close buttonclose buttonclose button
อย่าบอกแม่นะเรื่องที่อาเอาส้มวันนี้น่ะ

อย่าบอกแม่นะเรื่องที่อาเอาส้มวันนี้น่ะ

เรื่องเสียว · 57268

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
สวัสดีครับ เห็นเพื่อนมีเรื่องมาเล่า ผมเองก็อยากจะแชร์เรื่องของผมเหมือนกันเรื่องของผมก็มีอยู่ว่า ผมเป็นคนจังหวัดนนทบุรี อายุ32ปี ตอนนี้อยู่ตัวคนเดียว ในหมู่บ้านแห่งหนึ่งในตัวจังหวัด ผมอยู่กับบ้านเพราะยังหางานทำไม่ได้ ก็ได้แต่ดูหนัง ฟังเพลง เที่ยวเล่นไปวันๆ เหตุการณ์ของผมเริ่มขึ้นเมื่อวันหนึ่งในเดือน เมษายนปีที่แล้ว มีคนงานมาเปลี่ยนอิฐบล็อกตรงข้ามหน้าบ้านผม ทีแรกผมก็ไม่ได้สนใจ แต่พอผมเห็นเด็กผู้หญิงคนหนึ่ง ที่ตามแม่ซึ่งเป็นคนงานมาด้วย ก็ทำให้ผมอยากทำความรู้จักด้วย เธอเป็นเด็กผู้หญิง หน้าตาอาจจะไม่น่ารักมากนัก แต่ในระดับ ลูกคนงานแล้วก็นับว่าไม่เลวทีเดียว เธอไว้ผมสั้น ใส่ชุดเสื้อกล้ามสีขาวกับกางเกงขาสั้นผ้าแข็งสีเหลือง ดูท่าทางอายุจะราวๆ 11 - 12 ขวบ ผมสังเกตเธออยู่นาน ดูเธอเหงาๆ เพราะไม่มีเพื่อนเล่น ก็เดินไปทางโน้นทีทางนี้ที บางครั้งก็หันมามองผมซึ่งนั่งอยู่หน้าบ้านบ้าง ผมจึงตัดสินใจกวักมือเรียกเธอเข้ามา เธอก็ลังเลอยู่นานไม่ยอมเข้ามา ผมจึงเข้าไปหยิบช็อกโกแลตในตู้เย็นมาให้เธอ พอเธอเห็นช็อก โกแลตก็วิ่งเข้ามาหาผมเลยครับ พอผมให้เธอเสร็จก็ถามชื่อจึงรู้ว่าชื่อส้ม แล้วถามอีกว่าจะมาดูการ์ตูนที่บ้านอาไหม อามีการ์ตูนเยอะ แยะเลยนะ ส้มยืนเงียบอยู่คู่หนึ่งแล้วก็วิ่งไปหาแม่ ผมงี้ตกใจหมดนึกว่าจะทำอะไร กลายเป็นว่าส้มไปขออนุญาตแม่ แล้วแม่ก็ให้มาด้วย ผมก็ลิงโลดเลยซิ ก็เชิญส้มเข้ามา เปิดยูบีซีให้ดู(การ์ตูน) ท่าทางส้มจะชอบมาก นั่งมองตาแทบไม่กระพริบเลยครับ ผมจึงมีโอกาสสังเกต เรือนร่างของส้มอย่างใกล้ชิด ตอนนั้นผมไม่คิดจะทำอะไรหรอก เพราะแม่เค้าก็อยู่หน้าบ้าน แล้วถ้าเด็กไม่ยินยอม ผมก็ไม่อยากบังคับแก ผมจึงได้แต่คุยกับส้มเล่นๆในช่วงเบรคของการ์ตูนเท่านั้น ส้มเองพอถามคำก็ตอบคำ ดูท่าทางเป็นคนพูดน้อย คงจะยังอายๆอยู่ ด้วยล่ะมัง ผมคิด แต่ความคิดของผมก็ต้องถูกรบกวนด้วยอาการบิดขาไปมาของเด็กปวดฉี่ ส้มกำลังปวดฉี่ ยังไม่ทันที่ผมจะคิด อะไรต่อไป ส้มก็ลุกขึ้นทำท่าจะออกไปข้างนอก ผมถามว่าจะไปไหนเหรอ ส้มก็บอกว่าจะไปฉี่(พูดสุภาพซะด้วยนะ ปรกติลูกคนงาน ต้องเยี่ยวไม่ใช่รึ) ผมจึงบอก เข้าห้องน้ำบ้านอาก็ได้ แล้วผมก็พาไปห้องน้ำหลังบ้าน พอพาไปจนเห็นประตูห้องน้ำเท่านั้นแหละ ความรู้สึกอยากจะทำมันก็ผุดขึ้นมาในสมองผม ส้มถอดกางเกงลงต่อหน้าต่อตาผมแล้ววิ่งเข้าห้องน้ำ ทิ้งภาพของก้นขาวๆที่ ลอยตามเจ้าของเข้าห้องน้ำไป อายุป่านนี้แล้วยังทำอย่างนี้อยู่อีกรึ ผมคิด ผมมีเรื่องให้คิดเลยเถิดไปได้อีกเยอะเลยเพราะนอกจาก จะถอดกางเกงต่อหน้าผมแล้ว ส้มยังไม่ปิดประตูห้องน้ำอีก แถมเสียงฉี่ก็ทำลายโสตประสาทความเป็นคนดีของผมไปสิ้น จนตอนนี้ ผมไม่เหลือความคิดที่จะปล่อยส้มกลับไปโดยไม่ทำอะไรเลยซะแล้ว ผมคิดต่อถึงแผนที่ผมจะทำ ยังไม่ทันไร เสียงกดชักโครกก็ดังขึ้น ส้มก็เดินออกมา ผมถือกางเกงของส้มไว้แล้วบอกว่า เดี๋ยวค่อยใส่เพราะกางเกงมันเปียก(ความจริงแห้งสนิทเลยครับ) ส้มก็ไม่ได้เอะใจ อะไร เดินไปนั่งดูการ์ตูนต่อเฉยเลย จิ๋มของส้มค่อนข้างใหญ่ทีเดียว โหนกนูน ไม่มีขนซักเส้นยิ่งเห็นผมก็ยิ่งมีอารมณ์มากขึ้น ผมจึงจัดท่านั่ง ส้มใหม่ ให้ส้มถ่างขาออก บอกว่านั่งท่านี้น่ารักดี ส้มก็ยิ้มๆ ผมจึงลองถามอายุส้ม ก็เลยได้รู้ว่าอายุ 9 ขวบ (เด็กสมัยนี้โตเร็วชะมัด) เท่านี้ ผมก็คิดวิธีหลอกส้มต่อได้อีกเป็นแผง ผมจึงถามส้มว่าอยากดูตุ๊กตาของอาไหม ส้มพยักหน้า ผมจึงพาขึ้นไปชั้น2(บ้านผมมี 2 ชั้น) ที่ห้องนอนของผมมีตุ๊กตาสมัยเด็กๆที่เก็บไว้อยู่4-5ตัว ผมก็หยิบมาให้ส้มเล่น ถามว่าอยากได้ไหม ส้มก็พยักหน้าสนับสนุนเต็มที่เลย ผมจึงบอกส้มว่าต้องเชื่อฟังผม อาสั่งให้ทำอะไรก็ต้องทำ ไม่งั้นจะไม่ให้เลย ส้มตกลงเข้าล็อก ผมจึงให้ส้มถอดเสื้อออก ส้มก็ทำตาม อย่างไม่รอช้า หน้าอกขนาดลูกมะยมที่ยังไม่เห็นส่วนนูนมากนักก็ปรากฏให้เห็น ผมยิ่งมีอารมณ์มากขึ้น บอกให้ส้มไปนอนบนเตียง ถ่างขาแล้วเอานิ้วแหวกจิ๋มให้ดู ร่องเสียวที่ถูกอ้าออกก็ส่งกลิ่นหอมออกมา ผมไม่รอช้าละเลงลิ้นทั้งเลียทั้งดูดจิ๋มส้ม รสฉี่ยังคงหลงเหลือ อยู่ในร่องทำให้ผมหยุดความอยากไว้ไม่อยู่ส่วนส้มก็ได้แต่หัวเราะคิกคักอยู่ จนกระทั่งครู่ต่อมาเสียงหัวเราะกลับเงียบหายไป ถึงจะมองไม่เห็นแต่ก็รู้สึกได้ว่าขาของส้มตะกายไปมาไม่หยุด บางครั้งขาของส้มก็บีบหัวของผมที่กำลังขุดเจาะปากถ้ำอยู่ แถมร่องเสียวที่ลิ้นผมแยงอยู่ก็ตอดลิ้นผมเป็นระยะๆผมจึงถามส้มว่าเป็นอะไร ส้มบอกรู้สึกแปลกๆรู้สึกโล่งๆสบายดี และแล้วน้ำเสียว ของส้มก็หลั่งออกมาให้ผมได้ลิ้มรส ช่างหวานชื่นใจอะไรเช่นนี้ หลังจากชิมรสน้ำสวรรค์ของส้มแล้ว ผมจึงให้ส้มมาอมของผมบ้าง ส้มทำ ตามอย่างไม่สงสัยเลยครับ แต่ยังต้องสอนวิธีอมอยู่ ส้มทำได้ดีมาก ผมไม่เคยรู้สึกเสียวอะไรเช่นนี้มาก่อนเลย จนกระทั่งน้ำผมแตกเข้าปาก ส้มไปหลายระลอกทีเดียว ผมบอกให้กลืนเข้าไปให้หมด ส้มก็พยายามกลืนเข้าไป แต่ก็ยังไหลออกมาบางส่วน ผมก็ไม่ว่าอะไร อาจเป็นเพราะ ผมไม่เคยรู้สึกเสียวเช่นนี้มาก่อน จึงพุ่งออกมามากเป็นพิเศษ เราสองคนนอนพักอยู่ครู่ใหญ่ ส้มก็หันมาขอให้ผมเลียร่องเสียวอีก บอกว่า สนุกดี มีรึที่ผมจะปฏิเสธแต่คราวนี้ผมเปลี่ยนมาใช้มือแทน ผมนั่งด้านหลังส้มมือหนึ่งกอดเอวส้มส่วนอีกมือผมก็ใช้นิ้วกลางลากผ่าน ปากถ้ำขึ้นลง จนส้มต้องร้องซีดเอาขาหนีบมือผมไว้เพราะกลั้นความเสียวไม่อยู่ ผมพยายามจะเบียดนิ้วเข้าไปสำรวจถำของส้มให้ได้แต่ ปากทางเข้าก็ช่างตอดดีเหลือเกิน ผมจึงเอาขาผมล็อคขาส้มให้ถ่างออกมา เปิดโอกาศให้ผมได้สำรวจประตูสวรรค์ได้สะดวกขึ้น ผมละเลง นิ้วให้เร็วและแรงขึ้นอีก ปากผมก็ไซร้ซอกคอของส้มจนส้มครางออกมาไม่เป็นภาษาเลย ผมถามส้มว่าจะเอาอีกไหม ส้มพยักหน้าทันที ผมจึงงัดเอาของผมออกมา พยายามจะดันเข้าไป แต่ทำยังไงท่อนเนื้อขนาด 7 นิ้วครึ่งของผมก็ไม่สามารถลอดผ่านปากทางเข้าไปได้ ผมจึงเปลี่ยนแผนมานั่งข้างๆส้มให้ส้มช่วยผมส่วนผมก็ช่วยส้ม ผมใช้นิ้วกลางสอดเข้าไปจนมิดส้มถึงกับร้องเฮือกขึ้นมาเลย ผมถ้าส้มว่า เจ็บมั๊ย ส้มส่ายหน้าผมจึงใช้นิ้วควานร่องเสียวส้มไปมา อย่างน้อยก็คงช่วยให้ปากถ้ำขยายทางมากพอให้เอามังกรลอดเข้าไปได้ ระหว่างนั้น ส้มออกอาการบิดเอวส่ายไปมาช้าๆตามจังหวะการหมุนนิ้วของผมมือทั้งของส้มก็กำ ผ้าปูที่นอนของผมซะแน่น ยิ่งเห็น ผมก็ยิ่งมีอารมณ์อยากจะเผด็จศึกส้มซะให้ได้ หลังจากส้มเสร็จไป3ครั้งจนน้ำเสียวส้มไหลออกมาท่วมปากถ้ำ ผมจึงเปลี่ยนมาใช้ของจริง อาจะเย็ดส้มล่ะนะ ผมบอกส้ม จากที่กำลังเหมอลอยอยู่ ส้มก็ชะโงกหน้าขึ้นมามองควยผม แต่ก็ไม่ได้ตอบอะไร ผมยกขาส้มขึ้นพาดไหล่ บรรจงกดหัวควยเข้าไป ได้ผลครับมันค่อยๆเลื่อนตัวเข้าไปในถ้ำจนเข้าไปได้ครึ่งนึง แล้วเริ่มซอยอย่างช้าๆ ไม่อยากให้นางฟ้าตัวน้อยของผม ต้องเข็ดกับครั้งแรกของเธอ ผมเอนตัวลงไปจูบหน้าผากส้ม ตามด้วยแก้มและซอกคอ ผมได้ยินเสียงครางเบาๆของส้ม มันช่างเร้าอารมณ์ อะไรเช่นนี้ ไม่นานนักผมก็ปล่อยน้ำรักระลอกที่สองเข้าใส่ร่องเสียวส้ม ส้มเองก็เสร็จครั้งที่6ไล่หลังผมไปไม่ถึง 10 วิ ผมเองก็อยากจะเก็บส้ม เอาไว้นานๆ แต่มันก็เป็นไปไม่ได้ ผมต้องปล่อยให้เธอกลับไปหาแม่ เพราะได้เวลากลับแล้ว ผมพาส้มไปล้างจิ๋มจนสะอาดแต่ยังบวมอยู่นิดๆ ถ้าไม่สังเกตดีๆก็คงไม่เห็น จากนั้นผมจึงให้ตุ๊กตาส้มไปตามสัญญา แล้วก็หอมแก้มส้มลา อย่าบอกแม่นะเรื่องที่อาเย็ดส้มวันนี้น่ะ ผมบอกส้มพลางใส่กางเกงให้เรียบร้อย ส้มพยักหน้ารับ ก่อนปล่อยส้มกลับ ผมขอจับจิ๋มส้มเป็นครั้งสุดท้าย ส้มเปิดกางเกงออกให้ผมจับ โดยดี ผมลูบเนินสวาทที่แสนนุ่มนวลอย่างเสียดายที่ต้องจากมันไป ส้มไม่ละสายตาไปจากผม แถมยังยิ้มให้อย่างสดใส สุดท้ายผมก็จำใจ ต้องปล่อยส้มไป หลังจากวันนั้น แม่ของส้มก็ขยับไปเปลี่ยนอิฐบล็อคที่อื่นต่อ ผมจึงไม่ได้พบส้มอีกเลยตั้งแต่นั้นเป็นต้นมา

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9

Offline nukol

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1