close buttonclose buttonclose button
เริงรักในป่ามันสำปะหลัง

เริงรักในป่ามันสำปะหลัง

เรื่องเสียว · 72752

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

เนื่องจากเป็นวันหยุด ผมจึงเข้าไปในสวนซึ่งอยู่ห่างจากบ้านประมาณ 500 เมตร
สวนของผมนั้นค่อนข้างเปลี่ยว เพราะอยู่ท่ามกลางไร่มันสำปะหลัง
ในสวน ประกอบไปด้วยสระน้ำเลี้ยงปลา ปลูกตะไคร้ กะท้อน มะม้วง และผลไม้ต่างๆ ไว้รับประทานเอง
....
ในขณะที่ผมกำลังสาละวนดูนั่นดูนี่อยู่นั้น  ผมเห็นรถเก๋ง ฮอนด้า ซีวิค สีแดง คันหนึ่ง วิ่งผ่านสวนผมไป และไปจอดที่ท้ายไร่ของ ตามี
ไร่ของตามี จะมีต้นตะคร้ออยู่กลางไร่...
ผมได้แต่เอะใจว่า ชาวไร่ที่ไหนขับรถเก๋งมาทำไร่มันสำปะหลัง....ซึ่งผมก็ไม่ได้ใส่ใจอะไรมากนัก จนกระทั่ง....เวลาเลยถึงยามเที่ยง...
ผมก็ยังเห็นรถเก๋งคันนั้นจอดอยู่ที่เดิม...ผมจึงเดินไปดู เพื่อทักทาย เผื่อว่า ตามี เป็นคนขับรถเก๋งมา ผมจะได้แซวแกซักหน่อย...

ซุบซับๆ ซุบซับๆ ซุบซับๆ .... ผมเดินแหวกป่ามันสำปะหลังเข้าไป ที่ต้นตะคร้อ ....ในขณะที่ผมกำลังจะถึงนั่นเอง

ผมต้องตกตะลึงกับภาพที่เห็น ...อกอีแป้นจะแตก.... 
ผมหมอบลงอย่างเร็วรี่.... เมื่อเงยหน้าขึ้นอีกครั้งผมต้องชะงักกับภาพที่เห็น...

...หญิงกร้านโลก อายุราว 38-40 ปี และเด็กมัธยม ถ้าผมจำไม่ผิด เด็กคนนี้เป็นหลานของ ยายเที่ยง ซึ่งเรียนอยู่ชั้น ม.2
....สองคนนั้นเขากะเด้ากันอย่างเมามัน ...ปากส่งเสียงคราง ซีดซ๊าดๆ...ซีดซ๊าดๆ...ซีดซ๊าดๆ
โดยเฉพาะ หญิงกร้านโลกคนนั้น...ออกปากสั่งหลานยายเที่ยงให้นทำอย่างนั้นทำอย่างนี้ไม่หยุดหย่อน....
......../(&0&)/สวรรค์ช่างมีตาเหลือเกิน .... ผมปรารถนาหาหนังโป้แบบนี้มานานนม แต่ห็หาไม่ได้ซักที...แต่ตอนนี้ผมได้เห็นหนังสดแล้ว....
....ผมไม่รอช้า เอามือล้วงเข้าไป....ชิบหาย ผมลืมเอาโทรศัพท์มา....ช่างน่าเสียดาย ไม่งั้นผมคงได้หนังเอามาฝากเพื่อนๆแล้ว...
..โอ้ว...เสียงหนุ่มน้อยคนนั้นร้องลั้นออกมา พร้อมพูดว่า...
หลานยายเที่ยง : ครูครับ  ผมแสบ ผมร้อนตรงหัวถอกครับ
ครู : แรกๆก็เป็นอย่างนี้ทุกคนนั่นแหละ พยายามหน่อยนะลูก

เธอเรียกหลานยายเที่ยงอย่างเอ็นดู ตอนนี้นั้น ร่างของเธอนอนหงาย เอาขาเกี่ยวเอวหลานยายเที่ยง...
หลานยายเที่ยงกระหน่ำซอยไม่ยั้ง ... ปั่บๆปั่บๆปั่บๆปั่บๆ...เสียงหน้าขาของเด็กน้อยกระทบหว่างหีอย่างหนักหน่วง
ปากครูสาวร้อง ซีดซาดๆ แค่ได้ยินเสียง ควยผมก็โด่จนแทบจะทะลุกางเกงออกมาแล้ว...

ผมกัดฟันแน่น....เอาวะ เนื่องจากตำแหน่งที่ผมหมอบอยู่นั้นมันเห็น หีและควย ไม่ชัด ผมจึงmoveตัวเอง ไปอีกมุมหนึ่ง ...
ผมเคลื่อนตัวอย่างช้าๆ ลำตัวราบติดพื้น พร้อมคิดในว่า "วิชาพรางตัวของทหารที่ศึกษาตอนเข้าค้าย รด. มันมีประโยชน์จริงๆ"
ผมไม่รอช้า ควักดินขึ้นมาโปะที่ใบหน้าอย่างรวดเร็ว ....พร้อมปฏิบัติการเคลื่อนตัวเข้าสู่เป้าหมาย...

...กว่าจะถึงมุมมองที่ชัดเจน ผมเสียเวลาไปไม่น้อย.... ผมค่อยๆเงยหน้าขึ้น โอ้ววว แม้จ้าวววว

หีเธอเบ้อเฮ้มเลย มันบานพะงาบๆ แทบกลืนพวงกะโปก หลานยายเที่ยงไปทั้งพวงเลยนะนั้น .....

สองคนยังคง... ปับๆปับๆปับๆปับๆปับๆปับๆ ไม่หยุดไม่หย่อน... แค่เด็ก ม.2 ทำไมมันทนยังงี้.....ผมได้แต่ พรรณนาในใจ
...จุ๊ๆจุ๊ๆจุ๊ๆจุ๊ๆ....เสียง จุ๊ปากดังมาจากหลังต้นตะคร้อ ...มันทำให้ผมสะดุ้งเฮือก....  ตามีเดินเผยกายเข้ามา...
พร้อมถามด้วยสำเนียงอีสานว่า....
ตามี : ไงล่ะ ไอ้หนู โทษฐานของการแอบดูคนใหญ่เอากัน มึงเข็ดไหม
หลานยายเที่ยง : เข็ดแล้ว ทีหลังไม่ทำแล้ว ....
ตามี : แล้วมึงก็ห้ามบอกใครด้วยนะ  เรื่องในวันนี้น่ะ
หลานยายเที่ยง : ครับ ผมจะไม่บอกใคร...
หลานยายเที่ยงครวญคราง พร่ำพูด แต่เอวก็ยังคงซอยไม่หยุด...จนกระทั่งครูคนนั้นเอาขาที่กอดเอวหลานยายเที่ยงนั้นออก หลานยายเที่ยงจึงหยุดซอยสะโพก...
จากนั้นครูสาวพูดว่า...
ครู : เสร็จแล้ว.... พี่มี...วันหลังให้เด็กคนนี้มาเล่นกับเราอีกสิ.....หนูชอบแนวสวิงกิ้งoutdoorที่สุดเลย
ตามี : เอาสิ... พี่ก็ชอบเหมือนกัน มีคนมาช่วยทำเนี่ย ไม่ไหว พี่แก่แล้ว แข่งขาไม่ค่อยดีเลย....
  ...อ่าวนี่จะบ่ายสองอยู่แล้ว กลับกันเถอะ ....อ้อ.. ไอ้หนู เอ็งกลับเองนะ  วันเสาร์หน้าอย่าลืมมาอีกล่ะ....
หลานยายเที่ยง : ครับ
หลานยายเที่ยงตอบเสียงอ่อยๆ
......จากนั้น พวกเขาก็จากไป......พร้อมกับเสียงรถเก๋ง.....

.....พี่สิน...เสียงหลานยายเที่ยงเรียกผม....
ผมค่อยๆเงยหน้าอันขมุกขมอมขึ้น พร้อมยิ้มเจื่อนๆ  ...

"อย่าบอกเรื่องนี้กับใครนะพี่ ไม่งั้นเขาบังคับให้พี่เอากับคนแก่ อย่างที่ผมโดนแน่เลย"

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1