close buttonclose buttonclose button
เพื่อนแม่ เรื่องจิงเลย

เพื่อนแม่ เรื่องจิงเลย

shadowwing9 · 66737

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline shadowwing9

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile

ดีครับ ผมได้เจอประสบการณ์อีกแบบหนึ่งคือ กับน้าที่เป็นเพื่อนของแม่ คือว่าวันนั้นแม่ผมชวนเพื่อนมาเที่ยวที่บ้านชื่อ น้าแจน อายุ 32-33 อ่อนกว่าแม่ผม น้าแจนเคยเห็นผมตั้งแต่ 15 แล้วจนตอนนั้นผม 20 น้าแจงหุ่นดีครับ นมใหญ่ เรื่องคือการที่ผมนั่งเล่นคอมอยู่ล่ะครับ แล้วแม่ไปซื้อของมาทำกับข้าว น้าแจนเลยขึ้นมาหาผมที่ห้อง ผมก็กำลังดูหนังโป๊ที่คอมแล้วชักว่าวอยู่เลย พอน้าแจนเข้ามาผมต้องรีบปิดทันที  น้าแจนถามว่า ทำอาไรเหรอ เก็บตัวอยู่แต่ในห้อง ผมเลยบอกว่า หางานส่งอาจารย์อยู่  น้าแจนลงนอนที่เตียงเปิด TV ดูคงจะลืมว่าใส่กระโปรง ไม่ปิดเลยผมก็ค้างอยู่ พอนั่งเล่นสักครู่ โปรแกรมหนังที่โหลดดันเด้งเล่นขึ้นมาปิดไม่ทัน  เล่นออกเลย  น้าแจนถามดูอาไรง่ะ ญี่ปุ่นหรือฝรั่ง ผมเลยบอกว่าฝรั่ง น้าแจนเลยพูดว่า แสดงว่าผมซาดิสนะ เธอถามว่าเคยเย็ดหญิงยัง ผมแกล้งบอกไม่เคย เธอบอกอยากเห็นของจิงไมแต่ผมต้องถอดให้น้าเองนะ  ผมก็มือสั่นๆนิดหน่อยตื่นเต้น  ชุดน้าแจนเป็นชุดเสื้อกระโปรง  ผมค่อยถอดออก แล้วน้าแจนก็บีบควยผมอย่างแรง แล้วบอกว่าช้าจัง  ผมเลยเร่งนิด ยกทรงของน้าแจนแทบปริเลยสีดำลูกไม้  ส่วนกางเกงในสีดำบางมากจนเห็นขนหมอย ตัวเธอขาวจนผมอยากจะฟัดเลย  ผมถอดยกทรงและรูดกางเกงในเธอออก  หีเธอใหญ่นูน  จากนั้นถึงทีของน้าแจน น้าจัดการถอดของผมหมดแล้วจัดการเอาปากงับที่ลูกประโปกผมแล้วเลียขึ้นมาที่ท่อนควยเสียวมาก  จากนั้นก็อมรูดท่อนควยจนแทบทนไม่ไว้  มือผมก็บีบนมของน้า  เต็มมือมันมาก  มือข้างหนึ่งของน้าแจนลูบคลำที่หีเธอและใช้นิ้วแหย่เข้าไป  จนเธอคงทนไม่ไหวจับผมนอนแล้วเอาควยผมยัดเข้าไปที่หีของเธอ แล้วโยกเสียงนมที่แทกกะดังเป็นจังหวะ แล้วก็พลิกตัวเล่นท่าหมาน้าแจนปากแรงๆเลยนะ โอ้ววว….เธอครางออกมาได้อารมณ์ผมจับเธอกระแทกจนเธอหมดแรงยืนคงเสียว  แล้วต่อจนผมใกล้เสร็จ  เธอบอกแรงๆเลยนะจะแตกในหีก็ได้ เราจะได้มีลูกด้วยกัน ผมก็แตกข้างในจิงๆ  ภาพน้ำที่ไหลตามร่องมันสวยมาก  พอแม่กลับมาเราทำเหมือนไม่มีอาไรเกิดขึ้น  ระหว่างที่กินข้าวบนโต๊ะ มือข้างหนึ่งผมกับน้าแจงก็พลัดกันล้วงแล้วไปต่อข้างบนต่อ ถ้ามีสาวไหนอยากลองก็แอดเข้ามาได้ครับไม่เกี่ยงอายุเข้ามาคุยกันก่อนได้นะครับ surcharge163@hotmail.com รับเฉพาะผู้หญิงนะครับ แล้วอย่าวิจารณ์นะครับเพราะเรื่องนี้เป็นเรื่องจริงไม่เชื่อก็ไม่ว่ากัน

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email

Offline dongdang

• Super Master Hero