close buttonclose buttonclose button
เสียวจนถึงบ่าย

เสียวจนถึงบ่าย

เรื่องเสียว · 26374

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: August 13, 2012, 06:06:46 pm
เรื่องมันมีอยู่ว่า ผมไปเที่ยวกับพวกรุ่นพี่ แล้วในกลุ่มมี รุ่นพี่คนหนึ่งในกลุ่ม ชื่อ พี่เจนผมสนิทกับเค้ามาก เรานับถือกันเป็พี่น้องกัน แล้วพอดีพี่เค้าเมา ผมเลยอาสาไปส่งเค้าที่หอ พอไปถึงหอก็พาเค้าขึ้นห้อง พี่เจนให้นอนที่นี้เลยก็ได้ เพราะมันดึกแล้ว เท่านี้เรียกรถลำบาก ผมก็โอเค พอพูดเสร็จพี่เจนก็หลับไปเลย แต่ผมยังไม่ง่วงเลยเปิดคอมกะจะเล่นเน๊ต พอผมเปิดหน้าจอคอม ผมถึงกลับอึ้งเพราะว่า รูปวอลเปเปอร์ เป็นรูปพี่เจนกำลังนั่งเปลือยถ่ายรูปอยู่ ผมเลยเข้าไปดูในไฟล์ ถึงกลับอึ้งมากกว่าเดิม เพราะ มีแต่รูปพี่เจนกำลังนั่งช่วยตัวเอง ไม่น่าเชื่อว่า พี่เจนจะกล้าขนาดนี้ ผมเลยเข้าเว็บโป๊ดูอยู่สักพัก เริ่มเงี่ยนมากๆๆ ก้เอาควยขึ้นมาชักว่าว ตรงหน้าโต๊ะคอม คิดว่าพี่เจนคงไม่ตื่นมา จนผมแตกคามือแล้วจะหันไปเอาทิชชู แต่ปรากฏว่าพี่เจนนั่งดูผมอยู่ ตอนนี้ตรงหน้าพี่เจน คือ ควยผมขนาด 6นิ้วกว่าๆๆ ผมตกใจมาก เลยถาม"พี่เจนตื่นมาเมื่อไหร่"พี่เจนตอบ "ก็เห็นผมกำลังนั่งชักว่าว" ผมสำนึกผิดเลยขอโทษเค้า แต่เค้าเดินเข้ามาแล้วว่าไม่เป็นไร แต่ทำไมเงี่ยนแล้วไมบอกพี่ พอพี่เจนพูดเสร็จก็คุกเข่าลงแล้วคว้าควยผมเอามาปลุกอารมฌือีกครั้ง ผมแข็งเร็วมากอาจจะเพราะตื่นเต้นก็ได้ พี่เจนอมได้สักพัก ก็หยุดแล้วขึ้นมาคร่อมผม แล้วเอาปากมาประกบผม สอดลิ้นเข้าไปในปากผม ผมไม่ยอมโดนรุกฝ่ายเดียวผม จับพี่เจนถอดเสื้อ ส่วนกระโปรงเอาออกไม่ได้เพราะพี่เจคร่อมอยู่ แล้วดูดหัวนมพี่เจน นมพี่เจนใหญ่มาก หัวนมพี่เจนแข็งเป็นไต ผมทั้งเลีย ทั้งดูด ส่วนด้านล่างของเรา 2 คน พี่เจน ก็ยังขย่มอยู่ ส่วนผมก็เด้งรับทุกจังหวะ จนผมกับพี่เจนแตกพร้อมกัน หีพี่เจนตอดผม ตุ๊บๆๆ แล้วเรา 2 คน ก็เข้าไปอาบน้ำด้วยกันแล้วออกมานอนเล่นกัน สัก 15 นาทีแถมยังชมผมด้วยว่าควยผมทั้งใหญ่ ทั้งยาว เราเริ่มเล่นเกมสวาทต่อ คราวนี้ผมเป็นเริ่มบ้าง ผมเข้าไปดูดปากกะพี่เจน แล้วไซร่คอพี่เจน พี่เจนถึงกับขนลุก ผมเริ่มเลื่อนต่ำลง ไปทีหีของพี่เจน หีพี่เจนหอมมากเพราะพึ่งอาบน้ำมา ผมเริ่มแหวก กลีบออกแล้วเลีย พี่เจนคราง" ซื๊ด ซื๊ด เลียเก่งจริงๆๆ" น้ำพี่เจนไหลเยิ้มออกมา พี่เจนเริ่มไม่ไหวแล้ว บอกให้ผมรีบใส่ลงไปได้แล้ว พี่จึงจับพี่เจนถ่างขาออกแล้วค่อยยัดเข้าไปช้าๆๆ จนสุดแล้วผมเริ่มซอยกระแทก ดัง "ผั่บ ผั่บผั่บ"ได้ยินแล้วได้อารมฌ์มาก พี่เจนจับมือผมไปบีบนมอย่างเร่าร้อน ผมเริ่มเปลี่ยนท่าบ้างจับพี่เจนหันหลังแล้วเอาควยยัดเอาไปทางรูตูด พี่เจนเจอนี้ ร้องออกมาดังมาก เพราะพี่เจนไม่เคยโดนท่านี้ ผมกระเด้าอีกสักพัก จับพี่เจนยืนขึ้นแล้วไปที่กำแพง แล้วจับโก่งตูดแล้วเข้าทางด้านหลัง ท่านี้เป้นท่าที่ผมชอบมาก เพราะมันเสียวสุดๆๆ ผมกระแทกอย่างแรงจนพี่เจนตัวเกร็ง แล้วบอก"พี่ไม่ไหว พี่เสร็จอีกแล้ว ซื๊ด อ่า อ่า" แต่ผมยังไม่เสร็จ พี่เจนบอก" เดี๋ยวพี่ช่วยเอง" พี่เจนก็เข้ามาจูบปากผม แล้วค่อยเลื่อนๆลงมาที่ควยผม แล้วชักว่าวให้ผม แล้วก็ค่อยๆๆอมควยผมช้าๆๆ ผมเสียวมากๆ พี่เจนชักว่าวให้ผมสัก 5 นาที ผมเริ่มไม่ไหว "โอ๊ย พี่เจนผมไม่ไหวแล้ว "แล้วผมก็ปล่อยน้ำใส่หน้าพี่เจนเต็มๆๆ พี่เจนปาดน้ำว่าวผมแล้วเอาเข้าปาก แล้วก็ใช้ปากรีดน้ำว่าวจนหมด แล้วเรา 2 คน ก็นอนกอดกัน พอตื่นเช้าเราเอากันต่อ จน ถึง บ่าย ผมจึงกลับบ้านเพราะเพลียมากๆ

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: August 15, 2012, 12:21:54 am
(6; (6; (6; (6; (6; (6; (6; (6; (6; (6; (6; (6; (6; (6; (6;

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: October 20, 2012, 12:17:39 pm
ขอบคุณครับ