close buttonclose buttonclose button
สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ (C.) ตอน 16

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ (C.) ตอน 16

Nakornlumdoun · 39231

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Nakornlumdoun

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • View Profile
.......ย้อนกลับมาที่บ้านคุณกำธรและคุณหญิงนุชนาถ.....อืม...โอ้ย..ปวดหัวเป็นบ้า....อ้าวคุณตื่นแล้ว
หรอ....กี่โมงแล้วคุณ...คุณกำธรถามคุณหญิงนุชนาถ...เกือบบ่ายโมงแล้วค่ะ..เมื่อสักคู่เลขาคุณโทรมา
ว่าลูกค้าจะมาใช่มั๊ยค่ะ...โอ้ะ...ผมลืมเสียสนิทเลยสงสัยต้องไปทำงานก่อนแล้วคุณ...งั้นดื่มกาแฟสัก
แก้วก่อนนะค่ะ....งั้นคุณไปเป็นเพื่อนผมหน่อยนะ....ค่ะได้ค่ะ....แล้วทั้งคู่ก็อาบน้ำแต่งตัวและจะออกไป
ทำงานขับรถมาถึงหน้าประตู...เฒ่าอ่ำก็รีบวิ่งมาเปิดประตู.....อ้าวลุง...ไม่ปวดหัวบ้างหรือลุง...คุณกำธรถาม
เฒ่าอ่ำ...ปวดนิดหน่อยครับคุณท่าน....ผมปวดมากเลยแต่ต้องออกไปทำงานก่อน....ฝากบ้านด้วยนะลุง..
..ครับ...แล้วคุณกำธรก็ขับรถออกไปโดยที่คุณหญิงนุชนาถนั่งยิ้มๆอยู่ในรถ.....พอคุณกำธรและคุณหญิง
นุชนาถออกไปได้สักพักยายชื่นแม่บ้านก็เดินมาหาเฒ่าอ่ำ....ลุง...ลุง...มีอะไรรึยายชื่น...คือเดี๋ยวฉันจะ
ออกไปหน้าปากซอยหน่อยนะ....สักพักเดี๋ยวก็กลับ...อืม..ไปเถอะเดี๋ยวข้าจะดูบ้านเอง....ขอบคุณจ๊ะลุง.
...เออ..เออ..ไปเถอะ....แล้วยายชื่นก็ออกไปเฒ่าอ่ำก็แต่งต้นไม้ต่อไปเรื่อยๆ....สักพักจึงมีรถมาบีบแตร
ที่หน้าประตูเฒ่าอ่ำจึงรีบวิ่งไปเปิดประตู....เฒ่าอ่ำเปิดประตูรถเก๋งสีดำคันงามก็วิ่งเข้าไปที่จอดรถ...แล้ว
คนขับก็เปิดประตูออกมา...เฒ่าอ่ำจึงวิ่งเข้าไปหา....อ้าว..คุณหญิงนิตยามาหาคุณนายหรือครับ...จ๊ะลุง
แล้วคุณนายของลุงไม่อยู่รึ....ออกไปกับคุณกำธรสักชั่วโมงได้แล้วครับ....หรอ..มาหาก็ไม่เจอ...คุณ
หญิงมีอะไรให้ลุงรับใช้หรือเปล่าครับ....เปล่าหรอกลุงพอดีขับรถตามเจ้าผัวตัวดีแต่ก็โดนหลอกให้ขับรถ
วนซะเมื่อยเลย...ถ้าจับได้คาหนังคาเขาเมื่อไหร่ละก็หน้าดู....อย่าโมโหเลยครับคุณหญิงเมื่อยใช่มั้ยครับ
ให้ลุงนวดให้หายเมื่อยเอามั้ยครับ....คุณหญิงนิตยามองหน้าเฒ่าอ่ำก็พบสายตาที่บ่งบอกถึงความหมายของ
การนวด...บ้าลุง..จะนวดนิตอีกแล้วหรอ...ก็คุณหญิงเมื่อยไม่ใช่หรือครับ....แล้วไม่มีใครอยู่หรือลุง....
..ตอนนี้มีผมคนเดียวครับ....เฒ่าอ่ำจึงเดินเข้าไปใกล้ๆคุณหญิงนิตยาแล้วลูบไล้ไปที่เรียวขาอ่อนขาวนวล
ลูบไล้ขึ้นไปเรื่อยๆๆ..ๆ...อุ้ย..ลุงตรงนี้เลยหรอ...ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ...เฒ่าอ่ำลูบไล้เบาๆแล้วบีบขยี้
ที่โคกเนินอวบ...อุยๆๆ....อุยๆๆ...ลุง....นี่กะจะให้ของนิตแหลกคามือเลยหรอ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ
...แล้วคุณหญิงไมชอบหรือครับแบบนี้....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ...อุยๆๆ....ชอบสิลุง...อุยๆๆ...อุยๆๆ....เฒ่าอ่ำ
ล้วงเข้าไปในร่องหลืบเอานิ้วคว้านไปทั่วร่องเสียวพร้อมกับบี้แตดสลับกันไป....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ...
..อุยๆๆ....อุยๆๆ....ลุง...ดีเหลือเกินลุง....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ลุงนิตเสียวแตด....อุยๆๆ
...บี้แรงๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ.....ลุงเลียหีให้หน่อยสิ.....อุยๆๆ....อยากโดนลิ้น...ลุง....ซี๊ดๆๆ...
..อุยๆๆ....อุยๆๆๆ.....อย่างนั้น...ลุง....แหย่ลิ้นเข้าไปลึกๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ดีเหลือเกินลุง.....อุยๆๆๆ
...ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....เฒ่าอ่ำแหย่ลิ้นเข้าไปในร่องเสียวแล้วคว้านไปทั่วร่องและดูดขบติ่ง
แตดจนคุณหญิงนิตยาเด้งร่อนส่ายไม่หยุด...อุยๆๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อาๆๆ....ลุงจ๋า....เสียวหีเสียวแตด
จังเลยลุง....อุยๆๆ....อุยๆๆ...ลุงดูดแตดแรงๆๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....แรงๆๆ...ๆๆ...อุยๆๆ
...อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ...ลุงจ๋านิตใกล้แล้ว....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ลุงเร็ววๆๆ....เร็วๆๆ....เร็วๆๆ.
..คุณหญิงนิตยาทั้งเด้งทั้งส่ายแล้วกดหัวเฒ่าอ่ำกระตุกพร้อมกับปล่อยน้ำเงี่ยนเข้าเต็มปากเฒ่าอ่ำ...ซี๊ดๆๆ.
...ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ.....เฒ่าอ่ำแลบลิ้นเลียริมฝีปากที่เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนแล้งลุกขึ้นมาดูด
ปากกับคุณหญิงนิตยา....อือ...อือ...อ....เป็นไงบ้างครับคุณหญิง...หายโมโหหรือยังครับ....ยังจะถามอีก
ลุงเนี้ยทำให้นิตน้ำแตกขนาดนี้ไม่ต้องถามแล้ว....แต่ลุงต้องทำให้นิตอีกนะไฟนิตยังไม่ดับง่ายๆหรอกลุง...
..ได้เลยครับ...ผมจะทำให้คุณหญิงน้ำแตกอีกหลายๆครั้งเลยครับ....ว่าแล้วเฒ่าอ่ำก็ยกขาคุณหญิงขึ้นพาด
เอวไว้ข้างหนึ่งแล้วจับควยจ่อตรงร่องเสียวแล้วกดที่เดียวมิดด้าม..พรึด...อุยยย....ลุง....ซี๊ดๆๆ...ที่เดียวเลย
หรอลุง...อุยๆๆ....อุยๆๆ...อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....เฒ่าอ่ำไม่ตอบแต่กระแทกแรงขึ้นๆ...แรงขึ้นๆๆ....ปัป...ปัป...
..อุยๆๆ....อุยๆๆ....ปัป...ปัปๆๆ....ปัปๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ...ลุงเสียวจังเลย....อุยๆๆ...อุย
ๆๆ....อุยๆๆ....เสียวทั้งหีทั้งแตด....อุยๆๆ.....อุยๆๆ.....ลุง...มุกลุงดีจริงๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....มันครุดแตด
นิตเสียวไปหมดแล้ว.....อุยๆๆ...อุยๆๆ.....ซี๊ดๆๆ.....ซี๊ดๆๆๆ.....อุยๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆๆ....ดีลุง....ล่อ!!!...
..ล่อ!!!แรงดีจริงๆๆ....ซี๊ดๆๆ...ซี๊ดๆๆ...อุยๆๆ....อุยๆๆ....ลุงควยลุงมันทำแคมนิตตึงไปหมดแล้ว...อุยๆๆ...อุยๆ
ๆๆ....ซี๊ดๆๆ...ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....ควยอะไรล่อ!!!มันส์จริงๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ.....อุยๆๆ....หีคุณหญิงก็ดูดควย
ผมดีจัง....ซี๊ดๆๆ...อาๆๆ....อาๆๆ....อาๆๆ....ควยลุงก็เข้าลึกดีจริงๆๆ....กระแทกมดลูกนิตเสียวดีจัง...อุยๆๆ
...อุยๆๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อาๆๆ....ลุง...แรงๆๆ....แรงๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ.....อุยๆๆ..
...ดีลุง....อุยๆๆ....ดี...อุยๆๆ....อุยๆๆ....เฒ่าอ่ำจับขาคุณหญิงนิตยาอีกข้างขึ้นมาพาดเอวแล้วอุ้มคุณหญิงนิต
ยาไว้แล้วกระเด้าส่วนคุณหญิงนิตยาก็กอดคอเฒ่าอ่ำไว้แน่น...อุยๆๆ....อุยๆๆ...อุยๆๆ....ลุง...ดูดนมด้วย....
..อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ดูดแรงๆๆ...แรงๆๆ....ดี ลุง...อุยๆๆ....อุยๆๆ...เสียวดีเหลือเกิน...ซี๊ดๆๆ...อาๆๆ....อาๆๆ.... อาๆๆ.....เฒ่าอ่ำทั้งดูดขบหัวนมทั้งกระแทกร่องเสียวเร็วขึ้นๆๆแรงขึ้นๆๆ..
อุยๆๆ....อุยๆๆ.....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อาๆๆ...เสียวอะไรอย่างนี้....อุยๆๆ...อุยๆๆ....อุยๆๆๆ...ดีลุงจ๋า...ล่อ!!!.
..อุยๆๆ....ล่อ!!!นิตแรงๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ...ซี๊ดๆๆ....แรงๆๆ....แรงๆๆ....นิตชอบ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุย
ๆๆ....อุยๆๆ....เฒ่าอ่ำกระแทกไม่ยั้ง....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....แรงดีเหลือเกินลุง....อุยๆๆ...
..ซี๊ดๆๆ....อาๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....เร็ววๆๆ....เร็วๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ...เสียวหีจังลุง....อุยๆๆ....
.ลุง...อุยๆๆ....อุยๆๆ....เร็วๆๆ....เร็วๆๆ......อุยๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ลุงนิต....นิตจะ....ไม่....
ซี๊ดๆๆ....ไม่ไหวแล้ว......อุยๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ.....เร็วๆๆ....ลุง....อุยๆๆ....อุยๆๆ...อุยๆๆ....นิต....ออก..
...ออก.....แล้ว....ลุง.....อุยๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ.....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ.....คุณหญิงนิตยาน้ำแตกขมิบร่อง
หลืบรัดควยเฒ่าอ่ำแน่น....อุ....โอ้วว....อุยๆ....หีคุณหญิงรัดควยผมแน่นเลย...อุ้ย....อุยๆๆ...อย่าพึงขมิบ
นะครับ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....เดี๋ยวน้ำ...ผมแตก.....อุยๆๆ....อุยๆ...เฒ่า อ่ำจับตูดคุณหญิงนิตยากดอัดกับควยแน่น..ซี๊ดๆๆ....อาๆๆ....อาๆๆ.... เฒ่าอ่ำกับคุณหญิงนิตยายืนกอดกันอยู่พักนึงก็ค่อยๆปล่อยคุณหญิงนิตยาลง
..อุยๆๆ....อุยๆๆ....ลุงนี่น้ำลุงยังไม่แตกอีกหรอ.....ยังครับผมจะทำให้คุณหญิงเสียวนานๆๆ....ซี๊ดๆๆ...อุยๆๆ
...อุยๆๆ....คุณหญิงนิตยาลูบไล้ควยเฒ่าอ่ำพร้อมกับกระถอกเล่นเบาๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ...อุยๆๆ....อุยๆๆ..
....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ...อุยๆๆ....เสียวจังเลยคุณหญิง....อุยๆๆ....อุยๆๆ....มือคุณหญิงนุ่มดีจริงๆๆ...อุยๆๆ...ซี๊ด
ๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....อุ้ววว....ควยลุงนี่สุดยอดจริงๆๆ...แถมอึดแบบนี้นิตชอบ....ขณะที่ทั้งคู่คุยกันก็มีเสียง
โทรศัพท์ของคุณหญิงนิตยาดังขึ้น.....คุณหญิงนิตยาเอื้อมมือไปหยิบโทรศัพท์มาพูด....ฮัลโหล....นิตหรอ..
...จ๊ะฉันเองมีอะไรหรอ....ฉันเห็นสามีเธอนั่งอยู่กับสาวที่ร้านอาหารใกล้ที่ทำงานฉันเนี้ยมาดูมั้ย....หรอ..อืม
เดี๋ยวฉันไปนะ...ไปดูหน้าผัวไม่มีน้ำยาเสียหน่อย....เดี๋ยวฉันไปนะจ๊ะ....แล้วคุณหญิงนิตยาก็วางโทรศัพท์...
....ลุงเดี๋ยวนิตต้องไปธุระก่อนนะค่ะลุง....อุยๆ...คุณหญิงเอาเปรียบลุงนะครับเนี้ย....แหมลุงเดี๋ยวนิตจะมา
ใช้หนี้ให้นะ...ให้นิตไปจัดการเจ้าผัวตัวดีก่อนนะลุง.....ได้ครับแต่คุณหญิงต้องมาล่อ!!!อีกนะ....บ้าจังลุงพูด
อะไรก็ไม่รู้......ล่อ!!!...ล่อ!!!ๆๆ....หยาบจัง....แต่นิตก็ชอบนะลุง....สะใจในอารมณ์ดี....ล่อ!!!กันต้องพูดแบบ
นี้แหล่ครับได้อารมณ์ดี....จ๊ะลุงเดี๋ยวนิตจะมาให้ลุงล่อ!!!บ่อยๆๆเลย...แต่ตอนนี้นิตไปก่อนนะลุงควยใหญ่.....
...ได้ครับแล้วลุงจะรอนะครับคุณหญิง....ค่ะลุงจอมล่อ!!!....เดี๋ยวลุงไปเปิดประตูให้นะครับ.....ค่ะลุง.....แล้ว
คุณหญิงนิตยาก็ขับรถออกไป.....ปล่อยให้เฒ่าอ่ำยืนควยแข็งเพื่อรอเวลาที่จะมีใครมาช่วยให้มันอ่อนตัว......

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Thank krub

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email