close buttonclose buttonclose button
น้องหญิงฝ่ายขาย

น้องหญิงฝ่ายขาย

auto99 · 79081

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline auto99

• Full Member
    • เสียว: 1
    • View Profile
    • Email
on: October 13, 2012, 09:57:38 pm
ตอนที่1
ผมชื่อโตทำงานอยู่ฝ่ายก่อสร้างบริษัทบ้านแห่งหนึ่ง ผมเข้างานได้ไม่นานก็ได้มาประจำที่โครงการแถวรามอินทรา ที่โครงการนี้มีสาวขายบ้านหลายคน แต่ที่น่าสนใจคือน้องหญิง น้องหญิงมีลูกแล้วแต่เลิกกับผัว ตอนนี้หญิงเป็นเมียน้อยเขาอยู่ หญิงเป็นคนหุ่นผอมๆผิวไม่ถึงกับขาว นมไม่ใหญแบบไข่ดาว แต่ตูดนี้ใหญ่ใช้ได้ ผมชอบแอบมองบ่อยๆ หญิงชอบกินเบียร์เธอจะมาชวนผมกินเบียร์บ่อยๆ
โดยที่กินกันสองคน ในฝ่ายก่อสร้างของผม เวลากินก็คุยกันไปเรื่อยไม่เว้นแม้แต่เรื่องเอากัน โดยเธอเล่าว่ามีผัวตั้งแต่อายุ17เอากันจนท้องเลยต้องแต่งงานกัน แต่ก็เลิกกันเพราะผัวมันติดยา แต่เธอบอกว่าดีอย่างตอนที่อยู่กับมันเวลามันเมายาจะเอากันนานมากจนเธอติดนิสัยขี้เงี่ยน ตอนหลังผัวเธอโดนจับติดคุกแบบขังลืม อยู่คนเดียวเลยไปเที่ยวบ่อยๆจนมีเสี่ยมาชอบเลยยอมเป็นเมียน้อยมันเพราะให้เงินใช้เดือนละหลายหมื่น  เสี่ยชอบให้เธอแต่งตัวเซ็กซี่ มาฟังเรื่องที่คุยกับเธอในวงเหล้าดีกว่า
ญ"เสี่ยน่ะมันโรคจิตชอบให้กูแต่งตัวเซ็กซี่"(ผมกับเธอพูดมึงกู)
ผ"แต่งยังไงว่ะ กูก็เห็นมึงปกติ"
ญ"มันชอบให้กูใส่กางเกงในเสื้อในเป็นชุด จีสตริง อะไรพวกนี้ ตอกแรกกูก็ไม่กล้าใส่หรอก แต่เดี่ยวนี้ชอบแล้ว"
ผ"มันเป็นยังไงว่ะจีสตริงอะไรเนี้ย(ผมแกล้งถาม)"
ญ"ไอ้โง่ก็กางเกงในตัวบ้างๆเล็กๆไง มึงไมเคยเห็นไง"
ผ"ไม่เคยดิ จะเคยเห็นที่ไหน กูไม่มีแฟนนี่หว่า ถ้ามึงให้กูดูก็ว่าไปอย่าง"
ญ"ไอ้นิกูจะให้มึงดูได้ไงวันนี้กูไม่ได้ใส่มา"
ผ"อ้าว ถ้ามึงใส่มามึงจะให้กูดูไง"
ญ"ได้กูให้มึงดูก็ได้ เราเพื่อนกันนิ"
เธอพูดพลางถอดสูดตัวนอกออก ทำให้เธอเสื้อซับสีขาว แล้วสิ่งที่ไม่น่าเชื่อก็เกิดขึ้น เธอถอดกางเกงสแล็กกองลงกับพื้น
ทำให้เห็นกางเกงในแบบสเตย์สีเนื้อแต่เอาเสื้อมาคลุมไว้
ญ"ร้อนชิบหายเลยว่ะ ไม่ต้องอายหรอกเวลากินเหล้ากูขี้ร้อนน่ะ"
ผ"เออ อย่างงี้นี้เองมึงใส่สเตย์เลยไม่เห็นขอบกางเกงใน"
ญ"อ้าวอย่างงี้มึงกูก็แอบมองตูดกูอ่ะดิ"
ผ"เปล่า กูก็มองไปอย่างงั้นแหละ ก็กางเกงมึงฟิตซะขนาดนั่น"
ญ"ตูดกูสวยเปล่าล่ะถึงนมกูเล็กแต่ตูดกูสวยน่ะโว้ย"
ผ"เออ สวยก็สวย"ผมคิดในใจตูดใหญ่อย่างงี้จะเย็ดให้มันส์เลย
แล้วเธอก็เล่าต่อว่า ไอ้เสี่ยมันชอบดมกางเกงในเธอมันบอกว่าจิ๋มเธอหอม เธอต้องเก็บกางเกงในไว้ให้ไอ้เสี่ยทุกอาทิตย์
แล้วเธอก็หยิบกางเกงในแบบสเตย์สีดำจากในกระเป๋ามาให้ดู
ผ"เฮ้ยบ้าแล้ว จะหอมได้ไง"
ญ"ลองดมดูดิ เดี่ยวมาไปเข้าห้องน้ำก่อน"
เธอไปเข้าห้องน้ำ ผมสองจิตสองใจ คิดว่าเอาไงดีว่ะ ลองเป็นลองว่ะผมหยิบขึ้นมาดมกลิ่นมันไม่ใช่หอม แต่เป็นกลิ่นที่กระตุ้นอารมณ์อย่างดี จนควยผมแข็ง แล้วเธอเปิดประตูห้องน้ำออกผมรีบวางที่เดิม
ญ"ทำอะไรน่ะ พูดเล่นๆน่ะ หรือดมจริงว่ะ"
ผ"บ้า ใครจะดม"
ญ"แล้วใครทำอะไร"เธอหยิบกล้องมาให้ดู
ผ"เฮ้ย ถ่ายเมื่อไรว่ะ" ผมอายหน้าแดง
ญ"เป็นไง มึงคนแรกเลยน่ะที่ได้ดมของกู"
ผ"ไม่รู้โว้ย" ผมแกล้งโมโห้ "อ้าวแล้วไอ้เสี่ยล่ะ"
ญ"กูหลอกเล่น ไม่มีใครดมกางเกงในกูหลอกนอกจากมึง"เธอพูดแล้วหัวเราะ
ญ"เเล้วเป็นไงล่ะกลิ่นกู" เธอถาม ผมไม่ตอบ
ญ"ของกูไม่เหม็นหลอกนี้ไงแลคตาซิตกูล้างประจำ ไม่เชื่อดม" แล้วเธอก็ยื่นมือมาให้ผมดม กลิ่นมันเป็นกลิ่นเดี่ยวกับกางเกงในเธอเลย มึงจะโมโห้ทำไมอ่ะกางเกงในกู กูให้
ผ"กูจะเอาไปทำอะไร"
ญ"งั้นก็ไว้ในลิ้นชักมึงเนี้ยแหละเดี่ยวพรุ่งนี้กูมาเอา เออกูรู้แล้วมึงไม่ชอบสเตย์ งั้นพรุ่งนี้กูเอาจีสติงมาให้"
พูดเสร็จเธอก็ใส่ลิ้นชักใว้โดยไม่สนใจผม แล้วเธอก็หัวเราะ

ตอนที่2
หลังจากวันนั้นผมไม่เจอเธออีกเพราะเธอไปออกบูธหลายวัน และแล้วเราก็มาเจอกันตอนตรวจบ้าน วันนี้เธอแต่งตัวเหมือนเดิมคือสูทและกางเกงสแล้กแต่ที่สำคัญมันฟิตจนบอกขนาดหม้อและตูดงอนๆจนผมมองเพลินแเลย
ญ"มองอะไร"
ผ"มองตูด"ไหนอ่ะจีสติงที่จะให้ ผมถามตอนที่ลูกค้าเดินไปหลังบ้าน
ญ"นี่ไง"เธอดึงสายเล็กๆออกมาจากขอบกางเกง ผมมองเธอเพลินจนเกือบตรวจเสร็จ เหลือสุดท้ายคือห้องน้ำผมอยู่สุดท้ายกับเธอ2คน กลิ่นตัวเธอหอมจนผมแอบสูดหายใจบ่อยๆ ผมกระซิบบอกเธอ
ผ"ตัวหอมน่ะมึง"
ญ"กูหอมหมดแหละ มึงออกไปก่อนไป"
เธอเดินออกตามผมมา
ญ"อ้าวเอาไป"
ผ"อะไร" ผมรีบเปิดถุงดู โอ้นี่มันจีสติงที่เธอใส่เมื่อกี้นี่น่ะ มันเป็นจีสติงสีดำผ้าลื่นๆผมรีบเก็บใส่กระเป๋า
แล้วเธอก็โทรมาหาผม
ญ"เป็นไงจีสติงกูสวยไหม"
ผ"สวยดีนิ มึงนี่เซ็กส์ซี่เหมือนกันนี่หว่า"
ญ"เพิ่งรูไง กูมีเด็ดกว่านี้อีก แล้วหอมไหม"
ผ"หอม"
ญ"บ้า มึงดมไง"
ผ"เออ มึงให้กูดมไม่ใช่ไง"ผมบอกไปเสียงเธอสั่นๆด้วยกำลังมีอารมณ์
ญ"มึงชอบไง"
ผ"เออ แต่ถ้าแก้ผ้าให้กูด้วยจะดีมากเลย"
ญ"ได้แต่มึงห้ามจับกูเย็ดน่ะโว้ย มึงเนี้ยได้คืบจะเอาศอกกูไม่ง่ายน่ะโว้ย"

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: October 15, 2012, 12:02:20 am
(1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1;

Offline soravudh

• Sr. Member
    • เสียว: 0
Reply #2 on: December 16, 2012, 06:01:08 pm
รอต่อครับ

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #3 on: December 19, 2012, 09:57:47 am
ขอบคุณครับ

• Email
Reply #4 on: January 21, 2013, 07:39:54 am
ตอนที่2
หลังจากที่คุยกันสนุกสนานผมกลับมาบ้าน เปิดคอมเห็นมีเมล์มาเลยเปิดดูเป็นเมล์ของหญิงเลย พอเปิดมามีขอความว่า
"รีบซื้อมาน่ะ รอใส่อยู่ แต่ตอนนี้ไม่ได้ใส่" แล้วก็มีรูปเธอใส่กางเกงขาสั้นเสมอจิ้มในท่าดึงขอบกางเกงลงเผยให้เห็น
เนินสีขาวเซ็กซี่มาก จนท่อนผมมันแข็งไปหมด ผมดูรูปเธอแล้วจับควยไปด้วย เลยนึกว่าถ้าได้ยินเสียงด้วยคงดี จึงโทร
ไปหาหญิง เธอรับสายพอดี
"ทำอะไรน่ะ" ผมยิงคำถาม
"อาบน้ำเสร็จแต่งตัวอยู่" เธอตอบ
"งั้นตัวก็หอมซิ" ผมแกล้งพูดกับเธอ
"บ้า พูดอะไรน่ะ" เสียงเธอเขินใหญ่
"ช่วยอะไรหน่อยดิ" ผมบอก
"อะไร" เธอถาม
"เซ็กส์โฟน" ผมบอกเธอ
"บ้า จะบ้าไง กูไม่ใช่แฟนมึงนะโว้ย"
ดูเธอไม่ยอม" เฮ้ย มึงช่วยกูหน่อยดิ มึงอะแหละทำให้กูมีอารมณ์"
กูไปทำอะไรมึง ก็มึงส่งรูปอะไรมาให้กูดูล่ะ โธ่ดูแค่นี้ทำเป็นแข็ง กูมีเด็ดกว่านี้อีก
 กูส่งให้ดูเอาเปล่า พอก่อนแค่นี้กูก็เงี่ยนจะแย่อยู่แล้วน่ะช่วยกูหน่อย
ก็ได้เธอรีบใจอ่อน แต่ทำยังไงกูทำไม่เป็น งั้นต่อเลยมึงแค่ตอบที่กูถามก็พอ
ได้เริ่มน่ะ
ผ"อาบน้ำเสร็จแล้วไง"
ญ"เสร็จแล้ว"
ผ"ตัวหอมป่ะ"
ญ"หอมดิ ดมป่ะละ"
ผ"หอมทั้งตัวเปล่า"
ญ"ทั้งตัว จิกูยิ่งหอม"
ผ"ทำไม"
ญ"ก็ล้างตรงหลายรอบใช้น้ำยาด้วย"
ผ"อยากดมจัง"
ญ"ก็มาดมสิ"
ตอนนี้อารมณ์ผมเงี้ยนสุดๆนึกว่ายังต้องเย็ดเธอให้ได้แน่่ เพราะว่าเธออาจจะมีใจอยู่บ้างไม่มากก็น้อย หรือบ้างที่เย็ดกันเฉยๆก็ได้เหมือนพวกฝรั่งในหนังที่ผมชอบดูเวลาเงี่ยนก็มาเย็ดกันไม่ต้องมีข้อผูกมัด เงี่ยบทำไม เธอถาม เสร็จแล้วไง ยัง..ยังไม่เสร็จ จะเสร็จได้ไงแค่เพิ่งดมเองยังไม่ได้จับไม่ได้จูบเลย ผมตอบ แค่นี้เองไงไม่ทำอย่างอื่นต่อไง
ทำสิ ต้องทำอยู่แล้ว แล้วมึงเป็นไงบ้าง อะไรเป็นไงเธอแกล้งโง่ ก็จิมึงไง ก็ดีเสียวเสียวดีชอบตรงที่มึงบอกว่าจะดมของกู หรอก ชอบยังไง ก็ชอบที่มึงบอกว่าหีกูหอมอยากดมได้ยินแล้วเสียวน้ำกูแฉะเลย

• Email
Reply #5 on: January 30, 2013, 11:39:56 pm
ตอนที่3 สองสาวอารมณ์เปลี่ยว
หลังจากผมได้คุยเซ็กส์โฟนกับหญิงบ่อยๆจนเป็นกิจวัตรประจำวัน ไม่ว่าเธอจะอยู่คนเดียวหรือไปหาเสี่ย เธอจะแอบคุยกับผมเสมอ เช่นวันนี้ อยู่ไหนอ่ะ อยู่คอนโดเสี่ย เสี่ยนัดมาซื้อชุดมาให้ใส่ด้วยเป็นชุดซีทรูสีแดงลายลูกไม้รัดถุงน่องน่องครึ่งขาเซ็กส์ซี่ที่สุดเลยเดี่ยวส่งรูปไปให้ดูน่ะ พอได้ดูรูปผมงี้แข็งทันที่หญิงน่าเย็ดมากสีผิวตัดกับซีทรูสีแดง บราเป็นแบบบอดี้สูทให้เห็นเนินนมเพราะเป็นแบบครึ่งเต้า อิจฉาเสี่ยจัง ไม่ต้องอิจฉาหรอกเสี่ยยังไม่เห็นพอดีบ้านใหญ่โทรตามยังไม่ได้ทำอะไรเลย ดีจังเลยผมรีบตอบ งั้นกูก็เห็นคนเดี่ยวสิ เออมึงเห็นคนเดียว น่าเย็ดจังผมพูด บ้าใครเขาให้มึงเย็ด เธอตอบ นาน่าขอเย็ดทีน่ะน้องหญิงหีหอม ผมอ้อนเธอ ทำตัวดีๆก่อน ทำยังไง ก็เออออ ต่อไปนี้ต้องเรียกน้องหญิงตลอด แล้วก็ห้ามขัดใจหญิง ได้ผมรีบตอบ และก็ต้องซักผ้าให้หญิงหนึ่งเดือน ได้ผมตอบไม่คิดอะไร เริ่มพรุ่งนี้เลยผ้าเต็มแล้ว ได้แล้วเธอก็วางสายไปปล่อยให้ผมจัดการกับตัวเอง วันต่อมาพอเปิดประตูห้องออกมาเป็นวันหยุดพอดีเจอตระกล้าผ้าเลยมองผ่านๆก็ห็นแต่ชุดทำงานกำลังหยิบตระกล้าเข้าห้องโทรศัพท์ดังขึ้นพอดี ในนั้นมีชั้นในด้วยน่ะห้ามซักเครื่องน่ะซักมืออย่างเดียวดมได้หญิงไม่ว่า ตอนที่เธอพูดได้ยินเสียงข้างๆน่าจะเป็นยัยเมย์ผมนึกอายขึ้นมาทันที่แต่ก็นึกว่าหญิงคงไม่บอกเรื่องนี้กับใครคุยเสร็จผมเลยเทผ้าออกแยกผ้า เจอกางเกงในส่วนใหญ่เป็นจีสตริงเกือบสิบตัวมีทั้งลายเสือซีทรูผ้ามันลูกไม้มีหมดทุกแบบผมเลยตรวจสอบเสียทุกตัวหอมหมดทุกตัวเสร็จไปหลายรอบเลยแกล้งส่งข้อความไปหา เช็กแล้วหอมหมดทุกตัวลายเสือชอบมาก เธอส่งกลับมาว่าบ้า วันหยุดผมเลยอยู่กับกางเกงในของหญิงทั้งวันน้ำแทบหมดตัวขนาดซักแล้วยังเอามาดมก่อนส่งผ้าคืนผมถ่ายรูปไว้ทุกตัว เกือบเดือนที่ผมซักผ้าให้เธอเพราะเธอไม่ได้หยุดงานเลย ที่ผมสังเกตุหญิงมีกางเกงในเยอะมากเกือบร้อยตัวไม่ซ้ำกันสักตัว

ผมเลยแกล้งถามไปว่าหญิงมีกางเกงในเยอะจัง เธอตอบไม่เต็มปาก ทำไมทำไม่ได้ไง ได้แค่อยากรู้งั้นทำอะไรให้หน่อยได้ไหม ได้อะไร ถ่ายรูปกางเกงในที่ใส่ทุกวันตอนเช้ากับเย็นมาให้หน่อย ได้อยากได้รูปนี้เอง เธอหลงกลผม วันรุ่งขึ้นเก้าโมงเช้าวันนี้เธอใส่กระโปรงบานสั้นๆเธอถกขึ้นแล้วถ่ายรูปเป็นลายเสือสีแดงผมเห็นแล้วเงี่ยนตามเคยพอตอนบ่ายรูปที่ส่งมาเป็นลายเสือแต่ไม่ใช่สีแดงแต่เป็นสีเหลืองถ้าไม่สังเกตุคงไม่รู้ ผมเก็บอาการไว้วันต่อมาหญิงใส่กางเกงยีนหญิงถงกางเกงลงเป็นจีสตริงสีดำผ้ามันน่าเย็ดอีกเหมือนเคย แต่พอตอนเย็นมันไม่ใช่แล้วกลายเป้นสีขาวบิกินี่ ผมเก็บอาการไม่ไว้เลยโทรไปหา หญิงมีอะไรหรือเปล่า อะไร มีอะไรก็บอกเราก็ได้น่ะถึงเราไม่ได้เป็นอะไรกันแต่ผมก็ไม่ชอบ ไม่ชอบอะไร ก้ไม่ชอบที่หญิงเปลี่ยนกางเกงในตอนเช้ากับเย็นหญิงทำอะไรอ่ะ ผมยิงคำถาม เปล่านี่ เธอปฎิเสธ ผมเลยส่งรูปกลับ ก็เล่นสนุกนิดหน่ยน่ะ เล่นอะไร ก็เล่นกลับเมย์อ่ะเล่นอะไร ก็วันนั่นไปเข้าห้องน้ำกับน้องเมย์พอเข้าเสร็จออกมาแต่งตัวก็ดึงกางเกงอะไรพวกเนี้ย เมย์เลยทักขึ้นว่าพีี่เมย์ใส่กางเกงในเปล่านี่ไม่เห็นขอบเลย

เราตอบไปว่า บ้าใครจะไม่ใส่กางเกงใน ไหนไม่เห็นรอยเลย เลยดึงสายจีสติงขึ้นมา เค้าใส่จีสติงย่ะหลอนจะเห็นขอบได้ไง พอเมย์เห็นแรงจังพี่หญิง แรงอะไรใครเขาก็ใส่กัน
งั้นเมย์ขอดูทั้งตัวได้ไหม จะดีเหรอเมย์ ไม่ต้องอายหรอกพี่ผู้หญิงเหมือนกัน ก็ได้งั้นไปดูในห้องน้ำน่ะ พอเข้าไปในห้องน้ำก็ถอดกางเกงในออกเมย์ดูตาเป็นมันเลย สวยจังเลยพี่เมย์อยากใส่บ้างจัง ได้สิแต่เมย์ต้องเอากางเกงในของเมย์ให้พี่ใส่น่ะ พี่ไม่รังเกียจเมย์น่ะ ไม่หรอกน้องเมย์สะอาดตัวก็หอมพี่แอบดมประจำเลย พอได้ยินเท่านั่นเมย์ก็จูบปากกับหญิงเลยแลกลิ้นกันมันส์มาก พอถอนปากออกเมยรีบพูดเมย์ทำให้พี่น่ะเมย์รู้ว่าพี่มีอารมณ์ปากพี่หอมจังเมย์รีบแก้้ผ้าตัวเองออกเผยให้เห็นชุดชั้นในลายการ์ตูนแบบเด็กๆทั้งบนล่างน่ารักดีแต่นมเมย์ตูมมากข้างล้างก็โหนกน่าดู หญิงเลยถอดเสื้อนอกออกเผยให้เห็นชั้นในแบบครึ่งเต้าลายเดียวกับข้างล่าง เมย์ พี่หญิงสวยจังเมย์ทำน่ะค่ะ ค่ะหญิงตอบแต่โดยดี เพรามีอารมณ์แล้วเหมือนกัน เมย์ประกบปากอีกครั้งดูดปากอร่อยมากลิ้นเมย์นุ่มอ่อนโยนปากเมย์หอมมากเราดูดปากกันอยู่นานจนหญิงไม่ไหวเพราะเมย์ลูบเนินหญิงตลอดจนแฉะ เมย์ทำให้พี่เถอะ เมย์ถอนปากแล้วลงมาที่เนินของหญิง เมย์กดจมูกสูดกลิ่นสาวของหญิงผ่านจีสตริงตัวเก่ง พี่หญิงหอมจังพี่หญิงใช้แลคตาซิตเหรอค่ะ ค่ะหญิงตอบ เหมือนน้องเมย์เลยค่ะ หอมจังของดมนานๆน่ะค่ะ คะดมเลยค่ะหีพี่หอมคะหญิงตอบอย่าหน้าดาน เมย์กำลังดึงจีสติงหญิงลงก็มีเสียงเคาะประตู หญิงอยู่ข้างไหนหรือเปล่ามีลูกค้าแล้วเห็นเมย์หรือเปล่า ไม่เห็นค่ะ รีบออกมาน่ะ หญิงกับเมย์เลยค้างไว้แคนั้น พี่หญิงแลกันใส่น่ะค่ะ หญิงกับเลยแลกกันใส่กางเกงในแต่บราไม่ได้แลกเพราะคนละไซน์

เมย์ใส่กางเกงในของหญิงเสร็จก็หยิบกางเกงในของตัวเองมาให้หญิงพร้อมกับดมแล้วบอกว่าไม่เหม็นค่ะเมย์ใช่แลคตาซิคตลอดแล้วก็หยิบกระเป๋ามาเปิดให้ดู เอออย่างงี้นี้เองเมย์เข้าห้องน้ำต้องเข้ากระเป๋าเข้าไปตลอด หญิงรับมาแล้วนำมาดมบ้างหอมกว่าพี่อีกเนี้ย เมย์เขิลหน้าแดง เราแอบออกจากห้องน้ำ วันนั้นทั้งวันหญิงกับเมย์ทำงานไม่รู้เรื่องเลย โดยเมย์ส่งข้อความมาตลอด พี่หญิงค่ะเมย์ใส่กางเกงในพี่เลยเมย์แฉะตลอดเลยค่ะ หญิงตอบไป พี่ก็แฉะค่ะ พี่หญิงค่ะเมย์ชอบกลิ่นพี่ค่ะ พี่ก็ชอบกลิ่นน้องเมย์ค่ะ พี่ยังไม่ได้ดมจิมิเมยืเลย์น่ะค่ะ ก็พี่ดมกางเกงในน้องเมย์ที่พี่ใส่อยู่ไงเนี้ย ดมทีเดียวเอง ก็ได้ถ้าพี่กลับไปพี่จะถอมมาหอมนานๆเลย ค่ะเมย์ก็จะกลับไปดมกางเกงในพี่หญิงแล้วหญิงก็จะไปซื้อจีสติงมาใส่เหมือนพี่หญิงด้วย งี้เมย์ก็ไม่อยากได้จีสติงพี่แล้วซิ ใครบอกค่ะก็ใส่มาแลกกันเหมือนวันนี้ ค่ะพี่อยากจูบน้องเมยนอีกน้องเมย์จูบเก่งปากหอมพี่ชอบ เมย์ก้ชอบค่ะพี่หญิงจิมิหอมค่ะ วันนัน้นเราส่งข้อความกันทั้งวันข้างนี้แฉะไปหมดจนต้องเข้าไปล้างในห้องน้ำแล้วก็เบ็ดจนเสร็จพร้อมกับดมกางเกงในไปด้วย โดยเราแอบเล่นกันทุกวันถ้าวันไหนงานยุ่งก็เปลี่ยนกันเข้าห้องน้ำแล้วถอดซ่อนไว้พักหลังเมย์ก็มีชุดเซ็กส์ซี่ๆเหมือนกัน

• Email
Reply #6 on: April 15, 2013, 09:17:45 pm
ตอนที่4 ดนตรีไทย
         เมื่อสองสาวเล่นสนุกกันบ่อยความงี่ความเงี่ยนซึ่งไม่เข้าใครออกใครอยู่แล้ว ทำให้มีอะไรมากกว่าที่คิดเช่นวันนี้ หญิงกันเมย์อยู่เฝ้าสำนักงานแค่สองคน
และมันก็เป็นวันที่ไม่มีลูกคค้ามาดูบ้านเลย หญิงนั่งอยู่ที่โต๊ะทำงานที่ออฟฟิต แต่ยัยเมย์ไม่รู้หายไปไหนนานเป็นชั่วโมง โทรไปก็ไม่รับติดแต่สายไม่ว่างเลยลองเดินตามหาตัว
เพารใกล้เลิกงานแล้ว ในออฟฟิตก็ไม่มีเลยออกมาดูที่บ้านตัวอย่าง อ้าวเจอรองเท้าแล้วนิสงสัยทำไรอยู่ในนี้แน่นอน ชั้นล่างไม่มีเลยขึ้นไปดูชั้นบนเห็นประตูเปิดแง้มไว้ต้องอยู่ในนี้แน่เลย แต่ค่อยแอบดูดีกว่าว่ายัยเมย์ทำอะไรอยู่ได้ยินเสียงคุยโทรศัพท์ พอหญิงมองลอดช่องประตูที่ปิดไม่สนิดไว้เห็นเมย์นอนแก้ผ้าเหลือแต่ชุดชั้นในสุดเซ็กส์ซี่ สงสัยเพิ่งซื้อมาใหม่ แต่เซ็กส์ซี่น่าดูเลยขนาดหญิงเป็นผู้หญิงด้วยกันยังมองตาไม่กระพริบ เพราะชุดที่เมย์ใส่ข้างบนเป็นบอดี้สูทครึ่งตัวสี่ดำเป็นลูกไม้ตัดกับซีทรู ส่วนข้างล่างเป็นกางเกงในตัวจิ๋วเข้าชุดกันเห็นแล้วหญิงอยากใส่บ้าง เพราะน่าจะเป็นของนอกเสียด้วยส่วนตอนนี้ยัยเมย์นอนพลิกไปพลิกมา มือหนึ่งถือโทรศัพท์อีกข้างก็ลูบตัวเองไปมาตามเรียวขาหน้าท้อง และหว่างขาเนื้อเนินท้องน้อยไปมาอย่างแผ่วเบา เสียงคุยโทรศัพท์คงเซ็กส์โฟนแน่เลยเสียงเมย์ออดอ้อนและเย้ายวน ตามเนื้อหาที่จับใจความได้ "เมย์กำลังลูบไล้ตัวเอง ไปมาอย่างช้าๆ เมย์ใส่ชุดที่คุณชอบ" ใช่เธอกำลังปลุกเร้าเขา "เมย์อยู่ในชุดที่คุณซื้อให้ ถ้าคุณเห็นคุณต้องชอบแน่ๆ" เสียงเธอพรรณนาถึงความเซ็กส์ซี่ของเธอ มือเมย์เลื่อนต่ำลงมาที่เนินสวรรค์ค่อยๆลูบอย่างเบาๆไปมา "ผัว ผัวอยากเลียหีเมียไหมค่ะ" เสียงเธอถามผ่านโทรศัพท์ "หีเมียหอมน่ะ เลียเลยเลียอย่างนั่นแหละค่ะ" เสียงเธอบอกเขาอย่างเร้าร้อน จนหญิงเองเผลอลูบเป้าตัวเองไปด้วยจนเรื่อมแฉะนึกในใจยัยเมย์นี่ขี้เงี่ยนนักลองตีฉิ่งดีกว่ามาเบ็ดอยู่แบบนี้ แล้วหญิงก็ผลักประตูเข้าไป "เมย์ทำอะไรนะ" เธอถามเมย์ "