหมด ไม่เคยเจอใครดูดเก่งแบบมาดามเลยเล่นดูดจนผมเสียวท้องน้อยเลย สักพักเมื่อกระสุนที่ค้างคานั้นหมดสิ้น มาดามก็ค่อยอ้าปากออกและแล็บลิ้นเลียรอบปากที่มีคราบน้ำคาวของผมเปรอะนั้น เลียเข้าปากและกลืนมันลงคออย่างกระหาย เมื่อเห็นผมไม่มีท่าที่จะมีพิษสงแล้วมาดามแกก็ขึ้นมานอนทับบนตัวผมอีกครั้ง เรายังคลอเคลียกันอยู่ สักพักแล้วเราดูดปากกันอีกรอบซึ่งในตอนที่กอดจูบคลอเคลียกันนั้นของผมก็แข็ง ขึ้นมาอีกอย่างน่าแปลกทั้งที่เวลาไปเที่ยวกว่าจะปลุกมันตื่นยกสองเล่นใช้ เวลาไม่น้อยแต่กลับมาดามครั้งนี้มันกลับแข็งขันพร้อมสู้สึกทันที คงเพราะกลิ่นหอมจากตัวมาดามกระมัง
มาดามเห็นควยผมแข็งอีกครั้งแกก็ยิ้มแล้วอดพูดชมต่อไม่ได้ แล้วมือแกก็มาจับกุมและรูดมันให้แข็งมากยิ่งขึ้นไปอีก ผมเห็นอาการตอบสนองของมาดามที่ทำอยู่นี้ก็รู้เลยว่ามาดามของผมคนนี้ท่าทาง ร้อนรักไม่น้อย เพียงแค่ไม่นานแกน้ำแตกกับผมไปแล้วไม่ต่ำกว่า 3 รอบ แถมยังดูดกินเมือกคาวผมจนไม่มีหกหล้นแบบนี้ มาดามคนนี้ของผมคงไม่เรียบร้อยอย่างที่เห็นภายนอกอีกต่อไปแล้ว ผมค่อยจัดมาดามมากกอดจูบดูดปากแลกลิ้นกันอีกครั้ง มือผมก็ลดลงไปลูบเนินฐานหีมหิมาของมาดามทันที นิ้วก็ค่อยๆไล่กรีดจนเจอเม็ดแตดติ่งเสียวของมาดาม ไม่ช้าไม่นานผมก็จัดการล้วงควักและบี้แตดมาดามต่อทันที ซึ่งมาดามก็เต็มใจให้ผมทำตามปารถนาแกยอมถ่างขาอ้าเปิดทางให้ผมล้วงคลึงควัก หีควายของแกอย่างเต็มใจ ทำกันอยู่สักพักมาดามก็ทนไม่ไหวมาดามคร่อมเอาของแกทาบลงมาแล้วแกก็โยกเองแบบ เมื่อกี่ทันที ซึ่งครั้งนี้ผมไม่ถึงง่ายๆเหมือนเมื่อกี่อีกแล้ว เพราะธรรมชาติครั้งที่สองคนเรามันนานอยู่แล้วยิ่งตัวผมเองด้วยครั้งที่ 2 จะนานเป็นพิเศษซึ่งกลับกลายเป็นขอดีเพราะมาดามควบขี่ผมอยู่นานแล้วผมก็ยัง ไม่ถึงแต่ ผมสังเกตว่าเองมาดามเองเสียอีกที่เสร็จไป2ทีติดๆ แล้ว แต่มาดามแกก็ยังไม่หยุดคงต้องการให้ผมถึงให้ได้ แต่แกไม่รู้ว่าครั้งที่ 2 ของผมนั้นมันอึดเป็นพิเศษ...ไอ้ผมก็ไม่มีปัญหาอยู่แล้วยิ่งเห็นมาดามควบขี่ ให้อย่างเผ็ดร้อนก็ยิ่งสะใจ ผมเลยจัดการจับเอวแกรั้งกดกระแทกและโยกไปมาๆ มาดามร้องเสียงหลงเลยเพราะควยผมตำมดลูกภายในแกตลอด ซึ่งคราวนี้เราสองคนเหงื่อท่วมตัวเลยเพราะปิดแอร์รถแล้วทำให้มันอบอ้าวไปหมด แต่ก็ได้ความรู้สึกแปลกๆ เย็ดไปกอดไปมีแต่เหลื่อของแกกับผมลืนตัวไปหมด แต่ก็สะใจและยิ่งมีอารมณ์ใคร่หนักขึ้นไปอีก ไม่ช้าไม่นานมาดามก็เสียวเกร็งกระตุกยึกๆ ๆ อีกรอบ เพราะแกได้ถึงสวรรค์กับผมอีกครั้งให้แล้วนั้นเอง มาดามจัดการกดเอวแกกับของผมแน่นพร้อมหอบหายใจหนักๆปากก็บอกแต่ว่าดีๆ.ๆ..ๆ ไม่หยุดปาก ผมเห็นแกแล้วก็คิดว่าแกคงเก็บกดมานาน มาเจอควยแข็งๆและหนุ่มรุ่นอย่างผมคงทำให้แกติดใจไม่น้อย ผมให้แกนั่งหอบตัวโยนจนหายเหนื่อยแล้วผมก็ค่อยรั้งตัวแกนอนกอดข้างกายก่อน พอลมหายใจมาดามเริ่มหายจากการเหนื่อยหอบผมก็ค่อยร้องขอให้แกช่วยโก้งโค้งตูด โด่งให้ผมทำข้างหลังที คราวนี้ผมให้แกนอนโก้งโค้งจนเห็นภาพสะโพกผายใหญ่อวบของมาดามที่กำลังแอ้นอ้า ถ่างขาเปิดท่ารอให้ผมประจำตำแหน่ง มันช่างเป็นท่าที่เย้ายวนตัณหาอารมณ์ดีเหลือ ภาพกลีบพูอูมใหญ่ของมาดามที่ปลิ้นเป็นพูใหญ่พร้อมขนสีน้ำตาลดำนั้นทำให้ผมอด จับอดลูบและแบะหีแกถ่างดูภายในไม่ได้ ภาพกลีบแคมแดงช้ำของมาดามที่รอบแคมดูจะบานเล็กน้อยเพราะผ่านการมีลูกมาแล้ว ถึง 3 คนก็เป็นธรรมดาที่มันต้องเยิ้นบ้าง แต่ก็ไม่ถึงกับบานย้อยจนหน้าเกลียด ผมค่อยถ่างดูมันแล้วแลบลิ้นเลียหีมาดามทางด้านหลังอีกรอบทำเอามาดามสะดุ้ง ตูดแอ้น เพราะโดนผมดูดเม้มที่ติ่งแตดนั้นเอง ผมปลุกอารมณ์เสียวมาดามสักพักก็อยากเย็ดแกแล้วเพราะท่านี้เป็นท่าที่ผมชอบ และใช่กับสาวๆทุกคนเป็นท่าจบประจำ ท่าหมาที่มาดามกำลังคุกเข่าก้มหน้าฟุบกับเบาะแอ้นตูดใหญ่ท้าทายสายตาอยู่ นั้น ผมไม่คิดฝันมาก่อนเลยว่าจะได้เย็ดกับมาดามแบบนี้ ตูดผายใหญ่ตามแบบสาวสูงวัยที่กำลังแอ้นอ้ารอให้ผมเย็ดอย่างนี้ใครจะอดกลั้น ไหวละครับ
ผมค่อยจดจ่อหัวควยบานใหญ่ที่ปากรูหีแดงช้ำของมาดามแล้วค่อยๆออกแรงดันตูดส่ง หัวควยบานแหวกกลีบแคมของมาดามไปอย่างช้าๆ ๆ ตามติดด้วยลำอวบของแท่งลึงค์ที่ค่อยแทรกเบียดกายลำใหญ่มุดหายเข้าไปจนหมด สิ้น มาดามได้แต่หายใจออกมาด้วยความเสียวเกร็งแดะตูดร่อนรับการชำเราของผมทางด้าน หลังอย่างไร้สิ้นเรี่ยวแรงต้านทาน แกครางไม่ได้ศัพท์เลยคงเพราะของผมแข็ง มันขูดกับช่องคลอดของแก แม้ว่าจะหลวมๆแต่ก็มันส์ได้อารมณ์เหงี่ยนมาก มาดามเรียกชื่อผมตลอด สลับกับให้ผมกดแรงๆ จนเสียงกระแทกดังขึ้นดังขึ้นเรื่อยๆ .....ปึกๆๆๆ....อูยยย....อูยยๆๆ....อุ้ยยๆๆ....อุ้ยยๆๆ.....ซี้ดดๆๆ.....ปึก กๆๆ....ปึกๆๆ ปึกกๆๆ...ปึกกๆๆ...ปึกๆๆ.... ปึกกๆๆ....ปึกๆๆ....อูยยๆๆ....อูยยๆๆ....อูยๆๆๆ.......เร็ววว.....เร็ววๆๆ .....เร็ววๆๆๆๆ......อูยยๆๆ....อูยยๆๆ.....อาๆๆๆ.....อาววว.....อาววว..เร็ว วว.....เร็วว......เร็ววๆๆๆ.....ไม่.....ไม่....ไหววว......แล้ววววว...... แล้วววว........ปึกๆๆ....ปึกๆๆ....ปึกกๆๆๆ....ปึกๆๆๆ....ปึกๆๆๆ....ปึกๆๆ .... อาๆๆๆ......ซี้ดด....อูยย.....มันส์จริงๆๆ…ซี้ดๆๆๆ.....ซี้ดๆๆๆ.....อาๆๆๆ ....อูยยๆๆๆ.....แรงๆๆ..อูยยๆๆ.........อาๆๆ....ซี้ดๆๆ....ซี้ดๆๆ...ซี้ดๆๆๆ ....อาๆๆ....อาๆๆ…มาดามเด้งสะโพกส่ายร่อนรับการแทกของผมอย่างไม่กลัวเจ็บ ซึ่งท่านี้ดูเหมือนลำควยและหัวบานผมจะโดนกระแทกมดลูกภายในท้องมาดามตลอดจังๆ ทุกครั้ง ซึ่งผมใส่ไม่เลี้ยงเลย เสียงดัง ป๊าบ ๆ ๆ ๆ ๆ อ๊า..ๆ..ดี..ดี...แร..ง..ๆ...ๆ...อ๊า..อ๊า..ๆ...เร็วๆ..ๆ..ซี๊ด..ๆ..มาดาม ได้แต่ร้องครางและเร่งให้ผมกระแทกหนักขึ้นไปอีก ใครจะกล้าไม่สนองตอบละครับ...
ผมจัดแจงเอามือรั้งสะโพกบริเวณรอบเอวหนาของมาดามพร้อมรั้งมันสวนรับการ กระแทกอันหนักหน่วงาของผมจนเหงื่อไหลย้อยหยดเต็มแก้มก้นมาดามเต็มไปหมด ยิ่งร่างเราสองคนเปียกลืนการซอยเย็ดกระแทกของผมกลับยิ่งมันส์ แม้อากาศในรถจะร้อนแต่ดูเหมือนเกมกามระหว่างนายบ่าวจะร้อนแรงยิ่งกว่า ผมซอยเย็ดเสียงดังลั่นรถไปหมดพร้อมเสียงครางครวญด้วยความสุขสุมของมาดามที่ ปล่อยอารมณ์ออกมาอย่างเต็มทีเราสองร่วมแรงสอดรับการกระแทกกระทั้นกันอย่าง ลืมเวลา ลืมไปว่ากำลังเย็ดอยู่ในรัวบ้านเท่านั้นไม่ได้ลับตาหรือมิดชิดเลย เพราะกระจกก็ไม่ไดมืดสนิทจนมองเข้ามาไม่ได้ แต่ความมันส์บวกกับความเสียวของผมกับมาดามนั้นเองที่ทำให้เราลืมไปว่ากำลัง ทำเรื่องบัดสีที่พร้อมจะให้คนเห็นจะแจงทันทีท่าผ่านมาเห็นเข้า ผมซอยเย็ดมาดามหนักๆเร็วๆ พร้อมร้องบอกกับมาดามตลอดเวลาว่า ซี้ดๆๆ.....อาๆๆๆ....อูยๆๆ.....ซี้ดๆๆ.....อูยยยๆๆๆ......เสียว....ควยดี เหลือเกิน..มาดาม..อ๊า..ๆ...ๆ...เสียวไปหมดแล้ว...อ๊า..ๆ..ๆซี้ดๆๆๆ....อาๆๆ ....เร็วว......อุวววว....โอวว....เสียวควย.....อาๆๆ......เย็ดมันส์ควย จริงๆ..อ๊า..มาด..ดาม...มาดามจ๊า...ให้ผมเย็ดบ่อยๆ..น่ะ..อ๊า..มันส์ควยดี แท้...มาดามหีใหญ่...อ๊า..ของผม...อูยส์...มันส์...ดีแท้..แม่หีควาย....แม่ หีใหญ่....อ๊า...ๆ..ๆ...ซี๊ดๆ...ๆ...ซี้ดๆๆ.....ซี้ดๆๆ...อูยๆๆ....อูยๆๆ .....โอวว... ฮาๆๆๆ....มันส์ควยจริงๆๆๆ..อาๆๆ...... อูยๆๆ......ซี้ดๆๆๆ......อูยๆ ...เด้งรับแรงๆๆ... แบบนั้นแหละ...อ๊า...มาดาม..ๆ..ๆ..โอวว์...ๆ....แม่หีเย็ดมันส์...แม่หีตอด ...แม่หีควายของผม...โอวว์.....อูยๆๆๆ.....อูยยๆๆๆๆ.....แรงๆ..อย่างนี้ ..ชอบมั๊ย..ห๊ะ..มาดาม..อ๊า..ๆ..ๆ..อูยๆๆๆ.....อูยๆๆ โอววว.... อูยๆๆๆ.....อาๆๆ....อูยๆๆ ซี้ดๆๆๆ....อูยๆๆๆ ผมร้องครางบอกมาดามอย่างสุดที่จะสะกดอารมณ์หื่นกระหายใคร่หยาบได้อีกต่อไป มาดามเองโดนผมกระแทกหนักๆ แรงๆ เร็วแบบไม่เลี้ยงแบบนี้แกก็ร้องครางกระเซ้าดังลั่นรถจนในที่สุดแกก็สุดทนอีก ต่อไป มาดามกระตุก..ๆ..แอ้นตูดบดรับการกระแทกของผมอย่างไม่ยอมแพ้ พร้อมครางกรี๊ด..ๆ..ดังลั่นรถ..อันเป็นสัญญาณให้ผมรู้ว่าบัดนี้แกได้ถึงที่ หมายเรียบร้อยอีกครั้งให้แล้ว แรงขมิบตอดลำควยก็ตอดรัดถี่ยิบซะจนผมต้องเร่งกระแทกซอยหนักๆตามแกเพราะใกล้ จะน้ำแตกเหมือนกัน มาดามตอนนี้ได้แต่ร้องครางแล้วแอ้นตูดรับการกระแทกของผมอย่างหมดแรงเสียง ร้องแรงที่เคยส่ายร่อนรับการกระทแกของผมก็หดหายไปแกคงหมดแรงแล้วนั้นเอง ภาพร่างเปลื่อยอวบใหญ่ของมาดามที่กำลังก้มหน้าแนบกับพื้นเบาะอย่างเหย้เกและ ตูดใหญ่ที่กระเพริ่มสั่นไหวนั้น ทำเอาผมต้องจ้องมองมันอย่างจดจำไปตลอดชีวิต ไม่คิดฝันเลยว่าจะได้มีโอกาสเชยชมสัมผัสและได้เย็ดรูหีคุณนายของบ้านหลังนี้ แบบนี้ ตูดใหญ่ขาวที่แม้จะมีร่องรอยแตกลายเพราะเกิดจากการผ่านการมีบุตรมาแล้วนั้น ถ้าเป็นเมื่อก่อนผมคงรังเกลียดแต่ตอนนี้มันกลับเป็นแรงโหมให้ผมยิ่งสะใจยิ่ง ที่ได้พิชิตเมียเจ้านายแบบที่กำลังทำอยู่นี้ บัดนี้ผมได้ใช้ร่องหีโคกควายเมียเจ้านายและกำลังเย็ดมันอย่างเมามันส์ใน อารมณ์ซะด้วย เรี่ยวแรงวัยหนุ่มมีเท่าไหร่ก็ประเคนกระแทกซอยเย็ดโหนกหีมาดามอย่างเร้าร้อน เสียงกระแทกที่ดังสนั่นลั่นรถนั้น หากเจ้านายมาเห็นว่าผมซอยเย็ดเมียแกแบบนี้แกจะโกรธแค้นแค่ไหน ยิ่งนึกผมก็ยิ่งสะใจมันเหมือนเป็นแรงยุให้ผมเร่งซอยเย็ดและกระแทกโคกหีมาดาม หนักๆขึ้นไปอีก ผมยังซอยต่อไปเรื่อยๆ โดยที่มาดามได้แต่แอ้นตูดรับแรงกระเด้าของผมเท่านั้นมือหยาบกร้านของผมจิก เกร็งจับแก้มก้นมาดามรั้งกระแทกจนเป็นรอยแดงเป็นเปื้อนไปทั้วบริเวณเนิน เนื้อแก้มก้นอวบใหญ่ของ
มาดามและแล้วเมื่อความอดกลั้นของผมมาถึงทางตัน ผมก็เร่งซอยเย็ดหนักขึ้นๆ เร็วขึ้นๆ ไม่ช้าไม่นานผมก็ร้องครางเหมือนควายถูกเชือดกระตุกแอ้นตูดเกร็งพร้อมกลับการ ปล่อยน้ำเมือกข้นคาวเอาออกมาอย่างเนืองนอง แต่ไม่ได้ปล่อยข้างในน่ะครับเพราะผมคิดว่ามาดามคงไม่ต้องการให้มันมีอะไรผิด พลาดจึงซอยเย็ดเร็วๆจนใกล้จะแตกก็ดึงมันออกจากกลีบพูย้อยของมาดามจนเสียงดัง พล็อก..เพราะผมดึงออกมาอย่างรวดเร็วแล้วน้ำขาวขุ่นของผมก็พุ่งราดรดออกมา ปล่อยราดทั่วแก้มขนของมาดามเปียกเต็มไปหมด บ้างส่วนยังพุ่งไปบริเวณแผ่นหลังของมาดามด้วยซ้ำไป ผมกระตุกเกร็งแล้วเอามือรีดพิษออกข้างนอกจนหมดลำกล่องก็ค่อยเอามือลูบน้ำ เมือกลื่นคาวของตัวเองไปมาจนมันเปียกทั่วแก้มก้นมาดามไปหมด เมือกข้นผสมกับเม็ดเหงื่อที่เกาะตามร่างเปลือยของมาดามมันทำให้ยิ่งลื่นเข้า ไปอีก ผมลูบมันอย่างเหนื่อยหอบเพราะเป็นการถึงที่สุดยอดและได้เย็ดรูหีมาดามแบบ เต็มแรงแบบนี้ด้วย ทำให้ผมเสียวสุดจะทนจริงๆ เราสองคนต่างเหนื่อยมาก ผมค่อยก้มตัวแนบอกกับแผ่นหลังของมาดามอย่างสิ้นเรี่ยวแรง มาดามพูดชมผมและค่อยๆ ก้มตัวฟุบแนบกับพื้นเบาะอย่างไร้สิ้นเรี่ยวแรงเช่นกัน เราสองนายบ่าวต่างกกกอดทาบทับกันอยู่สักพักจนหายเหนื่อย ผมจึงค่อยลุกจากการทาบทับพร้อมหันมาดูที่ข้อมือนาฬิกาตัวเอง เวลาผ่านไปเร็วมาเพราะมันผ่านไปเกือบ 45 นาทีเข้าไปแล้ว มันนานไม่น้อยพอที่จะให้ใครเดินมาเห็นได้เลย ทำให้ผมอดกลัวความลับนี้จะไม่เป็นความลับไม่ได้จนต้องรีบหาเสื้อผ้ามาดาม แล้วยื่นให้แกใส่พร้อมจัดการกับเสื้อตัวเองไปด้วย มาดามเองเห็นผมทำท่าทางรกๆ แกก็เริ่มรู้ตัวว่าทำสิ่งที่ไม่มิดชิดเข้าให้แล้วแกจึงรีบรับและสวมใส่เสื้อ ผ้าอย่างรวดเร็วและจัดแจ้งทรงผมให้เข้าที่เข้าทางเพราะตอนนั้นมันหยุ่งเหยิง ไม่น้อยใครเห็นก็คงนึกว่าแกไปทำไรมาได้แน่ ทำให้มาดามรีบแต่งตัวให้เรียบร้อยแล้วจัดทรงผมให้เข้าที ส่วนตัวผมก็ไม่ต่างกันรีบแต่งตัวแล้วขยับตัวไปนั่งที่เบาะคนขับทันที พร้อมยื่นผ้าเช็ดเบาะให้มาดามช่วยเก็บหลักฐานต่างๆที่อันอาจจะหลุดลอดไปได้ มาดามก็จัดแจงเช็ดเบาะให้สำรวจว่าไม่มีสิ่งผิดปกติแล้วแกจึงยื่นกลับมาให้ผม แล้วแกบอกขอบใจผมมาก แกยังก้มหน้าอายๆที่เผลอกายเผลอตัวให้ผมได้เชยชมอย่างเผ็ดร้อน มาดามพูดเสียงเขินและไม่กล้ามองหน้าผมต่อ เมื่อทุกอย่างปกติผมก็รีบสตาร์ทรถและขับเข้าสู่ตัวบ้านในโรงจอดรถทันที ซึ่งในขณะขับนั้นสักพักมาดามก็บอกว่าต้องไปแล้ว...ขอให้ผมเก็บเรื่องนี้เป็น ความลับ...ผมก็ได้แต่พยักหน้ารับแล้วผมก็ขับรถเข้าไปจอดหน้าตัวตึกส่งมาดาม ลงก่อน ซึ่งก่อนลงแกยังหันมาดูดปากกับผมอีกรอบ แล้วแกหยิบแบ็งค์พันให้ผมทั้ง หมดที่แกมีในกระเป๋า แล้วมาดามก็บอกว่าห้ามผมปฏิเสธและพูดอะไรทั้งนั้น มาดามบอกว่าประทับใจผมมาก ..แล้วแกก็รีบเปิดประตูลงจากรถหายเข้าตัวตึกในทันที นั้นก็คือประสบกามณ์ของผมกับมาดามในครั้งแรกและคิดว่ามันคงไม่ใช่ครั้งเดียว สำหรับผมกับมาดามแน่หากอยากรู้อย่างไร...โปรดติดตามตอนต่อไป...55555555

Offline roombaa

• Hero Member
    • เสียว: 0
Reply #2 on: January 14, 2010, 12:50:12 pm
wow....thanks