close buttonclose buttonclose button
ฝนอยากเล่าเรื่องเสียวคะ

ฝนอยากเล่าเรื่องเสียวคะ

เรื่องเสียว · 36758

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

หนูชื่อ ฝนค่ะ กำลังเรียนอยู่ที่โรงเรียนพาณิชย์แห่งหนึ่งย่านประตูน้ำ ฝนเป็นคนลำปางค่ะ ฝนเช่าบ้านอยู่กับพ่อ

แม่ในกรุงเทพฯ เรื่องก็มีอยู่ว่าวันนั้น ฝนต้องเฝ้าบ้านคนเดียวเพราะพ่อกับแม่ต้องไปช่วยงานบ้านญาติที่ต่าง

จังหวัด แล้วหลอดไฟในห้องของฝนก็ขาด ฝนไม่รู้จะทำยังไงกลัวก็ กลัว เลยตัดสินใจเดินไปบอกป้าเจ้าของ

บ้าน แก่จึงบอกพี่นนท์ ลูกชายแกให้มาช่วยเปลี่ยนให้ ฝนจึงช่วยพี่เขาจับเก้าอี้เพราะหลอดไฟอยู่สูง พี่นนท์เป็น

คนไม่ค่อยหล่อสักเท่าไร แต่หุ่นพี่แกสิค่ะ กล้ามเป็นมัดเลย แกชอบแอบมองฝนบ่อยๆ โดยเฉพาะเวลาฝนอยู่

บ้าน มักใส่สายเดี่ยว และไม่ค่อยใส่เสื้อชั้นใน ก็มันร้อนนี่ค่ะ แถมบ้านเช่าก็ไม่ได้มีแอร์ แต่ฝนก็ไม่ถือสานะ

ค่ะ บางครั้งยังแกกล้งก้ม ๆ เงยๆ ให้แกเห็นเต้าขาวอวบขนาด 36 ของฝน และวันนี้ก็เหมือนเดิม ตอนที่เปลี่ยน

หลอด พี่นนท์ก้มมองร่องอกฝนตาเป็นมัน แท่งของพี่นนท์ซึ่งอยู่ตรงหน้าฝนรู้สึกมันค่อย ๆ พองขึ้นเรื่อย ๆๆ ใจ

อยากจะแกล้งเอามือไปจับซะให้เข็ด ในระหว่างที่พี่นนท์กำลัง เอื้อมมือเพื่อไขน๊อตตัวสุดท้าย กางเกงเลของ

พี่นนท์ก็หลุดลงมา ว๊ายยยย....... ฝนร้องด้วยความตกใจ เพราะพี่นนท์ไม่ได้นุ่งกางเกงใน มังกรตัวเขื่องออก

มาอวดโฉมทันที ฝนรีบพยายามที่จะคว้า กางเกงให้พี่นนท์ แต่ก็ไม่ทันค่ะ กลับไปคว้าเจ้ามังกรของพี่นนท์เข้า

เต็มมือ อุ๊ย..... พี่นนท์หน้าแดงเลยค่ะ จะดึงกางเกงเองก็ไม่ได้เพราะมือยังจับโคมไฟอยู่ ฝนเลยแกล้งพี่เขา

ด้วยการ ค่อยๆ รูดเจ้ามังกรของพี่นนท์ ช้า ๆ อูยยยยย..... พี่นนท์สิค่ะยืนตังเกร็งเลยค่ะ รูดไปรูดมา ฝนก็เริ่ม

รู้สึกว่า ร่องแตดของฝนเริ่มแฉะ ฝนเลยตัดสินใจใช้ปากดูดแท่งของพี่นนท์ อูยยยย....ซี๊ดดด..... ฝนจ๋า.....

อูยยย ดีจ๊ะ..... ฝนทั้งอมทั้งดูดแท่งของพี่นนท์อย่างอร่อย อูยย... อูยย......... ฝนนี่ปากเก่งดีจังนะ " ไม่ได้

เก่งแต่ปากนะค่ะ พี่นนท์ อยากอื่นก็เก่งค่ะ " อูยย.........อูยยยย.......อ้าาาาาาา สิ้นเสียง มังกรของพี่นนท์ก็

พ่นน้ำออกมาเต็มปากและหน้าฝน ฝนเลียกินจนหมด " เก่งจังนะเรานี่ ฝน " ฝนอมยิ้มแบบอาย ๆ " มา พี่ทำให้

เราบ้างนะ " พี่นนท์พูดพร้อมกับผลักตัวฝนนอนลงไปกับที่นอน กางเกงขาสั้นรัดรูปของฝนถูกรูดลงไปกองกับ

พื้น เผยให้เห็นเนินสามเหลี่ยมที่ปกคลุมไปด้วยไรขนเล็กน้อย " หอยของฝนสวยจังเลยรู้ไหม" เป็นเพราะฝน

ชอบว่ายน้ำ เลยมักจะคอยตัดแต่งขนไม่ให้ยาว อูยยยยยย.... อย่าค่ะพี่นนท์ อย่า..... พี่นนท์ค่อย ๆ ใช้ปาก

และลิ้นเลียที่หอยของฝน " อูยยยยย.......... พี่นนททท์ อูยยยยย....... อย่าค่ะพี่ ฝนเสียววว.. ค่ะ. " " โอ้

วววววว......พี่นนท์ขาาาา ..... โอ้ววววววว.......อูยยยยย...... " พี่นนท์ค่อย ๆ ใช้นิ้วแย่งเข้าไปในร่องของ

ฝน " พี่นนท์ขาาา....ฝนไม่ไหวแล้วค่ะ เย็ดฝนเถอะค่ะ อูยยยยยย....ซี๊ดดดด........" " นนท์.......

นนท์...... เสร็จหรือยังลูก...." เสียงแม่เรียกพี่นนท์ดังขึ้น " คร๊าบบ เกือบแล้วครับ" " มีโทรศัพท์มานะ

ลูก.... " แล้วพี่นนท์ก็รีบใส่กางเกงวิ่งออกไป " แล้ววันหลังพี่จะมาต่อให้เสร็จนะจ๊ะ ฝน " คนที่แย่น่ะก็คือฝน

สิค่ะ กำลังมีอารมณ์อยู่เลย ฝนเลยไม่รู้จะทำยังไงดี เงี่ยนก็เงี่ยน เลยลองเดินเข้าไปในครัว ตาเหลือบเห็น

กล้วยหอมที่แม่ซื้อที้งไว้ให้ " ไอ้นี่คงช่วยแก้ขัดไปก่อนล่ะกัน " ฝนก็เลยนั่งลงกับพื้นในครัว จับเจ้ากล้วยหอม

ยัดเข้าร่องอย่างเมามัน " ซี๊ดดดด ดด ..... ซี๊ดดด ดดด...... ไม่ยักรู้ว่าเจ้านี่ก็มีประโยชน์เหมือนกัน " "

ฝน .... " เสียงพ่อเรียกฝน ฝนสะดุ้งสุดตัวเมื่อประตูครัวเปิดออก " อุ๊ย....... พ่อ....." ภาพของฝนตอนนี้

ท่อนล่างเปลือยเปล่า นั่งยกขาขึ้นพร้อมกับมีเจ้ากล้วยหอมเสียบคาร่องแตดที่ฉ่ำไปด้วยน้ำเงี่ยนที่หลั่งออก

มา " เงี่ยนมากเลยเหรอลูก..... มาพ่อจะช่วยหนูเอง " ขณะนั้นฝนทำอะไรไม่ถูก ด่วยควมตกใจไม่คิดว่าพ่อจะ

กลับมา "พอดีพ่อมีงานด่วน ส่งแม่แก่เสร็จแล้วก็เลยรีบตีรถกลับมา แต่ไม่เป็นไรเดี๋ยว พ่อจะช่วยฝนให้หาย

เงี่ยนก็นะ " พูดจบพ่อก็ค่อยๆ ดึงกล้วยที่เสียบคาหอย ฝนออกพร้อมกับเลียรอบๆ ติ่งของฝน "อูยยยยย....

ซี๊ด...... พ่อขาาาาา อูยยยย" " ดีไหมจะลูก หอยหนูสวยมากเลยรู้ไหม อย่างงี้พ่อจะเย็ดหนูให้มันส์ไปเลย" "

อูยยยยย.....พ่อขาาาา จะทำอะไรก็ทำเถอะค่ะ ฝนไม่ไหวแล้วซี๊ดดดดส " " อยากมาเลยเหรอลูก ทีหลังบอก

พ่อนะ พ่อช่วยหนูได้" ทันใดนั้น พ่อก็รูดซิบควักมังกรตาเดียวออกมา โอ้โห ใหญ่กว่าของพี่นนท์ตั้งเยอะ "อู

ยยยย ค่อยๆ ค่ะพ่อ ฝนไม่เคย" " อ๋อ เคยแต่กล้วยเหรอลูก ไม่เคยโดนของจริงใช่ไหม ไม่เป็นไร แล้วฝนจะ

ลืมกล้วยของฝนไปเลย" " โอ๊ยย....... เบา ๆๆ ค่ะพ่ออูยยยย.... เดี๋ยวหีหนูก็ฉีกกันพอดี อูยยยยย...." พ่อ

ซอยอย่างเมามันส์ " โอวววววว ...อูยยยยยพ พ่อขาาาา ดีค่ะอูยยยย แรงๆ เลยค่ะ พ่อขา ฝนเสียวหีไปหมดแล้ว

ค่ะ " "โอวววววว ซี๊ดดดดด โอวววววว " ตอนนี้ ร่องของฝนฉ่ำไปด้วยน้ำเงี่ยนทั้งของฝนและคงเป็นของพ่อ

ด้วย มันไหลไปทั่วง่ามขาและร่องก้นของฝน " เป็นไงบ้างลูกรัก .." " มันแสบไปหมดเลยค่ะ " "ครั้งแรกก็

อย่างงี้แหละ ไว้วันหลังพอว่างๆ จะทำให้ใหม่นะ " พูดจบพ่อก็ชักแท่งของพ่อ ออกจากร่องหีของฝน ด้วยความ

ใหญ่ของแท่งของพ่อมันทำให้ฝนรู้สึกเสียวร่องขึ้นมาอีกหน " อูยยยยย......." " นั่น..... ยัยฝน ติดใจแล้วล่ะ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1