close buttonclose buttonclose button
สาวลำปาง

สาวลำปาง

เรื่องเสียว · 27978

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 13, 2012, 09:08:29 pm
ผมชื่อป้อมอายุ39ปีสูง170หนัก91ผิวดำ หน้าตาไม่หล่อผมฟูหยิกหยอย เพื่อนๆล้อว่าหน้าเหมือนจระเข้ แต่ผมไม่ค่อยมีเพื่อน เพื่อนผมทุกคน แต่งงานกันหมดแล้วมีแต่ผมที่ยังเพราะขี้เหร่ ไม่หล่อสาวที่ไหนใครจะเอา แต่ผมเป็นคนรวยมีฐานะดีผมทำงานกับพ่อผมเป็นเจ้าของบ.เงินทุนแถวสีลม ผมไม่มีแม่เพราะแยกทางกับพ่อผมเมื่อตอนเด็ก ผมพูดน้อยแต่สุภาพ ไม่กินเหล้าไม่สูบบุหรี่ ผมเคยซื้อผู้หญิงในเน็ตมา5-6คนแต่ละคนไม่สวยชอบเร่ง โม็กในถุงแป๊ปเดียวราคา1500ทีเดียวเอง บางคนนัดเอากันเห็นหน้าผมแล้วไม่รับงานเลย บางคนแค่นัดทานข้าวยังวิ่งหนีผมเลยครับจนวันนึงผมได้เอาสาวที่สวยน่ารักและหุ่นดีที่สุดในชีวิตผม เมื่อปลายเดือนมี.ค.50ที่ผ่านมา ผมได้เข้าไปเล่นเน็ตที่ร้านแถวงามวงศ์วานโปรแกรมเพิชที่ห้องอยากมีเซ็กส์ไปเจอสาวคนนึงใช้เนมว่าNONG-A ประกาศว่าเหงาค่ะแอดมาคุยได้นะเธอบอกว่ามาจากลำปางชื่อเออายุ18เพิ่งจบม.6กำลัง จะต่อม.ราชภัฎ มาหาแฟนแถวมอลล์งามวงศ์วานจะเอาของขวัญวันเกิดมาให้แฟน แต่พอมาถึงแฟนบอกว่าจะ ส่งงานที่ทำงานจะกลับตอนเย็นอยู่ห้องไปก่อนนะ เอเลยไปเดอะมอลล์งามวงศ์วานคนเดียวไปเห็นแฟนเธอเดินจูงมือสาวอ้วนดำหน้าตาไม่สวย ตรงหน้าโรงหนังเอเลยโมโหกลับมาที่ห้องแฟนหยิบกระเป๋าเตรียมตัวกลับลำปางเลยเดินมาเรื่อยๆเห็นร้านเน็ตเลยเข้ามาเล่นเพิชมาเจอผมเข้ามาคุยคนเดียว ผมก็เลยขอเบอร์เธอก็เลยโทรคุย ผมเลยแกลังนัดเอบอกว่ามาเดินเล่นห้างกันมั๊ยเอบอกว่าเธออ้วนนะผมบอกไม่เป็นไรเอเลยบอกว่าอ้วนดำขี้เหร่มีสิวผมหยิกเตี้ยมากนะพี่รับได้เหรอ ผมบอกไม่เป็นไรพี่ก็อ้วนดำเหมือนกันเอเลย ผมสั้นเกรียน เอให้ผมมาหาที่หน้าซอยชินเขต ผมก็ขับช๊อปเปอร์มาหา เอบอกใส่เสื้อยืดสีฟ้าแขนครึ่งนึงกางเกงยีนส์ ผมตรงยาวสีดำรออยู่เซเว่นตรงวินมอเตอร์ไซค์หน้าปากซอย พอผมเห็นหน้าเอครั้งแรกครับตกใจมากเลยเข้าไปถามว่าชื่อเอป่าวเอบอกว่าใช่ผมตกใจในความน่ารักและนมใหญ่มากเลยขาวอวบก้นใหญ่ นมเธอประมาณ39ได้มั๊งก้นคงจะ37นะ หน้าเอคล้ายๆนักร้องหญิงชื่อย่อว่าอ.ที่อยู่ค่ายแกรมมี่เคยมีคดีชนคนตายแต่เอตาตี่กว่า หมวยกว่า นมกับตูดใหญ่กว่า หน้าใสแก้มเนียนมากเลย ผมเลยถามว่าควงกับพี่ได้เหรอ เอบอกไม่เป็นไรคิดแค่พี่ชายผมเลยชวนเธอไปพันธ์ทิพย์เดินกันซักพักเอเลยบอกอยากได้คอมผมเลยแกล้งบอกว่าพี่ซื้อให้มะจะให้อะไรพี่ละเอเลยบอกว่าพี่อยากได้อะไรล่ะ ผมยิ้มแต่ไม่ตอบเลยซื้อโน๊ตบุ๊คให้เอ39900บาทและกินKFCตอนนั้นบ่ายกว่าๆแล้วผมเลยบอกว่าไปบ้านพี่ที่งามวงศ์วานก่อนมะพี่จะลงโปรแกรมให้ เอบอกก็ได้แต่ตอนเย็นต้องส่งกลับหมอชิตให้ทันนะ**จนมาถึงที่บ้านผมและพาขึ้นมาบนห้อง ผมลงโปรแกรมเอก็โทรคุยทะเลาะกับแฟนและบอกเลิกกันแล้วร้องไห้ เอบอกว่าน้อยใจและแค้นใจมากที่แฟนดันไปควงสาวอ้วนดำขี้เหร่ จนซักพักก็หลับอยู่บนเตียงผมเลยปลุกเอตอน4โมงเย็นว่าเสร็จแล้วผมเลยแกล้งพูดว่าพี่ถามจริงนะนมเอไปเสริมมาปะ เอบอกของจริงซิ ผมไม่เชื่อเลยต้องพิสูจน์ เอบอกว่าไม่ได้หนูคิดเหมือนพี่ชายนะ ผมเลยบอกว่าให้โอกาสคนขี้หร่อย่างพี่บ้างซิพี่รักนะถึงซื้อของให้เออยากได้อะไรอีกล่ะบอกพี่ได้เลย พี่ให้ได้ทุกอย่าง ผมเลยทวงสัญญาเลยเข้าไปข้างหลังเอว่าพี่รักเอนะแล้วเอามือจับบีบนมเอ ตัวเอหอมไปทั้งตัวเนียนขาว ผมตรงยาวนุ่มสลวยหอม เอบอกว่าพี่รักเด็กตจว.บ้านนอกอย่างเอเหรอบ้านเอจนนะ เอมีเชื้อแม้วนะผมบอกพี่รักตั้งแต่แรกพบนะเป็นแฟนพี่นะ เอบอกพี่อายุรุ่นพ่อเอเลยนะผมเลยบอกอย่าคิดมากซิ แล้วแอบขโมยหมอแก้มเอจนค..แข็งไปหมดแล้วเอก็ไม่ขัดขืนอะไร แก้มเอหอมเนียนมากเลยครับ แล้วก็ไซร้คอดูดติ่งหูเอจับเอถอดยกทรง โอ้โหนมเอใหญ่มากครับนมไม่ยานเลยแต่หย่อนออกข้างนิดๆเพราะความใหญ่ไม่เหลวมือเลยครับ หัวนมสีชมพูอมน้ำตาลอ่อน ผิวขาวเนียนไปทั้งตัว ผมยาวนุ่มหอม ผมเลยดูดปากกับเอก็แลกลิ้นสู้กับผมก็ดูดฟัดหัวนมเอย่างเมามันจนหัวนมเอแดงหมดแล้วจับเอถอดกางเกงยีนส์และถอดกางเกงในออกมาของเอโหนกนูนครับ ขนขึ้นแผ่วๆพอผมแหวกมาของเอยังแดงน่าเลียมากครับ ผมเลยจัดการเลียให้เอลื่นลิ้นดีมากเลยทำจนเพลินเกือบ10นาทีนะ เอจิกหัวเกรียนของผมร้องดังมากครับ เห็นน้ำเอไหลเยิ้มออกมาเยอะมากเลยกลืนเลียละเลงลิ้นให้เอจนเอบอกว่าพี่เป็นผู้ชายคนแรกนะที่เลียให้เอแฟนเอไม่เคยทำให้เลยเขาบอกว่าสกปรก และเป็นครั้งแรกด้วยที่เอเสร็จนะเอมีอะไรกับแฟน5-6ครั้งเองแต่ไม่เคยเสร็จเลย ผมเลยบอกว่าพี่รักเอนะเลยยอมทำให้ทีนี้เอทำให้พี่บ้างซิ เอบอกไม่เคยทำนะ กับแฟนก็ไม่เคยทำ ผมเลยนั่งที่ขอบเตียงบอกว่านั่งลงซิแล้วค่อยๆทำนะ เอว่านอนสอนง่ายจนรู้สึกว่าเริ่มชินกับการใช้ปากแล้วโม็กฟันไม่โดนค...ผมด้วย ผมนั่งรวบนมเอแล้วเอาร่องนมเอด้วยครับ เอก็โม็กต่อให้ผมทำประมาณ5นาทีนะเลยจับเอนอนหงายแล้วเอาร่องนมเอก็รวบให้ผม แล้วผมก็จับยัดปากเอกระเด้าปากเอ ผมบอกว่าพี่เชื่อใจเอนะ เอเชื่อใจพี่นะพี่ไม่มีถุงนะเอบอกว่าจะทำก็รีบทำเหอะเอไม่ไหวแล้วนะเลยจับเอเล่นท่ายกล้อ ของเอยังฟิตอยู่เลยครับสุดยอดแล้วเล่นท่าตะแคงแล้วเอาหมอนรองให้เอผงกก้นมาให้ผมกระเด้าแบบวิดพื้นนะ เอาท่าหลัง และให้เอลองขย่มให้ผมโดยที่ผมนอนหงายเอหันก้นเข้าหาผมซักพักก็สอนเอเล่นท่า69 แล้วจับเอนอนหงายยกล้อขย่มแล้วอุ้มแตงยกที่ไปโซฟาแล้วขย่มแรงๆแล้วดันเอไปที่พนักพิงแล้วยกล้อกระแทกแล้วยกขาเอข้างนึงล้วกระแทก ต่อมาผมนั่งที่ขอบโซฟาเอเลยขึ้นมาขย่มให้ผมและดูดปากกัน ผมเอามือบีบจับนมเอบางทีก็ดูดฟัดนมเอก็ขย่มแรงแล้วบอกว่าไม่ไหวแล้วเอจะเสร็จแล้วนะ ตอนนั้นเอร้องดังมากพอเอเสร็จก็ดึงหน้าผมมาดูดปากบอกมีความสุขจังเลยเอเอามนมยัดปากยัดจมูกผมเลยจับเอหันก้นมาหาผมเลยกระแทกเอท่าหมาแรงๆเน้นและบอกว่าเอจ๋าพี่จะเสร็จแล้วนะ เลยจับเอนอนหงายแล้วเล่นท่าคนเป่าแคนนะคือ2มือกุมเต้ากระเด้าปากดูด เลยถามเอว่าแฟนเอเสร็จยังไงเอบอกว่าเสร็จในถุงยางทุกครั้งเลย ผมถามว่าไม่เคยเสร็จที่ปากเหรอ เอบอกว่าเอไม่เคยโม็กให้เขาจะแตกคาปากได้ไง และแฟนเอใหญ่มะเอบอกเล็กกว่าผมเท่านึง(ของผม6กว่าๆไม่ใหญ่มากครับกำลังดี) แต่เอบอกว่าแฟนเธอหล่อเหมือนเกาหลีเลยสูง180กว่าๆ ผมเลยบอกว่า งั้นขอพี่เสร็จที่ปากเอนะ เอบอกไม่เอานะผมเลยบอกว่าพี่ยังซื้อคอมให้เอได้เลย เอบอกเอางี้มะถ้าพี่ไปหาเอที่ลำปางเมื่อไหร่พี่อยากได้อะไรเอทำให้ทุกอย่างเลยตอนนี้เอยังไม่พร้อมนะ เลยบอกว่าพี่เอาร่องนมแล้วกันเอบอกว่าให้โดนหน้านะ ผมก็พยักหน้าเอเลยรวบร่องนมให้ผมเอาประมาณ1นาทีจนน้ำพุ่งออกมาแต่ผมบังคับน้ำให้มาแตกที่คอเอกับร่องนมครับแล้วเอาทิชชู่เช็ดจนเรานอนคุยกันเอบอกผมเป็นผู้ชายคนแรกที่เลียเอเพราะแฟนเอบอกเป็นของต่ำเลยไม่ทำคนแรกที่ทำให้เอเสร็จคนแรกที่เอโม๊กให้คนแรกที่เอาร่องนมเอเพราะแฟนเธอไม่เคยทำบอกไม่ชอบผู้หญิงนมใหญ่แล้วผมก็ให้เอไปอาบน้ำล้างตัวผมก็นั่งลงโปรแกรมต่อคุยกันไปด้วย**1ทุ่มตรงผมเลยขอเอเอาอีกทีนึงเลยดูดปากดูดนม เลียให้เอและเอาร่องนม เล่นท่าหลัง ยกล้อ2ขาพาดบ่า เอาท่าหลัง เอบอกว่าเสร็จแล้ว พอผมจะเสร็จผมยืนให้เอโม๊กให้ประมาณ3นาทีแล้วยืนกระเด้าร่องนมเอจนผมจะเสร็จแล้วขอเอชักใส่ปากเอบอกเอาไว้พี่ไปหาเอที่ลำปางดีกว่านะเอจะกลืนให้พี่ด้วยนะจะให้พี่ทุกอย่างที่ต้องการเลยแต่ขอให้เอเตรียมตัวเตรียมใจก่อน ผมเลยต่อรองขอชักใส่หน้าเอ เอเลยให้ผมชักน้ำแตกใส่แก้มเอแต่ไม่เข้าปาก เพราะเอเม้มปากไม่อ้าปากตอนน้ำแตกใส่หน้าเอแล้วเอหลับตานะยิ่งดูยิ่งคล้ายนักร้องสาวที่ชื่ออ.มากเลยครับได้อารมณ์ดีจริงๆ ผมถามเอว่าเอนมเท่าไหร่เอบอก37เอว28 สะโพก37ผมบอกเอว่าพี่ข้องใจมากเลยนมเอน่าจะเกิน37นะ เลยเอาสายวัดมาวัดนะ 39ครับเอบอกว่าไม่รู้ซิไม่เคยวัดเอกะเอานะ สะโพกเอ37 เอว27 สูง165หนัก52 จนผมขับBMWไปส่งเอที่หมอชิตและให้เงินค่ารถ2พันและให้ทองเอ1บาทเลยสัญญาผมว่าจะโทรกลับมาถ้าถึงบ้าน ผมเลยขอเอเป็นแฟนเอบอกว่าผมแก่กว่าพ่อเธอปีนึง(พ่อเอ38)แต่เอบอกว่าพี่ได้เอแล้วก็ต้องเป็นแฟนกันต่อไปซิ ทีแรกเอตั้งใจจะหลอกแด็กผมแต่โดนผมเล้าโลมจนห้ามตัวเองไม่ได้เลยต้องปล่อยเลยตามเลย บอกผมเอาเก่ง ผมบอกไม่หรอกพี่อาจจะดูหนังxมากเกินไปเลยทำท่าทางเลียนแบบเขา เอจองตั๋วรถนิววิริยะยานยนต์400กว่าบาทจนผมส่งเอขึ้นรถออก2ทุ่ม ผมก็กลับบ้านไปจนแล้วจนเล่าผมรอโทรศัพท์เอไม่โทรหาผมเลย ผมช่วยตัวเองถึงเอแต่เสียดายไม่ได้ถ่ายรูปเอไว้เลยจินตานาการเอา ผมพยายามติดต่อหาเอก็ไม่ติดบางครั้งเหมือนไม่มีสัญญาณ บางครั้งเหมือนปิดเครื่อง จนรู้แล้วว่าเอนะหลอกผมโกหกผมเลยไม่อยากคิดอะไรแล้ว

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #1 on: November 15, 2012, 10:46:16 am
ขอบคุณครับ

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: November 16, 2012, 12:41:00 am
...นางแบบน่าเย็ดจัง...