close buttonclose buttonclose button
เอาเมียอา

เอาเมียอา

เรื่องเสียว · 79001

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: April 22, 2013, 09:31:50 pm

เรืื่องนี้เกิดมาได้สามปีก่อนล่ะคับ ผมชื่อต้นเป็นคนต่างจังหวัด เรื่องมีอยู่ว่าได้มาเรียนต่อใน กทม. และได้มาอาศัยอยู่กับอาเบียร์(น้องชายพ่อ) ครอบครัวของอาเบียร์ แกมีด้วยกัน 4 คนคือ อาเบียร์ อาอร(เมียอาเบียร์) น้องอ็อฟ น้องก่อ(ลูกชายทั้งสองของอาเบียร์) อาเบียร์อายุ 42 ส่วนอาอร อายุ 40 (แต่หุ่นและหน้าตาเหมื่อนเพิ่งอายุ30เอง อาเบียร์ได้ยกห้องให้ผมอยู่เป็นส่วนตัว ซึ่งติดอยู่กับห้องอาเบียร์ เพื่อที่จะให้อ่านหนังสือ ส่วนน้องอ็อฟและน้องก่อก็อยู่อีกห้องซึ่งอยู่ชั้นล่าง(น้องอายุ 10 และ8 ขวบ) ตั้งแต่วันแรกที่ผมเข้ามาอยู่ในยามค่ำคืนผมจะได้ยินกิจกรรมของอาทั้งสองซึ่งร่วมรักกันอย่างเผ็ดมันมาก จนผมต้องแอบว่าวตามและคิดว่ากำลังได้ร่วมวงรักด้วย และกิจกรรมนี้ก็เกิดขึ้นแทบทุกคืนผมก็ว่าวทุกครั้งเช่นกัน ช่วงแรกที่มาอยู่อาอรก็เป็นคนเฉยๆ ผมก็ม่ายค่อยกล้าคุยสักเท่าไร จนผมมาอยู่ด้วยเกือบเดือน ก็ได้คุยกับอาอรบ้าง เช่น อยากกินไรหรือขาดเหลืออารัยแกก็จัดให้หาให้ อาอรแกอยู่บ้านเป็นแม่บ้านไม่ได้ออกไปทำงานนอกบ้าน หน้าที่หาเงินเข้าบ้านจึงเป็นหน้าที่ของอาเบียร์คนเดียว ในเวลาเช้าผมก็จามากินข้าวพร้อมๆกับครอบครัวอา ครอบครัวนี้ดูแลอบอุ่นมาก หลังจากกินเสร็จอาเบียร์ก็ออกไปทำงานและพาน้องอ็อฟน้องก่อไปส่งโรงเรียน ส่วนผมก็ขอเดินทางไปเองเพราะมาอาศัยอยู่บ้านอาก็รบกวนแล้ว การที่ผมไปเองจึงทำให้ผมได้มีเวลาอยู่กับอาอรบ้างในช่วงเช้า และในเวลาเย็นอาอรจาเป็นคนออกไปรับน้องอ็อฟและน้องก่อกลับจากโรงเรียน บางวันผมม่ายมีเรียนบ่ายก็กลับมาบ้านและได้เจออาอรบ่อยๆ ซึ่งเป็นเวลาที่แก่ทำงานบ้านซักผ้าถูบ้านบ่อยๆ แกชอบใส่เสื้อผ้าบางๆ และเหงื่อที่ไหนออกมาทำให้เห็นเนื้อบ้างๆ และชั้นในบ้าง ทำเอาควยผมเเข็งทุกครั้งต้องแอบเข้าห้องและชักว่าวทันที และเมื่อมาอาศัยอยู่บ้านอาฟรีๆเราก็ต้องรู้จักช่วยงานแกบ้าง ผมจึงลงมาช่วยแกถูบ้านจึงทำให้ผมได้มีเวลาคุยกับอาอรและสนิดขึ้นเรื่อยๆๆ ในช่วงเวลาที่อาอรออกไปรับลูกแกผมจึงอยู่บ้านแกคนเดียว แรกๆผมก็ม่ายได้อารัยแต่พอมาพักหลังความใกล้ชิดทำให้ผมชอบและอยากมีsexกับอาอรมาก ในเวลาที่ผมอยู่คนเดียวนั้น ผมได้ไปเห็นชุดชั้นในแกที่ใส่ไว้ในตะกร้าด้วยความเงี่ยนจึงหยิบชุ้นในอาอรเข้าห้องน้ำ เอามาดมหรือบ้างที่ก็เอามาห้อยที่ควยผมและว่าวจนน้ำแตกกระจายเต็มพื้นทุกครั้งไปทำแบบนี้อยู่เกือบสามเดือน พอเข้าเดือนที่ 4 อาเบียร์ก็แปลกๆกลับบ้านดึกขึ้นเห็นบอกว่างานยุ่งเลยดึก แต่ในเวลากลางคืนที่สามเดือนแรกผมได้ยินลีลารักของอาทั้งสอง แต่พอมาเดือนที่4 จาได้ยินแค่ครั้งสองครั้งต่ออาทิต เป็นเช่นนี้มาเรื่อย จนผมสังเกตุได้ว่าอาอรเศร้าลงและเงียบลงหลังจาที่ตอนแรกก็คุยกับผมแบบสนิดกันแล้ว ผมเห็นท่าจาม่ายดีเลยพยายามชวนคุยกับแก และถามแกว่าเป็นอะไร
ผม อาอรเป็นอะไรหรือเป่าคับเห็นพักนี้เงียบๆไป
อาอร อาม่ายเป็นอะไรหรอกต้น ทำงานบ้านเหนื่อยอ่ะ
ผม ม่ายน่าใช่นะคับ เมื่อก่อนม่ายเห็นอาอรเป็นแบบนี้เลย อามีปัญหาอะไรกับอาเบียร์เป่า
แล้วอาอรก็นิ่งไปและทำท่าเหมื่อนจาร้องไห้ ผมเห็นท่าม่ายดีเลยพูดไปว่า
ผม คับๆ ผมม่ายถามล่ะ ถ้าอาม่ายสะบายใจม่ายต้องบอกครับ ผมว่าเรามาเตรียมกับข้าวให้น้องอ็อฟน้องก่อในมื้อเย็นดีก่าคับ
อาอร จ๊ะต้น ขอบใจนะ เดียวอาไปเข้าห้องน้ำก่อนนะ
ระหว่างที่อยู่ในห้องครัวแล้วอาอรก็เริ่มถามผมว่า
อาอร ต้น อาเห็นเรากลับเร็วจัง เรียนเสร้จม่ายไปเที่ยวกับเพื่อนๆ ม่ายต้องมาช่วยงานบ้านหรอก อาทำเองได้
ผม ขี้เกียจไปอ่ะคับอา กับมาช่วยอาดีก่า มาอยู่ฟรีๆแล้วม่ายช่วยงานได้ไง
อาอร คิดมากไปล่ะ เราเป็นหลานแท้ๆของอาเบียร์ มาอยู่แค่นี้จะเป็นอะไรไป
ผม คับ ไว้ผมอยากไปเที่ยวแล้วจาไปล่ะกันคับ
เราก็คุยอารัยไปเรื่อยจนถึงเวลารับน้องอ็อฟและน้องก่อ ผมจึงบอกอาอรว่า
ผม ไปรับน้องอ็อฟน้อก่อเถอะคับเดียวที่เหลือผมทำให้เองคับ
อาอร แล้วจากินได้ไหม
ผม โถ่อาอรอย่าดูถูกผมสิคับ
อาอร อาล้อเล่น อาฝากด้วยละกันนะ
ผม คับ
หลังจาที่อาอรไปรับลูกแกกลับมาผมก็จัดโต๊ะเสร็จพอดี แต่เราทั้งสี่ก็นั่งรออาเบียร์กลับมากินข้าวพร้อมกัน รออยู่นานจนหนื่ิงทุ่ม เสียงโทรศัพท์อาอรก็ดัง คืออาเบียร์โทรมาบอกว่าม่ายต้องรอกินข้าวกันไปได้เลย เราทั้งสี่เลยมานั่งกินข้าวด้วยกัน หลังจาทานเสร้จผมจึงบอกให้อาอร
ผม อาพาน้องๆไปอาบน้ำนอนเถอะเดียวผมเก็บล้างเอง
อาอร รบกวนเลย
ผม ม่ายเป็นไรคับ
ผมก็เก็บล้างจนเสร็จก็ขึ้นห้องอาบน้ำนอน จนดึกเกือบตีสอง ก็ได้ยินเสียงทะเลาะของอาทั้งสอง ในตอนเช้าอาทั้งสองก็ม่ายได้คุยกัน เหตุการณ์แบบนี้เริ่มเกิดขึ้นบ่อยขึ้น บ้านดูแลม่าบอบอุ่นเหมื่อนเดิม จนมีอยู่วันหนึ่งที่ทำให้ผมได้อยู่กับอาอรตั้งแต่เช้า เพราะเพื่อนโทรมาบอกว่างันนี้จานงดคาส ในสายๆผมก็ลงมานั่งดูทีวีกับอาอร แล้วอาอรก็เริ่มพูดเรื่องของแก
อาอร ต้น อาม่ายดีตรงไหนอ่ะ อาของต้นจึงไปมีคนอื่น
ผม โถ่อา อาคิดมากไปเป่า อาเบียร์คงงานยุ่งอ่ะ
อาอร ม่ายใช่หรอก มีผู้หญิงโทรมาบอกว่าเค้าเป็นกิ๊กกับอาของต้นอ่ะั
ไอ้เราก็นิ่งเงียบไปเลย แล้วอาอรก็พูดต่อไปว่า
อาอร อาม่ายสวยเหรอ หุ่นอาม่ายดีเหรอ
ผม อาอรหุ่นดีสวยคับ เหมื่อนสาว สิบแปดเลย
อาอรยิ้มเล็กๆ แต่ก็ยางดูเครียด
อาอร ปากหวานจิงนะเรา
อาอร ต้น อารู้นะว่าเราทำไรกับชั้นในอา
ทำให้ผมน่าเสียไปเลย แล้วอาอรก็พูดว่า
อาอร อาม่ายว่าอะไรหรอก แต่ทำของอาเป็นคาบเลยนะ
ผม ผมขอโทดคับ
อาอร ต้นเคยมีsex ยาง
ผม เคยคับ
อาอร ต้นก็รู้นะว่าพักนี้อาของต้นม่ายค่อยทำการบ้านอ่ะ แต่อายางมีความต้องการอยู๋
แกพูดไปก็น่าแดงไป ไอ้เราก็นึกดีใจว่า วันนี้กรูได้เย็ดอาอรแน่ เลยบอกไปว่า
ผม คับ
อาอร ต้นรังเกียจอาไหม
ผม ม่ายอ่ะคับ ผมอ่ะแอบชอบอามานานแล้วคับ
อาอร ต้น พอจาช่วยอาได้ไหม
ผม ครับ ผมเต็มใจช่วยคับ
ผมจึงเข้าไปนั่งใกล้อาอรลูบขาแกและเริ่มไซซอกคอแก แล้วอาอรพูดว่า
อาอร อาว่าเราไปข้างบนดีก่า
ผมจึงอุ้มแกและเดินขึ้นบันไดไปข้างบน แล้วผมเอยปากว่า
ผม ผมขอทำให้ห้องอาได้ไหม
อาอร ได้สิแล้วแต่ต้นเลย
ผมจึงอุ้มอาอรเดินเข้าห้องอาไปแล้วว่างตัวอาลงกับเตียง แล้วอาอรพูดว่า
อาอร อาอยากเห็นน้องชายของต้นแล้วถอดให้อาดูหน่อยสิ
ผมก็แก้ผ้าตัวผมเองออกจนเป็นชุดวัดเกิด เมื่ออาอรเห็นควยของผม ก็พูดว่า
อาอร ใหญ่ใช้ได้เลยนะต้น ใหญ่ก่าของอาเบียร์อีก
ผม คับ วันนี้ควยทั้งนี้มันจะเป็นของอาคับ
แล้วอาอรก็ลุกขึ้นแก้ผ้าตัวเองออกจนเหลือในชุดเดียวกับผม สวยมากเลยหัวนมยางชมพู แล้วแก่เรียกผมให้เข้าไป แล้วอาอรก็มาจับที่ควยผมแล้วรูดไปเลียไข่ให้ผมด้วยจนเเข็งตัว แล้วก็มาที่หัวควยผมอย่างเมามัน (โคตรเสียควยเลย) แต่ผมม่ายยอมแตกในปากอาอรหรอก ครั้งแรกต้องขอแตกในหีแกดิ ผมจึงดันตัวแกลงไปนอนแล้วไปไซที่คอ มาดูดปาก ดูดนมแก แล้วไล่ลงมาตรงหีแก หีแกหอมมากเลยผมเลียแบบม่ายรังเกียจเลยทั้งเลียทั้งลงลิ้นให้แก จนน้ำเงียนแกไหล ผมจึงจะเริ่มเย็ดแกล่ะ
ผม อาคับ ผมม่ายได้เตรียมถุงมาอ่ะ มีถุงของอาเบียร์เหลือไว้บ้างไหม
อาอร ม่ายมีอ่ะ
ผม แล้วจาทำไงดี
อาอร เราสะอาดปลอดภัยไหม
ผม แน่นอนคับ ปลอดภัยคับ ม่ายไหวแล้วเหมื่อนกันขอสดเลยนะ
อาอร ก็ได้จ๊ะ อาก็ม่ายไหวแล้วเหมื่อนกัน เอามันเข้ามาเถอะ
ผมจึงเอาควยผมมาจ่อที่หีอาอรแล้วเขี่ย แล้วค่อยๆๆดันเข้าไป
อาอร ต้นค่อยๆ อาเสียว
ผม ผมก็เสียวเหมื่อนกัน
ผมก็ดันไปจนครึ่งนึ่ง แล้วลงไปดูดปากกับอาอร แล้วก็กระแทกทีเดียวมิดเลย แล้วก็เริ่มซอยจากช้าและเร็วขึ้นเรื่อยๆ
ผม หีอาอรมันจังเลย
อาอร อ่าๆ ซีด เย็ดเค้าขนาดนี้ยางเรียกอาอีกเหรอ อ่าๆ
ผม ซีดๆ จาเมียจา
อาอร ของผัวก็ใช่ย่อย ดีก่าไอ้เบียร์อีก ซีด อ่า
ผมก็จับแขนแกมาคล้องที่ขอผม ให้ให้แกเอาขามาหนีบที่เอวผมแล้วผมก็ยกตัวแก พร้อมผมยืนขึ้น
อาอร เค้าอยากเล่นท่านี้มานานแล้วแต่ไอ้เบียร์มันทำไม่ได้
ผม ม่ายเป็นไรคับเดียวผัวคนนี้จาจัดให้เอง
ผมก็จับโยกจนน้ำเงี่ยนแกยิ่งไหน
อาอร ผัวจาเมียเสียวมากเลย อ่าซีด อ่า
สักพักผมก็ว่างตัวแกลงแล้วดึงควยออก
ผม เมียจาท่าหมานะ
อาอร จ้า เข้ามาเลยพร้อมแล้ว
ผมก็เอาควยไปจ่อแล้วกรุแทรกที่เดียวมิดเลย แล้วซอยถี่ๆ พร้อมเอามือบีบนมไปด้วย
อาอร ซีดอ่า เสียวอ่ะ
ผม หอยเมียมันมากเลย
แล้วผมก็ดึงออกจับนอนตะแครงฉีกขาข้างนึ่งไว้บนบ่า แล้วยัดควยเข้าไปทันที
อาอร เมียจาเสร็งอีกแล้ว อ่าๆๆ ซีด จาเสร็จยาง
ผม อ่าซีด มันมากเลย ใกล้แล้วเมียจา ซีด
ผมเร่งซอยถี่ขึ้นเรื่อยๆๆๆ พับๆๆๆๆๆๆ ตับๆๆๆๆๆๆ
ผม อ่าๆๆๆๆ จาเสร็จแล้ว เสียว
อาอร แตกเลย เมียพร้อมแล้ว
ผม ซีดๆๆ อ่า ของแตกในนะ เมียจา อ่า
อาอร จ๊ะตามใจผัวเลยอ่า
ผม ไม่ไหวแล้วแตกแล้ว อ่า ซีด อ๋าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
น้ำควยผมพุ่งเข้าหีอาอร เราขึ้นสวรรค์พร้อมกัน
อาอร น้ำผัวอุ่นจัง ชนมดลูกเมียเลย
สักพักผมก็ดึงควยออกมา มีน้ำควยผมไหลเลอะเตียง เราก็นอนกอดกันแล้วหลับไป
รู้สึกเสียวๆที่หัวควยเลยลุกขึ้นมาดู เมามันรักกำลังโมกอย่างเมามัน ผมก็ให้เมียอรนอนหงายแล้วผมก็เอาควยยัดปากแล้วผมก็ไปเลียหี(ท่า 69)
แล้วสักพักเมียอรก็ขึ้นมานั่งทับผนตัวผมขย่มผมอย่างเมามัน ผมก็ขึ้นมาดูดนมบีบนมอย่างเมามันแล้วก็พลิกตัวจับเมียอรนอนหงาย เอาขามาพาดที่บ่าจับควยจ่อหีแล้วกระแทรกที่เดียวมิดเลย
ผม เมียจามันไหม
อาอร มันจ๊ะ ซีด เอามันก่าไอ้เบียร์อีก
ผม ซีด อ่า ผมขอเอาทุกวันได้ไหม
อาอร ซีด จ๊ะ ก็จาขอให้เอาทุกวันอยู่แล้ว
ผม ม่ายไหวแล้ว จาแตกอีกแล้ว
อาอร แตกเลย อ่า ซีด ก็จาเสร็จแล้ว มาเสร็จพร้อมกันนะ
ผม จ๊ะซีดๆๆๆ เมียจา ผัวจาแตกแล้วอ่า
ผับๆๆๆๆๆ ตับๆๆๆๆ อ่า
ผม แตกแล้วอ่า ซีดอ่า
ผมก็ลงไปดูดปากแลกลิ้นดูดนม อ่า ปล่อยน้ำเชื้อเต็มรูหีเมียออรอีก เเรานอนพักกันสักพัก แล้วก็เข้าไปอาบน้ำด้วยกัน
อาอร ต้นเมียอยากกินน้ำอ่ะ
ผม ได้เลยจ้าเมียจา
ผมก็ลงไปแช่ในอ่างส่วนเมียอรก็อมโมกควยผมอย่างเมามัน ผมก็เอามีบีบนมเมียอรไปด้วย
ผม ซีดเสียว ม่ายเคยโดนใครโมกเก็งขนาดนี้มาก่อนเลย
ผมโดนเมียอรโมกเมามันม่ายสนใจอารัยเลย ผมเสียวมาก เมียอรโมกอยู่พักใหญ่ ม่ายเมียปากเลย จะรีดน้ำควยผมกินให้ได้
ผม เมียจาเสียวจังเลย อ่า ผัวใกล้แล้วเมียจาได้กินน้ำแล้วนะ
เมียอรโมกถี่ขึ้นเรื่อยๆๆ ในสุดผมก็กั้นไม่ไหว
ผม เมียจาแตกแล้ว
น้ำควยผมก็พุ่งใส่คอหอยเมียออร เมียอรดูดกลื่นกินอย่างม่ายรังเกียจ จนเกลี้ยง
อาอร เมียม่ายเคยกินของใครมาก่อนเลย ต้นคนแรกเลยนะ
ผม ครับ แล้วอร่อยใหม่ ผมจาให้กินทุกวันเลย
อาอร จายางไงก็จาขอทุกวันอยู่แล้ว แท่งนี้และต้นเป็นของเมียนะ ห้ามให้คนอื่นนะ
ผม มีเมียสวยรูแน่นเอามัน ม่ายไปหาที่อื่นแล้ว
แล้วเราก็อาบน้ำถูงหลังให้กัน แล้วแต่งตัวแล้วออกไปหาอะไรกิน แล้วก็ไปรับน้องอ็อฟน้องก่อกลับจากโรงเรียน แล้วก็ไปหาซื้อกับข้าวมานั่งกินกัน สี่คนเหมื่อน พ่อ แม่ ลูก ลูก แต่พ่อจากอาเบียร์ มาเป็นผมแทน อิอิอิอิ.... และคืนนี้อาเบียร์ก็กลับมาดึกเช่นเคยและได้ยินเสียงทะเวาะกันอีก เช้ามาอาทั้งสองก็ม่ายคุยกัน แล้ว อาเบียร์ก็ไปส่งลูกทั้งสองไปโรงเรียน ส่วนผมออกทีหลัง ก่อนออกก็ดูดปากอาอรซึ่งเปรียนฐานะเป็นเมียผมไปแล้ว แล้วอาอรก็ขอดูดควยผมอีก ผมจึงให้เมียอรโมกดูดรีดน้ำผมอีก เมียอยากกินก็จัดให้ ในสุดสุดเมียออกก็สมดั่งใจทำผมน้ำแตก กินน้ำเงี่ยนผมไป แล้วผมก็ขอตัวไปเรียน ก่อนไปก็บอกว่าเดียวบ่ายๆจากลับมาจัดให้สักดอก รอผัวนะเมียจ้า แล้วผมก็ออกไปเรียน

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
Reply #1 on: April 22, 2013, 09:32:30 pm
หลังจาที่ผมกลับจากเรียน มาถึงช่วงบ่ายก็เห็นเมียอรนั่งดูทีวีอยู่ พอเห็นผมเธอก็รีบเข้ามากอดผมแล้วเราก็ดูดปากกันอย่างดูดดื่ม ก่อนที่ผมจาเอ๋บปากว่า
ผม ควยเหม็นอยู๋นะขอไปล้างก่อน
อาอร ม่ายต้องหรอกชอบแบบนี้
ผมได้ยินดั่งนั้นก็ถอดเสื้อผ้าเมียอรออก เมียอรก็ถอดเสื้อผ้าผมออก จนอยู่ในชุดวันเกิดทั้งคู่ แล้วผมก็ลงลิ้นให้เมียอรก่อน เราล่อกันในชุดโซฟาในห้องรับแขก แล้วเมียอรก็มาดูดควยผมอย่างเมามัน แล้วผมก็จับเมียอรถ่างขาออกก่อนเอาควยผมจ่อที่หีเมียอรแล้วกระแทรกทีเดียวมิดเลย เมียอรก็ผวาขึ้นมากอดกับผม แล้วก็เอาขามาหนีบเอวผม ผมก็ยกตัวเมียอรขึ้นในท่าลิงอุ้มแตงระหว่างเดินขึ้นบันได้ไปนั้น เมียอรได้บอกกับผมว่า เธอเสร้จไปครั้งตอนเดิรขึ้นบันได แล้วผมกับเมียอรก็เย็ดกันอย่างเมาเสียงดั่งคับห้อง และก็ปล่อยน้ำเชื้อเต็มรูเหมื่อนเดิม เราก็หลับไปทั้งคู่ แล้วเมียอรก็ออกไปรับน้องอ็อฟน้องก่อนทุก
และเราทั้งสี่ก็กินข้าวกัน4คนเช่นเดิม จนผมคิดว่าน้องทั้งสองเป็นลูกผมไปแล้ว แล้วพอน้องทั้งสองนอนเมียอรก็มาคุยกับผมเรื่องต่างๆ
ผม เป็นไงบ้างอาเบียร์เค้าทำการบ้านไหม
อาอร ม่ายเลยอ่ะ แต่อรมีต้นให้ความสุขก็พอแล้ว
ผม คับผมจาทำการบ้านแทนเองคับ
แล้วเรื่องsexของผมก็บรรเลงกันทุกวัน จนถึงช่วงปิดเทอมผมก็ได้กลับบ้าน ระหว่างกลับมาเมียอรก็โทรหาผมทุกวัน ผมกลับมาบ้านได้แค่อาทิตเดียวแกก็ขอร้องให้ผมกลับไปหาแก ผมเลยต้องกลับไปโดยอ้างที่บ้านว่ามีงานที่มหาลัย แล้วพอผมกลับไปอาอรดีใจมากรีบเข้ามาลากตัวผมขึ้นไปบนห้อง แล้วบอกกับลูกแกว่า
อาอร อ็อฟ ก่อ เดียวแม่มีธุระคุยกับพี่ต้นเค้าหน่อยนะ ลูกเล่นกันดีๆนะเดียวแม่ลงมา
อ็อฟ ก่อ คับแม่
แล้วพอขึ้นไปถึงห้องอาอรรีบเข้ามาจูบปากผมแล้วถอดกางเกงผมทันที
อาอร ต้นเร็วเมียอยากมากม่ายไหวแล้วรีบมาเย็ดเร็ว
ผม น้องเค้าอยู่นะอร เดียวน้องสงสัยนะ
อาอร ม่ายขึ้นมาหรอกมันนั่งเล่นเกมม่ายขึ้นมาหรอก
ได้ยิ่นดั่งนั้นผมรีบถอดเสื้อผ้าอรออก แล้วจับถ่างขาแล้วรีบเอาควยยัดทันที
อาอร อย่างนี้แหละ ที่เมียคิดถึง อ่าซีด
ผม ของชอบเลยรีบกลับมากิน ซีด
แล้วเมียอรขอขย่มผมเลยนอนหงานแล้วอีก็ขึ้นมาขย่มควยผมอย่างเมามัน แล้วเราก็เปลี่ยนกันไปหลายท่า จนมาจบที่อรนอนคว่ำแล้วผมมายื่นที่ขอบเตียงจับอรฉีกขาออก แล้วเอาควยอัดเข้าไปทั้นที แล้วเมียอรก็เท้าแขนขึ้น แล้วผมก็กระแทกอย่างหนักหน่อยแล้วถี่
อาอร ท่านี้มันจังเลยผัวขา
ผม อ่า หอยเมียมันจัง
แล้วเราสองคนก็สุขพร้อมกัน ผมปล่อยน้ำเชื้อใส่หีอาอรเช่นเดิม แล้วเราก็นอนกอดกันสักพักแล้วก็แตงตัวลงมาข้างล่างแล้วก็พาน้องอ็อฟน้องก่อออกไปกินข้าวข้างนอก แล้วก็กลับเข้าเราทั้งสี่ก็นั่งดูทีวี จนมืดแล้วอรก็พาลูกไปอาบน้ำพาเข้านอนแล้วออกมานั่งคุยกับผม แล้วก็ขอดูดควยผมอีก ผมกก็ให้อรดูดจนผมแตกแล้วเราก็กลับห้องของตัวเอง และในเวลาเช้าที่เด็กๆยางม่ายตื่น ผมก็ลงมาข้างล่างเห็นอรทำอาหารอยู่เลยเข้าไปแล้วถามว่า
ผม อาเบียร์ล่ะคับ
อาอร ม่ายได้กลับมาอ่ะ
ผมได้ยิ่นดั่งนั้นจึงเข้าไปกอดแล้วไซ้ที่คอแล้วบอกว่า
ผม เมียจ๋าอยากอีแล้วขอทีนะ
อาอร เดียวเด็กมาเห็น
ผม ม่ายเป็นไรหรอกม่ายตื่นมาหรอกขอทีนะไม่ไหวแล้ว
ผมม่ายรอคำตอบถกกระโปรงอรขึ้นพร้อมดึงกกนลง แล้วรีบเอาควยยัดหี เราเย็ดกันอย่างเมามัน ในที่สุดผมก็น้ำแตกเต็มหีเมียอรอีก แล้วกดแช่ไว้สักพักแล้วดึงออกแล้วหยิบกระดาษมาเช็ดน้ำที่ไหลออกมา แล้วเราก็เเต่งตัวกันให้เรียบร้อยแล้วก็ทำกับข้าวต่อ แล้วเด็กก็ตื่นออกมากินข้าว
พอตกดึกหลังจากที่เด็กนอนผมก็ไปเย็ดอรอีกทุกคืน เพราอาเบียร์กลับตี1 ประจำหรือบ้างก็ม่ายกลับทำให้ผมรู้เวลาในการร่วมรักกับเมียอร เป็นเช่นนี้อยู่นาน จนเหตุการณ์ที่ม่ายคาดคิดก็เกิดขึ้น หลังจากที่ที่อาเบียร์ทานข้าวเสร็จก็ออกไปส่งเด็กไปเรียน แต่วันนี้ผมม่ายมีเรียนอาจานงดคาสทำให้ผมได้ร่วมรักกับอาอรในเวลากลางวัน เราได้ทำแบบเดิมคือทำตั้งแต่ชั้นล่างโดนถอดเสื้อกองไว้ที่โซฟา เราร่วมรักกันตั้งแต่่สายๆ จนเที่ยง แล้ววันนี้ดันม่ายได้ล็อกห้อง อาอรก็กำลังขย่มควยผมอย่งเมามัน ผมเองก็ดูดนมเมียอรอย่างมันเช่นกันแล้วเสียงคนบิดประตูก็ดังแล้วประตูก็เปิดออก ผมก็เงยหน้าขึ้นไปดูเมียอรก็หันไปดูแล้วคนที่ยื่นอยู่ที่ประตูคือ อาเบียร์กำลังยืนมองอยู่ สักพักแล้วแกก็ปิดประตูแล้วลงไปข้างล่าง พวกเรากำลังอารมค้างก็เย็ดกันสักพักจนน้ำแตกแล้วลงไปข้างล่าง ก็เห็นอาเบียร์นั่งอยู่ ผมและอรจึงเข้าไปคุย
ผม อาเบียร์คับผมขอโทดคับ
อาเบียร์ นานหรือยัง
ผม สองเดือนก่าแล้วคับ
อาเบียร์ แล้วเป็นไง ชอบไหม
ผม ชอบคับ
อาเบียร์ เรารู้ใช่มะว่าอามีปัญหากับอร
ผม คับ พอรู้บ้าง
อาเบียร์ อืมชอบก็ดี จาได้ช่วยอรไป อาม่ายว่าอะไรหรอก อายกให้แต่ต้องระวังเด็กละกัน
ผม ครับชอบคุณอามากคับ
อาเบียร์ อร เรามาแลกเปลี่ยนกันนะ ผมอนุญาติให้อีร่วมรักกับต้นได้แต่ผมขอเอาแอ้เข้าบ้านนะ(อรคือเลขาแก ที่กิ็๊กกันอยู่)
อาอร อืมได้ ถ้าคุณต้องการเช่นนั้น
พออีกวันอาเบียร์ก็พาแอ้เข้าบ้าน โดยบอกก็บเด็กว่าเป็นแฟนผม เด็กนอนข้างล่างมารู้หรอกว่าใครนอนห้องไหน แอ้ก็ไปนอนในห้องอาเีบียร์ส่วนอรก็ย้ายมานอนกลับผมทำให้ผมได้ร่วมรักกับอรทุกคืนเลย ส่วนอาเบียร์ก็ร่วมรักกับแอ้เกือบทุกคืนเหมื่อนกัน ในเวลาเช้าแอ้ม่ายได้ออกไปกับอาเบียร์ป้องกันเด็กๆสงสัย แอ้เลยออกไปทำงานเอง ส่วนผมก็ออกไปเรียนเองตามปกติและกลับมาร่วมรักกับอรเช่นเดิมเหตุการณเหล่านี้ก็ดำเนืนมาเรื่อย จนมีอยู่วันผมก็กลับมาในเวลาบ่าย อรม่ายอยู่บ้านเหลือแต่แอ้ที่วันนี้ม่ายสะบายเลยม่ายได้ไปทำงาน ผมก็กำลังนุ่งผ้าขนหนูออกมาเพื่ออาบน้ำ เิดินผ่านห้องอาเบียร์ได้ยิ่นเสี่ยงเหมื่อนคนดูหนังโป้อยู่ ผมจึงค่อยๆเปิดเข้าไปดูเห็นแอ้กำลังดูหนังโป้และช่วยตัวเองอยู่ ผมจึงรีบเข้าไปและปิดประตูเบา แล้วเอาผ้าขนหนูออกเปลื่อยเปล่าแล้วไปสาวควยจนแข็งแล้วไปยื่นหน้าทีวี แอ้เห็นแล้วตกใจมากผมเลยบอกปว่า
ผม ให้ผมช่วยไหม
แอ้ อยากได้ก็เข้ามาสิ
ผมจึงเข้าไปจัดการกับหีแอ้ด้วยการเลียและลงลิ้น
แอ้ ทำไมเลียเก็งจังมินา อรเค้าถึงติดใจนัก
ผม หอยแอ้หอมจังเลย
แล้วสักพักผมก็เอาควยให้แอ้อมก่อนอมแอ้บออกว่า
แอ้ ของต้นใหญ่กว่าของพี่เบียร์อีกนะ
ผม ผมอยากเย็ดแล้วขอเย็ดนะ
แอ้ เอาเลยแอ้ก็อยากแล้ว
ผมจึงจับแอ้ถ่างขาออกแล้วเอาควยไปจ่อค่อยดันหัวเข้า
แอ้ เบ่าๆค่อยๆนะ
ผมดันไปจนถึงครึ่งแล้วกระแทกทีเดียวมิด แล้วแอ้ก็เด้งขึ้นมากอดผม
แอ้ ของต้นใหญจิงชนมดลูกเค้าแล้วมั้ง
ผม อ่าหอยแอ้ก็แน่ดีจิงๆ อ่าๆๆ
เราร่วมรักกันหลายท่าเกือบชั่วโมง จนมาจบที่ท่าจับแอ้เขาขาพาดบ่าผมแล้วผมเอาควยจอกระทีเดียวมิด ซอยอย่างเมามันจนในที่สุดผมกับแอ้ก็สุขพร้อมกัน ผมแกล้งเอาควยอุดไว้สักแล้วจึงดึงออกแล้วพักสักแล้ว รีบออกมาอาบน้ำกลัวอรจารู้ พอผมอาบน้ำเสร็จ แต่ตัวได้สักพักอรก็เข้ามา
ผม ไปไหนมาเมียจา
อาอร เสริมสวยหน่อยเดียวต้นม่ายรัก
ผม ม่ายรักได้ไงอร่อยขนาดนี้
แล้วเราก็ดูดปากกันแล้วผมก็พาขึ้นห้องไปเย็ดกันดั่งสนามห้องผม ผมน้ำแตกไปอีกสองแล้วอรก็อาบน้ำแต่งตัวไปรับเด็กๆกลับมา
ผมร่วมรักกับอรอย่างม่าบเบื่อยและนานทีจะได้แอบเย็ดแอ้บ้างโดยที่อรและอาเบียร์ม่ายรู้เป็นเช่นนี้เรื่อยมาจนตอนนี้ก็เป็นเช่นนั้น
ลืมบอกไปตอนนี้ผมได้มีลูกกับอร เป็นเด็กผู้ชายชื่อน้องก้อง อายุได้เกือบสองขวบแต่คนที่รับเป็นพ่อคืออาเบียร์แต่พ่อตัวจริงของน้องก้อง แต่ก็ม่ายรู้จาทำไงได้ ส่วนแอ้พึ่งท้องได้อ่อนๆ สองเดือน ม่ายรู่ว่าจาเป็นลูกของอาเบียร์หรือเป็นลูกผมกันแน่ ตอนนี้ผมกำลังขึ้นปี4 ยางหาทางออกม่ายได้ว่าจาไงต่อไป แต่ก็ช่างมันขอเย็ดก่อนล่ะกันเย็ดยางไงก็ม่ายเบื่ออร่ิอยควยผมไป (ไว้เรื่องราวจาเป้นไงต่อไว้จามาเล่านะคับ)
จบ.....................

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: April 24, 2013, 09:35:20 am
ขอบคุณครับ

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #3 on: April 25, 2013, 01:19:35 am
...สุดยอด...