close buttonclose buttonclose button
รักต้องห้าม ลูกพี่ลูกน้อง

รักต้องห้าม ลูกพี่ลูกน้อง

เรื่องเสียว · 41661

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ผมชื่อโดมลูกพี่ลุกน้องผมชื่อว่าฝน ผมอยุ่ม5 เธออยุ่ม2 ฝนเปนคนหุ่นอวบนิดๆ ผิวแทนหน่อยๆ ผมสั้น เธอชอบมาบ้านผมเวลาพ่อกับแม่เธอสั่งห้ามเล่นคอม เธอชอบมานั่งข้างๆผมเวลาผมเล่นคอม แรกๆผมก็ไม่คิดอะไรหรอกนะแต่เดี่ยวนี้ผมกับเธอก็คุยเปนกันเองมากขึ้น บางทีก็ชอบพูดเรื่องหื่นๆเสียวๆ ผมก็เคยแอบมองนมฝนอยุ่บ่อยๆ ฝนก็รุ้ตัวนะแต่ก้ไม่ว่าไรผม ผมเคยกอดและจูบกับฝนอยุ่บ่อยๆ เราสองคนก้แอบรักกัน โดยไม่มีใครรุ้ นอกจากเพื่อนสนิทของผมไม่กี่คน ครั้งแรกที่กอดและจูบกับเธอครั้งแรกผมจำได้เลยว่าวันไหน กอดครั้งแรก วันที่2 เมษา 50 เปนการกอดแบบเล่นๆแต่แอบแนบแน่นอยู่นะ ส่วนจูบครั้งแรก วันที่9 เมษา 50 ตามที่เคยบอกผมกับฝนคุยเปนกังเองๆมากๆ วันนั้นผม ก้นั่งเล่นคอมตามปกติ ฝนก้มาบ้านผม ผมก้เฉยๆแล้วฝนบอกกับผมว่า พ่อเธอให้ผมพาฝนไปซื้อของที่ห้าง ผมก้พาฝนไปนะ ก้เลยถือโอกาศออกเดทแรย ห้าง มันห่างจากตัวเมือง เลยไม่มีคนรุ้จักอยุ่แถวนั้น ผมกับฝนก้ไปดูหนังกันต่อ เรื่อง นี้มันออกแนวติดเรท นิดนึงอ่ะครับ โรงนี้มันเปนโรงหนังเล็กๆ ห่างจากห้างไปไม่กี่ กิโล ผมกับฝนดูจนถึงฉากที่มันจูบกัน แล้วผมกับฝนก็หันมามองหน้ากัน แล้วผมก้ประกบปากฝนช้าๆ เราแลกลิ้นกัน จูบอย่างเมามัน พอกลับมาถึงบ้าน เราก้มานั่งกันในห้องนอนผมสองต่อสอง เพราะข้างนอกฝนตกหนัก ฝนเลยไม่กลับบ้านไปก่อน คือบ้านผมเข้าทางวอยจะถึงบ้านผมก่อนบ้านฝน แค่ไม่กี่10เมตรเราทั้งสองนั่งกันบนเตียงผมจับมือฝนแล้วพูดว่า ฝน ถึงเราจะแต่งงานกันไม่ได้ แต่เราก็สามารถ ร่วมรักกันได้นะ ผมก้เอามือผมเอื้อมไปจับนมฝนช้าๆ ที่เต้าซ้าย แล้วจูบกับฝนอย่างดูดดื่มอิกครั้ง ผมกอดเธอ แล้วก็แยกจากกัน เพื่อที่จะถอดเสื้อผ้า แล้วผมไม่ลีลามาก ผมรีบเอาควยผมใส่เข้าไปในหีฝนช้าๆ เพราะเธอยัง ซิงอยุ่ มันฟิตมากก อุ่นๆ หมอยฝนยังขึ้นไม่มาก ขึ้นกำลังสวย ผมจูบฝน และเอาเธอจากช้าๆจนเร็ว ฝน คราง อ้าส์ๆ ไม่ขาดสาย บรรยากาศสุดโรแมนติก ด้วยว่าฝน เม็นยังไม่มา เพราะอะไรไม่รุ้ ผมเลยแตกในฝนได้ พอแตกในแล้ว ผมก้ยังเอาฝนต่อไป ผมจำได้ว่าแตกในไป3รอบ ในเวลาประมาน25นาทีกว่าๆ แล้วเราก้ใส่เสื้อผ้า พอข้างนอกฝนหยุดตก ฝนเลยเดินกลับบ้าน ก่อนกลับผมกระซิบบิอกเธอว่า ฝน โดมรักฝนนะ อย่าให้คนอื่นมาเอาหีฝนล่ะ ฝนต้องให้เราเด้าหีฝน แค่คนเดียวนะฝนตอบผมว่า เออ เพราะฝนเปนเดก พูดไม่ค่อยเพราะเท่าไหร่ ฝนตอบว่า เออ เองก็อย่าเอาควยอันดำๆของเองไปใส่หีสาวที่อื่นล่ะ ผมผิวสีค่อนข้างจะดำ เธอเลยพูดมาแบบนั้น แล้วเธอก้กลับบ้านไป และผ่านไป2วัน เดกที่รรก้รุ้ว่าผมกับฝนจูบกัน ในโรงหนัง เพราะมีคู่อะริ ปากมากของมาก มัน เหนเหตุการและถ่ายรุปไว้ได้ และเรื่องก้ถึงหุผุ้ใหญ่ เค้าจึงห้ามไม่ให้ฝน มาบ้านผม แต่ไม่ใช่ว่าเราจะไม่ได้เจอกัน ผมกับฝน หลังเลิกเรียนก้นัดกันไปเจอ ที่หลังห่างทุกวันและก็ เอากันทุกวัน จนเธอเม็น มาแต่ด้วยที่ว่าฝนรักผมมาก ฝนเลยไม่อยากบอกผม เธอยอมให้ผมเย็ด แทบทุกวัน และก้แตกในทุกครั้ง ผมกับฝนได้หนีตามกันไปต่างอำเภอ และย้าย รรไปอยุ่ด้วยกัน ผมรุ้จักกับลุงคนนึงได้ไม่นาน แกรุ้เรื่องผมกับฝน แกเลย ทำประวัติปลอม ฝนขึ้นมา และพาไปจดทะเบียนสมรสกัน โดยให้ลุงคนนั้น แฝงตัวเปนญาติผุ้ใหญ่ผม เราแต่งงานกัน ได้3สัปดา ผมก้เอาฝนทุกวัน โชคดีไปอิกผมถููกล้อตเตอรี้รางวัลที่สองเราเรย ไม่อดอยาก เราบินไปอยุ่เมืองนอกด้วยกัน โดยเปนผุ้ติดตามของลุง พอไปถึงลุงแกก้ไปอยุ่อิกที่นึง ผมกับฝนเลยอยุ่กันสองคนผัวเมีย ผมมีเพื่อนฝรั่งอยุ่คนนึง ในเมืองเล็กๆในรัสเวีย ผมอยุ่กับฝน มา2ปี ที่รัสเซีย ฝนไปทำงานร้านอาหาร ส่วนผมก้ไปทำงานตามร้านซ่อมรถ เราเอากันทุกแทบทุกวันแต่ฝนก้ไม่ท้องซักที ผมเลยชวนเพื่อนรัสเซียผม มาร่วมกันเอาฝน ผมสนิทกับไอหรั่งนี้มากเรยไม่คิดอะไร ผ่านไป1นึงฝนตั้งท้อง กับผมเนี่ยแหละ เพราะไอ้หรั่งนั่น มันได้เย็ดฝนแค่สองครั้ง เมื่อ7-8เดือนที่แร้วตอนฝนตั้งท้อง ผมก้เอาฝนอยุ่เหมือนเดิม ไอหรั่งนั่นผมก้ชวนมันมาเอาฝนด้วยแต่ครั้งนี้ผมให้มันใส่ถุงยาง ผมเย็ดหีฝน หรั่งรัสเซียก็เย็ดตูดฝน พอมากๆเข้าผมรุ้สึกรำคานไอ้หรั่งนั่นผมเลยต่อยมันสลบไป ตอนนี้ผมกับฝนมีลุกด้วยกัน1คน ครอบครัวเรามีสามคน ผมได้ลูกชาย เราอยุ่กันอย่างมีความสุข และไอ้หรั่งมันขอลุกผมไปเลี้ยง ผมกับฝนเลยสบายไป นิดนึง แต่ก้คอยส่งเงินให้และเจอกับลุกทุกศุก ผมพูดกับฝนว่า ฝนมันไม่ง่ายเลยนะที่เราได้มาใช้ชีวิตร่วมกันแบบนี้ โดมรักฝนมานะ ฝนตอบ ฝนก็รักโดมม

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
    • View Profile
ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ