close buttonclose buttonclose button
จิน

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 12, 2010, 11:47:21 am

ผมมีเรื่องจริงที่อยากเล่าให้เพื่อนๆฟัง
ปัจจุบันทำอู่ซ่อมรถเล็กๆ มีลูกน้องคนเดียว ชื่อไอ้ยักษ์ษ์ อายุ 21 ปี เป็นชาวสุรินทร์ตัวสูงใหญ่ล่ำสันผิวดำ กร้าน ดำตงิทเลยล่ะ หน้าตาดูน่ากลัว แต่มันไม่มีอะไรหรอกครับ โตแต่ตัวใจจินเดียว มันอยู่กะผมและภรรยามากว่า 2ปี แล้วเราจึงตงิทตงมกันมาก แม้ว่ามันจะมักมองเมียผมด้วยท่าทีแปลกๆ ออกจาหื่นๆ แต่ผมและภรรยาก้อไม่ถือสา โธ่ เป็นใครก็อดไม่ได้หรอก
ภรรยาผมชื่อ จิน เป็นสาวใหญ่อายุ 29 ปี หากใครไม่รู้จักก็คงจะเดาอายุแค่ 23 24 แน่ เพราะใบหน้าหวานหมวยดูอ่อนวัย เธอสูงราว 158 รูปร่างอวบอัดสวยงามเข้าตำราขาวสวยหมวยอึ๋ม เธอมีหน้าอกที่งดงามตั้งเต้าชูชัน ยอดปทุมของเธอเชิดขึ้นเล็กน้อย เวลาเธอโนบรา แทบจะดูไม่ออก เพราะมันตั้งเต้าชูชันเหมือนกะใส่บรา ถ้าไม่สังเกตที่อาการแกว่งไหวกระเพื่อมที่มากกว่าปกติหน่อย หรือยอดอกขนาดเขื่องของเธอ เธอมีหน้าอกขนาด 35 คัพซี เอวคอด สะโพกผาย ผิวขาวนวลเนียนตามแบบฉบับหมวยฮ่องกง เธอชอบแต่งตัวรัดรูปเน้นสัดส่วนขนาดนั้น หนุ่มไหนไม่มองก้อบ้าแล้ว ผมจึงแอบเห็นไอ้ยักษ์ลอบมองเนินอกของจินบ่อยๆ รู้สึกแปลกๆนะ แต่ก้อชอบ เพราะภูมิใจที่เมียเราสวยขนาดนั้น
ไอ้ยักษ์ษ์อยู่บ้านเดียวกะผมที่เป็นตึกแถว มันพักชั้นลอย ผมกะจินนอนชั้นสาม ชั้นสองเป็นห้องทำงานพักผ่อนและเก็บอะไหล่ แรกๆผมยอมรับว่าหึงมาก เวลาที่ใครมองเมียผม โดยเฉพาะไอ้ยักษ์ มันมักจะแอบจ้องมองนมเมียผมเวลาเธอเผลอบ่อยๆ แต่มาพักหลัง ผมกลับรู้สึกแปลกๆ ชอบให้ใครๆมองนมเมีย สัดส่วนที่สวยงามของเมีย ผมจะรู้สึกตื่นเต้นมากๆ ผมคงจะบ้า แต่ดูเหมือนจินจะรู้ใจผม เธอมักจะปลายตามาที่ผม ยิ้มมีเลศนัย ก่อนเดินไปก้มๆเงยๆโชวร่องอกบ้าง พุงขาวๆบ้างให้ไอยักษ์ษ์ดู มันก็จ้องแบบไม่ค่อยเกรงใจ แล้วคืนนั้น เราจะร่วมรักกันอย่างร้อนแรง เหมือนอดอยากกันมานาน ไอ้ยักษ์ษ์จึงกลายเป็นของเล่นของเรา ที่เราก้อไม่เคยเอ่ยปากบอกกัน
วันนึงอารมณ์หึงที่ผมไม่ชอบให้เมียกลับบ้านดึก พักหลังเธอมักจะไปสังสรรค์นอกบ้าน จนผมชักทนไม่ไหว แต่ผมก้ออดทนไม่พูดอะไรดูเธอจะมีอำนาจมากว่าผม เช้าวันนั้นผมตื่นก่อน จินยังคงนอนเปลือยกายคว่ำหน้าอยู่ข้างๆผมมองดูเรือนร่างสวยงามของจินอย่าง ชื่นชม ผิวขาวเนียนไปหมดทั้งตัวก้นอิ่มแนบชิด แก้มก้นอวบอิ่มไล่ไปถึงโคนขา เอวคอด อกอวบอิ่มล้นทะลักออกมาด้านข้าง เธอกรนเบาๆหลับตงิท เพราะกลับดึกผมดึงปลายผ้าห่มสามเหลี่ยวเล็กๆปิดแก้มก้นเธอไว้
วันนี้ผมจะแก้แค้นเมียที่ชอบนักกับการกลับบ้านดึก ผมเดินออกนอกห้องนอน แอบไปที่ห้องเก็บเสื้อผ้าข้างๆ เปิดช่องเพื่อมองมาในห้อง คงเห็นเมียผมนอนเกือบเปลือยขาวผ่องบนเตียง ผมกดโทรศัพท์มือถือเข้าบ้าน
"ยักษ์ ไปในห้องเฮีย เอารายการอะไหล่บนโต๊ะกระจกไปสั่งให้เฮียหน่อย" ผมหลอกว่าอยู่ข้างนอก กะจะให้ไอ้ยักษ์ไปดูเมียผมนอนแก้ผ้าให้สะใจเล่นๆ ผมแอบดู ซักพักผมมองไปเห็นประตูเปิดออกไอ้ยักษ์แง้มมาเห็นร่างเปลือยนอนอยู่ก้อตกใจ ปิดประตูกลับไป ซักพักมันเปิดเข้ามาใหม่ ผมเห็นมันจ้องมองร่างเปลือยของเมียผม ท่าทางตื่นเต้นมาก มันเดินผ่านเธอไปที่โต๊ะกระจก แล้วเลี้ยวไปยืนมองร่างเธอ ที่มีเพียงปลายผ้าปิดแก้มก้นไว้ ผมเห็นมันเอามือลูบเป้ากางเกง คงหื่นหนักนะ จินขยับตัวเธอยกมือมาเกาแขน มันดึงปลายผ้าห่มหลุดลง ก้นขาวเลยเปิดออกเต็มตาไอ้ยักษ์ษ์ มันสะดุ้งมอง
ผมเหลือบเห็นไรขนหมอยแพลมออกมาที่ง่ามก้นเมียผม แล้วเห็นร่องเนื้อที่ผ่าออกไอ้ยักษ์กำกระดอแน่น ผมว่ามันคงชักแน่ แต่ก่อนใดใด จินเปิดตาขึ้น เห็นไอ้ยักษ์เธอร้องอย่างตกใจกระตุกผ้ามาคลุมร่าง ไอ้ยักษ์ทรุดร่างลงประนมมือละล่ำละลักขอโทษ จินเห็นอาการมันก็สงสาร เธอนอนมองมันจนไอ้ยักษ์เดินออกมา ผมเดินเข้าห้องไป เธอก็ถามว่า "ไอ้ยักษ์..มันเห็นเมียแก้ผ้าหมดแล้ว เดี๋ยวมันก้อข่มขืนหรอกตาบ้า" ปากบ่นแต่ในตาเธอมันวาวยังไงบอกไม่ถูก ดูเธอจะสะสาใจที่โดนลูกน้องผัวแอบมองเรือนร่างของเธอ ผมบอกไปว่าไอ้ยักษ์มันโตแต่ตัว ไม่มีไรหรอกน่า เธอปลายตามองผมดูเธอไม่สะทกสะท้านเท่าใด เธออาจจะเห็นด้วยกะผม
ผมลงมานั่งกินอาหารเช้า ไอ้ยักษ์ษ์ทำงานอยู่ข้างๆ มันตกตะลึงมองอะไรซักอย่างผมมองตามสายตามัน ให้ตายเถอะครับ จินเมียผม ใส่ชุดนอนสีเนื้อบางเบา มองทะลุเห็นนมขนาด 35 กระเพื่อมไหว หัวนมเธอเชิดชี้เด่ มันบางจนทะลุเห็นนมทั้งเต้าไหวกระเพื่อมมาจากชั้นบน กางเกงขาสั้นก้อบางเบา เห็นขนสีดำปกคลุมเต็มหว่างขา โอยเมียผมเป็นไร ผมตื่นเต้นแทบช็อค ไอ้ยักษ์จ้องมองตาค้าง จินเดินเด้งนมผ่านหน้าผมกะไอ้ยักษ์ไป ไปชงกาแฟ ทำโน่นทำนี่ ตลอดเวลาเธอปลายตามองผมยิ้มยั่วยวน ยักไหล่บอกไม่เห็นเป็นไรนี่ ผมทนไม่ได้ต้องไล่ไอ้ยักษ์ออกไปซื้อบุหรี่ แล้วลากเมียมากอด ฟัดนมทั้งสองเต้าแรงแล้วจับเธอกระแทกแบบโมโหหึง ผมรู้สึกได้ถึงอารมณ์ที่ร้อนร่านของเธอจริงๆ

=================

ระยะหลังจินชอบกลับบ้านดึกบ่อยขึ้น เธอต้องไปดูแลงานร้านเสริมสวย มักจะอ้างว่าช่วงนี้ลูกค้าเยอะทั้งที่เธอก็จ้างคนมาช่วยดูและอยู่แล้ว ผมได้แต่ปรับทุกข์กับไอ้ยักษ์ลูกน้องคนสนิท ไม่รู้จะทำไง ผมรักเธอมาก คืนนี้เธอก้อกลับผิดเวลาอีก ผมพาไอ้ยักษ์ไปหาที่ร้าน เขาบอกว่ามีคนมารับเธอไปตั้งแต่เย็น ผมโมโหมาก ชวนไอ้ยักษ์ษ์มานั่งกินเหล้าที่บ้าน ผมดื่มหนัก พรรณาถึงแต่เรื่องเมีย ดูเหมือนไอ้ยักษ์จะเข้าใจและระบายความรู้สึกออกมาด้วย มันพร่ำแต่ว่า เจ๊จินสวยมาก ผิวก้อสวย หุ่นก้อดี พอผมไม่ว่าอะไรมันก้อยิ่งพูดมากขึ้น ผมชอบนมเจ๊จินมากเลยครับ นมสวยน่าฟัดจริงๆ อารมณ์แค้นเมียผมจึงปล่อยไอ้ยักษ์พรรณาตามแต่ที่ใจมันอยาก มึงอยากฟัดเมียกูหรอไอ้ยักษ์ มันก้มหน้ากลัวผมด่า ผมคิดแค้นในใจอยากให้เมียโดนไอ้ยักษ์ซะที "ร่านดีนัก" ผมเผลอสบถออกมา
ผมดื่มมากจนเมาและผลอยหลับไป ได้ยินเสียงเมียกลับมา ผมแกล้งหลับแต่แอบฟัง อ้าวเฮียหลับเลยหรอ คงหนักสิ ยักษ์อย่าพึ่งกลับนะ เจ๊อาบน้ำก่อนค่อยไป ผมปรือตาแอบมอง ปวดหัวตึบลุกไม่ขึ้น เมียผมสวยมากวันนี้ใส่เสื้อสูทสีดำ กระโปรงสั้นผ้าบางพริ้ว เธอเดินผ่านหน้าผมหอมฟุ้ง "ร้อนจังเลยเนอะยักษ์" พูดพลางเธอก้อปลดกระดุมสูท แล้วเธอก้อถอดมันออกหน้าตาเฉย จินใส่บราสีแดงสดลายลูกไม้โปร่ง แบบครึ่งเต้า เนินอกเบียดกันขาวจั๊ว มองเห็นเม็ดทับทิมที่ยอดอกรำไรๆ เอาอีกแล้วเธอเล่นอีกแล้ว ผมสังเกตเธอปรายตามองมาทางผมอมยิ้มเล็กแล้วเดินไปมาผ่านหน้าไอ้ยักษ์อย่าง ไม่ตงใจ อารมเมา ไอ้ยักษ์นั่งจ้องนมเมียผมเขม็ง ผมเห็นมันกุมเป้าลูบเบา ตามองเนินอกจินที่ไหวกระเพื่อมเพราะขนาดที่อวบใหญ่ จินสังเกตเห็นอาการมัน เลยเดินไปยืนตรงหน้า เนินอกขาวตัดกะหน้าดำๆเป็นมันเยิ้มไปทั้งหน้าของไอ้ยักษ์
เธอแอ่นอกยิ้มยียวน "ไงยักษ์..ไม่เคยเห็นหรอ" "นมเจ๊สวยป๊ะ" เธอแอ่นอกล้อเลียนมัน ไอ้ยักษ์จ้องเขม็งระล่ำระลักไม่เป็นภาษา มือกุมกระดอแน่น แล้วสิ่งไม่คาดคิดก็เกิด จินเหลือบมองผม แล้วเอื้อมมือไปด้านหลังเธอปลดตะขอยกทรง แล้วห่อไหล่ ปล่อยนม 35 คัพซี ดีตัวออกมาอิสระ ให้ตายเหอะ นมสองเต้าของจินเด้งตัวกระเพื่อมอยู่ตรงหน้าไอ้ยักษ์ หัวนมขนาดปลายก้อยเชิดชี้หน้ามัน ลานนมสีน้ำตาลอ่อนตัดกะเนินถันขาวผ่องกระเพื่อมขึ้นลงตามแรงหายใจ "ไง ดูให้เต็มๆตาเลย นมเจ๊สวยปะ " ดูเธอจะตื่นเต้นกะแววตาหื่นของไอ้ยักษ์ เพราะเธอหายใจแรงหอบจนอกกระเพื่อม เธอแอ่นอกให้ไอ้ยักษ์มองอย่างไม่เกรงใจผม ไอ้ยักษ์อารมณ์ระเบิดแล้ว มันกุมกระดอที่แข็งโปน ในกางเกงขาสั้น เหงื่อออกชุ่มแผ่นอกและมัดกล้าม จินเหลือบมองแผ่นอกไอ้ยักษ์สอบตาต่ำไปเห็นโคนควยที่ แข็งตัวเด่ขึ้นมา เธอสะดุ้งหมุนตัวกลับ"ไปอาบน้ำดีกว่า" พอหมุนตัวได้หน่อยไอ้ยักษ์ก้อคว้าท่อนแขนจิน หันหน้าไปหามันแล้วก้มหน้าฟอนฟัดอกเปลือยของจินอย่างเมามัน จินครางอึกอักในลำคอ ผมปวดหัวลุกไม่ขึ้น ปรือตามองไอ้ยักษ์ฟัดนมเมียแรงๆ จินทั้งทุบและตี ข่วนไอ้ยักษ์แต่ไร้ผล
มันคงฟัดนมจิน ซ้ายทีขวาที เธอเริ่มหน้าแดงกล่ำ "ยักษ์พอเหอะนะเจ๊กลัวแล้ว ยักษ์เบาๆนะเจ๊เจ็บ"เธอแกล้งคุยดีกะมัน พอมันเงยหน้าผมสังเกตหน้าอกจินแดงเป็นปื้นเพราะแรงฟัดจากหนวดเคราที่หยาบ กร้านจังหวะนั้นจินหันหลังวิ่งหมายเข้าห้องน้ำ ไอ้ยักษ์กระชากกระโปรงหลุดติดมือ เกงในตัวจิ๋วสีแดง จึงเผยให้เห็นมันซีทรูเห็นแก้มก้นและขนหมอยที่เต็มหว่างขา เธอวิ่งนมเด้งไปที่อ่าง มันตามทันยกตัวเธอขึ้นนั่งบนซิ้งล้างหน้าจับข้อมือสองข้างจินไว้ จินส่ายหน้าสองมือเธอผลักใสร่างยักษ์ของมัน เธอดิ้นอกเปลือยกระเพื่อมตรงหน้าไอ้ยักษ์ ซักพักเธอจึงนิ่งเมื่อไอ้ยักษ์อ้าปากหนาอมนมเธอแทบทั้งเต้า เธอปรือตาแล้วหลับตาไม่มองมัน "เจ๊จินสวยมาก ขอผมนะ" เธอส่ายหน้า ไม่ดิ้นแล้วคงหมดแรงสู้
ไอ้ยักษ์จ่อลิ้นฉ่ำแตะที่ยอดหัวนมจินเบาๆ จินไม่มีมือปัดป้องปล่อยมันตวัดลิ้นวนรอบหัวนม ตอนนี้ไอ้ยักษ์เริ่มทำช้าๆและนุ่มนวล ผมนอนมองร่างเกือบเปลือยของจินที่ถูกร่างดำมะเมื่อมใหญ่โตของไอ้ยักษ์กดทับ แต่ทำอะไรไม่ได้ หรือผมไม่อยากทำไรไม่รู้ ไอ้ยักษ์สลับลิ้นเลียหัวนมทั้งสองข้าง ตอนนี้จินหลับตาพริ้ม ส่ายหน้าไปมา เธอไม่ดิ้นแต่เริ่มหอบหายใจแรงขึ้น ผมสังเกตเม็ดหัวนมจินเริ่มแข็งเป็นไต ลานนมขนเม็ดเล็กๆ นี่จินมีอารมณ์ร่วมหรอเนี่ย ร่านนักนะนังตัวดี
ผมโกรธสุดๆ แต่คงมองต่อ ไอ้ยักษ์เริ่มตวัดลิ้นหนักขึ้น เม้มแรงๆและดูดดังจ๊วบจ๊าบสองหัวนมเมียผมอย่างเมามัน จินเด้งอกรับ ยังหลับตาส่ายหน้า อ้าปากซู๊ดเบาๆ ไอ้ยักษ์เริ่มปล่อยมือ จินมาจับไหล่มันกระดกก้นตั้งท่าจะหนี ไอ้ยักษ์ยังนัวเนียที่นมสองเต้า จังหวะนั้นมันกระชากกางเกงในจินพรวดเดียวหลุดมากองที่เท้า มันจับจินชันเข่า และถ่างขาเธอออก จินร้องอื๊อ..เสียงดังอีกครั้ง แต่ไม่เห็นเธอต่อต้าน แหกขาให้ไอ้ยักษ์มองโหนกหี เต็มๆตา ไอ้ยักษ์จ้องมองสองแคมที่อ้าออก กลีบเนื้อด้านในแดงกล่ำเปียกชุ่ม มีน้ำเหนียวขาวข้นไหลซึมออกมา
เมียผมน้ำเยอะมากเวลาเธอมีอารมณ์มากๆ ผมเริ่มรู้สึกแปลก "พอแล้ว ยักษ์ อย่าทำเจ๊เลยนะ" "พอเถอะนะยักษ์ ...ว๊าย "จินคงหลับตาสะดุ้งแอ่นหีสุดตัว เพราะไอ้ยักษ์มันซุกหน้าไปตรงเนินเนื้อของจิน มันตวัดลิ้นลากผ่ายรอยแยก สองกลีบแคมที่อ้าออก มันล้วงลิ้นสลับอ้าปากอมเม็ดติ่งแตดดูดแรงๆ ผมเริ่มสังเกตใบหน้าเมียตัวเอง ตอนนี้เธอเกาะไหล่ไอ้ยักษ์แน่น แอ่นหีกระดกขึ้นลงเป็นจังหวะ หน้าตาบิดเบี้ยว เริ่มครางเบาๆ
ตอนนั้นอารมณ์ผมกระเจิงแค้นใจในความร่านสวาทของเมียตัวเอง อยากลุกไปขัดจังหวะมันก้อลุกไม่ขึ้น แต่แปลกมากผมรู้สึกมีอารมณ์สุดๆ ควยผมแข็งอัดแน่นในกางเกง นอนมองเมียที่แอ่นหีให้ไอ้ยักษ์ทั้งดูดทั้งเลีย พักใหญ่ผมเห็นจิน กระตุกเป็นจังหวะเธอร้องครางในลำคอ อื๊อๆ... หน้าแดงเห่อกระตุกเกร็งตัวแรงหลายๆครั้งจิกเล็บเต็มหลังไอ้ยักษ์ นี่มันเลียหีเมียผมจนเธอน้ำแตกต่อหน้าต่อตาเลยหรอเนี่ย มันถอนหน้าออกมา
ตอนนี้มันรูดกางเกงตัวเองลง โคนควยอันเขื่องเด้งขึ้นหัวบานแผ่สีม่วงเข้ม มันน่ากลัวจริงๆ ขนาดน่าจะ 7 นิ้วขึ้น ขนหมอยหยิกม้วนตัวติดโคนควย ลามลงมาที่ ไข่ตึงตัวเกาะโคนขาแน่น หัวบากมีน้ำใสๆซึมออก มันประคองหัวควยกดลงที่ร่องเนื้อจิน จินสะดุ้งตัวตอนนี้เธอเบิกตาโพรง มองดุ้นเนื้ออันเขื่องอย่างตกใจ "ว๊ายตายแล้ว" "ไม่เอานะยักษ์ ของพี่แหกเยินแน่ๆ" มือจินผลักอก แต่กลับแอ่นหีรับไอ้ยักษ์กดพรวดเดียวรูดแคมหีจินเข้าไปเกือบมิดด้ามควย จินครางเสียงร้อง " โอ้ยย...ฮื๊อ.." เธอแหกอ้าสองเรียวขากว้าง สองมือเกาะไหล่ไอ้ยักษ์เธอหลับเม้มริมฝีปากเรียวสวย มันก้มลงมองดูท่อนควยอวบยาวมิดหายไปในร่องหีเมียจ้างของมัน ฮือออ..ซี๊ด..ไอ้ยักษ์เผลอครางเสียงเล็ดออกมาเบาๆสองมือมันเกาะสะโพกผายของ จิน มันกดบั้นเอวอีกครั้ง พรืด.. ลำเอ็นอวบหนามุดรูดเข้าไปในร่องหีนายสาวไม่เหลือหลอ อ๊า...อู๊ย..ซี๊ด..ยักษ์..ของแก..อูย..มันแน่น..อูย..เบาๆ..ยะ..อย่า.. จินครางเบาๆอย่างดาลใจ ผมยังนอนเบลอเม่อลอยเหมือนหนังฟิมล์ขาด ตาที่ปรือยิ่งหนักอึ้งแต่ยังวูบวาบมองเห็นภาพเหมือนฝัน
แจะๆๆๆๆ...เสียงแว่วเข้าโสตประสาทผมแว่วเบาบาง ผมฝืนลืมตาอีกครั้งเบลอๆยังเห็นตูดดำๆของไอ้ยักษ์มันกดวนเน้นทุกทีที่มันซอย เอวหนาของมันใส่หน้าขาจินเมียผม สองมือขาวโพลนของเธอกำขยำเอวดำๆของไอ้ยักษ์ สองตีนเธอเกร็งขึงนิ้วทั้งสิบเหยียดชี้กาง ส้นตีนเธอกลับกดเน้นแน่นกับตูดลีบๆดำๆของไอ้ยักษ์ เธออ้าปากครางในคอ อ้าๆ..หน้าตาแดงกล่ำ แว่บนึงเธอมองมาที่ๆผมนอนตะแคงลืมตามองเธอ ผมตาไม่ฝาด จินเมียผมยิ้มเยาะให้ปรายตามองผมก่อนจะโน้มคอไอ้ยักษ์ลง เธออ้าปากแลบลิ้นเล็กๆสีชมพูเลียใบหน้าอัปลักษ์มันเยิ้มของมัน ภาพที่เห็นดำมืดมิดอีกเมื่อผมปิดเปลือกตาลงทำไมหนังตามันหนักจังวะ ผมรำพึงในใจ พยายามเปิดเปลือกตาอีกครั้ง เห็นทุกสิ่งทุกอย่างสงบนิ่ง สองร่างดำขาวเกาะกันนิ่งเหมือนรูปปั้น แล้วสติสัมปชัญญะของผมก็ดับวูบไป ความรู้สึกต่อต้านนั้นเหมือนผมอยากจะรวบรวมพลังลุกขึ้นยืน กระโดดไปผลักไอ้ยักษ์กระเด็นออกจากร่างนังเมียร่าน
แต่เหมือนฝันเหมือนดูหนังต่อ ผมยังมองเห็นภาพในจินตนาการไอ้ยักษ์ตกใจ วิ่งพรวดออกไป จินก้อตกใจ แต่ร้องไห้ซุกอกผมนิ่ง ในฝันผมแกล้งทำเป็นไม่รู้ถามเธอว่าเกิดไรขึ้น เธอไม่ตอบ เธอหัวเราะคิกคักๆเดินมาเกาะคอหอมแก้มผมแล้วเดินจากไปกับแสงขาวสว่างจ้าที่ สาดส่องมา...

====================

สายแล้วอากาศภายในห้องยังเย็นอยู่ด้วยไอเย็นจากเครื่องปรับอากาศ แต่ผมปวดหัวตุบๆเพราะฤทธิ์เหล้า คงกินเข้าไปเยอะ มองดูเวลาแต่แล้วผมก็ต้องทรุดตัวลงนอนอีกเพราะอาการเมาค้าง นอนนิ่งหลับตานึกถึงเรื่องเมื่อคืน จริงหรือฝัน กันแน่ ใจเต้นตุบๆไม่ไหวความเดือดดาลมันหลั่งไหลมา "นังเมียร่าน " ผมลากสังขารโซเซลงมาพังพาบกับบันไดชั้นลอย
กลิ่นอาหารเช้าโชยมาพาท้องไส้ปั่นป่วน ผมโผล่หน้าลงไปมอง จินเมียผมยังสาระวนอยู่กับครัว เธอสาระวนอยู่อย่างกะไม่มีอะไรเกิดขึ้น...รึเราฝันไป..สงสัยเมาว่ะ ผมได้คิดแค่นั้น เธอก็แหงนหน้ามองเห็นผม "หิว..ซิ..ฮึ..เฮีย..." จินยิ้มหน้าตาสดใสแม้จะชุ่มเหงื่อไม่มีพิรุธ ..รึว่าฝันไปจริงๆ..ผมยังคนึงคิด แล้วความสงสัยก็มลายไปเมื่ออาหารเช้าตกถึงท้อง
ตัวผมน่ะอยากมากๆ เรียกว่าแทบจะจูงมือเมียขึ้นห้องเลยหละ ผมสำรวจเรือนร่างของจินตั้งแต่หัวจดเท้าเลย เธอใส่เสื้อยืดตัวเล็กๆ รัดๆ ใส่กางเกงขาสั้นจู๋ เลยทำให้ผมเห็นสัดส่วนโค้งเว้าของเมียสาวได้เป็นอย่างดี แต่จุดที่ทำให้ใจเต้นมากๆ คือจินไม่ได้ใส่เสื้อในครับ ผมเห็นเต้านมเธอดันแบบเสื้อยืดบางๆ เห็นเป็นเต้าเลย เวลาจินขยับตัวทีพวงนมข้างในก็แกว่งไหวๆ หัวนมก็เห็นเป็นเม็ดดันชูผ้าออกมา ผมรู้สึกว่านมจินใหญ่ขึ้นมาก เอวเล็กๆที่ยังคอดกิ่วเหมือนเดิม แต่สะโพกนี่สิ ดูยั่วยวนมากๆ มันผายใหญ่ ไม่รู้ผมอุปทานรึเปล่าตอนนั้น เพราะภาพคลับคล้ายคลับคลาเมื่อคืนยังวนเวียนอยู่ ในหัวก็มีแต่ความอยากจะเย็ดเมีย
ผมกลัดมันมากๆ พอเข้าห้องได้ ผมก็รีบเข้ากอด จูบ ลูบคลำไปทั่วตัวจินทันที เธอตอบตงองผมเป็นอย่างดี เราแลกจูบกัน ช่วยกันถอดเสื้อผ้า จนเปลือยกันทั้งคู่ ผมเห็นจินเปลือยกายขาวโพลนแบบนั้น ผมแทบจะกระฉูดเลย นมจินอวบใหญ่ขึ้นจริงๆครับ ที่แต่ก่อนเคยเป็นกระเปาะ ตอนนี้มันใหญ่จนฐานเต้าอ่อนมันคล้อยลงจินๆตามแรงโน้มถ่วงโลกซะแล้ว ทรงเหมือนลูกมะพร้าวดีๆ นี่เอง หัวนมเธอชูชันมาก สีดูเข้มขึ้นกว่าแต่ก่อน แต่ดูเซ็กซี่มาก ตัดกันผิวจินที่ขาวสุดๆ ผมบ้าไปเลย เอามือไปคลึงขยำ แต่ไม่กล้าทำแรงครับ เพราะกลัวเมียเจ็บ ผมย่อตัวไปดูดนมจินเหมือนเด็ก มันอูมมาก แถมกลับมาเจอมันใหญ่ มันอวบขึ้นแบบนี้ ผมยิ่งอยากใจจะขาด "อูยย..เฮีย...ไม่ต้องรีบนะคะ จินไม่หนีไปไหนหรอก.. .อูยย..ย.. ซี้ดด..ดด.. เฮียทำไมเซี่ยนจังเลยค่ะ..วันนี้.." "ไม่ให้เฮียเซี่ยนได้ไงจ้ะ เมื่อคืนเฮียรอจนเมาหลับไม่รู้เรื่อง วันนี้ขอเต็มอิ่มหน่อยหละ" " เฮีย..ก็..เบาๆก็ได้ค่ะ..เมียไม่หนีไปไหนซ๊ะหน่อย..แต่..เอ..เมื่อคืนเฮีย หลับจริงเหร๊อ.. จินทิ้งท้ายหางตาแวววาวมองผมยิ้มๆ
คราวนี้ผมตะกละตะกรามดูดนมจินแบบไม่ยั้ง ไม่ห่วงแล้วว่าจะเจ็บหรือไม่เจ็บ "โอวว..วว...ซี้ดด..ดด...ดีค่ะ...เฮียดูดเก่งจังวันนี้...อูวว.." ดูจินจะชอบไปซะอีกครับ พูดมาแบบนี้ผมทนไม่ไหวแล้ว ผมจับจินแก้ผ้าออกนอนแบบนเตียงทันที แล้วก็สวมตัวเข้าเสียบ รูหีจินลื่นมากๆ ควยผมลื่นหายเข้าไปทีเดียวมิดยันโคนเลย ไม่ต้องเดาเลยทำไมน้ำในรูจินมันมากมายเหลือเกินครับ ผมอัดควยปรื้ดเข้าไป น้ำงี้พรูปลิ้นออกมา สีออกขาวขุ่น ส่งกลิ่นคาวฉุนเหมือนกลิ่นน้ำเชื้อผมเลย แต่คาวกว่ามาก แต่ตอนนั้นผมไม่ตงไรแล้วครับ ตั้งหน้าตั้งตากระเด้าเย็ดเมียแบบไม่ยั้ง ผมรู้สึกว่ารูหีจินไม่ฟิตเหมือนแต่ก่อน เล่นเอาควยผมรู้สึกโล่งๆยังไงบอกไม่ถูก แต่ก็เสียวมากครับ มันร้อน มันลื่นสุดๆ ผมกระเด้าหนักๆ แบบโหนกควยผมตี โคกหีน้องจินดังปั้บบๆๆๆๆ จินครางมันมาก
ผมกระเด้าเย็ดไปได้สามสี่นาทีกว่าทีก็น้ำแตก เป็นครั้งแรกที่ผมตื่นเต้นมากที่สุดที่ได้เย็ดเมียแรงๆแบบนี้ ผมฟุ่บตัวลงไปกอดจิน ผมมีความสุขมาก แต่ครั้งนี้ผมไม่เพลียครับ เรานอนแก้ผ้าคุยกันต่อ แต่ไม่ได้เอ่ยถึงเรื่องที่ยังไม่ชัดเจนเมื่อคืนนี้มือคลึงโคกอูมไปด้วย " อูย..จิน..โคกจินโหนกขึ้นเน๊อะ..ของเฮียเล็กไปเลย.." " บ้า..มันก็เท่าเดิมแหละ..หนูว่าเฮียนะอยากมากจนตาลาย.." " จริงนะจิน..หีจินน่ะดูมันอูมขึ้น..ควยเฮียเล็กไปเลย..มันน่าจะเจอควยดำๆ ใหญ่ๆยาวๆเน๊อะ..เฮียว่าคงเหมาะกัน.." "บ้า..เฮียก็..เจ็บจาตาย.." เหมือนเธอหลุด " ก็จรึงนี่..เฮียว่าหีจินต้องโดนควยใหญ่ๆ..รับรองมันส์.." "อูย..ของเฮีย..ก็ดีแล้ว..หนูเสียวจะตายอยู่แล้ว..อูย.."
คุยไปคุยมาซักพัก ผมเห็นนมจินอวบๆขนาดนั้น ก็มีอารมณ์อีก ควยผมแข็งขึ้นมาอีก คราวนี้จินเลยขึ้นมาขย่มแบบที่เธอชอบ รอบนี้ผมทำได้นานมาก จินโยกก้นสาวควยผม เธอจะสาวยาวสาวสั้นแค่ไหน ควงแบบไหนผมก็สู้ เวลาจินขย่ม ผมก็ได้แต่มองเต้านมที่ใหญ่เป็นพวง กระเด็นกระดอนไปตามจังหวะขย่มตัวของเธอ ดูเซ็กซี่มาก ผมเอามือบีบคลึงนมจินไป แบบกลัวมันหลุดครับอวบเด้งซะขนาดนั้น ผมตื่นตาตื่นใจมาก เพราะไม่เคยเห็นนมจินสั่นกระดอนล่อตาล่อใจขนาดนี้มาก่อนเลย อารมณ์ผมเริ่มตะเหลิดอีก "อูยยย..ยย...ควยเฮียมันกะด๊บๆเต็มรูจินเลยค่ะ...โอวว.วว..ซี้ดด..ด.." จินพูดได้กระตุ้นอารมณ์ผมมาก เธอไม่เคยพูดแบบนี้มาก่อนเลย จินดูร่านขึ้นกว่าเดิมมากๆ ผมไม่ว่าหรอกครับ กลับชอบซะอีก
เพราะยิ่งทำให้เธอน่าเย็ดเข้าไปใหญ่ จินพลิกตัวหันหลังให้ผม ควยผมหลุดปรื้ดออกมาจากรูหีเธอ "ทำอะไรจ้ะเมีย กำลังมันๆ.." ผมถาม "ขอเปลี่ยนท่าหน่อยค่ะ" จินยิ้มยั่วๆ แล้วเธอก็นั่งยองๆ หันหลัง เอื้อมมือมาจับควยผมตั้งขึ้นตรง แล้วเธอก็หย่อนก้น เอาแคมหีมาคาบควยผมจนหายมิดเข้าไปในตัวเธออีก จินเอาแขนข้างนึงเท้าเตียงไว้ด้านหน้า มืออีกข้างก็เอามาเขี่ยที่ปลายยอดร่องของตัวเอง จินดูช่ำชองมาก ท่าทางเธอดูแรด ร่านสุดๆ "...อาา..า...ซี้ดด..ดด....อา..าา...." เสียงครางของจินดังขึ้น ผมเห็นควยเล็กๆของผมถอกเข้าถอกออกรูหีของเมียชัดเจนเลยท่านี่ แคมหีจินอ้ากว้างๆ แบบดูไม่สะทกสะท้านกับควยผมเลย เธอโยกก้นสูงจนปลายควยผมเกือบหลุด แล้วจินก็กระแทกก้นกลับลงมาอย่างแรง
ผมต้องคอยประคองจับก้นเธอไว้ครับ กลัวมันผิดเหลี่ยม เดี๋ยวควยผมหักกันพอดี ก็เมียเล่นกระแทกสุดแรงแบบนี้ จินเร่งจังหวะขย่มเร็วขึ้น ร้องก็ดังขึ้น เมียผมร้องสุดเสียงเลย จนผมกลัวว่าไอ้ยักษ์จะได้ยิน แต่ตอนนี้คงหยุดเธอไม่ได้แล้ว เพราะผมเองก็ใกล้จะเขื่อนแตกอีกระลอกเหมือนกัน ผมขยำเนื้อสะโพกนิ่มๆ ของจินแน่น เธอขย่มก้นเร็วและแรงๆมากๆ จนเตียงเราโยกดังเอี้ยดๆ แล้วก๊อกสองของผมก็ระเบิดออกมา จินเองก็กัดฟันร้องเสียงหลง มือเธอจิกที่ต้นขาผมแรงจนผมเจ็บเลย แล้วเธอก็ค่อยๆสงบไป ผมรู้สึกเป็นครั้งแรกว่ารูหีของเมียผมมันตอดๆ ยวบๆที่ควยผม รู้สึกดีมาก แล้วจินก็ฟุ่บตัวคว่ำหน้าลงไปที่เตียง หีก็ยังตอดตุบๆ ควยผมก็กระตุกฉีดน้ำกามอยู่ตึบๆ ได้จังหวะกัน เป็นครั้งแรกที่เราเย็ดกันเต็มที่แบบนี้

Reply #1 on: January 12, 2010, 11:51:03 am

เย็นนั้นหลัง ปิดร้าน ผมนั่งดูโทรทัศน์รอเมียอยู่ที่ห้องนอนพร้อมซื้อเบียร์มานั่งกินรอเธอ ห้าทุ่มกว่าจินก็กลับมา เธอรีบถอดเสื้อผ้าเหลือแต่เสื้อชั้นในกับกางเกงในแล้วเดินไปอาบน้ำ ผมนั่งหน้าบูดอยู่เธอคงรู้จึงเข้ามาหาผมที่นอนเอนพิงหัวเตียงอยู่ "เฮีย..ขา.." ท่าทางเธอคงกินเหล้ามาแล้วดูเซๆ "กลับซะดึก..ไม่รู้เวลา "ผมบ่นๆ แต่เธอบอกให้ผมถอดเสื้อผ้าสองชิ้นสุดท้ายให้
ผมถอดเสื้อชั้นในก่อนแล้วเมียก็เก้าขึ้นมายืนคล่อมผมที่ยังนั่งพิงโซฟาอยู่ จนเนินรักแทบจะชนหน้าผม กลิ่นคาววูบเข้าจมูกผมให้สะกิดใจเล็กๆ " หือ.." ผมอดอุทานกับกลิ่นสาบสวาทไม่ได้ เธอดึงขอบสองข้างของกางเกงในลงนิดนึงแล้วเอื้อมมือมาดึงมือผมให้รูดกางเกงใน เธอลง "เฮีย..อูย.." ผมก็ค่อยๆรูดมันลงช้าๆจนขอบกางเกงในเปิดพ้นเนินรักของเธอมานิดหน่อย ให้ตายเถอะผมรู้สึกวูบเลยครับเพราะตรงบริเวณเป้ากางเกงในของจินมันมีเมือก เยิ้มเหนียวยืดจนเป็นยางมะตูมติดออกมาจากเนินรักของเธอ
อารมณ์หึงหวงมันยังมีอยู่ รึว่าเธอแอบแวะหาไอ้ยักษ์ สันดานสารเลว ผมสบถในใจ ผมผลักเมียลงกับที่นอนแล้วแทบจะกระชากกางเกงในของเมียผมออกจนจินก็ตกใจว่าผม เป็นอะไร ผมแหวกขาเมียผมออกนั่งเอามือลูบเมือกเยิ้มที่เอ่อเต็มรูรักด้วยหัวใจที่วาบ จี๊ด ผมกระชากเสียงถามเมียผมว่า "น้ำอะไรเนี่ย ไปเอากับใครมาหา…" "เฮีย.." เมียตกใจจนเธออึ้งไปเลย เธอก็หันหลังให้ผมแล้วนอนร้องให้ ตอนนั้นผมโมโหเกือบทุบเธอแล้วแต่ระงับใจไว้ เราก็เลยต่างคนต่างเงียบ
แต่ในที่สุดผมก็ฝ่ายยอมผมเข้าไปขอโทษ เราก็มานอนคุยกัน แล้วจินผมถึงได้บอกกับผมว่าเธอก็มีอารมณ์ตั้งแต่เมื่อเย็นที่ผมโทรไปหาแล้ว ซ้ำตอนหัวค่ำเธอบอกผมว่าไปเดินเที่ยวในเธคกะ "น้องจอนนี่ " กระเทยร่างสูงลุกน้องเธอ ตอนเข้าห้องน้ำเธอเห็นเด็กวัยรุ่นแอบเอากันข้างห้องน้ำมันได้อารมณ์มาก เธอมีอารมณ์มากจนต้องเข้าห้องน้ำแล้วช่วยตัวเองไปถึงสองทีก็ยังไม่หายอยากก็ คิดว่าจะเอาไว้รอผม แต่พอมาถึงก็ไม่รู้ว่าผมเกิดบ้าอะไรขึ้นมา
หลังจากนอนคุยกันผมก็จับเธอนอนหงายอ้าขาแล้วดันท่อนเข้ารูรักของจินแล้วก็ นอนคุยกัน ตอนดันท่อนเข้าไปผมก็รู้สึกได้ว่ามันลื่นปรูดเข้าไปอย่างง่ายดายแต่มันให้ ความรู้สึกดีไปอีกแบบ ขณะที่ผมโยกท่อนเบาๆผมก็คุยไปด้วยเรื่อยๆ ผมถามเมียว่าแอบดูคนเย็ดกันแล้วรู้สึกยังไง ตอนแรกเมียผมก็อิดออดจะไม่ยอมเล่าให้ผมฟัง พอผมซักมากๆเข้าเธอบอกผมว่าจริงๆแล้วผู้หญิงโดนรุมลงแขก ที่ในเธคนั่นแหละแต่เป็นลูกน้องเธอเอง แล้วก็เด็กผู้ชายที่รุมเย็ดก็เป็นพวกเพื่อนๆ อีจอนนี่กระเทยลูกน้องเธออีกนะแหละ ด้วยความอยากเห็นเธอจึงแอบบอกให้มอมยาปลุกเซ็กส์อีเด็กผู้หญิงพอดีแฟนมันไม่ อยู่ อีกอย่างเพราะเรื่องอีกระเทย จอนนี่อยากได้ผัวอีเด็กผู้หญิงนั่นพาไปรุมเอา พอเล่าเสร็จเมียผมก็รีบบอกว่ามันเป็นเรื่องในหนังสือนะ อย่าไปคิดมากว่าเป็นเรื่องที่เกิดเธอเอง ผมก็เออ ออ ด้วยและบอกว่าผมก็ฝันถึงเธอเช่นกันแต่ผมก็ไม่ได้บอกว่าผมฝันอะไรบ้าง ถึงเมียผมจะเล่าจะบอกผมยังไงผมก็ยังสังเกตอาการเธออยู่ ผมรู้สึกได้ดีว่าถึงแม้เมียผมจะบอกว่าไม่ได้สนใจอะไรนักตามเรื่องราวใน หนังสือแต่ในรูรักของเธอมันกลับแสดงอาการตรงกันข้ามที่มันกลับตอดท่อนผมดึบๆ เหมือนจะบอกอะไรอยู่ในที เราคุยกันนานจนเราทั้งคู่เริ่มร้อนนาทีสุดท้ายผมก็เร่งจังหวะกระแทกท่อนใส่ เธออย่างลืมตัวจนทั้งเราปล่อยน้ำรักออกมาเกือบจะพร้อมๆกันผมกดท่อนแช่ไว้แม้ จะเสร็จแล้วก็ตาม จนพักใหญ่อยู่ๆเมียผมก็ถามผมขึ้นว่าเมื่อกี๊นี้พูดอะไรออกมา ผมก็งงว่าผมพูดอะไรเมียผมก็บอกว่าผมพูดถามเธอเหมือนละเมอว่า “เป็นไงไปเอากับคนอื่นมาน้ำออกไม๊ มันไม๊ เอาน้ำออกกับผัวอีกทีนะ” เธอก็ถามผมว่าคิดอะไรถึงพูดยังงั้น ผมก็อายปากไม่กล้าบอกเธอ ไม่รู้ว่าจะตอบยังไงดีก็เลยบอกว่าไม่รู้ตัวเหมือนกันว่าพูดอะไรออกไปเราเลย นอนคุยกันต่อโดยผมยังนอนคล่อมทับแช่คาท่อนเอ็นผมอยู่ในรูรักของเธอ เมียผมก็ถามว่า แล้วพี่ฝันถึงหนูเรื่องอะไร ผมก็อึกอักไม่รู้จะตอบยังไงเมียผมก็คาดคั้นจนจะโกรธกันอีกผมก็เลยต้องยอม เล่าเรื่องความฝันของผมที่มันคล้ายคลึงกับเรื่องในหนังสือโป๊ที่เธออ่านใน ห้องน้ำเธอหาว่าผมอำ ผมเลยยืนยันว่าจริง เมียผมถามว่า แล้วพี่คิดอย่างไร ขณะที่เธอถามรูรักของเธอมันก็ตอดผมดึบๆอีกจนท่อนผมที่เหี่ยวคาอยู่ในรูรัก ของเธอมันเริ่มจะอ้วนขึ้นมาอีก ผมก็บอกว่าไม่รู้เหมือนกันว่าจะรู้สึกยังไงถัาเธอโดนผู้ชายอื่นเอาเธอแล้วมา เห็นสภาพตามที่ผมฝันผมพูดไปก็โย่งตัวดันท่อนเอ็นเข้าออกรูรักเธอคราบน้ำของ ผมที่ปล่อยไว้มันก็ค่อยๆผุดออกมาจนโคนท่อนผมเป็นมันวาว ผมก้มลงไปมองดู แล้วทันใดนั้นอารมณ์ผมมันก็จี๊ดพุ่งทะยานขึ้นมาอีกจนผมต้องประคองหัวเมียผม ขึ้นให้ดูตาม ผมโยกเบาๆยาวๆจนเมียผมซี๊ดด้วยความเสียวจนเอามือจับเอวผมไว้ แล้วเมียผมก็ถามผมว่า “พี่คิดว่าหนูไปโดนคนอื่นเอามาแล้วพี่มาเอาหนูซ้ำพี่เห็นน้ำหนูแล้วพี่มี อารมณ์ใช่ไม๊” เมียผมถามผมเสียงสั่น พอผมได้ยินคำถามผมก็วูบวาบเหมือนจะเป็นลมแต่อารมณ์กลับพุ่งขึ้นอย่างมากจนผม ประคองสะโพกเมียผมแล้วก็กระแทกท่อนเอ็นอย่างรุนแรง “แล้วหนูละ ชอบไม๊ให้คนอื่นเอามาแล้วมาให้ผัวเอาซ้ำชอบไม๊” ผมพูดถามเมียผมเหมือนเป็นบ้าไปแล้ว ส่วนเมียก็รับปากสั่น “ชอบจ๊ะ ชอบจ๊ะ” จับเอวผมแน่นให้ผมกระแทกท่อนเอ็นเร็วขึ้นจนผมก็ทนไม่ไหวอัดท่อนถี่ๆแล้ว ปล่อยน้ำรักอีกครั้งพร้อมๆกับเธอจนผมเองรู้สึกได้ว่าเหมือนผมเสร็จมากที่สุด เท่าที่เคยเอาเมียมาเลย ผมนอนกอดคล่อมเธอไว้หอบซี่โครงบานแช่คาท่อนเอ็นที่ดูเหมือนมันจะไม่เหี่ยวลง เลยคารูรักของเธอที่ยังตอดท่อนผมถี่ๆเป็นระยะๆอยู่ตลอด ผมรู้สึกรักเมียผมมากขึ้นมาในทันทีทันใด เมียผมก็คงไม่ต่างจากผมนักเธอกอดผมไว้แน่นหอมแก้มผมอย่างแรงบอกผมว่า หนูรักพี่จังเลย แต่ผมกลับเหมือนใบ้กินอีกพอเสร็จแล้วไม่กล้าคุยต่อ เรานอนกอดกันนิ่ง นาน จนผมกลัวอึดอัดผมเลยขยับให้เธอขึ้นมานอนทับตัวผมแทน เธอหอมแก้มผมกระตุ้นให้ผมคุยต่อ คุยต่อซิ เธอบอกผม คุยอะไรดีละ ผมถาม อยากให้เมียโดยคนอื่นเอาเหรอ เธอชักจับไต๋ผมได้ว่าผมอายปากแต่อยากเห็นว่างั้นเถอะเธอพูดไปก็โยกสะโพกใส่ ท่อเอ็นผมเป็นระยะๆ เธอซักไซ้จนผมต้องสารภาพว่ามันคงเป็นความต้องการลึกๆไม่อย่างนั้นผมก็คงไม่ ฝันเห็นเธอโดนลงแขกหรอก คืนนั้นเราใส่กันอีกยก ก่อนนอนเมียผมก็บอกกับผมว่าอย่าไปคิดอะไรมากให้มันเป็นแค่จินตนาการของเราก็ พอแล้วไม่ต้องกลัวว่าเธอจะไปมีปัญหาอย่างนั้น ผมก็พยักหน้าแต่ในใจก็เสียดายเล็กๆที่เมียผมไม่ได้คล้อยตามที่ผมคิดและต้อง การผมซะเท่าไหร่

========================

ตั้งแต่วันนั้นผมกันท่าไอ้ยักษ์และเมียตลอดไม่ให้มีโอกาสใกล้กัน ไอ้ยักษ์ให้งานมันหนักๆนานๆจนค่ำจนยักษ์ค่ำ ดูมันค่อนข้างงุ่นง่าน มองเมียผมยังกะจะกินเข้าไปได้ทั้งตัว แต่ก็นั่นแหละเวลาของคนระวังกับคนจ้องหาโอกาสมันรอต่างกัน แต่จินเมียผมก็ยังเหมือนเดิม เธอยังแต่งเซ็กส์แต่งเสียวได้ทุกวัน ก็งานของเธอด้วยล่ะครับที่ต้องดูเปรียวเมื่ออยู่ที่ร้านเธอ แต่ช่วงหลังบ่ายๆเธอก็กลับมาอยู่ร้านช่วยผมเสมอ หน้าสดชื่นระรื่นเซ็กส์แบบไม่ต้องถามก็รู้เวลาเราเห็นผู้หญิงคนนึงจะออกท่า ทางร้อนร่าน เย็นๆจินจะออกๆไปเดินตามตลาดนัด มีกระเทยที่ร้านท่าทางกระตุ้งกระติ้งเธอเรียกว่า " จอนนี่ " ไปด้วย แต่คงเป็นกระเทยควายที่สูงใหญ่เพราะมันสูงเกือบๆ190 ชื่อเดิมๆของมันนะคือ ไอ้จ้อนตะหาก " เจ๊จินค๊ะ..เจ๊จินขา..." เสียงมันอ้อนๆห้าวยังกะควายออกลูกแล้วยังยานลากใส้แต่ก็สนิทกะผมพอสมควร บางทีก็กลับมาเร็ว บ้างหายไปสองสามทุ่มจึงเข้าบ้านท่าทางมึนๆ เธอก็บอกออกไปนั่งร้องคาราโอเกะบ้าง นั่งกินที่ร้านเธอบ้างผมก็ไม่ว่า ก็ดีซะอีกจะได้ห่างๆไอ้ยักษ์
จนเกือบเดือนเย็นวันนั้นผมนั่งจิบเบียร์อยู่หลังร้าน ไอ้ยักษ์ให้มันนั่งเรียงน๊อตอะไหล่ใส่ห่อเตรียวไว้ขาย ส่วนจินเธอหายไปตั้งแต่บ่าย เข้ามาก็ตอนผมนั่งกินเบียร์ เธอขอกินด้วยแล้วโชว์ชุดที่ซื้อมา บอกจะลองให้ดู "ยักษ์..แกช่วยยกของให้เจ๊ซิ.." ผมใจหายวาบเมื่อเธอสั่งให้มันยกของพะลุงพะลังไปห้องชั้นสาม ปากจะห้ามกลับพูดไม่ออก มันมองหน้าผมๆพยักษ์หน้า มันยิ้มเพล่ดีใจออกนอกหน้าที่ได้มีโอกาสใกล้ชิดนายสาวของมัน แต่ผมกำชับแข็งแข็ง " ขึ้นไปแล้วรีบๆลงมาจัดของ..ชักช้าเองโดนเตะแน่.." มันทำหน้าเสียแต่เมียผมปลายหางตามองผมยิ้ม หัวคิกๆเดินขึ้นไป ให้ตายเถอะผมนั่งคิดหึงๆ แต่มีอารมณ์ควยกลับแข็งโด่เต็มกางเกงร่ำๆจะตามขึ้นไปดู แต่ช่างเถอะ มันคงไม่กล้าหรอก ยังวันๆอยู่เลย
สองสามนาทีไอ้ยักษ์ก็หอบเศษถุงเอาไปถิ้งขยะเดินผ่านผมไป หน้ามันแดงกล่ำ นี่เมียผมคงยั่วสวาทมันอีกแล้วแน่ๆ ซักพักเธอก็เดินนวยนาดลงมา ชุดสายเดี่ยวแสกยีนส์ ยาวแค่หน้าขาไม่ถึงเข่าสวมทับเสื้อยืดน่ารักสีขาว แน่นอน โนบรา จินเดินตาเยิ้มมานั่งข้างผมบนโซฟาเอียงพึงผมถูไถเต้าอูมกับแขนจนผมขนลุกซู่ เอาแล้วซิเมียผมวันนี้ท่าจะแรงแหะ "ก็ไม่ถอดกางเกงในเลยละ..จะได้โชว์ไอ้ยักษ์..." เธอคว้ามือผมหมับจับจกร่องหน้าขา...เฮ้ย..ไม่มี... จินหน้าแดงกล่ำเธอกดนิ้วผมผลุบเข้าร่องเธอ รู้สึกได้ถึงความเปียกเยิ้มเหนียวหนับร่องรัดตอดนิ้วผม พาลท่อนควยแข็งโด่
ไอ้ยักษ์เดินเข้ามาผมจะดึงมือออก แต่เธอกำมือผมแน่น ค่อยดึงมือผมออกจากกระโปรงช้าๆ มองไอ้ยักษ์ที่ตะลึงมองทรุดนั่งลงมุมห้องช้าๆ อย่างไม่คาดฝัน จินเอานิ้วผมที่ลากเลอะน้ำเสียวเยิ้มเต็มมือขึ้นมาอมแล้วดูด มองหน้าไอ้ยักษ์ที่มันต้องหลบตาก้มหน้าทำงานของมัน อูย..ผมนั่งตะลึงมองดูอากัปกริยาของเมียรักที่สุดแตงจะร้อนร่านเซ็กส์..คงจะ งานหนักอีกแล้วคืนนี้
เฮีย..เฮีย.. เสียงเรียกผมป่าว หน้าร้านปกติผมปิดแล้วแต่คงเป็นเฮียตงร้านข้างๆกันถัดไปสองสามร้านเป็นร้าน ซ่อมผมกะแกก็ตงิทกันเพราะถ้าลูกค้ามาซื้อของผมก็แนะนำไปใส่อะไหล่ที่ร้านแก
ผมเดินออกมาแกสั่งอะไหล่สองสามอย่างผมตะโกนเรียกไอ้ยัก "มึงเอารายการไป หาให้เฮียตงทีปะ.." มันรีบเดินหน้ายังแดงกล่ำขึ้นชั้นลอย เฮียตงยืนคุยกับผมครู่ใหญ่จินเมียผมก็ออกมาคุยด้วย ผมสังเกตสายตาเฮียตงมันวาวใส่เมียผมก็อดเสียววาบๆไม่ได้ โอ..ทำเมียผมถึงได้ร้อนร่านสวาทนักมีแต่ตัวผู้ตอมกันให้ขวัก
จินเองก็ใช่ย่อย ยืนก้มเอาศอกค้ำตู้โชว์อะไหล่จนนมแทบจะออกมาทั้งเต้า "อา.จิน..ลื้อนี่..ยิ่งนับวันยิ่งสวยว่ะ..อิจฉาผัวลื้อจริงๆ..อุดมสมบูรณ์ ถู๊กก...วันด้วยนมจากเต้า..ฮ่าๆๆๆ" ผมก็ได้แต่ยิ้มแหะๆเพราะขืนต่อปากต่อคำเดี๋ยวก็ไม่เลิกรายิ่งนิสัยปากหมาๆ ของเฮียตงยิ่งแล้ว " เฮียเค๊ากินจุ..ถ้าเฮียตง..อยาก..เดี๋ยวหนูแบ่งใส่ ..หม้อ..ไปให้..แต่ต้องขอผัวหนูก่อนนะ..ฮิๆ "
จินเมียผมก็ใช่ย่อย พูดเล่นหูเล่นตากับแก..ผมมองดูก็ไม่เห็นเฮียตงจะน่าพิศวาสตรงไหน ร่างแกสูงใหญ่ทั้งอ้วนทั้งดำฟันงี๊เหลืองไปทั้งปาก แถมกลิ่นเต่ายังโชยมาหึ่งเลย เสื้อที่แกใส่คราบเกลืองี๊ตรึม "ไว๊วันไหนว่าง ผมจาให้อีมันไปให้กินทั้งเต้า แบบสดๆเลย..เอาป่าว..ว่าไงจิน.." ผมประชดทั้งเมียทั้งเฮียตง " ฮ่า ฮ่า ฮ่า...จิงๆนา..ลื้อพูดแล้วพูดเลยนาโว้ย.. "เมียผมหน้าแดงกล่ำ คงจะอาย "คุยอาไรกันบ้าๆ..ไม่คุยด้วยแล้ว..เดี๋ยวก็ให้กินซะตรงนี้หรอก.." แล้วเธอก็เดินไป
ผมก็พูดตามหลังกับเฮียตง "ล้อเล่นน่า..ดูอีซิ..โกรธจนตูดซาบัดซาบัดตูดไปแล้ว..ฮ่าๆ.. ฮู๋ยย..แต่ตูดอีสวยงอนชามัดเลย..ลื้อเล่นท่ามันป่าววะหา...ฮ่าๆ.." ว่าแล้ว..มันจะไม่เลิก ผมก็อดไม่ได้ " ก็..มัน..เฮีย..อั้วว่าของอี..ใหญ่..มันต้องเจอของใหญ่ๆท่าจาเหมาะ" ผมประชดซ้ำแต่เหมือนเป่าปี่ใส่หีควาย "อูยยย..ซี๊ด..ตูดอี..น่ากระเด้า..ซิบ..ฮ่าๆๆ..อั้วล้อเล่นๆ..อย่าถือสาอั้ว นาว้อย..ฮ่าๆ.." แกคุยอีซักพักก็กลับไปร้านบอกผมว่าถ้าไอ้ยักมันเจออะไหล่ก็เดินเอาไปให้ด้วย ผมก็โอเค
แต่นังเมียร่านของผมมันหายไปไหน..แล้วไอ้ยักล่ะ..แค่นั้นผมก็เสียววาบหึงหวง แต่ก็อยากเห็นนังเมียร่านโดนเย็ด ควยแขร็งอีกแล้วกรู.. เดินย่องๆลัดเลาะขึ้นบันไดไปชั้นลอยที่เก็บอะไหล่ ในนั้นเต็มไปด้วยชั้นวางของค่อนข้างเบียดเสียด มุมในที่ค่อนข้างมืดสองร่างกอดกันกลมมือไอ้ยักมันฟอนเฟ้นนมใหญ่เมียผมทั้ง ยังคาชุด นมแทบแตก ตอนนั้นควยผมตั้งเลยครับเลยชักว่าวไปด้วย รู้สึกมันไปด้วย
ต่อจากนั้นไอ้ยักมันยกร่างเล็กบางเมียผมขึ้นบนชั้นเก็บอะไหล่ตลบเลิก ชายกระโปรง มันก้มลงเล็มเลียร่องหีจินเมียผมขมักเขม้น จนเมียผมร้องครวญคราง " ไม่ไหวแล้วยักษ์..เย็ดเถอะ.. เสียวหีจังเลย " ไอ้ยักษ์จึงจับขาสองขาพาดบ่า หีเมียผมเยิ้มไปหมด ยักษ์เอาหัวควยเขี่ยขึ้นเขี่ยลงแล้วกดเข้าไป เมียผมร้องเลยครับ " อูยย..ทำไมควยใหญ่อย่างนี้ล่ะ หีฉีกแน่เลยยักษ์ขา " ยักษ์หยุดจินนึงก้มลงเม้มหัวนมเมียผมจนเธอร้องซี้ดจู่ๆ ไอ้ยักษ์ก็กดควยเข้าไปจนมิด ไอ้ยักษ์กระเด้าเสียงดังพลั้บๆ เมียผมก็ทั้งเด้งรับ ทั้งส่ายทั้งร่อนจากนั้นจับเมียผมเอาท่าหมาอีก
แคมเมียผมปลิ้นออกปลิ้นเข้า ผสมกับน้ำเงี่ยนของทั้งสองคนเยิ้มจนเป็นฟอง พอสักพัก ไอ้ยักษ์ดึงควยออก เมียผมแอ่นตูดตามเลยครับสงสัยกำลังเสียวแล้วไอ้ยักษ์ก็เอาหัวควยที่เยิ้ม อยู่แทงเข้าไปที่รูหีเมียผมเต็มแรงเธอร้องจ้ากเลยครับคงยันมดลูกแน่ๆ ไอ้ยักษ์กระเด้าอยู่พักใหญ่โดยที่มือยังอ้อมมาเขี่ยแตดด้วยในที่สุดเมียผมก็ กระตุกเกร็งไปทั้งตัว ไอ้ยักษ์ก็เร่งถี่ขึ้นแล้วก็ดึงควยออกมาเกือบหลุดก่อนจะกระเด้ากระดวนท่อน ควยอวบยาวเข้าไปมิดด้าม มันบดหนอกของมันกับโหนกก้นเมียผม ครางอูยเบาๆหน้าตาแดงจนดำเหงื่อไคลไหลย้อยน้ำเงี่ยนพุ่งใส่รูหีเมียสุดๆแน่ จินเมียผมแอ่นหลังตูดโด่งรับน้ำเชื้อควยไอ้ยักเต็มที่ น้ำเชื้อคงเต็มร่องไปหมด ผมเห็นเขาเสร็จกันผมเลยรีบลงมาชั้นล่างเดินไปกด อินเตอร์คอมถามไอ้ยักเรื่องอะไหล่

====================

แว่วเสียงมันสั่นๆ หอบๆ ผมเร่งให้มันเอาไปให้เฮียตง พักใหญ่นังเมียร่านผมก็เดินลงมาคงไปล้างหีมาแล้วแน่ ดูเธอโหยๆเหนื่อยอ่อนแต่สุขอยู่ ผมนั่งที่โต๊ะทำงานเธอเดินมากระแซะพิงผมทำจมูกยู่ๆท่าทางเหมือนลูกหมาจะจับ เจ้าของ เธอเอามือผมไปงับ ผมใจสั่นเพราะรู้ว่าใต้กระโปงเธอนะ เขรอะเต็มร่องแน่ เธองับมือผมเบาๆทำเสียงงั่มๆหยอกล้อผม
ใจมันวูบๆ มันเต้นตุบ เพราะรู้ว่าเมียตัวเองเพิ่งโดนทะลวงรูมา คงจะบานเบอะกับขนาดของไอ้ยักมัน จินค่อยๆย่อนก้นลงนั่งตักผม มืออีกข้างควานที่หน้าขา เธอกุมกำท่อนควยผมที่แข็งโชนเล่น อีกมือเธอลากมือผมโปะเนินหีอูมๆของเธอ ผมเผลอไม่ได้ลากแซะนิ้วลงตามร่องอ้าเผลอบอมหน่อยๆ แต่น้ำท่าฉ่ำเยิ้ม "..อุ๊ย..อูย..แฉะ ป่าว..." เสียงนังเมียร่านมันออเซาะ แต่ผมเสียววูบวาบ
ผมลูบล้วงจนร่องเยิ้มย้อย เธอลากมือผมออกมาดม แล้วแตะที่จมูกผม " ชิ.. " เธอทำเสียงแปลกๆ กลิ่นคาวหึงน้ำกามล้วนๆ แต่ได้อารมณ์ชะมัด " เฮีย..เอาใส่..นะ.." จินเอี้ยวคอมองหน้าผม หน้าแดงเห่อ ผมเออออ ดีได้อารมณ์ดี เธอค่อยๆล้วงควยผมออกมานอกกางเกง เธอขยับสองสามที ท่อนควยของผมมันก็มุด ปรู๊ด เข้ารูหีเมียผมที่เขรอะไปด้วยน้ำเชื้อของไอ้ยักแม้เธอจะพยายามล้างมันออกไป บ้างแล้วบางส่วนก็ตาม แต่มันก็ยังล้นร่องอยู่ดี " ซี๊ด..ด..ดี..จัง..เลย..เฮีย..สะ..เสียว..หี.." อย่าว่าแต่เธอ ผมเองก็เสียวจนขนลุกซู่ เธอบดก้นบานร่อนล้อท่อนควยช้าๆแต่ได้อารมณ์ ร่องหีจินเมียผมจะหลวมไปเพราะเพิ่งโดนเย็ดมาแต่มันอุ่นจนร้อน
ท่าทีเอากันเราไม่ได้ถอดเสื้อผ้าเพราะจินก็ไม่ได้ใส่กางเกงใน มันก็ง่ายต่อการเอากันแม้ใครจะเข้ามาก็ไม่รู้ว่าเรากำลังทำอะไรกัน มองดูเหมือนเรารักกันนั่งหยอกล้อกันเท่านั้น แต่ผมก็อดกังวลไม่ได้ แต่เสียวชะมัด
จินกำลังได้ที่ ผมเองก็ใกล้น้ำแตกแล้ว จู่ๆไอ้ยักก็เดินเข้ามา " ฮื๊อ.."ผมคราง ก็ตกใจนี่หว่า แต่จิน นิ่ง.. มองไอ้ยักสายตาแปลกๆ " แก..หายไปไหนมาตั้งนาน..หา..ไอ้ยัก..." เสียงจินฟังดูเหมือนดุๆ แต่ร่องหีเธอกลับตอดควยผมตุ๊บๆ อูย..มันเร้าอารมณ์.. " เอ่อ..เอ่อ..หะ.เฮีย.ตงชวนกิน..เหล้า.." ไอ้ยักเสียงสั่นๆ ชำเรืองมองดูจินบดก้นกับหน้าตักผม " แก..มานี่ซิ.." เสียงจินดูเข้มๆ เธอกำลังจะเล่นอะไรอีกนี่.. "คะ.ครับ.." ไอ้ยักเดินแทบจะคลานเข้ามา ยืนอยู่เกือบจะชิดหน้าโต๊ะทำงาน "แก..จะแอบ..อู้.อุ..งะ..งาน..ชะใช่ไม๊.อึ๊ออ.. "
เสียงจนขาดเป็นช่วงๆเมื่อเธอบดร่องหีกับท่อนควยผมจนหัวบักผมบดบี้ก้อนเนื้อ ภายใน " เฮีย..หนู.มะไม่.ยอมนะ..ดูมันซิ..เฮียดุมันเลย.." ผมเองก็เสียวจะตายอยู่แล้ว แต่พอมันเดินเข้ามาความเสียก็ชะลอลงแต่ความตื่นเต้นกลับมีมาก ใจเต้นตุบๆ.. " เอ่อ..ไอ้ยัก..มึงก็อย่าให้มันมากนักนะ..ดูเวลามั่ง.." ผมก็ดุมันไปงั๊นๆล่ะ อยากให้มันไปพ้น เพราะกูน่ะเต็มที่แล้ว " ไม่เอานะเฮีย..เฮียต้องว่ามันนะ..เดี๋ยวเนี๊ยะ..ทำกำเริบ..เห็นเฮียไม่ว่า ..เอา..ใหญ่เลยนะ..."
ดูจินจะเล่นไม่เลิก แต่ร่องหีเธอมันช่างบีบรัดท่อนควยผมแน่นตึ๊บ จนผมเผลอเด้งควยเสยใส่ร่องหีจินจนเธอหน้าคมำไปค้ำเอาโต๊ะทำงาน " อื๋ยย..อุ้ย..เอ้า..แก..เธอยังพูดต่อแม้จะเอาศอกค้ำโต๊ะปล่อยให้ผมเสยควย เข้าร่องเธอช้าๆ " ..แก..เปนไร.อีกละ..ว่านิดว่าหน่อยไม่ได้.." ผมเหลือบตาดูไอ้ยัก ผมว่ามันคงรู้ว่าผมกับจินกำลังเอากัน เพราะโป่งเป้ากางเกงมันขยายตัวออกมาเรื่อยๆจนมันต้องเบี่ยงร่างไปมาอย่าง อายๆ แต่ผมน่ะโคตรตื่นเต้น " อ้าว..แล้วแก..เอาอะไรไปยัดไว้ในกางเกง..ไม่มีอะไรเล่นรึไง.." จินกัดไม่เลิก
ผมนั่งฟังก็ขำๆกับท่าทางขึงขังของจินกับท่าทางเงอะงะๆของไอ้ยัก " ดูซิ..สกปก..เยี่ยวยังรดกางเกง...ไปๆ..จะไปไหนก็ไป.." เสียงจินทำให้ผมเบนสายตามองเป้ากางเกงมัน โอ..มันไปใช่รอยเยี่ยวหรอก น้ำเงี่ยนที่ซึมผ่ากางเกงออกมา ผมมองดูก็เสียววาบอีก มันคงอยาก อยากเอาควยของมันดันเข้าไปในร่องหีเมียผมอีกแน่ๆ ไอ้ยักมันผละจะเดินออกไปแต่ก็หันกลับมาบอกผม " เอ่อ..เฮียตงแก..ให้มาเรียกเฮียไปกินเหล้า..เดี๋ยวแกมา.." บอกเสร็จ มันก็เดินออกไปหลังบ้าน
ผมซิกำลังเลยแต่พอมันบอกว่าเฮียตงจะมา พอไอ้ยักออกไปผมก็รีบดันร่างจินออกทั้งยังไม่เสร็จกลัวไอ้เฮียหื่นมาเห็น จินตอนเสียวๆ ไม่นานแค่ผมเก็บท่อนควยเฮียตงก็โผล่หน้าเข้ามาชวนจนผมขัดไม่ได้ต้องออกไปกิน เหล้ากะแก นังเมียร่านหายเข้าห้องน้ำพักนึงก็ตามผมออกมาติดๆ
คืนนั้นนั่งกินจนเกือบเที่ยงคืนทั้งทีตอนแรกกะจะแปร๊บเดี๋ยว ผมกับจินก็มึนตามๆกันพอกับเข้านอนผมใส่จินไม่ยัง สามทีติดจนจินครางลั่น ผมกินเหล้านี่ยิ่งทนจนกระฉูดน้ำเชื้อจนแทบหมดตัวก็นอนยาวจนเช้า

======================

Reply #2 on: January 12, 2010, 11:52:12 am

เรื่องคุยแบบ คาบลูกคาบดอกสองแง่สองง่ามระหว่างผมจินและเฮียตงยังมีอยู่เรื่อยๆ ผมก็ไปกินเหล้ากะแกบ่อย แกมานั่งกินหลังร้านผมก็บ่อย และก็บ่อยที่ผมกะเฮียตรงนั่งกินเหล้ากันแล้วนังเมียร่านของผมก็หายไปนอน ผมรู้ว่าไม่ได้นอนหลับหรอกไปแบะขาให้ไอ้ยักมันซอย แต่ผมเหมือนชักติดเหล้าติดคุยกับเฮียตง
คืนนึงสองทุ่มกว่าผมก็เห็นอีก เมื่อผมกินไปๆแล้วปวดเยี่ยวกลับไปเยี่ยวที่ร้าน จินก็เลยเดินตามบอกจะไปทำกับแกล้มที่ครัวร้านผมซึ่งห่างกันแค่สองสามห้อง ผมก็กลับมานั่งกินต่อ ชั่วโมงกว่าได้ผมก็ไปเยี่ยวอีกรอบก่อนที่จะเดินหาจินเมียผมที่ครัวก็ไม่เห็น จึงเดินขึ้นมาที่ชั้นลอยที่นอนไอ้ยักษ์ได้ยินเสียงร้องแบบกัดฟันดังอืบๆ พร้องเสียงกระแทกดังปึกๆหนักๆในมุมผนังห้องที่เต็มไปด้วยอะไหล่ ผมแอบย่องอยู่ข้างมุมนอนของไอ้ยักษ์ชะโงกหน้าดูที่ช่องชั้นวางของ
แสงไฟลอดจากล่างเข้ามาเห็นไอ้ยักษ์คล่อมร่างเมียผมที่นอนหงายบนที่นอน หน้าเหย่เกขบริมฝีปากแน่นร้องอืบๆ..อืบๆ...สลับเสียงก้นไอ้ยักษ์ที่กระแทกลง หว่างขาจิน ดังหนักๆปึกๆอัดจินจมที่นอนทุกครั้ง ตัวมันใหญ่ลำปึกกอดรัดเมียผมใต้ตัวมันจมมิดเห็นแต่หน้าจินโผล่ออกเล็ดน้อยบน บ่าพอมองเห็น ใจผมสั่นระรัวใจนึงอยากจะห้าม อยากออกไปห้ามให้มันรู้แล้วรู้รอดแต่ใจนึงก็อดไม่ได้จะเหลือบตาดู แต่พอหันหลับมาดูอีกทีจินเองกลับกอดคอมันแน่นปลายตีนจิกงอเกร็งถ่างเด้งเอว ขึ้นให้มันกระแทกซะอีกอย่างเสียวซ่านสุดๆของเธอแสดงออกเต็มที่
ผมชักไม่แน่ใจเพราะมือเธอโอบรอบคอมันแน่นอย่างหลงไหลในรสกาม ปากก็สูดลมเกร็งราวกับกลัวเสียงรอดหลุดออกมา บางทีก็เม้มปากกัดแน่น แสดงว่าเธอมั่วเซ็กส์มั่วสวาทกับมันอย่างเต็มใจมากกว่า ทั้งคงเย็ดกันมานานพอควรแล้วด้วย ผมเลยถอยออกมาไปกินเหล้าทำใจอีกรอบว่าจะทำไงดี แต่อีกใจหนึ่งก็เมียผมและผมเคยคุยกันเรื่องหาคนมาตงุกกันแบบนี้สร้างอารมณ์ กันบ่อยๆระหว่างที่เรามีเซ็กซ์กันเพื่อกระตุ้นอารมณ์แล้วก็ได้ผลทุกครั้ง แต่ไม่คิดว่าเธอจะแอบมาทำแบบนี้อีกบ่อยๆโดยไม่บอกให้ผมรู้
เกือบชั่งโมงเราก็เลิกลาเก็บจานชามก็พอดีเมียผมตามออกมาช่วย คืนนั้นผมก็เลยรวบจินมากระชวกได้อย่างเมามันส์อารมณ์ผมมันสู้อย่างเมามันสอง ครั้งรวดก่อนหน้าผมแซะถามสร้างอารมณ์แบบที่เราคุยกันครั้งก่อนๆเรื่องจินตนา การจินโดนคนอื่นเย็ดมา เมียผมเร่าร้อนได้บรรยากาศ หีแฉะน้ำเมือกออกมากมายคงจากน้ำเชื้อไอ้ยักษ์ที่หลั่งในร่องหีเธอจนลื่น ปรู๊ดๆเข้าออกแบบไม่มีขัด จนเธอเผลอหลุดชื่อไอ้ยักษ์ออกมา ผมได้ทีก็ตามติดจนจินยอมรับว่าโดนมันเย็ดมาแล้ว
เธอเล่าให้ผมฟังว่า วันนั้นกลับมาเห็นผมหลับอยู่ เลยเข้าไปอาบน้ำ ไอ้ยักษ์มันหน้ายักษ์จากไหนไม่รู้พังประตูเข้ามาข่มขืน แล้วก็ร้องไห้ขอโทษจนผมต้องปลอบใจยอมรับทั้งที่เห็นกะตาว่าเธอโดนสอดใส่โดย ที่เธอก็เต็มอารมณ์เช่นกัน เธอว่าไม่มีปัญหาระหว่างเราทั้งสอง จินก็ดีใจที่ผมไม่ว่าเธอและเธอบอกจะตามใจผมบ้างในทุกๆเรื่องที่เธอจะทำได้
แล้วผมก็ค่อยหยอกเย้าให้หายเครียดก่อนที่จะล้วงให้เธอบอกผมเล่าออกมาเรื่อยๆ จินก็ยอมรับว่าโดนมันปล้ำเย็ดอีกช่วงที่ผมให้ไอ้ยักไปหาอะไหล่ให้เฮียตงแล้ว เธอก็ไปช่วยมันเมื่อสามอาทิตย์ก่อน โดนครั้งแรกในห้องน้ำก็ถูกมันกระชากจับเย็ดในห้องน้ำนั้นเองทั้งเจ็บแสบไป ทั้งร่องหีราวกับฉีกเพราะควยมันทั้งยาวใหญ่กว่าผมเป็นเท่าๆตัวกำไม่รอบ จนระบมแต่ก็ฝืนให้ผมเอากลัวผมรู้ จากนั้นเธอก็พยายามหลบไม่ให้มันอีก
ครั้งที่สองมันเข้ามาข้างหลังกอดเธอแน่นตอนที่ช่วยมันหาอะไหล่ เธอบอกมีอารมณ์ตั้งแต่ตอนลองชุดที่ซื้อมาใหม่แล้วก็แอบแก้ผ้าโชว์ตอนมันหอบ ของขึ้นไปช่วยนั่นแหละแต่มันไม่กล้า คงกลัวผมที่ขู่มันไว้ พอมันมีโอกาสในชั้นลอยเก็บอะไหล่มันเลยเอาอีก มันจับเธอนั่งบนชั้นวางของมันเลียให้จนเสียวจัดทนไม่ไหว กระเด้ายิกๆ ใส่ร่องเธอ ควยมันครูดร่องหีมันเสียวมากจนเธอยอมรับว่าเสียววาบๆน้ำเงี่ยนแฉะอาบลำควย มันแล้วก็พรวดจมเข้าหีเธอดิ้นไม่ออก ถูกมันเกาะเอวกระแทกจนเสร็จจนได้ มันกระเด้าอย่างแรงจนหัวคลอนไปกับแรงมหาศาลของมัน
แล้วมันก็ฉีดน้ำเชื้อเข้าร่องเต็มที่ร้อนวูบๆจนสะดุ้ง..เธอเด้งรับควยมัน ต้องกัดฟันเสียวจนหน้าร้อนวาบๆครั้งนี้จินยอมรับว่าเล่นกับมันไปด้วยเพราะ มันอัดควยแต่ละครั้งทำเอาเสียวร่องหีวูบๆอัดแน่นเต็มที่ลึกถึงมดลูกอย่างที่ ไม่เคยโดนมาก่อนแต่เสียวหีตัวเนื้อร้อนวูบวาบหัวนมเต่งคัดแข็งเป็นไต ทั้งแสบทั้งคับยิบๆไปทั้งร่องหี มันขยำเต้านมนิ้วขยี้กดบดอัดไม่ยั้ง ไม่เจ็บหีเท่าครั้งก่อนมีแต่เสียววาบๆตอนที่ควยมันรูดเนื้อหีข้างใน จินกลับเสียวซ่านไปทั้งตัว ยอมให้มันฉีดน้ำเชื้อเข้าเต็มหีอีกรอบ คราวนี้จินแทบหลับคาชั้นวางอะไหล่ เพราะน้ำเชื้อมันร้อนวูบๆฉีดตรงๆเข้าข้างในแรงจนเสียวถึงสันหลังซ่านไปทั้ง ช่องท้องอร่อยมากจนต้องเด้งหีรับควยมันให้กดแน่นเข้ามาอีก กว่าน้ำเชื้อมันจะหมดจินก็เสียวจนหายใจแทบไม่ทันต้องซบกับบ่าของมันพักเอา แรง แต่ก็ต้องรีบออกมาเพราะกลัวเดี๋ยวผมกลับมาเห็น พอเธอเล่าผมก็ตั้งโด่จัดการจินอีกครั้งได้นานเกินกว่าที่เคยลากเมียผมไป สวรรค์กันอีกรอบ
สรุปจินยอมรับว่าวันนี้ที่แอบเย็ดกับมันช่วงกินเหล้ากันกันเพราะตอนกำลังทำ กับแกล้มให้ผม..ถูกมันดึงไปชั้นลอยมุมนอนของมันอย่างที่ผมเห็น จินโดนไปอีกสองรอบติดๆกันเพราะมันล็อกกอดเธอแน่นไม่ปล่อยให้เธอหนีควยมัน จินบอกว่าเสียวอร่อยกว่าครั้งก่อนๆต้องกัดฟันไม่ให้เสียงลอดออกมาอย่างที่ผม แอบเห็นและไม่อยากแอบหนีอีกมีแต่เด้งหีอัดใส่ควยมันจนแข็งอีกรอบให้มัน กระแทกจนน้ำหีแตกไปกับมันด้วยสามสี่ครั้ง จนน้ำเชื้อจากควยมันแฉะเต็มร่องออกมาเดินเก็บจานก็ไหลจนถึงข้อเท้าเปลียก เหนอะทั่วซอกขา เดินขาสั่นริกๆเก็บจานชามคุมแทบไม่อยู่กลัวผมจะรู้

=====================

มันยังมีโอกาสเย็ดจินอีกหลายครั้ง ผมทำเป็นไม่รู้ไม่เห็นซะงั้น แต่ก็ตามซ้ำรอยมันเสมอ จนมันมาขอลาไปทำนาตามฤดูกาลของบ้านมัน ดูมันไม่ค่อยอยากไปแต่ก็ต้องไปซักสองสามเดือนจนกว่าจะเกี่ยวข้าวเสร็จ
จินเมียผมนั่งมองตาละห้อย อาลัยมันยังว่ามันจะลาไปตายงั้นแหละ จนมันไปแล้วสองเราก็เหงาๆเหมือนกัน แต่ผมก็ยังไปกินเหล้ากะเฮียตงอยู่เหมือนเดิม จินเมียผมก็นั่งกินอยู่บ่อยๆเงียบๆ
ผมเพิ่งจับได้ว่าจินเมียผมเอากับเฮียตง เมื่อไม่นานมานี้ ช่วงหลังๆที่ไอ้ยักไม่อยู่ผมก็ต้องไปสั่งอะไหล่เองสองสามวันที วันนั้นผมได้กลับร้านมาหยิบเอารายการสั่งที่ลืม ประมาณบ่ายสามโมง แต่ไม่ได้บอกกับจินก่อน พอมาถึงร้านก็ไม่เจอจินเจอแต่ "จอนนี่ " หรือไอ้จ้อนนะเองมันกะลังนั่งแต่งเล็บเฝ้าร้าน พอมันเห็นผมก็บอกว่าจินโทรไปบอกว่าให้มันมาช่วยดูร้านแต่มาถึงก็ยังไม่เห็น จินเลย ว่าแล้วมันก็กลับ ผมก็งงว่าจินเมียผมไปไหน เพราะปกติจินจะเปิดทีวีดู ผมเดินขึ้นไปชั้นบนห้องนอน ได้ยินเสียงกุกกั่กในห้อง แต่ล็อคอยู่
รออยู่สักพักจินเปิดประตูออกมาบอกว่าหลับอยู่แต่ตามตัวเต็มไปด้วยเหงื่อ แต่รู้สึกสงสัยเพราะในห้องเปิดแอร์ แต่ผมได้กลิ่นเหงื่อเหม็นๆ ที่ไม่ใช่ของผมหรือของจิน พยายามกวาดตาไปรอบๆห้อง ก็รู้ว่าเมียผมมีท่าทางผิดปกติ ผมเอารายการสั่งของแล้วก็ออกจากบ้าน แล้วดักมองอยู่ในรถแท็กซี่ ไม่นานก็เห็นเฮียตง เดินออกมา เท่านั้นแหล่ะผมตกใจมาก เพราะจินเดินจูงมือมาส่งเฮียตงที่หน้าร้าน ตอนนั้นผมทำตัวไม่ถูกเนื้อตัวสั่นหัวใจเต้นแรงแม้จะเคยๆ เห็นเมียโดนไอ้ยักมันเย็ด แต่ก็คนใน
มันเหมือนถูกกระชากอารมณ์อย่างแรง ไม่น่าเชื่อว่าจินเมียผมหน้าตาสวย หุ่นอวบขาวมีการศึกษาดี จะยอมเย็ดกับเฮียตง ที่ไม่หล่อแถมยังอ้วนดำอีกตะหากเรียกว่าอัปลักษ์เลยสำหรับผู้หญิงสวยสาวดู ไร้เดียงน่าทะนุทะนอมอย่างจิน ความจริงอายุเฮียตงก็ค่อนข้างมากประมาณเกือบห้าสิบแล้ว ผมเริ่มเข้าใจทีล่ะน้อยว่าช่วงนี้เมียผมไม่ค่อยอยากเย็ดกับผมเท่าไหร่ แถมยังกินยาคุมเป็นประจำ และชอบเอารถไปซ่อมบ่อยๆ
พออีกหลายวันถึงวันหยุดจินเมียผมใส่สายเดี่ยวกางเกงขาสั้นอยู่กับบ้านออกไป หาเฮียตง แต่อ้างว่าไปถามอะหลั่ยรถ วันนั้นผมงุ้นง้านมาก เลยเดินตามไปถึงอู่ แต่ไม่เจอมีลูกน้องเฮียบอกว่าเมียผมอยู่ข้างใน พอเมียเห็นผมก็มีอาการตกใจนิดนึง เหมือนรู้ตัวว่าผิด ผมเห็นเฮียตงกำลังคุยกับเมียอยู่ เลยเข้าไปนั่งคุยด้วย ต่อหน้าผมทั้งสองคนเก็บอาการเหมือนเป็นปกติ ตอนจะกลับผมบอกจะทำโอทีซ่ะหน่อย เฮียแซวกลับว่า " เผื่อเฮียด้วยนาว้อย " ผมไม่ได้ตอบอะไรแต่นึกในใจว่ามึงก็ได้เย็ดเมียกูแล้วนี่หว่า ทำเป็นพูดดี
สองวันต่อมาผมรีบกลับมาเพื่อแอบดูที่ร้านผม ก็ได้เห็นสมใจ ที่ชั้นลอยมุมที่นอนเก่าของไอ้ยักนั่นแหล่ะทั้งคู่กำลังใส่กันอยู่ เมียโก้งโค้งในท่าหมา ส่วนเฮียตงจับสะโพกแล้วร่อนเอวไปมา พุงดำๆของเฮียตงเบียดกับตูดขาวเป็นหยวกของจินเมียผมมันไมเข้ากันเลย ยังกะนางฟ้ากะซาตาน ทั้งน้ำเหงื่อน้ำกามลื่นเต็มตัวไปหมด พอเฮียตงดึงควยออกมา ผมเห็นควยเฮียตงชัดเจน อวบดำใหญ่กว่าของผมมากจะใหญ่กว่าของไอ้ยักซะอีก น้ำหยดลงที่นอนแต่ไม่น่าจะเป็นน้ำควย เมียผมพลิกตัวนอนหงายอ้าขาให้เฮียที่ตัวใหญ่กว่ามาก มาทับ
ตอนเฮียกระเด้าใส่แกบีบนมเมียแทบจะแตก ทั้งคู่ล่อกันมันส์มาก ขนาดผมหรือกะไอ้ยักยังไม่ถึงใจขนาดนี้ เฮียซอยไปดูดปากเล็กๆจินเมียผมแล้วเลื่อนมาดูดที่คอ กระแทกควยเสียงดังปับๆ แล้วก็หยุดคุยกับเมียผม ผมได้ยินไม่ชัด แกดึงควยออกมา ยัดเข้าปากเมียที่นอนหงายอยู่ แล้วเฮียค่อยๆขยับเข้าออกกับปากตอนนี้ทั้งปากเมีย มันแผลบไปด้วยน้ำกาม ครู่เดียวเฮียตงเกร็งตัวสุดฤทธิ์ ท่าทางจะแตกเข้าปากเมียผมแล้ว เมียอ้าปากให้เฮียดูน้ำควยแล้วกลืนลงคอเลย เฮียมานอนข้างๆเมีย ทีแรกผมนึกว่าเฮียจะใส่เสื้อผ้าแล้วกลับอู่ไป
แต่รออยู่นาน เมียผมลุกมาหอมแก้มเฮียตง หอมเข้าไปได้ยังไง ผมว่าไอ้ยักมันยังดูหนุ่มแน่นกว่าน่าพิสวาทกว่าเป็นไหนๆ แล้วเธอมีอารมณ์ได้ยังไง เอาเข้าไปได้ยังไง ไม่น่าเชื่อเลยเมียผมที่จะใฝ่ต่ำเย็ดกับคนอย่างเฮียตง หยอกกันไปมา ควยเฮียตงดันแข็งชี้โด่ขึ้นอีก เมียผมชักและดูดให้ไม่มีท่าว่ารังเกียจกลิ่นตัวเหม็นๆของแกเลย ผมดูเวลาก็สี่โมงแล้ว แต่ดูทั้งคู่ใจเย็นมาก เพราะผมบอกว่าจะกลับบ้านทุ่มกว่า เมียขึ้นนั่งทับควยและหันก้นไปทางเฮียตง ตอนแรกค่อยๆซอยนิ่มๆกันอยู่ พักนึง เมียยกก้นขึ้นจนสุดปลายควยแล้วกดลงอย่างเร็วและแรง ทำอย่างนี้อยู่หลายครั้ง จนเฮียแอ่นตัวเอามือบีบก้นเมียผมจนแดง สุดท้ายทั้งคู่ทั้งซอยทั้งบดใส่กันจนเฮียน้ำแตกคารูหีเมียผม จนเฮียแตกน้ำเชื้อในรูหีไปแล้ว จินเมียผมผมยังนั่งทับอยู่ พอยกก้นขึ้นควยเฮียตงหล่นแผล่ะเลย แถมน้ำเชื้อเฮียตงยังไหลจากรูหอยเมียยังกะเยี่ยวเลย
ผมเห็นภาพนี้แล้วแทบทนไม่ไหว อยากจะกระโจนเข้าไปตอนนั้น เฮียหยิบกางเกงในมาใส่ทั้งๆควยยังเลอะน้ำกามอยู่ ส่วนจินเมียผมนอนแผ่หมดแรงอยู่บนที่นอนไอ้ยัก ผมรอจนเฮียออกจากบ้านไป แล้ววิ่งขึ้นไปหาเมียที่นอนหลับอยู่ ผมจับเมียพลิกนอนหงาย แล้วแยกขาออก ชะงักไปเหมือนกันเพราะน้ำเชื้อจากควยเฮียตงยังเลอะอยู่เต็มเนินและในรูหี ด้วย ตอนแรกจะหยิบทิชชูมาเช็ดแต่ควยผมมันบอกไม่ไหวแล้ว เลยจับควยยัดรู จนน้ำควยเฮียตงชะโลมควยผมจนลื่นตอนซอย และยังได้กลิ่นน้ำลายเหม็นๆเฮียตงทั่วตัวเมียผมเลย ผมซอยไม่กี่ทีก็แตกใน จินเมียผมลุกขึ้นมาล้างหีแล้วถามผมว่าทำไมวันนี้กลับเร็ว ผมไม่ตอบแต่ทำเป็นถามว่าทำไมน้ำเงี่ยนเยอะจัง เธอบอกว่าเงี่ยนแล้วก็คิดถึงควยไอ้ยักเลยมานอนเกี่ยวเบ็ดจนน้ำออกจนเผลอหลับ ไป คงกลัวว่าผมจะจับได้ที่ล่อกับเฮียตงจนน้ำแตกเลอะขนาดนี้

=====================

ไม่กี่วันจินเมียผมขอไปรับงานจากอู่เฮียตงเพราะลูกค้าเยอะจะได้รวดเร็วเวลา ลูกค้าต้องการอะไหล่เปลี่ยนที่อู่ ทีแรกผมก็ค้านเต็มที่ แต่ไหนๆ เมียก็โดนเฮียตงเย็ดไปแล้ว เลยอนุญาตให้ไป วันแรกพอตกเย็นเฮียจัดเลี้ยงต้อนรับเมียผมเต็มที่ ผมไปนั่งกินอยู่พักนึง แล้วขอตัวกลับ เพราะเป็นห่วงร้าน แต่เมียยังนั่งดื่มกับเฮียและลูกน้องอยู่อย่างสนุก ผมนั่งรออยู่ที่บ้านอยู่ชั่วโมงกว่า เลยเดินไปดู ไม่เจอพวกลูกน้องเฮียคงจะกลับไปแล้ว แต่เมียผมกับเฮียนี่สิ หายตัวไปด้วยเลยชะโงกดูที่ห้องรับแขกของอู่ เจอเฮียกำลังก้มหน้าถอดเข็มขัดตัวเองอยู่
ส่วนเมียผมสงสัยเมาหลับนอนหงายอยู่นิ่งๆ เฮียถอดกางเกงตัวเองเสร็จ ก็มาถอดกางยีนส์ของเมียผม ท่าทางเฮียคงเมาเหมือนกันเพราะงุ้มง้ามน่าดู พอแกเห็นร่องหีเมียผมเท่านั้นแหล่ะ ควยที่หดๆอยู่เริ่มพองจนใหญ่เชียวแกใช้นิ้วแยงรูเมียก่อน แล้วจับควยยัดกดแล้วกระเด้าใส่ในท่าเมียนอนคว้ำก้นโด่ง แกซอยควยเย็ดจินจนเนื้อก้นเมียผมสั่น บางครั้งแกโยกซ้ายขวาแล้วบดเอวส่าย ผมดูเมียโดนแบบนี้ น้ำเกือบแตกเลย แกทำอยู่ครู่แล้วเกร็งกะตุกเอวใส่ แตกในแล้วนอนทับเมียแช่อยู่พักนึง จึงจัดการใส่เกงในให้เมียผมทั้งๆน้ำควยแกเลอะเต็มหม้อเต็มรูหีไปหมด
ผมรีบกลับมาบ้าน จนเฮียประคองจินมาส่งที่บ้านแบบหมดสภาพจะเรียกว่าอุ้มดีกว่า เพราะเมียผมเมาหลับสนิท พอดีผมเห็นเฮียยังไม่รูดซิป เลยแกล้งแซว " แอบทำอะไรเมียผมหรือป่าว " เฮียหัวเราะกลบเกลื่อนแกทำเป็นมุกกลับ " เอ่อเฮียล่อจินน้ำแตกไปทีนึงหว่ะ " ผมได้ยินรู้สึกมันสะใจ " อ้าวทำไมทีเดียวล่ะเฮีย อีกรอบก็ได้นะ " ผมประชดกลับกัดแกเล็กน้อย " ฮ่าๆ ไม่ไหวหว่ะ อีหลับไปแล้ว เอาไม่มันส์ "แกตอบไม่สะทกสะท้านเลยแบบขำๆ "อ้าวเฮีย เมียผมเอามันๆท่าไหนล่ะ รู้ป่าว " ผมยังไม่ยอมลดราวาศอก " เฮียว่า ตูดอีงอนๆแบบนี้ต้อง ท่าหมาหว่ะ " ดูเหอะ แกยังทำขำให้ผมอีกคิดแล้วแค้นแต่ผมก็ไม่กล้ามากเพราะท่าทางแกนักเลงๆ " ผมรู้นะว่า เฮียได้เสียกับเมียผมแล้ว " เฮียแกหน้าถอดสี ผมเลยกลบเกลื่อนว่า "ล้อเล่นๆ " แกเลยหัวเราะรอดตัวไป
ผมถอดกางเกงจินเมียผมออก เชื่อไหมครับ น้ำเชื้อจากควยเฮีย มันเลอะเต็มกางเกงใน ผมจับเมียถอดเกงใน แล้วแบะขาเมียออก น้ำเชื้อเฮียตงไหลออกมาถึงร่องตูด กลิ่นคาวๆโชยเลยครับ แถมเส้นหมอยเฮียติดอยู่หว่างขาเมียหลายเส้น ที่รู้ว่าเป็นของเฮียเพราะเมียผมหมอยจะสั้นเพราะตัดบ่อยถ้ายาวก็ไม่ถึงเซน แต่นี่ขนหมอยยาวเชียวคับ ตอนนั้นมือผมเลอะน้ำควยเฮียตงไปด้วย ผมทนไม่ไหวเลยจับเมียเย็ดทั้งยังหลับๆไปอีกรอบ ตอนเย็ดเมีย ผมนึกถึงตอนที่เมียโดนเฮียตงฟัด แล้วได้อารมณ์มากจนน้ำแตกอัดรูเมียจนเลอะไปหมด พอตอนเช้าเมียรีบตื่นมาซักกางเกงในที่มีแต่คราบน้ำเชื้อของเฮียกลัวผมจะเห็น ทุกวันนี้พอผมกลับจากสั่งอะไหล่แล้วเย็ดเมีย จะเจอน้ำเชื้อเฮียตงอยู่ในรูหีเมียเกือบทุกครั้ง
จนผมอดไม่ไหวคืนนึงเลยตามเธอ เรียกว่าแทบจะบีบคอเลยล่ะเธอจึงยอมเล่า ดูเธอก็อายที่ไปสมสู่กับคนชั้นต่ำดูสกปรกอย่างเฮียตง เธอบอกว่า มีอยู่วันนึงที่ผมออกไปสั่งอะไหล่ เธอเลยขึ้นไปเย็ดกับไอ้ยักที่ชั้นลอยก็เสียวสุดเช่นเคยมันเย็ดจนน้ำเชื้อแตก ใส่หี ไอ้ยักก็ลงมาเฝ้าหน้าร้าน ไม่รู้เฮียตงมาจากไหนขณะที่เธอนอนหมดแรงบนที่นอนเขรอะๆของไอ้ยัก เฮียตงเข้ามาไม่พูดมากแกแก้ผ้าออกหมดเลยขึ้นคล่อมดันท่อนควยเย็ดเมียผมเลย ตอนแรกเธอยังนึกว่าไอ้ยักมันกลับมาเย็ดอีกเลยนอนหลับตารับควยที่กระเด้าเย็ด มันสุดๆ แน่นกว่าเป็นไหนๆ พอเธอลืมตาก็จึงเห็นเป็นเฮียตง จะร้องเฮียตงก็ขู่ว่าจะเอาเรื่องเธอโดนไอ้ยักเย็ดไปพูดเธอกลัวเลยนอนนิ่งๆ แต่ยิ่งนิ่งยิ่งเสียว แกเห็นว่าเธอไม่ขัดขืนแกเลยชักท่อนควยที่อ้วยหยากว่าควยไอ้ยักออกก้มลงเลีย ร่องหีจิน
เฮียตงเลียสักพักก็ลุกขึ้นเอามือเมียผมมาจับแท่งชักเข้าชักออกแล้วก็เอามา ใส่ปากเมียผม โดยที่เมียผมนอนหงายอ้าขา เฮียตงก็เอานิ้วชี้เขี่ยเม็ดที่นูนออกมานิ้วกลางแหย่เข้าไปในรูหีจนมิด เมียผมก็ทั้งดูด ทั้งเลียควย ซึ่งใหญ่ยาวกว่าไอ้ยักพอควรแต่กับผมเล็กมาก เฮียตงแหงนหน้าร้องครวญคราง ตอนนั้นฟังเธอเล่าควยผมตั้งเลยครับเลยชักว่าวไปด้วย รู้สึกมันไปด้วย ต่อจากนั้นจินเมียผมบอกว่า ก็เล่นท่าหกเก้ากัน จนเมียผมร้องว่าไม่ไหวแล้วเฮียตงขาเย็ดเถอะค่ะ เสียวหีจังเลยเฮียตงจึงจับเมียผมนอนหงายจับขาสองขาพาดบ่า หีแฟนผมเยิ้มไปหมด
เฮียตงเอาหัวควยเขี่ยขึ้นเขี่ยลงแล้วกดเข้าไป จินบอกเธอร้องเลยครับ ทำไมควยใหญ่อย่างนี้ล่ะ หีฉีกแน่เลยเฮียตงขา เฮียตงหยุดนิดนึงก้มลงเม้มหัวนมแฟนผมจนเธอร้องซี้ดจู่ๆ เฮียตงก็กดควยเข้าไปจนมิด เฮียตงกระเด้าเสียงดังพลั้บๆ เมียผมก็ทั้งเด้งรับ ทั้งส่ายทั้งร่อนจากนั้นจับเมียผมเอาท่าหมาอีก แคมเมียผมปลิ้นออกปลิ้นเข้า ผสมกับน้ำเงี่ยนของทั้งสองคนเยิ้มจนเป็นฟองพอสักพัก เฮียตงดึงควยออก เมียผมแอ่นตูดตามเลย เธอสงสัยเพราะกำลังเสียว แล้วเฮียตงก็เอาหัวควยที่เยิ้มอยู่แทงเข้าไปที่รูตูดแฟนผมเธอร้องจ้ากเลย ครับเฮียตงกระเด้าอยู่พักใหญ่โดยที่มือยังอ้อมมาเขี่ยแตดด้วยในที่สุดแฟนผม ก็กระตุกเกร็งไปทั้งตัวเฮียตงผมก็เร่งถี่ขึ้นแล้วก็ดึงควยออกมาน้ำเงี่ยน พุ่งใส่หลังเต็มไปหมด
อีกสองสามวันต่อมาไอ้ยัก็กลับบ้านนอก เธอเลยสบายหอยสบายหีเพราะเฮียตงคอยแอบมาเย็ดเธอบ่อยๆ จินโดนเฮียตงเย็ดอยู่เกือบเดือน ความเสียวก็มีอันต้องหยุดเพราะเฮียตงโดนไล่ยิงจนหนีหายไป ประมาณว่าแกไปรับพนันเรื่องแต่งรถ แข่งรถทำนองนี้แหล่ะเลยโดนสั่งเก็บจนแกเองที่จะอยู่ก็ไม่มี หายไปเลยปิดร้านเงียบ

Offline idekdon

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #3 on: February 20, 2010, 08:16:48 pm
ขอบพระคุณอย่างมากมายนะครับ  สำหรับน้ำใจที่แบ่งปันครับ

Offline lek nakai

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #4 on: February 21, 2010, 06:18:29 pm
ขอบคุณมากๆครับ

Offline nukol

• *
Reply #5 on: March 13, 2010, 11:44:27 am
 (1;

Offline pansa93

• *
    • Email
Reply #6 on: March 13, 2010, 12:48:09 pm
thank very much

Offline deklaingkway

• Full Member
Reply #7 on: June 19, 2010, 05:14:04 pm
 (01; (1212; (007;

Offline kunger

• Super Master Hero
Reply #8 on: June 19, 2010, 07:15:12 pm
 (21;

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #9 on: June 21, 2010, 05:11:39 am
Thanks krub.

Offline korap

• Full Member
    • เสียว: 1
Reply #10 on: June 23, 2010, 04:44:11 pm
ขอบคุณมากครับ  (003;

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #11 on: July 12, 2010, 02:34:45 am
Thanks krub.

Offline D-boy

• Newbie
  • *
Reply #12 on: August 03, 2010, 12:56:20 am
ขอบคุณครับ

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #13 on: October 11, 2010, 08:57:22 pm
 (17; (16; (39;