close buttonclose buttonclose button
รสรัก..เมียเพื่อนบ้าน

รสรัก..เมียเพื่อนบ้าน

เรื่องเสียว · 83993

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

สวัสดีครับ..ผมชื่อวิชาญ อาศัยอยู่ในหมู่บ้านจัดสรรแห่งหนึ่ง ..ทุกวันตอนเช้าตรู่ ผมจะออกมายืนตรงหน้าระเบียงบ้าน ไม่ใช่ผมเป็นคนขยันตื่นแต่เช้าอะไรหรอก แต่ที่ผมแหกขี้ตาตื่นตั้งแต่ไก่โห่ก็เพราะมีเหตุผลแอบแฝงอยู่

นั่นไง ตรงลานข้างบ้าน เป้าหมายของผมอยู่ที่นั่น..เธอชื่ออ้อ ครับ.. น้องอ้อเป็นเมียของโรจน์ เพื่อนบ้านของผมเองครับ.. น้องอ้อเป็นอาจารย์สอนวิชาฝรั่งเศสของวิทยาลัยมีชื่อแห่งหนึ่งครับ และทุกๆ เช้า ก่อนที่เธอจะออกไปสอนหนังสือ เธอจะนำผ้าที่ซักเสร็จแล้วออกมาตากที่สนามหญ้าข้างบ้านเป็นประจำ

ชุดนอนที่น้องอ้อสวมอยู่ ปกติก็บางพอจะมองเห็นอะไรๆ รางๆ อยู่แล้ว พอมาโดนแสงแดดอ่อนๆ ยามเช้าที่สาดส่องมายังด้านหลัง มันก็ยิ่งโปร่งแสงยังกะผ้าซีทรู ทำให้ผมได้เห็นเรือนร่างที่สวยสดงดงามของเธอชัดเจนเต็มสองลูกตา..อ่าห์..เรือนร่างของน้องอ้อนั้นงามราวกับรูปปั้นที่ผ่านการสลักเสลาจากช่างฝีมือชั้นเลิศ ..ใบหน้ารูปไข่ที่รับกับทรงผมยาวปะบ่าซอยสไลด์ตามสมัยนิยม สองเต้าคู่งามขนาดกำลังเหมาะดันตัวออกมาราวกับภูเขาไฟย่อมๆ ต่างจากหน้าท้องที่เนียนแบนราบไร้ไขมันส่วนเกิน เอวคอดกิ่ว สะโพกผึ่งผาย สอดรับกับเรียวขาเพรียวสมส่วน ..ผมยอมรับว่า ส่วนโค้งส่วนเว้าของน้องอ้อนั้น ชวนให้กระสันซ่านสวาทจริงๆ

ภาพนางฟ้าตรงหน้ากระตุ้นเลือดลมของผมจนพุ่งพล่าน เจ้าน้องชายของผมตื่นตัวขึ้นมาอย่างช่วยไม่ได้ .. ผมปลดปล่อยมันออกมาจากกางเกงนอนดั่งเช่นทุกวัน แล้วใช้อุ้งมือโอบกระชับท่อนเนื้อลำแกร่งที่ตั้งโด่ชูธงรบ พร้อมกับสาวมือขึ้นๆ ลงๆ

ใช่แล้วครับ..ก็เหมือนกับทุกๆ วัน ผมใช้เรือนร่างของน้องอ้อมาจินตนาการประกอบกับการสำเร็จความใคร่ให้ตัวเองอยู่เสมอๆ และวันนี้ก็เช่นกัน ผมใช้สายตาโลมเลียน้องอ้อตั้งแต่ศีรษะจรดปลายเท้า พร้อมกับใช้มือสาวควยของผมไปด้วย ... อูยยย..น้องอ้อจ๋า...ซี๊ดดดด...ทำไม น้องอ้อถึงสวยน่าเย็ดอย่างนี้ นี่ถ้าพี่เป็นเจ้าโรจน์นะ พี่จะจับน้องอ้อเย็ดเช้าเย็ดเย็นเลยทีเดียว แถมกลางคืนรอบดึกอีกต่างหาก... โอยยยย....หีของน้องอ้อยังตอดควยของพี่ดีเหมือนเดิม ...ซี๊ดดดด..พี่เสียวควยเหลือเกิน...น้องอ้อจ๋า

อ่าห์...มันช่างเป็นยามเช้าที่แสนสุขเสียนี่กระไร ..ผมเพ่งมองเรือนร่างของน้องอ้อราวกับจะกลืนกินเธอลงไปทั้งตัว มือก็เร่งชักกระถอกควยเร็วขึ้นแรงขึ้นตามอารมณ์ที่โลดแล่นโจนทะยาน ... น้องอ้อเพื่อนบ้านคนสวยยังคงตากผ้าต่อไปโดยที่เธอไม่รู้เลยว่าร่างกายของเธอที่ซุกซ่อนภายใต้ชุดนอนบางๆ นั้นกำลังตกเป็นเครื่องมือสำเร็จความใคร่ให้ผมอยู่ ...หึหึๆ.. นี่ถ้าเธอรู้เข้า เธอจะทำหน้ายังไงกันน๊า...ผมอยากรู้จริงๆ ...อ่า...อูยยยยยยยยย์

หลังจากน้องอ้อตากผ้าเสร็จ เธอก็หันหลังเดินกลับไป...ซี๊ดดดด์...การก้าวเท้าแต่ละก้าวของเธอ ผมมองตาแทบถลนออกมานอกเบ้า ตูดกลมกลึงของน้องอ้อสะบัดไปทางซ้ายทีทางขวาที .. โอยยยย..ผมเร่งซอยมือไม่ยั้ง...นี่ถ้าได้จับน้องอ้อมาเย็ดในท่าหมา..อูยยย...ก้นขาวๆ อวบๆ ของเธอจะส่ายสะบัดขนาดไหน เวลาที่ผมกระหน่ำควยของผมเสียบแทงเข้าไปภายในร่องเสียวรูสวาทของเธอ..อ่าห์...ซี๊ดดดดด์...

อู๊ยยยยยยย....ซี๊ดดดดดดด....แตกแล้ว...อูยยยย...น้ำแตกแล้วววว...ในที่สุดผมก็ปลดปล่อยน้ำเชื้อขาวขุ่นออกมาจนเลอะมือผมไปหมด พร้อมๆ กับร่างงามของน้องอ้อที่เดินหายลับเข้าไปในตัวบ้าน .... เฮ้อออ... สบายเนื้อสบายตัวไปอีกวันแล้วซิเรา.....

ผมพยายามหาจังหวะและโอกาสที่จะตีสนิทกับน้องอ้อให้มากกว่านี้ แต่ก็ไม่ประสบผลสำเร็จซักกะที น้องอ้อค่อนข้างเก็บตัว ไม่ค่อยสุงสิงกับชาวบ้านเท่าไหร่ ..เช้าไปสอนหนังสือ ตกเย็นมาก็ขลุกอยู่แต่ในบ้าน แต่แล้ววันหนึ่งฟ้าก็เป็นใจให้ผมได้มีโอกาสสนิทสนมกับเธอเป็นการส่วนตัว มากกว่าเป็นเพื่อนบ้าน เพื่อนดื่มเหล้าของสามีเธอ

วันนั้น ผมต้องไปติดต่องานแถวชานเมือง กว่าจะเสร็จงานก็เย็นมากแล้ว ระหว่างที่ผมมุ่งหน้ากลับบ้าน ผมก็เจอนางฟ้าแสนสวยของผมกำลังยืนเก้ๆ กังๆ อยู่ข้างถนน สีหน้าของน้องอ้อดูเป็นกังวล เธอคงจะมีปัญหาอะไรซักอย่าง...ผมไม่รอช้าที่จะแสดงตัวเป็นพระเอก รีบจอดรถ และเข้าไปช่วยเหลือเธอในทันที

รถยนต์ของน้องอ้อเสียครับ ผมก็เลยรีบจัดการให้ โทรตามช่างที่รู้จักมาช่วยลากรถไปซ่อมที่อู่ พร้อมกับอาสาพาเธอกลับบ้านแทนการเรียกรถแท๊กซี่ ตอนแรกน้องอ้อก็ไม่ยอมไปกับผมหรอก แต่ผมก็ชักแม่น้ำทั้งห้ามาหว่านล้อมกล่อมเธอจนยอมขึ้นรถมากับผม

หึหึๆ ..ผมแอบหัวเราะด้วยความดีใจสุดๆ ผมไม่พาน้องอ้อไปส่งถึงบ้านง่ายๆ หรอก ผมมีแผนไว้ในใจแล้ว ขั้นแรก ผมชวนน้องอ้อคุยเรื่องทั่วๆ ไปก่อน แล้วก็ชวนเธอไปทานข้าวที่ร้านประจำของผม จากนั้นก็สั่งเครื่องดื่มให้น้องอ้อดื่ม...โดยไม่ลืมส่งสัญญาณให้บาร์เทนเดอร์คนสนิทเติมบางอย่างลงไปในเครื่องดื่มด้วย

ใจของผมเต้นระรัว เมื่อเห็นน้องอ้อยกพันซ์สูตรพิเศษผสมยาเสียสาวขึ้นมาจิบก่อนจะดื่มเข้าไปอีกหลายอึก..แฮ่ม...แผนเย็ดเมียเพื่อนบ้านสำเร็จไปกว่าครึ่ง จากนี้ก็แค่รอเวลาเท่านั้นเอง.. ภาพน้องอ้อคนสวยของผมที่ปราศจากเสื้อผ้าอาภรณ์ติดกายผุดขึ้นมาในห้วงคิดของผม เต้านมขาวๆ อวบๆ โคกหีโหนกนูน เรียวขาที่เพรียวงามสมส่วน ที่ผมแอบเก็บไปชักว่าวทุกๆ เช้า.. อ่าห์..วันนี้ละที่ผมจะได้เห็นเนื้อในร่มผ้าของเธอเต็มตาเสียที..หึหึๆ...ไอ้โรจน์ มึงอย่าว่ากูเลยนะ คืนนี้..กูขอล่อน้องอ้อเมียมึงให้สมอยาก... อูยยย..แค่คิดควยกูก็แข็งแทบจะระเบิดแล้ววุ๊ย....

หลังจากรอให้ยาออกฤทธิ์ ผมพาร่างที่อ่อนระทวยของน้องอ้อขึ้นรถไปเสพสุขท่ามกลางความอิจฉาของคนในร้านที่เหลียวมองตามจนคอแทบเคล็ด

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: December 05, 2013, 02:47:28 am
(1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1;

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: December 05, 2013, 09:06:37 am
ขอบคุณครับ