close buttonclose buttonclose button
อยากดื่มเบียร์ แต่เกรงใจ

อยากดื่มเบียร์ แต่เกรงใจ

เรื่องเสียว · 33466

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

หวัดดี เพื่อนสมาชิก ทุกท่านครับถ้าอ่านเสร็จแล้วอย่าขำ นะครับมันคือเรื่องจริงที่มันเกิดขึ้นกับผม สมัยเรียนตอน ม 4. เรื่องมีอยู่ว่าผมแอบชอบน้องคนนี้มาก วันหนึ่งมีงานบวชของรุ่น พี่แถวบ้าน น้องคนนี้ก็ไปด้วยครับ มันช่างดีเหลือเกินเพราะเค้านั้น นั่งดื่มกันโต๊ะเดียวกับผมด้วย เราก็กินดื่มกันจนเหล้าหมดครับ ผมเองก็พอตึงๆ แต่ผมยังมีสติขี่รถได้นะครับ เลย อาษาออกไปซื้อเหล้าแต่บังเอิญจังเพราะพี่ในวงวานน้องคนนั้นให้ซ้อนท้ายรถ มอเตอร์ไซค์ไปช่วยผมถือของที่เราจะไปซื้อมา ผมขี่เนี่ยนะเบรคตลอดทางเลยครับเพื่อนๆหน้าอกเธอใหญ่พอสมควร..ครับ.ระหว่าง ทางผมถามเค้าว่าทำไมไม่ค่อยยิ้มเลยไม่สนุกหรอ เค้าก็บอกว่าก็ไม่เท่าไหร่หรอกเราไม่ชอบดื่มเหล้า เราชอบดื่มเบียร์น่ะ งั้นก็เอาเบียร์ไปด้วยซิไม่หรอกเดี๋ยวพวกพี่ๆเค้างอนกันเดี๋ยวหาว่าเราหัว สูง..โอเคเดี๋ยวเราจัดการให้แล้วผมก็ซื้อเหล้าเสร็จ ซื้อเบียร์ให้น้องเค้า 2 ขวดเล็กน่ะเธอชอบบอกว่ารสชาติดีกว่าขวดใหญ่แล้วพอจ่ายตังค์เสร็จเราก็ขี่รถ กลับไปที่บ้านงานต่อ...ในระหว่างทางผมก็คิดแผนการต่างๆนาๆ เพื่อที่จะดึงน้องเค้าออกมาจากวง เดี๋ยวพอพี่พูดอะไรน้องก็เออ ออ ตามพี่แล้วกัน พวกพี่เค้าจะได้ไม่ว่าไรที่เราซื้อเบียร์มา พอถึงวงเหล้า ผมเอาเบียร์ไว้ที่รถของผม แล้วผมก็เริ่มแผนการชั่วร้ายพี่ครับเมื่อกี้ผมเจอแม่ของน้องเค้า บอกให้รีบกลับบ้านน่ะ เดี๋ยวผมไปส่งน้องเค้าก่อนะครับ..ว่าแล้วน้องเค้าก็พยักหน้าแล้วเดินไปที่รถ ของผม ผมก็ขี่พาน้องเค้าไปเรื่อยๆจนถึงศาลาริมทางผมก็จอดรถจากนั้นเราก็หยิบเบียร์ มา ดื่มกัน พี่บอกแล้วว่าไม่มีใครว่าอะไรหลอก น้องก็นึกว่าพี่จะดื่มที่วงเหล้า จากนั้นก็คุยกันไปเรื่อยๆ จนสังเกตุได้ว่าเธอเริ่มเมาๆแล้วครับ ผมเลยบอกว่าซ้อนรถเร็วเดี๋ยวไปซื้อมาอีกก็ขี่ไปเรื่อยแล้วผมก็แวะเข้าไปใน ป่าซึงตรงนั้นเป็นที่ลับตาคนหน่อยครับผมก็จอดรถแล้วบอกว่าพี่ขีไม่ไหวขี่ให้ พี่หน่อย แต่ตอนผมแอบดึงปลั๊กหัวเทียนออกแล้ว เธอก็มานั่งอยู่ด้านหน้าผมได้โอกาส    ก็เริ่มเลยครับมือผมทั้งสองวุ่นวายอยู่กับนมของเธอครับผมค่อยๆล้วงเข้าไป ใหญ่กว่าที่ผมคิดไว้อีก..เธอบอกว่าอย่าๆๆแต่ผมสังเกตุดูว่าเค้ามีอารมณ์ มากซะเหลือเกิน ผมเลยจับเค้าหันหน้ามาปากต่อปากก็ประกบกันแลกลิ้นกันอย่างสนุกสนาน เมามันส์มากมากครับ มือของผมก็ไปปลดตะขอเสื้อในเค้าได้อย่างอัตโนมัติ..แล้วเค้าก็ร้องครางออกมา ว่าอย่าๆ แต่มือของเค้ากลับลูปครำไปทั่วร่างกายของผมแล้วเสื้อของเค้าก็หลุดออกมาเป็น ชิ้นแรกครับ ทำให้ผมเห็นอย่างชัดเจนมากครับ ใหญ่มากแทบจะไม่มิดมือเลย หน้าอกขาวมากหัวนมสีอะไรผมเห้นไม่ชัดครับ มึนหัวและมืดมากๆครับแต่กลิ่นตัวน้องเค้าซิหอมมาก.ผมก็หอมไซร้มาเรื่อยๆจน ถึงข้างล่างผมเลยจับเธอเถอะกระโปรงขึ้นมา ทำให้เห็นโหนก นูน อย่างใหญ่และโหนกมากจริงๆผมไม่รอช้า รีบลงผลักเธอนอนบนเบาะรถของผมแล้วก็ใช้เจ้าลิ้นของผมนี่แหละระเรงให้ทั่ว น้องสาวของเธอ  ของเธอช่างใหญ่ได้ใจผมจริง ปากก็บอกว่าอย่า แต่กดหัวผมแน่นเลย   น้ำของเธอก็ไหลออกมาเรื่อยๆจนเต็มปากผมเลย..แล้วผมก็ไม่รอช้ารีบจับเจ้า น้องชายของผม ใส่เข้าไปอย่างรีบเร่งแต่ต้องมาสะดุดเพราะเธอบ่นว่าเจ็บแต่ผมก็ไม่รอช้ารีบ ดันและกระทุ้งเข้าข้างในตัวของน้องเค้าช่างอุ่นจริงๆแล้วผมก็
ซอยช้าๆ ไปเรื่อยๆ มือผมก็จับไปที่หัวนมของเธอ.ที่หัวนมแข็งสู้มือผมซะจริงๆ แล้วเธอครางออกมาว่าไม่ไหวแล้ว.ออกใกล้แล้วผัวขา ผมได้ยินก็ได้ใจยิ่งซอยเร็วขึ้น และ แรงขึ้น จนเธอกระตุกแล้วตอด ของผม จนผมเสียวซ่านและแตก อยู่ข้างในตัวของน้องเค้า..น้องเค้าถามน้ำอะไรอุ่นเนี่ย ก็น้ำรักพี่ไงจ๊ะ พี่แกล้งน้องใช่ไหมแล้วเราก็คุยกันสักพักน้องเค้าก็ขอตัวไปฉี่
น้องเค้าเดินไปในป่าข้างทาง แล้วผมก็ถือขวดเบียร์ของผมตามน้องเค้าไป
               แล้วเกมส์ที่ 2 ก็เริ่มขึ้นครับ ผมใช้ใบไม้มาลองแล้วใช้เสื้อของเราทั้งสองปูลองครับ ผมจับเธอนอน ลงครับแล้ว แล้วเทเบียร์ที่เหลืออยู่ในขวดลงที่ตัวน้องเค้า ผมก็เริ่มดูดดื่มเบียร์ที่ตัวน้องเค้าอย่าเมามันส์ อีกอย่างจะได้กลบกลิ่นฉี่ของน้องเค้าด้วย  ก็เริ่มเลียมาทั้งตัว แต่ต้องมาตะลึง ครับเมื่อมาถึงจุดโฟกัสครับไม่รู้ว่าทำไมเบียร์มันถึงฟองเยอะจัง..ผมทั้ง ดื่มทั้งดูด ทั้งบรรงจงเลียอย่างเมามันส์ทำให้ไอ้เจ้าตัวน้อยของผมเริ่อแข็งขึ้นมา อีก.แล้ว แล้วผมก็ถามว่าดื่มเบียร์ไหมยังไม่ทันถามเสร็จปากของน้องเค้าก็อม ของผมแทบมิดเธอใช้ลิ้นได้เก่งมากจริงๆผมนิเกือบจะเสร็จซะเลย ตอนนั้นมืดก็มืด กลัวก็กลัว ทั้งคน ทั้งงู โอย แต่ผมนึกอะไรพิเรณได้ครับเลยจับขวดเบียร์ ค่อยๆยัดจิ๋ม ของน้องเค้า แรกๆก็ไม่เข้าหลอกครับแต่สักแป็บก็เข้าได้ครับ..ชัก เข้า ขักออก เธอร้องควรครางน่าสงสารมากแต่ก็ได้อารมณ์ผมมากเลยที่เดียว โอยพี่.. น้องไม่ไหวแล้ว..เสียวมากเลย   รีบเถอะเดี๋ยวมีคนมา....ผมจับเธอยกขาพาดบ่าแล้วจัดการยัดอย่างไวแต่คราวนี้ เข้าง่ายครับ ท่านี้มันเข้าสุดๆดีนะเพื่อนๆว่าไหม๊ รีบซอยเข้า ออก แล้ว เปลี่ยนมาเป็นท่า หมา ท่านี้ก็ใช่เล่นครับเสียวแป๊บเลยครับสงสารเข่าน้องเค้าจังแต่ทำไงได้ครับ กำลังติดรมครับแล้วน้องเค้าก็  กระตุกๆครับ ผัวจ๋าเมียใกล้แล้ว แล้วผมก็ไม่ไหวเหมือนกันครับ เพราะเธอเล่นตอด ผมแทบไม่หยุดเลย แรงตอดของเธอช่างเร้าใจผมเหลือเกิน.ผมกระแทกอีกไม่กี่ที ก็ใกล้จะพุ่งแล้วแต่คราวนี้เด็ดครับรีบเอาออกมาพุ่งใส่ปากครับ น้องเค้าทั้งดูด ทั้งเลียจนผมเสียวมากเลย อยากจะเสร็จคาปากทุกครั้งเลย..เพราะพอผมเอาออกจากปากของน้องเค้าผมสังเกตุ มันสะอาดเอี่ยมมากๆ แล้วเราก็รีบใส่เสื้อผ้า แล้วรีบไปส่งน้องเค้า ผมก็รีบกลับบ้าน อาบน้ำนอน หลังจากนั้นผมก็แอบนัดกับเค้าแล้วเล่นเสียวกันบ่อย ตอนนี้เธอเรียนจบ ม.ต้นแล้วเธอเลยต้องย้ายไปเรียน ใน เมืองครับ เลย อด

Offline kongkang

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
thank so much na.

(7;

Offline satum

• Master Hero
  • *
    • Email
ขอบคุณครับ ...  (07; (17; (39;

Offline armerkung

• Newbie
  • *
สุโค่ยยยยย

Offline familyman

• Full Member

Offline kaeow

• Master Hero