close buttonclose buttonclose button
แปลกๆแต่จริง(2)

แปลกๆแต่จริง(2)

samaska · 220587

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline samaska

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 7
    • View Profile
Reply #45 on: November 17, 2010, 03:44:52 pm
 (011;  พักสักแปบครับ

• *
Reply #46 on: November 18, 2010, 10:00:05 am
 (010;  มาต่อกันครับ 

ตอนสายแก่ๆ ผมตื่นมาเพราะมีคนมาเคาะประตูห้องไอ้ตุ๊ก พอผมเปิดออกมา เป็นรุ่นพี่ผมครับ แกชื่อ พี่ N รุ่นพี่ที่เล่นบาสทีมเดียวกันนี่ล่ะ ผมเห็นแก ก็ยกมือไหว้ แกมากับผู้หญิงคนหนึ่ง ผมก็ไม่รู้จักหรอกครับ ผมก็ถามแกว่า มีอะไร แกก็บอกว่า ไม่มีที่นอน อยากจะขอยืมห้องหน่อย ผมก็ งงๆ ครับ ผมเลยบอกแกไปว่า มีคนนอนอยู่และผมก็ชี้ไปที่เตียง เหมียวนอนหลับอยู่ แต่ก็มองหน้าแก ดูสีหน้าแล้ว คงไม่ใช่มานอนเฉยๆล่ะครับ เข้าใจหัวอกผู้ชายด้วยกัน ผมเลยต้องไปปลุกเหมียว และไปส่งเธอ ทิ้งให้พี่ N แกสานฝันของตัวเองไป  ผมไปส่งเหมียวเสร็จก็มานั่งข้างล่าง แน่นอนครับ เสียงเตียงมันก็สั่นไหวเป็นธรรมดา จะขึ้นไปแอบดูก็ไม่ใช่นิสัย และยิ่ง พี่ Nแกเป็นคนที่รูปร่างสูงใหญ่ กำยำ แล้วด้วยนั้น เสียงกระแทกทำให้เตียงสั่น มันย่อมหนักหว่าคนอื่นๆที่ผมได้ยิน  อดอยากมาจากไหนวะ  ผมคิดในใจ  จนเที่ยง ผมก็ออกไปข้างนอก กลับมาบ่ายๆ ก็เห็น พี่ N แกนั่งดูทีวี กับ ไอ้โต  แกก็เรียกผมไปคุย แกก็คุยเรื่อง การแข่งบาส ที่กำลังจะเริ่มแข่ง ตรงสนาม สังคีต (ไม่รู้ผมเขียนถูกหรือเปล่า) ซึ่งเป็นรายการแข่งเก็บเงินรางวัลประจำปีเลยก็ว่าได้ จะมีแต่คนเก่งๆมาแข่ง ผมกับแกก็อยู่ทีมเดียวกันนี่ล่ะ  และแกก็บอกว่า หลังแข่งจบแล้ว จะพาไปแข่งต่อ ที่จังหวัดบ้านเกิดแก คือที่ ชัยภูมิ ผมก็ เออๆ เพราะช่วงนั้นผมเองก็ พเนจรแข่งบาสไปเรื่อยล่ะครับ   จนถึงวันแข่งที่สนาม สังคีต ผมก็ลงเป็นตัวจริงตามปกติ เล่นๆกันไป จังหวะ ที่การ์ดส่งบอลมาให้ผม ผมกำลังวิ่งไปรับ แต่ดันมีคนมาสะกิดบอลเปลี่ยนทางบอลไปนิดนึง ซึ่งมันเร็วมากครับ ลูกบอลพุ่งตรงมาด้วยความเร็ว กระแทกเข้าที่นิ้วก้อยผมอย่างแรง เสียงดังสนั่นเลยครับ ผมตอนแรก ไม่รู้สึกตัว แต่แล้วความเจ็บมันก็แล่นขึ้นสมองอย่างแรง เพราะนิ้วก้อยข้างขวาผม มันหักเลยครับ -_   <<<  ดูภาพนี้แล้ว ลองนึกดูนะครับ คือกระดูกตรงแถวๆเล็บน่ะครับ ข้อต่อที่ 2 มันโดนแรงอัดของลูกบาส ทำให้มันกระโดดมาทับ ข้อต่อ ที่ 3 ของนิ้วก้อย เจ็บมากๆครับ ผมต้องออกจากการแข่งขัน ทันที  แต่ก็ไม่ได้ไปหาหมอ เพราะคิดว่า นิ้ว ส้น ธรรมดา แต่คืนนั้นผมนอนไม่หลับเลยครับ  จนการแข่งจบทั้งหมด ทีมผมก็ตกรอบไปตามระเบียบ พี่ N เลยพาไปแข่งต่อที่ชัยภูมิ โดนที่ผมยังเจ็บอยู่ และเขาก็พาผมไปโรงบาล หมอก็บอกว่า กระดูกข้อต่อ ที่ล๊อคนิ้วให้พับได้น่ะ แตกละเอียดเลย  ผมตกใจมากครับ และหมอเขาก็ใส่เฝือกอ่อนให้ผม  ตอนเย็น ผมก็ถอดเฝือกออก พ่นสเปรย์ ให้นิ้วมันชา แล้วก็ไปแข่งบาส หน้ามึนมากครับ แต่ด้วยความเจ็บ มันก็เล่นไม่ได้ดั่งใจ  วันต่อมา ผมก็ไปหาหมอคนเดิมอีก หมอเขาเป็นผู้หญิง เขาก็ด่าๆ หาว่าผมไม่รักตัวเอง เจ็บขนาดนี้ยังไปเล่นอีก ผมก็ไม่ฟังเท่าไรหรอกครับ และแกก็ใส่เฝือกให้อีกรอบ  ตอนเย็นมา ผมก็ถอดเฝือกไปแข่งอีก แต่รู้ตัวว่า เล่นไม่ได้เลย มานั่งข้างสนาม และตอนนั้น เสียงโทรศัพท์ก็ดัง  ผมก็ไม่รู้ว่าของใคร แต่มองดูแล้วไม่มีคนว่างรับเลย ผมก็เลยรับ  เขาก็ขอสายพี่ N ซึ่งทำให้ผมรู้ว่า โทรศัพทื พี่ N ผมเลยบอกเขาว่า พี่ N แข่งบาสอยู่  ก็คุยกันแปบนึง ก่อนวาง เขาบอกว่า ฝากบอกพี่ Nด้วยนะว่า บี คิดถึง  ด้วยความทะลึ่งผมก็เลยพูดขึ้นมา ว่า  คิดถึงแต่พี่ N เหรอ ไม่เห็นคิดถึงผมเลย  ผมพูดไปอย่างงั้นครับ  เขาก็ดูงงๆิดหน่อยก่อนที่บอกว่า  แล้วนั่นใครอ่ะ ...... และก็เว้นคำพูดไปสักหน่อยก่อนที่จะบอกว่า  งั้นคิดถึงคนที่พูดด้วยก็ได้  ผมก็ยิ้มๆครับ และก็วางไป ไม่ได้คิดอะไรนอกจากนั้น  จนพวกผมกลับมาสารคาม  ผมน่ะลืมไปแล้วเรื่องคนชื่อ บี จนวันนั้น ไอ้อ๊อฟ มันมาหาไอ้โจ๊คที่บ้าน และมันก็บอกว่า มีคนมาถามมันว่า รู้จักคนชื่อ กรมั้ย  มันก็หันมาถามผมว่า รู้จักคนชื่อ บี มั้ย  ผมก็เลยบอกว่า เด็กพี่ N มันก็เลยบอกว่า งั้นก็คนเดียวกัน  คือ บี ที่ว่าเนี้ย เป็นเพื่อน ของไอ้ อ๊อฟมันด้วย  มันก็เล่าว่า มันนี่ล่ะ เป็นคนติดต่อให้พี่ N  ผมก็อือๆ  ระหว่างคุยกันอยู่ โทรศัพท์ไอ้ อ๊อฟ ก็ดัง มันดูเบอร์แล้วก็ยื่นมาให้ผม  ผมก็รับแบบงงๆ  พอพูดกันตอนแรก บีรู้ว่าเป็นผม เธอก็คุย และก็บอกว่า อยากเจอหน้าจังเลย ผมก็ไม่รู้จะทำยังไง จนบีบอกว่า เดี๋ยวจะมารับผมไปนั่งกินนมกัน ซึ่งตอนนั้น บ่าย 3กว่า ๆ ผมก็บอกว่า เดี๋ยวตอนเย็นจะออกไปเล่นบาสแล้ว  บีก็บอกว่า ใส่ชุดเล่นบาสออกไปเลย เดี๋ยวกินเสร็จ บีจะไปส่ง ผมก็นิ่ง   และก็แต่งตัวรอ พวกไอ้โจ๊ค ก็พากันแซว ผมก็ไม่ได้อะไร บอกพวกมันว่า แค่ไปนั่งกินนม พี่ N เขาไม่ว่าอะไรหรอก  และบี ก็มา คือผมไม่เคยเจอหน้าเธอมาก่อนเลยนะครับ เธอเองก็ไม่เคยเห็นผมเหมือนกัน  แว่บแรกที่เห็น บี ใส่ชุดนักศึกษามาเลยครับ กระโปรงสั้น ตอนนั้น แดดจ้า ทำให้ บี ขาวแบบ เวอร์อ่ะครับ หน้าตาก็ไม่เท่าไรครับ แต่ ความขาวนี่สิ ขาวที่สุดตั้งแต่ผมเคยเห็นมา ชุดนักศึกษาที่รัดรูปแล้ว มันทำให้เธอดูดีขึ้นเป็นกอง บีขับมอไซค์มารับผม เธอก็ถามผมว่า กรเหรอ  ผมก็พยักหน้า  ก่อนที่เธอจะชวนผมนั่งซ้อนท้าย ไปร้านนม เราก็ไปนั่งกินกันที่หน้า พี่ต่อ แกเป็นคนที่เล่นบาสกับผมน่ะครับ รู้จักกันแต่ไม่สนิทเท่าไร  เราก็ไปนั่ง เป็นเบาะนั่งกับพื้น ผมตอนนั้นใส่กางเกงขาสั้นเตรียมไปเล่นบาส นั่งตรงข้ามกับ บี  เธอก็ชวนคุยไปเรื่อย ก็มีแซวเรื่องที่ผมคุยกับเธอวันนั้น เธอบอกว่า อยากรู้จริงๆว่าใคร ผมก็เลยบอกว่า รู้แล้วจะทำไมเหรอ จะจับหอมแก้มหรือไง เพราะคำพูดนี้ล่ะครับ บทสนทนามันเลยเปลี่ยนไป  บีก็บอกว่า มากกว่านั้น....  และเราก็เงียบกันไปครับ  ผมตอนนั้น แท่งแข็งเต็มๆเลยครับ แอบชำเรืองดูหุ่นเธอแล้ว มันน่าเอาสุดๆ  และสักพัก บีก็ไปส่งผมที่สนามบาส ม.ม.ส เก่า  บี บอกว่า เดี๋ยว จะมารับ ผมก็เขินๆครับ เพราะพวกเพื่อนผมมันก็แซวๆ  จนผมเล่นบาส เสร็จ บีก็มารับจริงๆ ชุดนักศึกษาเหมือนเดิมเลยครับ  ผมก็นั่งซ้อนท้ายเธอ ตอนแรกผมนึกว่าเธอจะพาผมไปส่งบ้านโจ๊ค แต่เปล่าเลย เธอพาผมขับเข้าไปในราชพัดมหาสารคาม  ไปจอดตรงสนามฟุตบอล ตรงนั้นจะมี ถนนในราชพัด และจะมีอัตจรรย์อยู่ แต่ด้วยความมืด คนจะมองไม่เห็น เธอก็บอกว่า นั่งคุยกันก่อน ผมก็ อืม คุยก็คุย เราก็ไปนั่งบนอัตจรรย์ ที่ผมนั่งน่ะ ห่างจาก ถนน เพียง ไม่ถึง 20 เมตรด้วยซ้ำ  แต่มันมืด คนจะไม่สังเกตุ แถมตอนนี้ ก็ไม่ค่อยมีคนด้วย เราก็นั่งคุยกันไป  จู่ๆ บีก็พูดขึ้นมาว่า กร ฉันอยากนอนกับเธอ   ผมสะดุ้งเลยครับ และยังไม่จบ เมื่อ บี ก้มลงมา ดึงกางเกผมลง แล้วอ้าปากอมแท่งผมเข้าไปจนสุด โยกขึ้นลง ประมาณที่จำได้เลยครับ ประมาณ 8 ครั้งในการโยกหัว ผมเสียวมากๆก็จริง แต่ก็พูดบอกเธอว่า  เพิ่งเล่นบาสมายังไม่ได้ล้างเลย  เธอก็หยุด และผมก็พูดต่อว่า ถ้าเสร็จขึ้นมาจะให้ทำไงล่ะ  เธอก็บอกว่า ก็เสร็จสิ  ผมก็นึกว่าเธอจะทำต่อ เธอก็เอาแท่งผมกลับไว้เหมือนเดิม  และเราก็คุยกันต่อ  ระหว่างนั้น ก็ไม่มีการล่วงเกินอะไรเลย เพราะผมมัวแต่ตบยุง ผมเลยบอกให้เธอไปส่งผม ซึ่งตอนนั้น 5 ทุ่มแล้ว บีก็ไปส่งผมที่บ้านไอ้โจ๊ค ที่บ้านก็เงียบอีกแล้วครับ มีไอ้โต นอนหน้าทีวีคนเดียว บีก็เข้ามานั่งบนโซฟา ผมก็ไปหาน้ำมาให้ เดินออกมา ก็เห็นบีบ่นๆว่าง่วง แล้วก็นั่งหลับตา ผมนั่งข้างๆเธอ มองดูหุ่นแล้วหื่นมากครับ แต่ทำไม่ได้ ไอ้โตอยู่ ข้างบน ไอ้โจ๊ค ผมเลยบอก บีว่า ง่วงก็กลับไปนอนบ้าน ก็ลองเขย่าตัว บี น่ะไม่ได้นอนหรอกครับ ดูเหมือนเธอจะยั่วผม เพราะบางทีผมยังเห็นเธอยิ้มเล็กๆที่มุมปากเลย ผมก็แกล้ง เอามือจับ นมเธอเบาๆ เธอก็ทำท่า ปัดเป็นพิธี  แต่ผมก็ไม่ได้อะไรต่อ จนบีกลับไป ผมก็นอนตามปกติ  ลืมบอกไป ว่า ช่วงนี้พวกผมปิดเทอม  - -*  ผมก็นอน และตอนสายๆ เพื่อนๆไอ้โจ๊ค ก็มาที่บ้านครับ ผมรู้จักแต่ไม่สนิท ซื้อเบียร์มา 2 ลัง ได้ ก็ชวนกันนั่งกิน ตอนแรกผมก็ว่าจะไม่กินแล้วล่ะ แต่นั่งกินสักพักก็ติดลมครับ ในนั้นก็มีไออ๊อฟมาด้วย มันก็คุยโทรศัพท์ และก็หันมาบอกผมว่า บีจะเข้ามาหาผม  ผมก็ชักไม่อยากเจอหน้าเธอขึ้นมาซะเฉยๆ ผมก็เลย เลิกกินครับ และก็ขึ้นไปนอนบนห้องไอ้ตุ๊ก  หลับจริงๆครับ จนมาได้ยินเสียง ไอ้โจ๊ค ตะโกนเรียกผม ผมก็แกล้งไม่ได้ยิน ก็แกล้งหลับ สักพักก็ได้ยินเสียงเดินขึ้นบันไดมา ประตูห้องผมก็ไม่ได้ล๊อค ผมก็แกล้งหลับ จนมารู้สึกว่า มือนุ่มๆ มาเขย่าที่ตัวผม ผมก็ลืมตามามอง เป็นบีครับ วันนี้เธอแต่งตัว ยังไงไม่รู้ ต้องขอโทษจริงๆครับ สำหรับตอนนี้ ผมจำไม่ได้จริงๆ ผมมารู้สึกตัวอีกที ก็ตอนที่ผม กำลัง ลงลิ้น ให้บีอยู่ ร่องเธอ เป็นสีชมพูออก ม่วงๆนิดๆ ผมก็จำไม่ได้ว่า ผมคุยอะไรไปมั่ง ผมเลียร่องเธอนานมาก ทั้ง แหย่ทั้ง เลียรอบๆ จน บีบอกว่า เอาใส่เถอะนะ  ผมก็จับแท่งผมใส่  บีก็ถามว่า ไม่มีถุงเหรอ ผมก็บอกว่า ไม่มี  ตอนแรก ผมกะว่า จะไม่เอาแล้ว แต่บีบอกว่า งั้นเอาเลย ผมก็ดันแท่งผมเข้าไป บี ร้องครางเบาๆ จะว่ากลัวเพื่อนๆข้างล่างแซวก็ใช่อ่ะครับ แต่ตอนนั้น ผมเมามากจริงๆ ผมเล่นท่ากับเธอแค่ 2 ท่าเอง ท่าพื้นฐานกับท่า หมา  ท่าหมานี่ เล่นนานมากๆ บีนั้น เสร็จไป 3 รอบแล้ว แต่ผมไม่รู้สึกอะไรเลย แท่งผมมันแข็งจนปวด ที่จำได้ก็คือ ผมเล่นกับเธอ ไป ชั่วโมงกว่าๆ โดยที่ผมไม่เสร็จเลย บีก็ถามผมว่า ไม่เสร็จอีกเหรอ  บีแสบไปหมดแล้วนะ  เหมือนสติกลับมา ผมก็หยุด และก็เดินเข้าไปล้างในห้องน้ำ ออกมาก็เห็นบีแต่งตัวเสร็จแล้ว และผมก็เดินลงมาส่งบี โดยที่เตรียมใจแล้วว่า จะโดนเพื่อนแซว เพราะผมเอากับ บี แรงมาก แต่ไม่มีคนอยู่เลยสักคน ผมก็ งงๆ เลยถามบีว่า ไปไหนกันหมด บี บอกว่า ตอนที่บีมา พวกเขากำลังจะออกไปแล้ว สงสัยไปต่อที่อื่น  ผมก็เลยเงียบๆ และบีก็ไป ผมทรมานจริงๆ อยากเสร็จแต่ไม่เสร็จ ก็เลยมาชักว่าวออก นานพอสมควรครับ กว่าจะแตก  และคืนนั้น บีก็แวะเข้ามาหาผมที่บ้านไอ้โจ๊คอีก  แต่เรานั่งคุยกัน หน้าบ้าน มันจะมีต้นมะม่วง ซึ่งไม่มีไฟ มืดๆ ผมก็นั่งคุยกับบีบนรถเธอนั้นแหล่ะ เธอ ก็ล้วงมาจับแท่งผมเล่นตลอดในเวลาที่คุยกัน ปากก็บอกว่า อยากนอนกับผม ผมก็แกล้งถามว่าที่ไหนล่ะ  บีก็บอกว่า ไปเปิดโรงแรมนอนกันเถอะนะ  ผมก็ทำหน้าแบบไม่เอาหรอก  คุยกันจนบีกลับ  ผมก็จะเข้ามานอน  ที่หน้าทีวี มีไอ้โจ๊ค และไอ้โต นอนอยู่ ที่แปลกก็คือ มี ไอ้ จอม น้องชายไอ้โจ๊คนอนด้วย  ผมก็ถาม อ้าว จอม ไม่ขึ้นไปนอนกับแม่ ล่ะ  จอมบอก จะนอนข้างล่าง มันเย็นดี  เรานอนเรียงกันครับ  โจ็คนอนสุดฝั่งซ้าย และก็ ไอ้โต ถัดมา จอม และก็ผมนอนสุดฝั่งขวา ก็เออ ไม่เป็นไร นอนกันเยอะๆอบอุ่นดี ผมตอนนั้น ก็ยังเมาค้างอยู่ ผมก็ง่วงๆ ก็หลับไป มารู้สึกแปลกๆครับคิดว่าตัวเองฝัน

โปรดติดตามตอนต่อไป   (16;

• *
Reply #47 on: November 18, 2010, 11:26:41 am
 (39;   มาต่อกันครับ

ผมคิดว่าตัวเองฝัน ในฝันนั้น มีคนกำลัง กำแท่งผมอยู่ ปกติเวลาผมนอน ผมจะห่มผ้าปิดหมดเลยคลุมหัวด้วย ผมเลยลืมตามองใต้ผ้าห่ม จอม มันนอนบีบแท่งผมอยู่ คือ ไอ้จอมเนี้ย เป็นน้องชายของไอ้โจ๊ค เรียนอยู่ ม.2 ทั้งแม่โจ๊ค และตัวโจ๊คเอง ก็ชอบแซวมันว่า มันเป็นกะเทย เพราะไอ้จอมมันจะ ออกแนวนั้น แต่ก็ไมไ่ด้อะไรมากแค่แซวกันเฉยๆ แต่พอมาเห็นแบบนี้ ผมเริ่มไม่แน่ใจแล้วสิ อยากจะห้าม แต่เมื่อมองดูแล้ว ไอ้จอมมันก็นอนหลับตาอยู่เหมือนกัน คงละเมอ ผมก็เลยเฉยๆ แต่แท่งผมมันไม่เฉยด้วยสิครับ แข็งใหญ่เลย  ลืมบอกไปว่า ตอนนั้นเองผมก็ยังใส่เฝือกอ่อนอยู่ คือใส่ไว้เฉยๆ เวลาเล่นบาสผมก็ถอด มันไม่ได้เจ็บเท่าตอนแรก สักพัก จอมก็ล้วงมือเข้าไปในกางเกงผม จับแท่งผมในกางเกง ผมก็สะดุ้งครับ ผมเริ่มสังเกตุ ว่าไอ้จอมมันไมไ่ด้หลับอย่างที่คิด เพราะมือจอม จะพยายามทำค่อยๆ คงจะกลัวผมตื่น ผมก็นิ่งๆ แล้วยิ่งใต้ผ้าห่มแบบนี้ ผมก็ยิ่งหายใจขัดๆ ผมเลยขยับตัว เอาหน้าออกมาจากผ้าห่ม จอมก็หยุดและก็เอามือออก แต่ตอนนี้ จอมมันอยู่ใต้ผ้าห่ม ผ่านไปสักพัก จอมคงคิดว่าผมหลับไปอีกแล้ว ก็เริ่มอีกครับ แต่คราวนี้ จอมมันก็ งัดแท่งผมออกมา อย่างง่ายดาย เพราะผมเองใส่กางเกงขาสั้น ผมไม่ใส่กางเกงในอยู่แล้ว  จอมก็รูดแท่งผม จนหัวเปิด แล้วก็รูดอยู่อย่างนั้น ก่อนที่จะเอานิ้วโป้งมาแตะที่หัวแท่งผม ผมก็นอนนิ่งๆ จะว่าเสียวก็เสียวนะ แต่นี่ผู้ชาย แถมเป็นน้องชายเพื่อนอีก พอจอมเห็นผม ไม่ขยับตัว จอมก็รูดแท่งผมช้าๆ ผมมองดูผ้าห่ม ก็เห็นการขยับได้เลย รูดไปนานพอดู ผมชักอยากเสร็จซะแล้วสิ แต่จะทำไงล่ะ ผมควรจะบอกจอมเหรอ แต่ถ้าเกิดผมเสร็จขึ้นมาจริงๆ จอมมันจะรู้สึกยังไง ถ้ารู้ว่าผม ไม่ได้หลับ  ก่อนที่อะไรจะเกิด ผมเอามือ จับมือจอมไว้ จอมตกใจเลยครับ พยายามเอามือออก และจะเขยิบตัวหนีผม ผมเลยมุดไปใต้ผ้าห่มและก็บอกจอมว่า ทำต่อดิ  แม้จะมืด แต่ผมก็มองเห็นว่าจอม จ้องตาผมไม่กะพริบ มือจอมก็ค่อยๆมาจับแท่งผมเหมือนเดิม และก็รูด เร็วๆ ผมกดหัวจอมลงไปหาแท่งผม ตอนแรกจอมก็เกร็งๆไว้ ผมตอนนี้งอตัวโดยที่มีหน้าจอม อยู่ใกล้ๆแท่งผม ผมเห็นว่า จังหวะในการชักของจอม มันทำให้ผมเสร็จ ผมเลยชักเอง จอมก็จ้องมือผมที่ชักแท่งตัวเอง จนผมเกือบจะทนไม่ไหว จะให้พ่นใส่หน้าจอมมันก็ยังไงๆอยู่ ผมเลย ลุกขึ้นเดินไปห้องน้ำ แล้วก็ยืนชักจนน้ำแตก  ผมก็จัดแจงล้างอะไรเสร็จก็กลับมานอนปกติ จอมก็นอนนิ่งๆ ผมก็กลัวจอมมันจะเขินอะไร ผมก็จับมือจอมมาจับแท่งผมไว้เฉยๆ จอมก็บีบๆ ไว้ จนหลับไป ตื่นเช้ามา ปกติ จอมต้องไปซ้อมเทนนิสตอนเช้า ก็จะสลับกันครับ ระหว่างผมกับไอ้โต ขับรถไปส่งจอมที่วิลัยพละ  แต่ผมใส่เฝือกอยู่ หน้าที่นี้จึงเป็นของโต แต่จอมก็อยากให้ผมไปส่ง ผมก็ เออ ไปก็ไป ตอนนั้น เวลา เกือบ 6โมง นั้นคือ เช้ามากครับ แดด ยังไม่ค่อยเยอะ ผมก็ขับรถพาจอมไป สนาม มันไม่มีคนเลย ผมก็ต้องนั่งเป็นเพื่อนจอม จนกว่าคนจะมา  ก็ตอนแรกนั่งกันเงียบๆ จนจอม มาถามผมว่า เมื่อคืนพี่ไปชักทิ้งในห้องน้ำเหรอ  ผมก็พยักหน้า ตอนนี้ อายครับ   จอมก็บอกว่า ทำไมต้องชักทิ้งในห้องน้ำล่ะ  ผมก็เลยบอกว่า แล้วจะให้พี่ ชักทิ้งที่ไหนล่ะ  จอมก็มองหน้าผม แล้วก็ถามว่า ปกติ กับผู้หญิง พี่เสร็จที่ไหนล่ะ  ผมก็เลยบอกว่า ก็หลายที่นะ  จอมเริ่มขยับมานั่งใกล้ๆผมมากขึ้น  ผมก็คิดในใจ มันยังไงแล้วสิ  ผมก็ไม่รู้จะพูดยังไง จอมก็เอามือมาจับแท่งผม อย่างว่าครับ ตอนเช้าๆงี้ มันแข็งแน่นอนครับ และผมเองก็ใส่กางเกงตัวเมื่อคืนด้วย กางเกงในก็ไม่ใส่ จอมก็ลูบเบาๆ มันก็ขึ้นมาเป็นรูปแท่งผม ผมเห็นท่าไม่ดี อีกอย่าง ตอนัน้นผมมีอารมณ์ทางเพศค่อนข้างอ่านะ  ผมเลยพาจอมไปนั่งบนอัตจรรย์ ซึ่งห่างจากสนามเทนนิส ไม่ถึง 10เมตร แต่มันหันหน้าเข้าสนามฟุตบอล ตอนนั้น ก็ไม่มีคนด้วย ปิดเทอม ผมก็ไปนั่ง  จอมก็ล้วงเข้าไปจับแท่งผม รูดข้างใน ผมก็เสียวดิครับ ผมดึงกางเกงลง ให้แท่งผมออกมา จอมก็จ้องมือก็รูด  ผมมาคิดว่า มันใช่เหรอวะ ผมเลยถามจอมว่า เป็นกะเทยเหรอเรา  จอมก็บอกว่า เปล่า  ผมเลยถามอีกว่า แล้วรู้สึกยังไงเนี้ยมาจับของผู้ชาย  จอมก็บอกว่า ไม่รู้เหมือนกัน แต่ก็ไม่ได้รังเกียจ  เออ.... ผมก็ งงๆ สักพัก จอมก็งัดแท่งของมันออกมา ผมก็ตกใจครับ ขนาดแท่งจอมนั้น ไม่ใช่ธรรมดา เกินอายุเลยครับ ถึงจะไม่ใหญ่มาก แต่เพราะผมไม่เคยเห็นต่อนหน้าต่อตามั้ง ผมเลยตกใจ ผมก็บอกให้จอมเก็บเหอะ มันก็เก็บ จอมก็ถามว่า เลียได้มั้ย  ผมก็บอกว่า เลียได้ แต่จะเลียทำไม   จอมก็บอกอยากรู้ จอมก็เล่าให้ฟังว่า ในกลุ่มเพื่อน มีกะเทยอยู่คนหนึ่ง มาคุยว่า มีอะไรกับผู้ชาย จอมเลยอยากรู้ว่ามันเป็นยังไง ผมก็เลยบอกว่า  ผู้ชายกับผู้ชาย จะไปเลียนแบบทำไม  ตอนนั้น มือจอมยังจับของผมอยู่เลย ผมเริ่มเสียวขึ้นมาแล้วสิ  จอมก็บอกว่า ครั้งเดียวก็พอ จอมอยากรู้  และจอมก็ก้มเลียของผมเลยครับ เลียแบบ แพร่บๆ อย่างงั้นเลย ไม่ได้อม ไม่ได้เลีย วน แต่เลีย แพร่บๆเหมือนหมากินน้ำ ตรงส่วนหัวของแท่งผม  ผมก็เสียวสิครับ ผมก็ปล่อยให้จอมเลียได้สักพัก ผมก็ให้จอมชัก  จอมก็ชัก จนไม่นาน ผมก็จะเสร็จ  ผมเลยให้จอมเลียแบบเมื่อกี้หน่อย  จอมก็ก้มเลีย จนผมแตกออกมา  จอมก็เลีย แถม ดึงแท่งผมลงจนสุด หัวมันก็บานออก จอมก็เลีย น้ำผม ไว้ในปาก ผมอยากจะบอกเหลือเกินว่า อย่ากลืน แต่ไม่ทัน เมื่อจอมกลืนลงไปแล้ว  แถมหันมาบอกผมว่า คาว จะอ้วก  ผมก็เลยบอกว่า กลืนทำไม  จอมก็บอกว่า จะได้เล่าให้เพื่อนฟัง  ผมก็ตกใจ และก็ห้ามไว้ ว่า เล่าได้แต่อย่าบอกชื่อนะ จอมก็รับคำ  ในใจผมก็คิดว่า ครั้งนั้นคงเป็นครั้งเดียวครับ และสักพักคนก็มาซ้อมกัน ผมก็ขับรถกลับ ก็ขี่ออกมาทางซอยเล็กๆข้างวิลัย  ก็เห็นผู้หญิงคนหนึ่งเดินเอาขยะออกมาทิ้ง ผมมองดูดีๆ ก็เป็นคนนั้น ที่ผมเคยปรุงมาม่าให้เธอ  ดูเธอจะไม่เห็นผม พอมาถึงบ้านโจ๊ค ผมก็รีบหาเบอร์โทรของเธอเลยครับ  ก็โทรไป ตอนแรกก็ไม่รู้จะคุยอะไร เพราะผมไม่รู้จักชื่อเธอ แต่พอเธอรู้จักชื่อผม เรื่องมันสานต่อเลยครับ ผมถามเธอว่า ไม่กลับบ้าเนหรอ ปิดเทอม เธอบอกว่า กลับแล้ว นี่ก็เพิ่งกลับมา  เพราะอีกไม่กี่วันก็เปิดเทอมแล้วครับ  ผมก็เออ   เธอชื่อ เอื้อง  ขาวครับ ขาวพอๆกับ บีเลย  นมก็ตูมด้วย แต่ผมไม่ได้คิดตรงนั้น ผมลองชวนเธอไปดูหนัง เธอก็ไป  เลยตกลงกันว่า ตอนเย็นผมจะรับไปกินข้าวก่อน แล้วไปดูหนังกัน  วันนั้นผมตื่นเต้นมากครับ ก็กะว่า อาบน้ำเสร็จก็จะออกไปรับเธอเลย  ผมรอจน พวก แม่โจ๊คกับพวกไอ้โต กินข้าวเสร็จ ก็ช่วยไอ้โตเก็บจานชามไปล้าง แต่จอมบอกว่า จะเก็บช่วยผม ให้โตไปนั่งเล่นเถอะ ผมก็เริ่มคิดแ้ล้ว แต่ก็เฉยๆ ผมก็เอาจานไปล้าง โดยที่มีจอมอยู่ด้วย ตรงที่ล้างจานอยู่หลังบ้าน และตรงนั้นจะมีกำแพงสูงๆครับ มืดด้วย ล้างเสร็จ ยังไม่ทำอะไรเลย จอม ดึงแขนผมไปหลังบ้าน ตรงช่องระหว่างกำแพง และบ้านมันจะเป็นท่อระบายน้ำ เป็นช่องให้ยืนได้ 2 คนเบียด ไม่มีการพูดจากัน จอมดึงกางเกงผมลงอย่างง่ายดาย แล้วอ้าปากอมแท่งผม ผมก็ ทั้ง งง ทั้งเสียว ก็ปล่อยจอมทำไป หลังผมพิงกับกำแพง จอมที่เคยบอกผมว่า ไม่เคยอม แต่ตอนนี้ อมให้ผมหน้าตาเฉย  ถึงมันจะดูเก้ๆกังๆ แต่มันก็ทำให้ผมเสียว  แต่แล้วยังไม่ทันจะเสร็จ ไอ้โต ก็เดินมา ผมมองเห็นเพราะหลังบ้านไอ้โจ๊ค จะเป็นไม้ ไฟจากในบ้านจะทำให้เห็นคนในบ้าน แต่จะมองไม่เห้นคนข้างนอก ผมก็บอกให้จอมหยุด โดยการเอามือจับหัวจอมไว้ จอมก็หยุดและลุกขึ้นมา ผมจัดแจงเก็บแท่งผม ไอ้โตมันก็เดินไปเดินมาแล้วก็เข้าบ้าน ผมเลยบอกให้จอม เข้าบ้าน จอมบอกว่า คืนนี้ จอมจะนอนข้างล่าง แล้วให้จอมทำด้วยนะ ผมก็ บอกไม่ถูก  เออทำก็ทำ  และผมก็ไปรับเอื้อง ด้วยอารมณ์ค่อนข้างหื่น แต่ไม่แสดงออก เราก็ไปนั่งกินข้าวกัน ก่อนที่จะไปดูหนัง ผมอยากจะจับมือเธอเหลือเกิน แต่ต้องสะกดอารมณ์ไว้ เพราะจริงๆผมอาจจะเกินเลยกว่านั้นก็ได้ เพิ่งคุยกันเอง ผมจะหื่นเกินไปก็กลัวเธอไม่ชอบ  ดูหนังเสร็จผมก็พาเธอจะไปส่งที่หอเธอ แต่เธอบอกว่า นั่งคุยกันก่อน ก็ไม่ใช่ที่ไหนหรอกครับ ตรงชิงช้าในวิลัยนี่เอง มองไปก้เห็นหอเธอแล้ว ตอนแรกผมจะบอกว่า ทำไมไม่คุยที่ห้องเธอ หรือไม่ก็หน้าหอเธอ เธอบอกว่า เดี๋ยวคนมาเห็นมันจะไม่ดี ผมก็ไมไ่ด้พุดอะไรออกไป เราก็นั่งคุยกันเรื่องปกติ ไม่มีการพูดจาเกินเลยกันสักคำ แต่ผมสิ หน้ามึนบอกว่า อยากหอมแก้มเธอ เอื้องก็อายเลยครับ ตอนแรกเหมือนจะไม่ให้หอม แต่ก็ยอมให้ผมหอม ผมเริ่มคิดในใจแล้วครับว่า หลายครั้งผมเจอผู้หญิงที่ค่อนข้างง่าย แต่นานๆเจอบททดสอบยากๆแบบนี้ ผมต้องพยายามขึ้นหน่อยแล้ว  เราก็คุยกันต่อ อย่างว่าครับ ได้คืยจะเอาศอก ผมก็แกล้งถามเธอว่า ไม่อยากหอมผมเหรอ  เธอก็บอกว่า อยากหอม แต่อาย ผมเลยบอกว่า เดี๋ยวผมหลับตาแล้ว เอื้องหอมผมนะ  เอื้องก็พยักหน้า  แต่พอเอื้องจะหอมแก้มผม ผมก็ใช่มุข เดิมครับ หันหน้ามาจุ๊บปากเอื้อง เอื้องนิ่งไปเลยครับ แต่ไม่เอาปากออก ผมก็ค่อยๆ จูบปากเธอเบาๆ มือก็จับมือเธอไว้ อีกมือเอื้อมไปจับไหล่เธอ ตัวเธอสั่นๆ น่ารักดีครับ อยากจะจับหน้าอกเธอเหลือเกิน แต่อดทนไว้ เกมเพิ่งเริ่ม ไม่ต้องรีบร้อน แต่มันก็ต้องจบ เมื่อเสียงโทรศัพท์ผมดัง ผมดูหน้าจอ เป็นเบอร์ดาว  ผมตอนแรกจะไม่รับ แต่ถ้าผมไม่รับ เอื้องจะคิดว่า แฟนผมโทรมาแล้วผมไม่กล้ารับ ผมเลยรับ  คุยกันได้ใจความว่า ดาวจะชวนผมไปนั่งกินเหล้ากันที่โดม ตอนแรกผมจะบอกว่าไม่ไปแล้วเชียว แต่ดาวบอกว่า ไม่มีเพื่อน อยากให้ผมไปนั่งเป็นเพื่อน ผมก็เลยต้องไป และก็ต้อง บอกลา เอื้องด้วยความเสียดายครับ ผมส่งเธอที่หน้าหอแล้วก็กลับมาบ้าน ตอนแรกจะชวนไอ้โตกับไอ้โจ๊คไปด้วย แต่ไม่เห็น ผมเลยไปคนเดียว   ไปก็เจอดาวครับ นั่งคนเดียวจริงๆ ดาวใส่ ชุดกระโปรงเขาเรียกอะไรไม่รู้สิ ที่เป็นเสื้อสายเดี่ยว กับกระโปรงในตัวเดียวอ่ะ ผมบ้านนอกครับ ไม่รู้จัก  ก็คล้ายๆพวกเด็กนั่งดิ้งค์ แบบนั้นเลยครับ  ผมกับดาวก็ทักทายปกติครับ จุ๊ปปากกัน ก็ไมไ่ด้คุยอะไรกันมาก จนผมอดถามไม่ได้ว่า จริงๆแล้วเรียกมานั่งเป็นเพื่อนทำไม  ดาวก็บอกว่า มีคนหนึ่งมาแอบชอบดาวแต่ดาวไม่ชอบ ดาวบอกว่ามีแฟนแล้ว ไอ้นั้นก็ไม่เชื่อ เลยเอาผมมาแสดงเป็นแฟน แล้วยิ่งผมจุ๊บปากกับดาวแบบนี้ มันคงเชื่อล่ะครับ  เพราะสักพักดาวก็บอกว่า มันกลับไปแล้ว  ผมก็กลัวครับ กลัวมันจะมาทำร้ายผม ผมก็งอนๆดาว ว่าทำไมไม่บอกตั้งแต่แรก ดาวก็ ขอโทษผมซะยกใหญ่ เราก็นั้งกินไปสักพัก เกือบ ตี 1 ก็จะกลับ ฝนดันตก....  แล้วตกหนักมากด้วยครับ  ผมก็ยืนหลบฝนในร้านนี่ล่ะครับ   ก็หันไปถามดาวว่า เอายังไง ดาวก็บอกแล้วแต่ จะตากฝนกลับป่ะล่ะ  ผมก็บอกว่า ตามใจ เดี๋ยวขับรถให้ เพราะดาวไม่ได้เอารถมา  ให้น้องมาส่ง  ผมก็ขับรถไปส่งดาวที่ห้อง เปียกทั้งตัวครับ ตอนแรกผมจะกลับบ้านแล้ว แต่ดาวบอกว่า มาเช็ดตัวก่อน

มันเริ่มจากตรงนี้ล่ะ

(16;

• *
Reply #48 on: November 19, 2010, 10:29:41 am
 (1;  มาต่อกันครับ

ผมก็เข้าห้องน้ำไปถอดเสื้อผ้า จริงๆผมมีความคิดอยากจะมีอะไรกับดาวนะครับ แต่ผมไม่รู้จะพูดยังไง เพราะตอนนี้เราเป็นเพื่อนกันน่ะครับ ดาวเองก็คิดแบบนี้กับผม  ผมเดินออกมาพร้อมผ้าเช็ดตัวผืนเดียว ดาวก็ เดินสวนผมเข้าไปในห้องน้ำมั่ง ผมก็ยืนสะบัดตัวให้แห้ง  สักพักดาวก็ออกมา คือในห้องเธอมีผ้าเช็ดตัว 2 ผืน ผืนหนึ่งผมนุ่งอยู่ อีกผืน ดาวก็นุ่งอยู่  ดาวก็เดินออกมาแล้วพูดว่า  อ้าว แล้วจะเช็ดยังไงล่ะทีนี้  ผมก็ดูแล้ว เลยบอกว่า  งั้นเดี๋ยวเอาผ้าให้ และผมก็ใส่บล๊อคเซอร์ โดยที่ยืนหันหลังให้ ดาว ก่อนที่จะยื่นผ้าเช็ดตัวให้ดาว  ดาวก็ยืนมองผม และก็พูดว่า  หุ่นดีเหมือนกันนะ  คือผมก็หุ่นนักกีฬาธรรมดา นี่ล่ะครับ กล้ามก็ไม่ค่อยจะมีเท่าไร แต่มันดูดีแค่นั้นล่ะ  ผมก็เลยแซวเธอไปบ้างแบบไม่คิดอะไร  หุ่นดาวดีกว่าตั้งเยอะ  ผมก็พูดไปตามความจริง คือตอนนี้ ผมเองก็เมานิดๆ อย่างว่าคนเมาแล้วพูดอะไรเรื่อยเปื่อย ผมก็พูดต่อไปเรื่อยๆ รู้ม่ะ เจอครั้งแรกอ่ะ ก็รู้สึกชอบเลย  ดาวก็ถามว่า ทำไมล่ะ   ผมก็บอกว่า  ดาวน่ารักดี หุ่นก็ดี  ดาวก็มองหน้าผมและก็ยื่นมือมารับผ้าขนหนู  ก็ไม่ได้พูดจาอะไรกัน ผมแต่งตัวเสร็จก็นั่งรอดาวที่เข้าไปแต่งตัวในห้องน้ำ  รอให้ฝนหยุดตกด้วย  และดาวก็ออกมา ใส่เสื้อยืดธรรมดา กางเกงขาสั้น  แต่ที่ไม่ธรรมดาก็คือ การขยับของบริเวณหน้าอกนั้น มันทำให้ผมมั่นใจว่า  ดาวไม่ใส่ชุดชั้นใน  ผมอยากถามแต่ก็เก็บเอาไว้  และดาวก็คงเห็นผมจ้อง เธอเลยพูดขึ้นมาว่า  ชุดชั้นในหมด  ผมก็เขินเลยครับ และดาวก็มานั่งข้างๆผมตรงพื้นห้องเพราะตัวผมเปียก ผมก็ไม่ใช่ว่าเขินที่ได้อยู่ใกล้ๆหรอกครับ เพราะผมกับดาวเองถ้ามองในแง่ของความเป็นเพื่อนแล้วเนี้ย ผมจะไม่คิดอะไร แต่ความหื่นสะสม คุณคงเข้าใจนะครับ มันทำให้ผมรู้สึกอยากมีอะไรกับเธอขึ้นมาในทันที  ผมนั่งคุยกับเธอไป และก็ฟังเสียงฝนว่าเมื่อไรจะหยุด ดูเวลาแล้ว ก็ย่างเข้าตี 2กว่าๆ ง่วงด้วย  ผมหาวไปหลายที จนดาวบอกว่า งั้นก็นอนห้องดาวสิ  ผมก็บอกว่า ชุดเปียกไม่เห็นหรือไง  จริงๆผมตากฝนกลับก็ได้นะ ผมคิด แต่ไม่รู้ทำไมเหมือนผมรอคอยอะไรบางอย่างอยู่  ดาวก็บอกว่า งั้นไปถอดชุดใส่ผ้าขนหนูนอนล่ะกัน ผมก็มองหน้าเธอ และก็พูดว่า  เอาจริงดิ  ดาวก็บอก อือ  ผมก็เข้าไปถอดเสื้อผ้าออก และนุ่งผ้าเช็ดตัวออกมา ดาวจัดแจงเตียงนอนเธอเรียบร้อย เธอเขยิบที่ให้ผมและก็เอามือตบที่นอนประมาณว่า นอนตรงนี้ ผมก็เดินไปนอนข้างๆเธอ ไฟก็ไม่ปิด ผมเลยถามเธอว่าไม่ปิดไฟเหรอ ดาวบอกว่า ชอบนอนเปิดไฟ ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร ก็นอนหงายนิ่งๆ ดาวก็หันหน้าไปทางอื่น ตอนนั้นผมไม่ได้ห่มผ้าห่ม ก็นอนโล่งๆ ดาวก็เอาผ้าห่มมาห่มให้ เลยกลายเป็นว่า ห่มผ้าผืนเดียวกัน จนนิ่งไปพักหนึ่ง ผมเลยเรียก ดาว  ดาวก็หันมา ระยะประชิด  ดาวก็ทำหน้าเหมือนกับว่า มีอะไร ผมก็บอกว่า จุ๊บ หน่อยสิ  ดาวก็ยื่นหน้ามาจุ๊บปากผม และถอยหน้าออกไป ความคิดอยากมีอะไรกับเธอมันทำให้ผมพูดคำนี้ออกมา  ผมถามเธอว่า ถ้าอยากมีอะไรกับดาวต้องทำยังไง  ดาวจ้องผมใหญ่เลยครับ และเธอก็ถามผมว่า ทำไมถึงอยากมีอะไรกับดาว  ผมก็บอกว่า ไม่รู้เหมือนกัน  ดาวก็เลยบอกว่า ไว้หาคำตอบได้เมื่อไรค่อยมีล่ะกัน  และเธอก็หันไปเหมือนเดิม ทิ้งผมให้คิด ทำไมผมถึงอยากมีอะไรกับดาวงั้นเหรอ ผมควรจะตอบว่ายังไงล่ะ หื่น ? หรืออะไรดีล่ะ ผมไม่รู้จะบอกเธอว่ายังไงผมก็นอนคิดอยู่อย่างนั้น นานพอสมควร ดาวก็หันมาหาผม และก็บอกว่า รู้มั้ย....ผู้ชายทุกคนที่ดาวเคยผ่านมา มักจะบอกกับดาวว่า รักดาวชอบดาว ถึงอยากมีอะไรกับดาว ยิ่งมาทำให้ความคิดผมปั่นป่วน ผมเลยถามเธอว่า แล้วไม่ดีเหรอ  ดาวก็บอกว่า  คนเราน่ะ เจอกันแค่ไม่ถึงวันก็รักและมีอะไรกันเลย แบบนี้เขาไม่เรียกว่ารักหรอกนะ  และดาวก็หลับตา เอามือวางไว้บนอกผม ผมก็เลยไปจูบหน้าผากเธอ คำพูดที่สวยหรูมันไม่ออกมาจากปากผมสักคำ ผมพูดออกมาแค่ประโยคเดียว ที่อยากมีอะไรกับดาว ก็เพราะอยากมี  ดาวก็ลืมตามองหน้าผมและก็พุดว่า  แล้วจะรออะไรอยู่  จบคำนั้นผมก็จูบปากกับเธอเลยครับ ผมไม่เคยจูบปากกับดาวเลยทำได้แค่จุ๊บเบาๆ แต่ตอนนี้ ความปรารถนาของผมเป็นจริงแล้ว ดาวเองก็เป็นงานเลยครับ มือเธอล้วงลงไปหาแท่งผมอย่างไว และเมื่อสัมผัสกับมัน ดาวก็ตกใจ เพราะแท่งผมมันแข็งอยู่  ดาวก็พูดว่า  ไวเชียวนะ  ก่อนที่ทุกอย่างดาวจะเป็นคนเริ่ม เธอไซ้ตามตัวผม ลงไปหาแท่งผม และก็ใช้ลีลาที่เชี่ยวชาญ กว่าใครไหนๆ ที่ผมเคยเจอ ลีลาในการใช้ปาก และลิ้นนั้น นับว่าไม่เป็น 2 รองใคร ผมต้อง งอตัวทุกครั้ง ที่ดาวดูดแท่งผม และเธอก็ถอดเสื้อผ้าเธอออก ทำให้ผมได้เห็น หน้าอกเธอ และรูปร่างเธอทั้งหมด  ขาวเป็นคนขาวแต่ไม่ขาวมาก และจากการผ่านศึกมาก็คงไม่น้อย ผมจึงไม่คาดหวังว่า หัวนมจะเป็นสีชมพูหรอกครับ แต่ที่ไหนได้ หัวนมเธอสีชมพูรางๆ และหุ่นดีมากๆ เธอดูดของผมไปสักพัก ก็ลุกไปหยิบอะไรสักอย่างในลิ้นชัก ตู้แป้ง และก็กลับมา คราวนี้เธอเอาร่องมาให้ผมเลีย อยู่ในท่า 69 กลิ่นร่องเธออบอวลไปด้วยกลิ่นสบู่ ผมเลียให้เธอด้วยความกระหายทั้งแหย่ ทั้งเลีย ดาวเองก็เสียวจนต้องร้องออกมาอย่างไม่อายใคร และผมก็รู้แปลกๆตรงแท่งผม เมื่อดาวใส่ถุงยางให้ผม ก่อนที่จะดึงร่องเธอกลับและไปอยู่ในท่าเตรียมขย่มแท่งผม เธอจับแท่งผมจ่อเข้ากับร่องเธอ และทิ้งตัวลงช้าๆ จนสุด ถึงแม้ว่า มันจะดูรีบร้อน แต่ร่องเธอก็ติดแท่งผมได้สะเด่าจริงๆครับ และเสียวขึ้นมากกว่านั้น เมื่อดาว ออกแรงขย่มเองทั้งหมด เสียงเตียงดังจนแทบพัง ผมเคยบอกแล้วว่า ถ้าผมเป็นฝ่ายตั้งรับแบบนี้ ผมมักจะเสร็จไว เสมอ ผมจำเป็นต้องเอามือประคองเอวเธอไว้ เพราะดาวขึ้นสุดลงสุดทุกดอกครับ ผมดันตัวขึ้นมา งับนมเธอไว้ในปากและก็แลกลิ้นกันอย่างสนุก  ไม่นานดาวก็เสร็จ ดาวนั้นไม่ได้เหมือนกับมด ที่มีอารมณ์ทางเพศมากมายนัก เหมือนคนอื่นทั่วไป เพราะเมื่อเสร็จ เธอก็ปล่อยให้ผมคุมเกมทั้งหมด ผมจับดาวนอนหงาย ยกขามาพาดที่ไหล่ และก็ออกแรงเด้า เสียงแท่งผมเสียดสีกับร่องเธอ ดังแจะๆ เพราะว่าน้ำหล่อลื่นเยอะมากๆครับ ผมเองก็หื่นมากด้วย เก็บกดมาตั้งนานล่ะ เสียงดาวครางไม่เข้ากับหน้าตาเลยครับ หน้าตาเธอไปเยอะกว่า เสียงครางไม่เท่าไร จนผมเสร็จ เสร็จคาถุงนั้นล่ะครับ ตอนนี้ทั้งตัวผม มีแต่เหงื่อ ผมปล่อยให้แท่งผมคาในร่องเธออย่างนั้น ร่องเธอก็ติดแท่งผม ตุบๆ ผมก้มลงไปจูบปากเธอ  ดาวก็บอกว่า รู้มั้ย ที่เรามีอะไรกันเมื่อกี้ 1500 แล้วนะ  ผมก็เลยถามเธอว่า  อะไร 1500 ดาวก็บอกว่า เวลาคนมามีอะไรกับเธอ เขาจะต้องจ่ายเงิน  ผมก็เลยมาเข้าใจว่า จริงๆดาวเป็นเด็กไซด์ไลน์ มันทำให้ผมรู้สึกไม่ดีเลยครับ ผมคบกับเธอมา ก็พอสมควรแล้ว ผมไม่ยักรู้เลย ดาวก็บอกว่า  ดาวไม่มั่วขนาดนั้นหรอกนะ แต่พอเขาให้เงินมาใช้มันก็รู้สึกว่า ก็ดีเหมือนกัน ผมก็หยุดครับ ลุกไปเข้าห้องน้ำ ฟังเสียงฝนก็รู้สึกว่าหยุดแล้ว ผมล้างอะไรเสร็จก็เดินออกมา ก็เห็น ดาวมองหน้าผม และก็ถามว่า  จะกลับเหรอ  หน้าตาเธอดูเศร้าๆ ผมก็ยืนคิดแปบนึง ก่อนจะบอกว่า อยากให้นอนเป็นเพื่อนมั้ยล่ะ  ดาวก็พยักหน้า ผมก็ไม่ขัด ก็ไปนอนข้างๆ ดาวก็มากอดผม และก็บอกว่า เราเป็นเพื่อนกันอย่างงี้นะ ผมก็บอกว่า อือ  สักพักดาวก็หลับ แต่ผมไม่หลับ ผมมารู้อะไรที่ทำให้รู้สึกไม่ดีเข้าให้แล้วสิ แต่ก็นะ พูดไม่ออกครับ  จนผมอยู่อย่างนั้นจนสว่าง  ดาวหลับแถมกรนเบาๆด้วย ผมก็ขยับตัว จับดาวนอนหงาย จริงๆไม่ได้จะทำอะไรหรอกครับ  แต่พอมาดูหุ่นเธอแล้วมันอดทำให้ผม ค่อยๆแหวกกางเกงขาสั้นเธอออกไม่ได้ แหวกไปก็เจอ ร่องเธอ มีคราบแห้งๆติดอยู่ ผมลุกไปเอาผ้ามาเช็ดออกให้ ยิ่งเช็ดก็ยิ่งอยากเลีย พอสะอาดแล้ว ผมก็ค่อยๆเอาลิ้นไปเลียเบาๆ ที่ร่องเธอ .....

(16;   
โปรดติดตามตอนต่อไป

Offline tatong

• *
    • เสียว: -1
Reply #49 on: December 11, 2010, 09:17:53 pm
 (5;

Offline eak_1

• *
    • เสียว: 1
Reply #50 on: December 12, 2010, 12:00:50 pm
ขอบคุณครับ

Offline issa

• *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #51 on: December 14, 2010, 12:23:10 pm
ไม่มาต่อและเหรอค้าบ กะลังหนุกเลย

• *
Reply #52 on: December 14, 2010, 03:14:33 pm
 (011;  ช่วงนี้ไม่ว่างเลยครับ

• *
Reply #53 on: October 11, 2013, 12:16:32 am
 (010; กว่าจะนึกรหัสตัวเองได้