close buttonclose buttonclose button
แอบมองมานาน

แอบมองมานาน

เรื่องเสียว · 15092

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 30, 2009, 10:15:48 am

เรื่องของผมมีอยู่ว่า ในตอนที่ผมอายุ 20 ผมเรียนอยู่ที่มหาวิทยาลัยเอกชนแห่งหนึ่ง ในกรุงเทพฯ ตอนนั้นผมแอบ ชอบผู้หญิงอยู่คนหนึ่ง เธอเรียนอยู่ต่างคณะกับผม ผมแอบมองเธอมานาน ตั้งแต่ผมยังเรียนอยู่ปีหนึ่ง จนตอนนี้ผมเรียนอยู่ ปีสามแล้ว แล้วเรื่องที่ผมไม่เคยคาดคิดว่าจะเกิดก็เกิดขึ้น ตอนนั้นเป็นช่วงปิดภาคเรียนของมหาวิทยาลัย มีกิจกรรมออกค่าย ไปต่างจังหวัดพอดี เผอิญผมรู้จักกับเพื่อนของผมคนหนึ่ง ที่อยู่ชมรมเดียวกันกับเธอคนนั้น ผมเลยขอไปกับเพื่อนผมด้วย เหตุเพราะอยากรู้จักกับเธอมากแล้ว แล้วผมก็ไปออกค่ายที่จังหวัดกาญจนบุรี ที่ที่ผมไปออกค่ายนั้นออกจะชนบทมาก มีป่าเขา ทึบมาก เราต้องไปกันทั้งหมด 7 วัน ทำให้เรารู้จักกัน หลังจากนั้นเราก็เริ่มคุยถูกคอกันมากขึ้นเรื่อยๆ ดูเธอก็คงจะชอบผม อยู่เหมือนกันแล้วล่ะตอนนี้
เรื่องมันก็ได้เกิดขึ้นในวันที่ 3 นั้นเอง ตอนนั้นผมกำลังเดินเล่นอยู่แถวริมลำธารคนเดียว หลังจากงานเสร็จเรียบร้อย ตอนนั้นเป็นช่วงเวลาเย็นแล้ว ผมก็ได้ยินเสียงคนกำลังอาบน้ำอยู่ประมาณ 3-4 คน ผมเลยย่องไปแอบดู เห็นผู้หญิงหมดเลย ครับกำลังเล่นน้ำกันอยู่ ผมเลยแอบดูต่อไป ในนั้นมีเธอคนที่ผมแอบชอบอยู่ด้วย เธอผิวขาวมากๆ เลย พวกเธอนุ่งกระโจม อกเล่นน้ำกันอยู่ ผมแอบดูอยู่นานพอสมควรเลย ไม่นานเพื่อนเธอต่างเริ่มทยอยขึ้นกันมา แต่เธอบอกกับเพื่อนเธอว่าขอเล่น อีกสักพักหนึ่ง เพื่อนเธอเลยขอตัวกลับกันก่อน ส่วนผมยังแอบดูต่อไป อีกประมาณ 20 นาทีได้ เธอก็ได้ขึ้นมาจากน้ำ แต่ว่าแถวนั้นมันลื่นมาก เธอเลยล้มลง ผมเลยวิ่งเข้าไปช่วยเธอไว้ เราทั้งสองเลยตกลงไปในน้ำด้วยกันทั้งคู่ ในขณะนั้นเอง ผ้าของเธอได้หลุดออกมา ทำให้ผมได้เห็นเนินอกขาวๆ ของเธอ เห็นยังงั้นผมจึงเริ่มอดใจไว้ไม่อยู่ ผมเลยกอดจูบเธอ เธอก็ พยายามจะขัดขืนผม แต่ยังไงผมไม่ปล่อยเธอแน่ ผมระดมจูบเธออยู่ได้พักใหญ่ เธอก็เริ่มอ่อนลงมาก และด้วยบรรยากาศ ที่เป็นใจนั้นเอง ผมก็ไม่รีรออีกต่อไป ผ้าเธอหลุดออกจนหมด ทำให้ผมได้เห็นนมเธอชัดเจนยิ่งขึ้น ผมก้มลงเอาปากไปงับ ที่หัวนมเธอแล้วเริ่มดูด ผมดูดนมเธอจนเธอตัวเธอสั่นสะท้านไปหมด ไม่รู้ด้วยความหนาวหรือด้วยความเสียวกันแน่ จากนั้น ผมพาเธอขึ้นมาจากน้ำ แล้วเอาผ้านุ่งของเธอปูพื้นไว้ เธอขาวไปหมดทั้งตัวเลยครับ ขาวมากจริงๆ เห็นชัดๆ เต็มตัวก็ ตอนนี้แหละ ผมไม่รอช้าระดมจูบเธอจนทั่วตัว จนเธอแทบหมดแรง ผมจูบเรื่อยลงมาจนถึงพงหญ้าเหนือหน้าผา ผมบรรจง ลงลิ้นอย่างทะนุถนอม จนเธอสั่นไปทั้งตัว ผมทำอยู่ประมาณ 10 นาที เธอก็ร้องบอกว่าพอเถอะ เธอทนต่อไปไม่ไหวแล้ว รีบเอาของผมเข้ามาซะทีเถอะ ผมเลยยกตัวผมขึ้นมา ผมค่อยบรรจงสอดใส่ของผมเข้าไปในตัวเธอ แล้วผมก็พบว่าเธอนั้นยัง บริสุทธิ์อยู่ครับ ของผมเข้าไปยากมากเลย เธอร้องบอกว่าเจ็บให้เอาออก ผมไม่ยอมแล้วล่ะ..เดี๋ยวอด ผมจูบเธอเบาๆ จนเธอ เริ่มดีขึ้น ผมค่อยดันตัวเข้าไปเรื่อยๆ จนมิดด้าม แล้วผมค่อยๆ ขยับตัวช้าๆ จนเร็วขึ้นเรื่อยๆ จนเธอบอกไม่ไหวแล้วใกล้แล้ว ผมเลยซอยถี่ขี้นๆ เธอก็แอ่นสะโพกเด้งรับเป็นอย่างดี เสียงดังผับๆๆๆ ภายในของเธอดูดตอดของผมเป็นจังหวะ ผมรู้ทันที ว่าเธอกำลังเสร็จสุขสมหวัง ผมรีบยกขาเธอขึ้นพาดบ่า แล้วซอยเร็วถี่ยิบ และเพียงไม่กี่ครั้ง น้ำผมก็พุ่งเข้าไปในตัวเธอจน หมดถึงหยดสุดท้าย ผมจึงนอนทับเธอด้วยอาการหมดแรงของเราทั้งสองคน หลังจากกลับมากรุงเทพฯ แล้ว เราทั้งสองก็ ยังคงเล่นเสียวกันอย่างสม่ำเสมอครับ

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • View Profile
Reply #1 on: December 31, 2009, 11:47:09 pm
 (007; (16; (05;