close buttonclose buttonclose button
ให้เอาเมียได้แต่ประตูหลัง

ให้เอาเมียได้แต่ประตูหลัง

เรื่องเสียว · 55771

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผมแต่งงานกับภรรยามาสี่ปีแล้ว ช่วงแรกในชีวิตแต่งงานเป็นช่วงที่มีความสุขมาก เรื่องเซ็กไม่เคยขาดเลย อาจเป็นเพราะว่าภรรยาของผมเป็นคนสวย ผิวสีน้ำผึ้ง หุ่นดี โดยเฉพาะบั้นท้ายของเธอ มองแล้วรู้สึกเร้าอารมณ์มาก ขนาดเห็นอยู่ทุกวันยังเกิดอารมณ์เลย เวลาเธอใส่กางเกงยีนส์ฟิต ๆ หรือใส่กระโปรงไปทำงาน มองทีไรก็เกิดอารมณ์ทุกที ผมจะเรียกชื่อเธอว่าน้องแอ๋ว นะครับ
ผมค่อนข้างจะชอบอ่านเรื่องสวิงกิ้งมาก ได้อ่านครั้งแรกก็เกิดรู้สึกเกิดอารมณ์มาก จนลากแอ๋วขึ้นมาทำกิจกรรมเข้าจังหวะจนเตียงสะเทือนเลย ผมชอบเวลาที่เธอครวญครางมากเลยครับ ตอนเล่นท่า 69 น้องแอ๋วจะชอบมากเลยครับ แต่ถึงจะได้อ่านเรื่องสวิงกิ้งแล้วเกิดอารมณ์มากขนาดไหน ผมก็คงไม่ให้ภรรยาของผมไปมีเซ็กกับผู้ชายคนอื่นหรอกครับ แต่ถ้าแค่กอดจูบลูบคลำ หรือลงลิ้น เล่นท่า 69 ก็พอไหว อาจเป็นเพราะผมรักและหวงเธอมาก แต่แค่จินตนาการมันก็ยังตื่นเต้นอยู่ดี แค่คิดว่าน้องแอ๋วเปลือยกายแล้วมีผู้ชายคนอื่นมากอดจูบ ลูบคลำ ร่างเปลือยของเธอ ลงลิ้นกับส่วนนั้นของเธอ แล้วเธอก็ครวญครางอย่างมีความสุข เล่นท่า 69 กับเธอแล้วเห็นเธอครวญครางอย่างมีความสุข ส่ายสะโพกโยกตัวไปมาอย่างมีอารมณ์ แค่คิดก็ตื่นเต้นมากแล้ว
ผมมีลูกน้องที่สนิทกันอยู่คนหนึ่ง แต่แกแก่กว่าผมหลายปี แกเป็นโฟร์แมนคุมงานก่อสร้าง ผมจะเรียกชื่อแกว่าพี่พรนะครับ ที่สนิทกันก็อาจเป็นเพราะผมเป็นคนที่ไม่ถือตัว แล้วอีกอย่างก็เป็นคนคอเดียวกัน ถ้าคุยกันเรื่องอย่างว่าละก็คุยกันสนุกปากไม่มีการขัดคอกัน พี่พรแกมีเมียหลายคน หน้าตาพี่แกก็ไม่จัดว่าหล่อหรอกครับ ตัวล่ำ ๆ ผิวดำแดง แต่ดูแข็งแรง อายุก็ราว ๆ 40 กว่า เวลาว่างผมก็ชอบชวนพี่แกไปจิบเบียร์ที่บ้าน ก็พอหอมปากหอมคอนั่นแหละครับ พี่แกชอบแอบมองบั้นท้ายเมียผมนะครับ ผมเห็นเข้าก็แซวแกเล่น ๆ น่ะครับ ก็กินไปชักได้ที่แล้ว ผมก็ลองแย็บ ๆ ถามแกดูว่าเมียผมเป็นไงพี่ สวยถูกใจไหม แกยิ้ม ๆ แล้วก็พยักหน้า แล้วผมก็กระซิบว่า แล้วผมก็เข้าไปกระซิบข้างหูของพี่แกว่า พี่สนใจไหมถ้าผมให้พี่จับเมียผมแก้ผ้า แล้วกอดจูบลูกคลำได้ตามใจชอบ แต่ห้ามสอดใส่เป็นอันขาด อย่างมากแค่เอาไอ้หนูถูปากจิ๋มเท่านั้น ถ้าพี่ตกลงก็ทำตามแผนของผม แกพยักหน้าทันทีครับ
ผมให้พี่แกแกล้งเมาหลับไป แล้วผมก็โทรไปบอกทางบ้านของพี่แกว่าพี่พรแกพักอยู่กับผม ไม่ต้องเป็นห่วง สำเร็จไปขั้นหนึ่งแล้ว ผมก็บอกให้แอ๋วช่วยกันพยุงพี่แกเข้าห้องนอน ตัวพี่แกหนักจริง ๆ เลย แสดงได้สมบทบาทจริง ๆ ดึกแล้วผมอาบน้ำเข้านอนผมนอนกลาง แอ๋วนอนอยู่ซ้ายมือ ส่วนพี่พรนอนด้านขวา ก็ดึกมากแล้วแต่ผมยังไม่หลับ รู้สึกตื่นเต้นมาก ส่วนแอ๋วหลับสนิท ผมก็สะกิดพี่พรให้ทำตามแผน พี่แกลุกจากเตียง เดินไปทางด้านที่แอ๋วนอน ผมหรี่ตามองในความมืดเห็นพี่พรแกถอดเสื้อผ้าของพี่แกออกหมดเลยครับ ท่อนเนื้อของพี่แกค่อนข้างเขื่องกว่าของผมพอสมควร
ผมเห็นพี่พรค่อย ๆ ถลกชุดนอนของแอ๋วเลื่อนขึ้น เวลานอนแอ๋วจะใส่ชุดนอนแบบชุดคลุมเท่านั้น ไม่ใส่กางเกงใน คืนนี้ก็เหมือนกัน พอพี่พรแกถลกชุดนอนขึ้นถึงหน้าท้องแล้ว พี่พรก็แยกขาน้องแอ๋วออกแล้วก็ซุกหน้าเข้ากับเนื้อเนินนูนของน้องแอ๋วเมียผม แกลงลิ้นกับเนินนูนของน้องแอ๋ว สักพักผมก็ได้ยินเสียงซี๊ดซ๊าด ออกมาจากปากน้องแอ๋ว แสดงว่าตอนนี้น้องแอ๋วรู้สึกตัวแล้ว มือทั้งสองของของน้องแอ๋วจับที่หัวของพี่พรพร้อมกับแบะขาทั้งสองข้างออก ขาข้างหนึ่งบังเอิญมาทับกับตัวผม ตอนนี้น้องแอ๋วรู้แล้วครับว่าคนที่ลงลิ้นอยู่กับส่วนนั้นของเธอไม่ใช่ผม เสียงครางเงียบลงมีแต่เสียงถอนหายใจลึก ๆ ของน้องแอ๋ว พี่พรแกคงได้ใจละครับ พี่แกถอนหน้าขึ้นจากส่วนนั้นของน้องแอ๋ว จากนั้นก็ค่อย ๆ ถลกชุดนอนของน้องแอ๋วออกจนหมด ตอนนี้ร่างกายของน้องแอ๋วไม่มีอะไรปกปิดเลย พี่พรแกเลื่อนตัวมานอนข้าง ๆ เมียผมพร้อมกับดูดนมเมียผม มือขวาของแกก็ล้วงควักอยู่ตรงเนินสวรรค์ของน้องแอ๋ว ดูท่าทางน้องแอ๋วจะหมดเรี่ยวหมดแรงจะขัดขืน มีแต่เสียงถอนหายใจเบา ๆ จากนั้นพี่พรแกก็นอนหงายแล้วดึงตัวน้องแอ๋วขึ้นมาทับตัวของแก มือสองข้างของพี่พรเกาะอยู่บริเวณหลังของน้องแอ๋วส่วนปากของพี่พรก็ดูดนมของ น้องแอ๋วอยู่ ขาทั้งสองข้างของน้องแอ๋วคร่อมอยู่บนตัวพี่พร สักพักพี่พรแกก็เลื่อนมือทั้งสองข้างมาจับอยู่ที่บั้นท้ายของน้องแอ๋ว แล้วจับโยกไปมาทำให้ส่วนหัวของท่อนเนื้อที่แข็งอยู่ถูกับปากเนินสวรรค์ของ น้องแอ๋ว ตอนนั้นผมรู้สึกตื่นเต้นมาก หวงก็หวง อยากดูก็อยากดู มันเป็นความรู้สึกที่สุดจะบรรยาย ท่อนเนื้อของผมแข็งโด่เลยละครับ แต่ในที่สุดความหวงมีมากกว่า แล้วก็อยากดูให้ชัด ๆ ด้วย ผมก็เลยลุกขึ้นเดินไปเปิดไฟสว่างพรึบ น้องแอ๋วดูท่าทางจะตกใจ ผมเห็นส่วนหัวของท่อนเนื้อพี่พรกำลังถูไถไปมาอยู่บริเวณปากเนินสวรรค์ของ เมียผม ที่กำลังฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำหล่อลื่น มือของพี่พรก็กำลังแบะแคมของน้องเเอ๋ว ให้แยกจากกัน แล้วก็ให้ส่วนหัวของท่อนเนื้อถูไปมาบริเวณร่องหลืบที่แฉะไปด้วยน้ำหล่อลื่น ของน้องแอ๋ว ผมก็ยิ้ม ๆ บอกน้องแอ๋วว่าไม่เป็นไรหรอกพี่อยากดูชัด ๆ เท่านั้น แล้วผมก็หันไปกำชับพี่พรว่า อย่าใส่เข้าไปนะครับพี่พร พี่แกก็บอกครับ ดูท่าทางของน้องแอ๋วจะโล่งใจ ผมเห็นเธอขยับบั้นท้ายของเธอ ผมเห็นปากทางเนินสวรรค์ที่ฉ่ำเยิ้มของเธอ ถูไถไปมากับส่วนหัวของท่อนเนื้อพี่พร ดูท่าทางน้องแอ๋วจะมีอารมณ์มาก สักพักผมได้ยินเสียงพี่พรพูดว่าเปลี่ยนท่านะครับ พี่แกกลับตัวหันทางหัวมาอยู่ทางปลายเตียงเป็นท่า 69 แล้วพี่พรแกก็แหวกกลีบแคมทั้งสองข้างแล้วก็ลงลิ้นไปตรงเนื้อเนินนูนของน้อง แอ๋ว ผมเห็นน้องแอ๋วเชิดหน้าขึ้นร้องครวญครางแบบไม่สนใจอะไรทั้งสิ้น พี่พรแกพูดว่าคุณแอ๋วครับขอหมอนให้ผมหน่อย น้องแอ๋วก็จับหมอนโยนไปทางด้านหลัง แบบไม่อยากให้อารมณ์สะดุด ส่วนตัวผมก็แก้ผ้าแล้วก็สาวท่อนเอ็นของผมที่กำลังแข็งตัวเต็มที่ ตอนนี้ก็ไม่มีใครอายใครแล้วครับ ในที่สุดผมอยากจนทนไม่ไหว ดึงตัวน้องแอ๋วขึ้นมา แล้วก็นอนกอดจูบกันแบบมีอารมณ์สุด ๆ ผมแยกขาน้องแอ๋วออกแล้วก็กดท่อนเนื้อลงไปในร่องหลืบที่เต็มไปด้วยน้ำหล่อ ลื่นของน้องแอ๋ว เล่นกันด้วยท่าเบสิค ส่วนพี่พรก็นั่งสาวท่อนเนื้ออยู่ข้าง ๆ สักพักผมทนไม่ไหวต้องระเบิดน้ำรักใส่ในตัวน้องแอ๋ว ของน้องแอ๋วตอดมาก เรากอดกันนอนนิ่งสักครู่ ผมเห็นพี่พรแกยังนั่งสาวท่อนเนื้อของแกอยู่เลยครับ ผมก็รู้สึกเห็นใจนะครับ ก็เลยบอกแอ๋วว่า แอ๋วช่วยทำให้พี่พรสบายตัวหน่อยนะ แล้วผมก็ถามน้องแอ๋วว่า ถ้าให้พี่พรเข้าทางประตูหลังจะได้ไหม น้องแอ๋วบอกว่าจะลองดู ตัวผมเองก็ไม่เคยเล่นทางประตูหลังของน้องแอ๋วเลยครับ แต่วันนี้จะลองดู แล้วก็ยอมรับด้วยว่าทางประตูหน้าของน้องแอ๋วผมหวงมาก แต่ทางประตูหลังของน้องแอ๋ว ผมรู้สึกเฉย ๆ ผมก็หันไปบอกพี่พรว่า ผมจะให้พี่เข้าทางประตูหลังของเมียผม แต่พี่ต้องเบา ๆ หน่อยนะ ผมก็เอาโลชั่นจากโต๊ะเครื่องแป้งมาให้พี่พร พี่พรก็ชโลมตรงส่วนหัวของท่อนเนื้อ ส่วนน้องแอ๋วก็นอนคว่ำหน้าอยู่บนเตียง ทำให้เห็นบั้นท้ายที่งดงามได้รูป กับเรียวขาที่สวยงามสมส่วน พี่พรจับขาทั้งสองข้างของน้องแอ๋วแยกออกแล้วเข้าไปนั่งแทรกอยู่ตรงหว่างขา ของน้องแอ๋ว แล้วนอนทาบทับลงบนตัวน้องแอ๋ว มือทั้งสองข้างค้ำยันอยู่บริเวณแขนทั้งสองข้างของน้องแอ๋ว จากนั้นค่อย ๆ กดท่อนเนื้อลงไปในประตูหลังของน้องแอ๋ว
อย่างช้า ๆ ส่วนหัวของท่อนเนื้อคงเข้าไปแล้วละครับ พี่พรแกแช่พักไว้แล้วแกก็พูดกับเมียผมว่าคุณแอ๋วไม่ต้องเกร็งนะครับ แล้วแกก็ไซร้ซอกคอเมียผม แล้วส่วนล่างก็ค่อย ๆ กดลงไปเรื่อย ๆ จนมิดด้าม ผมเห็นมือทั้งสองข้างของเมียผมกำผ้าปูที่นอนแน่น หายใจแรงแบบคนกำลังมีอารมณ์สุด ๆ พี่พรแกขยับปลายทวนเข้า ๆ ออก ๆ ท่ามกลางเสียงครวญครางของเมียผม แล้วสักพักพี่แกก็กดแช่ท่อนเนื้อไว้พลางบดอัดหนอกเข้ากับบั้นท้ายเมียผม แล้วก็นอนทับลงไปกับแผ่นหลังของเมียผมอย่างหมดแรง แสดงว่าพี่แกเสร็จแล้ว สักพักพี่แกก็ถอนตัวออกมานอนแผ่อย่างหมดแรงแล้วก็เหนี่ยวคอน้องแอ๋วเข้า มากอดจูบปากอย่างดูดดื่ม ส่วนมืออีกข้างก็ล้วงควักเนินสวรรค์ของน้องแอ๋วอย่างสบายอารมณ์ ผมเห็นก็รู้สึกเสียวแปลบในใจ สักพักพี่แกก็ขอตัวไปอาบน้ำ ส่วนผมอารมณ์ยังปะทุอยู่ก็เลยยกบั้นท้ายของน้องขึ้นมา แล้วก็ค่อย ๆ เสยท่อนเนื้อของผมเข้าไปในเนินสวรรค์ของน้องแอ๋ว แล้วขยับท่อนเนื้อของผมเสยไปมาในรูสวรรค์ของน้องแอ๋ว จนเสร็จสมอารมณ์หมายทั้งคู่ แล้วก็นอนกอดกันจนถึงเช้า เรื่องของผมก็จบเพียงแค่นี้ เมื่อคืนผมใส่อีเมล์ผิดนะครับ ที่ถูกต้องเป็น oaw.m@chaiyo.com ถ้าว่างผมจะเขียนส่งมาอีก สวัสดีครับ

Offline chailopburi

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
    • Email
ดีครับ ขอขอบคุณ สุดยอดเลย

Offline lek nakai

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1