close buttonclose buttonclose button
สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ (C.) ตอน 24

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ (C.) ตอน 24

Nakornlumdoun · 60287

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Nakornlumdoun

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • View Profile
......คุณกำพลหลังจากเสร็จธุระกับเพื่อนก็ขับรถเข้าบ้านแต่บ้านกับเงียบเชียบเพราะ
ยังไม่มีใครกลับมาคุณกำพลเดินเข้าบ้านจึงพบแต่ยายชื่นกำลังทำกับข้าวอยู่
....ยายชื่น...ยังไม่มีใครกลับมาเลยหรือครับ
....ยังเลยค่ะ...คุณกำพลต้องการอะไรหรือเปล่าค่ะ
....อืม...งั้นยายเอากุ้งนี่ไปต้มยำให้หน่อยนะ..เอาแบบ
แซ่บๆเลยนะยายเดี๋ยวผมจะไปก๊งเหล้ากับลุงอ่ำสักหน่อย
....ค่ะ..ได้ค่ะ
แล้วคุณกำพลก็เดินหิ้วเหล้าโซดาน้ำแข็งออกไปหาเฒ่าอ่ำที่สวนหลังบ้าน
ก็เห็นเฒ่าอ่ำกำลังแต่งต้นไม้อยู่คุณกำพลจึงเอาเหล้าไปวางที่โต๊ะหินอ่อน
ที่มีร่มไม้บังแสงแดดอ่อนยามเย็น..
....ลุงอ่ำ...ลุงอ่ำ...พอเถอะเย็นแล้วมาดื่มน้ำเย็นๆก่อนลุง
....ครับ...ครับ....ไปเดี๋ยวนี้แล้วครับคุณกำพล
....มาลุง...มานั่งดื่มเป็นเพื่อนกันหน่อย
....ครับ...ได้ครับ..
เฒ่าอ่ำชงเหล้าบางๆผสมน้ำโซดากับน้ำแข็งเย็นๆคุณกำพลจึงรู้สึกว่าดื่มเหล้าอร่อย
เวลาผ่านไปไม่นานคุณกำพลดื่มไป6-7แก้วจึงรู้สึกตึงๆๆแล้วพอดียายชื่นยกต้มยำกุ้ง
มาให้พอดีคุณกำพลจึงทักยายชื่น
....อ้าว..มาพอดีเลยยายชื่นแก้ร้อนสักแก้วมั๊ย
....ไม่ละค่ะ...ขอบคุณค่ะยายกินเดี๋ยวหลับยาวตอนเช้าไม่ยอมตื่นอีกล่ะค่ะ
....ไม่เป็นไรหรอกยายแก้วเดียว...เอ้าลุงชงให้ยายหน่อย
....ได้เลยครับ....เอายายชื่นเหล้าบางๆ
....ลองดูยาย..ลุงอ่ำเค้าชงเหล้าอร่อยนะ..ลองดู
....ค่ะ...อืม..อร่อยค่ะ...ตาอ่ำชงเหล้าใช้ได้เลยค่ะ
....งั้นเอาอีกแก้วยาย...ลุงอ่ำชง
....ได้ครับ...เอ้านี่ยายชื่น..
ยายชื่นดื่มไป5-6แก้วรู้สึกมึนๆจึงขอตัวกลับเข้าบ้านก่อนพอดีรถคุณกำธรและคุณ
หญิงนุชนาถขับเข้ามาพอดีคุณกำธรเห็นคุณกำพลกับเฒ่าอ่ำนั่งดื่มกันอยู่จึงเข้ามา
ร่วมวงด้วยส่วนคุณหญิงนุชนาถขอตัวไปอาบน้ำก่อนแล้วจะตามไปคุณกำธรมาทีหลัง
จึงดื่มรวดเดียวหมดไปหลายแก้วจึงเริ่มได้ที่คุณกำพลเองก็เริ่มเมาๆแล้วจึงคุยกันอย่าง
ออกรสส่วนเฒ่าอ่ำก็ดื่มบ้างชงบ้างจึงยังไม่เมาส่วนคุณกำธรและคุณกำพลก็คุยกัน
ไปดื่มกันไป....คุณหญิงนุชนาถอาบน้ำเสร็จก็แต่งตัวสบายๆนุ่งกางเกงขาสั้นบางๆเสื้อ
แขนกุดลงมาก็เจอคุณจุรีรัตน์กลับจากทำงานพอดี
....คุณแม่จะไปไหนค่ะ
....เออ...ออกไปคุยกับพวกผู้ชายหน่อยจ๊ะโน่นนั่งก๊งเหล้ากันอยู่โน่น
แล้วลูกเพิ่งกลับจากทำงานหรือจ๊ะ
....ค่ะ...พอดีแวะซื้อคอหมูย่างก็เลยนานไปหน่อยน่ะค่ะ
....งั้นไปอานน้ำแล้วไปนั่งคุยกับพวกนั้นกันเถอะ
....ค่ะแม่...เดี๋ยวหนูเอาคอหมูย่างไปหั่นใส่จานแล้วจะตามไปค่ะ
....แล้วตามไปนะลูก....คุณหญิงนุชนาถจึงเดินไปหาวงเหล้าที่กำลังเฮฮาได้ที่โดยเฉพาะ
คุณกำพลกับคุณกำธรที่เริ่มเมาได้ที่..
....อ้าว..คุณแม่เชิญนั่งครับ.....คุณหญิงนุชนาถจึงนั่งลงข้างๆเฒ่าอ่ำ
....อะไรกันคุณมาแป๊ปเดียวเมาแล้วหรอ
....เออ...ก็ท้องมันว่างก็เลยเมาเร็วนิดนึง
....ไม่นิดละมั้งค่ะ.....เฒ่าอ่ำจึงถามคุณหญิงนุชนาถ
....เออ...คุณหญิงจะดื่มสักแก้วมั๊ยครับ.....คุณหญิงนุชนาถสบตาเฒ่าอ่ำแล้วยิ้มก่อนจะบอกว่า
....เหล้ามันแรงไปมีเบียร์มั้ย..
....มีครับแม่...ลุงอ่ำเบียร์อยู่ในตู้เย็นช่วยไปเอาให้หน่อยนะครับ
....ได้ครับ....เฒ่าอ่ำเดินเข้าไปในบ้านก็เจอคุณจุรีรัตน์กำลังหั่นคอหมูย่างอยู่เฒ่าอ่ำจึงเดิน
เข้าไปข้างหลังแล้วกอดพร้อมกับบี้สองเต้าอวบเล่น
....อุ้ย....อะไรค่ะลุงอย่าค่ะเดี๋ยวมีใครมาเห็น
....ไม่มีใครเห็นหรอกครับเค้าอยู่ข้างนอกกันหมด....อือ....อือ..
....ซี๊ด.....อุ้ย....ลุง..อย่าสิค่ะ...รัตน์กำลังหั่นคอหมูอยู่เดี๋ยวมีดบาด
แล้วลุงเข้ามาเอาอะไรหรือค่ะ
....ลุงเข้ามาเอาเบียร์ไปให้คุณหญิงนะครับ
....งั้นลุงก็ไปเอาสิค่ะ...เออ..ลุงเดี๋ยวเอาคอหมูย่างไปด้วยนะค่ะ
....ครับ...แต่ผมอยากล่อ!!!คุณรัตน์จังเลย...คุณรัตน์ลองจับมันดู
สิครับ
เฒ่าอ่ำคว้ามือคุณจุรีรัตน์มาจับท่อนเอ็นของแกที่แข็งโด่อยู่ในกางเกง
....บ้าลุง...คุณจุรีรัตน์ต่อว่าเฒ่าอ่ำแต่ก็จับท่อนเอ็นลูบไล้ไปมา
....อุย....ดีจังเลยคุณรัตน์...อุย....เสียวดีจัง
....พอแล้วลุง...ลุงเอาเบียร์กับคอหมูย่างไปให้เค้าก่อนเถอะ
เดี๋ยวรัตน์จะตามไป
....อุย...ได้ครับ...กำลังเสียวเลย
....เอาไว้ลับๆตาคนก่อนสิลุง...แต่ตอนนี้เอาเบียร์ไปให้คุณแม่ก่อนนะ
....ครับ...แล้วเฒ่าอ่ำก็เอาเบียร์กับคอหมูย่างออกไปที่วงเหล้าปล่อยให้คุณจุรีรัตน์
ไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า...เฒ่าอ่ำก็เดินมาถึงวงเหล้า
....มาแล้วครับ...เบียร์เย็นๆกับคอหมูย่าง
....ลุง...รินเบียร์ให้คุณแม่ด้วย
....ได้ครับ....นี่ครับคุณหญิง
....ขอบใจจ๊ะ...ลุงอ่ำ.
ทั้งสี่คนนั่งดื่มกันไปคุยกันไปสักพักคุณจุรีรัตน์ก็มานั่งร่วมวงด้วยเฒ่าอ่ำจึงรินเบียร์
ให้คุณจุรีรัตน์ดื่มคุณจุรีรัตน์ก็ดื่มและคุยกันอย่างสนุกสนานจนเวลาผ่านไปเรื่อยๆ
คุณหญิงนุชนาถก็จิบเบียร์ช้าๆอย่างมีอารมณ์เพราะเรียวขาขาวของเธอกำลังถูกเฒ่าอ่ำ
ใช้ขาถูไถไปมาอย่างแผ่วเบาบางครั้งคุณหญิงนุชนาถก็เอาเรียวขาขาวเนียนเสียดสี
กับขาเฒ่าอ่ำพร้อมกับส่งสายตาหยาดเยิ้มอย่างมีความหมาย.....ทั้งห้าคนนั่งดื่มกัน
ไปเรื่อยๆๆเวลาก็ผ่านไปเรื่อยๆๆจนดึกเหล้าหมดไปสามขวดเบียร์อีกหกขวดจนคุณ
กำพลคุณกำธรฟุบอยู่กับโต๊ะส่วนคุณจุรีรัตน์ก็เมาเต็มที่ส่วนคุณหญิงนุชนาถกับเฒ่าอ่ำ
ก็มึนๆเช่นกันแต่ยังพอประคองคนอื่นๆเข้าบ้านได้เฒ่าอ่ำประคองคุณกำธรเข้าบ้าน
และเอาไปนอนในห้องโดยมีคุณหญิงนุชนาถช่วยประคองมาพอเอาคุณกำธรนอนแล้ว
ก่อนออกจากห้องเฒ่าอ่ำก็เอามือบีบตูดคุณหญิงนุชนาถเบาๆคุณหญิงก็ยิ้มๆแล้วเดิน
ตามเฒ่าอ่ำออกมาลงมาถึงชั้นล่างเฒ่าอ่ำก็คว้าตัวคุณหญิงนุชนาถเข้ามากอดจูบอย่าง
หื่นกระหาย
....อุ้ย...ซี๊ด...เบาๆหน่อยลุง....อุ้ย....ซี๊ด....ซี๊ด..ลุงพอก่อน...อุ้ย...ลุงไปเอา
หนูรัตน์กับคุณกำพลเข้ามาก่อน
....แต่ผมอยากล่อ!!!คุณหญิงจังเลย
....ก็ไปเอาสองคนเข้ามานอนก่อนสิ...เดี๋ยวนุชไปดูคุณกำธรก่อน
....ครับ...
เฒ่าอ่ำจึงออกมาที่โต๊ะโดยที่คุณกำพลยังฟุบอยู่กับโต๊ะส่วนคุณจุรีรัตน์ยังพอนั่งใหว
เฒ่าอ่ำจึงเข้าไปหา
....คุณรัตน์ใหวมั๊ยครับ
....ใหวค่ะลุง....คุณจุรีรัตน์ลุกขึ้นแต่เซนิดหน่อยเฒ่าอ่ำจึงเข้าไปประคองโดยที่
มือทั้งสองข้างคว้าหมับเข้าที่เต้าอวบทั้งสองข้างพร้อมกับบี้ขย้ำอย่างมันส์มือคุณ
จุรีรัตน์ก็ยืนนิ่งให้เฒ่าอ่ำบี้อย่างได้อารมณ์
....ซี๊ด.....อุ๊ย.....ลุง.....ลุง.....เสียวจัง.....อุ๊ย.....อุ๊ย.....เอา....เอาคุณ..
กำพล....เข้านอนก่อนเถอะ....ซี๊ด......ซี๊ด......
....ครับ....แต่คุณรัตน์เดินใหวมั๊ยครับ..
....ใหวค่ะลุง...ลุงเอาคุณกำพลไปเถอะรัตน์เดินใหว......
เฒ่าอ่ำจึงประคองคุณกำพลเข้ามานอนในห้องโดยมีคุณจุรีรัตน์ช่วยจัดที่นอนให้
และคุณหญิงนุชนาถก็เข้ามาดู
....เป็นไงบ้างลูกรัตน์
....ค่ะแม่...ลุงอ่ำช่วยเอาเข้ามานอนแล้วค่ะ...แล้วแม่จะไปไหนค่ะ
....แม่จะไปอาบน้ำหน่อยจ๊ะ....แล้วคุณหญิงก็เดินออกจากห้องไป
คุณจุรีรัตน์เอาผ้ามาห่มให้คุณกำพลเฒ่าอ่ำจึงเดินเข้าไปใก้ลๆและเอามือลูบไล้
สะโพกเรื่อยลงมาที่แก้มก้นพร้อมกับบีบเบาๆ
....อุ้ย...ลุง.....ซี๊ด.....อย่าค่ะลุง.....อุ๊ย.....เฒ่าอ่ำลูบไล้และค่อยๆรูดกางเกง
คุณจุรีรัตน์ลงมาแล้วควักท่อนควยที่แข็งโด่ถูที่ร่องหลืบแล้วค่อยๆยัดเข้าไปจนมิด
ด้าม....ซี๊ด....ซี๊ด.....อุ๊ย.....ลุง.....อุ๊ย.......ซี๊ด......เฒ่าอ่ำชักเข้าชักออก
อย่างช้าๆๆและค่อยๆเร็วขึ้นๆๆ.....อุ๊ย......ซี๊ด......อุ๊ย.....ลุง.....ลึกๆ.....ซี๊ด...
..อุ๊ย......คุณจุรีรัตน์พยายามกัดฟันเพื่อไม่ให้มีเสียงแต่เฒ่าอ่ำก็กระแทกเร็วขึ้น
เรื่อยๆๆๆ....ซี๊ด.....อุ๊ย.....อุ๊ย.....ซี๊ด......ซี๊ด.....ลุง.....จ๋า....เน้นๆๆ....อุ๊ย...
..อุ๊ย.....อุ๊ย......ลุงจ๋า....รัตน์เสียวหี.....อุ๊ย......อุ๊ย.....ซี๊ด.....ดีลุง.....อุ๊ย...
....อุ๊ย.....ซี๊ด......เสียวเหลือเกินลุง......ซี๊ด.....ซี๊ด.....ซี๊ด.....ลึกๆๆ....อุ๊ย..
...อุ๊ย.....ลึกๆๆ...อีก.....ซี๊ด.....อุ๊ย.....อุ๊ย....เน้นๆๆ.....ซี๊ด....อุ๊ย.....ลึกๆๆ
....ลึกๆๆ.....อุ๊ยๆ......อุ๊ย.....ซี๊ด......ลึกๆๆ.....อุ๊ย.....ลุง.....รัตน์.....อุ๊ย...
..รัตน์....ออ....ออก.....แล้ว.....อุ๊ย.....อุ๊ย......ซี๊ด.....เฒ่าอ่ำกดท่อนควยอัด
แช่ไว้นิ่ง.....ซี๊ด.....ซี๊ด.....เฒ่าอ่ำชักท่อนควยออกมาทั้งที่ยังแข็งโด่แล้วดึง
คุณจุรีรัตน์เข้ามาจูบปากอย่างดูดดื่ม....อือ....อือ...
....ผมไปก่อนนะครับคุณรัตน์....เฒ่าอ่ำพูดเบาเหมือนกระซิบ
....ค่ะลุง...ลุงรัตน์ตื่นเต้นมากๆเลย...ไม่เคยแบบนี้มาก่อนเลย
....เอาไว้โอกาสลุงจะทำให้ตื่นเต้นกว่านี้อีกครับ...ลุงไปนะครับ
....ค่ะลุง
แล้วเฒ่าอ่ำก็เดินออกมาจากห้องคุณจุรีรัตน์ลงมาชั้นล่างแล้วเดินตรงไปที่ห้องน้ำ
ซึ่งคุณหญิงนุชนาถกำลังอาบน้ำอยู่เฒ่าอ่ำจึงเคาะประตูห้องน้ำ...ก๊อก...ก๊อก..
ประตูห้องน้ำถูกเปิดออกเฒ่าอ่ำจึงผลุบเข้าห้องน้ำไป
....ของผัวอาบด้วยคนนะจ๊ะ
....ได้สิค่ะ...เมียก็เงี่ยนจะแย่อยู่แล้วมาสิค่ะผัวขาเลียหีให้เมียหน่อย
....ได้สิจ๊ะเมียจ๋า....แผล๊บ....อือ.....แผล๊บ.....อือ.....แผล๊บๆ.....ซี๊ด......อุ๊ย..
...ซี๊ด......อุ๊ย.....ดี.....ผัวจ๋า.....ซี๊ด.....อุ๊ย.....แผล๊บ.....ซี๊ด.....อุ๊ย....อุ๊ย..
เสียวหี.....ผัวจ๋า.....อุ๊ย.....ดูดแตด.....ด้วย.....อุ๊ย.....ซี๊ด.....อุ๊ย.....ดี.....อุ๊ย..
เฒ่าอ่ำทั้งเลียทั้งดูดแตดจนคุณหญิงนุชนาถร่อนสะโพกส่ายรับลิ้นเฒ่าอ่ำ....ซี๊ด...
...อุ๊ย.....อุ๊ย.....ผัวจ๋า....ซี๊ด.....พอก่อน....เอาควยผัวมาให้เมียดูด....บ้าง....
อุ๊ย.....ซี๊ด....เฒ่าอ่ำลุกยืนขึ้นส่วนคุณหญิงนุชนาถก็นั่งลงแล้วคว้าท่อนควยมาดูด
ทันที....ซี๊ด.....อา.....ซี๊ด.....อาๆ.....ดีเมียจ๋า.....อาๆ.....อาๆ.....เลียไข่สิเมียจ๋า
....อุ๊ย.....อุ๊ย.....ดี....อย่างนั้น.....อาๆ.....อาๆ......เมียจ๋า....มาล่อ!!!กันเถอะ....
เฒ่าอ่ำดึงคุณหญิงนุชนาถยืนขึ้นแล้วยกขาคุณหญิงพาดเอวจับท่อนเอ็นถูไถเสียวแล้ว
กดทีเดียวมิดด้าม....อุ๊ย.....ซี๊ด.....ผัวขา.....เสียว.....อุ๊ย.....อุ๊ย....เฒ่าอ่ำชักออก
มาเกือบหลุดแล้วกระแทกเข้าเน้นๆแรงๆๆ....อุ๊ย.....อุ๊ย.....ดีจังเลยผัวขา.....อุ๊ย....
ซี๊ด.....อุ๊ย.....อุ๊ย......แรงๆๆ....เลยผัวขา.......อุ๊ย......อุ๊ย......ซี๊ด.....ซี๊ด.....แรงๆ.
....อุ๊ยๆ......อุ๊ย.....แรงอีก......อุ๊ย.....ผัวขา.....เมียเสียว......อุ๊ย.....อุ๊ย......แรงๆ...
ซี๊ด.....อุ๊ย.....แรงๆ.....ผัวจ๋า.....เมียใก้ลแล้ว.....แรงๆ.....อุ๊ย.....อุ๊ย.....แรงๆ.....
...อุ๊ย.....แรงๆ.....ผัวจ๋า.....เมีย....ไม่ไหว.....แล้ว.....อุ๊ย.....อุ๊ย.....แรงๆ....อุ๊ย....
ผัวจ๋า.....เมีย....ออก....ออก.....แล้ว.....ผัวก็.....ไม่ไหวแล้ว......อาๆ.....อาๆ.....อาๆ....
...เฒ่าอ่ำกระแทกเน้นๆๆอีกสี่ห้าครั้งก็กดแช่ไว้นิ่ง....อาๆ.....อาๆ.....ซี๊ด.....อาๆ....อาๆ...
เฒ่าอ่ำชักท่อนควยออกมาแล้วจูบปากกับคุณหญิงนุชนาถก่อนจะออกจากห้องน้ำ
....ผัวไปก่อนนะจ๊ะ
....จ๊ะ...ระวังด้วยนะอย่าให้ใครเห็นล่ะ
....จ๊ะ..ผัวจะระวัง
แล้วเฒ่าอ่ำก็ออกจากห้องน้ำไปคุณหญิงนุชนาถก็อาบน้ำแล้วขึ้นห้องนอนที่มีคุณกำธรนอน
หลับเพราะเมาไม่รู้ว่ามีอะไรเกิดขึ้นคุณหญิงนุชนาถจึงหลับอย่างสบายอารมณ์.....

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Thank krub

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email