close buttonclose buttonclose button
เย็ดอาจารย์

เย็ดอาจารย์

เรื่องเสียว · 89896

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 04, 2012, 06:30:57 pm
ผมแอบชอบอาจรย์ผมมาตั้งแต่ตอนเด็กๆแล้วพี่แดงนั้นเป็นคนเซ็กซ์จัดมากๆตอนนั้นพี่แดงมีครอบแล้วผมเลยไม่ค่อยกล้าเท่าไหร่เวลาผมไปบ้านพักท่านชอบให้ผมนวดให้ผมต้องกลับมาชักว่าวทุกครั้งจนผมสนิทกับท่านมากขึ้นครั้งหนึ่งผมขับรถให้ท่านไปทำธุระในเมืองท่านใส่กระโปรงสั้นมากผมนั่งขับไปควยแข้งไปตลอดทางพอตอนขากลับเหมือนท่านจงใจแต่ผมยังไม่กล้าอยู่ดีแต่พี่แดงหันมาเห็นผมกำลังจ้องขาสวยท่านอยู่ท่านเลยตีผมเสียที่หนึ่งพร้อมบอกว่า....มองใหญ่เลยนะเด็กคนนี้...ผมเลยบอกท่านไปว่า...ก้อมันขาวน่านี่ครับ....ท่านกลับแลบลิ้นใส่ผมผมกลับเอามือไปว่างที่ขาท่านท่านก็ตีมือผมท่านว่าคิดอะไรกับครูหรือปล่าวบาปนะครูแก่แล้วนะ....ผมบอกว่ายังไม่แก่เลยสวยเสียอีกท่านยิ้มที่ผมยอท่านตอนนั้นก็ได้แต่แค่คิดยังไม่ได้เย็ดเลยสักทีผมก็ออกจากบ้านไปทำงานต่างจังหวัดเสียก่อนแต่ยังคิดถึงท่านตลอดแบบชู้สาว จนเมื่อต้นปี 48ผมกลับไปบ้านและได้เจอท่านโดยบังเอิญที่หาดใหญ่พอเจอหน้าทั้งผมและท่านชงักจ้องหน้ากันผมทักท่าน...พี่แดงใช้มั้ยครับ.....ท่านก็ทักผมแบบดีใจ....น้องวี....ถึงท่านจะอายุ40 แล้วแต่ยังดูดีอยู่เลยผมกับท่านเลยไปทานข้าวด้วยกันสอบถามทุกสุขกันผมบอกดีใจมากที่เจอท่านท่านเองก็ดีใจเช่นกันผมจับมือท่านแล้วบอกท่านว่า....พี่แดงครับผมอยากจะบอกพี่ว่า....ผมหยุดคำพูดแล้วจ้องหน้าท่านท่านบีบมือผมแล้วบอกว่า....อะไรจะพูดอะไร.....ตาท่านเยิ้มเหมือนให้ท่าผมผมตื่นเต้นมากตะกุกตะกักพูดออกไป.....ผมชอบพี่ครับ.....ท่านยิ้มแล้วบอกว่า....ยัง้หมือนเดิมเลยเด็กคนนี้....ตอนนี้ไม่เด็กแล้วครับ.....มาชอบอะไรตอนแก่แต่ก่อนทำไม่ไม่บอกละ.....ผมกลัวครับ....แล้วตอนนี้ทำไม่กล้าละพี่แก่แล้วนะ.....ยังไม่แก่เลยครับยังเหมือนเมื่อสิบปีก่อนเลย.....ผมบอกท่านไปคราวนี้ผมขยับมานั่งไกล้ท่านแล้วเอามือวางบนท่อนขาท่านท่านก้ไม่ว่าอะไรผมได้ใจเลยลืนไปที่เป้ากางเกงท่านสัมผัสกับโคกหีนอกกางเกงของท่านท่านเองก้ใช่ยอมผมเสียเมื่อเอามือมาลูบเป้าผมเหมือนกันผมตื่นเต้นมากคราวนี้ละได้เย็ดครูในฝันของผมแน่เลยดูท่านเองก็เต้มใจถ่างขาให้ลูบหีเสียดื่อๆน้องวีพอแล้วเดี๋ยวเงี่ยนและเดี๋ยวคนเห้น....ท่านบอกผมผมเลยตอบท่านว่า...พี่ครับเราไปที่ที่คนคนเห็นดีไม๊ครับ......แน่ใจหรือว่ารับได้คนแก่ได้......ผมเงี่ยนสุดๆเลยกระซิบที่ข้างหีท่านว่า.....ครูครับผมอยากเย็ดครูเย็ดกับผมนะครับ......ท่านบิดขาผม....เด็กบ้ามาขอเย็ดดื่อๆเลยหรือ....ก็ผมทนไม่ไหวนี่ครับ..นะครับ.นะครับ..ผมอ้อนท่านก็แลบลิ้นใส่อีกผมเลยออกจากร้านขับรถพาท่านไปแถวชายทะเลเปิดบังกะโลพอเข้าห้องผมผวาเข้ากอดท่านท่านก็กอดตอบ...พี่แดงครับผมอยากเย็ดพี่มานานแล้ว......ท่านกอดจูบแลกลิ้นกับผมอย่างเร้าร้อนต่างคนต่างช่วยกันการเสื้อผ้าผมเองยังไม่นึกเลยว่าจะสะดวกอย่างนี้ไม่นาก็เหลือแต่ตัวเปลือยปล่าวร่างท่านขาวมากนมแม้นจะห้อยไปนิดแต่ยังดูดีสำคัญที่เนินหีท่านไม่มีขนเลยแถมยังใหญ่อีกต่างหากแคมหีท่านแพลมนิดหน่อยแตดโผล่ยืนออกมาผมกางขาท่านออกจ้องเนินหีท่านแล้วฝังจมูกกลางร่องหีสูดกลิ่นหีเข้าปอดสดชื่นมาก....พี่ครับหีพี่หอมเหลือเกิน....ท่านยิ้มที่ผมชมท่าน.....หอมแล้วชอบมั้ยจ๊ะเลียหีให้พี่สิพี่ชอบ....ได้เลยครับพี่แดงของผมครูของผมปล่อยน้ำหีออกมานะผมอยากกินน้ำหีพี่......โอวววว...น้องวีของพี่พี่ชอบเลียแตดด้วยน่านอย่างนั้นแหละเสียวหีจังเลย......ผมเลยน้ำท่านออกมาเยอะผมเก้บกินจนเกลี้ยงยังไม่เบื่อหีท่านเลยผมยังคลุกหน้าอยู่หว่างขาท่านจนท่านบอกว่า......น้องจ๋าเย็ดกันเถอะพี่เงี่ยนหีเหลือเกินอยากเย็ดหีครูไม่ใช้เหรอ.....ครับครูวันนี้ฝันผมเป็นจริงแล้วครับ.....ผมเอาควยถูกับแตดท่านท่านหียั่วผมพอผมกดควยเข้าร่องหีท่านท่านก็กอดคอผมแล้วเด้งขึ้นพร้อมกับเสียงร้อง....น้องวีเย็ดครูเลยครูก็อยากเย็ดกับน้องเหมือนกัน...ผมกระแทกควยเข้าหีท่านอย่างบ้าคลั้งเสียงโหนกควยกับโหนกหีกระทบกันได้ยิ้นชัดท่านเด้งหีร่อนสู้การเย็ดของผมอย่างเร้าร้อน....โอวววว...น้องจ๋า...เย็ดดีจังเลย..เย็ดแรงๆ..น่านแหละพี่ชอบ......ผมกระแทกควยไปจนเหนื่อยเปลี่ยนมาสาวควยช้าๆตาเราจ้องกันพี่แดงจ้องผมแล้วพูดว่า....เสียดายเวลาจังเลยน่าจะเย็ดกันตั้งแต่ก่อนเป้นไงหีครูเย็ดมันไม๊ชอบไม๊......ดีครับพี่แดงหีพี่เย็ดมันควยชอบครับหีพี่เดี๋ยวเราเย็ดกันอีกนะครับ......ได้เลยจ๊ะพี่ไม่ได้เสียวหีแบบนี้มานานแล้ว......ผมกระแทกอย่างเร้วอีกครั้งท่านครางลั่นห้องเลยไม่นึกว่าคนแก่จะเย็ดได้อารมณ์ขนาดนี้และแล้วจุดสุดท้ายผมก้มา....โอววว...พี่แดงครับ..ครูครับ..ผม..ผมออกในหีครูนะครับ....เอาเลยน้องรักออกในหีเลยรอๆพี่ด้วย..แรงๆ..อย่าหยุด...โอ้ยยยย...สะใจ..โอ้ยยยย...หีท่านตอดควยอย่างแรงผมกระแทกหีท่านอย่างหนัด ป๊าบๆๆๆๆแล้วก็กดแน่นเรากอดกันแน่นภายในโพรงหีท่านอุ่นด้วยน้ำควยพอเราหายเหนื่อยผมถอดควยออกจากหีน้ำควยผมไหลออกมาเป้นทางผมเอามือป้ายน้ำควยแล้วละเลงบนแผ่นหีท่านท่านเอามือผมไปเลียน้ำควยจากมือผม....อร่อยจังน้ำควยน้องวี....พี่แดงอยากกินมั้ยครับ....ท่านนอนยิ้มแล้วบอกอยากผมเลยจัดการถ่างขาท่านแล้วก้มลงดูดน้ำควยจากรูหีท่านมาป้อนใส่ปากท่านแล้วแลกลิ้นกันมันทำให้เกิดอารมณ์ต่อเนื่องเราเลยเย็ดกันต่อรอบสองจนเสร็จแล้วนอนพักกันท่านบอกมันมากบอกให้ผมกลับไปเย็ดท่านบ่อยๆผมรับปากแล้วกลับไปเย็ดท่านเดือนละครั้งแต่เป็นการเย็ดกันทั้งวัน

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #1 on: November 04, 2012, 08:58:49 pm
thanks

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: November 04, 2012, 09:38:39 pm
...สุดยอด...

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #3 on: November 05, 2012, 05:43:48 pm
ขอบคุณครับ