close buttonclose buttonclose button
สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ (C.) ตอน 15

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ (C.) ตอน 15

Nakornlumdoun · 43866

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Nakornlumdoun

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • View Profile
......คุณจุรีรัตน์ลงมาพบกับลูกค้าคืออาจารย์เชิดชัยกับอาจารย์จีรวรรณสองสามีภรรยาที่อายุต่างกัน
เหมือนพ่อกับลูกอาจารย์เชิดชัยอายุเกือบ60แต่อาจารย์จีรวรรณเหมือนพึ่ง30ต้นๆอาจารย์เชิดชัยต้อง
การซื้อบ้านใหม่ให้อาจารย์จีรวรรณซึ่งเป็นภรรยาน้อยอยู่คุณจุรีรัตน์จึงเชิญทั้งสองเข้าไปคุยรายละเอียด
ในสำนักงาน....ระหว่างนั่งคุยกันสายตาอาจารย์เชิดชัยก็จ้องมองแทะโลมเรียวขาขาวเนียนของคุณจุรีรัตน์
เวลาอาจารย์จีรวรรณเผลอยิ่งคุณจุรีรัตน์ใส่กระโปรงสั้นทำให้เห็นขึ้นไปจนถึงขาอ่อนที่ขาวท้าทายสายตา
อาจารย์เชิดชัยจนต้องแลบลิ้นเลียริมฝีปากหลายครั้งคุณจุรีรัตน์เห็นอาการที่อาจารย์เชิดชัยแสดงออกว่า
อยากล่อ!!!เธอยิ่งทำใหเธอตื่นเต้นและมีความต้องการมากขึ้นเธอจึงคุยเรื่องบ้านกับอาจารย์จีรวรรณไป
บางครั้งเธอก็ค่อยๆแยกขาให้อาจารย์เชิดชัยเห็นสิ่งที่อยู่ใต้กระโปรงแบบท้าทาย....อาจารย์เชิดชัยเห็น
คุณจุรีรัตน์ให้ท่าจึงยิ้มรับแล้วเอามือลูบเป้ากางเกงให้คุณจุรีรัตน์เห็น...คุณจุรีรัตน์กลัวอาจารย์จีรวรรณจะ
ผิดสังเกตุจึงชวนอาจารย์เชิดชัยและอาจารย์จีรวรรณไปดูบ้าน....ทั้งสามเดินออกมาจากสำนักงานก็เห็น
คุณญาดากำลังเดินมาหาอย่างช้าๆ....อ้าว..ญาดามาพอดี...เรากำลังจะพาอาจารย์ไปดูบ้านพอดี...คุณจุ
รีรัตน์บอกเพื่อน....ไปดูหลังใหนละรัตน์....ก็หลังที่ลุงคงกำลังฉาบปูนอยู่นั่นแหละ....ไปด้วยกันใหม...
ไปจ๊ะเธอนำอาจารย์ไปก่อนก็ได้แล้วฉันจะตามไป.....จ๊ะอาจารย์ค่ะเชิญทางนี้ค่ะ....คุณจุรีรัตน์เดินคุย
ไปกับอาจารย์จีรวรรณโดยมีอาจารย์เชิดชัยเดินตามไปข้างหลังจ้องมองบั้นท้าย ที่ใหญ่กลมกลืนกับเอวที่คอดกิ่วน่าลูบไล้เสียเหลือเกินบางครั้งคุณจุรีรัตน์ ก็หันมาถามความเห็นอาจารย์เชิดชัยก็พบกับสายตาหื่นกามที่
จ้องเธออยู่ยิ่งทำใหเธอตื่นเต้นและเสียวในร่องหลืบจนน้ำเงี่ยนเยิ้มเต็มร่องแต่ก็พยายามเก็บอารมณ์เงี่ยน
ไว้จนบางครั้งก็ต้องเดินแบบขมิบๆจนอาจารย์เชิดชัยเดาอาการออกว่าคุณจุรีรัตน์ตอนนี้น้ำเงี่ยนคงเต็ม
ร่องเสียวแน่ๆ....อาจารย์เชิดชัยมองดูญาดาคงอีกนานกว่าจะมาถึงบ้าน...ทั้งสามเดินเข้าไปในบ้านมองดู
โน้นดูนี่ไปเรื่อยเวลาอาจารย์จีรวรรณเผลออาจารย์เชิดชัยก็เอามือไปลูบไล้ที่สะโพกที่ก้นของคุณจุรีรัตน์
ส่วนคุณจุรีรัตน์ก็เอามือปัดป้องแต่พอควรยิ่งทำให้อาจารย์เชิดชัยได้ใจลูบไล้หนักขึ้นบางครั้งก็ล้วงเข้าไป
ไต้กระโปรงบีบบี้เนินเสียวเล่นเวลาที่อาจารย์จีรวรรณเผลอ....ทั้งสามเดินออกมาดูหลังบ้านแล้วอาจารย์
จีรวรรณก็บอกว่า....คุณค่ะ...ตรงนี้น่าจะมีแปลงไว้ปลูกดอกไม้นะค่ะ....อืม...ก็ดีเหมือนกันนะครับ.....
..หรือคุณรัตน์ว่าไงครับ.....ค่ะ..ถ้าอาจารย์ต้องการที่ปลูกดอกไม้ทางเราก็จะทำให้ค่ะ....เจ้าของโครง
การใจดีจังเลยนะครับ....พร้อมกับเอามือบีบไปที่ก้นเบาๆ....ส่วนคุณจุรีรัตน์ก็หันไปยิ้มกับอาจารย์จีรวรรณ
....แล้วเดินขึ้นไปเรียกเฒ่าคงลงมา....ลุงคง...มานี่หน่อยค่ะ....เฒ่าคงรีบลงมา....มีอะไรครับคุณนาย...
...คือลูกค้าเค้าอยากได้ที่ไว้ปลูกดอกไม้ลุงช่ยวทำให้เค้าหน่อยสิ....ได้ครับ...ต้องการแบบใหนครับ.....
ลุงไปคุยกับเค้าดูนะ...ครับได้ครับ....เฒ่าคงไปคุยเรื่องทำแปลงดอกไม้กับอาจารย์เชิดชัยและอาจารย์
จีรวรรณที่หลังบ้าน....ญาดาก็เดินมาถึงพอดี....ทำไมเดินช้านักหล่ะ....คุณจุรีรัตน์ถามเพื่อน...ก็เดินดูอะไร
เรื่อยๆแหละ....แล้วลูกค้าเธอว่าไงละ....เค้าต้องการแปลงปลูกดอกไม้ที่หลังบ้านตอนนี้ให้ลุงคงคุยกับเค้า
อยู่เราดูเค้ากันเถอะ....แล้วคุณจุรีรัตน์กับคุณญาดาก็เดินไปที่หลังบ้าน....เป็นไงค่ะอาจารย์ได้หรือเปล่าค่ะ.
...ได้ครับเดี๋ยวลุงแกจะทำให้.....งั้นเราไปดูชั้นบนกันดีมั้ยครับ....อาจารย์เชิดชัยถามคุณจุรีรัตน์...ได้ค่ะ..
..เชิญอาจารย์ทางนี้ค่ะ....คุณจุรีรัตน์เดินนำอาจารย์เชิดชัยและอาจารย์จีรวรรณขึ้นไป..ส่วนคุณญาดาอยู่กับ
เฒ่าคงที่หลังบ้าน....เฒ่าคงกำลังวัดพื้นที่ก่ออิฐทำแปลงปลูกดอกไม้คุณญาดาเดินนั่งดูตรงมุมบ้านใกล้ๆกับ
เฒ่าคง....เฒ่าคงจึงหันมาคุยกับคุณญาดา....คุณญาเป็นไงบ้างครับ....จะเป็นไงละลุงก็เจ็บนะสิ....เนี้ยบวม
แดงเลยเนี้ย....ใหนครับ..ขอลุงดูหน่อยนะครับ....เฒ่าคงขยับเข้าไปใกล้ๆคุณญาดา....บ้าลุง...เดี๋ยวพวก
นั้นลงมาเห็น...ไม่หรอกครับ...ลงมาเราก็ได้ยินเสียงก่อนสิครับ....ขอลุงดูหน่อยนะครับ...คุณญาดายืนขึ้น
แล้วเลิกกระโปรงให้เฒ่าคงดูโหนกนูนที่บวมแดง....อือ...แดงจริงๆด้วย...เฒ่าคงก้มเข้าไปดูใกล้ๆแล้วแลบ
ลิ้นเลียไปที่ติ่งเสียว...ซี๊ดๆ...ลุงจะทำอะไร...อุ้ย...ลุงอย่า...ญาเสียวนะ....ลุงจะช่วยให้คุณญาหายเจ็บไง
ครับ....เฒ่าคงพูดแล้วเลียวนที่ติ่งเสียววนไปวนมาช้าๆ...อุยๆ...ซี๊ดๆ...ลุงลิ้นลุงสากดีจัง....อุยๆ...ซี๊ดๆ...
..อุยๆๆ....อุยๆๆ...เฒ่าคงเลียติ่งเสียวพร้อมกับดูดขบเบาๆสร้างความเสียวซ่านให้กับคุณญาดาจนส่ายตูด
ร่อน....ซี๊ดๆๆ....อาๆๆ....อาๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ...ดีลุง...เลียไปเรื่อยๆลุง...ญาเสียว....อุยๆๆ....อุยๆๆ..
...ส่วนคุณจุรีรัตน์ก็พาอาจารย์ทั้งสองเดินดูห้องนอนแล้วเดินมาดูห้องน้ำอาจารย์เชิดชัยก็หาโอกาสล่อ!!!คุณ
จุรีรัตน์แต่ยังไม่มีโอกาส....อืม..ห้องน้ำทำสวยดีนะครับ....ค่ะ..ทางเราใช้กระเบื้องเกรดเอเพื่อให้ลูกค้าพอ
ใจค่ะ....ครับผมพอใจมาก...อาจารย์เชิดชัยตอบพร้อมกับจ้องมองเต้าอวบอย่างหื่นกระหาย....คุณจุรีรัตน์
ก็รู้จึงเปิดเสื้อสูทให้เห็นเต้าอวบเด่นชัดยิ่งขึ้น....เออ..คุณค่ะวรรณว่าเราน่าจะทำแปลงดอกไม้สักสองแปลง
นะค่ะ....หรอ..ก็ดีนะงั้นคุณก็ลงไปบอกลุงแกสิ....ค่ะ..คุณคุยกับคุณรัตน์ไปก่อนนะ....แล้วอาจารย์จีรวรรณ
ก็เดินลงไปหาเฒ่าคงข้างล่าง....อาจารย์เชิดชัยเห็นได้โอกาสจึงเดินเข้าไปใกล้คุณจุรีรัตน์ทันที...คุณรัตน์
นี่รูปร่างเซ็กซ์ซี่จังเลยนะครับ....อาจารย์เชิดชัยพูดพร้อมกับเอามือลูบไล้ไปที่ก้นคุณจุรีรัตน์....อุ้ย...อย่าค่ะ
อาจารย์....เดี๋ยวเมียอาจารย์มาเห็นเข้า....คุณจุรีรัตน์ร้องห้ามแต่ก็ปัดป้องเพียงเล็กน้อย....อาจารย์เชิดชัย
จึงล้วงเข้าไปใต้กระโปรงลูบไล้โหนกนูนกับร่องเสียวที่ฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน...ซี๊ดๆๆ...อุ้ยๆๆ....อย่าค่ะ....
..ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อาจารย์เชิดชัยเห็นคุณจุรีรัตน์กำลังเงี่ยนจึงดึงคุณจุรีรัตน์มาที่ประตูห้องน้ำแล้วตัวเองก็
นั่งลงเลียหีอย่างหื่นกระหาย....คุณรัตน์ดูต้นทางหน่อยนะครับ...ผมขอเลียหีคุณรัตน์หน่อยอยากล่อ!!!คุณมา
นานแล้ว....อุ้ยๆๆ...ซี๊ดๆๆ....อาจารย์อย่า....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ...ปากร้องห้ามแต่กับถ่างขาให้อาจารย์
เชิดชัยเลียได้ถนัดมากยิ่งขึ้น....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อย่า.....อุยๆๆ...อาจารย์รัตน์เสียว...อุยๆๆ...อย่า
ดูดแตด...อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อาจารย์เชิดชัยแหย่ลิ้นเข้าไปควานในร่องสลับกับดูดติ่งแตด
ทำให้คุณจุรีรัตน์เสียวจนร่อนหีส่ายไปมา...ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ...ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ.....อาจารย์
จีรวรรณลงมากำลังจะเปิดประตูเมื่อมองผ่านหน้าต่างก็เห็นเฒ่าคงกำลังเลียหีคุณญาดาอยู่จึงแอบดูอย่างตื่น
เต้นพร้อมกับอารมณ์เงี่ยนค่อยๆประทุออกมา....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ลุง...ญาเสียวหีจังเลยลุง....อุยๆๆ...อุยๆๆ
...ซี๊ดๆๆ...ดูดแตดญาแรงๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ดีลุง...ดี....อุยๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....คุณญาดาส่ายหี
ร่อนสู้ลิ้นเฒ่าคงอย่างเมามันส์....ซี๊ดๆๆ...อาๆๆ....อาๆๆ....เสียว....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ลุงญาเสียวหีใจจะ
ขาดอยู่แล้ว....อุยๆๆ....อุยๆๆ....แหย่ลึกๆลุง....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ลิ้น.....อุยๆๆ....ลิ้นลุงสากดีจัง...อุยๆๆ
...อุยๆๆ....อุยๆๆ....ลุงเร็วๆๆ.....อุยๆๆ.....อุยๆๆ....อุยๆๆๆ.....เฒ่าคงรู้ว่าคุณญาดาใกล้แล้วจึงรัวลิ้นเร็วขึ้น
...ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ.....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ดีลุง...ซี๊ดๆๆๆ....ลุง...ญาใกล้แล้ว....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆๆ....
..คุณญาดาแอ่นหีแล้วกดหัวเฒ่าคงแนบกับหีแน่นแล้วกระตุกสามสี่ครั้งก็สงบนิ่ง.....ซี๊ดๆๆ....อาๆๆ...อาๆๆ.
...อาๆ....อาๆๆ....เสียวจังเลยลุง...อุยๆๆ....ลุงญาน้ำแตกอีกแล้วลุง....แล้วคุณญาชอบหรือเปล่าครับ....
ชอบสิจ๊ะลุง....ญาไม่เคยเสียวหีขนาดนี้มาก่อนเลย.....งั้นคุณญาทำให้ลุงบ้างนะครับ....เฒ่าคงพูดพร้อม
กับยืนขึ้นแล้วมองซ้ายมองขวาเห็นอาจารย์จีรวรรณแอบดูอยู่ที่หน้าต่างแต่เฒ่าคงทำเป็นไม่เห็นเฒ่าคงให้
คุณญาดานั่งลงแล้วควักควยออกมาให้คุณญาดาดูด..ซี๊ดๆ..อาๆๆ...เฒ่าคงมองไปที่อาจารย์จีรวรรณส่วนอา
จารย์จีรวรรณก็รู้ว่าเฒ่าคงเห็นแต่ด้วยความเงี่ยนจึงไม่สนใจล้วงบี้แตดตัวเองเล่นพร้อมกับมองควยเฒ่าคง..
อุยๆๆ...ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....เสียวหีจัง...อุยๆๆ....ควยอะไรใหญ่ชมัด....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ถ้ามาล่อ!!!เราจะมันส์
ขนาดใหนเนี้ย....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆๆ....เฒ่าคงก็ชำเลืองมองอาจารย์จีรวรรณพร้อมกับอวดควยใหญ่ให้อาจารย์
จีรวรรณเห็นถนัดๆ....ส่วนอาจารย์เชิดชัยก็เงี่ยนสุดๆจึงลุกขึ้นรูดซิปควักควยออกมาแล้วยัดเข้ารูหีคุณจุรีรัตน์
ทางด้านหลัง...อุยๆๆ.....อุยๆๆ...โดยที่คุณจุรีรัตน์ยังยืนเกาะขอบประตูดูว่าอาจารย์จีรวรรณจะขึ้นมาหรือยัง
...ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....หีคุณรัตน์ดูดควยผมแน่นเลย....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ก็ควยอาจารย์มันใหญ่นี่ค่ะ
...อุยๆๆ....อุยๆๆ....กระเด้าแรงๆเลยค่ะรัตน์ชอบ....ได้เลยครับ...ผมก็ชอบแบบแรงๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ.
....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ดี...ดีค่ะอาจารย์....แรงๆๆ....แรงๆๆเลยค่ะอาจารย์....อุยๆๆ....อุยๆๆ..ซี๊ดๆๆ
...อุยๆๆ....อุยๆๆ....อาจารย์เสยหน่อยค่ะ...อุยๆๆ...อุยๆๆ....ดีอย่างงั้น...อุยๆๆ....โดนมดลูกรัตน์เสียวจัง...
..กระแทกเสยแรงๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....หีคุณรัตน์ดูดควยผมดีจริงๆ...อาๆๆ....โอ้ววว...
..โอ้วว....หีดูดแบบนี้ผมชอบ...โอ้วว....โอ้วว....อาๆๆ....อาๆๆ.....อาจารย์เชิดชัยกระแทกใส่หีคุณจุรีรัตน์
ไม่ยั้งคุณจุรีรัตน์ก็ส่ายหีร่อนรับควยอาจารย์เชิดชัยอย่างเมามันส์....อุยๆๆ...อุยๆๆ.....อุยๆๆ....ดีค่ะอาจารย์.
...อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ...ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....แรงอีกค่ะ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....เร็วๆๆ...อาจารย์....เร็วอีก..
..อุยๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....เร็ววๆๆ....รัตน์ใกล้....แล้ว....อุยๆๆ....อุยๆๆ....เร็วๆๆ....เร็วๆๆ....เร็ววๆๆ....
....รัตน์....รัตน์ออก.....ออกแล้ว.....อุยๆๆ.....ผมก็ไม่ไหวแล้ว....อาๆๆ....อาๆๆ....อาๆๆ....แล้วทั้งอา
จารย์เชิดชัยและคุณจุรีรัตน์ก็ค่อยๆสงบลง....อุยๆๆ....หีคุณรัตน์ดูดดีจริงๆๆ.....ควยอาจารย์ก็ใช่ย่อยนี่ค่ะ...
...แล้วผมจะมีโอกาสล่อ!!!คุณรัตน์อีกมั้ยครับ.....ไม่รู้สิค่ะ....แต่รัตน์ว่าตอนนี้เราลงไปหาอาจารย์จีรวรรณ
กันเถอะค่ะ....ก็ดีครับ...อาจารย์เชิดชัยถอดควยออกจากหีคุณจุรีรัตน์แต่งตัวแล้วทั้งคู่ก็เดินคุยกันลงไป
ข้างล่าง...อาจารย์จีรวรรณได้ยินเสียงจึงหยุดการกระทำอย่างหงุดหงิดแล้วทำเสียงดังเพื่อให้เฒ่าคงและคุณ
ญาดารู้...คุณญาดาจึงผละออกจากเฒ่าคงส่วนเฒ่าคงก็แกล้งวัดที่ทำแปลงดอกไม้ต่อ....อาจารย์จีรวรรณ
ออกมาหาเฒ่าคงแกล้งทำเป็นไม่เห็นอะไร...แล้วถามเฒ่าคงว่า....ลุงวรรณอยากได้แปลงดอกไม้ตรงนั้นอีก
ที่นึงจ๊ะ....ได้ครับ...เฒ่าคงรับคำแล้วมองหน้าอาจารย์จีรวรรณแบบมีความหมาย....พอดีกับที่คุณจุรีรัตน์กับ
อาจารย์เชิดชัยออกมาพอดี....เป็นไงคุณได้มั้ย....ค่ะ..ได้ค่ะบอกลุงแล้ว.... งั้นรัตน์ว่าเราไปคุยกันที่สำนักงานดีกว่านะค่ะ....ได้ครับ...คุณไปเถอะ เดี๋ยวลุงแกก็ทำให้เราเอง....ค่ะๆๆ....แล้วทั้งสี่คนก็เดินกลับไปที่
สำนักงาน...เดินมาได้ครึ่งทางอาจารย์จีรวรรณจึงเอ่ยว่า....อุ้ย...วรรณลืมบอกขนาดแปลงที่สองคุณไปรอ
วรรณที่สำนักงานก่อนนะค่ะเดี๋ยววรรณตามไปค่ะ....ครับ....อาจารย์จีรวรรณจึงย้อนกลับไปหาเฒ่าคง...ลุง
....เฒ่าคงเห็นอาจารย์จีรวรรณกลับมาก็รู้ทันทีว่าอาจารย์ต้องเงี่ยนแน่ๆ....มีอะไรครับคุณนาย....เออ...คือ
..คือ....เฒ่ายิ้มแล้วพูดว่า...อยากให้ลุงช่วยหรือครับ....เออ...ลุงเห็นวรรณใช่มั้ยค่ะ....ลุงเห็นคุณนายแอบ
ดูของลุงแต่ลุงยังไม่เห็นของคุณนายเลย....ขอดูหน่อยได้มั้ยครับ....อาจารย์จีรวรรณไม่ตอบแต่เดินเข้าไป
ในบ้านเฒ่าคงจึงเดินตามไปทันที.....อาจารย์จีรวรรณยังหันหลังอยู่เฒ่าคงเดินเข้าไปชิดด้านหลังมือซ้าย
คว้าเต้าอวบบี้อย่างมันส์มือส่วนมือขวาก็ล้วงไปเจอร่องหลืบที่ฉ่ำเยิ้ม...ซี๊ดๆๆ...อุยๆๆ....ฮึ...ฮึ...เงี่ยนใช่
มั้ยครับคุณนาย....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ลุงเสียว...บี้แตดวรรณแรงๆเลยลุง....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ลุงล่อ!!!วรรณ
เถอะ....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ...ลุง...วรรณต้องการควยลุง....ล่อ!!!วรรณเถอะ....ซี๊ดๆๆ....เวลาวรรณมีน้อยลุง...
..อุยๆๆ....วรรณเงี่ยนจะแย่อยู่แล้ว....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ได้เลยครับคุณนาย....เฒ่าคงควักควย
ออกมาแล้วดึงกางเกงในอาจารย์จีรวรรณไปไว้ข้างนึง....คุณนายอ้าขาอีกนิดครับ...อาจารย์จีรวรรณทำตาม
อย่างว่าง่ายเฒ่าคงจับควยถูไถไปตามร่องเสียวแล้วกดเข้าไปทีเดียวครึ่งลำ....ซี๊ด....อุย...ลุงเบาๆก่อน....
..ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ...อุยๆ...ควยลุงใหญ่จัง...อุยๆ....เฒ่าคงค่อยๆชักออกมาช้าๆๆให้เม็ดมุกครุดแตดอาจารย์
จีรวรรณ...ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ลุงอะไรครุดแตดวรรณเสียวที่สุดเลยลุง....อุยๆๆ...อุยๆๆๆ..
..ไม่เคยเจอแบบนี้มาก่อนเลย....ซี๊ดๆๆ....เสียวแตด....เฒ่าคงชักเข้าชักออกเริ่มคล่องขึ้นจึงกระแทกแรง
ขึ้นแรงขึ้นๆๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ลุง...ซี๊ดๆๆ...เสียวหี....อุยๆๆ....อุยๆๆ...ลุงเหมือนมีอะไรมา
ครุดในรูก็ไม่รู้ลุง....ซี๊ดๆๆ....อาๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อร่อยหีจริงๆๆ....อุยๆๆ...เสียวหีเสียวแตดจังเลยลุง
....อุยๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....แรงๆๆ...ลุงงๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....เสียวอะไรอย่างนี้....อุยๆๆ....อุยๆๆ....
..อุยๆๆ...ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ.....เสียวแตด...ลุงเม็ดอะไรครุดแตดเสียวจังเลย....เค้าเรียกว่ามุกครับ...อร่อย
หีมั้ยครับ....อุยๆๆ....อร่อยที่สุดเลยลุง....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อาๆๆๆ....อุยๆๆ....แรงๆๆ....อุยๆๆ....แรงๆๆ.
...อุยๆๆ....ดีลุง.....เสียวหี.....อุยๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ.....แรงๆๆ...ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ลุง...เร็วว.
......อุยๆๆ.....อุยๆๆๆ....ลุงเร็วๆๆ.....เร็วๆๆ....ลุง....เร็วๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ไม่...ไหว....แล้ว...อุยๆๆ
...อุยๆๆๆ.....ซี๊ดๆๆ....อาจารย์จีรวรรณน้ำแตกพร้อมกับขมิบหีรัดควยเฒ่าคงเฒ่าคงจึงกระแทกอีกห้าหกครั้ง
ก็กระฉูดน้ำเงี่ยนเข้าไปเต็มโพรงหี....อาๆๆ....อาๆๆ.....ซี๊ดๆๆ.....อาๆๆ....เป็นไงครับคุณนายเสียวมั้ย....
..เสียวที่สุดเลยลุง....มุกลุงทำให้วรรณน้ำแตกเร็ว....ปกติวรรณไม่หลั่งเร็วขนาดนี้นะเจอควยลุงเสียวสุดๆๆ.
.....วรรณไปก่อนนะลุงผัววรรณรออยู่ที่สำนักงาน....เฒ่าคงค่อยๆดึงควยออกมาทำให้อาจารย์จีรวรรณเริ่ม
เสียวขึ้นมาอีก...อุยๆๆ....อุยๆๆ....มุกมันครุดแตดเสียวจริงๆๆ....อุยๆๆ....วรรณไปก่อนนะลุง...ครับแล้วมา
ดูแปลงดอกไม้อีกนะครับ....ค่ะลุง..ควยใหญ่แถมยังล่อ!!!อร่อยแบบนี้ต้องมาอีกแน่ๆๆ....อาจารย์จีรวรรณจัด
กางเกงในและกระโปรงเข้าที่แล้วเดินออกไป.....เฮ้อ....มีหีให้ล่อ!!!เพิ่มอีกแล้วสิ....ตอนอยู่ในคุกก็อดอยาก
พอออกมาก็มีหีมาให้ล่อ!!!เรื่อยๆๆ....อืม...คุณมาศไปใหนนะไม่เห็นมาหลายวัน....อยากล่อ!!!หีคุณมาศอีกแล้ว
สิ....ยิ่งถ้าเป็นคุณหนูน้ำฝนด้วยละก็.....จะล่อ!!!ให้ติดควยไอ้คงคนนี้คนเดียวเลย......

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Thank krub

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email