close buttonclose buttonclose button
สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ (C.) ตอน 13

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ (C.) ตอน 13

Nakornlumdoun · 40825

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Nakornlumdoun

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • View Profile
......คุณจุรีรัตน์เมื่อเดินมาถึงสำนักงานก็โทรหาเพื่อนทันที....ยัยญานี่เธออยู่ใหนแล้วเนี้ย....ฉันกำลังซื้อ
ของอยู่ที่เซเว่นแล้วแกจะเอาอะไรมั้ย....อืม...ช่วยซื้อไมโลพร้อมดื่มมาให้โหลนึง....ได้จ๊ะเดี๋ยวเอาไปให้
.....จ๊ะๆงั้นแค่นี้นะ....จ๊ะ....แล้วคุณจุรีรัตน์ก็เก็บเอกสารต่างๆที่อยู่บนโต๊ะทำงาน.....สักครู่ญาดาก็มาถึง
...รอนานมั้ยจ๊ะ....ไม่หรอก...แล้วไมโลหล่ะ....นี่ไงแกเอาไปให้ใครหรอ....อืม..ลุงคนงานเค้าฝากซื้อ...
..แกนี่เอาใจใส่คนงานดีเหลือเกินนะ....เป็นธรรมดาก็เค้าทำงานให้เรานี่....เธอรอฉันอยู่นี่ก่อนนะเดี๋ยวฉัน
เอาไมโลไปให้ลุงก่อน....จ๊ะตามสบาย....แล้วคุณจุรีรัตน์ก็เอาไมโลไปให้เฒ่าคงที่กำลังฉาบปูนอยู่....ลุง..
..ครับคุณนาย...รัตน์เอาไมโลมาให้....ขอบคุณครับ...กลัวลุงหมดแรงหรือครับ....เฒ่าคงถามยิ้มๆ...เปล่า
ลุงกลัวลุงหิวจะได้เอาไว้กิน.....เอ้าลุง...คุณจุรีรัตน์ยื้นไมโลให้เฒ่าคง...เฒ่าคงคว้าข้อมือคุณจุรีรัตน์แล้ว
ดึงมากอด...อุ้ย..ลุง...มือซ้ายเฒ่าคงบี้นมที่เต่งตึงส่วนมือขวาก็ล้วงผ่านขอบกางเกงในเข้าไปเขี่ยแตดเล่น
...ซี๊ดๆ....อุยๆ...ซี๊ดๆ....ลุงอย่าเพื่อนรัตน์เค้ารออยู่ข้างล่าง...ซี๊ดๆ...ซี๊ดๆ...ลุงจะบอกคุณรัตน์ว่าได้ล่อ!!!หี
คุณรัตน์ลุงไม่หมดแรงง่ายๆหรอกครับ....ขอให้เป็นอย่างที่พูดนะลุง...เอาไมโลไว้กินเวลาหิวก็แล้วกันรัตน์
ต้องไปแล้วลุง...คุณรัตน์ครับ....อะไรหรอลุง....น้ำเงี่ยนคุณรัตน์เยิ้มอีกแล้วครับ....ก็ลุงมาเขี่ยแตดรัตน์ทำ
ไมล่ะ.....ซี๊ดๆ....พอแล้วลุงเดี๋ยวอดใจไม่ไหว.....รัตน์ไปแล้วลุง.... ครับ....แล้วคุณจุรีรัตน์ก็เดิมาที่สำนักงาน....ไปกันหรือยังยัยญา....ไปสิ จ๊ะรออยู่เนี้ย......แล้วคุณจุรีรัตน์ก็ขับรถไปส่งญาดาเพื่อนรักที่บ้าน .....
จอดๆๆถึงแล้วจ้า.....รัตน์แกช่วยฉันหิ้วของไปหน่อยนะ...รู้แล้วจ๊ะ....คุณจุรีรัตน์หิ้วของไปส่งญาดาในบ้าน
ก็เจอเอกชัยสามีญาดานั่งดื่มเบียร์อยู่....อ้าว..คุณรัตน์เชิญนั่งครับ....ดื่มเบียร์มั้ยครับ....เอกชัยชวนคุณจุรี
รัตน์ดื่มเบียร์แต่สายตากลับจ้องมองที่เนินอกขาวเนียน....จนคุณจุรีรัตน์รู้ตัวแต่ก็ทำเฉย...ไม่หล่ะค่ะขอบ
คุณ....เฮ้ย...รัตน์อยู่ก่อนเดี๋ยวดื่มสปายซักขวดสองขวดแล้วค่อยกลับนะ....เดี๋ยวฉันเอาของขึ้นไปเก็บก่อน
เดี๋ยวมานะ.....จ๊ะเร็วๆนะ....แล้วคุณญาดาก็ขึ้นเอาของไปเก็บ....นั่งก่อนครับ...เอกชัยชวนแต่สายตายัง
จ้องแบบหื่นกาม...เห็นคุณจุรีรัตน์เฉยเอกชัยยิ่งได้ใจ...ไม่เจอคุณรัตน์ซะนานยังสวยเซ็กซ์ซี่เหมือนเดิมเลย
ครับ.....คุณจุรีรัตน์ยิ้ม...แต่คงสวยสู้ญาดาไม่ได้หรอกค่ะ....ความสวยความเซ็กซ์ซี่อาจพอๆกันครับ...แต่
ผมว่าของคุณรัตน์ต้องใหญ่กว่าแน่ๆเลยครับ...เอกชัยพูดแล้วเลียริมฝีปากแบบมีความหมาย...ซึ่งคุณจุรีรัตน์
เองก็รู้ความหมายและอยากจะแกล้งผัวเพื่อนเล่นๆ....อะไรใหญ่หรือค่ะ....คุณจุรีรัตน์ถามแล้วส่งสายตาเย้า
ยวน....ก็...เอกชัยกำลังจะตอบญาดาก็เดินมาพอดี....คุยอะไรกันค่ะ....เอ้ารัตน์นี่สปายของเธอไม่หมดห้าม
กลับนะ....โฮ..ตั่งหกขวดใครจะกินหมด...เดี๋ยวญากินด้วยไม่ให้เธอกินคนเดียวหรอก....คุณจุรีรัตน์ญาดา
และเอกชัยดื่มกันไปคุยกันไปเอกชัยก็จ้องที่สองเต้าอวบแทะโลมด้วยสายตาตลอดคุณจุรีรัตน์เองก็เริ่มมึน
นิดหน่อยเริ่มมีอารมณ์ไปกับสายตาของเอกชัยจนร่องหลืบเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนแต่ก็ยังนั่งเฉยๆ...ดื่มไปเรื่อยๆ
จนสปายหมดจึงขอตัวกลับ....ฉันกลับก่อนนะญา....อ้าว..คุณรัตน์จะกลับแล้วหรือครับ....ค่ะ...สปายยังมี
นะครับ....พอแล้วค่ะเดี๋ยวรัตน์ต้องไปส่งคนงานที่ตัดหญ้าที่บ้านด้วยค่ะกลับก่อนนะค่ะคุณเอกญาฉันกลับนะ
...จ๊ะเดี่ยวฉันไปส่งที่รถนะ....ญาดาส่งเพื่อนเสร็จก็กลับมานั่งดื่มเหมือนเดิม....ญาเพื่อนเธอคนนี้น่าล่อ!!!จริงๆ
....นี่ๆๆเพื่อนฉันนะคุณ....ก็เพื่อนคุณหน่ะสิ....เอกชัยเข้ามากอดและไซ้รที่ซอกคอญาดา....อุ้ย..คุณอะไร
เนี้ย...เอกชัยไม่ตอบแต่ไซ้รไปเรื่อยๆบีบเต้านมและล้วงหีเขี่ยแตดเล่นจนญาดาเริ่มมีอารมณ์...ซี๊ดๆ...อุยๆ.
...ซี๊ดๆ...คุณบี้แตดญาแรงสิค่ะญาชอบ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....เอกชัยล้วงจนน้ำเงี่ยนของญาดาไหลออกมาเต็ม
นิ้ว...อุยๆๆ...อุยๆๆ....บี้แตดแรงสิค่ะ...อุยๆๆ...แต่เอกชัยกับดึงนิ้วออกแล้วเอาควยออกมาถูไถไปตามร่อง
หลืบ...อาๆๆ....อาๆๆ....เงี่ยนเหลือเกิน....แล้วเอกชัยก็กดควยเข้าไปทีเดียวมิดดุ้น...อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ...ซี๊ดๆ
ๆๆ....อาๆๆ...อาๆๆ....เอกชัยหลับตากระเด้าเร็วขึ้นๆๆ...อาๆๆ...อาๆๆ....อาๆๆ....ล่อ!!!หีญาดาอยู่แต่กลับจิน
ตนาการว่ากำลังล่อ!!!คุณจุรีรัตน์อยู่...ซี๊ดๆๆ...อาๆๆ....อาๆๆ....อาๆๆ....ไม่....ไม่ไหว....แล้ว....อาๆๆ....คุณ
อย่าพึงออกนะ...ญายังไม่เสร็จเลย....อุยๆๆ....ไม่...ทันแล้ว...ออก....ออกแล้ว....อาๆๆ....อาๆๆ....อาๆๆ..
...เอกชัยกระเด้าอีกสามสี่ครั้งก็หยุด....โธ่...คุณอย่างนี้ทุกทีเลย...ปล่อยให้ญาอารมณ์ค้างอยู่เรื่อย....ผม
ขอโทษ....ไม่ต้องเลยคุณเนี้ย...ญาดาผลักผัวออกแล้วเดินเข้าห้องน้ำทันที......ส่วนคุณจุรีรัตน์ข้บรถมาถึง
บ้านก็เห็นพ่อสามีกำลังนั่งกินเหล้าอยู่กับเฒ่าอ่ำเธอจึงเอารถเข้าไปเก็บแล้วเดินออกมาที่พ่อสามีและเฒ่าอ่ำ
นั่งอยู่...เลี้ยงฉลองอะไรกันค่ะพ่อ....อ้าวลูกรัตน์...พอดีวันนี้พ่ออยากดื่มเหล้าก็เลยชวนเฒ่าอ่ำแกมาดื่มเป็น
เพื่อนหน่ะ....หรอค่ะ...เอ้อแต่ลูกไม่ต้องห่วงนะพ่อให้เฒ่าอ่ำเค้านอนนี่เลยให้ยายชื่นเค้าจัดที่นอนให้แล้ว..
..แล้วแม่ล่ะค่ะ...อือ...ทำกับแกล้มอยู่ในครัวเดี๋ยวคงออกมา....ลูกจะดื่มด้วยกันมั้ย....ไม่หล่ะค่ะรัตน์ขอ
พักผ่อนดีกว่าค่ะ....จ๊ะตามใจลูกก็แล้วกัน...งั้นรัตน์ไปนะค่ะ....แล้วอย่าดื่มมากนะค่ะเป็นห่วงสุขภาพค่ะ...
..คุณจุรีรัตน์พูดแล้วมองหน้าเฒ่าอ่ำยิ้มๆก่อนจะเดินจากไป....เอ้ามาเฒ่าอ่ำดื่ม...ครับเจ้านาย...หมดเลยนะ
เฒ่าอ่ำ...คุณกำธรยกรวดเดียวหมดแก้วแต่เฒ่าอ่ำกับจิบๆเอาแล้วก็ชงให้คุณกำธรใหม่....หมดแก้วครับเจ้า
นาย...ได้เลยเฒ่าอ่ำ...หมด....คุณกำธรยกหมดทุกแก้วแต่เฒ่าอ่ำจิบบ้างเททิ้งบ้างแล้วแกล้งเมาจนคุณกำธร
เมาเริ่มได้ที่...ต่อเลยเฒ่าอ่ำผมยังไม่เมา...อ้าวคุณมาแล้วหรอ...คุณหญิงนุชนาถเดินมาร่วมวงด้วย...นี่คุณ
อย่าเมามากนะเดี๋ยวพรุ่งนี้ไปทำงานไม่ไหว.....ผมยังไม่เมาเลยคุณสบายมาก....เฒ่าอ่ำเดี๋ยวผมไปเข้าห้อง
น้ำก่อนนะเฒ่าอ่ำคุยกับคุณหญิงไปก่อนก็แล้วกัน....ครับ..ได้ครับ....ดื่มสักแก้วนะครับคุณนายเลือดลมจะ
ได้สูบฉีด....ไม่ต้องห่วงหรอกลุงของนุชมันสูบฉีดตลอดเวลา....คุณหญิงนุชนาถตอบแบบยิ้มๆ....งั้นขอดู
หน่อยนะครับ....แล้วเฒ่าอ่ำก็ลูบไล้ขาอ่อนขาวเนียนเลยไปถึงโคกหีที่คุณหญิงนุชนาถไม่ได้ใส่กางเกงใน
แล้วเขี่ยแตดเล่น....อุ้ย..ลุงอย่าเขี่ยตรงนั้นมันเสียว...ซี๊ดๆๆ...ซี๊ดๆๆ...อาๆๆ....แต่เฒ่าอ่ำกับเขี่ยเร็วขึ้นจน
คุณหญิงนุชนาถส่ายหีร่อนตูดไม่ติดพื้น...ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ลุง...นุชเสียวหี....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ.....
.ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....เสียวแตดจังลุง....แต่ก่อนที่คุณหญิงนุชนาถและเฒ่าอ่ำจะมีอะไรมากกว่านี้คุณกำธรก็เดิน
ออกมาพอดี....เป็นไงเฒ่าอ่ำเมาหรือยัง....เกือบแล้วครับ...งั้นมาชนหมดแก้วเลย...ได้ครับ...มือขวายก
แก้วเหล้าชนกับคุณกำธรแต่มือซ้ายกับเขี่ยแตดคุณหญิงนุชนาถที่นั่งเงียบเพราะความเสียว....เอ้าดื่ม....ดื่ม
...คุณกำธรคุณหญิงนุชนาถและเฒ่าอ่ำนั่งดื่มกันจนเที่ยงคืนจนคุณกำธรเมาฟุบไม่รู้เรื่องแต่เฒ่าอ่ำกับคุณหญิง
นุชนาถยังล้วงยังเขี่ยกันอยู่...ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ...ลุง...พอแล้ว....ปากบอกพอแต่หียังส่ายร่อนไม่หยุด
...อุยๆๆ...ซี๊ดๆๆ...อาๆๆ...อาๆๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ลุง....เอาคุณกำธรขึ้นไปนอนก่อนเถอะ....ซี๊ดๆๆ....
..อุยๆๆ....อาๆๆ.....เฒ่าอ่ำบี้แตดคุณหญิงนุชนาถส่วนคุณหญิงนุชนาถก็คว้าควยเฒ่าอ่ำมาถอกเล่น...อุยๆๆ...
.อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....ลุงพอก่อนเถอะ...เอาคุณกำธรไปนอนก่อน...ได้ครับคุณนาย....แล้วเฒ่าอ่ำกับ
คุณหญิงนุชนาถก็ช่วยกันหิ้วปีกคุณกำธรไปคนละข้างจนถึงห้องนอนคุณหญิงนุชนาถและเฒ่าอ่ำช่วยกันเอาคุณ
กำธรนอนบนเตียงเสร็จแล้วคุณหญิงนุชนาถก็ก้มห่มผ้าให้กับคุณกำธรโก้งโค้งตูดมาทางเฒ่าอ่ำเฒ่าอ่ำเห็นจึง
เดินเข้าไปเลิกกระโปรงเอาไปไว้ที่เอวแล้วควักควยมาจ่อที่รูหีแล้วกดลงไปทันที...อุ้ย..ลุงอย่าเอาออก..ซี๊ดๆ
ๆๆ...อุยๆๆ...ลุงจะล่อ!!!ในนี้ไม่ได้นะลุง...อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ...ซี๊ดๆๆ....เฒ่าอ่ำเฉยแต่ยังกระเด้าควยเข้าออกไป
เรื่อยๆๆ...ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....เป็นไงคุณนายทั้งเสียวทั้งตื่นเต้น....ซี๊ดๆๆ...ซี๊ดๆๆ....แต่คุณนายคราง
เบาๆหน่อยนะ....อุยๆๆ....อุยๆๆ...เสียวควยเป็นบ้าเลยคุณนาย....อุยๆๆ....อุยๆๆ....คุณหญิงนุชนาถทั้งเสียว
ที่หีทั้งตื่นเต้นที่โดนล่อ!!!ต่อหน้าผัวที่หลับไม่รู้เรื่อง....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อาๆๆ....
..ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....เสียวหีที่สุดเลยลุง....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....ลุงงัดเสยหน่อยสิ...
.อุยๆๆ....อุยๆๆๆ....แบบ....แบบนั้นเลยลุง....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....แบบนี้มุกมันครุดแตดเสียวดีจริงๆๆ
....ซี๊ดๆๆ....อาๆๆ....อาๆๆ.....อุยๆๆ....ลุงเสยแรงๆๆ....อุยๆๆ....แรงๆๆ.....อุยๆๆ....เสียวหี...อุยๆๆ....อุยๆๆ
....ควยอะไรล่อ!!!มันส์หีจริงๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆๆ....อุยๆๆ.....เฒ่าอ่ำก็เริ่มกระเด้าควยเร็วขึ้นๆๆ....
..อุยๆๆ....ดีลุง...เร็วอีก....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ......คุณนายหีคุณนายตอดควยผมดีจัง...อาๆๆๆ
....อาๆๆ.....อาๆๆๆ.....อุยๆๆ....เสียวหีดีจัง....อุยๆๆ....เป็นไงครับ คุณนาย....เสียวหีมั้ยครับ....เสียวที่สุดเลย....อุยๆๆ....ลุง....เสียว ก็เสียว.....อุยๆๆ....ตื่นเต้นก็ตื่นเต้น...ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ.... อุยๆๆ...อุยๆๆ
.....ลุงจ๋ากระแทกเร็วๆๆ....อุยๆๆ....นุชใก้ลแล้วว....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ลุ...ลุง....เร็วว.....อุยๆๆ..
..เร็ววๆๆๆ......ลุง....อุยๆๆ......ออก....ออกแล้วลุง....อุยๆๆ.......อุยๆๆ.....เสียวหีที่สุดเลย....ลุง....อุยๆ
ๆๆ.....คุณหญิงนุชนาถน้ำเงี่ยนแตกแล้วเฒ่าอ่ำกระแทกอีกสี่ห้าทีก็หยุดแล้วจับคุณหญิงนุชนาถนั่งลง...คุณ..
...คุณนาย...ดูดควยให้หน่อย....อุยๆๆๆ.....อุยๆๆ....ผม...ใก้ลแล้ว....คุณหญิงนุชนาถนั่งลงแล้วคว้าควยเฒ่า
อ่ำดูดอย่างรู้งาน...อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ.....ดีครับ....อุยๆๆๆ.....ปากดูดที่หัวถอกส่วนมือก็ชักเร็วขึ้นๆๆๆ....อุยๆๆ...
..อุยๆๆๆ.....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....เสียวควย...อุยๆๆ....คุณนาย....ไม่....ไม่ไหว....แล้ว....อุยๆๆๆ....เฒ่าอ่ำ
ปล่อยน้ำเงี่ยนกระฉูดเข้าไปเต็มปากคุณหญิงนุชนาถ....อุยๆๆ.....อุยๆๆๆ....คุณหญิงนุชนาถก็กลืนกินจนหมด
...ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อือๆๆ.....เฒ่าอ่ำค่อยๆดึงควยออกจากปากคุณหญิงนุชนาถแล้วจับคุณหญิงนุชนาถยืนขึ้น
แล้วดูดปากแลกลิ้นอย่างเมามันส์....อือๆ....อือๆๆ....อือๆๆ....จ๊วบ....ซี๊ดๆ....ซี๊ดๆ...อุยๆๆ....อุยๆ....อุยๆ.
...เสียวมั้ยครับคุณนาย.....เสียวที่สุดเลยลุง....เสียวก็เสียว....ตื่นเต้นก็ตื่นเต้น....เล่นมาล่อ!!!นุชในที่แบบนี้
ตื่นเต้นที่สุดเลยลุง....แต่อย่าทำบ่อยนะเดี๋ยวเป็นเรื่อง....เดี๋ยวนุชจะอดล่อ!!!ควยมันส์แบบนี้อีก....แต่ตอนนี้
ลุงต้องกลับไปนอนที่ห้องลุงได้แล้ว....คุณนายไม่เดินไปส่งหน่อยหรือครับ....แค่นี้เองลุง....งั้นขอดูดนม
หน่อยนะครับ....บ้าลุงนี่....แต่คุณหญิงนุชนาถก็ไม่ได้ขัดขืนอะไรปล่อยให้เฒ่าอ่ำนวดคลึงสองเต้าอย่างเมา
มันส์....ซี๊ดๆ....ซี๊ดๆ....ซี๊ดๆ....อุยๆ....ลุงจ๋าพอแล้ว....นุชเสียว....ซี๊ดๆ....ซี๊ดๆๆ....ขอลุงล่อ!!!อีกทีนะครับ
...ซี๊ดๆ...อุยๆๆ...ลุงนุชไม่ไหวแล้วเจ็บหีไปหมดแล้ว....รอให้นุชหายเจ็บก่อนนะลุง......ได้ครับคุณนายของ
ลุง....ลุงไปก่อนนะครับ....จ๊ะลุง.....ก่อนจากคุณหญิงนุชนาถก็ดึงเฒ่าอ่ำเข้ามาดูดปาก...อือๆ...อือๆ...อือๆ...
....แค่นี้ก่อนนะจ๊ะผัวแก่ควยใหญ่จ๋า....แล้วมาล่อ!!!เมียอีกนะจ๊ะ.....เฒ่าอ่ำได้ยินคุณหญิงนุชนาถพูดแบบนั้นก็
ยิ้มอย่างได้ใจ........ได้เลยเมียจ๋าเดี๋ยวผัวแก่คนนี้จะล่อ!!!ให้แคมปลิ้นเลย.....ไปก่อนนะจ๊ะ......

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Thank krub

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email