close buttonclose buttonclose button
The Origin of Evil

The Origin of Evil

เรื่องเสียว · 32432

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 08, 2010, 05:12:26 pm

ณ.สถานที่ เลี้ยงเด็กกำพร้าแห่งหนึ่งซึ่งมีทิวสนรายล้อมอยู่สองข้างทางเป็นสถานที่ที่ ซึ่งแออัดไปด้วยเด็กนับร้อยกว่าชีวิตแต่วันนี้อาจจะมีเด็กโชคดีเพียง 1 คนที่จะได้รับการอุปการะจากสองสามีภรรยาคู่หนึ่งที่ก้าวเท้าลงมาจากรถซีดาน สีดำ ทวินันท์และสามีมีสีหน้าอิ่มเอิ่บเป็นพิเศษการรอคอยของทั้งคู่ใกล้จะสิ้นสุด ลงแล้ว ทวินันท์นั้นไม่สามารถมีลูกให้กับสามีเธอได้แต่ทั้งคู่ก็ต้องการที่จะมีเด็ก ไว้ในบ้าน ทั้งคู่ได้พูดคุยกับพี่เลี้ยงเด็กซักพักจากนั้นก็กวาดตามองดูเด็กรอบๆ ทั้งคู่ไปสะดุดตาที่เด็กผู้หญิงคนหนึ่งซึ่งมีหน้าตาจิ้มลิ้มน่ารักแต่ดู เศร้าสร้อยเหลือเกินความรู้สึกสงสารเข้าครอบงำคนทั้งคู่จากนั้นทวินันท์ได้ อุ้มเด็กขึ้นมาด้วยความทะนุถนอม สามีภรรยาคู่นี้ได้คุยกับพี่เลี้ยงเด็กซักพักพร้อมกับเซ็นเอกสารไม่กี่แผ่น ก่อนที่ทั้งสองคนจะกล่าวขอบคุณขณะที่ทั้งคู่กำลังจะก้าวออกจากสถานเลี้ยง เด็กกำพร้าก็มีเด็กชายคนหนึ่งแลดูมีอายุน้อยกว่าเด็กผู้หญิงเล็กน้อยวิ่ง เข้ามากอดที่ขาของทวินันท์ราวับต้องการจะบอกว่าช่วยพาผมไปด้วย ทวินันท์เองก็มีความรู้สึกแปลกประหลาดเมื่อเด็กคนนี้เข้ามากอดมันเป็นความ รู้สึกที่ยากจะอธิบาย

The Evil Plan
"มาร์ค มาร์ค ตื่นได้แล้วลูก เดี๋ยวไปโรงเรียนสายน่ะ" "ครับแม่กำลังจะรีบลงไปเดี๋ยวนี้ครับ"
ผมคือใครน่ะหรอครับผมก็เป็นเด็กผู้ชายธรรมดาคนหนึ่งเรียนอยู่ ม.6 เป็นลูกที่แม่ วิ เก็บมาเลี้ยงพร้อมกับพี่เจล
"นี่แกถ้าวันนี้ชั้นไปมหาลัยสายเพราะแกอีกน่ะวันหลังไม่ต้องมาขอนั่งรถชั้น ลย" "ครับ ครับรู้แล้วน่าพี่เจล" นี่ไงครับพี่ผมลักษณะเธอดูเป็นคนเปรี้ยว ๆ ซ่าส์ ๆ หุ่นบาง สูง 170 หน้าอกคัพ c ผิวขาว ไฮไลท์ผมสีทอง ทาขอบตาดำเหมือนด็กญี่ปุ่น อายุเธอมากกว่าผม 2 ปี
"แหมเจลนี่ถ้าไม่มีน้องไปคอยคุมเดี๋ยวก็มีหนุ่มๆมาป้วนเปี้ยนเอาหรอก" ส่วนนี่ก็แม่วิของผมในวัย 38 ปีเธอเป็นคนที่มีรูปร่างอวบอั๋น หน้าอกคัพ e ผิวสีน้ำผึ้ง ผมยาวดำสลวย เตี้ยกว่าพี่เจลเล็กน้อย สะโพกและทรวงอกแลดูช่างสมส่วน เธอแลดูเป็นคนที่มีจิตใจอบอุ่นแต่ภายใต้ความอบอุ่นนั้นกลับแฝงไว้ด้วยความ เศร้าลึกๆเมื่อแม่ วิ ได้แยกทางกับสามีของแม่หลังจากรับเลี้ยงพวกเราได้ 2 ปี ผมรู้สึกว่าตัวเองเป็นสาเหตุของเรื่องนี้และต้องการจะเติมเต็มในส่วนที่ ผู้ชายคนนั้นไม่ได้ให้แม่มาหลายสิบปี คอยดูผมไว้ให้ดีผมมีแผนของผม
คืนวันที่ 1 เวลา 4ทุ่ม ของปฏิบัติการของผม แม่ของผมเป็นนักธุรกิจที่ทำงานหามรุ่งหามค่ำผมเริ่มต้นด้วยการคุย msn กับเธอโดยอ้างว่าตัวผมเป็นบริษัทที่สนใจจะทำธุรกิจกับแม่ของผมแม่ของผมเธอก็ พูดคุยด้วยกันตามประสาของคนทำธุรกิจ
คืนวันที่ 2 เวลาเดิมเนื้อหาที่พูดคุยกับเธอเริ่มเปลี่ยนประเด็นกลายเป็นเรื่องหยาบโลน ปฏิกริยาของเธอดูจะสับสน พร้อมตอบกลับมาว่า "คุณไม่ต้องมาติดต่อกับชั้นอีกต่อไปเชิญไปติดต่อกับคนอื่นแทน" ก่อนที่เธอจะ offline ไป
คืนวันที่ 3 เวลาเดิม ผมไม่ละความพยายามพร้อมกับเดินเกมอย่างเต็มสูบ "น่าคุณช่วยมาคุยเสียวกับผมหน่อยสิ" "คุณนี่มันโรคจิตชัดๆเลิกยุ่งกับชั้นสักทีเถอะ" "ก็ได้ก็ได้คุณทวินันท์ ผมไม่ยุ่งกับคุณก็ได้แต่จะขอยุ่งกับลูกเจลของคุณแทน" "หานี่แกรู้จักพวกชั้นได้ยังไงชั้นขอเตือนน่ะว่าอย่ามายุ่งกับพวกชั้นอีก" หึหึดูเธอโกรธมากแต่ก็ดียังงี๊แหละเข้าทางผม
ตอนเย็นของวันที่ 4 ผมรีบกลับบ้านมาบอกกับแม่ของผมว่าดูเหมือนจะมีคนขับตามผมกับพี่เจลมาตลอดจน ถึงหน้าบ้าน แม่ผมก็บอกว่าแหมลูกคงคิดไปเองแหละน่าอย่าคิดมาก พอตกดึกเวลาเดิมกลับเป็นเธอที่เข้ามาคุยกับผมเองพร้อมกับด่าว่าต่างๆนานา ผมตอบกลับไปว่า "คุณก็รู้แล้วนี่ว่าผมทำจริง จะไปแจ้งตำรวจก็เชิญแต่คุณจะอยู่ได้อย่างสงบกี่ปีกันผมตามคุณและลูกสาวไม่ เลิกแน่" "ขอแค่มาคุยเสียวเป็นเพื่อนผมหน่อยเรื่องก็จบ" "ก็ได้ถือว่าสงเคราะห์คนอย่างแก" คืนนั้นแม่ผมได้เช็ตเสียวกับผมทั้งคืนไม่น่าเชื่อว่าเธอจะคุยและทำให้ผม รู้สึกมีอารมณ์ได้มากขนาดนี้ แต่ผมไม่หยุดอยู่แค่นี้หรอก
คืนวันที่ 5 เวลาเดิมผมติดต่อไปหาเธออีกครั้งโดยทางโทรศัพท์แน่นอนผมไม่ลืมใช้เครื่อง เปลี่ยนเสียงเวลาคุยกับเธอและก็หาซิมถูกๆมาใช้ เธอดูตกใจอย่างมากเมื่อได้ยินเสียงของผม "ไงคุณทวินันท์วันนี้เรามาเปลี่ยนบรรยากาศนิดหน่อยน่ะกฎยังคงเหมือนเดิมทำ ให้ผมเสร็จให้ได้แต่คราวนี้ใช้เสียง" แม่ผมยอมรับอย่างง่ายดายดูเธอจะติดใจในเกมส์ของผมเข้าให้แล้ว
บ่ายวันที่ 6 ผมโทรหาแม่อีกครั้งพร้อมบอกให้เธอมารับของขวัญจากผม เสียงเธอดูตกใจเธอมองดูรอบๆหน้าบ้านก่อนที่จะเห็นกล่องใบหนึ่งวางอยู่ แม่ผมเปิดกล่องดูเธอต้องอ้าปากค้างกับสิ่งของภายในกล่อง "ใช่ทวินันท์ ดุ้นหรรษาอันนั้นแหละจะเป็นโชว์ของคืนนี้" ตอนดึกเวลาเดิมผมให้เธอใช้ดุ้นปลอมช่วยตัวเองให้ผมดูผ่านทางเวปแคมดูโดยเธอ ก็ดูผมช่วยตัวเองผ่านทางเวปแคมเช่นกันต่างฝ่ายต่างไม่เห็นหน้ากัน แม่ผมมีทีท่าเขินอายแต่เธอก็ทำไปเรื่อยๆ ตอนนี้ผมดูเธอ คอยสอดดุ้นปลอมเข้าไปทีละน้อยละน้อยพร้อมทั้งทำเสียงครางราวกับต้องการให้มี คนมาปลดปล่อย มีน้ำค่อยๆไหลออกมาจากหีของเธอผมเองก็จะไม่ไหวแล้วเหมือนกัน ตอนนั้นเองผมตัดสินใจออกจากห้องนอนของผมมุ่งหน้าไปยังห้องนอนของแม่ผมผมเปิด ประตูออกแม่ผมเมื่อเห็นผมเธอมีสีหน้าตกใจอย่างเห็นได้ชัดแต่ที่เธอตกใจยิ่ง กว่าเห็นจะเป็นเสื้อของผมที่เหมือนกับเสื้อที่เธอเห็นในเวปแคม.............