close buttonclose buttonclose button
เย็ดน้องมิ้น สาวดี้

เย็ดน้องมิ้น สาวดี้

เรื่องเสียว · 42463

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ตอนนี้ผมอายุ25 ผมได้รู้จักกับน้องคนนึงตั้งแต่น้องเค้าอายุ14 ตอนนี้น้องเค้าอายุ16 ผมคุยโทรศัพท์กับน้องเค้าประจำแต่ไม่บ่อยในช่วงหลังๆ มีครั้งนึงน้องเค้าบอกเค้าชอบเรื่องเซ็กส์มาก เค้าชอบโทรไปคุยกับเพื่อนทอมแล้วก็ช่วยตัวเองแทบทุกคืน น้องเค้าชื่อมิ้นครับ ผมเคยขอมิ้นเซ็กส์โฟนตั้งแต่มิ้นอายุ14แต่มิ้นไม่เอาบอกว่าชอบผู้หญิง มีวันนึงผมโทรไปตอนน้องเค้าอาบน้ำพอดี ผมได้ยินเสียงสั่นๆเลยถามว่าทำอะไรอยู่น้องบอกว่าอาบน้ำ เป็นไงหนาวมากหรอ น้องบอกว่าหนาว ผมก็เลยบอกงั้นก็ไม่กวนนะนอกก้บอกอือ แล้วบอกผมว่าไม่ต้องปิดโทรศัพท์ ผมได้ยินเสียงมิ้นช่วยตัวเองร้องครางมาจากโทรศัพท์ผมก็เสียวมากเลยช่วยตัวเองไปด้วยจนน้ำผมแตก แต่มิ้นยังไม่หยุดจนซักพักผมเลยว่างสายแล้วโทรไปใหม่ มิ้นก็รับแล้วถามว่ามีไรพี่ ผมเลยบอกว่าพี่เสียวอะมิ้น มิ้นช่วยตัวเองบ่อยปะ มิ้นบอกแทบทุกวันบางวันหลายรอบ จนวันนั้นผมบอกอยากฟังเสียงตอนมิ้นเซ็กส์กับทอม มิ้นก็บอกได้เดี๋ยวจะโทรไปตอนเสียวๆนะ ผมก็เลยรอและก็ได้ฟังสมใจ เพราะเสียงมิ้นครางสุดยอดมากอ้อนหูสุดๆ ผมเลยให้มิ้นเปิด msnเพื่อโชว์กล้องแต่เธอไม่ยอมเปิด จนผ่านมาหลายวันอยู่ดีๆเธอก็บอกอยากโชว์กล้อง วันนั้นเธอใส่กางเกงสีดำขาสั้น เสื้อสีแดงตัวเล็กๆลัดนมเธอมากนมมิ้นเริ่มใหญ่แล้ว ผมบอกให้เธอเต้นแต่เต้นไม่เป็น เธอจะโชว์แค่เดินไปเดินมา นั่งเอาแว่นหรืออะไรมาใส่มั้ง จนเวลาผ่านมาหลายปี จนเธออายุ16 ก็มีวันนึง เธอก็เปิดกล้องแล้วก็เปลี่ยนเสื้อปล่อยมากผมก็เห็นตอนเธอถอด ตัวเล็กหุ่นดีแต่นมใหญ่พอควร เธอบอกว่าเธอขาใหญ่ปะผมบอกไม่ใหญ่แต่นมมิ้นใหญ่จัง ผมบอกให้เธอถอดเสื้อแล้วไปใส่จีสตริงกับชั้นในสีดำโป๊ๆหน่อย เธอก็ทำตามแต่คราวนี้ยั้วผมสุดๆแถมยังตกเบ็ดให้ผมดูด้วยจนผมต้องชักว่าวตาม ตั้งแต่นั้นมาเราก็ทำอย่างงี้กันบ่อยๆ จนผมอยากเย็ดเธอมาก ผมเลยบอกเธอว่ามิ้นเมื่อไหร่พี่จะได้เย็ดมิ้นซักทีล่ะ มิ้นบอกว่าเย็ดก็ได้แต่ต้องใส่ถุงผมก็บอกโอเค แล้วเราก็นัดเจอกันที่วงเวียนใหญ่ เพราะเธอจะไปเรียนแถวนั้น พอเลิกเรียนพิเศษผมก็พาเธอไปหาห้องเช่า พอถึงห้องผมให้เธอแก้ผ้าออกหมด เธอไม่ขาวครับออกคล้ำๆสูงประมาณ 160ตัวเล็กๆ ขาสวย หน้าอกกับสะโพกใหญ่กำลังดีแค่นมสวยมากตั้งเด่ หมอยดกมากจิ๋มไม่ดำคับเพราะไม่เคยโดน ผมให้มิ้นโมกให้เธอโมกเก่งมาก อมมิ้ดด้ามลูดขึ้นลงเสียวมากน้ำเกือบแดก ผมกลัวทนไม่ไหวเลยเปลี่ยนไปเลียจิ๋มน้องบ้าง เป็นเด็กที่จิ๋มหอมมากผมดูดใหญเลยเธอก็ครางเบาๆ ซักพักผมก้เปิดซิงเธอแล้วก็แลกลิ้นไปด้วยจนผมแดกแต่ใส่ถุงยาก ผมก็ให้เธอเลียควยให้ผม แล้วผมก็นอนให้เธอเลียไปเรื่อยๆ แล้วผมมาดุจิ๋มน้องมิ้นแดงมีเลือดออก ผมเลยถามว่าเจ็บมั้ยเธอบอกเจ็บมากแสบๆ ผมเลยถามเอาอีกมั้ยเธอบอกพอก่อนเดี๋ยวมันหลังให้เอาใหม่ วันนั้นก็แยกย้ายกลับบ้านพอถึงบ้านเราก็เล่นmsnอีก เธอก็โชว์ตกเบ็ดอีกใช้ผลไม้นาๆชนิด ผมบอกให้มิ้นเอาขวดโค้กยัดเข้าไปแต่มันยัดไม่เข้าเธอบอกอึดอัด ผมเลยบอกงั้นหาอะไรยาวๆแทนแต่ไม่ต้องใหญ่มากแต่มันไม่มี  พอวันเกิดเธอ อายุจะ16 ผมเลยส่งดิลโด้อันใหญ่ไปให้ ใหญ่พอๆกับพอขวดโค้กพลาสติกแต่ยาวมากเท่าขวดน้ำ2ลิตร ผมบอกเอาไว้เวลาเกี่ยวกับผู้หญิงด้วยกัน วันนั้นผมให้เธอโชว์ให้ผมดู ผมบอกให้ทาเจลที่แถมไปให้ก่อนแล้วค่อยยัด เธอช่วยตัวเองซักพักน้ำก็แชะแล้วเธอก็ยัดเข้าไปค่อยๆยัดจนมิดด้ามจมหายไปเลย ผมอึ้งมาก ผมบอกให้มิ้นค่อยๆดึงเข้าดึงออกจะได้เสียวๆ เธอก็ทำตาม จนน้ำเธอเยิ้มมากแล้วเธอบอกอยากเย็ดกับผมมากตอนนี้ ผมเลยบอกงั้นพรุ่งนี้เจอที่เดิมเธอก็รับปาก ผมอัดหนังเธอไว้ดูด้วยเวลาผมเงี้ยนก็เอามาดูแตกเร็วทุกที เวลามิ้นช่วยตัวเองดูดจะงอนมาก ผมบอกว่าถ้ามาคราวนี้ต้องแทงข้างหลังแล้วมิ้น แล้ววันเวลาก็มาถึงผมก็แทงหลังก่อนเลย เธอก็เด้งก้นสู้ ก้นงอนจริงๆใหญ่ด้วยหน้าตี ซัก2นาทีผมก็แตก แต่ผมไม่หยุดเลียจิ๋มต่อด้วยท่า69 ผลัดกันเลีย แล้วผมก็ให้เธอขึ้นให้แต่คราวนี้ผมไม่ใส่ถุงเพราะไม่มีน้ำแล้ว มาคราวนี้มิ้นโยกเก่งกว่าเดิมเอวพริ้วมากและโยกแรงมาก เหมือนเธอเงี้ยนจัดจนผมแตกใน แต่ผมก็เอาดิลโด้ช่วยเธอต่อมิดด้ามจริงๆคับผมเลยดันควยเข้าไปเสริมก็เข้าได้เธอบอกโคตรเสียวเลยพี่จุกด้วยแต่ชอบสุดๆ ผมเลยโยกต่อจนแตกรอบที่3 ผมก็จะเอาดิลโด้ออกจากจิ๋มเธอแต่หยิบไม่ได้ตั้งรอซักพักมันถึงจะดันออกมาก ครราวนี้ผมเลยใช้ขวดโค้กแก้ว ยัดเข้าไปบ้างปรากฎว่ายัดเข้า แล้วเธอก็ฉี่ใส่ขวดไปครึ่งขวดวันนั้นทั้งขวดทั้งควย ยัดไปหลายรอบ ตั้งแต่ 9โมงเช้า ถึง 5โมงเย็น แตกไป8รอบ มิ้นแดกไป13รอบ มิ้นนอนหีแผ่เลย ก่อนกลับผมกดไปอีก1รอบ ขากลับบนรถไฟอีก1รอบ พอถึงบ้านเธอเปิดเอ็มโชว์จิ๋มให้ผมดูจิ๋มเธอบวม เธอบอกไม่มีใครเอาเธอแน่เพราะผมทำหีเธอบวมเป้ง แล้วเธอก็หยุดช่วยตัวเองไปหลายวัน แต่แก้ผ้าโชว์กล้องให้ผมดูช่วยตัวเองทุกวัน จนเมื่อวา
นเธอบอกอยากเย็ดกับผมอีกแล้ว เธอบอกปิดเทอมแล้วจะไปหาค้างหลายๆวัน จจะให้ผมเย็ดให้ตายเลย เดี๋ยวผมก็จะจัดให้หนักๆ แต่ผมชอบเลียจิ๋มกับดูดนมมิ้นมาก เพราะมิ้นจิ๋มหอมและหมอยดกเลียเพลิน นมก็ใหญ่แต่ไม่มีพุงเลย คราวนี้มาผมจะให้เธอเอาจิ๋มคร่อมปากผม ผมจะเลียให้หนำใจเลย

มาคราวนี้ผมให้มิ้นมานอนที่ห้องผม พอมาถึงผมก็เปิดหนังโป๊ให้ดูก่อนเลยดูยังไม่ทันจบเรื่องเธอก็ช่วยตัวเองไปด้วย ผมดูเธอน้ำแฉะอยู่เกือบชั่วโมงแล้วผมก็เปิดเรื่องที่คนเย็ดกับหมาให้เธอดู แล้วผมก็บอกพี่อยากเห็นมิ้นเอากับหมาอะมิ้น แต่เธอบอกว่าไม่นะพี่เดี๋ยวมิ้นท้องกับหมา ผมก็บอกไม่ท้องหรอกมันคนละพันธุ์กัน แล้วผมก็อุ้มหมาตัวใหญ่ผมมาในห้อง ในขณะที่มิ้นนั่งอยู่บนเก้าอี้ผมก็จับหมาขึ้นคร่อมทีแรกหมามันก็จะหนี ผมก็เลยให้มิ้นจับควยหมาเล่นมันก็เริ่มร้อง แล้วผมก็จับปากหมาเลียตรงหีมิ้น มิ้นก็ครางนะหมาก็เลียๆนะผมเลยเอาแกงจืดเทไปตรงจิ๋มมิ้น ทีนี้หมามันก็เลียใหญ่เลย น้องมิ้นบอกผมว่าเสียวๆ แต่ผมฟังไม่ค่อยได้ยินเพราะเสียงเบามาก ซักพักผมก็จับหมาคร่อมตัวมิ้นแล้วจ่อควยมันเข้าที่หีน้องมิ้น มันก็ไม่ค่อยจะเข้า ผมเลยให้มิ้นเด้งเอวเข้าหามันแทนมันก็เข้าๆหลุดๆ ผมเลยให้มิ้นเปลี่ยนเป็นท่าหมา ทีนี้ก้ง่ายเลยหมาผมมันเริ่มขยับแล้ว อยู่ๆมันก็ซอยเร็วขึ้นผมเห็นน้ำใสๆเหมือกๆไหลลงมาตลอดจนหมามันหยุดแต่ควยหมาไม่ยอมออกมันติดคาอยู่อย่างงั้นดึงเท่าไหร่ก้ไม่ออก มิ้นบอกว่ามันเจ็บมากคับมาก ผมก็บอกมิ้นว่าเดี๋ยวพี่จะให้มันคับกว่านี้ ผมไม่สนใจมิ้นแล้วเพราะควยผมแข็งมากตอนนี้ผมเห็นรูตูดมิ้นขมิมๆผมเลยยัดควยเข้าไปเลยแล้วก็กระแทกแรงๆ หมาก็ร้องมิ้นก็ร้องแล้วผมก็แตกในรูตูดมิ้นน้ำเยิ้มมากผสมกับน้ำหมาในรูหีมิ้นเลย แต่ควยหมายังไม่คาย อยู่ดีๆหมาผมมันก็โยกต่อแต่คราวนี้มิ้นนอนแผ่เลยบอกไม่ไหวแล้ว ผมเห็นเลือดชิบๆ นี่ถึงขนาดมิ้นเลือดออกเลยหรอ ผมกลัวมิ้นจะร้องไห้เลยเอาปากไปดูดกับปากมิ้น ซักพักควยหมาก็หลุด ผมเลยลงมาดูที่จิ๋มมิ้นก็แดงๆเลือดออกชิบๆ แต่กลิ่นคาวมากผมเลยพามิ้นไปล้างในห้องน้ำ  แล้วมิ้นก็บอกผมว่าคราวหน้าไม่เอากับหมาแล้วนะไม่มันเลยเจ็บก็เจ็บ ผมว่าควยหมามันคงเข้าไปลึกมากแล้วหมาผมจะตามเลียจิ๋มมิ้นตลอดนั่งเฉยๆไม่ได้ ผมเลยต้องจับมันออกไปข้างนอก คืนนั้นผมไม่ได้เอารู้หีมิ้นเลยแต่ได้ตูดไป1น้ำ มิ้นบอกเจ็บหีมาก ผมเลยไม่ฝืน วันรุ่งขึ้นผมตื่นมาเห็นมิ้นกับหมาเอากันอยู่ ผมเลยถามว่าไหนบอกเจ็บไง มิ้นบอกมามันมาตอนไหนไม่รู้จู่ๆมมันก็มาคร่อมมิ้น ผมดูสภาพมิ้นนอนถ่างขากางเกงขาสั้นสีฟ้าไม่ได้ถอดเสื้อก็ใส่แต่ควยหมามันเข้าไปเข้าแล้วมันก็กดอยู่ ผมเลยปล่อยมันเย็ดไปซักพักผมเห็นมันน้ำเริ่มเยิ้มผมเลยจับมันออกมากลัวมันจะติดข้างในอีก แต่มิ้นซิครับไม่ยอมตามไปขึ้นคร่อมหมาเลย แล้วกระแทกเองเลยจนเธอเสร็จแต่คราวนี้ไม่ติดเป้ง วันนั้นตอนอาบน้ำเธอถามผมว่าพี่ชอบดูมิ้นเย็ดกับหมาหรอ ผมก็บอกป่าวแค่อยากลองดู มิ้นก็ย้อนผมกลับว่าทำไมไม่ลองเองล่ะ ผมเลยบอกว่าดูมิ้นทำแล้วเสียวกว่าเยอะ แล้วมิ้นก็ยิ้มแล้วก็แอ่นก้นมาทางผมแล้วบอกให้ผมกดให้หน่อยเอาแรงๆ มิ้นทำตูดงอนมากผมก็ทนไม่ไหวเลยแทงไปอย่างไวเสร็จไป1น้ำ  พอมาบนเตียงมิ้นก็มาขึ้นคร่อมผมแล้วเธอก็โยกตามใจเธอผมก็เสร็จไปอีกรอบ ผมสังเกตจิ๋มมิ้นเริ่มบานแล้วแดงๆกล้ำๆ รูเริ่มหลวมผมเลยลองเอามือยัดเข้าไปปรากฎว่ายัดเข้าได้แล้วผมก็ช่วยให้มิ้นแตกไปอีกด้วย มิ้นค้างที่บ้านผมอีก1คืน วันรุ่งขึ้นก็กลับบ้าน ตั้งแต่นั้นมาผมก็ไม่ได้เย็ดมิ้นอีกเลย จะมาเย็ดกันเฉพาะช่วงปิดเทอม จนมิ้นเรียนจบมหาวิทยาลัย มิ้นก็โทรมาหาผมอยากเย็ดส่งท้ายและจะไม่เย็ดกับผมอีกแล้วผมก็ไปตามนัด เย็ดกันทั้งวันว่างเป็นเสียบแล้วเราก็แยกย้าย แต่ผมยังคุยกับมิ้นอยู่เรื่อยๆ จนมิ้นแต่งงานผมก็ไปงานแต่ง แล้วคืนนั้นผมก็โทรไปตอนนั้นมิ้นทำอะไรอยู่ มิ้นบอกว่ากำลังเย็ดกับผัวอยู่ แล้วมิ้นก็ถ่ายหนังส่งมาให้ผมดู บางวันเย็ดกันเปิดกล้องโชว์ผ่านเอ็มโดยที่แฟนมันไม่รู้ ผมเลยบอกว่ามิ้นพี่ขอเย็ดที มิ้นบอกก็ได้แต่ต้องให้มิ้นไปกรุงเทพก่อน มีครั้งนึงมิ้นมาซื้อของที่กรุงเทพผมเลยตามไปด้วย ผมก้ทวงสัญญาไหนมิ้นจะให้พี่เย็ดเราไม่ได้เย็ดกันมาจะ2ปีแล้วนะ มิ้นถามแล้วจะเอาที่ไหนล่ะใจจริงผมอยากเอาตรงนั้นเลยแต่มิ้นพาลูกมาด้วย แล้วก็เย็ดมากแล้ว ขากลับผมเลยไปส่งมิ้นตอนอยู่บนรถไฟผมก็ดูดปากกับมิ้นไปหลายรอบแล้วก็เอานิ้วผมช่วยตัวเองให้มิ้น มิ้นก็ช่วยผมจนผมเสร็จ มิ้นบอกเดี๋ยววันหลังเราค่อยเย็ดกันนะพี่ผมเลยบอกอือได้ แล้วเราก็จากกัน แล้วมิ้นก็มาทำงานที่กรุงเทพทุกวันศุกร์เราจะนัดกันไปเย็ดที่ห้องผมก่อนมิ้นกลับบ้านทุกศุกร์ แต่ผมใส่ถุงยางทุกครั้งเป็นอย่างงี้เรื่อยๆจนถึงปัจจุบัน บางวันผมไปรอถึงที่ทำงานแล้วพาไปเย็ดข้ามคืน จนผมว่าผมเย็ดมิ้นมากกว่าผัวมันอีก บางทีมิ้นกลับไปบ้านก็ไม่อยากเย็ดกับผัวตัวเองเพราะหมดแรง มีวันนึงผมมันไม่อยู่บ้านผมเลยไปบ้านมิ้นไปกดมันถึงบ้านเลย ลูกมันก็อยู่ แต่มิ้นไม่ว่าอะไรมิ้นยังบอกผมว่าทำไมพี่ไม่เป็นผัวมิ้น ไปเลย ผมก็บอกไม่รู้เหมือนกันก็มิ้นไม่บอก มิ้นทำหน้าเสียแล้วบอกว่าเย็ดขนาดนี้ต้องให้บอกอีกหรอ วันนี้มิ้นจะให้พี่เย็ดเป็นวันสุดท้ายตอนนั้นมิ้นอายุ25แล้ว ผมก็เย็ดเอามันวันสุดท้ายจนผัวมันกลับมาผมก็ยังเย็ดต่อ ตอนผัวมันเข้ามาในห้องผมก็แอบอยู่ใต้เตียง ฟังเสียงมิ้นเย็ดกับผัวมัน พอผัวมันออกไปผมก็ขึ้นมาเย็ดกับมิ้นต่อผมว่ามิ้นเกือบตายเลยมั้งวันนั้น นับถุงยางวันนั้น 15อัน เย็ดไป15ครั้ง แต่มิ้นเอวดีทุกครั้ง ก่อนผมกลับมิ้นโมกควยให้ผมแล้วกัดควยผมแล้วบอกว่าห้ามไปเย็ดกะใครถ้าอยากมากให้โทรมาหามิ้นแล้วมิ้นจะโชว์ผ่านกล้อง ตั้งแต่นั้นมาผมไม่ได้เย็ดกับมิ้นอีกเลย แต่ดูผ่านกล้องบ้าง บางครั้งผมก็เอาหนังตอนมิ้นอายุ14มาดูบ้างแล้วช่วยตัวเอง ผมส่งหนังไปให้มิ้นดูด้วยมิ้นก็บอกทำไมเราสองคนเงี้ยนกันจัง

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #1 on: May 22, 2013, 07:17:59 pm
 (16; (16; (16;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: May 22, 2013, 11:17:49 pm
(4; (4; (4; (4; (4; (4;