close buttonclose buttonclose button
สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ (C.) ตอน 14

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ (C.) ตอน 14

Nakornlumdoun · 41058

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Nakornlumdoun

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • View Profile
.......และแล้วรุ่งอรุณของวันใหม่ก็เริ่มขึ้นคุณจุรีรัตน์ตื่นแต่เช้าแต่บ้านกับเงียบสนิท....สงสัยเมื่อคืนจะ
หนัก....แล้วเธอก็ไปอาบน้ำแต่งตัวเตรียมไปทำงานลงมาจึงพบคุณหญิงนุชนาถออกจากห้องนอนมา...
..อ้าว..ลูกรัตน์จะไปทำงานแล้วหรอ.....ค่ะแม่...แล้วพ่อเป็นไงบ้างค่ะ....ยังนอนไม่ตื่นเลยสงสัยไม่ไป
ทำงานแน่เลย....ปล่อยให้พ่อพักผ่อนบ้างก็ดีค่ะ....ถ้าแม่มีอะไรก็โทรไปหาหนูนะค่ะ....จ๊ะลูก....ลูกไป
ทำงานเถอะ....ค่ะแม่รัตน์ไปนะค่ะ....แล้วคุณจุรีรัตน์ก็ขับรถออกไปทำงาน....ที่โครงการบ้านจัดสรรงาน
ก็ยังคงดำเนินต่อไปเรื่อยๆ.....ลุงคง...ครับ..คุณสมชายมีอะไรให้ลุงรับใช้ครับ....โฮ..ลุงไม่ขนาดนั้นหรอ
....เดี๋ยวลุงไปฉาบปูนบ้านหลังนั้นหน่อยนะ....เหลือชั้นสองอีกห้องหนึ่งเดี๋ยวผมจะเอาเจ้าเล็กไปก่อกำแพง
ฝากโน้นหน่อย....ได้ครับ....แล้วเฒ่าคงก็จัดเตรียมเครื่องมือไปที่บ้านหลังนั้นทันที....ส่วนคุณจุรีรัตน์มา
ถึงที่สำนักงานก็เข้าเก็บกวาดทำความสะอาดอยู่ที่สำนักงาน....ขณะที่เธอเช็ดโต๊ะอยู่ความคิดเธอก็คิดถึง
คืนที่เธอโดนเฒ่าอ่ำจับล่อ!!!บนโต๊ะตัวนี้เธอมีความสุขอย่างบอกไม่ถูกความเสียวที่เฒ่าอ่ำและเฒ่าคงมอบ
ให้มันเป็นสิ่งที่เธอไม่เคยได้รับจากคุณกำพลเลย...ควยที่แข็งและใหญ่แถมมีมุกรอบดุ้นของสองเฒ่าถ้า
หญิงใดได้ลองก็ต้องติดใจไม่ว่าจะเป็นเธอเองหรือพี่มาศก็ติดใจรสควยฝังมุกที่ทำให้เธอน้ำแตกอย่างที่ไม่
เคยเป็นแบบนี้มาก่อนเลย....อุย...ยิ่งคิดถึงควยเฒ่าอ่ำกับเฒ่าคงก็รู้สึกคันในร่องหลืบน้ำเงี่ยนเริ่มไหลเยิ้ม
เอ่อร่องเสียว...ซี๊ดๆ...ทำไม่มันคันในร่องหลืบแบบนี้นะ...ซี๊ดๆ...อุยๆ...ซี๊ดๆ...ซี๊ดๆ...เงี่ยนอีกแล้วสิเรา
สงสัยต้องไปหาลุงคงอีกแล้ว...ซี๊ดๆ....ซี๊ดๆ..น้ำเงี่ยนไหลอีกแล้ว...อุยๆ...ไปหาลุงคงดีกว่า....คุณจุรีรัตน์
เดินออกมาได้นิดนึงก็มีเสียงเรียก....รัตน์แกจะไปใหน...อ้าว..ยัยญาไปใหนมา....ก็มาหาแกนี่แหละ....
..มีอะไรหรือเปล่า....เปล่าหรอกรู้สึกหงุดหงิดก็เลยลางานมาเที่ยวเล่นเฉยๆ....แล้วแกจะไปใหนเนี้ย...
เอ้อ...กำลังจะไปตรวจงานหน่ะ.....หรอ..งั้นฉันไปด้วยอยู่คนเดียวแล้วเบื่อ....ไปสิ....แล้วทั้งคู่ก็เดินไป
เรื่อยๆๆ....เอ้อ..คุณรัตน์ไปใหนกันครับ....เปล่าหรอกคุณสมชายมาเดินดูงานเล่นเฉยๆ...เป็นไงคุณสมชาย
เสร็จกี่หลังแล้ว....ก็แถวนี้เสร็จหมดแล้วครับ....เหลือหลังโน้นให้ลุงคงแกฉาบอยู่ครับ....คิดว่าวันนี้ก็เสร็จ
แล้วครับ....หรอก็ดีนะ...เดี๋ยวลูกค้าจะได้ย้ายมาอยู่....ตามสบายนะคุณสมชายรัตน์ขอเดินดูรอบๆหน่อย...
...ครับ....คุณสมชายเดินไปคุมงานส่วนคุณจุรีรัตน์กับคุณญาดาก็เดินไปเรื่อยๆ.....และมาหยุดดูบ้านหลังที่
เฒ่าคงกำลังฉาบอยู่....คุณจุรีรัตน์กับคุณญาดาจึงเดินขึ้นไปดู....เป็นไงลุงเหนื่อยมั้ย....เอ้อ...คุณนาย....
.ก็นิดหน่อยครับ....ฉาบตรงนี้เสร็จก็เสร็จแล้วใช่มั้ยหลังนี้....ครับ...ฉาบตรงนี้อีกสองช่วงก็เสร็จแล้วครับ...
..คุณจุรีรัตน์และคุณญาดาเดินดูไปเรื่อยๆ....แต่เฒ่าคงกับควยแข็งดันกางเกงตุงเป็นรูปเป็นร่างเพราะสอง
สาวรูปร่างเซ็กซ์ซี่ไม่แพ้กันคุณจุรีรัตน์เห็นควยเฒ่าคงที่แข็งโด่ก็มองหน้าเฒ่าคงยิ้มๆแล้วแลบลิ้นเลียริมฝี
ปากเฒ่าคงก็รู้ความหมายได้ทันทีจึงกระเด้าเอวเป็นการตอบสนอง....ซื่งคุณจุรีรัตน์ก็ยิ้มอย่างพอใจนี่ถ้าไม่
ติดว่ามีญาดาอยู่ด้วยคงล่อ!!!กับเฒ่าคงไปแล้ว...ส่วนคุณญาดาก็เหลือบเห็นควยเฒ่าคงที่แข็งโด่ทำให้อารมณ์
เงี่ยนที่ค้างมาจากเมื่อวานพุ่งขึ้นมาจนน้ำเงี่ยนเยิ้มเต็มร่องเสียว....ขณะที่ต่างคนต่างคิดก็มีเสียงมาเรียกคุณ
จุรีรัตน์...คุณรัตน์ครับ....คุณรัตน์ครับ....ลูกค้ามาหาที่สำนักงานครับ....จ๊ะจะไปเดี๋ยวนี้แล้ว....ญาไปหรือ
ยัง...เธอไปก่อนก็ได้เดี๋ยวจะตามไปขอเดินดูอะไรอีกสักพักนึง....แล้วไปหาฉันที่สำนักงานนะ...จ๊ะเดี๋ยว
ตามไป....คุณจุรีรัตน์จึงรีบลงไปที่สำนักงาน...ญาดาก็เดินดูอะไรไปเรื่อย....เฒ่าคงก็ลงไปแบกปูนจากชั้น
ล่างขึ้นมา..คุณญาดาเห็นจึงถามว่า...ลุงยังแบกไหวหรอเนี้ย....ไหวครับสบายมาก....ลุงแข็งแรงจังเลยนะค่ะ
...ธรรมดาครับคนใช้แรงงานก็แบบนี้หล่ะครับ....คุณญาดาเห็นเป็นคนแก่จึงพูดเล่นกับเฒ่าคง....ลุงถ้าแบก
ปูนลูกหนึ่งกับให้อุ้มสาวอีกคนลุงจะไหวมั้ย....เฒ่าคงคิดในใจสงสัยเห็นเราแก่เดี่ยวจะล่อ!!!ให้ดิ้นพล่านเลย..
..ก็ต้องดูก่อนครับว่าจะอุ้มใครตัวใหญ่หรือตัวเล็ก....แล้วถ้าแบบญานี่หล่ะ....อือ...ปูนก็ห้าสิบโลแต่คุณญา
นี่ลุงไม่รู้ว่ากี่โล....ญาหนักแค่สี่สิบหกโลเองลุง....งั้นลุงขอลองอุ้มคุณญาดูก่อนได้มั้ยครับ...เอาจริงหรอลุง
ญาล้อเล่นเองนะ.....ไม่เป็นไรครับลุงแค่ลองอุ้มเท่านั้นเอง....ก็ได้ลุงอุ้มแล้วเอาลงเลยนะ...ครับแค่ดูน้ำ
หนักนิดเดียวครับ....เฒ่าคงจึงเดินเข้าไปนั่งลงข้างๆคุณญาดาแล้วเอาแขนโอบไปที่ข้อเข่าแล้วค่อยๆลุกขึ้น
ทำให้โคกหีอยู่ตรงหน้าพอดีแล้วกระโปรงที่คุณญาดาใส่สั้นเลยเข่าจึงทำให้จมูกปากของเฒ่าคงคลอเคลียอยู่
เรียวขาอ่อนนวลเนียน....เป็นไงลุงญาหนักมั้ย....อือ..ก็ไม่หนักนะครับงั้นคุณญาเอามือจับขอบตรงนั้นไว้นิด
นะครับ...จับทำไมลุง....ก็ลุงจะเลียหีให้นะสิครับ....อุ้ย..ไม่เอานะลุงปล่อยญาได้แล้ว..อุ้ย..ลุง...ซี๊ดๆ...อุ้ย
..ลุงไม่เอา...อุ้ย...อย่านะลุง....อุ้ย....เฒ่าคงเอาขาคุณญาดามาพาดบ่าทำให้ร่องหลืบตรงกับปากและลิ้น
พอดี...อุ้ย...ลุงไม่....อุ้ย...ซี๊ดๆ....อุ้ย....ลุง...เอาญาลงนะ....อุ้ย...ลุงอย่าเลีย....ซี๊ด....อุ้ย...ลุงอย่า...
..เลีย....ลุง....ลิ้น...อุ้ยๆ...เฒ่าคงเอามือดึงขอบกางเกงในมาไว้ข้างนึงเผยให้เห็นร่องเสียวที่เยิ้มไปด้วยน้ำ
เงี่ยน...เฒ่าคงไม่รอช้าเอาลิ้นลงไปละเลงทันที....อุ้ยๆ....ลุง....อย่า...ซี๊ดๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ลุง...ลิ้น.
..ลุงสากจัง....ญาเสียว....อุยๆๆ....อุยๆๆ....เฒ่าคงแหย่ลิ้นเข้าไปในร่องหลืบแล้วคว้านไปจนทั่ว...อุยๆๆ...
.ลุงจ๋า...ญาเสียว....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ.....อุยๆๆ.....ลิ้นลุง...ดีเหลือเกิน....อุยๆๆ....อุยๆๆ..
...อุ้ย...ลุง.....ซี๊ดๆๆ....ลุงดูดแตดด้วยหรอ....ซี๊ดๆๆ.....อุยๆๆๆ....อุยๆๆๆ....ลุงจ๋า...อุยๆๆ....ดูดแตด.....
..แรงๆๆ....ญาชอบ.....อุยๆๆ.....ลุง....ดูดแรงๆๆ.....ซี๊ดๆๆ.....เฒ่าคงรัวลิ้นสลับกีบดูดขบเม็ดแตดจนญาดาทนไม่ไหว....อุยๆๆ.....อุยๆๆ.....ลุง.....ญา.....ซี๊ดๆๆ.....ออ....อุยๆๆ....ออกแล้ว.....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ...
..อุยๆๆ....อุยๆๆ....ญาดาน้ำแตกคาปากเฒ่าคงกอดหัวเฒ่าคงสงบนิ่ง....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....เป็นไงครับคุณญา
....เสียวมากเลยลุง....ลุงจ๋าลุงเก่งมากที่ทำญาน้ำแตกได้....ผัวญายังไม่เคยทำให้ขนาดนี้เลย....หรอครับ
งั้นต่อเลยนะครับ....เฒ่าคงแลบลิ้นไปรัวที่เม็ดแตดอีกทำให้ญาดาเสียวขึ้นมาอีก.....อุ้ย....ลุง..ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ
...ญา...เสียวหีอีกแล้วลุง....อุยๆๆ....อุยๆๆ.....ลุง...ญา..อยากได้ ควย....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ลุง...ล่อ!!!ญาเถอะ...ญาเสียวหี..... อุยๆๆ.....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ.....เฒ่าคงปลดกางเกงตัวเองลงไปกองกับพื้นแล้ว ค่อยๆพยุง
ร่างคุณญาดาลงมาอยู่ในท่าลิงอุ้มแตง....คุณญา....อยากได้อะไรนะครับ.....ญาอยากได้ควยค่ะลุง...งั้นก็
จับมันเข้าไปสิครับ....มันพร้อมแล้ว....ญาดามองควยเฒ่าคงที่กำลังจะเข้าร่องหลืบของเธอ...ลุงทำไมมัน
ใหญ่จัง...แล้วมันจะเข้าได้หรอลุง....ได้สิครับ....มันเข้ามาไม่รู้กี่หีแล้วคุณญา....คุณญาจับมันจ่อตรงๆนะ
ครับ....จ๊ะลุง..ตรงแล้ว...ลุงจะกดแล้วนะ....อุ...อุยๆ..ลุง...เบาๆก่อน...อุยๆๆ...ซี๊ดๆๆ....คับแน่นจังเลย
..อุยๆๆ....เฒ่าคงค่อยๆขยับเข้าออกช้าๆ...ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....หีฟิตดีจริงๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ก็ควยลุงใหญ่
นี่....อุยๆๆ....อุยๆๆ....เฒ่าคงเริ่มกระเด้าเข้าออกเร็วขึ้นเพราะร่องหลืบเริ่มชินกับควยและมีน้ำเงี่ยนออกมา
หล่อลื่น....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ.....ควยอะไรล่อ!!!มันส์อย่างนี้....อุยๆๆ....อุยๆๆ....เม็ดอะไรมันครุดแตด
ญาก็ไม่รู้ลุง....อุยๆๆ.....เสียวหี....อุยๆๆ....เสียวแตด....จังเลยลุง.....อุยๆๆ.....ลุงก็อร่อยควยที่สุดเลย...
..อุยๆๆ....อุยๆๆ....หีฟิตยังกับหีเด็กเลย....อุยๆๆ....อุยๆๆ.....ควยลุงก็ทำญาเสียวใจจะขาดอยู่แล้ว....อุยๆๆ
...ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ลุงกระแทกแรงก็ได้ญาไม่เจ็บแล้ว....อุยๆๆ....อุยๆๆ....แต่เสียวอย่า
บอกใครเลยลุง.....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ.....เฒ่าคงเริ่มกระแทกเร็วขึ้นๆๆ....ดีลุงจ๋า.....ซี๊ดๆๆ....ดี....ลุง
....แรงอีก....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อาๆๆ....อุยๆๆ.....ลุง...ญาเสียวหี....อุยๆๆ....อุยๆๆ....เสียวหี.....อุยๆๆ....
.อุยๆๆๆ.....อุยๆๆ...ลุงเร็วๆๆ.....เร็วๆๆ....อุยๆๆ.....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ.....ลุง...ญา...ซี๊ดๆๆ....ญา....ใก้ลแล้ว
....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆๆ....อุยๆๆ.....ลุง...เร็วๆๆ.....เร็วๆๆ....เร็วๆๆ.....ลุง....ญา...ไม่...ไหว......แล้วๆๆๆ....
อุยๆๆ....อุยๆๆ......อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ......อุยๆๆ.....คุณญาดาน้ำ เงี่ยนแตกแล้ว....เฒ่าคงก็กระแทกอีกห้าหกทีก็ปล่อยน้ำเงี่ยนเข้าไปเต็ม โพรงหีจนไหลย้อยมาตามหว่างขา....อุยๆๆ....อุยๆ....หีคุณญาฟิตดีจริง
ๆๆ....ก็ควยลุงใหญ่ด้วยมั้ง...ทำเอาหีญาบวมเลยลุงดูสิ.....ใหนขอลุงดูหน่อย...อือ..บวมจริง...ใหม่ก็แบบ
นี้แหล่ะครับถ้าชินแล้วจะมีแต่เสียว....แต่ลุงล่อ!!!มันส์จริงๆ...ผัวญาไม่ได้ครึ่งของลุงเลย....เล็กก็เล็กนกกระ
จอกยังไม่ทันกินน้ำเลยเสร็จแล้ว....ทำให้หนูอารมณ์ค้างประจำเลย....ลุงอยู่นี่ตลอดเวลาคุณญามาหาลุงได้
ถ้าอารมณ์ค้าง....ได้จ๊ะลุงแต่ญาไปหายัยรัตน์ก่อนนะเดี๋ยวยัยรัตน์จะสงสัย....ครับ...แล้วมาอีกนะครับ....
..ได้ค่ะลุง....ล่อ!!!มันส์แบบนี้ญาจะมาบ่อยๆๆ....ญาจะมาหากลางคืนนะลุง....ได้ครับ.........

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Thank krub

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email