close buttonclose buttonclose button
อยู่วงนี้มีแต่เสียว

อยู่วงนี้มีแต่เสียว

เรื่องเสียว · 54374

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

หวัดดีคับ เคยแต่อ่านเรื่องของพี่ๆและเพื่อนๆ วันนี้เลยขอลองแต่ง จากประสบการณ์ของผมกะเพื่อนๆ ในวงของเรา กะเพิ่มเติมสีสันอีกนิโหน่ยเพื่อความมันคับ
ยังไง ขอความกรุณาด้วยนะค้าบ

วงของผม มีกันอยู่ 7คนคับ เราเล่นดนตรีกันมาตั้งแต่สมัยเรียน จนแต่ละคนจบและก้อแยกย้ายกันไปทำงานแล้ว แต่ก้อยังรวมตัวซ้อมและเล่น back up ตามที่ต่างๆอยู่เสมอ สมาชิกคนแรกของวง ชื่อ ไอ้ตั้มคับ ฉายา "นักร้องนำ ตั้ม-ลอรีเอะ" เนื่องมาจากเวลามันขึ้นเวทีร้อง มันจะเลือกแต่ยีนส์ ตัวที่ฟิตๆ เน้นเป้าโป่งๆและตุงๆของมัน เอาไว้ให้สาวแท้และไม่แท้ตะลึงกับขนาดของมัน ที่ดูเหมือนมีอะไรมายัดขนาด อยู่ในยีนส์มัน ขนาดของมันตุงขนาดไหนเหรอคับ ลองอ่านฉายามันอีกทีและกันคับพี่น้อง

และผลจากกางเกงรัดติ้วผิดปกติของมัน ทำให้มันมีสาวๆ อยู่รอบกายไม่ได้ขาด และสาวๆที่มันพามาที่วงแต่ละคน จะเป็นแนว ขาว หมวย เอ็กซ์ เซ็กส์บึ้มทั้งนั้น ล้วนแต่เป็นบุญตากะพวกเรามั่กๆโดยเฉพาะ "น้องต่าย" น้องปี 3 มหาลัยอินเตอร์แถวxxx เด็กใหม่ที่มันหวงสุดๆ (เพราะยังไม่ได้เอาน้องเค้าซักกะที จีบมาก้อเกินครึ่งปีแล้ว) หน้าตาน้องเค้าประมาณน้องแป้งอ่ะนะคับ แก้มชมพูเรื่อๆ ปากเล็กๆแหลมๆเหมือนยิ้มอ้อนๆตลอดเวลา แต่ว่านมคับ เน้นคับ นมน้องเค้าจะขาวโอโม่และใหญ่กะลังเต็มมือมั่กๆ พวกเราแอบมองลอดช่องกระดุมน้องเค้าประจำ น้องเค้าก้อรู้นะคับ แต่สงสัยเป็นพวกชอบทำบุญ ทุกครั้งเวลาใส่ชุดนักศึกษามานั่งดูพวกเราซ้อม น้องเค้าจะใส่เสื้อนักศึกษาบางๆ แต่ชุดชั้นในเอ็กซ์ ชนิดที่ เห็นจุกเป่งดันเสื้อออกมา ประจำ โดยเฉพาะก้น ของน้องเค้าในกระโปรงนักศึกษานะคับพี่ น่าจับฟาดและ บีบแรงๆ (ลืมบอกไป ผมโบ้คับ มือกลองและpercussion ของวงคับ ฉายา แรมโบ้โซ่ แส้กุญแจมือ)

จากมุมที่ผมนั่งตีกลองกะไอ้โต มือเบสฉายาล่าสุด "ไอ้โต-มือเบสเจ็ดนิ้ว ปืนใหญ่จอมสลัด" เราสองคนเห็นทะลุทะลวงถึงไหนต่อไหน โหนกเท่าไรนูนยังไง สีอะไร แฉะรึเปล่า จีสติงรึ ลูกไม้ เรื่องเรารู้ดีกว่าไอ้ตั้มเยอะ

มีอยู่วันนึงพวกเรา ไปเล่นเพ้นท์บอล ที่สวนบ้านไอ้กอล์ฟที่ชลบุรี (ไอ้กอล์ฟ มือกีตาร์ของวง ฉายา สุภาพบุรุษสุดปลายเจี๊ยว มันคบแฟนคนเดิม คนเดียวไม่เคยเที่ยวผู้หญิง ไม่กินเหล้า ไม่สูบบุหรี่ แต่มันเป็นสุดยอดเจ้าพ่อหนังAV และ จิ๋มกระป๋อง ) พวกเราแบ่งทีมกันเล่น ทีมผมก้อมี ผม ไอ้โต น้องต่าย ไอ้ตั้ม น้องเกด (เพื่อนน้องต่าย นมไม่ใหญ่มาก แต่บั้นท้ายสุดยอด หน้าคล้ายน้องแพน) และก้อ เอริจัง (ครูสอนภาษาญี่ปุ่นของไอ้แบงค์ มือคีย์บอร์ดลิ้นเทพ แบบว่าเลียไม่แตกแจกเบนซ์ เพิ่งเจอเอริจังครั้งสองครั้งเลยไม่มีข้อมูลมาก แต่ว่าเวลาเอริจังร้องครางตอนถูกยิงได้อารมณ์สุดๆคับพี่น้อง อิไต๊อิไต๊ โหยขนลุก) ส่วนทีมไอ้กอล์ฟก้อมี ไอ้กอล์ฟ น้องกิ๊ฟท์แฟนมัน (สำหรับน้องกิ๊ฟท์เราขอข้ามไปเพราะ กะลังจะแต่งงานกะไอ้กอล์ฟเร็วๆนี้ ไว้ไปดูนมเจ้าสาววันแต่งงานแล้วค่อยมาเล่าให้ฟังนะคับ) และก้อ ไอ้บอย มือSAXOPHONE ฉายา "บอยทูเมน ญก้อได้ ชก้อได้" , น้องเกรซ ลูกครึ่งแขกไทย นมใหญ่ใจถึง ใส่เสื้อยืดไม่เคยใส่เสื้อใน ไม่เคยใช้แสตนด์อินเวลาเตะพวกเรา ยกขาทีนึง เห็นไปถึงไหนต่อไหน พวกเราเลยยอมเป็นกระสอบทรายบรรจุความเงี่ยนให้เธอ หยอกเล่นตลอด, และก้อ น้องหลิน(หน้าคุณหนูๆ ตัวเล็กๆ ขาวๆ นมไม่ใหญ่เท่าไหร่แต่ข้างล่างนะ โหนกสุดๆ แบบว่าเวลาใส่กางเกงผ้าเนี่ย มันโป่งนูนออกมาสุดๆ) และก้อ น้องตุ๊กตา น้องของเพื่อนน้องเกรซ (ยังเรียนมอต้นอยู่เลย) กะ ไอ้อุ้ม ฉายา "อุ้มชอบอุ้ม"

สำหรับทีมผม ไอ้ตั้ม เป็นหัวหน้าทีมตามฟอร์ม มันจัดให้ ไอ้โต กับเอริจังอยู่ที่จุดซุ่มยิง ที่ฐาน และก้อให้น้องต่าย กะน้องเกด ติดตามมัน (เลือกไปแต่สวยๆโหมดเลยนะมึง ผมคิดในใจ) ส่วนผม มันให้คอยระวังหลังให้ มันและน้องๆ

จะว่าเป็นโชคบันดาลหรืออะไรก้อแล้วต่นะคับพี่น้อง ระหว่างที่เรา กะลังเคลื่อนที่ลาดตระเวน มันต้องผ่านกองไม้ และ ร่องคูเล็กๆ ซึ่งต้องคลานสูง ผ่านไปได้ทีละคนเท่านั้น และก่อนที่จะถึงทางเข้าช่องนั้น น้องเกด ดันรีบคลานแซง น้องต่ายขึ้นไปตามไอ้ตั้มติดๆ ทิ้งให้น้องต่าย และผมคลานตามหลังห่างพอสมควร และในระหว่างที่คลานครับพี่น้อง ก้นของน้องต่ายอยู่ห่างผมไม่ถึงไม้บรรทัด และกางเกงที่น้องต่ายใส่อยู่ก้อ เป็นกางเกงแอโรบิก5ส่วน สีดำของไนกี้ รุ่นที่ระบายน้ำและเหงื่อดีๆ อ่ะคับ ระบายเหงื่อได้ดี ก้อหมายถึง ต้องระบายกลิ่นได้ดีด้วย ดังนั้นกลิ่นจากเหงื่ออ่อนๆผสมกับกลิ่นจากร่องรูของน้องเค้าที่ระบายออกมา มันทำให้ไม้กลองส่วนตัวของผม แข็งขึ้นส่ายหัวจนฟมแทบจะทนไม่ไหว

จากระยะไม้บรรทัดผมเร่งคลานเข้าไปใกล้จนห่างจากร่องกลีบน้องเค้าไม่ถึง สองฝ่ามือ ยิ่งใกล้ก้อยิ่งได้กลิ่นหอมฉุนๆ จากร่องรู จนกระทั่งน้องต่ายเค้าเบรคกระทันหันจนผมเกือบหน้าทิ่มโหนกเค้าอยู่แล้ว เพราะ ไอ้ตั้มดันส่งเสียงและให้สัญญาณมือกับผมและน้องต่ายให้คลานอ้อมกองไม้ไปอีกทางหนึ่ง เพื่อขึ้นไปจัดการน้องตุ๊กตากะไอ้อุ้ม ที่ฐานซุ่มบิงของมัน

น้องต่ายเอียงหน้าหันกลับมาถามผมว่า "เอายังไงดี ล่ะพี่โบ้" ผมตอบไปตะกุกตะกัก เพราะไม่เห็นหน้าน้องเค้าเลย เห็นแต่ก้นกะโหนกของน้องเค้า

"เราก้อทำตามไอ้ตั้มบอกแล้วกัน เราอ้อมไปทางซ้าย ผ่านกองไม้นั้นไป และก้อค่อยลอดตัวผ่านช่องกระดาน เข้าไปโจมตี ที่ฐานซุ่มยิงมัน" ต่ายนำไปเหอะ เดี๋ยวพี่คอยระวังหลังให้

(ความเดิมตอนที่แล้ว) วงของเรามาเล่น เพ้นท์บอล กับสาวๆ ที่สวนบ้านไอ้กอล์ฟ, ทีมผม ก้อมี ไอ้ตั้ม-หัวหน้าทีม, น้องเกด และน้องต่าย อยู่หน่วยลาดตระเวนกับมัน ผมเฝ้าระวังหลังพวกนี้ ส่วนไอ้โต กะ เอริจัง อยู่ที่ฐานซุ่มยิง

จะโชคบันดาลหรืออะไรก้อแล้วแต่ ทำให้ไอ้ตั้มกะน้องเกด บอกให้ผมกะน้อง ต่ายสุดเอ๊กซ์ แยกกำลังอ้อมไปโจมตีฐานซุ่มยิงของทีมไอ้กอล์ฟอีกทางหนึ่ง และบังเอิญทางที่ไป เป็นทางบังคับระหว่าง กองไม้กับร่องสวน ที่ทำให้เราต้องคลานสูงตามกันไป ผมเลยได้ดูและตามดมร่องกลีบที่อัดแน่นของนางในฝันของผม จนเพลินเลยคับพี่น้อง

=======================================================================

ระหว่างที่ผมสูดกลิ่นหอมฉุนอันชื่นใจจากร่องรูของน้องต่ายอยู่นั้น ใจด้านมืดของผม มันก้อคอยจะยั่วยุให้ผมใช้มืออันใหญ่โตของผมตะปบแก้มก้นของน้องต่ายอย่างสุดแรง และฉีกกางเกงกีฬาบางๆที่มันกั้นความหอมจากร่องรูของน้องต่ายทิ้งไป พร้อมกับใช้นิ้วมืออันหยาบกร้าน อันเป็นผลจากการฝึกตีpercussionอย่างหนัก แหวกร่องกลีบที่อัดแน่นตรงหว่างขาของน้องเค้าฉีกออก และใช้นิ้วอันเทอะทะของผมชอนไช ล้วงควักน้ำเมือกอันหอมหวานของน้องให้ออกมาทะลักทะล้นยิ่งขึ้น เพื่อให้จมูกและลิ้นของผมได้ชิมรสชาติของน้ำที่ผสมระหว่างเหงื่อจากร่องของน้องเค้าก
ับน้ำเมือกที่ท่วมท้นร่องรูนั้น ให้ไรหนวดอ่อนๆและเคราที่เพิ่งขึ้น หลังจากที่ผมได้โกนไปเมื่อเช้า ได้สัมผัสกับเนินเนื้อและร่องก้นขาวๆของน้อง ได้ฟัดและซุกไซร้บริเวณร่องขาหนีบ ซอกก้น พร้อมกับให้ผมได้กัดและดูดบริเวณรอบๆของโหนกและขาอ่อนของน้องเค้าให้เกิดจ้ำแดงๆ ม่วงๆไว้ยั่วไอ้ตั้ม ที่ไม่เคยแม้แต่จะได้เห็นของดีของน้องเลย

ขณะเดียวกัน ใจด้านดีของผม ก้อคอยเตือนสติว่า น้องต่ายเค้าเป็นเด็กของเพื่อนสนิทเรา ต้องให้ข่มใจไว้ แต่ใจด้านมืดก้อ คอยยุว่า นี่ไม่ใช่เมียหรือแฟนของไอ้ตั้มซะหน่อย มันยังจีบไม่ติดเลย น้องเค้าก้อไม่เคยบอกซักครั้งว่า เป็นแฟนกะมัน ดังนั้น เอาเลย ทำเลย เอาน้องเค้าแรงๆตรงนี้เลย เอาให้บาน เอาให้หลวมเลย ไม่เป็นไรหรอก เราก้อแอบชอบน้องเค้าไม่ใช่เหรอ

ในที่สุด ผมก้อเห็นด้วยและเอนไปทางใจด้านมืดมากกว่า และขณะที่ตัดสินใจ กำลังจะยื่นมือไปจับข้อเท้าของน้องต่ายนั้น

น้องต่ายก้อร้องเสียงหลงว่า "พี่โบ้ช่วยต่ายด้วย พี่ช่วยต่ายด้วยเร็ว เร็ว" ทำให้สติและใจด้านดีของผมกลับมาอยู่กับตัว ผมตั้งสติได้อีกครั้งเลยถามน้องต่ายไปว่า "เกิดอะไรขึ้นล่ะ ไหนให้พี่ดูหน่อยซิ"

แต่ภาพที่ผมเห็นกลับทำให้ใจด้านมืดของผมเข้ามาครอบงำผมเต็มตัวอีกครั้ง มันเป็นภาพก้นและบั้นท้ายบึ้มของน้องต่ายติดแน่นอยู่กับรูโหว่ของแผ่นไม้ที่ตีชิดกัน
ในลักษณะเหมือนกึ่งรั้วกึ่งฝาบ้าน ที่ใช้กั้นบริเวณ ของกองไม้ใหญ่กองนี้

ผมเข้าใจได้ในทันทีว่า น้องต่ายคงลอดช่วงตัวด้านบนผ่านรูโหว่นั้น แต่เนื่องจากก้นและบั้นท้ายขนาด35นิ้วของน้องต่ายมันคับพอดีกับรูหมาลอดนั้น เลยทำให้น้องต่ายติดอยู่ในสภาพนี้

ผมได้ยินเสียง ร้องอันน่าสงสารของน้องต่ายเบาๆ ผ่านฝาไม้นั้นมาอีกครั้งว่า "พี่โบ้ ช่วยต่ายด้วย ต่ายติดอ่่ะพี่" ผมเลยบอกน้องต่ายว่า "ทำไมไม่ดันตัวเองถอยหลังกับมาล่ะ"

น้องต่าย ตอบผมกลับมาด้วยน้ำเสียงอ้อนและปนหงุดหงิดว่า "ถ้าต่ายทำได้เอง ต่ายไม่เรียกพี่โบ้ให้ช่วยหรอก ฮึ" "ก้อ ตรงรูอ่ะมันมีตะปูที่ถูกตีย้อนงุ้มโผล่มาตัวนึงอ่ะ"

"ถ้าดันผ่านมาข้างหน้า มันก้อแค่ขูดเบาๆอ่ะ แต่ถ้าดึงกลับมันจะเกี่ยวเข้าไปในเนื้อ" "ไม่เอาหรอกต่ายกลัวเจ็บ" นะพี่โบ้นะ ช่วยดันก้นต่ายหน่อยนะ

ผมเลยแกล้งถามเบาๆว่า "ไอ้ตั้ม มันจะไม่ว่าพี่เหรอเนี่ย" น้องต่ายตอบผมว่า "พี่โบ้จะช่วยต่ายมั๊ย ไม่งั้นต่ายจะตะโกนเรียกคนอื่นมาช่วยให้ลั่นสวนเลยนะ และคอยดูจะฟ้องพี่ตั้มว่าพี่ดบ้ไม่ช่วยต่ายด้วย ฮึ"

ผมเลยแกล้งทำเสียง อ่อยๆ ไปว่า "โอเค โอเค พี่จะช่วยต่ายเดี๋ยวนี้เลยจ้ะ" "แต่ต่ายอย่าบอก ไอ้ตั้มนะ"

ผมเลยค่อยๆเอานิ้วโป้งของผมจับขาอ่อนด้านใน โดยแตะให้ใกล้โหนกของน้องเค้ามากที่สุด แล้วก้อใช้ฝ่ามือทั้งสองจับกระชับที่แก้มก้นทั้งสองของน้องต่าย

ระหว่างที่สัมฝันมือลงไปนั้น ผมได้ยินเสียงน้องต่ายร้อง อุ๊ยเบา กับอาการกระตุกเบาๆบริเวณขาหนีบ และการเกร็งที่ก้น จากนั้นผมก้อออกแรงดันเบาๆที่ฝ่ามือและนิ้วมือทั้งหมด โดยเฉพาะนิ้วโป้ง โดยทุกๆครั้งที่ผมช่วยดัน นิ้วโป้งของผมก้อจะขยับตำแหน่ง สัมฝัสแบบเน้นๆเนียนๆ เพื่อหาเม็ดเสียวของน้องต่าย จนในที่สุดผมก้อเจอและใช้นิ้วหัวแม่มือทั้งสองกดและคลึงบริเวณนั้น

น้องต่ายร้องถามผมเสียงสั่นๆเบาๆว่า "พี่โบ้ทำอะไรต่ายอ่ะ วางนิ้วไกลๆตรงนั้นหน่อยสิ ต่ายเสียวนะพี่ ขนลุกหมดแล้วพี่โบ้"

สำหรับพี่ๆเพื่อนๆ ที่เล่นเครื่องดนตรีประเภทเครื่องตีและเครื่องเคาะ คงจะรู้ดีว่า นิ้วมือของพวกเราแข็งแรงและสามารถควบคุมน้ำหนักได้ดีเพียงใด

ผมค่อยดันและแทรกนิ้วสัมฝัสร่องกลีบของน้องเค้าแบบเน้นๆเนียนๆ สุดๆ น้ำของน้องเค้าทะลักทะล้นออกมาแบบแฉะสุดๆ กลิ่นหอมที่ออกมาจากน้ำนั้น ก้อยิ่งเพิ่มความหอมฉุนที่รุนแรงขึ้นเช่นกัน และหน้าผมก้อค่อยๆยื่นเข้าไปเพื่อดมกลิ่นนั้น ขณะนี้ก้อห่างไม่ถึงสามนิ้ว เรียกว่าน้องต่ายต้องรูสึกถึงลมหายใจร้อนของผมที่ราดรด บนร่องกลีบของน้องเค้าอย่างแน่นอน

นับจากประโยคที่น้องต่ายร้องทักประโยคนั้น ก้อเงียบไป จนผมไม่ได้ยินอะไรอีกเลย

ขณะนี้ เหมือนเวลาค่อยๆเคลื่อนไปอย่างช้าๆ นิ้วมือของผมยิ่งกดก้อยิ่งสัมผัสถึงความชื้นและความร้อนที่ผ่านกางเกงกีฬามากขึ้นเรื่อยๆ และถ้าหูผมไม่ฝาด ผมคิดว่าผมเริ่มได้ยินเสียงครางของน้องต่ายอย่างชัดเจน เสียงเหมือนนักกีฬาที่ออกกำลังมาอย่างหนักจนแทบหายใจไม่ทัน ต้องใช้การหายใจผ่านปากและการหอบเบาๆ

การเกร็งตัวและบีบรัดนิ้วมือของผมจากหนั่นเนื้ออวบอูมของน้องเค้า ทำให้ผมรู้ทันทีว่าผมเกือบทำให้น้องต่ายสุดเอ๊กซ์ของผมเป็นนักกีฬาที่กำลังจะเข้าเส้นชัยในเวลาอันใกล้นี้

ผมจึงเร่งการกดและการเกร็งนิ้วมือให้เป็นจังหวะเร็วขึ้นเช่นกัน ยิ่งผมเร่งกดก้อเหมือนผมถูกบีบกลับจากร่องรูนั้นเช่นกัน และเสียงร้องก้อเริ่มดังขึ้นเช่นกัน จนกระทั่ง

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
Reply #1 on: April 20, 2013, 08:42:39 pm
(ความเดิมตอนที่แล้ว) หลังจากผมกับน้องต่าย แยกจากไอ้ตั้มและน้องเกด อ้อมมาทางด้านซ้ายของกองไม้ ผมก้อเพลิดเพลินกับการชมและดมร่องรูของน้องเค้า ระหว่างที่เราคลานตามกันมา จนผมเกือบอดใจไม่ไหว แต่ก้อไม่ทัได้ทำอะไรเกินเลยกว่านั้น เพราะได้ยินเสียงน้องต่ายร้องขอให้ช่วยดันก้นและบั้นท้ายของน้องเค้า ผ่านช่องลอดตรงบริเวณฝากั้นกองไม้ ตรงใกล้ๆโกดัง ผมเลยได้โอกาสทั้งจับ ทั้งดัน ทั้งคลึงน้องเค้าจนเกือบเสร็จ แต่ก้อมีเหตุไม่คาดคิดมาขัดจังหวะ

======================================================================

ทันใดนั้น ผมก้อได้ยินเสียงของไอ้บอย มาแต่ไกลจากอีกฝั่งของฝานั้น ทักน้องต่ายด้วยเสียงหื่นๆว่า
"น้องต่าย เป็นอะไรเหรอจ้ะ ทำสีหน้าบิดเบี้ยว เหยเกซะขนาดนั้น" "อ๋อ ก้นติดรู อ่ะฮะ อ่ะฮะ" "มามะ มาให้พี่บอยช่วยมั๊ย" "เดี๋ยวพี่เอาปืนของพี่ให้น้องต่ายจับและดึง เอามะ อ่ะฮะฮะ อ่ะฮะฮะ" มันส่งเสียงหัวเราะได้กวนตีนสุดๆ ผมคิดในใจ

และทันใดนั้น เหมือนสัญชาตญาณการป้องกันตัวของน้องต่ายถูกปลุกให้ตื่นขึ้น น้องต่ายรีบบอกผม "พี่โบ้ รีบดันก้นต่ายแรงๆ เร็วเข้า" "พี่บอยถือปืนเดินเข้ามาแล้ว" " พี่โบ้รีบดันเร็วๆ ดี๊" "ถ้าต่ายหลุดไป ต่ายจะได้ยิงพี่บอยให้ถนัด เดี๋ยวเอาให้ถูกเจี๊ยวห้อยเลย" "หัวเราะกวนดีนัก"

ผมฟังแล้วแอบขำในใจ "โอ้โหแม่นี่ดุไม่ใช่เล่น เสปคเราเลยนะเนี่ย" แล้วผมก้อทั้งกดนิ้วทั้งดัน และรวบรวมแรงทั้งหมด ดันตัวของน้องต่ายสุดตัว

จนก้นน้องต่ายหลุดผ่านช่องนั้น พร้อมเสียงดัง "คว่าก" ใหญ่ โอ้วแม่เจ้า ก้อเจ้าตะปูเจ้ากรรมที่น้องต่ายบอกอ่ะดิคับ มันเกี่ยวกางเกงน้องต่ายช่วงขาหนีบด้านในของขาขวาน้องต่ายขาดรุ่งริ่ง และจากมุมของผมที่เห็นขาทั้งสองของน้องต่ายพาดอยู่กับรูนั้นและรอยขาดที่เกิดขึ้น เรียกได้ว่าผมเห็นเต่าตัวใหญ่ของน้องเค้าเต็มๆ ต้องเรียกเต่าครับ เพราะว่ามันโหนกมั่กๆ ขนอ่อนยังเปียกน้ำเมือกของน้องเค้าอยู่เลย

แต่ไม่ทันที่ผมจะพิจารณาอะไรได้มากกว่านั้น น้องต่ายก้อบอกให้ผมรีบเอาปืนส่งไปให้ต่าย และให้ผมยิงไอ้บอยอย่างเร็ว

แต่เมื่อผมมองไปที่ไอ้บอย มันอยู่ในระยะห่างไม่เกิน10 เมตร และกำลังหยิบปืนขึ้นมาเล็งที่ผมกะน้องต่าย

ผมเลยทำได้แค่ เอาปืนของผมวางบนระหว่างร่องก้นนุ่มๆของน้องต่ายซึ่งผ่านช่องโหว่นั้นไปแล้ว เหมือนลักษณะฐานยิงชุดปืนกลเล็กอ่ะคับพี่น้อง

เสร็จแล้วผมก้อเล็งและเหนี่ยวไกยิงไป ที่เจี๊ยวโป่งของไอ้บอยชำระแค้นแทนน้องต่ายสุดที่รัก

เหมือนกระสุนลงอาคมมาอย่างนี้จากน้ำแฉะของน้องต่าย เพราะมันโดนเป้าของไอ้บอยเต็มๆ พร้อมกับสีที่กระจายตัวออกเป็นวงปื้นขนาดใหญ่ และเหมือนภาพสโลว์โมชั่น ไอ้บอยค่อยๆกุมเป้าและล้มตัวลงร้องโอดโดยอยู่ตรงนั้น สลับกับก่นด่าผมอย่างแค้นใจ ที่ทำให้มันต้องสวรรค์ล่มอย่างนี้

ผมยิ้มให้กับความสำเร็จและก้มลงมาถามน้องต่ายว่า "เป็นยังไงบ้างน้องต่าย เจ๋งมั๊ย ยิงโดนมันเต็มๆ"

ต่ายเอียงหน้าหันมาตอบผมว่า "ก้อเจ๋งอยู่นะพี่โบ้ แต่ว่าแต่ว่า ช่วยกรุณาเอาปืนของพี่ออกจากก้นหนูเดี๋ยวนี้เลย" "แหมทั้งยิงทั้งควงเลยนะพี่ เดี๋ยวหนูจะฟ้องพี่ตั้ม คอยดูนะ" ผมได้แต่หัวเราะเจื่อนๆและเอาปืนออกช้าๆ

"โห พี่โบ้ทำไงดีอ่ะ กางเกงต่ายขาดอย่างเงี้ย จะเดินต่อยังไงอ่ะ" "แล้วพี่โบ้เห็นอะไรรึเป่าอ่ะ โป๊ซะขนาดนี้" ผมรีบตอบไปทันที "ไม่เห็นหรอก พี่เล็งแต่เป้าไอ้บอย" "พอจะเริ่มดูต่ายก้อมาดุซะก่อน อ่ะนอ่ะนะ พี่มีกางเกงบอลสำรองของพี่ในเป้ เดี๋ยวเราเดินไปทางโกดังตรงโน้น แล้วน้องต่ายเปลี่ยนก้อได้" ไปรีบๆไปก่อนที่ไอ้กอล์ฟตามมาเจอ

"ก้อได้ก้อได้ พี่โบ้ไปเดินนำหน้าต่ายเลย เดี๋ยวถ้าหันมามองต่าย ต่ายจะยิงให้เหี่ยวเลย" ผมยิ้มอย่างเอ็นดูและเดินนำหน้าต่ายไปยังโกดังฐานซุ่มยิงของทีมไอ้กอล์ฟ เพื่อดูน้องต่ายเปลี่ยนเสื้อผ้า เอ๊ยเพื่อให้น้องต่ายเปลี่ยนเสื้อผ้า

ระหว่างทางไปโกดัง น้องต่าย เดินตามหลังของผม และคอยแกล้ง แหย่ผมตลอด เอาปืนจี้หลังผมมั่ง เอาจิ้มก้นผมมั่ง ผมก้อได้แต่เก็บความหมั่นเขี้ยวไว้ในใจ “จิ้มเข้าไป เถอะน้องต่าย ซักวัน พี่จะเอาปืนของพี่จิ้มคืน แล้ว จะลองฟังดูซิ ว่าน้องต่ายจะร้องเสียงยังไง “ “ผัวคะ ผัวขา เมียต่ายนมใหญ่คนนี้ น้ำจะแตกแล้วค่ะผัวขา” “เอาแรงๆ อีกค่ะผัวขา เมียชอบ” “แรงอีกค่ะ ตีก้นด้วย ตีก้นเมียแรงๆ เหมือนตอนผัวตีกลองสิคะ” ” ตีสิคะ ตีแรงๆ” “เอาแรงๆอีก เมียใกล้จะแตกแล้วค่า””ตีอีกสิคะผัวขา ไม่ต้องกลัวเมียเจ็บ” “ตีอีกตีอีก ผัวขา” “ อ๊ะอ๊ะผัวขา มันส์ค่ะ สุดยอดเลยค่ะ อ๊ะ อ๊ะอ๊ะ เมียจะ อ๊ะอ๊ะ อ๊า ….ผัวขา”

“พี่โบ้หัวเราะ อะไรอยู่อ่ะ” น้องต่ายถามโพล่งขึ้นมา “หัวเราะลามกขนาดนั้น คิดอะไรอยู่ พี่โบ้”

ผมคิดในใจแต่ไม่ได้ตอบ , “ต่ายถาม ไม่ได้ยินรุไง พี่โบ้” “หันมาเลย หัวเราะอาไรอยู่”

ผมก้ออยากจะหันไปตอบน้องต่าย อยู่หรอก แต่ไอ้ไม้กลองส่วนตัว ที่มันตุงคับเป้าอยู่อ่ะดิ จะทำไง หันไป เดี๋ยว แม่ก้อกรี๊ดแตก สวรรค์ล่มกันพอดี

ทันใดนั้นเอง ผมจำเป็นต้องหยุดเดินกระทันหัน จนน้องต่ายซึ่งกำลังพูดๆ บ่นๆอยู่ เอานมใหญ่มากระแทกหลังผม ดัง “ปึ๊บ”แล้วล้มหงายไปข้างหลัง และ ร้องว่า “ไอ้พี่โบ๊” “ต่ายเจ็บนะ ฮึ”

“ชู่ววววว” ผมส่งเสียง พร้อมทำสัญญาณ มือให้เงียบและมองไปข้างหน้า ที่หน้าต่างและขอบระเบียงไม้ชั้นสองของโกดัง ผมหยิบกล้องส่องทางไกลขึ้นมา ส่องทันที แต่ ภาพที่เห็นด้วยตาว่ามีอะไรไหวๆ คล้ายคนทำท่าซุ่มยิง

แท้ที่จริง ในขณะนี้ ภาพที่เห็นผ่านเลนส์กล้องก้อคือ น้องเกรซ ( ลูกครึ่งแขกไทย ) กำลังหลับตาเกาะ ขอบหน้าต่าง ปากของเธอถูกยัดไว้ด้วยกางเกงในผู้ชาย ผมของเธอสยายเคลียบ่า และสะบัดไปมา เป็นจังหวะ ตามแรงกระแทกหนักหน่วงด้านหลัง และนมต้มขนาดใหญ่ของเธอข้างนึงกำลังถูกขยำ บีบเคล้นอย่างแรง จนปลิ้นเล็ดออกตามง่ามนิ้วและมือ นมอีกข้าง ก้อเหวี่ยงตามแรงกระแทก เหมือนลูกโป่งที่ใส่น้ำและถูกเหวี่ยงโยนในวันสงกรานต์ ส่วน ไอ้คนที่กำลังกระแทกอัดน้องเกรซอย่างเอาเป็นเอาตายอยู่ข้างหลัง ก็ คือ ไอ้อุ้ม

“ไอ้อุ้ม เนี่ยนะ” ผมอุทานเบาๆ “อะไรหรอพี่โบ้ มีอะไรหรอ ขอต่ายดูมั่งสิ” น้องต่ายเอานมโอโม่มาเบียดแขนผม พร้อมกับยื้อแย่งกล้องจากมือผมไปดู และในทันทีที่ได้กล้อง น้องต่ายก้อรีบหันไปส่องตรงจุดเดียวกับที่ผมมองทันที

“อุ๊ย” น้องต่ายร้องออกมเบาๆ “นั่น พี่เกรซ กะ พี่อุ้มนี่หน่า” เสียงน้องต่ายเริ่มสั่น และ ตะกุกตะกัก

น้องต่าย ลดระดับกล้องลง และหันมามองหน้าผม และพูดว่า “พี่โบ้ พี่เกรซกะ พี่อุ้ม เค้า…กำลังทำ ”

แล้วน้องต่ายก้อเงียบไป ผมจ้องหน้าน้องต่าย พบว่าแก้มของน้องต่ายกำลังเปลี่ยนเป็น สีชมพูเข้มขึ้น และตาของ น้องต่ายที่จ้องตอบผมนั้น ผมรู้สึกว่า มันดูเหมือน ประกายตาของลูกกวางน้องที่ตื่นกลัว ผสมกับ ประกายตาของความอยากรู้อยากเห็นของกระต่ายน้อย ในเวลาเดียวกัน และเสียงหายใจของน้องต่ายที่ผมได้ยิน ก้อเริ่มแรงและติดขัดขึ้น ปากน้องต่าย ก้อกะลังเผยอออกอย่างช้าๆ เหมือนจะถามอะไรผม

แต่ก่อนที่จะมีคำพูดใดๆเล็ดลอดออกมา ผมเองก้อ รู้สึกตกใจกับการกระทำของผมเองอยู่มากๆ เหมือนกัน เพราะริมฝีปากของผม ไปประกบกับริมผีปากที่เผยอขึ้นของน้องต่าย ตั้งแต่เมื่อไหร่ก้อไม่รู้ มันรวดเร็ว และ หนักแน่นเอามากๆ

“ไอ้โบ้ นะไอ้โบ้” ผมพูดกับตัวเอง “ ทำกับน้องเค้าอย่างนี้ คิดได้ยังไงวะเนี่ย” “แล้วถ้าน้องเค้า …” “น้องเค้า” ความคิดที่ฟุ้งซ่านของผมถูกเบรคให้ หยุดลงทันที เมื่อผมรู้สึกถึงริมฝีปากนุ่มของน้องเค้า ค่อยๆกดและบดตอบกลับมา พร้อมกับเห็น น้องต่าย ค่อยๆหลับตาลงช้าๆ มือผมค่อยเคลื่อนโอบรอบเอวคอดของน้องต่าย และ มือของน้องต่ายข้างนึงก้อวางตรง หัวใจของผมพอดี ตอนนี้

“อื้มมมมม ทำไมรู้สึกอิน และ ดีกับจูบนี้นักวะ ไอ้เสือโบ้”

ผมรู้สึกถึงความร้อนภายในตัวของน้องต่าย กำลังทะลัก และพรั่งพรูออกมาอย่างต่อเนื่อง เหมือนสายธารลาวาที่ไหล ทะลัก ท่วมออกจากโคกปล่องภูเขาไฟ ที่เบียดอัดแน่นและสุดจะโหนกนั้น แต่ต่างกันตรงที่ลาวานี้ มีกลิ่นหอมฉุนที่ผมไม่รู้จะบรรยายยังไง มันเหมือนมีไอร้อนเจือออกมาด้วย และตอนนี้กลิ่นนี้ไม่ได้มีแค่จากร่องรูเท่านั้น แต่ไม่ว่า ลมหายใจ หรือ ตามเนื้อตัวที่ผมกอดและลูบไล้อยู่ในขณะนี้ ก็ล้วนแต่มีกลิ่นหอมเย้ายวน นี้อยู่ทั่ว มันทำให้ผมอดที่จะซุกไซร้ และสูดหากลิ่นหอมอันชื่นใจนี้ จากร่างกายของน้องต่ายไม่ได้
“อื๊อ พี่โบ้ ต่าย…จา ม่าย ไหว แล้ว … เสียวไปหมดเลย อา” น้องต่ายร้องคราง และเอามือจิกที่ผมของผมนำผมไปซุกไซร้ กับจุดเสียวต่างๆ ของน้องต่าย

โดยเฉพาะเมื่อสันจมูกของผม ซุกตรงร่องอกที่เบียดชิดของน้องเค้า น้องต่ายถึงกับสะดุ้ง และ ยิ่งดันตัว แอ่นอกขึ้นมา ทำให้ อกอวบที่ใหญ่อยู่แล้วคู่นั้น ดันเสื้อบางๆ ออกมาเป็นลูกๆ ขนาดเต็มๆ ฝ่ามือ 2 ลูก และทั้ง ป้านรอบหัวนม หัวนม มันยิ่งถูกรัดและดันเสื้อ ออกมาให้เห็นชัดๆ

จนผมอดใจไม่ไหวที่จะต้องฉีกเอาเสื้อบางๆที่กั้น กลิ่นหอม จากเนื้อตัวอวบอิ่มของน้องเค้า กับจมูกของผมทิ้งไป

“คว่ากกก” เสื้อกีฬาบางๆ ถูกสองมือหยาบของ ผมฉีกกระชากขาดออกจากกัน อย่างง่ายดาย

และนมใหญ่ ครึ่งค่อนเต้า สองลูกนั้น ก็เด้ง ออกมาโชว์ ความขาว ต่อหน้าต่อตาผม จนผมตะลึงกับความขาว ระดับ โอโม่ของน้องต่าย อยู่พักนึง

และเมื่อผมกวาดตา ไปที่ขอบยกทรงลูกไม้สีเนื้อนั้น เม็ดหัวนม และป้านสีชมพูของน้องเค้า ซึ่งโผล่ออกมาครึ่งนึง ทั้งสองข้าง ผมเลยก้มลงใช้ ริมฝีปากเม้ม ดูด และดึงหัวนมข้างซ้ายของน้อง และ ใช้ นิ้วกลางกับนิ้วนางข้างขวา คีบและ ดึงหัวนมด้านขวา ให้หลุดมาจาก บรา ไปพร้อมๆกัน

“อ๊า พี่โบ้ต่าย เสียวค่ะพี่” น้องต่ายครางออกมาเบาๆ
ผมเลยเบียดแผงอกและลำตัวของผม กับน้องเค้าให้มากขึ้น และ ยิ่งเพิ่มน้ำหนักในการบีบเคล้น สองเต้านั้นให้หนักขึ้น พร้อมกับเลื่อนตัว ขึ้นมาจูบที่ริมฝีปากน้องเค้าอีกครั้ง ในขณะที่ มือของผมก็ ปลดกระดุมเสื้อและกางเกงของผมเอง

และทันที ที่กางเกงผมหลุดจากเอว ท่อนเนื้อที่ลุกโชนของผม ก็แข็งขึ้นอย่างเป็น อิสระ และเบียดแทรกตัวตรงร่องหว่างขาของน้องต่ายพอดี

“อุ๊ย ของพี่โบ้ ร้อนจัง” น้องต่ายร้องขึ้น เมื่อท่อนเนื้อของผมพาดตัวไปโดน รูโหว่กางเกงของน้องต่าย ที่ขาด

แต่ผมไม่เปิดโอกาส ให้น้องต่าย พูดอะไรมากนัก ผมกลับไปฟัดนมใหญ่ของน้องต่ายต่อทันที โดยผมเริ่มจากการขบและดูดบริเวณ ฐานนมด้านซ้ายของน้องเค้า อย่างแรงจนเป็นจ้ำสีแดง

“อ๊าว พี่โบ้” น้องต่ายร้องเสียงหลงจากการดูดครั้งแรกของผม แต่ผม ก็ไม่ได้สนใจอะไร กลับยิ่งเน้นการดูดให้แรงขึ้น และผมก็ได้ยินเสียงครวญครางจากน้องต่าย ต่อจากนั้น อีกหลายนาที เพราะผม ทั้งดูด ทั้งขบ จนเกิดรอยจ้ำแดงๆ บนนมใหญ่ทั้งสองข้างของน้องเค้า และซอกคอ ไม่ต่ำกว่า 10 รอย สีของมันช่างตัดกับ ผิวขาวๆ อันน่าทะนุถนอมของน้องต่ายจริงๆ

และในขณะนี้น้องต่ายก็รีบเอามือนิ่มๆของน้องเค้ามา กุมแท่งเนื้อของผม พร้อมกับกระซิบเบาๆ ว่า “ต่าย อยากอมจังของพี่โบ้จังเลย “ “ต่ายขออมนะ”

ยังไม่ทันที่ผมจะตอบอะไร น้องต่าย ก็เลื่อนหน้าลงมา เลีย ขอบหัวบานของผม สลับกับ จูบมันอย่างหิวกระหาย
“พี่โบ้ อื้มมมมมม “ น้องต่ายเรียกชื่อผม สลับกับการจูบ และ เลีย แท่งเนื้อของผม “อื้มมมมมม ต่ายชอบกลิ่นจากตรงนี้ของพี่โบ้จัง มัน หอมฉุนๆ ได้อารมณ์ เถื่อนๆ ดีจัง …. ต่ายชอบ“

“พี่โบ้ นอนลง สิคะ” น้องต่ายทำเสียงอ้อนผม “ต่ายอยากอมของพี่ให้ถนัดอ่ะ” นะ พี่โบ้ นะ ค้า

แต่แทนที่ผมจะตามใจ น้องเค้า เหมือนทุกครั้ง ผมกลับเอื้อมมือคว้าข้อเท้าทั้งสองของน้องเค้ากระชาก และแยกออกจากกัน พร้อมกับดึงพรวดเดียว จนร่องกลีบของน้องเค้า อัดชนกับปากและลิ้นของผม และผมก็ได้ดูด และเลีย น้ำจากร่องหลืบของน้องต่าย ผ่านรูโหว่ที่กางเกง อย่างตะกรุมตะกราม

“โอว อา อู๊ววววว พี่โบ้ ต่าย ต่าย อ๊า”

ขณะนี้ น้องต่ายครวญครางออกมา แทบไม่เป็นภาษามนุษย์ สลับกับการเรียกชื่อผม อย่างขัดใจ และสำลักความสุขที่ผมอัดประเคนให้อย่างต่อเนื่อง ทั้งนิ้วที่แหวกกลีบออก รวมทั้งปากและลิ้นที่ผมขบเม้ม เลีย เม็ดเสียวนั้น ทั้งนิ้วที่เขี่ยกลีบ เม็ด และ ทั้งสองนิ้ว ที่แหย่ ชอนไช ควัก คว้านซ้ำๆ อยู่ในร่องรูของน้องต่ายสุดเอ๊กซ์

และน้ำอันหอมหวาน จากร่องรู ของน้องต่าย ยิ่งทะลัก ออกมามากกว่าเดิมทุกครั้ง ที่ผมงอสองนิ้วและ กระแทก อัดเข้ากับโหนกของน้องเค้า อย่างเร็ว และแรง

และทุกครั้งที่ผมอัดนิ้วเข้าไปในร่องรู น้องต่ายจะยกก้นแอ่นโหนกเนื้อขึ้นมา อัดสู้กับนิ้วอวบใหญ่ของผม จนเกิดเสียงดัง เหมือนเด็กนักเรียน กำลังถูกลงโทษ ด้วยการตีอย่างไม่ยั้ง ดัง “ป่าบ ป่าบ ปั่บปั่บปั่บ ป่าบ”

แต่ต่างกันตรงที่ มีเสียงกระหืด หอบ เร่งกระชั้น กับเสียงครวญคราง สลับกันไปมาของหญิงสาวที่ทุรนทุรายด้วย ความสุขที่ถูกกระแทกกระทั้น จนสำลักอยู่ในขณะนี้ จนแทบจะไม่ได้หายใจ

“พี่โบ้ ต่าย ใกล้แล้วพี่…. อย่าหยุดนะพี่” น้องต่ายร้องบอกผมเสียงสั่น

“ใกล้แล้วพี่ขา เร็วๆอีก อัดเข้าไปลึกๆ แรงๆ เลยพี่” “อึ๊ทสสส อี๊ทสสสส พี่…โบ้ จ๋า”

“อย่าหยุดน้า คะ พี่ขา ต่ายใกล้แล้วค่ะ “

“ต่าย….. ต่าย… ต่าย จะไม่ไหวแล้ว พี่ พี่ พี่ “

“พี่โบ้จ๋า อ๊าววววว ” น้องต่ายหวีดร้อง ออกมาสุดเสียงพร้อมกับกระตุกและเกร็งตัวแอ่นก้นขึ้น เมื่อถึงเส้นชัยครั้งแรก กับ ลิ้นและนิ้วของผม ก่อนที่จะฟุบกลับลง ไป

ปล่อยให้สองนิ้ว ของผม ที่ยังค้างอยู่ในร่องรู ถูก ตอด และบีบรัดกระตุก เป็นระยะๆ

จากนั้น ผมจึง ค่อยๆดึงสองนิ้ว นั้นออกมาช้าๆ และ เลื่อนมือนั้นมากุมแท่งเนื้อของผม ก่อนที่จะจับจ่อเข้ากับ ร่องรูของน้องต่ายอีกครั้ง

ขณะนี้น้ำของน้องต่าย ออกมาเยอะมาก จนขนตรงบริเวณโหนก และ บริเวณกลีบเนื้อรอบร่องรูของน้องต่าย แฉะ ไปหมด

ผมจึงเอา หัวบานของผม วนเช็ดความชื้นนั้น ให้ทั่ว ก่อนที่จะค่อยๆ กด หัวบานของผม เข้า กับร่องรูของน้องต่าย

และ ผมก็ค่อยๆ ออกแรงดัน “กึ๊ด กึ๊ด” เสียงหัวบานของผม ค่อยๆกด เสียดสีช้า ๆ กับ กลีบเนื้อของน้องต่าย และค่อยๆดัน ผ่าน ค่อยๆ ดันเข้าทีละน้อย เสียงน้องต่าย กัดฟัน
และครางออกมาเบาๆ

“อึ๊ พี่โบ้ อึดอัด อ่ะ” หยุดก่อนแป๊บนึง นะ อึ๋ย

ผมเลยหยุดค้างไว้ตรงนั้น แป๊บนึง และ กลับไปจูบน้องต่าย อีกครั้ง ก่อนที่จะค่อยๆ เริ่มดัน ช้าๆ อีกครั้งนึง

“อุ๊ย “ ผมได้ยินเสียงอุทานออกมาเบาๆ

มันเป็นเสียง ผู้หญิง แน่นอน แต่ไม่ใช่เสียงน้องต่าย อ่ะ …..

งั้นเสียง ใครอ่ะ

ผมค่อยๆ เงยหน้าขึ้นมองช้า ๆ และทันใดนั้น ผมก็สบตากับ……………..

น้องตุ๊กตา กำลังกระตุกมือดันเข้าดึงออก แรงๆ อยู่ในกระโปรงสั้นสีดำซึ่งตัดกับผิวขาวเนียนอมชมพู
ตรงบริเวณขาอ่อนด้านในของน้องเค้า และ จากมุมที่ผมอยู่ เมื่อเพ่งดีๆ จะเห็นแคมอูมสีแดง บวมบีบรัด
สองนิ้วที่ชุ่มฉ่ำไปด้วยน้ำเมือกมันๆ ที่กะลังไหลเยิ้มไปถึงข้อมือ และกางเกงในจีสติง ซึ่งถูกแหวกและ
ยัดขอบของมันไว้กับร่องกลีบแน่นนั้น และเมื่อผมจ้องไปตรงบริเวณหน้าอก ผมก้อรู้สึกแปลกใจ

“เด็กมัธยมเดี๋ยวนี้ ไปทำอะไรกันมานะเนี่ย มันใหญ่พอๆกะน้องต่ายของเราเลยนะเนี่ย” ผมอุทาน
มืออีกข้างนึงของน้องตุ๊กตา ซึ่งขณะนี้ก้อกำลังคลึงเคล้นอย่าเอาเป็นเอาตาย แต่ที่เนินอกซึ่งหลุดออกมาเต็มเต้า
ของน้องเค้ากลับมีรอยฟันกัดเป็นวงจ้ำสีแดงช้ำอยู่ “โอ้โฮ น้องเค้าแรงใช้ได้” ผมคิดในใจ

และเมื่อเคลื่อนมามองที่หน้าใสๆ ที่ขณะนี้กะลัง เป็นสีชมพูจัดของน้องเค้า ผมก้อพบว่า สายตาของ
น้องเค้าไม่ได้จ้องมาที่คู่ของผมกะน้องต่ายเลย แต่กลับจ้องไปที่บริเวณกองไม้ใกล้โกดังฐานซุ่มยิง

“อารายหรอพี่โบ้ หยุดทำไมอ่ะ ต่ายม่ายไหวแล้วนะพี่ ทำต่อซีคะ” น้องต่ายลืมตาและ หันหน้ามาถาม
“อุ๊ย” “นั่นยัยตุ๊กตานี่ มาแอบดูเราตั้งแต่เมื่อไหรอ่ะ พี่โบ้” น้องต่ายเบียดตัวกอดผม เพื่อให้ผมช่วย
บังร่างเปลือยของน้องต่าย , “เค้าไม่ได้ดูคู่เราหรอก เค้าดูคู่โน้นอ่ะ” ผมตอบ พร้อมกับบุ้ยปากไปทางกองไม้

“ไหนๆ” “อุ๊ย นั่น พี่โต กะ เอริจังนี่นา อึ๋ย ทำไมเค้าเอากันท่านั้นอ่ะ พี่โบ้” “ ตายแล้ว เอริจัง”
“ดูแล้ว ต่ายเสียวอ่ะ พี่โบ้ ต่ายจะม่ายไหวแล้วนะ” น้องต่าย บอกผมเสียงสั่นๆ
“ อึ๋ย เอริจัง น่าสงสารจัง”
“น่าสงสาร หรือ น่าสงเสียวแทนเค้าอ่ะคะ” ผมแหย่น้องต่ายกลับไป หน้าน้องต่ายตอนนี้แดงก่ำ และ
เริ่มหายใจหอบๆ อีกครั้ง “พี่โบ้อ่ะ ทะลึ่ง” “แน่จิง อย่าเก่งแต่ปากเลย” “ทำให้เหมือนพี่โตได้ ป่าวล่ะ”
น้องต่ายร้องท้าผม แต่ก่อนที่น้องต่ายจะพูดอะไรต่อ ผมก้อบดปากของผมกับปากนุ่มๆของน้องเค้าแทนคำพูด
พร้อมกับกอดและอุ้มน้องต่ายขึ้นมา“โถ แค่ท่าลิงอุ้มแตง เนี่ยอ่ะนะ” “ม่ายรุจัก ไอ้เสือโบ้ ซะแล้ว” “เด๋วจัดให้ ชุดใหญ่”

และในขณะนี้ ร่องรูของน้องต่าย ก้อเปียกทะลักทะล้นด้วยน้ำแฉะเต็มร่องรู มันเลยทำให้ผมค่อยๆยัด
หัวบานของผม เบียดเข้าไปได้อย่างไม่ยากเย็นนัก

“ช้าๆ นะ พี่โบ้ เดี๋ยวของต่าย ฉีกหมด” “โอ๊ะ โอ๊ะ อู๋ยส์” น้องต่ายซู้ดปาก ขณะที่หัวบานค่อยๆดันพ้นผ่านแคม

ผมบีบและจับแก้มก้นทั้งสองข้างของน้องต่าย ให้เต็มกระชับสองมือ ก่อนที่จะค่อยๆยกตัวน้องเค้าขึ้นช้า

"อ๋าาย พี่โบ้ ต่าย เสียวค่าาา" น้องต่ายร้องขณะที่หัวบานของผม กะลังครูดตัวอยู่ในช่องคลอดที่บีบรัดของน้องเค้า

จนหัวบานถูกดึงออกมาเกือบสุดปลาย "อึ๋ยยยย พี่โบ้" น้องต่ายร้อง พร้อมสุดปากด้วยความเสียว

ผมก้อแอ่นดันก้นพร้อมกับดึงตัวน้องเค้ากลับมากระแทก ยัดจนเกือบสุดมิดด้าม

"อ๊าาาาาว" น้องต่างหวีดร้องเสียงหลง พร้อมกับจิกแผ่นหลังผมอย่างแรง จากนั้นผมหยุดนิดนึงก่อนเริ่มกระแทกอย่างเร็วและแรง

"ฮ๊ายยยยย พี่พี่พี่โบ้ ต่าย เสียวจัง เลย มัน จังพี่ขา อ๊าาาาา" น้องต่ายสะบัดผมและส่งเสียงระบายความเสียว
ออกมาทุกครั้ง ที่ผมกระแทกซอยอย่างเร็ว และสายตาของผมก้อเหลือบไปเจอกับสายตาไอ้โต อย่างไม่ได้นัดหมาย

และ ไม่ต้องมีคำพูดออกมา มันก้อเหมือนกับทุกคอนเสิร์ตทุกครั้งที่เราเล่น ผมกะมันเริ่มโยกเป็นจังหวะแรงๆพร้อมๆกัน

และทั้งผมและมัน ต่างก้ออุ้มน้องต่าย และเอริจัง เดินตรงไปยังกองไม้ใกล้ๆน้องตุ๊กตา โดยที่ทั้งน้องต่าย กะเอริจังยังคงหลับตา

และกระเจิดกระเจิงไปกับความเสียวที่เรายัดให้โดยไม่รู้ชะตากรรมอะไรต่อไปเลย

ยกเว้นนอกจาก น้องตุ๊กตา ผู้ชมสาวคนเดียวของเรา ที่ตกตะลึงการกระทำของผมกะไอ้โต ที่เดินมุ่งหน้า

มาส่งความเสียว ให้น้องตุีกตาชมติดขอบเวที

Offline SuperChai

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: April 22, 2013, 05:30:47 am
สนุกดีครับมีต่อป่าว

Offline watit

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #3 on: October 04, 2013, 11:54:39 pm

ลิ้งดาวโหลดง่ายๆ
DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/SjyV5

DOWNLOAD ==> http://DownloadPorn.com/Sjygf

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/SjykY

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/Sjyne

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/Sjyri

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/SjyvA

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/SjyyZ

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/Sjz0h

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/SjyV5

DOWNLOAD ==> http://DownloadPorn.com/Sjygf

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/SjykY

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/Sjyne

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/Sjyri

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/SjyvA

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/SjyyZ

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/Sjz0h

DOWNLOAD ==> http://adf.ly/Sjygf

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/483656