close buttonclose buttonclose button
สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ (C.) ตอน 23

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ (C.) ตอน 23

Nakornlumdoun · 56937

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Nakornlumdoun

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • View Profile
....เฒ่าคงเดินอ้อมหลบออกมาทางด้านหลังแล้วลัดเลาะมาออกใกล้ๆที่พักแล้วนั่ง
พักอยู่ในห้องนอนเวลาผ่านไปชั่วครู่ก็มีเสียงรถวิ่งมาจอดที่หน้าห้องเฒ่าคงจึงเปิดประ
ตูและเดินออกไป...ก็เห็นคุณจุรีรัตน์เปิดประตูรถออกมา
....ทำอะไรอยู่หรือลุง
....เปล่าครับ...นั่งเล่นเรื่อยเปื่อยหล่ะครับ..คุณรัตน์มีอะไรหรือครับ
....ก็ไม่มีอะไรมากหรอกลุง...อยากให้ลุงไปเฝ้าที่สำนักงานให้หน่อยค่ะ...รัตน์ไม่
รู้ว่าคุณกำพลจะกลับมาที่สำนักงานอีกหรือเปล่าเลยไม่ได้ล๊อกลุงช่วยไปอยู่ที่สำนัก
งานให้หน่อยนะค่ะ
....ครับ...ได้ครับ
....ฝากด้วยนะค่ะลุง...งั้นรัตน์ไปนะค่ะ
....ครับ
คุณจุรีรัตน์ขับรถออกไปเฒ่าคงก็เดินไปอยู่ที่สำนักงานสักพักอาจารย์เชิดชัยกับอาจารย์
จีรวรรณก็ขับรถออกไปเฒ่าคงก็นั่งดูทีวีไปเรื่อยๆๆสักพักประตูสำนักงานก็ถูกเปิดออก
เฒ่าคงหันไปดูก็พบคุณญาดากำลังเดินเข้ามา
....ลุงค่ะ...รัตน์ไม่อยู่หรือค่ะ
....เออ...คุณรัตน์ออกไปได้สักพักแล้วครับ
....อ้าวหรอ...โฮ้..เซ็งเลย
....คุณญาดาไม่ได้นัดกันไว้หรือครับ
....เปล่าค่ะลุง...พอดีอยู่บ้านคนเดียวเซ็งๆก็เลยนั่งรถมาหากลับไม่เจออีก
....งั้นนั่งดูทีวีเป็นเพื่อนลุงก็ได้ครับ...ลุงก็กำลังเซ็งเหมือนกัน
....ก็ดีค่ะลุง...ไม่รู้จะไปไหนเหมือนกัน
ญาดานั่งลงบนโซฟาใกล้ๆเฒ่าคงกลิ่นน้ำหอมและกลิ่นกายสาวทำให้เฒ่าคงเริ่มคึกคัก
อีกครั้งเฒ่าคงจึงขยับเข้าไปใกล้ๆคุณญาดาแล้วถามว่า
....คุณญาดา..สบายดีหรือเปล่าครับ
....ก็..ไม่ค่อยสบายเท่าไหร่หรอกค่ะลุง...แฟนญาเค้าไม่ค่อยกลับบ้าน
ปล่อยให้ญาเหงาอยู่บ้านคนเดียวบ่อยๆ
....หรอครับ...ไม่น่าเป็นไปได้นะครับ...คุณญาสวยขนาดนี้
....แหมลุง...พูดแบบนี้ญาก็เขินแย่สิค่ะ
....ก็มันเรื่องจริงนี่ครับ...ถ้าเป็นลุงนะจะไม่ให้คุณญาลุกจากที่นอนเลย
....บ้าลุง...พูดอะไรก็ไม่รู้.
คุณญาดาต่อว่าเฒ่าคงแบบยิ้มๆพร้อมส่งสายตาเย้ายวนและเอามือทุบที่ต้นขาเฒ่าคงเบาๆ
เฒ่าคงก็รอโอกาสนี้อยู่แล้วจึงจับมือคุณญาดาล้วงผ่านขอบกางเกงขาสั้นเข้าไปสัมผัสกับ
ท่อนควยที่แข็งโด่อยู่นานแล้ว
....อุ้ย...ลุงอะไรค่ะเนี้ย
....คุณญา...ช่วยลุงหน่อยนะเพราะตอนนี้ลุงเงี่ยนมากเลย
....บ้าลุง...อะไรก็ไม่รู้...
คุณญาดาใส่จริตต่อว่าเฒ่าคงแต่มือกลับกำท่อนควยรูดเข้ารูดออกส่วนเฒ่าคงก็บีบเต้าอวบ
ที่ใหญ่เต็มมืออย่างเมามันส์....ซี๊ด...อุ๊ย....เฒ่าคงถอดกางเกงออกแล้วลุกขึ้นเอาควยมา
จ่อที่ปากคุณญาดา...คุณญาดาก็รู้ว่าต้องทำอย่างไรจึงจับควยเฒ่าคงดูดเข้าปากจนมิดลำ
....อือ....ซี๊ด.....ดีครับ....คุณญา....ดูดลึกๆ....ซี๊ด....อาๆ.....อาๆ......อือ....ดีครับ
....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....คุณญา.....เลียไข่....ให้ลุงด้วย.....อือ.....อย่างนั้น....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ...
..ดีครับ.....คุณญา.....ลุงเสียวควย.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ.....โอวๆ.....ซี๊ดๆ.....คุณญา.....ลุง.
....เสียว.....อุ๊ยๆ.....ไม่ไหวแล้ว.....อุ๊ยๆ......คุณญามาให้ลุงเลียหีบ้างนะครับ.....อุ๊ยๆ....
เฒ่าคงนั่งลงตรงหน้าคุณญาดาแล้วจับขาคุณญาดายกขึ้นมาพาดบ่าแล้วซุกหน้าลงไปโลมเลีย
หีคุณญาดาที่มีกางเกงในตัวบางกั้นอยู่....ซี๊ดๆ......อุ้ย.....ลุง.....ซี๊ดๆ......ญาเสียว....เฒ่าคง
รูดกางเกงในคุณญาดาลงมาไว้ที่ปลายเท้าแล้วแหย่ลิ้นเข้าไปควานเลียในร่องหลืบสลับกับดูด
แตดสร้างความเสียวซ่านให้คุณญาดาเป็นอย่างมากจนต้องกระดกหีส่ายสู้ลิ้นเฒ่าคงไปมา....
อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ......ลุง....ญาเสียวจังเลย.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ......ลุงดูด.....แตดแรงๆๆ..
.....ซ๊ดๆ......อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ......ลุงจ๋า......ญาเสียว......อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......ลุง....
อุ๊ยๆ.....ลุง.....ล่อ!!!ญาเถอะ.......อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ......ลุง......ล่อ!!!เถอะ......ญาเงี่ยน.....อุ๊ยๆ
....ซี๊ดๆ.....เฒ่าคงลุกขึ้นจับควยจ่อให้ตรงรูแล้วกดที่เดียวมิดลำจนคุณญาดาต้องแอ่นหีออกมา
รับ....อุ๊ยๆ......ลุงเบาสิ.....อุ๊ยๆ......แช่ไว้ก่อนลุง....ซี๊ดๆ......อุ๊ยๆ.....อือ.....หีคุณญาขมิบ
ดีจริงๆ.....อาๆ.....ดีคุณญา......ขมิบอีก.....อาๆ.....เสียวควยเป็นบ้า......ดี.....ขมิบอีก.....
ซีดๆ.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ.....ลุงเบาๆก่อนนะ.....เฒ่าคงกระเด้าเข้าออกช้าให้เม็ดมุกครูดภายใน
ร่องหลืบและครูดติ่งแตด.....ซี๊ดๆ......อุ๊ยๆ.....ลุงเสียวจังเลย.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ.....ลุงจ๋า....
ญาเสียวหี.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ.....ลุง.....แรงๆ....ก็ได้.....ญารับได้ลุง.....อุ๊ยๆ.....
อุ๊ยๆ.....เฒ่าคงเริ่มกระแทกเน้นๆแรงๆ.....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ดีค่ะลุง......อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ
.....อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ.....ลุง.....อุ๊ยๆ......แรงๆอีกลุง.....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ.....ลุง....แรงๆ..
...ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ลุงจ๋า.....ซี๊ดๆ.....ลุงล่อ!!!มันส์จังเลย.....อุ๊ยๆ.....มุกมันครูดแตด
เสียวจริงๆ.....ซ๊ดๆ.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ......แรงๆลุง......อุ๊ยๆ.....มันส์จริงๆๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ..
....ลุงจ๋า.....เร็วๆ......อุ๊ย.....ลุงญา.....ใกล้แล้ว.....แรงๆ.....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....ลุง.....ญา..
...ใกล้แล้วลุง.....ซี๊ดๆ......แรงๆเร็วๆๆ......อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......เร็วๆๆ......ลุง....ญาไม่....ไหว
แล้วลุง.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ......คุณญาดาแอ่นหีรับควยเฒ่าคงสามสี่ครั้งแล้วกอดเฒ่าคง
นิ่ง....ซี๊ดๆ......อุ๊ยๆ.....เฒ่าคงพลิกตัวนั่งลงบนโซฟาโดยให้คุณญาดานั่งบนตักควยเฒ่าคงยังคา
อยู่ในร่องหลืบของคุณญาดาเฒ่าคงกดสะโพกคุณญาดาให้ร่องหลืบอัดกับควยแน่นคุณญาดาก็ขมิบ
ร่องหลืบรัดควยเฒ่าคงอย่างสุดเสียว..
....อุย....ลุงญาเสียวที่สุดเลย
....ลุงก็เหมือนกันครับ....หีคุณญาล่อ!!!มันส์จริงๆ
....ควยลุงก็เหมือนกันค่ะ.....ญาล่อ!!!กับแฟนยังไม่มันส์ขนาดนี้เลย
....งั้นคุณญา...ต้องมาให้ลุงล่อ!!!บ่อยๆนะครับ
....ได้ค่ะลุง....แต่ตอนนี้ญาเริ่มเสียวอีกแล้วลุง
....ถ้างั้นเรามาล่อ!!!กันต่อเลยนะครับ
....ดีค่ะลุง
เฒ่าคงอุ้มคุณญาดาล่อ!!!ท่าลิงอุ้มแตงเดินล่อ!!!ไปทั่วสำนักงาน....อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ...
...ลุงท่านี้ล่อ!!!มันส์จริงๆๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......ลุงกระเด้าแรงๆเลยค่ะญาชอบ..
....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ดีค่ะลุง.....อุ๊ยๆ.....ถึงมดลูกเลย.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....
ลุงจ๋า....ลุงล่อ!!!มันส์จริงๆ......อุ๊ยๆ.....ญาเสียว......อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....เสียว.....ลุง..
....แรงๆ.....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....เฒ่าคงวางคุณญาดาลงแล้วให้ยืนโก้งโค้งจับโต๊ะทำงาน
ไว้แล้วจับควยยัดเข้าร่องหลืบจากทางด้านหลัง....กึก.....อุ๊ยๆลุง.....กระแทกมดลูกเลยลุง
.....ซี๊ดๆ.....เฒ่าคงกระเด้าเสยแรงๆๆคุณญาดาก็ส่ายหีร่อนรับไปมาอย่างเมามันส์....ซี๊ดๆ.
....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ.....ลุงจ๋า.....ญาเสียว.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....แรงๆๆ....เลยลุง...
อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....เสียวอะไรอย่างนี้.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......ลึกดีจริงๆท่านี้.....อุ๊ยๆ....ลุง...
...กระแทกแรงๆๆ.....อุ๊ยๆ.....ญาชอบ.....ดีค่ะลุง......อุ๊ยๆ.....อย่างนั้น.....แรงๆ....อุ๊ยๆ
.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......เสียวหีจังเลยลุง......อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ลุงจ๋า.....ควยลุงล่อ!!!มันส์จริงๆๆ.
.....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....เสียวอะไรอย่างนี้.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ลึกดีจัง....อุ๊ยๆ
....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......ลุง....มันส์จริงๆๆ......อุ๊ยๆ......แรงๆๆอีกค่ะลุง......อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....
อุ๊ยๆ.....แรงๆๆ......อุ๊ยๆ......เสียวหีที่สุดเลยลุง.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......แรงๆๆ.....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ
.....ลุงจ๋า......ญา.....เสียว.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ.....ลุงเร็วๆๆ......ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....แรงๆ....
อุ๊ยๆ.....เร็วๆๆ.....ลุง.....เร็วๆๆ......ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....ลุง.....เร็วๆๆ.....อุ๊ยๆ......ลุงญา.....จะ..
....ออก.....อีกแล้วลุง......อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ......เร็วๆๆ.....อุ๊ยๆ.....เร็วๆๆลุง.....ญา...แตก...
อีกแล้ว.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ลุงก็ไม่.....ไหวแล้ว.....คุณญา.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....
เฒ่าคงกระแทกควยเร็วๆแรงๆก่อนจะกดแช่ไว้นิ่งปล่อยน้ำเงี่ยนออกมาเต็มร่องหลืบคุณญาดา
....ซี๊ดๆ....อุ๊ย....ขมิบแรงคุณญา....อุ๊ย.....อุ๊ย..
....เสียวมั้ยค่ะลุง
....สุดๆเลยคุณญา...
เฒ่าคงเอาควยออกจากร่องหลืบคุณญาดาแล้วพาคุณญาดามานั่งที่โซฟาเฒ่าคงดึงคุณญาดา
เข้ามากอดแล้วจูบปากอย่างดูดดืม...อือ......อือ......อือ.....
....คุณญามีความสุขมั้ยครับ
....มีสิค่ะลุง...ญาเสียวมากๆเลยลุงล่อ!!!มันส์จริง
....ลุงดีใจที่ทำให้คุณญามีความสุขครับ
....ญาไม่เคยเสียวสุดๆแบบนี้มาก่อนเลยลุง...ไม่เคยคิดว่าของคนแก่จะดีขนาดนี้
....พูดให้คนแก่ดีใจหรือเปล่าครับ
....ญาพูดจริงๆนะลุงไม่ได้แกล้งยอนะ
....งั้นอยู่ล่อ!!!กับคนแก่ทั้งคืนเลยนะครับ
....ได้สิค่ะ....คืนนี้ญาจะอยู่กับผัวแก่คนนี้ทั้งคืนเลยค่ะ
....จ๊วบ...อือชื่นใจของผัว...คืนนี้ผัวจะล่อ!!!ให้เมียน้ำแตกทั้งคืนเลย....
....ได้สิค่ะผัวขา....อย่าหมดแรงก่อนก็แล้วกัน..
แล้วทั้งคู่ก็บรรเลงเพลงสวาทกันอย่างเมามันส์คุณญาดาได้เจอควยใหญ่ที่ถูกใจส่วน
เฒ่าคงก็ได้เจอสาวร้อนสวาทที่ผัวขอเธอไม่สนใจเฒ่าคงจึงปรนเปรอรสสวาทให้คุณ
ญาดาอย่างเต็มที่จนคุณญาดาหลงใหลในรสสวาทของเฒ่าคง.....

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Thank krub

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email