close buttonclose buttonclose button
ฉลองรถใหม่พี่แหม่ม

ฉลองรถใหม่พี่แหม่ม

เรื่องเสียว · 36177

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

สวัสดีครับผมเจครับ หลังจากที่ได้เล่าประสบการณ์เสียวๆของผม ไปหลายตอนซึ่งผมเองไม่เคยลืมมันเป็นรสสวาทสุดมันที่ผมได้สัมผัส และนี่ก็เป็นอีกตอนที่ผมอยากจะเล่าให้ฟัง ซึ่งเป็นช่วงที่ผมประทับใจมากที่สุดอีกครั้งหนึ่ง ตอนที่จะเล่านี้ผมกับพี่แหม่มเย็ดกันประมาณ 20 ครั้งได้ แต่ผมขอเล่าบทสวาทบางช่วงลองอ่านดูนะครับ หลังจากที่ผมกลับมาจากสัมมนาที่เขาใหญ่ประมาณ 1 เดือน พี่แหม่มก็โทรมาปรึกษาผมว่าพี่เขาจะออกรถใหม่สักคัน จะเอารุ่นไหนดีเพราะช่วงหลังพี่แหม่มงานเยอะ และต้องเดินทางบ่อยๆเวลามีอะไรพี่เขาจะโทรคุยกับผมตลอด ผมบอกว่าก็เอาอย่างที่พี่ชอบสิ พี่ชอบแบบไหนล่ะ พี่เขาอยากขับ Honda Jazz ผมก็เห็นด้วยดูสวยดีเหมาะกับพี่แหม่มด้วยแหละ ผ่านไปหนึ่งอาทิตย์พี่เขาก็โทรมาบอกว่าพี่ออกรถมาแล้วนะอาทิตย์หน้าพี่หยุด 3 วันเราไปเที่ยวกันนะ คือพี่แหม่มจะชวนผมไปเที่ยวกันสองคนโดยที่ไม่ให้ใครรู้ พี่แหม่มก็จะบอกป้าและแม่ผมว่าจะไปดูงานต่างจังหวัด และจะชวนผมไปด้วย ผมเองก็ดีใจมากแต่ไม่ใช่พี่แหม่มออกรถใหม่หรอกนะ ดีใจที่เราจะได้อยู่ด้วยกันต่างหาก นั่นหมายความว่าเราจะได้เย็ดกันอีก ผมก็เล่าให้แม่ฟังว่าพี่แหม่มออกรถใหม่แล้วแม่ก็ดีใจด้วย พอถึงวันศุกร์เลิกงานพี่แหม่มขับรถมาบ้านผมมาถึงก็เกือบ 2 ทุ่มแล้วเพราะรถติดพอสมควร ผมเห็นพี่แหม่มลงรถมาผมดีใจสุดๆ อยากจะวิ่งไปกอดจูบให้หายคิดถึงเหลือเกินแต่ต้องระงับใจไว้ ผมช่วยถือของและกระเป๋าไปเก็บที่ห้อง ป้าผมฝากของมาให้แม่ผมเยอะแยะเลย แม่ผมก็ให้พี่แหม่มไปอาบน้ำ เตรียมมากินข้าวกันซึ่งแม่ผมเตรียมไว้หมดแล้ว  พออาบน้ำเสร็จก็มานั่งกินข้าวกันแล้วก็คุยกันไป แม่ผมถามพี่แหม่มว่าช่วงนี้เป็นยังไงบ้าง ออกรถใหม่เลยหรอ พี่แหม่มบอกว่าตอนนี้ก็สบายดีจ้า แต่ช่วงนี้งานเยอะตอนนี้จำเป็นต้องใช้รถแล้วเพราะต้องไปสัมมนาต่างหวัดบ่อยๆ แม่ผมก็บอกว่าดีแล้วล่ะมีรถของตัวเองจะได้ไปไหนสะดวก แล้วนี่เห็นบอกว่าจะไปดูงานต่างจังหวัดกันหรอ พี่แหม่มบอกว่าจะไปดูงานที่เพชรบูรณ์ประมาณ 3-4 วัน ก็เลยจะพาเจไปเป็นเพื่อนด้วย แม่ผมก็เลยพูดว่าดีแล้วจะได้คอยดูแลกันด้วย ยังไงก็ขับรถใจเย็นๆระมัดระวังด้วยล่ะ ผมเองมองหน้าพี่แหม่มแล้วก็ยิ้มๆ ซึ่งเราสองคนรู้กันอยู่แล้ว พอกินข้าวเสร็จเรียบร้อย ผมก็เก็บของทำความสะอาดแล้วก็มานั่งดูทีวี เราคุยกันไปซักพักประมาณ 4 ทุ่ม แม่ผมบอกว่าคืนนี้แหม่มนอนกับน้าก็ได้นะ น้าจะคุยเรื่องที่ดินที่แม่เราจะซื้อด้วย พี่แหม่มมองหน้าผม ซึ่งในใจผมอยากจะนอนกับพี่แหม่ม เพราะอยากเย็ดพี่เขามากๆแต่เพื่อไม่ให้แม่ผมสงสัยอะไร ผมก็พยักหน้าบอกพี่เขาก็เลยตอบว่าจ้าน้า เดี่ยวแหม่มขอคุยกับเจก่อนนะแล้วจะตามขึ้นไป แม่ผมก็เดินขึ้นห้องไป เหลือผมกับพี่แหม่มสองคนผมก็ขยับเข้าไปใกล้ๆ บอกพี่แหม่มว่าผมคิดถึงพี่แหม่มที่สุดเลยครับ ผมอยากจะเย็ดพี่แหม่มให้หายคิดถึงจังเลย พี่แหม่มตีแขนผมพูดว่าเดี๋ยวน้าสงสัยหรอก ก็ผมอยากเย็ดพี่แหม่มนี่ครับ คืนนี้อดใจไว้ก่อนนะ เอาไว้เราไปเที่ยวพี่จะยอมเจทุกอย่างเลย แต่ตอนนี้เจขอจูบพี่แหม่มก่อนนะ พี่แหม่มยิ้มและพยักหน้าผมก็เลยจูบปากพี่แหม่มทันที เราจูบปากกันอย่างดูดดื่มเราแลกลิ้นทั้งเลียทั้งดูดริมฝีปากกัน เราทั้งคู่ฟัดกันอย่างมีอารมณ์เพราะต่างก็คิดถึงกัน พี่แหม่มถอนปากออกและบอกว่าพี่ขึ้นไปคุยกับน้าก่อนนะ เดี่ยวน้ารอนานจะสงสัย แล้วพี่แหม่มก็เดินขึ้นไปบนห้องแม่ผม ผมเสียดายมากกำลังเงี่ยนเต็มที่  สรุปว่าคืนนี้ผมต้องนอนคนเดียว อดกระแทกพี่แหม่มเมียสุดที่รักของผมเลย ด้วยอารมณ์เงี่ยนที่ค้างอยู่ผมเลยปิดทีวี และล็อคบ้านเดินขึ้นห้องทันที ผมเดินเข้าห้องน้ำจัดการชักว่าวให้น้ำแตก บรรเทาความเงี่ยนไปได้แล้วก็กลับมานอน ตื่นเช้ามาผมอาบน้ำแต่งตัวเรียบร้อย เตรียมกระเป๋าลงมารอข้างล่าง ก็เจอพี่แหม่มเตรียมตัวเสร็จแล้ว แม่ผมบอกให้กินข้าวก่อนแล้วค่อยไปผมจัดการสัมภาระขึ้นรถเรียบร้อย เช็คความพร้อมของรถเสร็จ ก็มานั่งกินข้าวจนอิ่มแล้ว พี่แหม่มยื่นกุญแจรถมาให้ผมขับ แม่ผมก็บอกว่าขับรถดีๆนะเจ ดูแลพี่เขาด้วยผมก็ตอบว่าครับแม่ ผมจะดูแลพี่เขาอย่างดีที่สุดเลยและก็ยิ้มให้พี่แหม่ม เราออกจากบ้านประมาณ 8 โมงเช้า ขับรถเลยบ้านมานิดเดียวพี่เขาก็พูดขึ้นว่าเราไปเที่ยวทะกันนะ โปรแกรมเปลี่ยนกะทันหันเลยครับ ผมถามพี่ว่าไม่ไปเพชรบูรณ์แล้วหรอ พี่อยากไปเที่ยวทะเลจ้าเจไม่อยากไปหรอ ผมไม่มีปัญหาหรอกครับ ผมไปที่ไหนก็ได้ที่มีพี่ไปด้วย แหมปากหวานจังเลยนะน้องรักของพี่ ผมถามแล้วจะไปที่ไหนดีล่ะ พี่เขาบอกว่าเราไปชะอำกันดีไหม ขากลับพี่อยากแวะดูหิ้งห้อยที่อัมพะวาด้วย ครับพี่เราไปชะอำกันผมก็ขับรถไปเรื่อยๆ แวะปั้มเติมน้ำมันเข้าห้องน้ำ พี่แหม่มเองตามใจผมมากแวะซื้อของมากินในรถ ป้อนผมตลอดทางทั้งน้ำ ขนม เอาใจผมทุกอย่างผมมีความสุขมากๆ เราจะคุยหยอกล้อจู๋จี๋กันตลอด ผมรู้สึกว่าเราเหมือนผัวเมียที่เพิ่งแต่งงานกัน และกำลังจะไปฮันนีมูนเลย  ผมขับเองตลอดเพราะอยากให้พี่แหม่มนั่งสบายๆ บางทีรถจอดติดไฟแดง พี่แหม่มก็ขยับมากอดผมจูบปากกับผม ผมเองรู้สึกได้ว่าพี่แหม่มรักผมมากๆ และผมเองก็รักพี่แหม่มที่สุดเหมือนกัน ผมขับรถมาถึงชะอำประมาณ 11 โมงกว่าๆ ผมขับรถหาที่พักมาเจอที่หนึ่ง บรรยากาศดีมาก   วิวสวยติดทะเลไม่แพงมาก ผมก็จัดการเช็คอินเข้าพัก เก็บสัมภาระเรียบร้อย พี่แหม่มขอนอนเล่นพักผ่อน ผมเองก็จัดการอาหารที่ซื้อมาเสร็จเราก็มานั่งกินอาหารกันจนอิ่ม พี่แหม่มเข้าไปอาบน้ำและใส่กางเกงขาสั้นและรัดมาก สวมเสื้อยืดบางๆเห็นเต้าอวบชัดเจน ผมเองก็เข้าอาบน้ำต่อ และนุ่งแค่กางเกงบอกเซอร์ถอดเสื้อ ผมกับพี่แหม่มก็นอนหยอกล้อกันบนเตียง และว่าจะนอนพักสักหน่อย เย็นๆจะไปเดินเล่นชายหาดกัน แต่ผมก็ไม่นอนเฉยๆสิครับ ระหว่างที่คุยกันผมก็เอามือลูบไล้คลึง ไปตามตัวพี่แหม่มลูบไปทั่วที่เต้านม หน้าท้องลงไปถึงเนินหี สร้างอารมณ์เงี่ยน พี่แหม่มเองก็สอดมือล้วงเข้าในกางเกงบอกเซอร์ ลูบควยแล้วชักเล่นไปมาจนควยผมเองแข็งขึ้น แต่เราก็ยังหยอกล้อเล่นกัน จนความรู้สึกเงี่ยนมันมากขึ้น พร้อมกับเริ่มมีเสียงครางเบาๆในลำคอพี่แหม่ม....อือ......อื้ม..... อ่า....เจจ๋าพี่รักเจนะ ตอนนี้ผมขยับตัวไปจูบปากแลกลิ้นกันสาระวน เราดูดปากกันอย่างเมามันและดูดดื่ม มือผมค่อยๆเค้นคลึงเต้านมที่ขาวนวลเนียนนอกเสื้อ บี้คลึงทั้งสองข้างปากยังบรรจงจูบกับพี่แหม่มตลอด เสียงครางลอดออกมาต่อเนื่อง ผมละจากปากมาที่ซอกคอไซร้ลำคอและดูดเม้มฟัดแรงๆ สลับกันเสียงครางเริ่มดังขึ้นเรื่อยๆแล้ว พี่แหม่มเองก็คงเสียวอยากมาก ผมถลกเสื้อถอดและรูดกางตัวจิ๋วที่ปิดเนินหีเกือบไม่มิดออกไป เหลือตัวเปล่าๆพี่แหม่มช่างน่าเย็ดที่สุด ผมบรรเลงจูบและดูดที่หัวนมชมพูพี่แหม่มอย่างกระหาย ฟอนฟัดเต้านมขาวอวบทั้งสองข้างสลับไปมา พี่แหม่มแอ่นตัวและบิดไปมามือกดหัวผม แนบกับเต้าเต่งคู่งามทั้งสองนั้นอย่างแรง ผมดูดเลียฟัดหนักขึ้นและดูดที่หัวนมอวบนั้นแรงขึ้นเรื่อยๆ พี่แหม่มปล่อยเสียงครางออกมา.....อื้ม.....อ้า.....อ่าส์......โอววว.....เจ จ๋าพี่เสียวเหลือเกิน.....โอวววว.....ซี้ดดด.....อูวววววว.....เจดูดนมพี่ แรงๆ เลยพี่เสียว.....อูยยยย.....ซี้ดดด.....โอววว....ผมเลียผ่านหน้าท้องขาวแบน ราบ มือยังคลึงบีบเค้นเต้านมอยู่ จนลงมาถึงเนินหีพี่แหม่ม ผมใช้ลิ้นเลียแคมหีพี่แหม่มครางไม่เป็นภาษาและดังขึ้นมาก ผมปล่อยให้พี่แหม่มปล่อยอารมณ์อย่างเต็มที่ เพราะมันกระตุ้นอารมณ์ผมให้เสียวซ่านและเงี่ยนมากขึ้น และที่นี่ก็มีแค่เราสองคนเท่านั้น ผมใช้ลิ้นเลียสักพักก็ลากลิ้นผ่านเม็ดเสียวทันทีพี่แหม่มถึงกับแอ่นเนินหี ลอยขึ้นมา ร่อนหีไปมาด้วยความเสียว และพูดเสียงกระเส่าเจอย่าทรมานพี่เลยนะพี่เสียวใจจะขาดอยู่แล้ว พี่เสียวสุดๆเลยเจเลียเก่งที่สุดเลย พี่อยากให้เจเย็ดพี่สักทีพี่เสียวและเงี่ยนเหลือเกิน ผมค่อยๆ กดลิ้นแยงลงไปในร่องเสียว ลากซ้ายขวาและขึ้นลง.....โอยยยย.....ซี้ดดด.....อูวววว.....ซี้ดดดดด.....อา ส์...... ผมเร่งตวัดเร็วขึ้นที่ยอดเม็ดเสียว พี่แหม่มร้องดังมาก......อ่าส์......เสียวเหลือเกิน......อูวววว.....เจจ๋า พี่จะออกแล้ว.....ซี๊ดดดดดด.....โอยยยยยยย.....อ้าส์......เจพี่เสียวที่สุด เลย......เจเลียเก่งมาก.....อ้าส์......อย่าทรมานพี่อีกเลย.....อื้ม มมม.....โอวววว.....อูววว.....พี่แหม่มแอ่นร่อนสะโพกไม่หยุด ผมเร่งเลียตวัดเร็วขึ้นอีก พี่แหม่มแอ่นสะโพกอัดกับหน้าผมส่ายไปมา เหมือนกำลังกระเด้าหน้าผมอยู่ ผมดูดที่เม็ดแตดรัวลากลิ้นยาวๆและเร็วขึ้นๆ พี่แหม่มครวญครางตลอดเวลา เจพี่จะเสร็จแล้ว เร็วๆเจจ๋า.....ซี๊ดดดด.....โอววว.....ไม่ไหวแล้ว.....อ๊าาาา.....เจจ๋าพี่ ไม่ไหวแล้ว พี่แหม่มแอ่นเอวร่อนสุดๆ.....เจพี่.....ออ.....อออก.....ออกแล้ว......โอ วววว......ซี๊ดดดด.....อ๊าาาาาา.....พี่แหม่มกระตุกกึ๊กๆ 2-3 ทีก็ปล่อยน้ำเสียวออกมาเต็มปากและหน้าผม และก็หย่อนเอวลงกับพื้นอย่างหมดแรง พี่แหม่มหอบเหนื่อย แต่หน้าตาบ่งบอกถึงความเสียว และความสุขที่ได้รับ ที่นี้ผมขยับขึ้นไปดูดปากกับพี่แหม่มอีกครั้ง จูบอย่างแผ่วเบา เพื่อผ่อนคลายอาการพี่แหม่มลงดูพี่แหม่มสบายตัวขึ้นแล้ว ผมนอนลงให้พี่แหม่มลุกนั่งแล้วดูดควยผมบ้าง พี่แหม่มดูดควยเก่งมากผมชอบให้พี่แหม่มใช้ปากกับควยผมบ่อยๆ พี่แหม่มลุกขึ้นมานั่งหว่างขา และก้มลงมาดูดควยทันทีใช้ลิ้นวนเลียที่หัวควยของผมเสียวมากๆ แล้วใช้มือกำท่อนควยรูดขึ้นๆลงๆปากก็ดูดเน้นอย่างอร่อย ปากพี่แหม่มเรียวบางชมพูระเรื่อน่ากระแทกควยใส่มาก พี่แหม่มเริ่มสาวควยเร็วขึ้นเรื่อยๆ ความเสียวมันทำให้ผมมีความสุขมาก สักพักผมบอกพี่แหม่มให้ขึ้นมานั่งทับบนควยผม และให้พี่แหม่มโยกขย่มหีอย่างเต็มที่ พี่แหม่มทั้งโยกเอวขย่มเนินหีอัดกับท่อนควยผม ร่างอวบขาวเนียนเต้านมเต่งตึงกระเพื่อมขึ้นลง ผมยาวดำเงาสะบัดปลิวไปมาดูเซ็กส์ซี่มากๆ พี่แหม่มก้มลงมาดูดปากผม พร้อมทั้งโยกเอวอัดท่อนควยผมต่อเนื่อง ผมก็กระแทกลำควยสวนขึ้นไปไม่ถอย ความเสียวควยมันยิ่งทวีความมันมากขึ้น พี่แหม่มร่อนเอวโยกอย่างหนักหน่วงพร้อมทั้งเสียงคราง ที่บ่งบอกถึงความสุขที่ได้รับจากการเย็ดกัน.....โอววว.....อ้าส์.....อ้า ส์.....อ้าส์.....อูยยย.....ซี๊ดดดดเจพี่เงี่ยนเหลือเกิน....ทั้งเสียวทั้ง มันหีเลย......อ้าส์.....อ้าส์.....ซี๊ดดด.....อ้าส์.....ผมจะทนไม่ไหวแล้ว เลยเปลี่ยนท่าให้พี่แหม่มนอนลง ผมยกขาขึ้นแล้วกางออกสอดตัวเข้าไปโน้มขาไปข้างหน้า ตอนนี้หีพี่แหม่มเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนดูน่าเย็ดจริงๆ พี่แหม่มเอาขารัดเอวผมแน่น ผมเอาควยสอดจ่อที่รูหีถูไถที่เนินและเม็ดเสียว พี่แหม่มขยับก้นส่าย ผมทนไม่ไหวแล้วจับควยยัดลงใส่รูหี ค่อยๆดันเข้าไปทีละนิดรูหียังฟิตแน่นเหมือนเดิม เพราะพี่แหม่มเก็บเนินหีไว้ให้ผมเย็ดคนเดียว ผมก้มลงไปดูดสองเต้าทั้งฟัดเคล้าคลึง เอวก็ดันลำควยเข้าไปเรื่อยๆจนมันลงไปมิดด้าม พี่แหม่มก็ครางอย่างมีความสุข.....อืมมม.....อ้าส์.....โอววว...และ พูดกระตุ้นผมตลอด....โอววว.....เจจ๋าเย็ดพี่เลย....เย็ดพี่แรงๆเลย....พี่ เงี่ยนมากอยากให้เจเย็ดเหลือเกิน....ซี๊ดดดด.....โอววววว....เจจ๋าพี่เสียว เหลือเกิน.....เจเย็ดพี่เถอะ เจอย่าหนีพี่ไปไหนนะ.....พี่รักเจคนเดียว.....อ้าส์.....อูยยย.....อื้ม ม.....พี่จะให้เจเย็ดพี่ตลอดไปเลย.....เจจ๋า.....โอวววว.....ซี๊ดดดด..... อ่าส์.....ผมได้ยินเสียงพี่แหม่มกระตุ้นตลอด ผมเองยิ่งเงี่ยนมากขึ้นผมเร่งซอยควยกระเด้าเร็วขึ้น ผมกระเด้าไปก็พูดกับพี่แหม่มว่า.....พี่แหม่มครับ.....ผมรักพี่แหม่มมากที่ สุดเลยครับ.....ผมจะเย็ดพี่แหม่มให้สุดๆเลย.....หีพี่แหม่มเย็ดมันที่สุด เลย.....พี่ให้ผมเย็ดพี่ทั้งวันเลยนะครับ.....ซี๊ดดดด......อ้าส์......โอ้ ววว......อ้าส์......พี่ผมจะไม่ไหวแล้วน้ำเงี่ยนผมจะแตกแล้ว.....โอ วววว......ซี๊ดดด.....อ้าส์......ผมเร่งกระแทกควยซอยถี่ขึ้น กระแทกไม่ยั้งเลยเสียวควยมากๆ รูหีพี่แหม่มขมิบตอดรัดควยผมเป็นระยะ และตอดแรงมากขึ้น พี่แหม่มคงเสียวสุดๆเหมือนกัน ผมซอยควยแทงซ้ายขวา สลับกับกระแทกเน้นๆ พี่แหม่มเองก็ส่ายเอวร่อนเนินหีรับการกระแทกของผมอย่างสุดมันตอนนี้ผมสาวควย ยาวๆ เน้นๆ ถี่ขึ้นอีกผมปวดควยมาก ผมถามพี่แหม่มเสร็จหรือยังมีแต่เสียงครางตลอดการกระเด้าลำควยของผม.....อู วววว.....อ่าส์.....ซี๊ดดด.....เจพี่จะ....จะ.....เสร็จแล้ว.....โอวววว .....ซี๊ดดด.....อ่าส์.....เจจ๋าพี่เสียวจังเลย.....อูยยยย…..อูววววว..…อ๊า ส์..…เจแรงๆเลยพี่จะเสร็จ......แล้ววววว.....อ๊าส์.....โอ้ยยยยย..... ซี๊ดดด.....อ้าส์.....เจพี่.....แตกแล้ว.....พี่เสียวและมันหีสุดๆเลย พี่แหม่มเกร็งตัวกระตุกและปล่อยน้ำหีออกมาสวนการกระแทกของผม ผมทนไม่ไหวแล้วจริงๆ ผมกระเด้าเร็วและแรงขึ้นสุดๆ ผมซอยไม่หยุด หีพี่แหม่มตอดรัดควยผมแรงมาก.....ซี๊ดดดดด.....โอวววววว.....พี่แหม่มผม เสียวเหลือเกินน้ำเงี่ยนผมจะ....แตก.....แตก...แตก....แตกแล้ว.....อ้า ส์.....อ้าส์.....ซี๊ดดด....อ้าส์.....โอยยย.....อ่าส์...ผมฉีดน้ำเงี่ยน เข้าเต็มรูหีพี่แหม่ม และพูดว่าผมรักพี่นะครับ ผมจะเป็นของพี่และเย็ดกับพี่ตลอดไป ขณะเดียวกันผมก็ซอยควยต่อไปอีก รูหีพี่แหม่มขมิบตอดรัดควยผมตลอด รีดเอาน้ำเงี่ยนผมออกจนหมดลำเสียวควยเหลือเกินรูหีพี่แหม่มเย็ดมันมากๆ ผมก้มไปจูบปากพี่แหม่ม และปล่อยตัวลงไปนอนข้างๆ ผมกระซิบข้างหูพี่แหม่มว่าผมรักพี่ที่สุดเลยครับ พี่แหม่มก็บอกว่าพี่ก็รักเจที่สุดเลย พี่แหม่มขยับตัวมานอนในอ้อมแขน แล้วเราก็นอนกอดกันอยู่ในผ้าห่ม โดยที่เรายังเปลือยกันอยู่แบบนั้น แล้วเราก็หลับไปตื่นมาประมาณ 5โมงเย็นเราอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า  ลงมาเดินชมวิวกันที่ชายหาด ซึ่งขณะนั้นคนก็ยังเยอะอยู่ เราเช่าที่นั่งชายหาดและสั่งอาหารมากิน ผมเองก็ซื้อเบียร์มาด้วย พี่แหม่มก็นั่งกินกับผมด้วย เรานั่งชมวิวดูพระอาทิตย์ยามเย็นเบียร์หมดไป 5 ขวด พี่แหม่มเองดูหน้าแดงๆ ผมเองก็เริ่มตึงๆไม่ถึงกับเมา จากนั้นเราก็เดินกลับที่พักเปิดแอร์ เปิดทีวีดู ผมนั่งอยู่ที่โซฟาพี่แหม่มเดินมานั่งตักผม และถามว่าเจรักพี่ไหม ผมตอบว่าเจรักพี่แหม่มที่สุดเลยครับ พี่เขามองหน้าผมและพูดว่าเจอย่าทิ้งพี่นะ พี่รักเจคนเดียวพี่มีความสุขมากๆเวลาอยู่กับเจ พี่รักเจมากที่สุดเลย พี่ไม่เคยรักใครแบบนี้เลย เจเป็นคนแรกที่ได้เย็ดพี่ และจะเป็นคนเดียวที่พี่จะยอมเย็ดด้วย  พี่จะไม่มีใครอีกนอกจากเจ ผมขอบคุณพี่แหม่มมากครับ เจจะไม่มีวันทิ้งพี่แหม่มแน่นอน เจรักพี่แหม่มมากนะครับ อีกอย่างเราเองก็เป็นพี่น้องกันด้วย เจเองจะไม่ทำให้พี่ต้องเสียใจ เจจะรักพี่คนเดียวตลอดไป เราทั้งคู่ก็นั่งกอดกันบนโซฟา แล้วพี่แหม่มถามว่าแล้วเรื่องของเราจะบอกให้แม่รู้เมื่อรัย แล้วเราจะได้อยู่ด้วยกันหรือเปล่า ผมก็เลยบอกว่าพี่แหม่มครับ เราต้องได้อยู่ด้วยกันสิ เพราะเราสองคนรักกันแต่ตอนนี้เรายังบอกเรื่องของเรากับใครไม่ได้ แต่ผมรับรองนะครับว่าเรื่องทุกอย่าง ต้องผ่านไปได้ด้วยดีและผู้ใหญ่จะเข้าใจเราสองคน ตอนนี้เราอย่าเพิ่งคิดเรื่องอื่นเลยนะ วันนี้เรามาเที่ยวกันก็เที่ยวกันให้สนุกมีความสุขที่สุดดีกว่า พูดจบผมก็เริ่มบทสวาทกับพี่แหม่มต่อ ผมก็ก้มไปจูบปากและดูดนม และค่อยๆถอดเสื้อออกและผมกับพี่แหม่มก็เย่อกันบนโซฟาเลย เราเย็ดกันอย่างสุดมัน พี่แหม่มเองก็ปลดปล่อยอารมณ์ความต้องการกับผมอย่างเต็มที่ ผมเองเงี่ยนมากก็เลยกระแทกไม่ยั้งมันควยมากๆ หีพี่แหม่มขาวเนียนอวบอูมขนขึ้นเป็นไรๆ รูฟิตมากๆเย็ดมันที่สุดเลย เราเย็ดที่โซฟาเสร็จแล้ว ผมก็อุ้มพี่แหม่มเข้าห้องน้ำ เราสองคนอาบน้ำให้กัน ช่วยฟอกสบู่ถูทำความสะอาดให้กัน แล้วเราสองคนก็เย็ดกันในห้องน้ำอีกรอบ พี่แหม่มร่อนส่ายเอวโยกสู้กับผมพี่แหม่มครางเสียงดังมาก แต่ในห้องน้ำผมเปิดน้ำแรง ทั้งเสียงครางและเสียงน้ำดังระงมไปทั่วมันเสียวสุดๆ ผมกับพี่แหม่มก็เย่อกันในห้องน้ำจนเสร็จ เราออกมาแต่งตัวว่าจะนอนพัก ผมก็ใส่บอกเซอร์ตัวเดียวไม่ใส่กางเกงใน ส่วนพี่แหม่มใส่เสื้อนอนยาวถึงเข่า ผ้าลื่นบางมากมองเห็นทุกส่วนชัดเจน เพราะพี่แหม่มเองก็ไม่ใส่ชั้นในเลยดูเซ็กส์ซี่มากๆ เห็นแล้วเงี่ยนทันที เราสองคนนอนคุยกันผมบอกพรุ่งนี้เราไปเล่นน้ำทะเลกันนะแล้วตอนบ่ายๆ เราก็ไปเที่ยวและค้างที่อัมพะวาสักคืน พี่แหม่มก็ตามใจเรานอนเล่นคุยกันกอดกันหยอกล้อฟัดกันไปมา จนเริ่มมีอารมณ์ขึ้นมาอีกครั้ง ผมก็เริ่มเล่นบทเสียวกับพี่แหม่มอีกครั้ง เพราะว่าผมทนความเงี่ยนไม่ไหวแล้ว กับสาวสวยที่อยู่ตรงหน้าผมตอนนี้ ทั้งๆที่เราก็เย็ดกันตลอดตั้งแต่มา แต่ผมก็เงี่ยนอยากเย่อพี่แหม่มทุกครั้ง ยิ่งเวลาที่พี่แหม่มแต่งตัวเซ็กส์ซี่ผมยิ่งเงี่ยนมากขึ้น ผมรู้ว่าพี่แหม่มก็ต้องการเช่นกัน และทุกครั้งที่เย็ดกันเราจะมีความสุขกันมาก แล้วคืนนั้นเราสองคนก็เย็ดกันอย่างสุดมันกันอีก 3 ครั้งเราเย็ดกันจนเพลียนอนหลับควยและหียังคากันอยู่เลย ตื่นมาประมาณ 9 โมงเช้าเราทั้งคู่อาบน้ำด้วยกันและก็เย่อกันอย่างสุดมันอีกครั้งในห้องน้ำ เราสองคนมีความสุขกันมากๆ เรามีความต้องเหมือนกัน ทุกครั้งที่ผมต้องการเย็ดพี่แหม่ม พี่เขาเองก็ต้องการเย็ดกับผมเหมือนกัน การมาเที่ยวครั้งนี้มันทำให้เราทั้งคู่รักกันมากขึ้นและเราก็ได้เย็ดกันสมใจ อยาก จะเย็ดที่ไหนเมื่อรัยเราก็ได้เย็ดกันอย่างที่ใจต้องการเลย จากที่เราเองต้องห่างกันนานๆ เนื่องจากผมเองเรียนที่อยุธยา พี่แหม่มเองก็ทำงานที่กรุงเทพฯ แต่เรามอบความสุขให้กันทุกครั้งที่มีโอกาส เราจึงเข้าใจกันและรักกันมากขึ้น เราสองคนเย็ดกันและอาบน้ำเสร็จแล้วก็แต่งตัวลงมากินอาหาร และก็ไปเล่นน้ำทะเลกันเราเล่นน้ำกันอย่างสนุกสนาน เราหยอกล้อกันอย่างมีความสุขบางทีเราก็จูบปากซอกไซร้กันในทะเล เราบอกรักกันกลางทะเล ลอยห่วงยางออกไปไกลฝั่งแล้วก็ฟัดกันในห่วงยาง แกล้งเล่นกันอย่างสนุก ผมจับนมพี่แหม่มลูบคลำเนินหี พี่เขาก็จับควยผมชักเล่นแต่เราก็ไม่ทำอะไรมากกว่านั้น อยากลองเย็ดกันในทะเลบ้างแต่กลัวคนอื่นเห็น คนเยอะมากเราเล่นน้ำกันจนถึง 11 โมงเราก็ขึ้นมาอาบน้ำที่ห้อง ตอนเล่นน้ำทะเลอารมณ์ผมกับพี่แหม่มมันค้างอยู่ ความเงี่ยนมันกระตุ้นให้เราต้องเย็ดกัน ช่วงที่อาบน้ำกันในห้องน้ำ เราก็เลยสนองความต้องการของเราทั้งคู่ โดยเราก็เย่อกันอีกรอบ จนเสร็จเรียบร้อยดีเราก็แต่งตัวเก็บของเตรียมตัวกลับ เราออกจากที่พักประมาณเที่ยงผมก็ขับรถพาพี่แหม่มมากินข้าวและก็พาแวะเที่ยว ตามทาง จนประมาณบ่าย 3โมง ผมขับรถเข้าไปอัมพะวามาถึงก็ประมาณบ่าย 4โมง ผมจัดการหาที่พักที่อัมพะวา ซึ่งผมเคยมาพักกับเพื่อนๆแล้ว เป็นบ้านพักแบบธรรมชาติส่วนตัวหลังใครหลังมันติดกับคลองอัมพะวา บรรยากาศสวยงามมากผมจัดสัมภาระเสร็จ เราสองคนก็พักผ่อนประมาณ 6 โมงเย็น ผมก็ชวนพี่แหม่มไปเดินดูของที่ตลาดซึ่งคนเยอะมาก ของขายก็วางเต็มตลอดแนวทางเดินผมกับพี่แหม่มเดินจูงมือกันไป เหมือนหนุ่มสาวคนอื่นๆ แวะซื้อของกินพี่แหม่มเองก็ซื้อของหลายอย่างตามภาษาผู้หญิง ประมาณ 6.45 เราก็ลงเรือดูหิ้งห้อย พี่แหม่มนั่งเอาหัวซบไหล่ผม ผมนั่งกอดพี่แหม่มไว้เราทั้งคู่มีความสุขกันมากๆ จนเรือร่องชมหิ้งห้อยย้อนกลับมาส่งที่ท่าเรือประมาณ 2 ทุ่มกว่าๆ เราก็ขึ้นมาเดินซื้อของกินกลับที่พัก มาถึงเราก็อาบน้ำและมานั่งกินอาหาร ริมน้ำชายคลองอัมพะวามันได้บรรยากาศที่สวยมาก นั่งกินกันไปคุยกันไป พี่แหม่มบอกว่ามาเที่ยวครั้งนี้มีความสุขมากๆเลย อยากอยู่สองคนแบบนี้นานๆ กลับไปคราวนี้ก็ต้องทำงานหนักอีก และยังมีงานสัมมนาต่างจังหวัดหลายที่ ผมบอกว่าพี่มีอะไรให้ผมช่วยได้พี่บอกผมนะครับ ผมยินดีช่วยพี่ทุกอย่างเลย พี่แหม่มก็บอกเดี๋ยวงานสัมมนาคราวหน้าพี่จะมารับเจไปด้วย เจกลับไปก็ต้องตั้งใจเรียนนะ อย่าเกเรเรียนให้จบซึ่งขณะผมเขียนเล่าอยู่นี้ ผมเองก็เพิ่งสอบกลางภาคเสร็จ ผมก็รับปากพี่แหม่มทุกอย่าง ผมเองเป็นคนตั้งใจเรียนอยู่แล้ว และไม่เคยเกเรอะไรเรานั่งคุยกันและผมเองก็กินเบียร์ไปด้วย จนถึงประมาณ 5 ทุ่ม ผมเองรู้สึกเพลียง่วงๆ ก็เลยชวนพี่แหม่มไปนอน ที่นั่นจะดูมืดและเงียบเป็นธรรมชาติมาก แต่เราสองคนก็ไม่ได้นอนหรอก เพราะผมอยากเย็ดพี่แหม่มมากกว่า ได้เปลี่ยนบรรยากาศแบบนี้ รู้สึกมีอารมณ์ขึ้นมาทันที เราปิดบ้านและเข้านอนเราเปิดไฟหัวเตียงซึ่งเป็นแสงอ่อนๆ สร้างบรรยากาศได้ดี ผมเองก็เงี่ยนจัดอยากเย็ดพี่แหม่มทั้งคืนเลย แล้วผมกับพี่แหม่มก็ร่วมรักเริงสวาทกันทั้งคืน ผมยอมรับว่าผมไม่เคยอยากเย็ดใครแบบนี้มาก่อน ทั้งที่ผมเองก็เคยเย็ดกับเพื่อนผมมาแล้ว แต่กับพี่แหม่มมันเป็นอะไรที่มีความสุขที่ไม่เหมือนกัน ผมอยากเย็ดพี่แหม่มทุกวัน   ยิ่งเย็ดกันมากเท่าไรผมก็ยิ่งรักพี่แหม่มมากขึ้น คืนนั้นเราสองคนร่วมรักสวาทกันทั้งคืนอีก 4 รอบ ซึ่งมันเป็นความต้องการของเราทั้งสองคน กว่าเราจะได้นอนกันก็ตี 3ครึ่ง เราสองคนนอนกอดกันหลับสนิทเลยตื่นมาอีกทีก็ 4 โมงเช้า เราก็อาบน้ำด้วยกันและผมกับพี่แหม่ม ก็เย่อกันในห้องน้ำอีกรอบก่อนจะกลับ     เราออกเดินทางจากอัมพะวาตอนเที่ยง ขับรถมาถึงนนทบุรีแล้วผมก็อ้อนพี่แหม่มว่า ผมขออยู่ต่อกับพี่แหม่มอีกวันได้ไหม ผมคิดถึงพี่แหม่มมาก พี่เขาก็พูดว่านี่ก็ 3 วันแล้วนะยังไม่หายคิดถึงอีกหรอ ผมก็บอกว่าผมยังอยากอยู่กับพี่ต่ออีกนานๆ พี่อยู่กับผมอีกวันนะครับ ดูพี่แหม่มลังเลแต่ใจพี่เขาก็อยากอยู่กับผมอีก พี่เขาเลยโทรไปลางานต่ออีกวัน และบอกพี่ก้อยให้เช็คงานให้ด้วย ตกลงว่าผมได้อยู่ต่อกับพี่แหม่มอีกหนึ่งวันพี่เขาก็ถามว่าจะไปเที่ยวไหนต่อ ล่ะ พี่ลางานแล้วผมบอกพี่แหม่มว่า เราเลยไปเที่ยวสระบุรีกันนะใกล้บ้านหน่อยขากลับจะได้แวะส่งผมเลย ผมเองก็เลยโทรบอกที่บ้านว่าจะกลับวันอังคาร เพราะงานยังไม่เสร็จแล้วผมก็ขับรถผ่านอยุธยาไปถึงสระบุรี เป็นบ้านพักตากอากาศริมน้ำตก บรรยากาศร่มเย็นมากเป็นห้องพักสำหรับพักผ่อนอย่างดี มีทีวี ตู้เย็น เครื่องทำน้ำอุ่น แอร์ ครบเลยและมีน้ำตกไหลผ่านหน้าที่พักด้วย             เป็นส่วนตัวมากๆ ผมตั้งใจจะให้พี่แหม่มพักผ่อนอย่างเต็มที่ พี่แหม่มเห็นแล้วก็ชอบมาก ผมบอกว่าผมเคยมากับเพื่อน 2 ครั้ง และราคาก็ถูกมาก ผมแวะปั้มซื้อของกินมาเตรียมไว้ เพราะกลางคืนทางเข้าจะมืดเรามาถึงประมาณ 3 โมงครึ่งก็เข้าที่พักเลยกะว่าจะพักผ่อนให้เต็มที่ ผมเตรียมอาหารและเราก็กินกันเสร็จเรียบร้อยผมกับพี่แหม่มก็นอนหลับเลย ตื่นมาก็ประมาณ 1 ทุ่ม พี่แหม่มเข้าไปอาบน้ำผมก็เปิดทีวีดู พอพี่แหม่มอาบเสร็จผมก็เข้าไปอาบต่อ แล้วเราก็มานั่งกินอาหารกันจนอิ่มเรียบร้อย แต่ด้วยการนอนเต็มที่แล้วมันก็เลยไม่ง่วง และวันนี้พี่แหม่มแต่งตัวสวยมาก เรียกว่าน่าเย็ดสุดๆเลย ผมก็แซวว่าวันนี้พี่แต่งตัวน่ารักมากเลยครับ เจชักมีอารมณ์อยากเย็ดพี่แหม่มแล้วสิ คืนนี้ผมขอเย็ดพี่ทั้งคืนเลยนะครับ พี่แหม่มเองก็ต้องการเหมือนกับผม เราจึงไม่ต้องพูดอะไรกันมาก ผมกระซิบบอกพี่แหม่มว่าเจอยากเย็ดพี่เหลือเกิน      พี่แหม่มก็บอกว่าพี่เองก็อยากเย็ดกับเจที่สุดเลย แล้วเราสองก็คนก็เริ่มมอบรสสวาทให้แก่กันผมพาพี่แหม่มเดินมาที่เตียงประคอง พี่แหม่มให้นอนลง และจูบปากพี่แหม่มทันที เราเริ่มจูบปากกันอย่างกระหายแลกลิ้นดูดพันกันไปมาสอดเข้าออกดูดเลียริม ฝีปาก จูบเน้นบดบี้อย่างสุดมันในอารมณ์ แล้วก็ค่อยๆจูบไซร้มาตามใบหูไล่ลงมาที่ลำคอมือก็ค่อยๆ ปลดกระดุมเสื้อออก เสียงพี่แหม่มครางออกมาเบาๆ.....อืมม.....อ่าส์.....ซี๊ดส์......อื้ม..... เจจ๋าพี่อยากเหลือเกิน....อ่าส์.....อืมม.....เจไซร้พี่แรงๆเลย.....อ่าส์ .....พี่เสียวเหลือเกิน.....อืมม.....ผมดูดและขยี้แรงๆ ที่หัวนมและสองเต้าอวบอิ่มขาวเนียนของพี่แหม่ม ผมปลดเสื้อและกางเกงออกจนหมดผมก็ถอดบอกเซอร์ผมออก ตอนนี้พี่แหม่มเปลือยกายต่อหน้าผม ผมเลียดูดฟัดนมพี่แหม่มและเค้นคลึงเต้าอวบคู่งามอย่างหื่นกระหาย ใช้ทั้งมือและปากบี้คลึงสลับไปมาพี่แหม่มครางอย่างต่อเนื่อง.....อื้ม มม......เจจ๋าพี่เงี่ยนเหลือเกิน.....เจดูดแรงๆ..อ้าส์......ซี๊ดดดส์...... อ่าส์......อูยยย......พี่มีความสุขที่สุดเลย......อ้าส์.....อ้าส์.....อืม มม.......อ่าส์......ซี๊ดส์.....โอวว....ผมเลียรอบฐานเต้านมเลยไปที่รักแร้ อันขาวสะอาดและหอม ไล่ต่ำลงมาที่หน้าท้องมือก็บี้เค้น ที่เต้าอวบคู่นั้นอย่างต่อเนื่อง ผมเลียวนตามขอบและรูสะดือลงมาที่ขนอุยจนถึงโคกหีพี่แหม่ม ตอนนี้พี่แหม่มเริ่มส่งเสียงครางออกมาดังขึ้น....โอ้ววว.....ซี๊ดดส์ .....อ่าส์....เจเลียหีพี่สิจ้า....เลียแรงๆ.....พี่เสียวหีเหลือเกิน..... โอวววว....อ่าส์.....อืมมม.....ซี๊ดด.....ผมลากลิ้นผ่านรอยแยกของเนินสวาท นั้นลากขึ้นๆลงๆ และทุกครั้งที่ลากผ่านเม็ดเสียว พี่แหม่มจะแอ่นตูดขึ้นส่ายไปมาเจ....อ้าส์....พี่เสียวที่สุดเลย......พี่จะ แตกอยู่แล้ว......โอววส์........อ้าส์....พี่จะไม่ไหวแล้ว.....อื้มมม...... โอ้ววว.....อูยยย.....เจอย่าทรมานพี่เลย......อ๊าส์......โอยย......อื้ม ม.....เจเอาควยยัดหีพี่เถอะ.....อ่าส์.....ซี๊ดดส์.....อ้าส์......โอ้ วววส์.....น้ำพี่จะแตกแล้ว.....เจเย็ดพี่เถอะจ้า......ผมเร่งตวัดลิ้นเร็ว ขึ้นดูพี่แหม่มจะเกร็งมากคงเสียวสุดๆ ผมก็ยังไม่เย็ดตอนนี้ผมชอบทำให้พี่แหม่มเสร็จก่อนเสมอ  พี่แหม่มจึงเสียวสุดยอดทุกครั้ง และชอบที่จะเย็ดกับผมเสมอ ผมแยงลิ้นเข้าไปในร่องหีพี่แหม่มจนสุดลิ้น หีพี่แหม่มตอดรัดลิ้นผม ผมคว้านลิ้นอยู่ภายในรูหีอย่างเมามันวนไปมาแยงเข้าๆออกๆ จนพี่แหม่มเกร็งรูหีตอดมากขึ้น และแอ่นหีส่ายร่อนอัดหน้าผมจนแน่นผมรัวลิ้นเร็วขึ้นจนพี่แหม่มเองจะทนไม่ไหว ผมกดหน้าฟัดร่องหีอย่างแรง เพื่อบดบี้เม็ดแตดของพี่แหม่มผมเลียและดูดเม้มบริเวณเม็ดเสียวอย่างเน้นๆ พี่แหม่มส่งเสียงครางดังมาก….อูวววว.....ซี๊ดดดด.....เสียวเหลือเกิน....เจ จ๋า.....อูยยยย.....แรงๆอีก.....พี่เสียวหีใจจะขาดแล้ว.....โอยยยย..... ซี๊ดดดด.....อ๊าส์.....เจจ๋าดูดหีพี่แรงๆเลย.....โอวววว.....อูวววววว..... พี่รักเจที่สุดเลย.....อื้มมม.....โอวววส์.....เจพี่.....จะ......จะไม่ไหว แล้ว.....เร็วอีกๆ.....อ๊าส์.....โอววส์.....ซี๊ดดดส์.....อ่าส์.....ผมเลีย และเร่งเร็วขึ้นจนก้นพี่แหม่มกระเด้งส่ายไม่หยุด......อูยยยย...... ซี๊ดดดด.....โอวววว.......เสียวจังเลยเจจ๋า....อูวววว.....โอวววววว.....พี่ ทนไม่ไหวแล้ว.....อ๊าส์.....ซี๊ดดดส์…..โอววส์......พี่จะ......ออก..... ออก.....แล้ว....ออกแล้ว.....อ๊าส์.....อ๊าส์.....ซี๊ดส์.....อื้มมม...... โอววววว.....แล้วพี่แหม่มก็ปล่อยน้ำเงี่ยนทะลักออกมาเต็มหน้าผม.....พี่ เสียวเหลือเกินเจจ๋า.....โอ้ววว......อ้าส์.....อื้มส์.......อ่าส์.....พี่ มีความสุขที่สุดเลย......เจเลียเก่งมาก......ผมค่อยๆเลียน้ำเงี่ยนตามแคมหี พี่แหม่ม และดูดกินน้ำเงี่ยนที่หีพี่แหม่มปล่อยออกมาจนหมด ผมบรรจงจูบที่เนินหีเบาๆ หีพี่แหม่มสีแดงระเรื่อน่าเลียน่าเย็ดที่สุดเลย ตอนนี้ควยผมมันแข็งโด่อยู่ในกางเกง ผมบอกพี่แหม่มช่วยผมหน่อยนะ พี่เขาก็รู้ว่าต้องทำอะไรพี่แหม่มลุกขึ้นมานั่งตรงหว่างขาผม เอามือรูดกางเกงผมออกควยผมก็เด้งออกมาโชว์ ความเป็นชายแท้ต่อหน้าพี่เขา แล้วพี่แหม่มก็จับควยผมรูดขึ้นลงๆเบาๆ แล้วก็เอาปากอมควยผมเข้าไปดูดเลีย พร้อมกับชักขึ้นลงๆปลายลิ้นเลียวนบริเวนหัวควยผม มันเสียวมากผมปล่อยให้พี่แหม่มเลียและดูดควยผมไปเรื่อยๆ จนมันเสียวมาก ผมบอกให้พอก่อนผมจะทนไม่ไหวแล้ว ผมจับพี่แหม่มให้นอนคว่ำยกตูดขึ้น และดึงตัวพี่แหม่มให้ก้นอยู่ตรงขอบเตียงพอดี ผมยืนชิดที่ขอบเตียงเย็ดพี่แหม่มจากด้านหลัง หีพี่แหม่มอูมและแดงมากมันลอดออกมาทางด้านหลังชัดเจน ผมค่อยๆจับควยที่แข็งแทบระเบิดเขี่ยที่ร่องหี รูดขึ้นลงผมค่อยๆกดควยลงไปช้าๆ เนิบๆ หีพี่แหม่มรับสัมผัสดีมากตอดรัดควยผมอย่างแรง ผมดันควยลงไปจนสุดลำ แช่คาไว้อย่างนั้นรูหีพี่แหม่มก็เริ่มขมิบตอดรัดควยผม ตุบๆๆๆ มันเสียวมากๆ ผมบอกพี่แหม่มว่าเจรักพี่นะครับเจจะเย็ดพี่แล้วนะ พี่แหม่มก็พยักหน้ารับโดยไม่พูดอะไรต่อ ผมเริ่มกระซอยควยไปเรื่อยๆจากช้าๆ และเริ่มเร็วขึ้นเสียงครางพี่แหม่มกระตุ้นอารมณ์ให้เงี่ยนยิ่งขึ้น ผมกระเด้าควยเร็วขึ้น พี่แหม่มก็ครางดังขึ้นอีก.....โอ้ยยย......ซี๊ดดด....อ่าส์.....เจพี่มีความ สุขเหลือเกิน.....พี่เริ่มเสียวหีอีกแล้ว.....น้ำเงี่ยนพี่แหม่มเริ่มแฉะควย ผม..อื้มม.....โอวววว.....อ้าส์.....โอ๊วว......พี่มันหีมากๆเลย เจจ๋า..…พี่…..ไม่ไหวแล้ว…..โอววว.....อ๊าส์....อ๊าส์.....อ๊าส์....เจช่วย พี่ด้วย.....อูยยยย.....เจเย็ดเก่งที่สุดเลย.......เจจ๋าพี่เสียวและเงี่ยน หีจังเลย.....ซี๊ดด.....อ้าส์......โอยย.....เจ.....พี่…..พี่….เสียวจน สะท้านรูไปหมดแล้ว มือพี่แหม่มกำผ้าปูที่นอนแน่น และขยับตูดเข้าออกตามจังหวะกระเด้า ควยผมกระแทกควยใส่หีอย่างแรง สลับกับซอยถี่ๆตามจังหวะ พี่แหม่มถึงกับกระตุกตามแรงกระแทก   ผมซอยถี่ขึ้นจนหนอกควยผมกระทบแคมหีอวบๆดัง ปั๊บๆๆๆๆๆ มันสุดๆเลยครับ ยิ่งกระเด้าแรงขึ้นความเสียวมันก็ยิ่งมากขึ้น รูหีพี่แหม่มทั้งตอดทั้งรัดควยผมอย่างแรง ผมเองจะทนไม่ไหวอยู่แล้ว.....อ้าส์.....พี่.....เจเสียวเหลือเกิน.....อ้า ส์......อ้าส์......ซี๊ดด......อ้าส์.....หีพี่เย็ดมันที่สุดเลย......โอย ยย......ซี๊ดดดด.....อ่าส์.....เจเสียวควยจะระเบิดอยู่แล้ว......พี่.....เจ ทนไม่ไหวแล้วนะ......โอ้ยยย.....ซี๊ดดดส์.....อูยยย......อ้าส์.....อ้า ส์....พี่ก็ไม่ไหวเหมือนกัน.....อ๊าส์......เจเย็ดให้เต็มที่เลย......ผม เร่งจังหวะเร็วขึ้นซอยไม่ยั้งแล้ว จนพี่แหม่มตัวเกร็งแรงอีกเจจ๋า....เจ.....พี่......อูวววว.....โอววว..... ออก.....แล้ววว.....อ้าส์.....อ่าส์.....เจเย็ดเก่งที่สุดเลย.....เจเย็ดพี่ ให้แตกคารูเลย.....อ๊าส์.....อ๊าส์......อ๊าส์.....พี่.....จะ..... เสร็จ.....เสร็จ.....แล้ววววว......อ้าส์......อ้าส์......อ้าส์.....โอ วว....เจจ๋า.....พี่แหม่มปล่อยน้ำเงี่ยนออกมาแฉะรู.....พี่มีความสุขที่สุด เลย......ผมเองก็สุดกลั้นแล้วเร่งเย็ดกระแทกสุดๆพี่.....เจ......จะ...... แตกแล้ว.....โอวววว......อ้าส์......เจเสียวสุดๆเลย.....อ้าส์........อ้า ส์.....อ้าส์.....แตกแล้ว.....โอ้วววว.....อ้าส์.....อ่าส์......ผมกระเด้า แรงๆ ติดๆกัน จนทนไม่ไหวกระฉูดน้ำเงี่ยนตามออกมา ใส่รูหีพี่แหม่มน้ำผมออกมาก จนมันโล่งควยเลย คราวนี้ผมเย็ดพี่แหม่มเสร็จในท่าหมาเลย ผมซอยเอวต่อไปเรื่อยๆ รูหีพี่แหม่มตอดควยรีดน้ำเงี่ยนของผมจนหมดควย พี่แหม่มก็ล้มตัวลงแล้วนอนหงายผมก้มตามลงไปดูดนมขาวเนียน และซบที่หน้าอกพี่แหม่มอย่างอบอุ่น เรานอนกอดกันอย่างมีความสุขเราสองคนต่างหายใจหอบทั้งคู่ ผมก็จูบปากกับพี่แหม่มต่ออย่างนัวเนีย เราสองคนก่ายกันไปมาดูดปากกันอย่างดูดดื่มเรากอดรัดฟัดเหวี่ยงกันอย่างต่อ เนื่อง ผมค่อยๆดูดเม้มเต้าเต่งตึงของพี่แหม่มไปเรื่อยๆ ผมถามว่าพี่เย็ดกับเจมีความสุขหรือเปล่า พี่แหม่มบอกว่าพี่เย็ดกับเจมีความสุขที่สุดเลย พี่จะให้เจเย็ดคนเดียวพี่รักเจมากนะเรายังคงนัวเนียฟัดกันไปมา ซอกไซร้ตามหน้าอกซอกคอ จนควยผมเริ่มแข็งขึ้นมาอีกครั้งผมก็เอาควยยัดรูหีพี่แหม่ม จากด้านหลังในท่านอนโดยยกขาข้างหนึ่งขึ้น คราวนี้ผมก็ค่อยๆซอยช้าๆ พร้อมกับดูดปากพี่แหม่มเอวก็กระแทกควยใส่หีอย่างเสียวซ่าน ผมกระเด้าเร็วขึ้นมันเริ่มเสียวอีกแล้ว ผมลุกขึ้นนั่งให้พี่แหม่มนอนหงายจับขาพี่แหม่มขึ้นดันไปข้างหน้า คราวนี้เอาหมอนมารองใต้ตูดพี่แหม่ม มันทำให้เห็นเนินหีพี่แหม่มรอยเด่นชัดมากๆ เนินพี่แหม่มโหนกนูนและอวบอูมน่าเย็ดมาก ผมไม่รอช้าสอดควยเข้าไปแล้วก็กระแทกทันทีพี่แหม่มถึงกับกระตุกเลย เพราะท่านี้ควยผมมันเข้าไปลึก และโหนกควยแนบชิดสนิทแน่นกับโคกหีมากๆ ผมกระเด้าอย่างต่อเนื่อง พี่แหม่มเองก็ร้องครางไม่หยุด.....เจจ๋า.....พี่เสียวอีกแล้ว.....เจอย่า หยุดนะ.....พี่มันหีเหลือเกิน....โอ้ยยยย.....ใจจะขาดแล้ว......ทำไมมัน เสียวซ่านแบบนี้....อ้าส์....อ้าส์...อื้มมม......โอววว.....เจจ๋าเย็ดแรงๆ อีก.....ควยเจเข้าลึกจังเลย......โอวว.....โอ้ววว....อูยยย.....ซี๊ดดด .....อ่าส์....ผมเย็ดพี่แหม่มท่านี้ผมก็เสียวมากๆ หีพี่แหม่มก็ตอดรัดลำควยผมแรงมากๆ มันยิ่งเพิ่มความเสียวซ่านยิ่งขึ้นหีพี่แหม่มเย็ดมันมากๆเลย รูหีพี่แหม่มฟิตมากถึงแม้เราจะเย็ดกันมาหลายครั้งแล้ว ผมยิ่งซอยเอวทั้งร่อนทั้งกระแทกแรงๆ สลับกันพี่แหม่มถึงกับครางไม่หยุดเลย มันยิ่งทำให้ผมเสียวมาก ผมกระเด้าอีกอย่างต่อเนื่อง รูหีพี่แหม่มก็ขมิบตอดควยผมแรงมาก ผมก็กระแทกแรงและถี่ขึ้นอีกเสียวควยเหลือเกิน พี่แหม่มก็ครางไม่หยุด.....เจเย็ดเก่งเหลือเกิน.....อ่าส์.....โอวว.....อ้า ส์.....ผมเองก็ซอยไม่ยั้ง เย็ดหีพี่มันควยที่สุด.....เจ.....เสียวควยที่สุดเลย.....พี่จ๋า......อ้า ส์......พี่แหม่มจ๋า.....ทำไมหีพี่เย็ดมันอย่างนี้.....โอ้ววว.....เจจะ แตก....แล้วววว.....พี่....เจรักพี่นะครับ......เจจะเย็ดพี่.....ให้สุดๆ เลย......อูยยย......อ้าส์.....โอววว.....ผมกระเด้าควยแบบไม่ยั้ง.....เสียง ควยกระแทกเนินหี........ดังปั่ปๆๆๆๆ......ผมเงี่ยนมากๆ......ผมจะทนไม่ไหว แล้ววว......โอ้ววว......อ่าส์......อ๊าส์......อ๊าส์......พี่แหม่มเองก็ สุดๆแล้ว......ผมซอยควยเร็วสุดๆ......โอววว.......ซีดส์....อ้าส์.....พี่ ....จะ....แตก...แล้ว....โอวว.....อ่าส์....ตัวพี่แหม่มกระตุกกึกๆผมก็ รู้สึกอุ่นๆ และแฉะข้างในพี่แหม่มเสร็จไปอีกรอบ        รูหีขมิบรัดควยผมแรงมาก จนผมเองทนไม่ไหวผมเร่งกระเด้าควย ใส่ไม่หยุด.....อ๊าส์......อ๊าส์.....อ๊าส์.....ซี๊ดด.....โอวววว....ผมจะ .....จะ....เสร็จแล้ว.....โอวว....อ้าส์....อ้าส์.....โอววว.....อ่าส์...ผม พ่นน้ำเงี่ยนออกมาอีกครั้งจนมันผสมกันฉ่ำเยิ้มลำควยผม และร่องและแคมหีพี่แหม่ม ครั้งนี้เราสองคนหอบเหนื่อยมากหายใจแรงแล้วผมก็ปล่อยตัวลงข้างๆพี่แหม่ม ผมเอามือกอดพี่แหม่มแน่น พี่แหม่มเองก็เอาหัวมาซบไหล่ผมกระซิบบอกว่าเจจ๋าพี่มีความสุขที่สุดเลย ทุกครั้งที่พี่เย็ดกับเจพี่ทั้งมันทั้งเสียว มีความสุขสุดๆเลยนะพี่รักเจมากที่สุดเลยจ้า  เจทำให้พี่มีความสุขมาก แล้วคืนนั้นเราทั้งคู่ก็เย็ดกันต่อทั้งคืนอีก 5 รอบ เราสองคนกว่าจะหลับก็เกือบตี 3 เราเย็ดกันมันมากทุกครั้ง พี่แหม่มเองก็มีความสุขทุกครั้งที่เย็ดกับผม เพราะจะถึงจุดสุดยอดทุกครั้งผมเองก็เหนื่อยและเพลียมาก เราพลัดกันเย็ดบางทีพี่แหม่มเองก็ขึ้นอยู่บน ขย่มเนินหีใส่ผมจนน้ำเงี่ยนแตกคาควยเลย เราเย็ดกันทุกท่าบางทีผมก็เอาท่าจากในหนังที่เคยดูมาใช้ พี่แหม่มเองก็ชมว่าผมเก่งจังเย็ดได้มันสุดๆเลย ผมดีใจที่พี่แหม่มมีความสุขกับผม เราคุยกันจนหลับไป ในสภาพที่เราเปลือยทั้งคู่นอนกอดกันกลมใต้ผ้าห่มผืนใหญ่อย่างมีความสุข เราสองคนตื่นมาประมาณ 4โมงเช้า ผมกับพี่แหม่มก็เลยอาบน้ำแต่งตัวกลับบ้านทันทีออกมา 5 โมงเช้า ผมขับรถกลับมาถึงบ้านผมประมาณเที่ยงครึ่ง พอมาถึงบ้านเจอแม่ผมก็ถามว่าเป็นยังไงบ้างสนุกไหมไปกันตั้งหลายวัน พี่แหม่มก็บอกว่าสนุกดีจ้า ขากลับได้แวะเที่ยวด้วย (ที่จริงเราเที่ยวกันตลอด) พี่แหม่มขอตัวไปนอนพักผ่อนคงเพลียมาก เพราะตอนค่ำต้องขับรถเข้ากรุงเทพฯอีก ผมเอารถไปจอดและเช็คเครื่องยนต์ทุกอย่างเรียบร้อย ก็เก็บสัมภาระของผมขึ้นห้องพอเปิดประตูห้องไปเห็นพี่แหม่มหลับไปแล้ว ผมก็ลงมาคุยกับแม่ผมสักพัก แล้วก็ขอตัวไปนอนพักบ้างผมตื่นมาตอน 5 โมงเย็น ไม่เห็นพี่เขาคงยังไม่ตื่น ก็เลยขึ้นไปปลุกพี่แหม่ม ตอนนั้นแม่ผมออกไปธุระข้างนอกพอพี่แหม่มตื่นมาก็ล้างหน้าล้างตา ลงมาหาของว่างกินก่อน ผมถามว่าพี่จะกลับตอนไหนหรอพี่เขาบอกประมาณ 6 โมง ผมเดินไปใกล้ๆและบอกว่า พี่ครับเจขอเย็ดพี่อีกทีนะครับ เจอยากเย็ดพี่แหม่มเหลือเกิน  เจไม่อยากให้พี่กลับเลย พี่เขาก็พูดว่าเราอยู่ด้วยกันตั้ง 4 วันแล้วเจไม่เบื่อพี่หรอ เจไม่เคยเบื่อพี่เลยครับ เจยังอยากเย็ดกับพี่แหม่มทุกวันเลยด้วย เย็นนี้พี่ต้องกลับไปทำงาน พรุ่งนี้เจก็ต้องไปเรียนแล้วนะพี่เองก็คิดถึงเจมากเอาไว้คราวหน้าเราไป เที่ยวด้วยกันอีกนะ ผมเลยพูดว่าไหนๆพี่ก็จะกลับแล้ว เจขอเย็ดพี่อีกทีนะครับ   พี่แหม่มถามแล้วน้าล่ะ ผมบอกแม่ออกไปธุระข้างนอกคงกลับค่ำๆ ผมเดินเข้าไปใกล้ๆและเริ่มบทรักกับพี่แหม่มทันทีผมกับพี่แหม่มเย็ดกันที่ โซฟาชั้นล่างเลย เพราะรู้ว่าไม่มีใครเห็นแน่นอน ผมปิดบ้านหมดแล้ว ผมเย็ดกับพี่แหม่มจนเสร็จ พี่แหม่มก็เดินขึ้นไปที่ห้องผมเตรียมจะอาบน้ำ ผมก็เดินตามขึ้นไปและก็เข้าไปอาบน้ำกับพี่แหม่มด้วย เราอาบน้ำให้กันและหยอกล้อกันอย่างสนุก จนผมกับพี่แหม่มเริ่มมีอารมณ์เงี่ยน ขึ้นมาอีก แล้วผมกับพี่แหม่มก็เย่อกันในห้องน้ำอีกรอบเป็นการส่งท้าย ช่างเป็นความสุขที่เราพึงพอใจมาก เสร็จแล้วพี่แหม่มก็แต่งตัวเก็บของ แล้วลงมากินข้าวผมกับพี่แหม่มก็นั่งคุยกัน เราสองคนต่างก็มีความสุขมากๆเราเติมความรักและรสสวาทให้แก่กันอย่างเต็มที่ พี่แหม่มบอกว่าสัมมนาต้นเดือนหน้าพี่จะมารับนะ มีพี่ก้อยไปด้วย ผมก็ยิ้มและก็พยักหน้ารับ ใครจะไปก็ไม่ใช่ปัญหาถ้าเราสองคนจะเย็ดกัน เรานั่งคุยกันสักพักพอดีแม่ผมกลับมาพี่แหม่มก็เลยขอลากลับกรุงเทพฯ โดยที่ผมเองเดินถือของไปส่งที่รถ และบอกพี่เขาว่าผมเช็ครถให้เรียบร้อยแล้วนะครับ ไปถึงก็โทรมาบอกเจด้วยนะเจจะรอนะครับพี่ พี่แหม่มพยักหน้ารับ และพี่แหม่มก็พูดว่าเจจ๋า พี่รักเจมากที่สุดเลยนะ พี่มีความสุขที่สุดเวลาอยู่กับเจ พี่จะมีเจคนเดียวและจะยอมให้เจคนเดียว ผมก็เลยตอบกลับไปว่า เจก็รักพี่แหม่มมากที่สุดเลยครับ เจมีความสุขมากๆ และเจจะรักพี่แหม่มตลอดไปครับ ผมก้มไปหอมแก้มพี่แหม่มเพื่ออำลา แล้วพี่แหม่มก็ขับรถกลับกรุงเทพฯ สรุปว่าเราสองคนไปเที่ยวกันครั้งนี้ 4 วัน ผมกับพี่แหม่มได้ร่วมรักบทสวาทเย็ดกันประมาณ 20 ครั้ง ซึ่งมันเป็นความต้องการของเราสองคน ผมกับพี่แหม่มมีความสุขมากๆ ผมเดินเข้าบ้านก็ขึ้นห้องนอนเลยเพราะเช้าต้องไปเรียนประมาณ 2 ทุ่มครึ่ง พี่แหม่มโทรมาบอกว่าถึงแล้ว ผมก็เลยบอกว่าเจรักพี่แหม่มมากที่สุดเลยนะครับ นอนหลับฝันดีครับพี่ แล้วผมก็หลับยาวเลยตื่นเช้ามาก็ไปเรียนตามปกติ  แล้วเรื่องนี้ก็ไม่มีใครรู้ นอกจากผมกับเมียผมคือพี่แหม่มเท่านั้น ผมขอจบแค่นี้ก่อนนะครับ แล้วผมจะมาเล่าเรื่องราวของผมให้ฟังอีก