close buttonclose buttonclose button
เสียทีหลานสาว

เสียทีหลานสาว

เรื่องเสียว · 54148

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: July 18, 2013, 07:50:50 pm

เดี๋ยวพี่ฝากยัยแพรไว้ซักอาทิตย์นะจ๊ะ...เอารถไปส่งพี่ที่สนามบินหน่อยซิ..." พี่ใหญ่วัยเพียง 30 ปี พี่สาวคนเดียวของผมทำงานเกี่ยวกับการค้าระหว่างประเทศ เธอต้องเดินทางบ่อยๆ ส่วนสามีเธอเป็นชาวญี่ปุ่น และประจำอยู่ที่นั่น นานๆเค้าจะบินกลับมาเมืองไทยซักที แพรเลยต้องอยู่กับผมบ่อยครั้ง...เราอยู่ด้วยกันจนเกิดความเคยชิน แต่ก็มีบางครั้งเหมือนกันที่ผมคิดไม่ดีกับหลานสาว คงเพราะเธอมีรูปร่างทั้งนมทั้งหีที่ใหญ่เกินอายุก็เป็นได้ แพรอายุแค่ 11 ขวบเท่านั้น...
" จุ๊บ...พี่ไปนะจ๊ะ...เอานี่ไว้ใช้..." พี่ใหญ่หอมแก้มและยื่นซองให้ผมเมื่อเธอถึงสนามบินเรียบร้อย " พี่ไปนะจ๊ะ...แพรอย่าดื้อนะลูก..." " ค่ะคุณแม่...จุ๊บ..." ในซองมีเงินนับหมื่นบาททีเดียว เมื่อพี่ใหญ่ขึ้นเครื่องเรียบร้อย เราทั้งสองคนก็เดินกลับมาที่รถ " น้าเล็กขา...พาแพรเที่ยวหน่อยซิ...น้าเล็กไม่ได้พาแพรเที่ยวนานแล้วด้วย...นะค๊ะ..." แพรเธอเริ่มอ้อนทันทีเมื่อเธอเป็นอิสระ อื้อ...จริงด้วยซิ..." ไปไหนกันดีละ...แม่สาวน้อยของน้า...หื้อ..." ผมหันหน้าไปกอดเอวของแพรไว้หลวมๆ แพรเธอก็หันหน้าเข้ามาแล้วโอบแขนทั้งสองข้างกอดคอผม " แพรอยากไปเที่ยวทะเลค่ะ...จุ๊บๆ..." อ้อนไม่อ้อนเปล่า...มีกอดคอหอมแก้มด้วย " อึ๊ม...ไปซิ...ไป๊...เราไปเที่ยวทะเลกันดีกว่า..." ผมกอดเอวแพรแล้วทำท่าทางตื่นเต้นให้แพรเธอมีส่วนร่วมด้วย " ไชโย.ๆ...น้าเล็กใจดีจังเลย...จุ๊บๆๆๆๆๆๆ..." แพรเธอปล่อยแขนแล้วกระโดดตัวลอยทั้งๆที่อยู่ในสนามบินแล้วดึงคอผมเข้าไปจูบทั่วแก้มทั้งสองข้างหลายๆครั้ง...
ท่าทางที่สดใสของแพรในวันนี้ ทำให้ผมรู้สึกตื่นเต้นไปกับเธอด้วย กระโปรงสั้นๆที่เธอสวมใส่อยู่และเสื้อบางๆแขนกุด เวลาที่แพรขยับเอียงตัว มันทำให้เต้านมกลมๆขาวๆอวบๆเอียงออกมาด้วย แล้วที่เนินเนื้อหว่างขาที่ทั้งโหนกทั้งนูนอีกละ ถึงแม้ว่าแพรเธอจะอายุเพียงแค่ 11 ปีก็ตาม...แต่ร่างกายเธอสูงพอๆกับผม ( 160 Cm ) มันก็ทำให้ผมควยแข็งได้เหมือนกัน ประมาณ 1 ชั่วโมงที่ทรมาน ผมกับแพรก็เดินทางมาถึงบางแสนชนบุรี " เราแวะไปซื้อเสื้อผ้ากันก่อนดีมั๊ยจ๊ะแพร..." " ดีค่ะ..." มีห้างเดียวที่อยู่ตรงกันข้ามกับ ม.บูรพา ถนนที่จะลงชายหาดบางแสน เธอเลือกซื้อชุดว่ายน้ำแบบทูพีชสีขาวและมีลายดูน่ารัก คนขายก็สวยด้วยอีกต่างหาก " น่ารักจังเลย แฟนคุณพี่เธอพูดไทยได้มั๊ยค๊ะ..." พนักงานขายถามขึ้นเมื่อตอนจ่ายเงิน " เออ..." ผมอ้าปากกำลังจะบอกว่าเป็นหลาน " พูดได้ค่ะ..." แต่แพรชิงพูดตัดบทซะก่อน เธอเริ่มทำหน้าบึ้งแล้วตอบ " เอาเสื้อในกางเกงในมั๊ยแพร..." ผมถามเธอก่อนทีเราจะจ่ายเงิน " ไม่เอาหรอกค่ะ...แพรไม่ชอยใส่นะค่ะ อึดอัด..." เธอกอดคอแล้วกระซิบเบาๆที่หูผมเบาๆ...
ผมเปิดโรงแรมที่อยู่หน้าหาด หน้าโรงแรมมีรูปปั้นปลาโลมาอยู่ด้วย " แฟนคุณพี่น่ารักนะค๊ะ สวยด้วย มาจากญี่ปุ่นพูดไทยได้มั๊ยค๊ะ..." พนักงานต้อนรับหน้าตาดีถามผม " พูดได้ค่ะ ชัดด้วย..." แพรเธอกอดแขนผมแต่ทำหน้าบูดๆและตอบให้ผมเสร็จสรรพ... " ไม่เอาน่าแพร...ไปกันเถอะ..." ผมเขย่าแขนแพรเบาๆก่อนรีบดึงออกมาจากตรงนั้น " แพรไม่ชอบให้ผู้หญิงมาคุยกับน้าเล็กนี่ค๊ะ แพรอยากให้น้าเล็กคุยกับแพรคนเดียวก็พอแล้ว..." เธอยังงอนไม่เลิก ..." ทำไมหลายๆคนเห็นก็ต้องพากันพูดว่าพาแฟนมาเที่ยว...ทำไมละค๊ะน้าเล็ก..." แพรถามพร้อมกับกอดแขนผมไว้ข้างๆหน้าอกเธอ " ก็ดูซิ...โตจนเป็นสาวแล้วยังเดินกอดแขนน้าไม่เลิก ใครๆเค้าก็คิดกันทั้งนั้นแหละ..." " แล้วน้าเล็กคิดเหมือนคนอื่นหรือเปล่าละค๊ะ..." แพรเธอถามสวนคำพูดผมขึ้นมาทันทีพร้อมเอาแก้มมาซบลงที่ไหล่ผม ฝ่ามือเธอประสานกำบีบฝ่ามือผมเบาๆเอาไว้ด้วย " อื้อ...คิดมั๊ง..." ผมไม่รู้ว่าจะตอบยังไง ก็เลยพูดออกไปอย่างนั้นเอง...
ชั้นสามหันหน้าออกทะเล วิวสวยมากๆเลยครับ " ไปอาบน้ำก่อนซิค๊ะแพร เดี๋ยวน้าจะพาไปเดินเล่นข้างล่าง..." " ค่ะ....จุ๊บๆ..." แพรดึงผมเข้าไปหอมแก้ม แต่ผมดึงแพรเข้ามาจูบ..." ............................. " ผมกอดคอแล้วจูบลงที่ริมฝีปากอวบอิ่มของแพร ทำไห้เธอต้องหลับตาลงทันที สองแขนของแพรค่อยๆเลื่อนมากอดที่เอวผม แล้วดันสะโพกตัวเองแนบชิดเข้ามาที่ท่อนควยแข็งๆของผม เต้านมที่อวบใหญ่ของแพรเบียดแรงๆที่หน้าอกผมเบาๆและเริ่มแรงขึ้น ท่อนควยผมเริ่มแข็งขึ้นไปอีกเมื่อแพรเธอแอ่นเนินหีเบียดเข้ามาแรงๆ " อื้อ...ไปอาบน้ำก่อนไป๊..." ผมเริ่มมีอารมณ์ แต่ก็ฝืนตัวเองไว้แล้วบอกให้แพรเธอไปอาบน้ำ...แพรเธอเดินไปเปลี่ยนเสื้อผ้าออกเป็นผ้าเช็ดตัวของโรงแรม ด้วยแพรเป็นคนที่รูปร่างสูงใหญ่เท่าๆผมทำให้ผ้าของโรงแรมที่เธอห่อตัวอยู่นั้นเล็กลงทันตาเห็น " จุ๊บ...น้าเล็กอาบกับหนูนะค๊ะ...แพรเธอจับชายเสื้อยืดผมดึงขึ้นแล้วรูดออกไปพร้อมกับปลดตะขอกางเกงเตรียมจะรูดซิบ " จุ๊บ...แพรไปอาบก่อนน้านะค๊ะ...เดี๋ยวน้าอาบทีหลัง... " ผมหอมแก้มพร้อมกับจับข้อมือของแพร " น่า...นะนะ...น้าเล็กอาบน้ำกับแพรนะค๊ะ...น้าจะได้ถูหลังให้แพรด้วยยังไงละ...น่านะ...ทีเมื่อก่อนยังอาบกับแพรได้เลย..." แพรเธอโอบคอผมด้วยแขนข้างนึง แต่มืออีกข้างนึงยังจับไว้ที่ซิบกางเกงผมแล้วแพรก็รูดมันลง จนกางเกงผมหลุดลงไปกองอยู่ที่ปลายเท้าแต่แพรเธอยังอัดเนินหีที่ผ้าเช็ดตัวปิดแทบไม่มิดเข้ามาที่ท่อนควยแข็งๆของผมที่มีเพียงกางเกงในตัวเดียวปิดกั้นอยู่ " อื้อ...น้าเล็กขา...อื้อ...จู๊บ....................." แพรเธอกอดคอผมและครางเบาๆแล้วโอบมือกอดคอผมพร้อมกับประกบปากส่งลิ้นเข้ามา " ........................... " ฝ่ามือผมเลื่อนไปโอบเอวแพรเองอย่างอัตโนมัติกอดเอวเธอแน่นและกดท่อนควยผมส่ายเข้าไปแรงๆ ผมรู้สึกว่าขาของแพรถ่างออกไปนิดนึงเพื่อให้ท่อนควยผมเบียดแทรกเข้าไป " ไปอาบน้ำนะจ๊ะแพร...แล้วน้าจะทาแป้งให้...นะจ๊ะ..." ผมถอนปากออกมาจาแพรแล้วบอกเธอเบาๆ ส่วนแพรเธอยังหลับตาแล้วเกยคางลงมาที่ไหล่ผมเนินหีก็ยังคงส่ายเบียดท่อนควยผมไปๆมาๆอยู่ " น้าเล็กขา...อื้อ..." เนินหียังบดส่ายอยู่ไม่เลิก " แพรอุ๊ย...เสียว...อื้อ...จังเลยค่ะน้า...ซี๊ด..." ผ้าเช็ดตัวผืนเล็กหลุดออกไป ตอนแพรเธอเบียดกับตัวผม เต้านมขาวอวบไรตำหนิ หัวนมสีชมพูจางๆมันทำเอาผมต้องซุกใบหน้าลงไป " อ่า...น้า...เล็ก...อื้อ...ขา...ซี๊ด..." เสียงครางขาดเป็นช่วงๆของแพรทำเอาผมต้องเม้มปากเข้ากับหัวนม " ซี๊ด...โอ๊ย...น้าเล็กขา...อื้อ..." น้ำเสียงของแพรออดอ้อนอยู่เป็นพักๆ ขาผมข้างนึงสอดเข้ากับหว่างขาของแพรแล้วเบียดเข้ากับร่องหีเธอแรงๆ " โอ๊ย...อื้อ...ซี๊ด... " โคนขาข้างนั้นเริ่มเปียกน้ำที่หลั่งออกมาจากร่องหี แพรแอ่นอกขึ้นมาแต่ว่าหน้าเธอนั้นเชิดจนหงายหลังจนผมเซตามแพรลงไปนอนทับเธออยู่บนเตียง " ซี๊ด..." ฝ่ามือของแพรลดลงมาที่ของกางเกงในของผมแล้วดึงออกโดยใช้เท้าเธอดันออกไปจากตัวผม " อุ๊ย...น้าเล็กขา...ซี๊ด...อื้อ..." ควยแข็งๆของผมดีดออกมาแล้วแพรเธอก็ใช้ฝ่ามือกดก้นผมลงไปที่เธอ " อื้อ...อ่า...ซี๊ด...ฮื้อ..." แพรเกร็งมือทั้งสองข้างกดตูดผมและเธอก็แอ่นเนินหีขึ้นมา ความฉ่ำเยิ้มของรูหีเธอมีมากมายจนผมรู้สึกได้ " อื้อ...แพรจ๋า...ซี๊ด..." ผมครางเบาๆเมื่อผมรูสึกว่าหัวควยผมมันทิ่มโดนรูหีเธอและมันกำลังมุดลงไป " จ๋า...ซี๊ด...อื้อ...น้าเล็กจ๋า...แพร...อื้อ..." แพรเธอยังเกร็งแอ่นเนินหีสวนควยผมขึ้นมาอยู่ ความอบอุ่นที่ผมได้รับจากรูหีแพรมีมากมายจริงๆ " ซี๊ด...แพรจ๋า...เจ็บมั๊ยจ๊ะ..." " ไม่เจ็บอื้อ...แพร...ไม่เจ็บค่ะ...ซี๊ด...อื้อ...อื้อ...อื้อ..." ผมยังคงเกร็งตูดและกดควยผมเข้าไปในรูหีแพรอย่างช้าๆ มันค่อยๆจมลึกลงไปเรื่อยๆ " อื้อ...อุ๊ย...อ่าซี๊ด...โอ๊ย....น้าขา...ซี๊ด...เสียวหีจังเลย...น้าขาแพรเสียวหี..." ทั้งขมิบทั้งแอ่นเนินหี " จ้าแพรจ๋า...ซี๊ด...น้าก็เสียวควยจ๊ะ..." จนควยผมเข้าไปมินโคน ผมต้องกดแช่เอาไว้ก่อน เพราะว่ารูหีแพรเธอเกร็งขมิบรุนแรงมาก " อื้อ...ผัวขา...ซี๊ด...โอ๊ย...ใบหน้าแพรซุกไซ้มาที่ซอกคอผม แขนทั้งสองข้างเกร็งกอดเอวผมแน่น " อื้อ...เอาซิจ๊ะ...ซี๊ด...ผัวจ๋า...เย็ดควยซิจ๊ะ...อื้อ..." แพรเริ่มเอามือกดตูดผมและแอ่นเนินหีขึ้นมา ร่องรูหีแพรเองก็เกร็งขมิบท่นควยผมอย่างแรง " แพรเจ็บหีมั๊ยจ๊ะ...ซี๊ด..." ผมยังห่วงเธออยู่ " ไม่จ๊ะ...อื้อ...ผัวจ๋า...เมียไม่เจ็บ...เย็ดควยเลยซิจ๊ะ...อื้อ...โอ๊ย...ฮื้อ..." ผมได้ยินยังงั้นก็สาวเอวขึ้นมานิดนึงแล้วกดท่อนควยเข้าไปในรูหีช้าๆ...เนิบๆ..." ซี๊ด...ผัวจ๋า...อื้อ...เมีย...โอ๊ย...ไม่...อื้อ...ปวดเยี่ยว...ซี๊ด...ผัว..." จากคำพูด...และการเกร็งขมิบรูหีค่อนข้างถี่ขึ้นเรื่อยๆ ผมก็เริ่มเกร็งส่ายตูดกดกระแทกท่อนควยผมลงแรง และเร็วขึ้น..." อื้อ...เมียจ๋า...ผัวเสียวควยจริงๆอื้อ..." แต่ละครั้งที่ผมกระแทกท่อนควยใส่รูหีของแพร เธอก็จะแอ่นเกร็งทั้งเนินทั้งรูหีรับผมด้วยเช่นกัน " ออกแล้ว...ผัวจ๋า...เมียเยี่ยว...อะ...ออกแล้ว...โอ๊ย...แรงๆผัวจ๋า...ซี๊ด...อื้อ..." แพรเกร็งแขนกอดผมแน่นรูหีขมิบตอดรัดรุนแรงจนผม..." เมียจ๋า...ไม่ไหวแล้ว...ผัวไม่ไหวแล้ว...ซี๊ด...ออกแล้ว...เมียจ๋า..." ผมกดควยกระแทกหนักๆเพียงไม่กี่ที ผมก็น้ำแตกอย่างรุนแรงเข้ารูหีแพร " โอ๊ย...ผัวจ๋า...ซี๊ด..." แรงฉีดน้ำของผมทำเอาแพรสะดุ้งอย่างแรง และเธอก็เกร็งรูหีขมิบรัดท่อนควยผมอย่างรุนแรงและถี่ยิ๊บ..." อื้อ...ผัวจ๋า...ซี๊ด...น้า...ผัวขา...เมียมีความสุขจังเลยจ๊ะ...อื้อ...ผัวจ๋า..." ผมแช่ควยอยู่ในรูหีหลานสาวที่รักและนอนทับเธออยู่อย่างนั้นจนหลับลงไปด้วยความอ่อนเพลีย ....โดยที่ยังไม่ได้อาบน้ำกันเลย....ทั้งคู่

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: July 20, 2013, 11:59:01 pm
(4; (4; (4; (4; (4; (4; (4;