close buttonclose buttonclose button
เสียวจนเกือบติดคุก

เสียวจนเกือบติดคุก

เรื่องเสียว · 25633

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: September 02, 2012, 10:53:20 am
ผมกับเมียยอมรับว่าขี้เย็ดกันทั้งคู่ครับก่อนที่จะมาได้กันต่างคนต่างก็ผ่านมามากพอสมควรผมก็มีเมียมาหลายคนเมียผมเธอก็มีผัวหลายคนที่ไม่ได้อยู่กินกันไม่นับนะครับแค่เอาทีสองทีก็มีแยะเมียผมเล่าให้ฟังแต่พอเรามาได้กันก็ถูกคู่เลยชอบเหมือนๆกันอยู่ด้วยกันมา4ปีกว่าเอากันเกือบทุกวันเรียกว่าใครมีวิทยายุทธก็งัดออกมาใช้ด้วยกันอย่างเต็มที่แต่เมื่อไม่นานนี่ผมต้องไปทำงานแถวๆภาคเหนือเลยทำให้ต้องห่างเมียไปบ้างก็โทรคุยกันเล่นเซ็กส์โฟนกันเวลาผมชักว่าวก็ให้เมียเอาของเทียมแหย่หีไปด้วยก็ช่วยกันจนเสร็จเมื่อมาอยู่คนเดียวต่างจังหวัดไม่มีคนดูแลเรื่องการกินการอยู่ซักเสื้อผ้าให้ต้องอาศัยร้านค้าประจำก็เปรยๆกับแม่ค้าว่าช่วยหาคนมาทำความสะอาดบ้านซักเสื้อผ้าให้หน่อยแม่ค้าก็เลยลูกจ้างแกในร้านว่าใครจะทำใหมพอดีมี2คนแม่ลูกแกค่อนข้างจนครับแม่ราวๆ30กว่าๆลูกสาวอายุ18-19เองสามีแกทิ้งไปก็เลยตกลงว่าเช้าให้ไปที่บ้านพักผมทำความสะอาดบ้านซักเสื้อผ้าให้แล้วก็กลับมาทำงานที่ร้านเย็นก็ไปรีดผ้าให้ที่บ้านผ่านๆมาก็ไม่น่าจะมีอะไรเกิดขึ้นจนวันเสาร์ผมก็ไม่ได้ออกไปใหนเงี่ยนๆขึ้นมาก็เปิดหนังที่ถ่ายเล่นกับเมียดูพร้อมกับชักว่าวไปด้วยแต่ดันลืมปิดประตูห้องเพราะคิดว่าวันหยุดคงจะไม่มีใครมากำลังสาวควยเพลินๆก็เหลือบไปที่ประตูเห็นเด็กตุ๊กตาลูกของแม่บ้านที่จ้างมายืนดูผมสาวควยอยู่ผมก็เลยหยุดแล้วถามว่าวันนี้มาทำอะไรเด็กบอกว่าจะมารีดผ้าให้แม่ไปช่วยที่ร้านไม่ว่าง เด็กก็ถามผมว่าอาทำอะไรผมเลยเรียกเด็กตุ๊กตามานั่งใกล้ๆที่เตียงแล้วบอกว่าก็ช่วยตัวเองไงไม่ได้เจอเมียร่วมเดือนแล้วมันก็มีอารมภ์ซิเธอก็ถามผมว่าในทีวีนั่นเป็นอานี่ผมก็บอกว่าใช่อากับเมียอาเองเธอก็ดูในทีวีใหญ๋เลยในทีวีตอนนี้เป็นตอนที่ผมกํบเมียกำลังเล่นท่า69กันอยู่ตุ๊กตาถามผมว่าให้ตุ๊กตาช่วยใหมผมก็ตกใจบอกว่ามันจะดีเหรอเธอก็บอกว่าแม่สั่งใว้ว่าถ้าอามีไรให้ช่วยต้องช่วยเพราะอามีบุญคุณกับแม่และหนู ผมมันมีอารมภ์ค้างอยู่แล้วก็เลยอยากลองดูเลยบอกว่าก็ได้แล้วเอามือตุ๊กตามาจับควยผมเธอก็จับผมบอกให้เธอสาวขึ้นสาวลงเธอก็ทำตามโดยดีครับแต่ตาเธอก็จ้องที่ทีวีผมเสียวควยมากๆร้องครางออกมาตุ๊กตาเธอถามผมว่าเป็นไรผมก็บอกว่าอาเสียวควยน่ะเธอก็ทำงงๆว่าเสียวยังไงผมก็ไม่รู้จะอธิบายยังไงก็ถามเธอว่าอยากรู้เหรอว่าเสียวยังไงเธอบอกว่าอยากรู้ผมก็เลยจับเธอถอดเสื้อผ้าออกแล้วดูดนมเล็กๆให้เธอมือก็จับหีที่ยังไม่มีหมอยเกลี้ยงเกลาดีจริงๆส่วนเธอก็รูดควยผมไปเรื่อยๆตุ๊กตาเริ่มหายใจแรงๆผมก็เริ่มซุกหน้ามาที่หีตุ๊กตาเด็กอะไรหีโหนกจังแคมยังปิดอยู่เลยผมเอามือแหวกดูข้างในแดงมากค่อยๆเอาลิ้นลากขึ้นๆลงๆตามร่องหีตุ๊กตาสะดุ้งแอ่นหีขึ้นตามลิ้นผมร้องโอ๊ยๆผมถามเป็นไงรู้จักหรือยังว่าเสียวเป็นไงเธอตอบว่าค่ะๆๆอย่างเดียวผมเลยให้เธอลองดูดควยให้ผมตามในที่วีเธอก็ทำตามอย่างว่าง่ายเธอบอกว่าเมียผมคงทำเก่งผมบอกว่าใช่เลยเมียผมเก่งมาเพราะเคยมีผัวมาหลายคนแล้วจากนั้นผมก็จับเธอมาเป็นท่า69เธอดูดควยผมแรงมากๆไม่นานตุ๊กตาก็ร้องเสียงดังและก็กระตุกเอาหีกดหน้าผมอย่างแรงเธอคงเสร็จกับลิ้นของผมไปแล้วผมก็ให้เธอดูดเร็วๆแล้วเอามือช่วยชักให้ด้วยเพราะผมก็ใกล้จะออกเหมือนกันแป๊บเดียวผมก็แตกใส่ปากตุ๊กตาผมบอกเธอให้กลืนให้หมดเธอเลียจนเกลี้ยงเลยครับเสร็จแล้วผมก็เอาเงินให้เธอๆดีใจมากบอกว่าผมใจดีไม่เคยได้เงินเยอะอย่างนี้มาก่อนผมเลยบอกให้เธอมาหาผมทุกๆวันเธอก็มาแล้วเราก็ทำอย่างนี้กันทุกวันจนไม่นานผมก็ได้เย็ดหีเด็กจนได้มันฟิตจริงๆครับต่อไปจะเล่าให้ฟังตอนที่ได้เย็ดทั้งแม่ทั้งลูกพร้อมๆกันสุดมัน

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: September 04, 2012, 01:23:46 am
(1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #2 on: September 15, 2012, 09:48:08 am
Thank krub