close buttonclose buttonclose button
พระเจ้า...เอาเพื่อนแฟนหัวหน้า

พระเจ้า...เอาเพื่อนแฟนหัวหน้า

เรื่องเสียว · 26612

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผมเป็นคนเพชรบุรี พอจบปวช.ด้านการไฟฟ้าก็ได้เข้าทำงานในบริษัทแห่งหนึ่งในกรุงเทพฯ เป็นบริษัทเกี่ยวกับ ไฟฟ้าภายในอาคาร วันหนึ่งบริษัทส่งผมไปซ่อมงานที่หมู่บ้านแห่งหนึ่งเขตตลิ่งชัน ซึ่งที่นี่เองผมได้พบไก่ สาวผมยาว ผิวขาวหุ่นดี เธอได้มากับแฟนหัวหน้าผม ซึ่งพอผมเห็นไก่ผมก็ต้องยกนิ้วให้กับความน่ารักของเธอ ซึ่งพอลับหลังไก่ ผมก็ กระซิบบอกแฟนหัวหน้าว่าให้ติดต่อให้หน่อย พี่หน่อยบอกว่าได้ แต่ใช้ความสามารถเองเพราะมีคนมาชอบไก่มาก ทำให้ผม เลิกคิดที่จะจีบไก่ แต่พอพี่หน่อยมาหาหัวหน้าที่ห้องพักทีไร ผมก็ชอบถามทีเล่นทีจริงว่าติดต่อให้ยัง พี่แกก็บอกว่าบอกแล้วๆ ไก่เขาก็สนใจเหมือนกัน ซึ่งอันนี้ผมไม่รู้ว่าเขาพูดจริงหรือเล่น ซึ่งผมเองก็ไม่ใส่ใจเท่าไหร่นัก แล้วบริษัทก็ส่งตัวผมไปแก้ ระบบไฟที่ต่างจังหวัดเดือนกว่าๆ ซึ่งผมก็สนุกสนานไปกับสาวๆ ที่จังหวัดนั้นจนผมลืมไก่ไปแล้ว พองานเสร็จ บริษัทก็ เรียกตัวกลับ ตอนอยู่ห้องพักผมเจอกับพี่หน่อย

ผมก็แกล้งแซวแกว่าถ้ามาคนเดียวก็ไม่ต้องมา ถ้าจะมาให้พาไก่มาด้วย พี่แกก็ตอบว่างั้นพรุ่งนี้จะพามา ผมก็นึกว่าแกพูดเล่น แต่พอวันรุ่งขึ้นพี่หน่อยก็พาไก่มาด้วยจริงๆ แถมยังเปิดประตูห้องเข้ามา ในขณะที่ผมกับหัวหน้านอนอ่านหนังสืออยู่ด้วย ก็จะอะไรก็ไอ้หนังสืออย่างว่าน่ะสิทำให้เก็บไม่ทัน ไก่คงเห็นจึงไม่กล้าเข้า ยืนอยู่หน้าประตูห้อง พี่หน่อยเห็นก็ยิ้ม พอผมเก็บหนังสือเข้าที่มิดชิด แล้วพี่หน่อยก็แซวผมว่า นั้นไงพามาแล้วออกไปคุยสิ ผมเองก็ไม่กล้าไก่ก็เขิน พี่หน่อยจึงชวนไก่ไปซักผ้าให้ผมกับหัวหน้า พอซักเสร็จแล้วไก่จึงมานั่งหลบอยู่ที่ระเบียง (ผมเช่าห้อง อยู่เป็นตึกสี่ชั้น ผมอยู่ชั้น3) พี่หน่อยก็แซวว่าพามาแล้วไม่เห็นไปคุยเลย พอผมรวบรวมความกล้าเสร็จจึงออกไปคุย เราคุยกัน อย่างถูกคอมาก มีอยู่ตอนหนึ่งผมชวนไก่ขึ้นไปบนดาดฟ้าชั้น 4 เพื่อไปดูวิวข้างบน พอไปถึงข้างบนผมก็ชวนไก่นั่งใต้แท้งค์ น้ำเพื่อหลบแดด เรานั่งคุยกันไก่คงจะเขินจัด หยิงหนังสือการ์ตูนขึ้นมาฉีก ผมก็ถามว่าทำไมต้องฉีกหนังสือการ์ตูน ไก่บอก ไก่พอใจ ผมเลยเอามือไปจับมือไก่เพื่อห้าม ไก่ก็บอกเดี๋ยวโดนตบแต่เสียงเธอสั่นๆ ผมเลยบอกว่าตบแก้มซ้ายแล้วจะเอียงแก้ม ขวาให้ตบอีกข้าง ไก่ทำท่าจะตบจริงๆ ผมจับมือไก่ไว้แล้วมองตาไก่ แววตาไก่นั้นไร้เดียงสาจริงๆ

ผมตัดสินใจรวบ ไก่มาระดมจูบไปทั่วทั้งแก้มปากและซอกคอ ไก่ขัดขืนพยายามที่จะผลักผมออก แต่ดูเหมือนแรง ของเธอจะไม่มี แถมยังสั่นไปทั้งตัว ผมจูบปากแลกลิ้นอย่างเมามัน ส่วนเธอคงไม่ประสาจึงทำไม่เป็น มือขวาผมลูบไล้ไป ทั่วแผ่นหลังไก่ ส่วนมือซ้ายผมก็ไม่อยู่เฉย บีบเคล้นดอกบัวคู่งามของไก่ นี่ขนาดผมบีบอยู่นอกผ้ายังเต็มมือเลย ผมจึงล้วง เข้าไปใต้เสื้อของไก่ เพื่อสัมผัสเนื้อแท้ของอกเธอ พอเจอเข้า โอ้โห!..เชื่อมั้ยครับ มันทั้งนุ่ม เด้งสู้มือผมจริงๆ ส่วนไก่เชิด หน้ากัดฟัน มีเสียงครางลอดมาตามไรฟัน แต่ก่อนที่ผมจะทำอะไรไปมากกว่านี้ ก็มีเสียงพี่หน่อยเรียกมาจากข้างล่าง เราจึง รีบแต่งตัวแล้วเดินลงมา พี่หน่อยยิ้มอย่างมีเลศนัยพร้อมกับชวนไก่กลับ ผมเลยบอกให้ไปบอกหัวหน้าที่ห้องก่อน พอมาถึง ห้องก็เห็นเหล้าพร้อมกับแกล้มครบชุดวางอยู่ ซึ่งหัวหน้าผมเขาเปิดขวดไปได้หน่อยแล้ว พอผมนั่งกินสักพัก พี่หน่อยก็บอก ว่าจะกลับแล้ว ผมก็เลยบอกไปว่ากลับแล้วเหรอ..โชคดี แล้วก็หันมายิ้มกับหัวหน้า พี่หน่อยบอกว่าไล่พี่เหรอ แสดงว่าจะต้อง มีอะไรบางอย่าง..งั้นไม่กลับ แล้วพี่หน่อยก็ชวนไก่อยู่ต่อ ผมนั่งกินแบบจิบไปเรื่อยๆ หนักไปทางคุยกับไก่มากกว่า พอเหล้า ขวดที่สองหมดไป หัวหน้าก็บอกจะออกไปซื้อ พอหัวหน้าออกไปสักพัก พี่หน่อยก็หันมาบอกกับผมว่า จะไปดูผ้าที่ตาก แล้วหันมายิ้มให้ผมก่อนจะออกไป ทีนี้ก็เหลือผมกับไก่สองคน ผมจึงชวนไก่เก็บแก้วที่กินเหล้าให้เข้าที่ พอทุกอย่างเรียบร้อย ผมเดินไปล็อคประตู ก็เห็นไก่นั่งอ่านหนังสืออยู่ที่เตียง ผมก็เดินไปกอดไก่พร้อมกับฝังจูบที่ซอกคอไก่ แต่ไก่กลับดิ้น ผลักผม แรงกว่าตอนกลางวันเสียอีก แต่ผมก็ไม่ละความพยายาม พอไก่จะร้องให้คนช่วย ผมก็รีบเอาปากประกบกับปากไก่ทันที สักพักจากผลักก็เปลี่ยนมาโอบกอดที่หลังและต้นคอ ผมเริ่มไซ้ลงมาพร้อมกับปลดกระดุมเสื้อของไก่ ซึ่งไก่ก็ยังขัดขืน ไม่ยอม ให้ปลดง่ายๆ

กว่าจะปลดหมดไก่ข่วนผมจะระบมไปหมด พอถอดเสร็จก็ปลดบราเซียของไก่ ซึ่งตอนนี้ผมถึงได้เห็นเนื้อแท้ ของดอกบัวคู่งาม ผมไม่รอช้าที่จะดูดเน้นๆ วาดลิ้นไปรอบหัวพร้อมกับขบที่หัวเบาๆ เล่นเอาไก่ต้องกัดฟันแน่นเพราะความ เสียว ก่อนจะเผลอครางออกมา "ซี้ด..หนุ่ยไก่เสียวจังเลย" แล้วผมก็วาดลิ้นมาที่รอบๆ สะดือและดันลิ้นเข้าไป ไก่ต้องผวาตาม ขนอ่อนเธอลุกเป็นแถวเลย จากนั้นผมก็บรรจงปลดกางเกงทั้งสองของไก่ออก เมื่อเห็นร่างของไก่เปลือยเปล่า เจ้าเต่านาของไก่ ช่างโหนกนูนมีขนขึ้นรำไร ผมไม่รอช้าที่จะฝังลิ้นลงไป สองกลีบแดงฉ่ำไปด้วยน้ำหล่อลื่นของไก่ ผมใช้ลิ้นไปสะกิดเม็ดมณี ที่ยื่นออกมา พร้อมกับใช้ริมฝีปากขบเบาๆ แต่หนักหน่วง ไก่ครางอย่างหนักพร้อมกับร่อนสะโพกสู้กับลิ้นของผม ส่วนมือไก่ ก็กดหน้าผมจนหายใจไม่ออก เมื่อผมเห็นว่าไก่เต็มที่แล้ว ผมจึงถอดเสื้อผ้าของผมออกจนหมด แล้วไปคร่อมที่หว่างขาไก่ เจ้าเต่านาของไก่นอนน้ำตาซึมอยู่ ผมจึงจับเข้าปลาช่อนน้อยขนาด 6 คูณ 5 ไปเขี่ยที่เม็ดมณีของไก่ ไก่สูดปากหลับตา สองมือกำผ้าปูที่นอนแน่น ผมไม่รอช้ารีบเอาเจ้าปลาช่อนกดเข้าไปที่เต่านาของไก่ แต่พอเข้าไปได้แค่หัว ก็พบกับความแน่น รัดตอดหัวตึบๆ ไก่เอามือดันอกผมไว้ บอกว่าให้เอาออก..ไก่เจ็บ แต่ผมไม่ฟังเสียงแล้ว เลื่อนขึ้นมาประกบปากไก่ พร้อมกับ มือเคล้นดอกบัวของไก่ จนไก่เริ่มคราง ผมจึงกดเข้าไปทีละน้อยๆ ไก่นอนกัดฟันน้ำตาไหล พอผมเริ่มไซ้ซอกคอ บีบเคล้น ดอกบัวพร้อมกับเริ่มขยับช้าๆ สักสามสี่ที ไก่ก็ร่อนตามขณะที่ภายในของเธอยังตอดรัดอยู่ ประมาณเกือบชั่วโมงที่ผมทั้งโยก ทั้งคว้านภายในของเธอ ไก่ตอดรัดปลาช่อนของผมอย่างรุนแรงอีกครั้งหนึ่ง พร้อมกับบอกว่า "หนุ่ยจ๋า..ช่วยไก่ด้วย ไก่.. ไก่จะแล้ว โอ้ย.."

ซึ่งผมเองก็รู้สึกเสียวมาก สุดที่กลั้นเอาไว้อีกต่อไป ผมจึงเร่งเครื่องรัวไปแบบไม่สนใจอะไรอีกแล้ว ผมก็ฉีดน้ำรักเข้าตัวไก่อย่างรุนแรง จนไก่ต้องจิกสะโพกพร้อมกับเอาขากอดรัดที่เอวผม ไก่และผมเกร็งกระตุกหลายครั้ง ก่อนที่ผมจะทิ้งตัวลงไปจูบปากไก่ แล้วบีบเคล้นดอกบัวของไก่อย่างเป็นสุข พอพักหายเหนื่อยกันสักพักเธอก็เริ่มหยิกผม ผมจึง ถามว่าหยิกทำไม เธอก็บอกว่าแก้แค้นที่ทำให้เธอเจ็บเมื่อสักครู่ ผมเลยบอกว่าที่ทำไปเพราะหนุ่ยรัก หรือไก่ไม่รักหนุ่ย ไก่ก็ บอกว่าถ้าไม่รักไม่ยอมให้ทำอย่างเมื่อกี๊นี้หรอก พอดีของผมสู้ขึ้นมาอีก ผมจึงจูบปากเธอแล้วเริ่มอีกครั้ง ตกลงคืนนั้นเราเล่น กันผมถึงห้าครั้งไก่เจ็ดครั้งครับ

Offline daxa

• Sr. Member
    • เสียว: 0

Offline roberto

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
thank yousssssssssssssss