close buttonclose buttonclose button
รุ่นพี่ที่ทำงาน

รุ่นพี่ที่ทำงาน

เรื่องเสียว · 37210

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: May 25, 2013, 08:29:29 pm

สวัสดีครับ ไม่ได้เล่าเรื่องวะนานช่วงนี้งานยุ่งๆ เรื่องที่จะมาเล่าเรื่องนี้ เป็นเรื่องจริงครับ เกิดกับผมสัก 2 ปี มาแล้ว มีพี่ทำงาน 1 คน พี่เค้าเป็นคนผิวขาวรูปร่างบาง ไม่เซ็กซี่เลย ผมเองก้ไม่เคยคิดอะไรด้วยประกอบกับพี่เค้ามีครบอครัวแล้ว ลูก 2 คน ผมเลยไม่เคยสนใจ จนที่ทำงานมีกีฬาสี ผมกับพี่เค้าอยู่สีเดียวกัน (ลืมบอกไปครับพี่เค้าชื่อลมครับ) พี่เค้าเป็นลีดส์ ด้วยประมารว่าโดนบังคับเพราะไม่มีคนครับ พี่เค้าก็ดูเครียดๆนะเพราะเต้นไม่เก่ง วันหนึ่งมาถามเราว่าพอจะแนะนำคนสอนได้ไหม เราเลยติดต่อตุ๊ดที่รู้จักมาสอนให้ ก็นัดซ้อมกันตอนเย็นๆ แฟนพี่เค้าและลูกๆ ก็มาดูด้วย เราก็นั่งดู จริงๆไม่ได้ดุพี่เค้าหรอกแต่ดูน้องคนอื่นต่างหาก เต้นไปเห็นแล้วเงี่ยนเลย ระหว่างซ้อมพี่เค้าดูจะมีปัญหามากกว่าเพื่อน ก้เลยนัดตุ๊ดเพื่อนเรามาสอนต่อที่บ้าน วันนึง เราขับรถไปกับตุ๊ดไปบ้านพี่เค้า พี่เค้าออกมารับ เราถามว่าพี่ลมทำไมวันนี้บ้านพี่เงียบๆจัง พี่เค้าบอกว่าแฟนกับลูกไปบ้านย่านะ วันนั้นซ้อมกันจนบ่ายๆ ตุ๊ดเพื่อนเราขอตัวกลับก่อนเพราะมีธุระ เราก็เลยจะกลับด้วยพี่ลมบอกอยู่เป็นเพื่อนก่อนดิ ใกล้วันแข่งแล้ว ยังไม่มั่นใจเลย วันนี้เอาชุดมาด้วย เราเลยออกไปส่งตุ๊ดเพื่อนเรา พอกลับเข้าบ้านพี่เค้ามา พี่เค้ากำลังเต้นแบบเอาจริงเอาจัง เรายื่นมองข้างหลัง ก็ชมพี่เค้าว่า พี่ลมพี่เต้นสวยขึ้นเยอะเลย เหรอแดน  แต่พี่ว่ามันยังไงไม่รู้ แล้วชุดก็ยังไม่ได้ลองเลย เราเลยบอกให้พี่ลมลองแต่งดูซิครับ ผมจะช่วยดูให้ พี่เค้าเลยไปลองชุดลีดส์ ชุดลีดส์ก้ไม่โป๊นะ เพราะวัยทำงานแล้วแค้ฟิตๆ เฉยเลย เราก็ชมพี่ลมว่าใส่แล้วดูดีนะ พี่เค้าเขินๆ เพราะเสื้อคอลึกนิดนึง แต่ก่างเกงเป้นแบบฟิตๆ พี่ลมเลยขอตัวไปเปลี่ยนเสื้อก่อน เราก็นั่งรอ  พี่ลมใส่เสื้อยืดสีขาวคอวีแต่ยังใส่กางเกงฟิตๆอยู่ แล้วลองเต้น เรานั่งมองด้านหลังมองไปมองมา ด้วยกางเกงที่ฟิตดูไปชัดมีอารมณืเรามองจนเพลินเลย พี่ลมหันมามองถามว่าเต้นดีไหม เราเพลอหลุดปากว่า ก้นสวย น่าจับมาก พี่ลมตกใจถามว่าอะไรนะ เราเลย บอกว่า อ๋อ เต้นสวย น่ารักมาก แล้วเราก็ลุกขึ้น พอเราลุกขึ้นพี่ลมมองที่เป้าเราใหญ่เลย เพราะควยเรารุกแข็งเลย เราไม่ได้ใส่กางเกงในด้วยเพราะไม่ชอบ เราก้บอกว่าโทษนะพี่ ผมผู้ชายนะเห็นสวยๆแบบนี้ก็เลยมีอารมณื พี่ลมถามว่าพี่เนี่ยสวยเหรอ เรากำลังเงี่ยนเลยชมว่าขนาดลุก 2 สาวๆยังอายเลย หุ่นดีมาก ไม่มีหน้าทองเลย พี่ลมถามว่ารู้ได้ไงแปลว่าแอบมองเหรอ เราเลยบอกว่าก็มองตอนที่พี่เต้นน่ะ เราพุดพลางเดินเข้าไปใกล้พี่ลมแล้วบอกว่า ถ้าพี่เป็นสาวๆผมจีบแล้วเนี่ย พุดแล้วเราก็มองไปที่เป้ากางเกงะชพี่เค้า โอโห อูมมากๆ เราไม่ได้มองแต่แรก พอเห็นอื่มน่าเอามากเลย เรามองจนพี่ลมรู้เดินมาใกล้ถามว่า เราเป้็นเกย์ไม่ใช่เหรอ พอเราฟังเรานึกจึ้นได้ว่าทำไมที่ทำงานไม่ค่อยมีใครอายเราเลยเวลาทำอะไร สงสัยคงคิดว่าเราเป้นเกย์มั้ง เราบอกว่าเราเป็นเกย์จริงๆ แต่เห็นพี่ลมแล้วอยากเป็นชายแล้ว พุดพลางเดินเข้าไปไหนๆก้ไหนๆแล้ว เรากอดเลย เรากอดไซรืคอพี่เค้า พี่ลมดิ้นนิดกหน่อย เราเอามือจับที่หีพี่ลม โห้ใหญ่มากแฉะด้วย พี่ลมบอกว่า มีอารมณืเหมือนกันเห็นแดนนั่งลูบควยตัวเองไปมาตั้งนานแล้ว เรางง พี่เห็นเหรอ พีลมชี้ไปท่กระจก ข้างๆ พี่เค้าเต้นไปเห็นเราทำอะไรหมดเลย เราคตงลืมตัวเลยลูบไปด้วยมองไปด้วย เรายืนกอดกันสุกพัก จนไมไ่หวแล้ว เราจับพี่เค้าถอกเสื้อผ้าออก พี่ลมก้ถอดของเราออก เรายืนแก้ผ้ากันทั้งคู่ พี่ลมมองของเรา แล้วบอกว่าขาวจังแปลกไม่เหมือนของแฟนพี่ ดำปี๋เลย แต่ของแฟนพี่ใหญ่กว่าแต่สั้นกว่า พุพพลางเอามือมาจับควยเรารูดไปมา แล้วบอกเราว่า เย้ดเลยเหอะไม่ไหวแล้วเดี่ยวแฟนกลับมา เราเลยจับพี่เค้านอนที่พื้นแล้วสอดใส้ทันที หีพี่ลมใหญ่มากหลวมด้วย แต่พอเรากดไปมิดด้ามพี่ลมสะดุ้งบอกว่าชนพนังแล้ว เสียวมาก เราเอากันจนเราแตกคาหีพี่ลมเลย เราเอากันสักพักก้มานั่งพัก เราบอกว่าพี่ลมเนี่ยเย้ดมันมาก ไม่น่าเชื่อเลย พี่ลมก็บอกว่าเราก็เอาเก่งเหมือนกัไม่เหมือนแฟนพี่เอาอย่างเดียวไม่เคยสนใจพี่เลย เราบอกว่าถ้าพี่ไม่เสร็จเมื่อไรคิดถึงเราโทรนัดเราได้นะ แล้วเราก็ใส่เสื้อผ้า พี่ลมบอกว่าสงสัยเต้นไม่ไหวแล้ว นอนพักดีกว่า เราเลยขอกลับบ้านก่อนแต่ก่อนกลับขอกอดพี่ลมหน่อยนะ เรากอดไปพร้อมกับล้วงนมล้วงหีพี่ลม แล้วก้มลงจูบที่หีพี่ลม แล้วเราก็กลับบ้าน เราขับรถออกมานึกว่าเราทำผิดเมือนกันผู้หญิงเยอะแยะดันเป็ยชู้เค้า แต่ความเงี่ยนมันพาไปน่ะ หลังจากนั้นเราก็มีเอากับพี่ลมบ้าง ไว้จะมาเล่าให้ฟังอีกครับ บายครับ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: May 26, 2013, 12:37:13 am
(5; (5; (5; (5; (5; (5; (5; (5;