close buttonclose buttonclose button
ซอยไม่ยั้ง

ซอยไม่ยั้ง

หนูอยากลองของ · 23961

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: December 21, 2009, 10:19:50 pm
หวัดดีคับผม ผมชื่อบอลคับ ผมอยู่ม.5 ผมไปชอบน้องคนนึงเธอชื่อมุกคับ เธอน่ารักมาก เทออยู่ม.3 ผมรักเธอมาก และดูเหมือนว่าตอนหลังๆ เธอก็คงมีใจให้ผมเหมือนกัน เพราะเวลาผมซ้อมบอลอยู่ตอนเย็นๆ เธอก็จะอยู่ แล้วเธอก็นั่งดูผมเล่นบอลแล้วยิ้มให้ผม ทำให้ผมหัวใจละลายไปหมดเรย แต่เธอก็ทำให้ผมมีกำลังใจนะคับ ผมหวังมานานว่าผมจะเย็ดเธอให้ได้ เพราะเธอน่ารัก สวย อึ๋มด้วย ผมรักมากๆ แระแล้วผมกับมุกก็เป็นแฟนกัน วันนั้นเป็นวันเสาร์เธอชวนผมไปบ้านเธอ ผมก็ไป พอผมถึงบ้านเธอ บ้านเธอเงียบมากคับ ผมเดินเข้าไป แล้วโทรศัพท์ของผมก็ดังขึ้น เป็นเธอคับเธอบอกให้ผมขึ้นไปบนห้องเธอ เธอขี้เกียจเดินลงมา ผมก็เดินขึ้นไป แล้วคิดอยู่ในใจว่า วันนี้ผมต้องเย็ดมุกให้ได้ ผมเข้าไปในห้องเธอ เธอน่ารักมากคับ เธอใส่เสื้อแขนกุดสีขาว กางเกงขาสั้นสีชมพู เธอนั่งดูทีวีอยู่ มุกก็ทักผม “มาแล้วหรอบอล” (เธอบอกว่าเป็นแฟนกันไม่ต้องเรียกพี่หรอก) ผมก็ตอบว่า “จ้า บอลมาแระ คิดถึงบอลปะ” มุกตอบว่า “คิดถึงสิค่ะ” แล้วผมก็เข้าไปนั่งข้างๆเธอ เธอบอกว่า “บอลนั่งเล่นไปก่อนนะ เด๋วมุกไปอาบน้ำแปปนึง” แล้วเธอก็เดินเข้าห้องน้ำไป ผมก็ลุกขึ้นเดินสำรวจห้องของเธอ ผมเจอหนังโป๊หลายแผ่นเรยคับ เธอมีเยอะมาก เยอะกว่าผมซะอีก อิอิ แล้วก็เดินไปที่โต๊ะคอม ผมก็เปิดลิ้นชักชั้นแรกก็มีเกมทั่วไปอะคับ แต่พอผมเปิดชั้นที่2สิ ผมแทบไม่เชื่อสายตา มีควยปลอมอันนึง อยู่ในนั้น ผมหยิบขึ้นมาดู แล้วเธอก็ออกมาจากห้องน้ำพอดี เธอถามผมว่า “ทำไรน่ะบอล” ผมก็หยิบควยปลอมอันนั้นขึ้นมา เธอตกใจมากคับ ผมเรยบอกว่า “ไม่เป็นไรหรอก ใครๆก็มีอารมณ์ได้ทั้งนั้นแหละ” ผมก็วางควยปลอมของเธอไว้ที่เดิม แล้วผมก็มานั่งที่ที่นอนของเธอ แล้วผมก็นั่งจ้องเธอ ผมบอกเธอว่า “มุกยังไม่ต้องใส่เสื้อผ้าหรอก” เธอก็ถามผมว่า “ทำไมอะ” ผมเรยบอกไปว่า “เอาน่า เด๋วค่อยใส่ก็ได้น่ะ นะนะ” มุกบอกว่า “ค่ะ” แล้วเธอก็มานั่งข้างผม ควยผมเริ่มแข็งแล้วคับ มันตั้งขึ้นมาอย่างเห็นได้ชัด เธอถามผมว่า “อะไรน่ะบอล” ผมตอบไปว่า “ก็ควยบอลไง ควยบอลมันอยากอะ” เธอมองผมอย่างอายๆ แล้วผมก็ถามเธอว่า “มุกเคยมีไรกะใครยัง” เธอบอกว่า “ยังอะ มุกเคยแต่ช่วยตัวเองอะค่ะ” ผมบอกไปว่า “เด๋วบอลช่วยให้มะ” เธอไม่ตอบได้แต่นั่งอายๆ ผมเรยเอามือไปลูบขาอ่อนของเธอ เธอก็ไม่ว่าอะไร ผมเรยดึงผ้าเช็ดตัวของเธอออก โห้เพื่อนๆคับ นมเธอใหญ่มาก ส่วนหีของเธอก็มีขนนึดๆ หีเธอสวยคับ สวยมาก ผมทนไม่ไหว ผมผลักเธอนอนบนลงที่นอนของเธอ แล้วขึ้นครอมเธอทันที เธอมีน้ำออกมาเยอะมากคับ แล้วควยผมก้อแข็งมากเช่นกัน ผมแลกลิ้นกับเธอ แล้วก็ดูดหัวนมของเธอ เสียงครางเธอเซ็กซี่มากคับ เธอบอกผมว่า “มุกทนไม่ไหวแล้ว บอลเย็ดมุกเถอะ” ผมได้ยินเทอพูดยั้งนี้ ผมไม่รอช้า เอาควยของผมถูร่องหีเทอ แล้วค่อยๆกดเข้าไป เธอบอกว่า “มุกเจ็บ ค่อยๆสิค๊า” ผมก้อบอกเธอไปว่า “ครั้งแรกก้องี้แหละ เจ็บหน่อยน้า ทนหนอยนะจ๊ะ” ผมเลยหยุด แล้วหันไปดูดหัวนมเธอ เธอครางไม่เป็นภาษาเลยคับ พอผมเห็นเธอเริ่มเผลอ ผมก้อกดควยของผมมิดด้ามเรยคับ เธอร้องเสียงดังมาก ผมเริ่มเดินเครื่องช้าๆก่อนคับ แล้วเริ่มเร็วขึ้น เธอครางไม่เป็นภาษาเรยคับ แต่ผมได้ยินแระรู้เรื่องอยู่คำนึงว่า “ผัวจ๋า เย็ดเมียแรงๆเรยนะ แรงๆๆๆ” ผมซอยแรงมาก ผมบอกเธอว่า “มุกจ๋า บอลทนไม่ไหวแล้วนะ บอลจาแตกแล้วนะ” ผมได้ยินเสียงเทอพูดว่า “เอาเรยแตกในไปเรย” ผมได้ยินอย่างนี้ ก้อโอเคเรย แตกใน ผมเหนื่อยนอนลงข้างๆมุก สักพักมุกมีแรงขึ้นมาได้ไงไม่รู้ เธอขึ้นมานั่งครอมควยผมอยู่ แล้วเธอก้อพูดว่า “ขอมุกลองทำดูมั่งนะ” ผมก้อยิ้มให้เธอ แล้วเธอก้อเริ่มโยก ตอนเธอโยกผมจับนมเธอไปด้วย เธอครางใหญ่เรยคับ “อ่า อ่า.....” เธอคงไม่ไหวจิงๆ เสดไปแต่ผมสิคับ ยังไม่เสดเรย ผมเรยขึ้นคร่อมเธอต่อ แล้วซอยถี่ยิบเรยคับ เธอครางออกมาอย่างไม่เป็นภาษาเลย สักพักผมก้อแตกพร้อมกับเธอ วันนั้นเรา2คน เสดกันเป็น10ๆครั้งเรยคับ พออาทิตย์นึงผ่านไป ผมกับเธอยังคบกันอยู่นะ เธอมาบอกผมว่าเธอท้อง ผมงี้ดีใจสุดขีด จะได้มีลูกกะคนที่ผมรัก คับถ้าผมเล่าไม่สนุกก้อขภัยด้วยนะคับ ถ้าอยากสนุกต้องลองของจิงคับ แล้วจะมันส์อย่างยิ่ง

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: November 19, 2011, 09:13:12 pm
 (28;thank you

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: November 21, 2011, 12:21:44 am
(41; (41; (41; (41; (41;..ดหนักไปเลย... (41; (41; (41; (41; (41;