close buttonclose buttonclose button
คืนร้อน ลิขิตร้าว

คืนร้อน ลิขิตร้าว

เรื่องเสียว · 28829

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: October 08, 2012, 08:57:18 pm
เคยคิดกันมั้ยครับ ว่าถ้าเราสามารถย้อนเวลาได้ เราจะย้อนกลับไปทำอะไร? ตอนนี้ผมยอมแลกทุกอย่างเพื่อขอย้อนกลับไปแก้ไขเรื่องในวันนั้น ผมชื่อ ‘เป้’ และนี้คือเรื่องราวของผม.......

ย้อนกลับไปตอนเข้ามหาวิทยาลัยใหม่ๆ ผมเชื่อว่าไม่ว่าใครก็ต้องเคยแอบชอบสาวซักคน ผมเองก็เหมือนกัน สำหรับผมและผู้ชายอีกหลายคน ‘เอ๋ย’ เป็นผู้หญิงที่น่ารักและสวยมาก ตัวผมเองก็แค่ผู้ชายหน้าตาธรรมดาๆ ไอ้ครั้นจะไปจีบเธอก็ไม่กล้า ก็เลยได้แต่แอบมองอยู่ไกลๆ ยิ่งได้มองเธอก็ยิ่งชอบ เอ๋ย เป็นผู้หญิงที่ดูเรียบร้อย สดใสแถมรูปร่างดีมาก ผอมเพรียว ผิวขาว ผมยาว แถมยิ้มเก่ง ใครเจอก็ชอบเธอทั้งนั้น แม้ผมจะเคยเห็นเธอเดินกับผู้ชายอยู่ 2-3 คน แต่ความรู้สึกผมก็ยังเหมือนเดิม ผมแอบชอบเธอมานานถึง 4 ปีจนกระทั่งเรียนจบผมก็ยังไม่กล้าบอกรักเธอ จนกระทั่งพรมลิขิตให้ผมได้เจอเธออีกทีตอนเรียนโท

คราวนี้ผมไม่ยอมปล่อยเธอให้หลุดไปแน่นอน ไม่นานผมก็เริ่มพัฒนาความสัมพันธ์ระหว่างเราขึ้นเรื่อยๆ เราโทรคุยกันบ่อยขึ้น บางทีคุยกันทั้งคืน เอ๋ยเล่าให้ฟังว่าเธอจำผมได้ ซึ่งผมดีใจมาก หลังจากทุ่มเทความพยายามอยู่เกือบปี ค่อยรับคอยส่ง เสมอต้นเสมอปลายในที่สุดผมกับเอ๋ยก็ตกลงเป็นแฟนกันท่ามกลางสายตาอิจฉาของเพื่อนๆในกลุ่ม วันที่ผมนอนกับเธอครั้งแรกมันกลายเป็นวันที่ผมมีความสุขที่สุด ผมได้มีอะไรกับผู้หญิงที่ผมฝันถึงมานาน เธอช่างหอมหวานและนุ่มนวล ถึงแม้ผมและเธอจะไม่ช่ำชองเรื่องบนเตียงเท่าไหร่ แต่เราก็มีความสุขกันมาก ผมนอนโอบร่างงามที่อบอุ่นและหอมกรุ่นของเธอไว้โดยแทบไม่ยอมปล่อย เรานอนคุยกันทั้งคืน ต่างคนต่างเสียดายที่เจอกันช้าไป แม้ภายนอกแฟนผมจะดูเรียบร้อย แต่เรื่องบนเตียงเธอก็สู้ไม่ถอยเหมือนกันจนบางทีผมรู้สึกว่าผมยังทำให้เธอมีความสุขไม่ได้เต็มที่ เพราะหลายครั้งร่องรักอันตอดคับของเธอทำให้ผมล่มปากอ่าวอยู่บ่อยๆ แต่เธอก็ไม่เคยปริปากบ่นเลยซักคำ

หลังจากเรียนโทจบเราก็วางแผนจะทำงานเก็บเงินเพื่อแต่งงานกัน เหมือนโชคชะตาจะเล่นตลกกับผมอีกแล้วเราดันได้ทำงานที่เดียวกัน ผมกับแฟนทำงานได้งานที่ธนาคารแห่งหนึ่งแถวสีลม ไม่ต้องเดาก็พอจะรู้ เอ๋ย กลายเป็นผู้หญิงเนื้อหอมทันทีที่เข้าไป ผู้ชายหลายคนต่างหาเรื่องเข้ามาคุย มาแซวทำนองหมาหยอกไก่ แม้แต่ ‘พี่โต กับ พี่ปอ’ รุ่นพี่ในแผนกวิเคราะห์สินเชื่อของผมก็ยังไม่เว้น ผมได้ยินพวกเขาชมเอ๋ยให้ผมได้ยินบ่อยๆ เช่น

เหย เป้ แฟนมึงสวยวะ ดูไม่เหมาะกับมึงเลย 55’ หรือ ถ้ากูได้แฟนแบบมึงนะ รับรองกลับบ้านเร็วทุกวัน’

ผมก็ขำๆไปไม่ว่าอะไรครับ ยังไงก็ทำงานด้วยกันยิ่งสนิทกับพวกพี่ๆเค้าถึงได้รู้ว่า พี่โต กับ พี่ปอ นี้เป็นเสือผู้หญิงตัวจริง ควงสาวแถบไม่ซ้ำหน้า แต่ละคนก็หน้าตาดีดีกันทั้งนั้น บางทีผมยังสงสัยเลยว่าพวกแกมีทีเด็ดอะไรถึงมีผู้หญิงมาติดเยอะแยะแบบนี้ มากกว่านั้น พี่โต กับ พี่ปอ จะคอยมาเล่าประสบการณ์สวิงเสียวกับสาวๆของพวกเขาให้ผมฟัง แรกๆผมก็ตื่นเต้นตามประสาผู้ชาย แต่ผมก็ยังไม่คิดจะนอกใจแฟน แต่พี่โตกับพี่ปอจะคอยชวนผมอยู่บ่อยๆ

เป้ คืนนี้ลองไปมั้ย? แอบ เอ๋ย ไปก็ได้ สนุกนะเว้ย’

เหย เกิดมาทั้งทีสนุกกันนิดๆหนอยๆไม่เห็นเป็นไรเลย พวกพี่ไม่บอกเอ๋ยหรอกน่า’

พวกเขาพยายามใส่ความคิดให้ผมอยู่นาน นานวันเข้าผมก็หลวมตัว หนีแฟนไปเที่ยวจนได้ จำได้ว่าคืนนั้น พี่ปอกับพี่โตพาผู้หญิงมาคนละคน คนแรกชื่อ ออย อีกคนหนึ่งชื่อ แจง แม้จะสวยสู้แฟนผมไม่ได้ แต่ก็ถือเป็นผู้หญิงหน้าตาดีแถมหุ่นเซ็กซ์ทั้งคู่ ตอนแรกๆผมก็ไม่กล้าทำอะไร แต่พอเข้าไปในห้องพี่โตกับพี่ปอก็เริ่มฟัดกันนัวเนีย แบบไม่เกรงใจผมเลย ทั้งล้วง ทั้งควัก จนพวกเธอร้องครวญคราง เห็นแบบนี้ผมก็เกิดอารมณ์สิครับ ควยแข็งขึ้นมาทันที ซักพักพี่โตก็กวักมือเรียกผมเข้าไปหา ตอนนี้ออยตาปรือ หน้าแดงก่ำ ท่าทางเงี่ยนหน้าดู พอผมเดินเข้าไปเธอก็ยื่นหน้าประจบจูบผมทันที ลิ้นเธอพุ่งเข้ามาในปากผม มือเธอก็เลื่อนมาลูบท่อนควยผมใหญ่ รสชาติการจูบกับผู้หญิงคนอื่นที่ไม่ใช่แฟนสร้างความตื่นเต้นให้ผมมากครับหลังจากนั้นหัวผมก็ว่างเปล่าไปหมด จำได้ว่าเรา 5 คนบรรเลงเสียวกันจนหมดแรง เย็ดคนนี้เสร็จ อีกคนก็เข้ามาแทน คนไหนน้ำแตก อีกคนก็เข้ามาแทนไม่ได้ขาด บางทีผมกระเด้าแจงอยู่ พี่ปอก็เดินมาเอาควยยื่นให้แจงอม เสียงครวญครางซีดซาด อีอะ ดังแข่งกันลั่นห้องมั่วไปหมด ลีลาของออยกับแจง ต่างกับเอ๋ยมาก ทั้งคู่ดูร้อนร่านเจนกาม ผมก็ยอมรับว่าติดใจพวกเธอเหมือนกัน ส่วนพี่ปอกับพี่โตก็เอาเก่งมาก ลีลาเหนือชั้น ทั้งอึดทั้งทน แถมควยใหญ่กว่าผมอีก กระแทกแต่ละทีนี้เสียงดังลั่น พวกผมสวิงกันจนเกือบเช้ากว่าจะได้กลับบ้าน

หลังจากคืนนั้นผมก็ไว้ใจพวกพี่โตกับพี่ปอมากขึ้น บ่อยครั้งที่เรานัดกินข้าวกันโดยมีแฟนผมไปด้วย จริงๆถ้าผมสังเกตุให้มากซักหนอยก็จะรู้ว่าสายตาของพี่โตกับพี่ปอที่มองแฟนผมนั้นมันผิดปกติ ยิ่งเวลาบางครั้งที่เอ๋ยใส่เสื้อตัวเล็กๆเข้ารูปมา ด้วยความที่เธอเป็นคนหน้าอกใหญ่ เต้าเธอก็จะดันเสื้อออกมาจนเห็นหัวนมเป็นจุกอยู่รำไร พวกพี่ๆเค้าก็จะมองกันตาเป็นมัน แต่ผมก็พยายามเข้าใจเพราะเป็นผมผมก็คงมอง แต่พอเราสนิทกันบางครั้งบทสนทนาของพี่ปอกับพี่โตมันก็เริ่มจะออกไปทางสองแง่สองง่าม แฟนผมก็ชอบใจใหญ่ หัวเราะคิกคักๆหน้าแดง บางทีก็เอามือไปตีแขนพวกพี่เค้าเบาๆ ส่วนพี่โตกับพี่ปอผมเพิ่งมารู้ทีหลังว่าพวกเขาแต่งงานแล้ว แต่ก็ยังไม่วายแอบไปเที่ยวกันบ่อยๆ พี่โตชอบมาบอกผมว่า ออยกับแจงคิดถึงผม ผมก็หัวเราะๆ เราสนิทกันมากขึ้นจนกระทั่งถึงวันหยุดยาวพวกเรานัดไปเที่ยวเกาะเสม็ดกัน โดยที่แต่ละคนจะเอาผู้หญิงของตัวเองไปเป็นคู่ๆ ผมก็เอาเอ๋ยไป พอไปถึงผมก็ต้องตกใจ เพราะเจอออยกับแจงรออยู่ที่นั้นแล้ว

พวกเธอแอบส่งยิ้มมาให้ผมเป็นระยะ ส่วนผมก็แกล้งทำเป็นไม่รู้เรื่อง สามสาวดูคุยกันถูกคอมากเห็นหัวเราะต่อกระซิกกันตลอด ส่วนผมก็เสียวสันหลังวาบกลัวพวกเธอจะบอกอะไรแฟนผม เกิดเธอรู้ขึ้นมาผมแย่แน่ๆ แต่พี่โตกับพี่ปอก็รับรองว่าไม่มีอะไรต้องห่วง พอตกบ่ายเราก็กลับเข้าห้องไปเปลี่นเสื้อผ้าเตรียมตัวเล่นน้ำ พอผมออกจากห้องน้ำมาก็ต้องตาค้าง เอ๋ยแฟนผมใส่บิกินี่ ตั้งแต่คบกันมายังไม่เคยเห็นมาก่อนเลย หน้าอกเธอตึงเด่นนูนออกมาอย่างเห็นได้ชัด หน้าท้องก็ราบเรียบผิวพรรณขาวผ่อง บันท้ายกลมงอนเต้งตึง เธอดูอายนิดๆ แล้วถามผมว่า ใส่แล้ว สวยมั้ย? ผมก็ตอบว่า สวยซิจ้ะ เมียเป้สวยเซ็กซี่ที่สุดอยู่แล้ว ใครเห็นรับรองเกิดอารมณ์’ เธอก็ว่าผมทะลึ่ง ผมหยอกล้อกับเธอซักพัก... พอพวกผมออกไปแล้วพี่โตกับพี่ปอเห็นเท่านั้นแหละ จ้องแฟนผมกันตาแทบถลน ผมเห็นแล้วแอบภูมิใจลึกๆไม่ได้ แม้ออยกับแจงจะดูสดใสร้อนแรงกว่าผู้หญิงคนอื่นในชายหาด แต่ถ้ามาเทียบกับแฟนผมก็กระเดนไปคนละทาง ยิ่งคนอื่นไม่ต้องพูดถึงเหลียวมองแฟนผมจนคอแทบเคล็ด ตลอดเวลาเล่นน้ำแจงกับออยจะพยายามเอาตัวมาถูไถสูสีผมอยู่ตลอด แม้ผมจะเปรยตาดุดุใส่พวกเธอก็ตาม ส่วนพี่โตกับพี่ปอก็ทำเฉยๆ แต่แอบจ้องแฟนผมตลอดจนผมเริ่มผิดสังเกต เราเล่นน้ำกันจนฟ้าเริ่มมืดจึงกลับห้องและนั้นก็เป็นคืนที่ผมต้องจำไปตลอดชีวิต

ตกเย็นเรากินข้าวเย็นที่บังกะโลก่อนจะไปกินเหล้าเล่นไพ่ต่อในห้อง โดยคนแพ้จะต้องฟังคำสั่งผู้ชนะ แรกๆคนแพ้ก็โดนสั่งกินเหล้า กินกันไปกินกันมาจนเริ่มเมากัน วงไพ่ก็ยิ่งครึกครื้น ซักพักพี่ปอก็เริ่มออกลายโดยสั่งให้ออยคนแพ้จูบพี่ปอ คือแฟนผมเข้าใจว่าออยเป็นแฟนพี่โตนะครับ ออยก็ไม่อายใครยื่นหน้าไปจูบกับพี่ปอดังจ๊วบ จนทุกคนเฮกันเสียงดัง ส่วนพี่โตก็ไม่โกรธแถมหัวเราะ บอกว่า เดี๋ยวกูเอาคืนบ้าง’ พอตาต่อไปพี่โตดันชนะเลยสั่งให้แจงจูบกับเค้า แจงก็ทำเป็นจำใจหันหน้าไปจูบแต่คราวนี้ทั้งสองคนจูบกันนานเลย จนผมเริ่มรู้สึกแปลกๆ รู้สึกว่าตัวร้อนวูบวาบ หัวใจเต้นแรง ท่อนควยแข็งขึ้นมาเป็นลำซะงั้น กลับกลายเป็นผมรู้สึกมีอารมณ์ขึ้นมาเฉยๆ
พออีกตาแจงชนะ เธอเลยสั่งให้ผมจูบกับออยแถมบังคับให้จูบกัน 2 นาทีด้วย ผมลองเอามองไปทางแฟนผม ดูเธอไม่ได้ห้ามอะไรแถมยุผมซะอีก สงสัยจะกำลังคึกได้ที่ผมเลยดึงออยมาจูบ เธอเอามือมาโอบคอผมจูบตอบผมอย่างร้อนแรงมากครับ แถมยังเอาลิ้นไชเข้ามาอีกต่างหาก ผมเสียวสยิวจนปวดหัวตึบตอนนี้ผมรู้สึกกลัดผมอยากจะเย็ดแฟนมากเลย พอตาต่อไปพี่โตชนะเลยสั่งให้แฟนผมจูบกับพี่ปอบ้าง แน่นอนผมไม่มีสิทธิห้าม พี่ปอเลยบดปากแฟนผมเต็มที่แบบไม่ต้องเกรงใจ เสียงทั้งคู่จูบกันอย่างดูดดื่มดังจุ๊บๆ จนพี่ปอถอนปากออก ผมเห็นเอ๋ยตอนนี้ตาเยิ้มเลยครับ หอบหายใจ หน้าแดงกล่ำ ตอนนี้ผมเริ่มรู้สึกเงี่ยนเต็มที่อยากจะเลิกเล่นเต็มทนจะได้ไปกระแทกแฟนให้หายอยาก (มารู้ที่หลังว่าพวกผมคงโดนยาปลุกเซ็กซ์เข้าไปกับเหล้า) พี่ปอกับพี่โตเหมือนจะรู้จังหวะทั้งคู่หันไปพยักหน้าให้กันและบอกว่าให้ตานี้เป็นตาสุดท้าย พอตาสุดท้ายออยชนะ คราวนี้เธอสั่งให้ปิดไฟ และทำอะไรกับคู่ของตัวเองก็ได้ ผมกับเอ๋ยกำลังงงงง ไฟก็ดับ พรึ่บ!!

แล้วไม่นาน ผมก็ได้ยินเสียงเสื้อผ้าเสียดสีกันซวบซาบ ตามด้วยเสียงปากบดจูบกัน อืมๆๆ ผมกับเอ๋ยหันมองหน้ากัน เพลิงสวาทของเราทั้งคู่ต่างลุกโชนจนไม่สนใจใครอีกแล้ว ผมผวาเข้าจูบเธออย่างเร่าร้อน แน่นอนเธอก็ตอบสนองผมอย่างร้อนแรงไม่แพ้กัน ผมกอดจูบบีบคลำเอ๋ยด้วยความกระสันจนแทบหน้ามืด ท่อนเอนของผมตอนนี้แข็งโป้ก พอผมลองจับไปที่โคกสวาทของเธอ เหลื่อเชื่อที่ตอนนี้มันเปียกแฉะทั้งที่ปกติแฟนผมจะเครื่องร้อนช้า ยิ่งผมลูบไล้ชอนไชตัวเธอเสียงครางของเอ๋ยดังขึ้นเรื่อยๆพร้อมๆกับเสียงครางของออยกับแจงที่แข่งกันครางจนดังลั่นห้อง อุหนภูมิในห้องเริ่มสูงขึ้นเรื่อยๆ เสื้อผ้าของแต่ละคนกระเดนไปคนละทิศละทาง แม้ภายในห้องจะมืดสนิท แต่การรองรับคนถึง6คนก็ทำให้ห้องดูเล็กไปถนัดตา ผมแทบจะสัมผัสได้ถึงความเคลื่อนไหวของร่างกายคนอื่นๆ ที่ตอนนี้กำลังกอดฟัดกันนัวเนีย

ไม่นาน เสียงของแจงดังขึ้น อะ อ๋ออา’ ตามมาด้วยเสียงเนื้อกระทบเนื้อดัง ปัก ปัก ปัก ผมตอนนี้ก็เงี่ยนจนไม่สนใจคนอื่นแล้ว จับท่อนควยกดพรวดเข้าใส่ร่องแฟนทีเดียวมิดด้ามจนเธอสะดุ้ง ผมเริ่มโยกเอวซอยใส่เธออย่างแรง เอ๋ยเอามือตีแขนผมอีกมือหนึ่งก็พยายามปิดปากกลั้นเสียงครวญครางที่ค่อยๆเล็ดลอดออกมา ตอนนั้นผมหน้ามืดมากอยากจะเย็ดอย่างเดียวเลยเร่งกระหน่ำใส่เธอไม่ยั้ง โดยไม่รู้ตัวออยเดินมาข้างๆผมพร้อมก้มแลกลิ้นกับผม ผมก็แลกลิ้นตอบเธอ อารมณ์ตอนนั้นมันขึ้นมากแล้วจริงๆ ส่วนพี่โตก็ถือโอกาสก้มมาดูดปากแฟนผมตอบเหมือนกัน ซักพักแจงกับพี่ปอก็เข้ามาร่วมวงโดยแจงก้มมาเลียหัวนมผม ส่วนพี่ปอก้มฟัดหน้าอกแฟนผม เอ๋ยคงเสียวมากเพราะพอถอนจูบจากพี่โตเธอก็ซูดปากร้องดังลั่น

เรานัวเนียมั่วกันไปหมด จนแทบไม่รู้ใครเป็นใคร มารู้ตัวอีกทีแจงก็ผลักผมนอนลงจนผมแยกกับแฟน ท่อนเอนผมพอได้รับอาระมันดีดผึ่งตั้งเด่ แจงขึ้นมานั่งคร่อมผมก่อนยกก้นและกดเอวลงพรืดเดียว ท่อนควยผมก็จมหายเข้าไปในรูสวาทเธอแทบมิดด้าม แจงสูดปากซีดซาดก่อนเริ่มโยก ผมเองก็กำลังเงี่ยน ไม่รู้เลยว่าพอผมถอนตัวออกจากแฟนผม พี่โตก็เข้ามาเสียบต่อทันที ไม่นานแฟนผมครางดังลั่น ผมสะดุ้งหันมองไปทางเธอทันที ถึงตอนนี้สายตาผมเริ่มชินกับความมืดแล้ว ผมเห็นร่างดำทะมึนของพี่โตกำลังกระแทกควยเขาออกรูหีแฟนผมอย่างหนักแน่นรุนแรงจนเสียงดัง พั่บ พั่บ อาวุธของพี่โตใหญ่และยาวกว่าผมมาก ส่วนแฟนผมก็ผวาขึ้นกอดพี่โตแน่นปากร้อง อือ อือ อือ ตอนนี้ผมไม่เชื่อว่าคนที่บอกว่าเห็นแฟนโดนคนอื่นเอาแล้วจะมีอารมณ์มากขึ้น ผมว่าเค้าโกหก ภาพแฟนกำลังนอนกอดเกี่ยวกับผู้ชายคนอื่นพร้อมครวญครางอย่างมีความสุข จุดเพลิงแค้นผมอย่างแรง อ๋า อ๋า ออา’ ยิ่งเสียงร้องจากเอ๋ยดังขึ้นเท่าไหร่ ผมยิ่งโกรธแค้นมากขึ้นเท่านั้น สิ่งที่ผมทำคือการระบายอารมณ์ทั้งหมดใส่ร่างผู้หญิงที่กำลังขย่มผมอยู่ ผมผลักตัวแจงนอนลงพร้อมซอยอย่างแรงจนตัวเธอกระเด้งกระดอน ผมหันไปมองเธออีกที พี่ปอที่กำลังกระแทกเอวใส่ออยอยู่ ยื่นหน้าไปจูบปากกับแฟนผมโดยที่เธอเผยอปากจูบตอบอย่างเต็มใจ ซักพักพี่โตก็เริ่มเร่งเครื่องเค้าดึงสะโพกแฟนผมขึ้นเล็กน้อยก่อนกระเด้าถี่ยิบ แฟนผมคงเสียวซ่านถึงขีดสุด เธอเอามีตีแขนพี่โตพร้อมร้องลั่น อ๋า อ๋า อูยย มะ มะ ไม่ไหว แล้ว โอยย อ๋า ออา ฮ๊ายยยย’ แฟนผมตัวเกร็ง แหงนหน้าเชิ่ด เท้าหงิกงอ จากอาการเธอคงถึงจุดสุดยอดกับพี่โตแล้ว ส่วนพี่โตกระแทกอีกไม่กี่ทีก็ร้องคราง โอยยยย ไม่ไหวแล้ว ฟิตฉิบหายยย อุยย’ เค้ากระฉูดน้ำรักใส่ในตัวแฟนผมไปเต็มๆ

ผมเห็นภาพนี้แล้วแทบคลั่ง หันไปกระแทกแจงอย่างเอาเป็นเอาตาย เรี่ยวแรงมีเท่าไหร่ผมใส่ไปหมด จนในที่สุดผมก็ระเบิดน้ำรักเข้าไปในตัวแจง ผมหอบเหนื่อยจนตัวโยน ไม่ทันที่ผมจะได้พัก แฟนผมก็ร้องขึ้นมาอีกรอบ พอผมหันไปพี่ปอกำลังโยกแฟนผมอยู่ ของพี่ปอไม่ใหญ่เท่าพี่โตแต่ยาวกว่าเยอะ มือพี่ปอก็บีบเคล้นหน้าอกเธออย่างแรงโดยที่ไม่กลัวมันจะแหลดและคามือเลย ซักพักพี่ปอจับขาแฟนผมขึ้นพาดบ่าก่อนโล้ตัวไปด้านหน้า จนโคกสวาทของเธอลอยเด่นขึ้นมา เค้าค่อยๆสอดใส่ท่อนควยลงไปในตัวแฟนผมช้าๆ ก่อนถอนออกมาแล้วดันกลับไปใหม่ซ้ำแล้วซ้ำเล่า ส่วนแฟนผมตอนนี้คงเสียวจนได้ที่ เพราะทุกครั้งที่พี่ปอดึงท่อนเอนออกเธอจะแอ่นโคกตามไปราวกับไม่ยอมให้มันหลุดออก แต่พอเธอทำอย่างนั้นพี่ปอก็จะส่วนเอวกระแทกลงมาดัง ปึก จนแฟนผมร้องเสียงสั่น ไม่นานพอออยเห็นผมว่าง เธอก็คลานเข้ามาหาผมพร้อมก้มลงไปเลียท่อนควยผมที่ยังแข็งเด่แล้วหันมองผมยิ้มๆ ผมเองก็ไม่เข้าใจปกติเวลาผมเสร็จมันจะเหี่ยวลงไปซักพัก แต่นี้มันยังแข็งอยู่เลย อ้อยยย อ้อยย อูยยยย’ เสียงครางของเอ๋ยดังขึ้นอีก แถมดังกว่าที่ผ่านๆมา พอผมหันไป ผมก็ต้องตกตะลึง ผมแทบไม่เคยเห็นเธอเสียวซ่านและดูมีอารมณ์ขนาดนี้มาก่อน พี่ปอกำลังทิ้งน้ำหนักตัวกระแทกแฟนผมอย่างเอาเป็นเอาตาย ท่านี้เข้าลึกมากอยู่แล้ว ด้วยความยาวของควยพี่ปอผมเชื่อว่ามันกระแทกถึงมดลูกเธอแน่ๆ ส่วนเอ๋ยก็สะบัดหน้าร้องครวญครางไปมาจนผมปลิวสยายไปทั่วเตียง พี่ปอเร่งอยู่ไม่นานแฟนผมก็ร้องกรีดดด ยาวลั่นห้องเธอคงถึงจุดสุดยอดอย่างแรง เพราะพอพี่ปอท่อนควยออก แฟนผมยังคงเกร็งกระตุกต่อจนตัวสั่น

ในที่สุดความรู้สึกที่อัดอั้นของผมระเบิดออกมา ผมสบถ ไอ้เหี้ย!! ดังลั่นก่อนขแหกขาออยออกจากกัน ผมกดๆๆๆๆๆๆๆๆ โดยไม่สนใจอะไรทั้งนั้น ผมเค้นเรี่ยวแรงที่เหลืออยู่ทั้งหมดลงไปที่เธอ ไม่นานผมก็เกร็งกระฉูดน้ำรักอีกครั้งพร้อมหม่อยหลับไปด้วยความเพลีย..ท่ามกลางสติอันเลือนราง เสียงครวญครางจากแฟนสุดที่รักยังลอยแว่วมาเข้าหูผมเป็นระยะๆ หลายครั้งที่ผมพยายามลืมตาขึ้นมอง ก็จะเห็นภาพพี่โตกับพี่ปอกำลังรุมเย็ดแฟนผมอย่างเมามันส์อยู่ตลอด พวกเขาเปลี่ยนท่าเอากันแทบไม่ซ้ำ พลิกซ้าย พลิกขวา กระเด้าข้างหน้า กระแทกข้างหลัง โดยที่ปากของเอ๋ยไม่เคยได้ว่างไม่พี่ปอกับพี่โตต้องคอยประคองควยใส่ปากของเธออยู่ตลอด พวกเขาร่วมรักแฟนผมราวกับคนอดอยากมาหลายปี ผมรู้สึกตัวอีกทีลุกขึ้นมาเกือบเช้า ผมมองไปรอบๆห้อง ออยกับแจงนอนกอดกันอยู่ ส่วนแฟนผมนอนกอดกับพี่โตโดยพี่ปอประกบอยู่ข้างหลัง ผมทิ้งตัวลงนั่งรู้สึกหดหู่อย่างแรง น้ำตาไหลแห่งความคับแค้นไหลออกมาไม่หยุด ทำไมถึงเป็นแบบนี้แล้วผมก็หลับไปอีกครั้ง...

วันรุ่งขึ้นพวกผมตัดสินใจกลับบ้าน ต่างคนต่างไม่พูดจากัน โดยเฉพาะเอ๋ยแทบไม่มองผมเลยด้วยซ้ำ.....หลังจากนั้นแฟนผมก็เริ่มแปลกไป จากที่เคยแต่งตัวเรียบร้อยมิดชิด ตอนนี้เอ๋ยเริ่มแต่งตัวเปรี้ยวขึ้น กระโปรงก็สั้นขึ้นเหนือเข่าจนเห็นขาอ่อน ที่สำคัญเธอเมื่อก่อนเธอเวลามีคนจ้องมองเธอ เธอจะทำเป็นไม่เห็นไม่สนใจ แต่ตอนนี้เธอเริ่มทิ้งสายตากลับแล้ว แถมเรื่องบนเตียงก็เปลี่ยนไปเธอร้อนแรงขึ้นมากจนผมรับไมไหว หลายครั้งที่เธอแสดงอาการหงุดหงิดใส่ผมอย่างเห็นได้ชัดเวลาผมไม่สามารถพาเธอไปถึงฝากฝั่งได้ เวลาผ่านไปผมเริ่มรู้สึกถึงความผิดปกติของเอ๋ยมากขึ้นเรื่อยๆ ตอนเที่ยงหลังกินข้าวเอ๋ยจะชอบขอตัวขึ้นไปเคลีย์งานก่อนหมดเวลาพักเป็นประจำ หลายๆครั้งเข้าผมก็เริ่มสงสัยเลยตัดสินใจแอบตามเธอไป แทนที่เอ๋ยจะเดินขึ้นตึกเธอกลับเดินไปที่อาคารจอดรถ ผมใจเต้นตักคิดว่าเธอคงไปเอาของ แต่สิ่งที่ผมเห็นกลับทำหัวใจผมแหลกสลาย แฟนผมกำลังกอดจูบกันนัวเนียกับผู้ชายบนรถ และผู้ชายคนนั้นคือไอ้เหี้ยปอรุ่นพี่ในแผนกผมนั้นเอง ผมหลั่งน้ำตานองหน้า นี้ใช่มั้ยคือเหตุการณ์ในคืนนั้นได้เปลี่ยนเธอไป ผู้หญิงที่ผมรักได้หายไปแล้ว วันนั้นผมตัดสินใจบอกเลิกกับเธอพร้อมทั้งยื่นใบลาออก....

ใครที่ได้อ่านเรื่องนี้ ก็อยากจะถือเอาเรื่องของผมเป็นประสะการณ์ อย่าไว้ใจใครง่ายๆ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: October 09, 2012, 01:08:33 am
(01;