close buttonclose buttonclose button
ได้ดีเพราะสาวแก่

ได้ดีเพราะสาวแก่

เรื่องเสียว · 103823

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: June 28, 2013, 06:47:22 pm

สวัสดีครับท่านนักอ่านทุกท่าน ก่อนอื่มผมต้องขอบอกก่อนว่า เรื่องทุกเรื่องของผม เป็นเรื่องจริงทั้งนั้น เลยไม่สามารถให้ชื่อที่มีคนเรียกผมจริงๆได้และเผื่อมีคนในนี้รู้จักผมในโลกของความเป็นจริง มันจะเป็นการไม่ดีเอามากๆ อาจจะเป็นผลเสียถึงเรื่องการงาน และไม่ดีถึงผู้ใหญ่ที่ผ่านมาแล้วด้วย ผมเลยต้องแทนชื่อผมว่า หนุ่ม ส่วนผู้หญิงคนอื่นๆ ผมก็จะใช้การสมมุติชื่อเอา เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาเริ่มเรื่องกันเลยแล้วกันครับ

ปัจจุบัน ผมอายุ 27 ปี เป็นคนกรุงเทพแต่กำเนิด แต่ว่าได้ไปเรียนเมืองนอกมา และเป็นคนที่ชอบคนอายุเยอะเป็นชีวิตจิตรใจ เรื่องแรกของผมนี้ เป็นเรื่องของผมกับน้าสะใภ้ครับ ... คุณยายมีลูกทั้งหมด 5 คน โดยที่แม่ผมเป็นคนโต และมีน้าชายของผมอีก 4 คน โดยเรื่องนี้ เกี่ยวกับน้าสะใภ้คนที่ 3 ที่ชื่อว่า นุ่ม ครับ ... ปัจจุบันน้านุ่มอายุ 44 ปี มีลูก 1 คน อายุก็ประมาน 15 เห็นจะได้...เรื่องนี้ เกิดมาเมื่อประมานปี 2540 ตอนนั้น น้านุ่มอายุประมาณ 31-32 น้านุ่มเป็นคนเหนือ ผิวขาว หุ่นดีมาก อวบด้วย โดยตอนนั้นน้านุ่มกับผัวเค้าพักอยู่ที่บ้านผม ซึ่งที่บ้านผมก็เป็นครอบครัวใหญ่ พักอยู่ถึกแถว 4 ชั้น มีทั้งหมด 5 ห้อง น้านุ่มพักอยู่กับผัวชั้นบนสุดของบ้าน ซึ่งมี 2 ห้องติดกัน ส่วนผมก็นอนห้องแม่ ซึ่งมีผมกับน้องสาวผมนอนอยู่ด้วย เรื่องมันก็เกิดขึ้นโดยความอยากรู้ของผมว่า หี มันมีกลิ่นยังไง วันนั้น เป็นวันที่ผมกลับจากโรงเรียนและไม่มีใครอยู่ที่บ้าน ซึ่งปกติ บ้านผมก็ไม่มีประวัติของหายในบ้าน บ้านผมเลยไม่ล๊อกประตูห้องกัน จึงง่ายที่จะเข้าห้องใครก็ได้ และด้วยความอยากรู้ ผมเลยเข้าไปห้องน้านุ่ม แล้วก็ไปเอา กกน ของน้านุ่มมาดม ตอนนั้นผมรู้สึกเสียวมากควยผมก็แข็งมากด้วยเลยนั่งบนที่นอนในห้องของน้านุ่มแล้วก็เอา กกน ของน้านุ่มมาดมแล้วก็ชักว่าวไปด้วย โดยที่ผมจินตนาการว่า ได้เอากับน้านุ่มอยู่ สักพักน้ำผมก็แตก แล้วก็เลยเอา กกน ของน้านุ่มมาเช็ดน้ำว่าวผม ตั้งแต่ตอนนั้น ผมก็จะทำอย่างนี้อยู่เป็นประจำตอนที่ไม่มีใครอยู่บ้าน จนกระทั่งวันนึงก็เกิดเรื่องขึ้นจนได้ ...

วันนั้น เป็นวันที่ไม่มีใครอยู่บ้านอีกเช่นเคยและผมก็เอา กกน ของน้านุ่มมาดมแล้วก็สาวว่าวไปด้วย พอเวลาประมาณสี่โมงครึ่ง ผมก็ลงมาข้างล่าง ก็เจอน้านุ่มทำกับข้าวอยู่ ผมตกใจมาก กลัวว่าน้านุ่มจะรู้ว่าผมทำอะไรไว้ ผมเลยแกล้งถามแกไปว่า "แม่อยู่ไหนเหรอ หิว อยากกินข้าว" น้านุ่มก็บอกว่า "ไม่อยู่เห็นบอกว่าจะกลับมืดๆ ไปงานแต่งกับยาย" แล้วผมก็เดินขึ้นบ้านไปดูทีวี เวลาผ่านไปไม่นาน น้านุ่มก็เรียกผม แล้วบอกว่าให้ขึ้นไปหาบนห้องหน่อย ผมก็เดินขึ้นไปหาแก แล้วแกก็บอกว่าให้ล๊อกห้องด้วย ตอนนั้นผมหน้าเสียเลยครับแต่ก็รู้สึกตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูกเหมือนกัน แล้วน้านุ่มก็เอา กกน ตัวที่เปรอะน้ำว่าวผมออกมา แล้วก็ถามผมว่า "หนุ่มทำอะไรไว้ ทำไมทำอย่างนี้" ผมก็ยืนอ้ำอึ้ง ทำอะไรไม่ถูก ได้แต่บอกว่า "เปล่าครับ" น้านุ่มก็บอกว่า "อย่ามาเปล่าเลย นี่ไง ไม่มีใครทำอย่างงี้หรอก เธออยู่บ้านคนเดียว" ผมก็บอกว่า "หนุ่มขอโทษครับ อย่าบอกแม่กับยายนะ" น้านุ่มก็บอกว่า "ถ้ากลัว แล้วทำทำไม" ตอนนั้นผมพูดอะไรไม่ออกเลยครับ ได้แต่ยืนก้มหน้า แล้วสุดท้าย น้านุ่มก็บอกผมว่า "ไหนทำยังไง ทำให้น้าดูหน่อย" ตอนนั้นผมก็ไม่กล้า ควยผมหดเป็นหนอนชาเขียว แล้วก็เร่งผมโดยบอกว่า "ถอด กกน ออกสิ ทำให้ดูหน่อย หรือว่าจะให้บอกยายกับแม่" คราวนี้ผมก็จำเป็นต้องทำ โดยที่ผมบอกไปว่า "ผมขอตัวอื่นได้ไหม ตัวนี้มันเปรอะหมดแล้ว" แกก็บอกว่า "ได้ หันไปก่อนเดี๋ยวถอดให้" แล้วแกก็เอาผ้าถุงมานุ่งแล้วก็ถอด กกน ออกแล้วก็ยื่นให้ผม แล้วก็บอกว่า "เอ๊านี่ ทำไป" ตอนนั้นผมกล้าๆกลัวๆอย่างบอกไม่ถูกตอนนั้นผมคิดแต่เพียงว่า ถ้าไม่ทำ แกก็จะไปฟ้องแม่กับยาย ถ้าทำ เรื่องนี้ก็จะไม่ถึงหูยาย (ผมคิดแค่นั้นจริงๆ) ผมก็เลยถอดกางเกงออก แล้วก็ เอา กกน มาถูที่ควยแล้วก็หลับตาจินตนาการว่าได้เอากับน้านุ่มอยู่แล้วก็สาวว่าวไปเรื่อยๆ แต่ผมก็อดไม่ได้ที่จะหยีตาดูว่าน้านุ่มทำอะไรอยู่เช่นกัน พอผมหยีตาทีแรก ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น พอครั้งที่2 เห็นน้านุ่มเอามือลูบหีตัวเองนอกผ้าถุงและหลับตาพริ้ม ผมเลยทำต่อไปเรื่อยๆโดยที่ไม่ได้คิดว่าผมจะทำอะไรแก พอสักพักผมก็เริ่มเสียวแล้วก็ครางชื่อแกออกมา แล้วแกก็บอกกับผมว่า "พอเถอะ..เธอทำอย่างนี้บ่อยไหม แล้วเคยไปทำอะไรกับผู้หญิงหรือเปล่า" ผมก็ตอบว่า "ไม่บ่อยครับ เฉพาะวันที่ไม่มีใครอยู่บ้าน แล้วผมก็ไม่เคยไปทำอะไรกับใครด้วย เคยแต่ทำอย่างนี้" แกก็บอกผมว่า "มานี่ ชั้นจะสอนให้" แล้วแกก็ถอดผ้าออกหมดแล้วก็บอกผมให้ถอดออกให้หมดเช่นกัน ผมก็ถอด แล้วก็ก็เอามือมาลูบควยผมแล้วก็บอกว่า อื่มมมขนาดใช้ได้กำลังพอดี แล้วแกก็อมควยผม พอสักพัก แกก็บอกผมว่า ไหนลองทำให้ชั้นอย่างที่ชั้นทำให้บ้างสิ ผมก็บอกว่า ไม่เป็น แกบอกว่า ไม่เป็นไรเดี๋ยวสอน แล้วแกก็นอนอ้าขาแล้วก็บอกว่า "เอาปากมาที่หีชั้น แล้วก็ดูด หรือเลียก็ได้" ผมก็ทำตามแกสั่งอย่างว่าง่าย แล้วแกก็ครางออกมา "โอ๊ย หนุ่มจ๋าน้าเสียวหีเสียวแตดไปหมดแล้ว อู๊ยยยยย ดีจัง" ผมก็ตั้งหน้าตั้งตาดูดหีเม้มแตดแกไปเรื่อยๆ สักพัก แกก็บอกว่า "โอ๊ยน้าไม่ไหวแล้ว น้ำหีน้าจะออกแล้ว ดูดแตดน้าแรงๆสิ อู๊ยยย ดีจัง ออกๆๆๆๆๆๆๆแล้วหนุ่ม น้ำหีน้าออกแล้ว" แล้วแกก็เกร็งกระตุกสักพัก แล้วก็ให้ผมนอนลงบนเตียง แล้วก็บอกกับผมว่า "นั่นอะ เค้าเรียกว่าน้ำแตก อร่อยไม๊ กลิ่นเป็นไง หอมไม๊ เหมือนใน กกน ของน้าไม๊" ผม "หอมครับ หอมมาก หอมกว่าใน กกน เยอะเลย แล้วก็รสชาติก็อร่อยมากด้วย" แล้วแกก็จับควยผมรูดขึ้นลงเบาๆสักพัก แล้วก็ขึ้นคล่อมเอาควยจ่อที่ปากรูหี แล้วก็ค่อยๆหย่อนตัวลงมา นั่นเป็นครั้งแรกที่ควยผมได้สัมผัสรูหี มันอุ่นมาก แล้วก็มีน้ำเหนียวๆใสๆอยู่มากมาย คงเป็นเพราะความเงี่ยนเมื่อกี้ที่ยังไม่ได้โดนควย น้ำเลยออกมาเยอะแยะขนาดนั้น แกก็หย่อนก้นลงมาทีเดียวมิดด้ามเลยครับ ผมงี้เสียวสุดๆ ไม่เคยโดยเย็ดแล้วก็ไม่เคยเย็ดใครมาก่อนในชีวิต แล้วแกก็เริ่มกระเด้าจากเบาๆช้าๆ จนถึงแรงๆและเร็วๆ โดยที่ระหว่างนั้นแกครางลั่นห้องตลอด "โอ๊ว หนุ่ม น้าเสียวหี นะๆๆน้ำหีน้าจะออกอีกแล้ว ไม่ไหวแล้ว เสียวหีมากหนุ่ม น้าจะไม่ไหวแล้วนะ" ตอนนั้นผมก็ไม่ไหวเหมือนกัน "น้านุ่ม หนุ่มก็ไม่ไหวแล้ว เสียวมากเลย น้ำควยผมก็จะออกเหมือนกัน" แล้วแกก็กระเด้าอีก ไม่นาน หลังจากนั้น ก็มีแต่เสียงหอบของคนสองคน แล้วผมก็ได้ยินเสียงคนคุยกันด้านล่าง ผมก็เลยบอกกับน้านุ่มว่า "สงสัยจะมีคนมาแล้ว" น้านุ่มก็บอกให้ผมใส่เสื้อผ้าแล้วก็ออกจากห้องไป ...

หลังจากนั้น ผมก็สนิทกับน้านุ่มมากขึ้น อยากได้อะไรก็พยายามหามาให้ จนกระทั่งน้านุ่มย้ายบ้านไป ซึ่งก็อยู่ไม่ไกลจากบ้านผมมาก ซึ่งตอนนี้ผมยังแอบเย็ดกับน้านุ่มอยู่เป็นประจำ รวมเวลาก็หลายปีแล้ว โดยที่ผมเป็นเหมือนลูกชายคนโต หลานรักของแกมาตลอด เข้านอกออกในบ้านแกได้สบาย เดินผ่านกันในที่ลับตาคน ก็จะแอบหอมแก้ม ล้วงหี บีบนมแก
หลังจากที่ผมเย็ดกับน้านุ่มได้ไม่นาน ผมก็มีประสบการณ์กับสาวแก่อีกท่านนึง คนๆนั้นก็คือ ครูของผมนั่นเอง ครูคนนี้เป็นครูที่สอนตอนผมอนุบาล โรงเรียนของผมเป็นโรงเรียนรวม หญิง-ชาย มีตั้งแต่ชั้น อนุบาล - ม.3 ถึงแม้เวลาผ่านไปเป็นปีๆแล้ว แต่ครูท่านนี้ก็ยังจำผมได้แม่น เพราะว่าผมเป็นเด็กเกเร และตัวเล็กที่สุด อีกอย่างหน้าตาท่าทางผมไม่ได้เปลี่ยนไปจากตอนเด็กๆเลย ครูท่านนี้มีชื่อว่า ครูมด อายุอานามก็ประมาน สี่สิบกว่าแล้ว (ตอนนี้น่าจะประมาน ห้าสิบกว่าเห็นจะได้) ซึ่งแกก็ยังคงเค้าของความสวยสมัยสิบกว่าปีที่แล้วอยู่เหมือนเดิมไม่เปลี่ยนไปเลย ครูมด เป็นแม่หม้ายตั้งแต่อายุ25 ครูมดมีรูปร่างขาว หุ่นดีมาก นมใหญ่ประมานคัพ D ตัวเล็กครับ สูงประมาน 160 หนักประมาน 50 เห็นจะได้ และเรื่องของเรื่องก็เกิดจาก ความสัปดนของผมเองครับ ....

ตอนนั้นผมเรียนอยู่ชั้น ม.2 เทอมต้นของโรงเรียน ทุกๆวันหลังเลิกเรียนหรือว่าวันไหนมีวิชาว่าง ผมจะไปหาครูมด ไปนั่งคุยกับแกท่าทางของผมคือ นั่งที่พื้นแล้วก็หนุนตักท่านส่วนครูมด ก็จะนั่งอยู่บนเก้าอี้ ซึ่งเป็นเก้าอี้ไม้มีพนักพิง แล้วโต๊ะของครูมดก็จะมีที่บังข้างหน้าแต่ก็จะมีรูข้างบนและล่างอย่างละหน่อยนึง ถ้านึกไม่ออก ลองคิดถึงโต๊ะครูที่หลายๆท่านเคยเห็นมานะครับ ผมก็จะไปนั่งข้างๆท่านและหนุนตักท่านโดยที่มือผมก็จะล้วงแกอยู่ (ตอนนั่งปกติของผู้หญิง ถ้าเป็นกระโปรง จะมีช่องเล็กๆอยู่หว่างขา) ผมจะเอามือไว้ข้างในกระโปรงแต่ไม่ถึงหีแกนะครับ แล้วกลิ่นของแกจะหอมมาก หอมเครื่องสำอาง หอมน้ำยาซักผ้านุ่ม หอมน้ำหอมจากตัวรวมไปถึงกลิ่นตัวกลิ่นหีที่น่าเย้ายวนใจยิ่งนัก ผมทำอย่างนั้นอยู่ประมานครึ่งเทอม วันที่ผมรอคอยจะเย็ดครูก็มาถึง .... วันนั้น เป็นวันที่ครูอยู่คนเดียวทำรายงานเสนอที่ประชุมครูประจำเดือนอยู่ .. ผมก็เข้าไปหาแกปกติ ส่วนเรื่องเด็กๆผู้ปกครองก็รับกลับบ้านไปกันหมดแล้ว ทีนี้ในห้องก็เหลือแต่ผมกับครูท่านนี้แค่สองคน ที่ผมโชคดีอีกอย่างคือห้องครูมดเป็นห้องที่อยู่ในมุมอับ เลยทำให้ไม่มีใครเดินผ่าน และยังเป็นมุมที่มืดด้วย เลยทำให้บรรยากาศยิ่งน่าเย้ายวนใจเข้าไปใหญ่... หลังจากที่ผมเข้าไปหาครูแล้ว ครูก็บอกว่าให้ปิดประตูหน้า (โต๊ะครูอยู่ประตูหลัง) ผมก็เดินไปล๊อกกลอนประตูหน้าแล้วก็เดินมานั่งข้างครูเป็นปกติ โดยที่มือไม้ ยังอยู่เหมือนเดิม แต่ไม่ปกติตรงที่พอผมเอามือไปวางที่ใต้กระโปรง ครูก็อ้าให้ผมเอามือเข้าไปอีก แล้วมีเหรอครับ ถ้ามีโอกาสแล้วผมจะไม่ทำ...ผมก็ล้วงเข้าไปอีก ครูก็เริ่มถ่างขาอ้าขึ้นเรื่อยๆจนกระทั่งมือผมมาโดนขอบ กกน ของครูมด...ครูก็ถามผมว่า "อยากจับอะไรของครูเหรอ" ผมตอบแกไปอย่างทีเล่นทีจริงว่า "ครูอยากให้ผมจับอะไรล่ะครับครูก็เอามือผมไปจับตรงนั้นแหละ" คราวนี้ครูมดก็ยืนขึ้น พร้อมกับถอดถุงน่องและกางเกงในออกแล้วก็ถลกกระโปรงขึ้นไปที่เอว แล้วก็บอกกับผมว่า "เอาสิ อยากจับอะไรก็จับเลย วันนี้ครูอารมณ์ดี" ผมก็ให้ครูนั่งหันหน้ามาหาผมแล้วก็จับขาครูถ่างออก แล้วก็เอาหน้าซุกไปดูดแตด เลียหีของครูมด...ตอนนั้นหีครูแฉะมากแล้วยิ่งโดนลิ้นของผมไป ยิ่งแฉะเข้าไปอีก ครูมดร้องดังไม่ได้ ได้แต่กดหัวผมกับจิ๋มแล้วก็ครางอยู่ในลำคอ "อื๊มมมมมมม ครูเสียว หนุ่มเสียวหีจังเลย อู๊ยยยส์ ทำไมเก่งอย่างนี้ ไม่เคยได้รู้เลยว่ามันดีอย่างนี้ มันเสียวมากหัวใจจะวายซะให้ได้"

จนสักพักครูมดก็เอา กกน ของครูเองมากัดแล้วก็ร้องออกมาใส่ กกน ... ใช่ครับ ครูมดเสร็จไปแล้ว น้ำหีของครูเปรอะเต็มเก้าอี้ไปหมดแถมยังมีรอยหยดลงไปถึงพื้นห้องเรียน สักพักก็มีเสียงครูมดว่า "หนุ่ม ไม่เงี่ยนมั่งเหรอ เย็ดครูสิ" ผม"เงี่ยนครับ เงี่ยนมากเลยด้วย อยากเย็ดครูมาก" "จ๊ะๆๆ อยากเย็ดก็เย็ดเลยสิจ๊ะ ดูซิเนี่ย หีครูตอดใหญ่เลย รอควยของหนุ่มอยู่เลยเนี่ย มันคงอยากให้ควยหนุ่มเข้าไปหาแล้วหล่ะ" พอผมมองที่หีแกมันตอดขมิมเหมือนกับจะรอกินควยผมซะให้ได้... ผมเลยอดใจไม่ไหวเลยปลดซิบแล้วงัดควยอันเขื่องออกมา ครูก็ขึ้นไปนั่งบนโต๊ะครู อ้าขาให้หีแบอยู่ทางผมแล้วก็บอกว่า "เอาเข้ามาเลยจ๊ะ ครูเงี่ยนมากเลยหนุ่ม" ผมได้ยินดังนั้นแล้ว รู้สึกว่าเงี่ยนมากๆๆ กว่าครูมดอีกหลายสิบเท่า ผมเลยเอาควยจ่อที่รูหี พร้อมกับกดทีเดียวมิดด้าม "โอ๊ยยย ครูเจ็บไม่ได้โดนควยมานานแล้ว รูมันตันไปหมด เบาๆหน่อยสิจ๊ะผัวของครู" "ครับเมียผัวจะไม่เย็ดแรงอีกแล้วจ๊ะ" แล้วผมก็เริ่มๆซอยเข้าไปที่รูหีของครูอย่างเอื่อยเฉื่อย เรื่อยๆ เนิบๆปล่อยให้ครูนอนเค้นนมตัวเองไป ส่วนมืออีกข้างก็ขยี้แตดไปด้วย ... ผมรู้สึกว่าครูมดจะเงี่ยนมากเลยกระแทกแรงๆอีกสองสามทีแล้วครูก็ครางดังกว่าเดิมถึงแม้ว่าจะมี กกน ของครูมดอุดปากอยู่แต่ผมก็มั่นใจว่า คงไม่พอที่จะหยุดเสียงครุมดไว้ได้แน่ "โอ๊ยผัวรักของครู น้ำจะแตกอีกแล้ว..เจ้าพ่อคุณรุนช่อง เย็ดเก่งอะไรขนาดนี้ เสียวหีมากกกกกกกกกกกก ไม่ไหวแล้ว โอ๊วๆๆ โอ๊ยยยยย อูยยยยยยยยย แตกแล้ว แตกแล้ว แตกแล้วค่ะผัวขาของครู คนดีของครูน้ำหีครูแตกแล้วค่ะ" ได้ยินดังนั้นแล้ว ผมก็เลยกระแทกใส่แรงๆแล้วก็เร็วขึ้นไปอีก เหมือนตอนที่น้านุ่มได้สอนผมไว้ว่า ถ้าบอกว่าจะเสร็จ ก็ให้เย็ดแรงๆแล้วก็เร็วขึ้นกว่าเดิม...ระหว่างที่ผมกำลังซอยอยู่ แล้วครูมดก็เสร็จไปรอบนึงแล้ว แกก็จิกแขนผมอีก แล้วก็บอกว่า "จะแตกอีกแล้ว ไม่ไหวแล้ว แตกแล้วนะ แตกเลยนะ เสียวหีมากกกกกกกกกกกกก ไม่ไหวแล้ว แตดจะระเบิดอยู่แล้ว" แล้วแกก็เกร็งกระตุกอีกครั้งไปพร้อมกับผม น้ำควยผมเต็มรูหีครูเลย มันไหลเยิ้มออกมา ทำให้ผมมีอารมณ์มาก เลยใช้นิ้วให้ครูอีกทีนึง หลังจากนั้น ตอนผมหนีเรียน ผมจะไม่โดนอาจารย์ที่ปรึกษาว่าดุ หรือตีอีกแล้ว จะมีครูมดมาเป็นครูแนะแนวและครูฝ่ายปกครองส่วนตัวซึ่งไม่มีใครกล้ายุ่งกับผม แล้วขากลับ ครูก็แวะเลี้ยงข้าวผม ครูบอกว่า วันไหนถ้าว่างไปหาครูที่บ้านได้นะ .... ในระหว่างที่ผมยังเรียนอยู่ที่นั่น ผมจะเย็ดกับครูมดตลอดบางทีก็ห้องน้ำครูบ้าง บางทีก็ห้องวิทย์บ้าง บางทีก็ห้องน้ำเด็กนักเรียนอนุบาลบ้าง จนกระทั่งผมจบ ม.3 ผมก็ไม่ค่อยได้เย็ดครูอีก มากสุดเดือนละครั้ง แต่ละครั้งคือ เย็ดกันทั้งคืน

แล้วเมื่อก่อนปีใหม่นี้ ผมก็ไปเย็ดครูมดมาอีกรอบนึง หลังจากที่ไม่ได้เย็ดมาประมาน เกือบปี คราวนี้ครูบอกว่า เก่งกว่าเดิม และหีครูมดก็เย็ดมันขึ้นด้วย มันยังฟิตเหมือนเป็นสาวๆอยู่เลย
หลังจากที่ผมเอากับครูมดกับน้านุ่มเป็นประจำ ความเบื่อสองสาวใหญ่ของผมก็มาเยือน ส่วนใหญ่ผมจะเย็ดกับครูมดมากกว่าน้านุ่ม บางทีน้านุ่มก็ไม่ให้ผม แต่ครูมดไม่เคยปฏิเสธผมเลย ไม่ว่าจะเป็นในห้องน้ำครู ห้องน้ำนักเรียนอนุบาล บ้านครู ห้องพักครู แต่ถึงกระนั้นความเงี่ยนของผมก็ไม่เคยปราณีใคร...วันนั้นเป็นวันที่ผมซ้อมดนตรีกับวงโยธวาทิตของโรงเรียนเสร็จ เวลาประมาน5โมงกว่าๆ ผมคิดได้ว่า ลืมเอาสมุดการบ้านมาเลยไปเอาที่ห้องเรียน พอผมเดินจะถึงห้อง ผมค่อนข้างที่จะตกใจและกลัวนิดๆ เนื่องจากว่า ผมเป็นคนออกจากห้องเรียนคนสุดท้ายและเป็นคนปิดห้องเรียนเอง และผมก็ต้องตกใจเข้าไปใหญ่ที่เจอครูหมวยนั่งทำงานอยู่ "ทำไมยังไม่กลับบ้านอีกหล่ะหนุ่ม แล้วนี่มาทำไมที่ห้องเรียน" ผม "พอดีเพิ่งซ้อมดนตรีวงโยฯเสร็จครับครูแล้วผมก็ลืมสมุดการบ้านเอาไว้ เลยเข้ามาเอาครับ" ผมก็เดินเข้าไปที่โต๊ะเรียนของผม หยิบสมุดการบ้านที่อยู่ใต้เก๊ะออกมา "สมุดการบ้านวิชาอะไรเหรอ" ผม "วิทย์ กับ อังกฤษครับครู" พอผมหยิบออกมาผมก็เปิดสมุดดู แล้วผมก็นั่งอ่านนิดนึง แล้วครูก็ถามผมว่า "ยากเหรอ ทำไมทำหน้างงๆอย่างนั้น" ผม "อ๋อป่าวครับ ผมอ่านลายมือตัวเองไม่ออกเลยต้องนั่งเพ่ง" ครูหมวย "ไหนเอามาดูหน่อย" ผมก็เดินเอาไปให้ครูดู ตอนนั้นใจผมสั่นมากครับเพราะว่า กระโปรงของครูหมวยขึ้นมาสูงมากเกือบเห็น กกน กันเลยทีเดียว ... ครูหมวย เป็นคนที่รูปร่างดีหุ่นดี ถึงแม้ว่าหน้าตาของครูหมวยจะไม่สวยมาก แต่ในด้านกายภาพ(หุ่น) ก็มาช่วยบดบังเรื่องหน้าตาได้ ความขาวแบบคนจีนของเธอยิ่งทำให้เธอดูดีเข้าไปใหญ่ ถึงแม้ว่าครูจะอายุปาเข้าไปเลขสี่แล้วก็ตาม แต่ซวดทรงของครู ก็ไม่หย่อนยานตามอายุเนื่องจากเธอไม่มีลูกและไม่มีสามี ไม่เคยแต่งงานมาก่อนเลยจึงทำให้หุ่นเธอเช้งกระเด๊ะ ไม่แพ้สาวๆเลยแม้แต่นิด หน้าอกหน้าใจของครูก็ทำให้ใจของชายหนุ่มหลายๆคนละลายได้เหมือนกัน มันพอดีมือจุกนมเธอก็ไม่ใหญ่ แต่มันแน่นหนัดดีเหลือเกิน .... หลังจากที่ผมเอาไปให้ครูแล้ว ผมก็นั่งข้างๆครู นั่งมองแต่ขาอ่อนครู ความขาวของครูดึงดูดสายตาของผมได้อย่างไม่ยาก คำพูดของครูไม่ได้เข้าหูของผมเลยแม้แต่น้อยเพราะผมมัวแต่สนใจแต่ขาอ่อนอันขาวโพลน ยังมีร่องกระดุมที่ทำให้ผมได้มองเห็นเนินอกใต้ชั้นในสีน้ำตาลได้ถนัดถนี่ และผมก็สะดุ้งขึ้นมา "หนุ่มเธอเป็นอะไร ฟังครูอยู่หรือเปล่า มัวแต่สนใจอะไรก็ไม่รู้" ผม "ครับครูฟังอยู่ครับครู" ครูหมวย "ไหนครูพูดอะไรไปมั่งลองบอกมาสิ" ผม เอ่อ.....ครูหมวย "เมื่อกี้มองอะไรอยู่บอกครูมาเดี๋ยวนี้นะ" ผม "ป่าวครับครู ผมคิดถึงตอนที่ ครูศักดิ์ บอกผมอยู่ครับ" ครูหมวยก็พูดต่อว่า "มานี่จะอธิบายให้" แล้วครูก็หันเก้าอี้มาทางหน้าผม ทีนี้ผมแทบช๊อกไปเลยครับ โหนกนูนของครูหมวยมาอยู่หน้าผม ถึงแม้ว่าจะอยู่ภายใต้ชั้นในสีน้ำตาล แต่ผมก็รู้ได้ครับว่ามันใหญ่โตมาก แลว่านูน อวบอิ่มน่าฟัดมากๆ ปกติครูหมวยเป็นคนที่นั่งไม่ค่อยระวังเท่าไหร่ทำให้ครูไม่ได้คิดอะไรมากมาย แล้วครูก็เอาสมุดมาชี้ให้ผมดูแล้วบอกว่า ให้ผมเขียนใหม่ตามที่ครูอ่านให้ฟัง ผมก็นั่งเขียนใส่สมุดอีกเล่มนึง ซึ่งที่ผมนั่งเขียนนั้นเป็นบนพื้นห้องเรียนและอยู่หว่างขาครูพอดี ครูพูดไปผมเขียนไป บางทีครูก็ก้มมาอ่านลายมือผม พอครูหมวยพูดเสร็จ ผมก็เขียนเสร็จพอดี แล้วผมก็ยกหัวขึ้นโอ๊วแม่เจ้าทำไมมันช่างน่าลูบไล้อย่างนี้ หีอิ่มอวบน่าเย็ดดีจัง แล้วผมก็ลุกเอาสมุดไปเก็บในกระเป๋า จังหวะที่พอดีเห็นครูบิดคอดูเหมือนว่าครูจะเมื่อยไหล่ สะบัก และต้นคอ ผมเลยอาสาที่จะนวดครูหมวย แน่นอน เธอไม่ปฏิเสธผมแม้แต่น้อย เพียงแต่ถามว่า "นวดเป็นเหรอ" แล้วผมก็ลงมือนวดที่หัวไหล่เธอ แล้วก็ค่อยๆลงมาที่แผ่นหลัง พอมาถึงแถวตะขอเสื้อในผมก็บอกให้ครูก้มหน้าลง ระหว่างที่ผมนวดอยู่ที่แผ่นหลังผมก็เอามือไปโดนใต้ราวนมเธอบ่อยๆแล้วก็ลงมาเรื่อยๆจนถึงสะโพกแล้วก็เลื่อนขึ้นไปด้านบนใหม่ ในระหว่างที่ผมนวดอยู่นั้น ผมก็พยายามที่จะแต๊ะอั๋งเธออยู่เรื่อยๆ ผมนวดอยู่สักพัก ผมก็รู้สึกว่าครูเริ่มที่จะเคลิ้มหลับ พอผมรู้อย่างนั้น ผมเลยเอามือไปกุมเต้านมอันอวบอิ่มของเธอไว้ บีบมันเบาๆ ไม่มีเสียงท้วงจากครูหมวย มีแต่เสียงหายใจที่แรงขึ้นจากเดิม แต่นั่นก็ยังไม่พอเพียงต่อความต้องการของผม ผมจึงปลุกครูแล้วก็ให้ครูหันหน้าออกจากโต๊ะและเอนหลังไปที่พนักพิง โดยที่ผมบอกว่า ผมจะนวดหัวไหล่ข้างหน้าให้ ครูหมวยทำตามอย่างว่าง่ายไม่ต้องพูดเป็นครั้งที่สอง ผมก็ไม่รอช้า หลังจากที่ครูทำตามคำสั่งผมแล้ว ผมก็คล่อม แต่ว่าไม่ได้นั่งทับ คือการไปยืมคล่อมขาครูเฉยๆ แล้วก็เริ่มบีบนวดที่บริเวณไหล่ แล้วก็ไหปลาร้า..เสียงครูหมวย อื่มๆ ในลำคอเบาๆ แล้วผมก็เริ่มบีบนวดหัวไหล่ แขนทั้งสองข้าง จนกระทั่งมาถึงมือ....มือครูหมวยนิ่มมากครับ บีบแล้วไม่อยากปล่อยเลย ...ระหว่างที่ผมนวดขึ้นๆลงๆ อยู่ระหว่างแขนทั้งสองของครูหมวย นิ้วของผม ก็ไปสัมผัสกับนมครูอยู่บ่อยๆแต่ครูก็ไม่ได้ว่าอะไรผม สักพักระหว่างที่ผมนวดมือครูอยู่นั่น ผมก็บอกครูว่า "ผมจะนวดขาให้นะครับ ไหนๆก็นวดแล้ว ก็นวดให้มันครบๆไปเลย" ครูหมวย "อื่มได้สิ นวดเลย เอ่อ แล้วเดี๋ยวนักการจะมาล๊อกตึกกี่โมงหล่ะ" ผมตอบครู หมวยอย่างฉับพลัน "ประมานทุ่มนึงครับ เพราะว่าแกต้องไปช่วยเมียแกขายกับข้าวที่ตลาด กว่าจะเก็บร้านก็ประมานทุ่มกว่าๆได้" แล้วผมก็เริ่มโดยการถอดรองเท้าครูออก แล้วก็นวดครูไปเรื่อยๆ โดยที่ครูหมวยไม่ได้หุบขาเลยแม้แต่น้อย ทำให้ผมมองเห็นโคกหีของครูได้อย่างชัดเจน แล้วก็ขึ้นมาตามขาเรื่อยๆทั้งสองข้างทำให้ตอนที่นวดขาอ่อน ต้องบีบ เลยยิ่งทำให้ผมรู้สึกว่าไม่ถนัด ผมเลยบอกครูว่า "ครูครับแยกขาออกหน่อยได้ไหมครับ ผมนวดไม่ถนัด" แล้วครูหมวยก็ตอบอย่างมีจริตจะกร้านว่า "จะดีเหรอ เดี๋ยวก็เห็นของครูหมดหรอก" ผมบอกว่า "แหมครู เห็นผมก็เอาไปไม่ได้หรอกครับ อีกอย่างครูก็เป็นครูผม จะให้คิดอย่างนั้นได้ยังไง" ครูหมวยใช้เวลาคิดแค่อึดใจเดียวก็แยกขาออกเล็กน้อยทำให้ผมได้เห็นมากกว่าเดิมอีก ผมก็เริ่มนวดไปเรื่อยๆ จนสูงพอที่จะเอานิ้วไปสะกิดเม็ดครูได้ คราวนี้ครูก็เริ่มที่จะหายใจเร็วขึ้นและแรงขึ้นตามลำดับ ผมรู้สึกอีกว่า มีน้ำไหลออกมาจนผมสัมผัสได้แม้ผมไม่ได้ล้วงเข้าไปใน กกน ผมจึงเลื่อนกระโปรงของครูขึ้นไปอีกและถ่างขาครูออกอีกหน่อย คราวนี้ผมก็ได้เห็นคราบน้ำหีของครูเป็นดวงๆเปรอะตาม กกน ของครูได้ชัดเจนมากขึ้น .. เมื่อครูหมวยไม่ได้ท้วงอะไร ผมก็เริ่มได้ใจ และเริ่มลูบหีครูอย่างเต็มไม้เต็มมือ คราวนี้ครูเอามือมาลูบหัวผม แล้วบอกว่า "นี่ใช่ไหมคือเหตุผลที่อยากนวดให้ครู จะได้ทำอย่างนี้ใช่ไหม" ผมเลยตอบกลับไปอย่างเด็กไร้เดียงสาว่า "ป่าวครับ ก็เห็นครูเมื่อยก็อยากทำให้ครูหายเมื่อย" ครูหมวยถามต่อว่า "ถ้าครูมีอารมณ์ทางเพศล่ะจะช่วยให้ครูหายอยากได้ไหม ตอนนี้ครูมีอารมณ์มาก ครูไม่เคยโดนทำอย่างนี้มานานเป็นหลายสิบปีแล้ว หลังจากที่แฟนครูสมัยครูเรียนอยู่ทิ้งครูไป ครูก็ไม่ได้มีแฟนใหม่ แม้แต่การช่วยตัวเอง ครูก็ยังไม่เคยทำเลย ครูไม่กล้า ครูทำไม่เป็น .. ครูอยากมากนะหนุ่ม ช่วยครูได้ไหม" ผมตอบไปอย่างเต็มใจว่า "ได้สิครับครู อะไรที่ทำให้ครูมีความสุขผมทำให้ได้หมดทุกอย่างแหละครับ"

พอผมพูดจบแล้วครูก็ลุกขึ้นยืนถอดกางเกงในออกแต่ไม่ถอดกระโปรงแล้วเอนหลังไปกับพนักพิงเก้าอี้ นั่งถ่างขาให้ผมล้วงหีได้อย่างถนัด หีครูหมวยไม่มีหมอยแม้แต่เส้นเดียวดูแล้วเหมือนหีเด็กแต่ต่างกันเพียงขนาดของมันเท่านั้นเอง ผมขอให้ครูถอดเสื้อออกด้วย แต่ครูบอกว่า เดี๋ยวใครมาแล้วจะใส่ไม่ทัน ผมเลยบอกว่า ถอดแต่เสื้อในก็ได้ แต่ให้ปลดกระดุมเสื้อสามเม็ด โดยปกติครูหมวยจะใส่แต่ชุดเรียบร้อยติดกระดุมครบทุกเม็ด กระโปรงก็ใส่ถึงเข่าเป็นกระโปรงจีบรอบตัว ดูเรียบร้อยดูดีแต่ว่าในสายตาผมแล้ว ครูหมวยเป็นคนที่ดูแล้วมีอารมณ์มากเพราะเธอทั้งขาวเนียน พอผมล้วงหีครูไปได้สักพักครูเริ่มมีเสียงในลำคอ ผมอดใจไม่ไหวที่จะแหวกหีครูแล้วเอาหน้าไปซุก ผมเลยทำดั่งใจของผม ปรารถนา นี่หนุ่มจะทำอะไรครูน่ะ ซี๊ดดดดด โอ๊วว เสียวดีจังเลย ครู หมวย ครางออกมาโดยที่ไม่อายผมแม้แต่น้อยพร้อมกับอ้าขาให้กว้างขึ้นกว่าเดิม โอ๊วว หนุ่มดีจังเลยจ้ะ ตรงนั้นแหละ เสียวดี อู๊ยยยยยยย ครูไม่เคยมีความสุขอย่างนี้มาก่อนเลย ครูหมวยรำพึงออกมาด้วยความเสียวจากปลายลิ้นและริมฝีปากของผมที่ดูดเลียเม็ดแตดครูหมวยอยู่ ซึ่งตอนนี้น้ำหีของครูหมวยออกมาเต็มเลอะเทอะเต็มหน้าผมไปหมด พอผมดูดที่แตดครูก็จะแอ่นหีแล้วก็กดหน้าผมเข้าไปหาจนผมเกือบตายคาหีครูหลายครั้ง ระหว่างที่ผมดูดเลียแตดของครูอยู่นั้น ผมก็เอื้อมมือไปบีบนมครูเป็นระยะๆ แล้วก็เช่นเคย ครูหมวยก็แอ่นหน้าอกให้ผมบีบอย่างเต็มใจ ตอนนี้ครูหมวยที่เรียบร้อยของผมได้เปลี่ยนคนไปเป็นครูหมวยผู้ร่านในกามไปแล้ว หน้าขาวๆของครูหมวยตอนนี้ก็ได้เปลี่ยนเป็นหน้าที่แดงก่ำไปแล้ว หน้าครูหมวยดูเป็นผู้หญิงที่ร่านควยมาก จนในที่สุดเธอก็เกร็งร่างกระตุกสองสามครั้งพร้อมกับแอ่นหีและกดหน้าผมให้แนบกับหีหนึ่งอึดใจของผม ผมรู้ได้โดยสันชาติญาณของผมมันบอกว่า หีครูหมวยตอดมากและถึงสวรรค์ไปแล้ว จังหวะนั้นผมได้บีบนมอวบอั๋นของครูหมวยอย่างแรง โอ๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครูถึงสวรรค์แล้วหนุ่ม ดีจัง อูยยยย เสียววว

พอครูหมวยหายจากอาการเกร็งผมก็เอาควยของผมไปจ่อที่รูหีครูหมวย เพี่งแค่จ่อเท่านั้น ครูหมวยก็รั้งเอวผมเข้าไปทันที ควยผมเข้าไปอยู่ในหีครูหมวยทั้งลำ มันช่างอุ่นและแฉะเยิ้มมากๆ น้ำเงี่ยนเหนียวๆของครูหมวยอาบลำควยผมมันเป็นเงาและไหลหยดลงเก้าอี้เต็มเลย ตอนนั้นผมบอกตรงๆครับ ว่าเสียวมาก ครูหมวยให้ผมเย็ดโดยที่ผมไม่ได้เป็นคนขอร้องแต่กลับกันเธอกลับต้องมาขอร้องผมเอง โอ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย นั่นคือเสียงจากครูหมวยที่เหมือนกับไม่ได้โดนเย็ดมานานแล้วหีฉีก หนุ่มเบาๆหน่อยนะครูไม่ได้มีอะไรกับใครมานานหลายสิบปีแล้ว นั่นหน่ะสิ มันช่างคับแน่นอะไรอย่างนี้สวรรค์ของผมเลยจริงๆ แล้วผมก็เริ่มสาวควยของผมเข้าออกที่รูหีครูหมวย ซี๊ดดดดดดดดด เสียวจังเลยหนุ่มจ๋า ครูเงี่ยนจัง เย็ดครูหน่อย ผมรอประโยคพวกนี้มานานโดยผมได้ถอดใจแล้วว่าจะไม่ได้ยินประโยคอย่างนี้จากครูหมวยแน่ๆ มันทำให้ผมเสียวมากขึ้นไปกว่าเดิมอีก ผมก็เสียวมากเลยครับครู หีครูตอดควยผมดีจัง ผมก้มลงไปดูแคมหีครูหมวยที่ปลิ้นเข้าปลิ้นออกตามลำควยของผม มันช่างสุขอะไรเช่นนี้ หนุ่มจ๋า ครูหมวยจะแตกอีกแล้ว น้ำหีครูจะออกอีกแล้วผัวจ๋า ควยหนุ่มเย็ดดีจัง ต้องเย็ดครูบ่อยๆนะ เมียเงี่ยน เดี๋ยวครูเดี๋ยวเมีย ครูหมวยคงเงี่ยนและเสียวมากจนพูดไม่ถูกแล้ว ผมเลยกระเด้าเย็ดครูหมวยแรงๆ และเร็วขึ้นกว่าเดิม ผัวจ๋า เมียออกแล้ว เสียวหีจัง ผัวจ๋า เย็ดเมียแรงๆสิ เย็ดเลยไม่ต้องกลัวหีพัง มันทำให้ผมกระเด้าครูแรงเข้าไปใหญ่ แล้วครูก็กอดผมแน่น ตัวเกร็งกระตุกเป็นจังหวะพร้อมกับหีครูที่ตอดควยผมแรงมากจนผมทนไม่ไหวต้องแตกใส่หีครูหมวย ... น้ำอุ่นๆของผมทำให้ครู หมวยต้องกระแทกหีใส่ควยผมอีกสองสามที ก่อนที่เธอจะนิ่งลง หนุ่มอย่าบอกใครนะว่าเราทำอะไรกันมา ครูอาย กลัวคนอื่นเค้าว่ายายแก่ตันหากลับ ครูขออย่างนึงนะหนุ่ม เวลาอยู่กับครูคนอื่น ก็ทำเป็นเหมือนลูกศิษย์เหมือนทุกคน แต่นอกเวลาเรียนจะทำอะไรยังไงกับครูก็ได้ ครูไม่ว่า แต่อย่าทำให้คนอื่นเห็นเป็นพอ ผมรับปากครูอย่างนิ่มนวลว่า ได้ครับ ผมไม่บอกหรอกครับ ยังไงครูก็คือเมียผม ผมย่อมไม่อยากให้ใครมากล่าวหานินทาเมียผมหรอก ครูหมวยทุบอกในเชิงหยอกล้อแล้วพูดว่า บ้าสิเธอเนี่ย ปะ แต่งตัวแล้วเดี๋ยวไปกินข้าวกัน เราไปกินข้าวกันแล้วครูหมวยก็พาผมไปส่งที่บ้าน

หลังจากนั้นวิชาครูหมวยผมก็ได้คะแนนมากขึ้นจนเพื่อนหลายๆคนในห้องสงสัย แต่ก็ได้แค่สงสัยเพราะแทนที่ผมจะหนีเรียน ผมก็กลับเข้าห้องเรียนทุกชั่วโมง การบ้านจากที่ไม่เคยส่ง ก็ส่งทุกอัน วันไหนที่ครูหมวยสอนห้องผม ผมจะกลับไปทำการบ้านที่บ้านครูหมวย แล้วก็ทำการบ้านต่อในฐานะผัวของครู ซึ่ง ณ วันนี้ ยังเจอกันบ้างแต่ว่า ห่างเรื่องอย่างว่ากันไป เพราะครูก็แก่มากประมาน 50 แล้ว แล้วก็ไม่ค่อยมีอารมณ์ (ครูบอกอย่างนั้น) นานๆมีที ก็มีผมนี่แหละที่คอยแก้เงี่ยนให้ครู
ตลอดเวลาผมได้วนเวียนเย็ดสามสาวอย่างไม่หยุดหย่อนและไม่เคยที่จะเบื่อเลยแต่ดูแล้ว ผมจะสนิทกับครูหมวยมากกว่าคนอื่นๆเพราะอย่างน้อยๆผมจะเย็ดกับครูหมวยอาทิตย์ละ 2 วัน บางทีถ้าวันไหนน้านุ่มไม่ให้ผมเย็ดก็ไปหาครู หมวยสลับกับครูมดที่บ้านในวันเสาร์อาทิตย์ โดยที่บางทีครูหมวยเงี่ยนนอกเวลาก็บอกให้ผมไปหาที่ห้องพักครูแล้วเขียนไว้ที่กระดาษว่า วันนี้เลิกเรียนแล้วมาหาด้วย แต่ปากครูก็ถามผมเรื่องเรียนทุกอย่างเนียนจนไม่มีครูคนอื่นสงสัย ถ้าวันไหนครูหมวยไม่เงี่ยนหรือเป็นเม็นผมก็จะไปหาครูมด และแล้วเรื่องที่ไม่คาดฝันก็เกิดขึ้นจนได้ในวันศุกร์หนึ่ง วันนั้นเป็นวันที่ผมและครูหมวยได้เย็ดกันในห้องพักครู วันนั้นเป็นเวลาเย็นมากแล้ว และก็คิดว่าไม่มีใครรู้ จนมาถึงวันจันทร์ผมก็ต้องช๊อก.... วันนั้นเป็นวันที่ครูมดกลับบ้านแล้วส่วนครูหมวยก็กลับบ้านตั้งแต่วันอาทิตย์เนื่องจากพี่สาวครูเสียกระทันหัน ระหว่างซ้อมวงโยธวาธิท ก็มีครูสอนเลขชื่อครูหน่อย มาเรียกผม ให้ไปหาหลังเลิกซ้อมวงโย แต่ผมก็บอกว่า ผมเลิกเย็นครับ ครูหน่อยก็ยืนยันที่จะรอผม .. วันนั้นผมซ้อมวงโยธวาธิทปกติและเลิกช้าเป็นปกติของผม หลังจากเลิกซ้อมผมก็ไปหาครูหน่อยที่ห้องพักครู ระหว่างเดินไปหาในหัวของผมคิดแต่ว่า ครูเรียกทำไม การบ้านผมก็ส่งปกติ เอ๊ หรือว่าเป็นเพราะผมลอกเพื่อนเพราะเหมือนกันทุกอย่าง แต่กระนั้นผมก็อดตื่นเต้นที่จะอยู่ใกล้ๆครูที่เรียกว่าสวยติดอันดับครูในโรงเรียนด้วยซ้ำ ... ครูหน่อยเป็นคนตัวเล็กๆป้อมๆ อวบๆ ครูหน่อยเป็นครูอีกท่านนึงที่ผมคิดว่าสวยในสายตาผม เธออายุ 45 ไม่เคยมีสามี แต่...ผมได้ยินมาเหมือนกันว่า รุ่นพี่คนนึงได้ไปหาครูที่บ้านและสนิทสนมกับครูหน่อยมาก มากถึงขั้นที่เรียกว่า แม่ แต่ผมก็ไม่รู้ถึงตื้นลึกหนาบางระหว่างครูกับรุ่นพี่คนนั้นว่ามีอะไรกันหรือเปล่า หรือว่ายังไงกัน.... พอผมเดินไปถึงหน้าห้องพักครู ผมก็ได้แต่ภาวนาว่าอย่าให้ครูเรียกผมไปด่าเลย ... ก๊อกๆๆ ขออนุญาตครับ ครูหน่อยตอบทันควัน หนุ่มเหรอ เข้ามาสิ ผมเปิดประตูเข้าไปในห้องพักครูพร้อมกับถอดรองเท้า เธอเลิกซ้อมวงโยเย็นอย่างนี้ทุกวันเลยเหรอ? ครับ ผมตอบครูหน่อยอย่างไม่ได้คิดอะไรมาก...แล้วครูหน่อยก็เรียกให้ผมนั่งหน้าโต๊ะครู...

วันนี้เป็นวันที่ครูหน่อยแต่งตัวได้ X มาก เผยถึงหน้าอกหน้าใจให้เห็นแม้กระทั่งไม่ได้จ้อง ก็มองเห็นเนินอกอย่างถนัด กระโปรงสั้นจุ๊ดจู๋เกือบจะเห็นโคก ตอนนั้นผมรู้สึกตื่นเต้น และควยของผมก็แข็งตึงและปวดหนึบทรมานมากจนทำให้ผมต้องนั่งบิดไปบิดมา ครูหน่อยเงยหน้าละสายตาจากสมุดแล้วถามผมว่า เป็นอะไรเหรอ ทำไมนั่งอย่างนั้น ปวดฉี่หรือเปล่า ป่าวครับครูผมปวดขา แล้วครูก็เริ่มต้นที่ว่า ... วันศุกร์ทำอะไรอยู่ ทำไมกลับบ้านดึกจัง ครูเจอแม่เธอที่ตลาดตอนทุ่มนึง แม่เธอบอกว่ายังไม่กลับบ้าน ผมตอบเลี่ยงๆ ก็ไปกินข้าวกับเพื่อนหลังเลิกซ้อมดนตรีครับ แล้วก็เดินเล่นแถวตลาดนี่แหละครับ ครูหน่อยถามต่อทันควัน เหรอ? ใช่เหรอ? คำถามนี้ทำให้ผมอึ้งกิมกี่ไปเลยครับ อ้าว ผมไม่ได้โกหกนะครับ ครูหน่อยยิงคำถามต่อ จริงเหรอ? จะให้ฉันบอกแม่เธอ บอกครูใหญ่ บอกคนอื่นไหมว่าเธอ...... ครูหน่อยหยุดพูดสักพัก แล้วผมก็ถามต่อ ผมอะไรเหรอครับ ครูหน่อยบอกคำตอบที่ผมไม่คิดมาก่อนเลยว่า เธอกับครูหมวย มีอะไรกันในห้องพักครู ตอนนี้หน้าผมซีดเป็นไก่ต้ม พูดอะไรไม่ออก ได้แต่นั่งก้มหน้า ใช่ไหม? ตอนนี้ผมเลี่ยงไม่ได้แล้วจึงตอบไปตามความจริง ครูหน่อยก็ถามผมต่อว่า ทำไมเธอถึงทำอย่างนั้น ทำอย่างนั้นมานานแค่ไหนแล้ว และพร้อมกับ สารพัดคำถามที่ครูหน่อยถามผม แต่เมื่อถึงตอนนี้แล้ว ผมคงไม่มีเหตุผลที่จะต้องโกหกต่อไป เลยตอบทุกอย่างไปตามความจริง แล้วครูหน่อยก็ทำให้ผมอึ้งอีกครั้ง เธออยากให้ฉันบอกกับแม่เธอกับครูใหญ่ไหม ว่าเธอทำอะไรกับครูหมวยมีอะไรกัน ผมตอบอย่างไม่ต้องคิดเลยครับ ไม่ครับครู ขอร้องนะครับอย่าบอกคนอื่นเลย จะให้ผมทำอะไรก็ยอมแต่ขออย่างเดียวว่า อย่าบอกคนอื่นเลยนะครับ คำตอบในเชิงขอร้องของผมดูเหมือนจะทำให้ครูหน่อยพอใจมาก จริงเหรอ ทำทุกอย่างเลยเหรอ? ตอนนั้นผมคิดถึงคำถามต่อไปของครูหน่อยว่า จะให้ตูเย็ดใช่ไหมล่ะครู และคิดอย่างเดียวว่า เอาวะ ยังไงวันนี้ได้เย็ดกับครูหน่อยคนสวยแล้วโว๊ย จริงครับ อะไรก็ได้ แต่ขอแค่อย่าบอกคนอื่นเลย ครูน้อยยิ้มเล็กๆที่มุมปากแล้วบอกว่า ทำอย่างครูหมวยให้ครูทุกครั้งที่ครูต้องการ แล้วครูจะไม่บอกอะไรใครทั้งนั้น ผมยังถามติดตลกว่า ถ้าผมทำอย่างนั้นแล้ว ผมเกิดชอบครูขึ้นมา แล้วครูยังไม่ต้องการ แต่ผมยังจะทำกับครูได้หรือเปล่า ... ผมหมายถึงว่า ทำทุกครั้งที่ผมต้องการหน่ะครับ พร้อมกับทำให้ครูทุกครั้งที่ครูต้องการด้วย ครูหน่อยฉีกยิ้มกว้างแล้วตอบกลับสั้นๆว่า ได้สิ แล้วผมถามครูหน่อยต่อไปเลยว่า ถ้าครู หมวยรู้ล่ะ จะทำยังไงกัน มันเหมือนกับครูแย่งผัวครูหมวยเลยนะ ครูหน่อยตอบอย่างผู้เจนการณ์ว่า เราทำกันแล้วก็รู้กันแค่สองคน ใครจะมารู้ถ้าไม่มีใครบอกครูหมวย ผมเลยรับคำว่าครับคำเดียว แล้วครูก็บอกต่อว่าให้ไปที่บ้านครู เดี๋ยวจะไปบอกแม่ให้ แล้วครูก็บอกให้ผมปิดล๊อกห้องพักครู แล้วก็นั่งมอเตอร์ไซด์ของครูมาที่ตลาดมาหาแม่พร้อมกับบอกแม่ว่า คุณแม่น้องหนุ่มคะ น้องหนุ่มทำคะแนนในวิชาเลขไม่ดี คุณแม่จะว่าไหม ถ้าครูจะติวให้หลังเลิกซ้อมวงโยกับเพื่อนอีกสองสามคนแล้วจะกลับมาส่ง คุณแม่ผมหน้าบานหละสิ งานนี้ ติวให้ฟรีไม่ต้องเสียตัง แต่หารู้ไม่ว่า ชะตาควยของลูกจะขาด แม่ยิ้มรับด้วยความยินดี แล้วก็บอกว่าได้เลยจะดึกแค่ไหนก็ได้ถ้าครูบอกว่ามาส่ง ตอนนั้นผมคิดในใจว่า ฉิบหายหล่ะสิ ต้องไปบ้านครูหน่อยทุกวันเลย แล้วครูหมวยหล่ะ ครูมดอีกหล่ะ หลังจากที่มาถึงบ้านครูหน่อยซึ่งก็อยู่ไม่ไกลมากจากบ้านครูหมวย ผมก็ถามอย่างไม่รู้อิโหน่อิเหน่ ครูครับผมต้องมาบ้านครูทุกวันเลยเหรอครับ ครูหน่อยตอบ ไม่หรอก ก็ถ้าวันไหนฉันไม่อยาก แล้วเธอก็ไม่อยากก็ไม่ต้องมา ถ้าเธอมาทุกวันแล้วครูหมวยหล่ะ จะทำยังไง ฉันแอบกินคนเดียวไม่ได้หรอก หลังครูหน่อยพูดจบผมก็เดินเข้าไปกอดครูหน่อยพร้อมกับหอมที่ซอกหูครูหน่อยขนลุกซุ่ แล้วผมก็ปล่อย ครูหน่อยก็เดินมานั่งที่โซฟาแล้วก็เรียกผมไปนั่งพร้อมกับถามคำถามหลายๆคำถามเกี่ยวกับเรื่องเซ้กส์ แล้วผมก็ถามครูหน่อยเช่นกันรวมคำตอบทั้งหมดได้ความว่า เมื่อตั้งแต่ที่ครูจบมาครูสอนอยู่โรงเรียนต่างจังหวัดมีแฟนเป็นครูในโรงเรียนชายล้วนประจำจังหวัดส่วนครูเป็นครูในโรงเรียนหญิงล้วนประจำจังหวัด ตอนเรียนอยู่ครูหน่อยก็มีแฟนเป็นทอมบอย พอจบก็เลิกกันแล้วก็ไปทำงานที่โรงเรียนหญิงล้วนแห่งนั้น ทำงานเสร็จก็กลับบ้าน ไม่ค่อยได้ออกไปไหน มีคนมีจีบๆครูหน่อยบ้างแต่ครูก็ไม่ได้สนใจอะไรเพราะว่าตอนเด็กๆเห็นแม่ทะเลาะกับพ่อบ่อยๆเลยไม่ค่อยอยากมีใคร จนกระทั่งอายุ 35 มีครูคนนั้นมาจีบ ครูหน่อยบอกว่าใช้เวลาจีบนานหลายปีกว่าจะยอมมีอะไรกัน มีกันครั้งแรกก็วันเกิดครูหน่อยครบ 40 ครูหน่อยกับแฟนก็ได้ตกลงกันว่าจะไม่มีลูกเนื่องจากตอนนั้นครูหน่อยก็อายุเยอะแล้ว ส่วนครูอีกคนก็อายุเพิ่งจะ 38 ห่างกันสองปี หลังจากมีอะไรกันครั้งแรกครูก็ไม่ยอมมีอะไรด้วยอีกหลายเดือนพอมีอีกครั้งคราวนี้ชอบและติดใจในควยชาย แล้วก็ย้ายไปอยู่ด้วยกันแบบแอบๆโดยที่ไม่มีใครรู้ หลังจากอยู่ด้วยกันประมานเกือบปี นึงครูหน่อยจับได้ว่าแฟนมีผู้หญิงคนอื่นทำงานในส่วนราชการพาออกงานสังคมต่างๆด้วย ครูหน่อยเลยโมโหแล้วก็เสียใจมาก จึงขอเลิกโดยย้ายมาอยู่คนเดียวก่อนแล้วก็ขอย้ายมาอยู่ที่โรงเรียนที่ผมเรียน หลังจากนั้นครูก็ไม่เคยมีกับใครเลยแล้วก็ไม่ค่อยมีอารมณ์ด้วย

จนกระทั่งวันศุกร์เห็นผมกับครูหมวยทำอะไรกัน มันเป็นเหมือนกับการจุดไฟในตัวครูหน่อย อยากก็อยากมากตอนแรกไม่กล้า ครูใช้เวลาสองวันในการคิดเรื่องที่จะให้ผมมาเย็ดครู ส่วนเรื่องรุ่นพี่ของผมนั้น ครูบอกว่า ไม่มีอะไร คนนั้นเค้าติดยา มาขอตัง ครูก็เลยสอนแบบแม่ เนื่องจากเค้าไม่มีแม่ มีแต่พ่อที่ไม่ค่อยสนใจ คบเพื่อนไม่ดีอีกเลยสงสาร อยากให้เลิกยา เลยรับเลี้ยงดูอย่างลูกแล้วก็ให้เค้าเรียกว่าแม่ ตอนแรกก็คิดว่าจะมีอะไรกับคนนั้นเหมือนกัน แต่คิดอีกที เนื่องจากเค้าเล่นยาเลยกลัวว่าจะพาเพื่อนมารุมเลยไม่เอาดีกว่า พอผมได้ทราบเรื่องอย่างนั้น ผมก็ถึงบางอ้อเลยว่า จริงๆก็เงี่ยนอยู่แต่ว่าไม่ค่อยไว้ใจใครแล้วประจวบเหมาะที่เห็นผมเย็ดกับครู หมวยเธอเลยคิดว่าถ้าเธอไม่มาเห็นเองผมก็คงไม่บอกคนอื่นหรอกเธอเลยรู้สึกไว้ใจผม
ระหว่างที่ครูหน่อยเล่าอะไรให้ฟังหลายอย่างผมก็ลูบๆแขนครู ลูบไปถึงนมอวบอูมน่าจะประมานสามสิบหกเห็นจะได้ แอบบีบนมเบาๆแล้วอีกมือนึงของผมก็ลูบที่ขาอ่อนของครูหน่อย ซึ่งครูก็ไม่ได้ว่าอะไรผมอยู่แล้ว พอผมลูบไปเรื่อยๆจนถึงขอบ กกน เธอก็ถ่างขาอีกนิดพร้อมกับเล่าต่อให้ผมฟังไปเรื่อยๆ หีครูหน่อยแฉะแล้ว ผมคิดในใจว่าเธอคงเงี่ยนสุดๆ ผมรู้สึกได้ถึงแรงตอดของหีครูหน่อยที่มันแรงมาก ครูหน่อยเริ่มหลับตาพริ้มพร้อมกับเล่าให้ผมฟังอยู่เรื่อยๆ แต่ผมก็ยังรุกรานเธออย่างไม่ขาดระยะ คราวนี้น้ำหีครูหน่อยเริ่มที่จะเต็มมือผมแล้ว คราวนี้ผมเริ่มที่งับหัวนมครูจากข้างนอกเสื้อ ครูหน่อยแอ่นอกให้ผมดูดอย่างคนรู้งาน พร้อมกับเอามือมาลูบที่ควยผมอย่างหื่นกระหาย พอผมเริ่มที่จะเลื่อนปากผมลงข้างล่างมาหาจุดกระสัน ครูหน่อยก็ถอดเสื้อครูแล้วก็ถอดเสื้อนักเรียนให้ผมแต่ยังคงเหลือ กางเกงกับกระโปรงของครูอยู่ ปล่อยให้ผมได้เล็มเลียหีครูจากนอกกางเกงใน ตอนนี้น้ำหีครูได้ย้อยไปถึงง่ามขา จนครูเริ่มรู้สึกเหนอะหนะ จนทนไม่ไหวต้องถอดกระโปรงกับกางเกงในออก แล้วครูก็บอกว่า เดี๋ยวมาจะไปเอาทิดชู่มาเช็ดหีเนื่องจากว่าน้ำมันเยอะไป กลัวผมไม่สนุกกลัวมันหลวม แต่พอผมถอดกางเกงออกมา เธอก็สะดุ้งเลยครับ เธอบอกว่า ยาวกว่าของแฟนเก่าครูอีก ผมบอกให้ครูดูดควยให้ผม แต่เธอปฏิเสธที่จะทำ ผมก็ไม่ว่าอะไร ผมก็ลงไปเลียหีเม้มเม็ดแตดครูอย่างสนุกปาก โอ๊วววว เสียวจังเลย ไม่น่าหล่ะครูหมวยถึงได้ติดเธอ มันดีอย่างนี้นี่เอง อูยยยยยยยย ตรงนั้นแหละจ๊ะที่รักของครู ดูดแรงๆ ผมเลยดูดแตดพร้อมกับเลียไปด้วยในเวลาเดียวกัน ด้วยความเงี่ยน ครูหน่อยก็เผยเสียงครางดังลั่นออกมานั่นมันก็กระตุ้มอารมณ์ของผมอีก ระหว่างที่ผมเลียหีให้ครูอยู่นั้นมือครูหน่อยไม่ละห่างจากควยผมเลย ดูเหมือนว่าเธอจะชอบและถูกใจตั้งแต่แรกเห็น ควยเธอใหญ่ดีจังครูจะแตกแล้วผัวขา ครูเงี่ยนเย็ดครูให้หายเงี่ยนเลยนะ โอ๊ยยยยยยยยยยยยย ออกแล้ว อออออออออออออออออออกกกกกกกกกกกกกกกกกก แล้ววววววววววววววววววว ครูหน่อยร้องเสียงยาวหนึ่งครั้งพร้อมกับร่างเกร็งกระตุก แต่ผมก็ยังแกล้งดูดแตดครูต่อ จนครูทนไหมไหว ครูแตกอีกแล้วววววววววววววววววววววววววววววววว โอ๊ยยยยยยยยยยยยยย เก่งอะไรอย่างนี้ ครูชอบบบบบบบบบบบบบ มาเย็ดครูบ่อยๆนะผัวขา โอ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย คราวนี้ผมไม่ดูดต่อเลยครับ ผมจับควยผมยัดไปทีเดียวมิดด้าม ว๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยครูหน่อยกรี๊ดออกมาหลังจากที่ควยผมมิดสุดโคน ใช่ครับ..เพียงแค่นั้นครูหน่อยก็น้ำแตกอีกรอบนึง ปากก็ครางว่า ผัวขา เย็ดครู เย็ดเมียให้หีพังไปเลยค่ะ เมียชอบ ครูที่ดูเรียบร้อยภายนอก ไม่น่าเชื่อว่าพอโดนเย็ดแล้ว เปลี่ยนจากหน้ามือไปเป็นหลังมือเลย ครูหน่อยดูร่านมากในยามโดนควยเย็ด ... ผมเย็ดครูแรงมาก จนนมกระเพื่อมแคมหีปลิ้นเข้าปลิ้นออก น้ำหีตอนนี้ผมไม่แน่ใจว่ามันเป็นน้ำอะไรแน่ ไม่รู้ว่าเป็นน้ำฉี่หรือน้ำเงี่ยนเพราะว่ามันออกมาเยอะมาก (ตอนหลังผมเพิ่งรู้ว่ามันโดนคริสตอริสครู) นั่นแหละครับคืออาการ น้ำแตก ของจริง หรือน้ำท่วมทุ่งนั่นเอง ผมเย็ดครูอย่างหื่นกระหายครูก็กระดกหีรับผมอย่างไม่ลดละไม่ยอมแพ้เหมือนกัน ผัวววววววววววว ครูจะแตกอีกแล้ว เย็ดเลย เย็ดหีเมียให้เมียหายเงี่ยนหน่อย โอ๊ยเมียจ๋า ผมจะแตกแล้ว โอ๊ยยยหีตอดดีจัง แล้วผมก็แตกคารูหีครูพร้อมกับกระเด้าช้าๆ เราน้ำแตกพร้อมกันทั้งครู ดูท่าทางครูหน่อยอายผมมาก จนไม่กล้ามองหน้า ห้องเงียบไปสักพัก ... เมียจ๋า จะให้ผัวทำอีกไม๊ ครูหน่อยดูอายๆ ไม่พูดแล้วก็เดินเข้าห้องน้ำ ชำระล้างร่างกาย แล้วก็นุ่งผ้าออกมา หนุ่ม ครูเจ็บอ้ะ ของหนุ่มใหญ่มากสำหรับครูเลยรู้ไหม ครูมีความสุขมาก อย่าทิ้งครูให้เหงานะ ต้องการเมื่อไหร่บอกครู แล้วถ้าหน่อยต้องการจะบอกหนุ่ม เธอแทนตัวเองแค่ชื่อเฉยๆ เล่นเอาผมขนลุกอีกครั้งนึง จากนั้นผมก็เข้าห้องน้ำแล้วก็ใส่กางเกงแต่งตัวเรียบร้อยออกมา จากนั้นเราก็นั่งคุยกันเรื่องครูหมวย ครูหน่อยบอกว่าจะไม่หึงจะไม่หวงกับครูหมวยแต่ถ้าเป็นเด็กนักเรียนด้วยกันเอง อย่าหวังว่า ญ คนนั้นจะผ่านวิชาของครูเลย .....ซวยแล้วสิกู ครูเค้าหึงหวง ผมเลยบอกให้ครูตีตัวออกห่างรุ่นพี่ผมซะ ผมก็หวงเหมือนกัน ครูรับปากแล้วก็ ส่งผมกลับบ้าน

พอผมกลับถึงบ้านผมก็สะดุ้งอีก ผัวน้านุ่มไม่อยู่แล้วแกก็บอกผมว่า ให้ผมไปหาด้วย มันอีกแล้วครับ เย็ดน้านุ่มต่อยันดึกแล้วก็กลับลงมานอนที่ห้องตามเดิม (มีแค่นี้ครับ)

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
    • View Profile
Reply #1 on: June 30, 2013, 10:59:52 am
ขอบคุณครับ (5;