close buttonclose buttonclose button
น้องแพรว...เด็กขายพวงมาลัย

น้องแพรว...เด็กขายพวงมาลัย

เรื่องเสียว · 56087

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผมเคยได้ยินเรื่องราวของเด็กขายพวงมาลัยตามสี่แยกที่ขายตัวให้กับรถที่ขับติดไฟแดง ซึ่งผมเคยเจอแต่เด็กผู้ชายวัยประมาณ 10-13 ปีมาเคาะกระจกรถผมเพื่อขายพวงมาลัย มีอยู่ครั้งหนึ่งผมขับรถผ่านแยกรัชดาลาดพร้าว ในช่วงมืดๆของในศุกร์ ผมเจอเด็กผู้หญิงคนหนึ่งที่ตรงสเปคผม เธอมีผิวแทน ผอมเพรียว อายุน่าจะประมาณ 11-12 ปี หน้าตาเธอน่ารัก (ทราบชื่อภายหลังว่าชื่อ น้องแพรว) เธอใส่เสื้อยืดพอดีตัว ขาสั้นโชว์ขาเนียน รองเท้าแตะ น้องแพรวมักจะยืนรอและมาเคาะกระจกรถผม ขอร้องให้ผมซื้ออุดหนุนพวงมาลัยกับเธอ ช่วงแรกผมยอมช่วยซื้อพวงมาลัย 1-2 พวง พอผ่านไปสักเดือน ผมก็ยังคงเจอน้องแพรวเด็กผู้หญิงคนเดิมก็มาขอร้องให้ผมอุดหนุนเธออีก คราวนี้ผมลองเอ่ยปากชวนน้องแพรวว่า “ถ้าพี่เหมาหมด...ไปเที่ยวกะพี่ไหม” น้องแพรวถามว่า “ไปไหนหรอ” ผมตอบ “ไปชอปปิ่ง...ถ้าตามใจพี่...จะซื้อให้ทุกอย่าง” น้องแพรวบอกว่า “ไปค่ะ...พรุ่งนี้พี่มารับหนูตอนบ่ายสองโมง” ผมควักเงินให้ห้าร้อยและเหมาพวงมาลัยทั้งหมดจากน้องแพรว เธอดีใจรีบยกมือไหว้ผมทันที และกำเงินห้าร้อยไว้ในมือ และเดินจากไป
พอวันรุ่งขึ้นช่วงบ่ายๆ ผมขับรถมาถึงแยกรัชดาลาดพร้าวเหมือนเช่นเคย ผมขับรถช้าๆ เพื่อให้จอดตรงสี่แยก เพือเจอน้องแพรว วันนี้ไม่มีเด็กขายพวงมาลัยเลย มีแต่น้องแพรวยืนรอผมอยู่ เธอใส่ชุดเสื้อยืดขาสั้นตัวเล็ก เหมือนทุกครั้ง ผมชวนน้องแพรวขึ้นรถและขับรถไปที่ห้างเดอะมอลล์บางกะปิทันที ระหว่างขับรถ ผมชวนน้องแพรวคุยทุกเรื่อง โดยเฉพาะข้อมูลของตัวเธอ ผมทราบว่าน้องแพรวหยุดเรียนกลางคันตอนป.หก เพราะไม่มีเงินจะเรียน ต้องออกมาช่วยยายขายพวงมาลัย ผมถามน้องแพรวว่า “ถ้าพี่ส่งเรียน...เอาไหม” น้องแพรวรีบตอบ “จริงหรอค่ะ...แพรวอยากเรียน” ผมตอบ “จริงสิครับ....ถ้าน้องแพรวตามใจพี่ทุกเรื่อง” น้องแพรวรีบตอบ “ตกลงค่ะ...แพรวต้องทำอะไรบ้าง” ผมขับรถไปจอดในชั้นบนของห้างเดอะมอลล์บางกะปิ พอจอดรถเสร็จ ผมชวนน้องแพรวไปทานข้าว เลี้ยงไอติมสเวนเซ่นส์และเดินเที่ยวช็อปปิ้ง ซื้อชุดน่ารักๆ เซ็กซี่สไตล์วัยรุ่น 2-3 ชุดให้กับเธอ ผมเอ่ยปากชวนน้องแพรวไปเที่ยวอพาร์เม้นท์ผม และจะได้ลองชุดใหม่ที่ซื้อมาด้วยนะ น้องแพรวก็ตกลงรับปาก ผมพาน้องแพรวไปอพาร์เม้นท์ที่ผมเช่าไว้สำหรับพาเด็กวัยรุ่นทั้ง ประถม มัธยม มาเปิดซิงด้วย
พอถึงอพาร์เม้นท์แล้ว ผมพาน้องแพรวขึ้นลิฟต์ไปห้องผมทันที พอถึงห้อง ผมพาน้องแพรวเข้าห้องและล็อคห้องทันที ผมบอกน้องแพรวว่า “เอาชุดที่ซื้อมาไปลองเปลี่ยนในห้องน้ำแล้วเดินมาโชว์พี่ด้วยนะ จะได้รู้ว่า ใส่ได้ไหม ถ้าไม่ได้ จะได้ไปเปลี่ยนทันทีวันพรุ่งนี้” แพรวเดินหอบเอาชุดที่ซื้อมาเข้าในห้องน้ำ ส่วนผมเปิดหนังเรท R ดู และเปิดเบียร์ออกมา รินใส่แก้วของผม ส่วนผมเตรียมน้ำส้ม (ใส่ยาปลุกเซ็กส์) ไว้ฉลองกับน้องแพรว ผมนอนรอไปสักพัก น้องแพรวเดินออกมาจากห้องน้ำ โชว์ชุดที่ใส่ทีละชุด น้องแพรวหมุนตัวให้ผมดูและถามผมว่า “เป็นไงค่ะ...แพรวสวยไหม” ผมยิ้ม ตาจ้องที่หน้าอกและขาอ่อนเนียนของแพรว เด็กแพรวคนนี้น่ารัก หุ่นเพรียว สัดส่วนใช้ได้ มีอกมีเอว ไม่น่าเชื่อจะมาขายพวงมาลัยตามสี่แยก ผมดูน้องแพรวโชว์ชุดทีละชุดจนเสร็จ พอชุดสุดท้าย แพรวใส่เสื้อสายเดี่ยวโปรงสั้นสีดำ เน้นๆให้เห็นทรวดทรงองค์เอวของน้องแพรวได้ชัดเจน ผมชวนน้องแพรวมานั่งดูหนังกัน กำลังสนุก และผมยื่นแก้วน้ำส้มให้น้องแพรว ส่วนผมยกแก้วเบียร์ขึ้นมา และบอกว่า “ชนแก้วกัน ฉลองกันที่พี่เจอคนน่ารัก” ผมคะยั้นคะยอให้น้องแพรวดื่มน้ำส้มจนหมดแก้ว ส่วนผมจิบๆเบียร์ไปเรื่อยๆ เพื่อรอเวลายาปลุกเซ็กส์ออกฤทธิ์ น้องแพรวจ้องมองทีวีดูหนังเรทอาร์ที่กำลังฉายเกี่ยวกับเด็กผู้หญิงที่กำลังโดนคุณอาผู้ชายเอาอยู่ น้องแพรวมองตาไม่กระพริบ หน้าเธอแดงกล่ำ ขาของเธอหนีบเข้าหากัน เหมือนกับว่าเธอกำลังมีอารมณ์ทางเพศ
ผมรอเวลาผ่านไปสักสิบนาที ผมสังเกตเห็นอาการของน้องแพรวเริ่มกระสับกระส่าย นั่งไม่ติดแล้ว ตาเยิ้ม และบ่นว่า “ห้องนี้...ทำไมร้อนจัง” ผมรู้ว่า ยาปลุกเซ็กส์ออกฤทธิ์แล้ว ผมบอกให้น้องแพรว “ถอดเสื้อสิ ถ้าร้อน...ไม่ต้องอายพี่หรอกนะ” และผมก็ช่วยถอดชุดออกทันที น้องแพรวปัดป้องสักพัก “อย่า...อย่า..ค่ะ..” ปากเธอร้องห้าม แต่เธอก็ปล่อยให้ผมถอดชุดเธอออกจนหมด ผมตื่นเต้นที่ได้เห็นรูปร่างของน้องแพรวที่น่ากินทั้งตัว หุ่นผอมเพรียว หน้าอกกำลังสวย ไม่เล็กไม่ใหญ่ กำลังดี ส่วนหอยก็อูมๆ ไม่มีขนเลย รูหอยเผยอออกเล็กน้อย น่าเลียจริงๆ ผมกอดจูบน้องแพรวทันที พร้อมกับใช้มือลูบคลำไปทั่วทั้งตัว โดยเฉพาะหน้าอกบ้าง หอยบ้าง น้องแพรวร้องครางอ๊า...อูย... ปล่อยให้ผมทำตามใจ เพราะฤทธิ์ยาปลุกเซ็กส์ทำงานแล้ว ผมใช้ปากดูดและเลียหัวนมทีละข้าง จนหัวนมตั้งชี้เด่ ผมบรรจงเลียไปมารอบๆหัวนมทั้งสองเต้าของเธอ น้องแพรวยิ่งร้องคราง....อูย...อูย....เสียวว... ผมจับขาของน้องแพรวแยกออกจากกัน ผมขยับตัวลงต่ำเรื่อยๆ จนใบหน้าผมอยู่ห่างจากหอยเธอ ไม่ถึงนิ้ว ผมแหวกหอยของเด็กแพรวให้กว้าง มันมีสีชมพูเรื่อๆ น่ากินสุดๆ ผมรู้ว่า เด็กแพรวคงเคยโดนเอามาบ้างแล้ว ไม่น่าจะเกิน 2-3 ครั้งเอง น้ำเสียวเอ่อล้นออกมา ปากรูหอยเปิดอ้าไม่มาก ผมจ่อลิ้นแยงเข้าในรูหอย และเลียตวัดคว้านชิมน้ำหวานของน้องแพรว เธอครางลั่น...โอย...อูย....ซี๊ดส์...... ผมเร่งจังหวะการเลียให้เร็วขึ้น เร็วขึ้น จนน้องแพรวยกก้นหนีการเลียของผม ผมล็อคขาของแพรวไว้ เพื่อผมจะได้เลียได้เต็มที่ ครางนี้น้องแพรวยกก้นหนีไม่ได้แล้ว ทำได้แค่ร้องครางเท่านั้น ผมสะใจมากๆที่ได้ยินน้องแพรวเด็กประถมปลายเสียวเพราะลิ้นของผม ผมใช้นิ้วแยงในรูหอยของแพรวเข้าออก ผมรู้สึกได้ว่า ความฟิตของน้องแพรวโอเค มันตอดรัดนิ้วผมเป็นจังหวะ ผมแยงนิ้วเข้าออกในรูหอยของน้องแพรวจนเธอร้องครางจนทนไม่ไหว ตัวเธอดิ้นพล่าน พยายามร้องขอให้ผมหยุดทำ เธอเสียวมากจนทนไม่ไหวแล้ว ผมไม่หยุดทำ ยังคงเดินหน้าต่อ จนในที่สุด ร่างน้องแพรวกระตุกสองสามครั้ง แล้วนิ่งไป ผมรู้ว่าน้องแพรวถึงจุดสุดยอดแล้ว ผมบอกให้น้องแพรวคุกเข่าแยกขาให้กว้างบนเตียง หันหน้าเข้ากำแพง และเอามือจับหัวเตียงไว้ ส่วนผมเอาหัวมุดตรงหว่างขาของแพรวที่อ้าออก ผมบอกให้น้องแพรวค่อยๆนั่งลงบนปากของผม เพื่อให้กลีบเนื้อหอยชนกับปากและลิ้นของผม เพื่อผมจะได้เลียความหวานของรูหอยเธอได้ง่ายขึ้น ผมใช้แขนสองข้างล็อคขาของเธอไว้ พร้อมกับใช้ลิ้นเลียคว้านรูหอยของเธอเบาๆ น้องแพรวครางอือ...อูย...พร้อมกับส่ายก้นไปมาบดหน้าผมตลอดเวลา ยิ่งผมเลียหอยเร็วขึ้น น้องแพรวยิ่งดิ้นหนี ส่ายก้นไปมาด้วย ผมรู้ว่าน้องแพรวเสียวสุดๆ เพราะเธอดิ้นพล่าน น้ำเสียวเธอออกมามากกว่าเมื่อกี้ ผมดูดน้ำหวานถี่ขึ้น จนน้องแพรวร้องลั่นห้อง “....อูย....โอ๊ยยยย....อ๊า....ต..แตก...แล้วววว”
น้องแพรวนั่งพับเพียบลงบนเตียง เธอหอบแฮ่กๆ เหนื่อยมากๆ ตอนโดนผมเลียหอย ซึ่งผมนอนอยู่ข้างๆตัวเธอ ผมจับน้องแพรวนอนหงาย จับขาเธอยกขึ้นอ้าออกให้กว้าง ส่วนผมคร่อมตัวเธอไว้ โดยเอาท่อนเนื้อผมที่แข็งเป็นลำจ่อตรงรูหอย ผมค่อยๆกดท่อนเนื้อของผมเข้าไปในรูหอยที่ฟิตของน้องแพรว ผมสังเกตสีหน้าของน้องแพรวเหยเก ทั้งเสียวทั้งเจ็บ รูหอยของน้องแพรวฟิตมาก ขนาดตอนเอานิ้วแหย่เข้าไปยังฟืตเลย ผมไม่รีบร้อนที่จะดันท่อนเนื้อเข้าไป เพราะกลัวว่าน้องแพรวจะกลัวและเจ็บ ครั้งหน้าผมอาจจะอดอีกเลย เพราะฉะนั้นผมไม่รีบ ค่อยๆจูบไซ้ซอกคอไปจนถึงเต้านมของน้องแพรว ผมเน้นเลียรอบๆหัวนมสีแดงเรื่อๆของน้องแพรว พร้อมกับใช้มือผมขยำนมไปด้วย น้องแพรวครางอูย....เสียววว...ค่ะพี่... ผมรู้ว่าน้องแพรวเริ่มคลายความฟิตแน่นที่รูหอย ผมก็เริ่มดันเข้าไปช้าๆ เป็นจังหวะ มันสัมผัสได้ถึงความแน่นของรูหอยน้องแพรว ถึงแม้ว่าเธอจะโดนเอามาบ้างแล้ว แต่รูหอยเธอก็ยังคงฟิต ตอดรัดตลอดเลย ผมกระเด้าเข้าออก เข้าออกอย่างช้าๆ เพื่อให้รูหอยเธอมีน้ำหล่อลื่นมากขึ้น จะได้คลายความเจ็บลง ผมเน้นการซอยเข้าออกเป็นจังหวะซ้ายทีขวาที เพื่อให้น้องแพรวเสียวมากขึ้น ผมเร่งจังหวะการเด้าเร็วขึ้นๆจนน้องแพรวร้องครางดิ้นไปดิ้นมา เธอพยายามถอยหนีการเด้าผม เพราะผมรู้ว่าเธอเสียวข้างในรูหอยมากๆ และเธอพยายามขอร้องให้ผมหยุดการซอย เธอเสียวแทบขาดใจแล้ว แต่...ผมยังคงเร่งการซอยแบบเร็วๆมากขึ้น จนทำให้น้องแพรวร้องครางลั่นห้อง และหอบหายใจแฮ่กๆจนน้ำเธอแตก เธอกอดรัดตัวผมแน่นกว่าเดิม ผมรู้ว่าน้องแพรวเธอถึงจุดไคลแม็กซ์หรือจุดสุดยอดเป็นครั้งแรก ผมนอนกอดเธอนิ่งไว้ ให้เธอพักหายใจแปบนึง ส่วนผมเริ่มไซ้ซอกคอใบหูเธอเพิ่มขึ้น และเรื่อยลงมาจนถึงเนินอกของเธอ ผมใช้ปากอ้าอมหัวนมของเธอที่ชูชันและใช้ลิ้นเลียตวัดไปมารอบๆหัวนม ผมได้ยินเสียงน้องแพรวครางซี๊ดส์...อูยย... ผมเลียเน้นที่หัวนมทีละข้าง พร้อมกับขยำนมไปด้วยอย่างเบามือ เพื่อกระตุ้นให้น้องแพรวมีอารมณ์เสียวขึ้นมาอีกครั้ง ผมยกขาของน้องแพรวทั้งสองข้างพาดบนไหล่ผม เพื่อให้รูหอยของเธอหนีบท่อนเนื้อผมแน่นขึ้น และผมเริ่มซอยสะโพกเป็นจังหวะช้าๆ ท่อนเนื้อของผมเข้าออกในรูหอยที่ฟิตอย่างช้าๆ พร้อมกับเร่งจังหวะการกระแทกท่อนเนื้อเข้าออกเร็วขึ้นๆ พร้อมกับผมใช้มือขยำหน้าอกของน้องแพรวไปด้วย น้องแพรวเริ่มทำหน้าเหยเก ด้วยความเสียวมากขึ้น ผมเปลี่ยนท่าด้วยการจับน้องแพรวโก้งโค้งคลานในท่าหมา โดยหันก้นมาทางผม ส่วนผมเข้าประกบน้องแพรวด้านหลัง โดยผมจาอท่อนเนื้อเข้าในรูหอยของเธอ ด้วยท่านี้เป็นท่าโปรดของผม ที่จะทำให้น้องแพรวครางลั่นด้วยความเสียวสยิวไปตลอดเวลาที่ผมกระเด้าท่อนเนื้อเข้าออกในตัวเธอ และเป็นท่าที่ผมมีโอกาสขยำนมเธอไปด้วย ผมมองน้องแพรวในกระจกที่กำลังโดนผมกระแทกเป็นจังหวะเข้าออกตลอดเวลา ใบหน้าของน้องแพรวหน้าแดงเคลิ้มไปด้วยความเสียวในรูหอย ปากเธอร้องครางลั่น อูยย.....ซี๊ดส์....อ๊า..... ผมใช้มือสองข้างจับแก้มก้นของเธอ และกระเด้าเป็นจังหวะ นมของน้องแพรวส่ายขึ้นลงไปตามจังหวะการกระแทกของผม ผมบอกได้คำเดียวว่า มันคุ้มค่าสุดๆ กับการเล่นเสียวกะน้องแพรว เด็กขายพวงมาลัยที่ผมชวนมา ผมงัดเอาท่าต่างๆมาใช้กับน้องแพรว จนน้องแพรวน้ำแตกไปทั้งหมด 5 ครั้ง ส่วนผมน้ำแตกแค่สองรอบ เราทั้งคู่ก็นอนหลับกอดกันอย่างอ่อนเพลีย
                                      ==== จบตอนพิเศษ =====