close buttonclose buttonclose button
อิ่มไปหลายวัน

อิ่มไปหลายวัน

เรื่องเสียว · 25134

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: March 28, 2013, 06:43:25 pm
เมื่อคืนแฟนพาไปกินเหล้าที่บ้านเพื่อนเค้าค่ะ ซักพักมีเพื่อนเค้ามาอีก 2 คน ดิฉันก็กะแล้วว่าต้องโดนรุม แต่ว่าไม่เคยโดนแบบ 4 คนเลยค่ะ ทุกครั้งก็มี1-2 คนที่มาสวิงกันค่ะ พีพันชงเหล้าให้ดิฉันกินค่ะ ไม่รู้ว่าใส่ยาอะไร พอกินไปแล้วรู้สึกอยากมากๆๆ มองไปเห็นสามียิ้มให้ บอกว่าเต็มที่นะ ไม่ต้องห่วง ขอนั่งดูก่อนนะ แล้วเพื่อนเค้าก็เข้ามารุมดิฉันค่ะ ทั้ง 3 คนมีเอ บังแล้วก็เพื่อนแฟนชื่อ พันค่ะ ทั้งหมดเข้ามาถอดเสื้อผ้าดิฉัน แล้วเอกับบังก็ช่วยกันดูดนมดิฉันคนละข้าง พี่พันก็แยกขาดิฉันแล้วดูดไปที่หี ทั้งแยงทั้งดูด ดิฉันครางเสียงดังมากค่ะ ลิ้นพี่เค้าทั้งยาวทั้งสาก โดน3จุดแบบนี้แป๊บเดียว ดิฉันก็เสร็จค่ะ แฟนเข้ามาบอกว่า เมียเซ็กซี่จังผัวแข็งแล้วนะ พี่พันบอกว่า งั้นนายเอาก่อนเลย แล้วก็ลุกขึ้น แฟนดิฉันเดินเข้ามาจับใส่ที่ร่องดิฉัน อาว์ มันแข็งมากค่ะ ทุกครั้งที่ลงสวิง เค้าจะแข็งมากดิฉันจับเค้านอนลงแล้วขึ้นขย่มเอง ถามเค้าว่าชอบเห็นเมียถูกเย็ดเหรอคะ เค้าบอกว่า ชอบ สะใจ ดิฉันแกล้งถามอีกว่าอยากดูจะให้ดูนะ ดิฉันบอกให้เอกับบังมายืนข้างๆค่ะ ควยเค้าทั้ง 2 ดุ้นอยู่แถวๆหน้าดิฉัน แล้วคว้าค.ของเอ มาดูด ซักพักคายออกแล้วบอกกับแฟนว่า เห็นมั้ย เมียดูดควยคนอื่นอยู่นะ ชอบมั้ย เค้ามองตาปรือค่ะ บอกว่า เห็น ดูดเลย ผัวชอบ ดิฉันก็บอกว่า ถ้าชอบดูนะ แล้วดิฉันก็เอา ค.ของบังมาดูดดัวย สลับกับของเอ บางทีก็เอาทั้ง 2 ดุ้นใส่ปาก มันใหญ่คับปากเลยค่ะ รู้สึกว่ามีน้ำออกมาหน่อยๆด้วย เอ กับบัง ครางซิ้ดด ๆ ดิฉันดูดไปตาก็มองไปที่แฟนค่ะ ดิฉันรู้ว่าเค้าชอบให้ยั่วตอนที่กำลังเอากับคนอื่นค่ะ ได้ยินพี่พันบอกว่า เฮ้ย ไม่ไหวแล้วขอแจมด้วยนะ เมียนายนี่ เซ็กซ์จริงๆว่ะ ทนไม่ไหวแล้วซิ้ดด ดิฉันรู้สึกตึงวูบที่ก้นค่ะ อาว์ เค้าดันผลุบเข้ามาจนได้ค่ะ คงเพราะหล่อลื่นดิฉันออกมาก่อนหน้านั้นมั้ง ซักพักรู้สึกว่าค.ของพี่พันจะดันลึกเข้ามาเรื่อยๆค่ะ แล้วแฟนดิฉันกับพี่พันก็เอาดิฉัน พร้อมกันเลยค่ะ มันเสียวสุดๆ เสียวกว่าทุกครั้งที่เคย ไม่ใช่ว่าประตูหลังดิฉันจะไม่เคยโดนเอานะคะ แฟนเอาบ่อยค่ะ แต่ว่าโดนทั้ง2รู พร้อมกันนี่เสียวจริงๆค่ะ มิน่าแฟนถึงบอกว่าโดน2รูพร้อมกันแล้วจะติดใจ จะกลายเป็นคนร่านไปเลย เอกับบังก็เอาแท่งเนื้อดุ้นเขื่องๆยัดใส่ปากให้ดิฉันดูด บางทีคงหมั่นเขี้ยวมั้ง เอามาตีที่ปากดิฉันค่ะ บางทีทั้งเอ และบีก็ยัดเข้าปากดิฉันพร้อมกันเลยค่ะ ดิฉันใช้ปากดูดรูดให้เอกับบังอย่างสะใจสุดๆค่ะ รู้สึกว่าตัวเองกำลังเมามันในรสสวาทที่พวกเค้าทั้ง3 ทำ รูหน้า หลังถูกแฟนกับพี่พันเย็ดแรงขึ้น บางทีพอดิฉันขย่มแฟนจนมิดแท่ง พี่พันก็กดค.เข้ามามิดด้าม แล้วแช่นิ่งแล้วคลึงวนๆ อาว์ ดิฉันรู้สึกว่าตัวเองจะทนไม่ไหวแล้วค่ะ มันเสียวสุดๆ ปาก หี ก้น มี ค.อยู่เต็มทุกที่เลยค่ะ ครางบอกแฟนว่า ไม่ไหวแล้ว อืออ ไม่ไหวแล้ว เสร็จ..แล้ว เอกับบังก็ครางซิ้ดด บอกว่าน้ำจะออกแล้วครับ แฟนดิฉันบอกว่า กินเลย กินน้ำพวกเค้านะ เมียจ๋า ดิฉันก็พยักหน้าแล้วอ้าปากออก จนสุดๆ ค่ะ ได้ยินเอกับบังคราง ดิฉันบอกว่า ออกเลยค่ะ ออกมาเลย เอ เอาควยเค้าตีที่ปากดังเพี้ยะๆๆ อาว์ ปากดิฉันชาไปหมดเลยค่ะ ดิฉันต้องคายของบังออกแล้วหันหน้าไปหาเอ พี่พันดึงผมดิฉันไปข้างหลังจนหน้าแหงนบอกว่า ขอดูมั่ง แล้ว เอก็เอาควยเค้ามาที่ปากดิฉัน ปล่อยน้ำพุ่งเข้ามาในปากดิฉัน บนลิ้นที่รองควยเออยู่ค่ะ ดิฉันอ้าปากแลบลิ้นออกมารอน้ำรู้สึกเสียววูบที่รูหีค่ะ แฟนดิฉันฉีดน้ำออกมาใส่รูอย่างแรงจนร้อนวูบ พี่พันก็กระฉูดตามมาติดๆค่ะ มันร้อนไปหมดทั้ง 2 ร่องเลยค่ะ รู้สึกว่าควยเค้ากระตุกๆทั้ง 2 แท่งบังที่ยืนชักอยู่ก็ออกเหมือนกันค่ะ หือ บังเอาควยเค้ายัดเข้าปากดิฉันซึ่งแหงนหน้าอยู่แล้วแทงเข้ามาจนมิดด้ามเลยค่ะ น้ำบังนี่เยอะมาก ปิ้ดแรกนี่ลงคอเลย แล้วบังก็ชักออกมาหลั่งข้างนอกให้พวกเพื่อนๆเค้าดู บังเอาน้ำเค้าฉีดมาที่หน้าดิฉันเลอะไปหมดเลยค่ะ แล้วบังก็เอแท่งเค้าเกลี่ยกับน้ำที่อยู่บนหน้าก่อนยัดใส่ปากให้ดิฉันดูด เอก็เอามาใส่ปากอีกเป็น 2 อัน ดิฉันก็ดูดๆๆ แต่ว่าอมน้ำไว้ก่อนค่ะ ดิฉันก้มไปหาแฟนที่นอนอยู่ข้างล่างแล้วค่อยๆคายน้ำออกมาเหมือนในหนังที่แฟนชอบดูค่ะให้เค้าเห็นว่า น้ำขาวๆค่อยๆไหลออกมาจากมุมปากดิฉัน แล้วดิฉันก็นอนกอดแฟนจนหลับไป ตื่นมาเห็นแฟนอยู่คนเดียว พวกนั้นไปไหนกันไม่รู้ เลยปลุกแฟนกลับบ้านค่ะ โดนเย็ดคราวนี้อิ่มไปหลายวันเลยค่ะ

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
    • View Profile
Reply #1 on: April 04, 2013, 07:42:05 am
ขอบคุณครับ