close buttonclose buttonclose button
แอบดูแม่สวิง

แอบดูแม่สวิง

เรื่องเสียว · 72947

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 06, 2010, 05:39:04 pm

ผมอายุ 16 พ่อและแม่อายุ ประมาณ 39 เย็นวันศุกร์เพื่อนพ่อมาหาพ่อ พาเมียมาด้วยอายุราวๆพ่อกับแม่ผม พวกเขาดีใจที่เจอกัน แม่ผมหุงข้าวเตรียมกับข้าวกินข้าวด้วยกัน ผมกินข้าวอิ่มแล้วก็เข้าห้องดู TV.ส่วนพ่อแม่ผมและเพื่อนพ่อนั่งดื่มเหล้าเบียร์คุยกันต่อ ผมนอนดู TV.เผลอหลับไป ประมาณ 6 ทุ่มผมตื่นขึ้นมาปวดฉี่เปิดประตูห้องนอนออกไปเข้าห้องน้ำเห็นเพื่อนพ่อและ เมียนุ่งชุดนอนเดินเข้าไปในห้องนอนพ่อและแม่ผมสงสัยจึงหาทางแอบดู นึกได้ว่าระเบียงนอกห้องนอนติดกันจึงค่อยๆเปิดประตูห้องนอนออกไปแอบดูผ่าน ช่องผ้าม่านมุมห้องนอนของพ่อเห็นชัดเจนเลย ในห้องพ่อเปิดไฟหัวเตียงสลัวๆมองเห็นข้างในได้ชัดเจน พ่อเปิดหนัง X ดูกันเพื่อนพ่อนั่งกอดเมียแกที่ปลายเตียง ส่วนแม่ผมนอนหนุนตักพ่ออยู่กลางเตียง ดูไปดูมาแม่ผมอม คว* พ่อทั้งดูดทั้งเลียไข่ คว*พ่อผมลุกตั้งดูใหญ่ไม่เบา เพื่อนพ่อก็ดูดนมเมียแกมือก็เคล้าคลึงนมไปด้วยแล้วก็เลื่อนมือไปลูบ ห*เมียแกปากก็ดูดนมสลับไปมาสองข้างแล้วก็ใช้นิ้งแยงเข้าไปในรู ห*เมียแยงเข้าแยงออก เห็นเมียเพื่อนพ่อแหงนหน้าขึ้นเพดานอ้าปากสบัดหน้าไปมา หันไปดูพ่อ พ่อผมกำลังนอนกลับหัวในท่า 69 ใช้ปากและลิ้นกับแม่ พ่อเงยหน้าขึ้นมาเห็นเอากระดาษทิชชู่เช็ด ห*แม่ น้ำแม่คงจะเยิ้มออกมามาก เพื่อนพ่อหยิบซองอะไรก็ไม่รู้ฉีกออกแล้วเอานิ้วป้ายของในซองแล้วก็ทาที่หัว คว* แล้วก็เอาไปทาที่หัว คว*พ่อผมบ้าง พ่อผมลุกจากเตียงไปหาเมียเพื่อนจับเมียเพื่อนนั่งคุกเข่าหันหลังแล้วพ่อก็ เย็*ทางด้านหลังสาวคว*เข้าออกช้าๆเมียเพื่อนก็โยกก้นถอยหลังรับคว*พ่อเป็น จังหวะๆ ส่วนเพื่อนพ่อนอนหงายที่เตียงแม่ผมนั่งคล่อมหย่อนก้นลงทับคว*เพื่อนพ่อค่อยๆ กดลงจนมิดถึงโคนเห็นแม่ทำท่าซี๊ดปากแต่ผมไม่ได้ยินเสียงเพราะห้องนอนติดแอร์ แม่ควบม้าอยู่นานเพื่อนพ่อก็เด้งรับแรงกระแทกของแม่ แม่เร่งจังหวะควบเร็วขึ้นหน้าตาเหยเกสบัดหน้าไปมาแล้วก็ล้มฟุบลงกับอกเพื่อน พ่อนอนเกร็งตัวกอดเพื่อนพ่อ เพื่อนพ่อก็เกร็งตัวแอ่นคว*รับห*แม่บดเนินคว*กับหีแม่ แม่นอนฟุบอยู่กับอกเพื่อนพ่อใบหน้าแม่ไปซุกอยู่กับซอกคอเพื่อนพ่อ เพื่อนพ่อก็กอดตัวแม่ไว้ ส่วนพ่อก็เย็ดเมียเพื่อนเปลี่ยนจากท่าข้างหลังให้เมียเพื่อนนอนหงายแล้วพ่อ ก็นอนทับเอาคว*สอดเข้าห*แล้วก็ลุกขึ้นเอามือยันพื้นซอยห*เมียเพื่อนจน กระทั่งทั้งคู่ผวาเข้ากอดกันเก็รงตัวบดคว*บดห*เข้าหากันอย่างแรงก้นพ่อ กระตุกเมียเพื่อนเอาขาสองข้างรัดเอวพ่อไว้แอ่นก้นลอยขึ้นพ่อก็บดคว*วนหลาย รอบแล้วทั้งคู่ก็ทิ้งตัวลงนอนกอดกัน สักพักเพื่อนพ่อก็ลุกขึ้นคว*ยังแข็งโด่อยู่เลย ส่วนพ่อผมถอน คว*ออกมาคว*พ่อเหี่ยวมีนำไหลเยิ้มออกมาจากรูห*เมียเพื่อนเต็มไปหมดหยดลงมา ที่ที่นอนพ่อเอากระดาษทิชชู่มาเช็ดที่นอนแสดงว่าพ่อและเมียเพื่อนเสร็จไป แล้วพร้อมกัน ส่วนเพื่อนพ่อคงยังไม่เสร็จยังเห็นคว*แข็งโด่ส่วนแม่ผมคงเสร็จไปแล้วเพราะ เห็นผวาลงนอนกอดเพื่อนพ่อแน่นิ่งไปนาน

Offline joken

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
Reply #1 on: January 10, 2010, 05:38:41 pm
 (5; (5; (5; (5; (5;เสียวจัง