close buttonclose buttonclose button
สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ (C.) ตอน 8

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ (C.) ตอน 8

Nakornlumdoun · 49374

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Nakornlumdoun

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • View Profile
สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ (C.) ตอนที่ 8
...หลังจากที่คุณจุรีรัตน์แอบไปให้เฒ่าคงล่อ!!!จนหายเงี่ยนแล้วก็มานั่งทำงานที่สำนักงานอย่าง
สบายอารมณ์เวลาก็ผ่านไปเรื่อยๆๆจนเย็น......ขณะที่บ้านคุณหญิงนุชนาถหลังจากคุณหญิงนุชนาถเล่น
เสียวกับเฒ่าอ่ำแล้วก็อาบน้ำและหลับพักผ่อนจนกระทั่งตื่นขึ้นมาตอนเย็นคุณหญิงนุชนาถจึงอาบน้ำแต่งตัวโดยใส่เสื้อยืด
และกางเกงขาสั้นตัวเดิมอวดเรียวขาขาวเนียน....แล้วเดินลงมาที่สนามหญ้าหลังบ้านเห็นเฒ่าอ่ำกำลังแต่งพุ่ม
ไม้ประดับที่สูงเท่าหน้าอกอย่างขมักเขม้น
.....พอได้แล้วลุงเย็นแล้ว....เอาไว้แต่งพรุ่งนี้ก็ได้...
..อ้าว...คุณนาย....ครับกะว่าแต่งพุ่มนี้เสร็จก็จะพอแล้วครับ......
คุณหญิงนุชนาถจึงเดินเข้ามาดูเฒ่าอ่ำแต่งพุ่มไม้ใกล้ๆ
....แล้วคุณนายหายเจ็บข้อเท้าแล้วหรือครับ..
...ก็ยังเจ็บนิดหน่อยแต่พอเดินไหว....นึกว่าจะเดินไม่ไหวเสียแล้ว....
คุณหญิงนุชนาถตอบ
.....สงสัยได้คนนวดดีมั๊งครับ....
เฒ่าอ่ำพูดแล้วมองหน้าคุณหญิงนุชนาถแล้วยิ้มๆแบบมีเลศนัย....
คุณหญิงนุชนาถมองหน้าเฒ่าอ่ำยิ้มแบบเขินๆเพราะรู้ว่าเฒ่าอ่ำหมายถึงอะไร
.....ไม่เกี่ยวกันมั๊งลุง..
....เกี่ยวสิครับ..
.ไม่เชื่อลองดูใหม่ก็ได้.....
ว่าแล้วเฒ่าอ่ำก็เอามือลูบไปที่ตูดคุณหญิงนุชนาถแล้วบีบเบาๆ
..อุ้ย...ลุงอย่านะใกล้เวลาคนในบ้านจะมาแล้ว...
คุณหญิงนุชนาถร้องห้ามแต่ยังยืนอยู่ที่เดิม....เฒ่าอ่ำลูบแล้วก็บีบไปเรื่อยๆๆ
......ลุงไม่เหนื่อยบ้างหรอ...
...นิดหน่อยครับ....เมื่อก่อนผมทำงานหนักกว่านี้อีกครับแค่นี้สบายครับ.....
เฒ่าอ่ำพูดพร้อมกับดึงตัวคุณหญิงนุชนาถเข้ามาแนบชิดกับตัวของเฒ่าอ่ำแล้วล้วงเข้าไปในเสื้อพร้อมกับบีบเต้าอวบ
.....อุ้ย...ลุงอย่า..ซี้ด....อาๆๆ.....อืม...
..คุณนายไม่ได้ใส่เสื้อในหรือครับเนี๋ย..
..เตรียมพร้อมเลยนะครับ....
เฒ่าอ่ำพูดพร้อมกับบี้หัวนมเล่นอย่างสนุกมือ
....อุยย....ซี้ดด...ลุง....ไม่ใช่อย่างนั้นนะ....อูยย....อาๆๆ......อยู่กับบ้านก็เลยใส่แบบสบายๆไม่ใช่อย่างที่ลุงคิดนะ....อูยย..
แล้วคุณนายว่าผมคิดอะไรหรอครับ.....เฒ่าอ่ำเปลี่ยนจากบีบนมเอามือลูบไล้หน้าท้องลงมาเรื่อย
ๆๆแล้วล้วงมุดลงไปไต้กางเกงขาสั้นตัวบาง
.....อุ้ย...อูย.....อูยย...ลุง....ซี้ดๆ.....อูยๆๆ....
เฒ่าอ่ำล้วงไปเจอโคกหัที่มีหะมอย!!!เพียงบางๆๆ
....อืม..กางเกงในก็ไม่ใส่อย่างนี้ไอ้อ่ำชอบครับ....
เฒ่าอ่ำพูดพร้อมกับแหย่นิ้วเข้าไปในรูหีที่มีน้ำเงี่ยนเยิ้มรออยู่แล้ว
.....อูยๆๆ....ลุง...อย่าเสียวนะ.....อูยๆๆ.....
เฒ่าอ่ำแหย่นิ้วคว้านไปเรื่อยๆๆสลับกับบี้แตดทำให้คุณหญิงนุชนาถส่ายเอวไปมา
.....ซี้ดดๆๆ.....อูยยๆๆ......ลุงง.....อูยยๆๆ......อูยๆๆ....ซี้ดดๆๆ....อาๆๆๆ....ลุงง.....นุชยังเจ็บอยู่เลย.....อูยยๆๆๆ.....
คุณหญิงนุชนาถบ่นแต่ก็ส่าย***อยู่ตลอดเวลา
.....อูยๆๆ......อูยๆๆ......อูยๆๆๆ......ลุง....มันเสียว...
...ยังเจ็บอยู่หรือครับคุณนาย...
...จ๊ะยังเจ็บอยู่....ซี้ดๆๆ......อาๆๆๆ.....ซี้ดๆๆ....อูยๆๆ...
...งั้นผมขอดูหน่อยนะครับ.....
เฒ่าอ่ำคุกเข่าลงตรงหว่างขาคุณหญิงนุชนาถแล้วเลิกขอบกางเกงไปด้านข้างทำให้แคมหี
โผ่ลออกมาเล็กน้อยเฒ่าอ่ำจึงแลบลิ้นเลียไปที่ร่องหลืบแม้ไม่ค่อยถนัด
.....อุ้ยๆๆ.....อูยๆๆ.....อูยๆๆ.....อย่า.....ซี้ดๆๆ...
คุณหญิงนุชนาถร้องห้ามแต่กับแยกขาออกให้เฒ่าอ่ำเลียได้ถนัดยิ่งขึ้น
..อูยๆ...อย่าเลีย...เฒ่าอ่ำไม่เลียเฉยๆแถมดูดเม็ดแตดอีก...อูยๆๆ..อูยๆๆ....ซี้ดๆๆๆ.....อูยๆๆๆๆ...
.อูยๆๆ....ลุงง......อูยๆๆ.....เสียวลุงงง.....อูยๆๆๆ.....อย่าดูด.....อูยๆๆ....
เฒ่าอ่ำตอนนี้ก็เงี่ยนจนควยแข็งโด่.....อืม....อาๆๆ.....อาๆๆๆ.....แล้วเฒ่าอ่ำก็หยุดเลียแล้วลุกขึ้นอ้อมมาอยู่
ด้านหลังคุณหญิงนุชนาถแล้วบอกว่า
....ก้มลงหน่อยนะครับ....
คุณหญิงนุชนาถทำตามอย่างว่าง่ายแล้วแยกขาออกทำให้หีปลิ้นมาอยู่ด้านหลัง....เฒ่าอ่ำควักควย
ออกมาแล้วถูไถไปกับร่องหลืบจนหัวควยมุดหายเข้าไปในรูหีแล้วค่อยๆๆกดเข้าไปทีละนิด....ทีละนิด
....อูยๆๆ.....อูยๆๆ.....อาๆๆ....ยังแน่นเหมือนเดิมเลยครับคุณนาย.....อูยๆๆๆ.....อูยๆๆๆ....อูยๆๆ.....
คุณหญิงนุชนาถเอามือจับพุ่มไม้ไว้แน่นเพราะเสียวที่เม็ดมุกครูดรูหี
...อูยยๆๆๆ....อูยๆๆ.....ลุงง.....เสียว ....อูยๆๆ......อูยๆๆ....
เฒ่าอ่ำดันท่อนควย เข้าไปจนมิดแล้วก้มลงไปบี้นมเล่น
....อาๆๆ....อาๆๆ....หีคุณนายดูดดีจริงๆๆเลย....อาๆๆ....อาๆๆ......อูยๆๆ.....อูยๆๆ..
ล่อ!!!เถอะลุงนุชเสียว......อูยๆๆ.....ซี้ดๆๆ....อาๆๆ...
...ได้เลยครับ.....
เฒ่าอ่ำค่อยๆขยับตูดเข้าออกช้าๆๆ
....อูยๆๆ...อาๆๆๆ.....อูยๆๆๆ.....ซี้ดๆๆ....อาๆๆ....ดี....ลุงดี..อูยๆๆ....อูยๆๆ....มุกมันครูดรูหี...เสียวไปหมดแล้วลุง
.....อูยๆๆ.....อูยๆๆๆ.....ซี้ดๆๆๆ.....อูยๆๆ.....อูยๆๆๆ.....
เฒ่าอ่ำเปลี่ยนมาจับที่เอวแล้วเริ่มกระเด้าเร็วขึ้น..เร็วขึ้นๆๆ
...อูยๆๆๆ....อูยๆๆ.....อาๆๆๆ....ซี้ดๆๆ....อาๆๆๆ......อูยๆๆ...ดี....ลุง งง....อูยๆๆ......อูยๆๆ.....แรงๆๆ.....อูยๆๆ.....เสียว จังเลยลุง
......อูยๆๆ....อูยๆๆๆ.....ลุง...เร็วว.....ซี้ดๆๆ....เร็วๆๆ...อูยๆๆๆ.... อูยๆๆๆ...เร็วๆๆๆ....ลุงง.....นุชใกล้แล้ว.......ซี้ดๆๆๆ....อูยๆๆๆ.....อู ยๆๆๆ......เร็ววๆๆ....
ตอนนี้เฒ่าอ่ำมีแรงเท่าไหร่ใส่หมดรัวกระแทกไม่ยั้งเพราะเฒ่าอ่ำก็ใกล้เสร็จเหมือนกัน
...ปับ..ปับ..ปับ...ปับ..ปับๆๆๆ....ปับๆๆ.....อูยๆๆ...อูยๆๆ....ดี...ลุง....อูยๆๆ....อูยๆๆ....ไม่ไหว..แล้วลุง..อูยๆๆ..อูยๆๆ..
..ผมก็ใกล้แล้ว.....อาๆๆๆ.....อาๆๆๆๆ.....อาๆๆๆๆ...
...ไม่ไหวแล้วววว.....แต.....แตก.....แล้ว......ลุง.....
แล้วน้ำเงี่ยนของคุณหญิงนุชนาถก็แตกออกมาเต็มร่องหลืบ.....ส่วนเฒ่าอ่ำก็กระแทกอีกสี่ห้าครั้ง
น้ำเงี่ยนก็แตกใส่ร่องหีคุณหญิงนุชนาถจนล้นไหลออกมาเปื้อนที่กางเกงเต็มไปหมด.....อูยๆๆ....อูยๆๆๆ...
..อูยๆๆๆ.....เฒ่าอ่ำค่อยๆดึงควยออกจากหีคุณหญิงนุชนาถแล้วนั่งลงกับพื้นหญ้า....อูยๆๆ....คุณหญิงนุชนาถ
ก็ค่อยๆๆนั่งตามลงมา....เฒ่าอ่ำจึงดึงคุณหญิงนุชนาถมานั่งที่ตัก
.....อุ้ย...ลุง....เดี๋ยวมีใครเห็น..
..เรานั่งบังพุ่มไม้อยู่ไม่มีใครเห็นหรอก.....
เฒ่าอ่ำพูดพร้อมกับล้วงไปบีบสองเต้าอวบอย่างมันส์มือ
.....อืม..นมคุณนายยังแน่นอยู่เลยนะครับ..
..ก็นุชรักษาสุขภาพดีนี่จ๊ะ...
..ถึงว่าร่องหียังฟิตอยู่เลย....
เฒ่าอ่ำพูดแล้วก็ลดมือมาบี้ที่แตดเล่น
...อูยๆๆ.....ยังไม่พออีกหรอลุง..
...คุณนายพอหรือยังครับ..
..พอแล้ววันนี้เดี๋ยวมีใครมา..
..แล้วพรุ่งนี้ละครับ..
...ก็แล้วแต่โอกาสสิลุง.....
ขณะที่ทั้งคู่กำลังคุยกันอยู่ก็ได้ยินเสียงรถขับเข้ามาในบ้าน
...อุ้ยลุงมีคนมา....
แล้วคุณหญิงนุชนาถก็ลุกพรวดแล้วจับเสื้อผ้าให้เข้าที่เข้าทางแล้วเดินเข้าบ้านไป
.....เฒ่าอ่ำจัดกางเกงเสร็จก็ลุกขึ้นแต่งพุ่มไม้ต่อไป.....
รถที่ขับเข้ามาเป็นรถของคุณจุรีรัตน์เมื่อมาถึงก็เข้าบ้านเจอคุณหญิงนุชนาถเดินเข้ามาพอดี
....ไปไหนมาค่ะคุณแม่...
..เออ..ไปเดินเล่นหลังบ้านมาลูก.....แล้วคนงานตัดหญ้าเสร็จมั๊ยค่ะ..
..อืมตัดเสร็จแล้วแต่กำลังแต่งต้นไม้อยู่หน่ะลูก..
...อ้อหรอค่ะ..
..ลูกกลับมาเหนื่อยๆไปอาบน้ำก่อนสิลูก...
....เดี๋ยวหนูไปบอกคนงานก่อนนะค่ะ..
..จ๊ะลูก......
แล้วคุณจุรีรัตน์ก็เดินไปหาเฒ่าอ่ำที่หลังบ้าน
.....ลุงกลับได้แล้ว..
..เออ..ครับคุณนาย...
เฒ่าอ่ำตอบแบบยิ้มๆ....คุณจุรีรัตน์เห็นเฒ่าอ่ำยิ้มๆๆจึงเดินเข้ามาใกล้ๆๆ
...ยิ้มอะไรลุง..
...เปล่าครับ..
..ก็ยิ้มจะได้กลับแล้วไงครับ..
..ยิ้มแบบนี้มีเลศนัยหรือเปล่าลุง..
..เปล่าครับ....
เฒ่าอ่ำตอบแต่เอือมมือไปจับที่ตูดคุณจุรีรัตน์แล้วบีบเบาๆ.....คุณจุรีรัตน์ก็ไม่ว่าอะไรแถมเอามือไปลูบที่
เป้ากางเกงของเฒ่าอ่ำ
....ไม่เหนื่อยหรอลุง...
...ก็นิดหน่อยครับ.....ได้พักสักนิดก็พร้อมครับ..
...งั้นลุงไปล้างหน้าล้างตาแล้วนั่งพักข้างในบ้านนะเดี๋ยวรัตน์ไปอาบน้ำก่อนแล้วจะไปส่ง..
..ได้ครับคุณนาย...
เฒ่าอ่ำตอบพร้อมกับบีบตูดเบาๆก่อนจาก.....ขณะที่คุณจุรีรัตน์ขึ้นไปอาบน้ำเฒ่าอ่ำก็มานั่งรอในบ้าน...คุณหญิงนุชนาถก็
เอาซุปไก่สกัดมาให้
....ลุง..บำรุงกำลังหน่อยนะเดี๋ยวพรุ่งนี้จะไม่มีแรง....
เฒ่าอ่ำรับซุปไก่แต่ตามองไปที่เต้านมของคุณหญิงนุชนาถ
....คุณนายครับ..นมหกครับ....
คุณหญิงมองดูเต้านมตัวเองผ่านคอเสื้อยืดเข้าไป
..ยังดูไม่พออีกหรอลุง....
คุณหญิงนุชนาถตอบแบบยิ้มๆ
.....นมแบบนี้ดูอย่างเดียวไม่พอต้องดูดด้วยครับ.......
เฒ่าอ่ำตอบแต่มือเอื้อมไปบีบนมคุณหญิงนุชนาถเบาๆ
........อุ้ย...ลุง...เดี๋ยวลูกรัตน์มาเห็นจะยุ่ง...
คุณหญิงนุชนาถค้อนให้เฒ่าอ่ำแล้วก็เดินจากไป.......คุณจุรีรัตน์อาบน้ำเสร็จก็ลงมาเห็นเฒ่าอ่ำนั่งรออยู่จึงบอกกับ
คุณหญิงนุชนาถว่า
....แม่ค่ะเดี๋ยวรัตน์ไปส่งคนงานก่อนนะค่ะ...
...จ๊ะลูกแล้วพรุ่งนี้ให้แกมาตัดแต่งต้นไม้ให้อีกนะลูกค่ะแม่....
แล้วคุณจุรีรัตน์ก็เดินไปหาเฒ่าอ่ำ
....ลุงกลับกันได้แล้วค่ะ..
..ครับคุณนาย....
แล้วเฒ่าอ่ำก็เดินตามคุณจุรีรัตน์ไปที่รถแล้วนั่งหน้าคู่ไปกับคุณจุรีรัตน์แล้วรถก็ถูกขับออกจากบ้านไป.....เฒ่าอ่ำได้กลิ่น
น้ำหอมที่คุณจุรีรัตน์ใส่มาทำให้เฒ่าอ่ำเริ่มมีอารมณ์คึกคักขึ้นมาทีละนิดๆๆ
.....หิวข้าวมั๊ยลุง..
...เออไม่ครับแต่หิวนี่มากกว่าครับ.....
เฒ่าอ่ำเอามือไปลูบไล้ขาอ่อนที่อยู่ใต้กระโปรงเล่น......แบบไม่เกรงใจเพราะ คุณจุรีรัตน์ตอนนี้คือคู่ขาที่เฒ่าอ่ำต้องการจะล่อ!!!เมื่อไหร่เธอก็พร้อม เสมอเพราะตอนนี้เธอติดใจในรสชาติของควยฝังมุกเสียแล้ว
.....อุ้ย...อย่าสิลุงรัตน์ขับรถอยู่นะ....
คุณจุรีรัตน์ห้ามแบบยิ้มๆ....แต่เฒ่าอ่ำไม่สนใจลูบขึ้นไปเรื่อยๆๆ....เรื่อยๆๆ....จนสัมผัสกับโคกหี
ที่มีกางเกงตัวบางกั้นอยู่....เฒ่าอ่ำลูบไล้โคกหีเล่นแล้วเอานิ้วเขี่ยที่กลางร่องที่มีน้ำเงี่ยนเยิ้มจนเปียกกางเกงใน
.....ซี้ดด....อูยยๆๆ....ลุงอย่าเขี่ยเล่นสิ..รัตน์เสียวนะ..
....เสียวตรงนี้มั๊ยครับ.....เฒ่าอ่ำเอานิ้วสะกิดไปที่แตดแล้วบี้อย่างมันส์มือ
.....อูยๆๆ....อูยยๆๆ....ลุง....อย่าเพิ่งสิ.....อูยๆๆ......มันเสียวนะ.....อูยๆๆ......อูยๆๆ....อูยๆๆ....
คุณจุรีรัตน์ร้องห้ามแต่กับอ้าขาให้เฒ่าอ่ำบี้แตดได้ถนัดมือยิ่งขึ้น
....อูยๆๆๆ.....อูยๆๆๆ.....อูยยๆๆๆ.....ลุง....บอกว่ามันเสียวววว....อูยๆๆๆ....ซี้ดๆๆ....อูยๆๆ....อูยๆๆ....
คุณจุรีรัตน์เงี่ยนมากขึ้นจนทนไม่ไหว
จึงเลี้ยวรถเข้าไปในซอยมืดแล้วจอดรถข้างทาง
...อูยๆๆ.....ลุง..รัตน์ไม่ไหวแล้ว....อูยยๆๆๆ....ล่อ!!!กันบนรถเลยดีกว่าลุง..
...ได้เลยครับคุณนาย....
แล้วเฒ่าอ่ำก็ข้ามไปนั่งเบาะหลังคุณจุรีรัตน์ก็ข้ามตามไป.....เฒ่าอ่ำคว้าร่างคุณจุรีรัตน์เข้ามาไว้ในอ้อมกอดแล้วจูบ
ปากทันที....จ๊วบบ....อือ...อือ.....อือ...คุณจุรีรัตน์ก็จูบตอบเฒ่าอ่ำและแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม....อือ...อาๆๆๆ.....อือ....อือ.....
มือเฒ่าอ่ำล้วงไปที่ใต้กระโปงแล้วรูดกางเกงในคูรจุรีรัตน์ลงมากองที่ข้อเท้าแล้วเอานิ้วกลางแหย่เข้าไปในรู
หีแล้วชักเข้าชักออก....อือ....อืออ.....อืออ....คุณจุรีรัตน์เสียวจนต้องส่ายตูดร่อนสู้กับนิ้วของเฒ่าอ่ำ....อือ....อืออ....
อาๆๆ.....อาๆๆๆ.....ซี้ดๆๆ....แล้วทั้งคู่ก็ถอดปากออกจากกัน
...อูยๆๆ....อูยยๆๆๆ...ซี้ดๆๆ....อาๆๆ.....อูยๆๆ....ลุงรัตน์เสียว....อูยๆๆ....
คุณจุรีรัตน์เอื้อมมือไปจับควยเฒ่าอ่ำที่แข็งโด่ถอกเล่น
....อาๆๆ....อาๆๆๆ......โอวว....โอววว...เสียวควย ครับคุณนาย.....อาๆๆๆ....อาๆๆ.....อูยๆๆ...
..อูยๆๆ.....ลุง...รัตน์ไม่ไหวแล้วลุงล่อ!!!กันเถอะ.....
ว่าแล้วคุณจุรีรัตน์ก็นั่งคร่อมลงมาที่ควยของเฒ่าอ่ำแล้วจับควยของเฒ่าอ่ำค่อยๆยัดเข้าไปในรูหีของเธอ
.....อูยๆๆ....ลุง..คับแน่นจังเลยลุง....อูยๆๆ....อูยยๆๆๆ...
คุณจุรีรัตน์ยัดควยเข้าไปจนมิดแล้วก็เริ่มขย่มช้าๆๆ
....อูยๆๆ....ซี้ดๆๆๆ....อูยๆๆๆ......มุกลุงมันดีจริงๆ....อูยๆๆ.....อูยๆๆ....มันครูดหีรัตน์เสียวจังเลย.....อูยๆๆ....อูยๆๆ....
..ผมบอกแล้วเดี๋ยวคุณนายจะชอบ..อาๆๆ....ต้องการมันทุกเวลาที่คุณนายเงี่ยน..
..อูยๆๆ.....อาๆๆ.....ซี้ดๆๆๆ....อูยๆๆ....อูยๆๆๆๆ....ลุง.....เสียว....อูยๆๆ....อูยๆๆๆ...
คุณจุรีรัตน์เริ่มขย่มเร็วและแรงขึ้น
......อาๆๆๆ....อาๆๆ....อาวว....ดีครับคุณนาย.....โอวว....โอวว....เสียว .....อาๆๆ......อาๆๆๆ....ซี้ดๆๆ.....ซี้ดๆๆ...อูยๆๆ....อูยๆๆ.....รัตน์ก็ เสียว
จ๊ะลุง.....อูยยๆๆๆ....อูยๆๆๆ....อูยยๆๆ....อูยๆๆๆ.....ขย่มเร็ววๆๆ....อาๆๆ....อาๆๆ......
เฒ่าอ่ำก็เสียวเด้งควยรับหีคุณจุรีรัตน์ที่ขย่มลงมาเร็วขึ้นๆๆๆ
.....อูยๆๆๆ....อูยๆๆๆ..ลุงจ๋า.....อูยๆๆๆ...รัตน์ใกล้แล้วลุง....อูยๆๆ.
....อูยยๆๆๆๆ.....อูยๆๆ......ผมก็ใกล้แล้วครับ.....โอวว...โอววว.....โอวว......ฮาๆๆๆ....มันส์ จริงๆๆๆ..
อาๆๆ......อาๆๆ.....อูยๆๆๆๆ.....อูยๆๆๆ.....อูยๆๆ......ซี้ดๆๆๆ.....อูยๆๆๆ.....อูยๆๆๆ..
....เด้งรับแรงๆๆ...ลุง.....อูยๆๆๆ.....อูยยๆๆๆๆ.....แรงอีกลุง......อูยๆๆๆ.....อูยๆๆ.....
คุณจุรีรัตน์กระเด้าหีใส่ควยเร็วขึ้น
....อูยๆๆๆ....อูยๆๆๆๆ....ซี้ดๆๆๆ....อูยๆๆๆ.....ลุง..รัตน์...ไม่.....ไหว....แล้ววว...
...ผมก็....ไม่ไหว....แล้ววว....อูยๆๆ....อูยๆๆ....โอววว....โอววว......อูยๆๆๆๆๆ.....อูยๆๆๆ.....อาๆๆ....อูยๆๆ....อาๆ....
ทั้งเฒ่าอ่ำและคุณจุรีรัตน์น้ำเงี่ยนแตกพร้อมๆกัน....ทั้งคู่สงบนิ่งอยู่ในรถคุณจุรีรัตน์หายใจเร็วๆด้วยความเหนื่อย
และความเสียวปนกันแต่ก็อยู่ในอ้อมกอดของเฒ่าอ่ำ....อูย....อูย....ลุง.....อูย...คุณจุรีรัตน์ค่อยๆลุกขึ้น
แล้วพลิกตัวมานั่งข้างๆเฒ่าอ่ำ....อูย....เฒ่าอ่ำดึงตัวคุณจุรีรัตน์เข้ามาซบที่ใหล่แล้วบีบนมทั้งที่อยู่ในเสื้อเล่น
...อุย....อูย....ลุง..รัตน์เสียวที่สุดเลยลุง..
..ผมก็เหมือนกันครับหีคุณนายดูดควยดีจริงๆๆ..
ควยลุงก็ทำให้รัตน์ทั้งเสียวทั้งอร่อยหีที่สุดเลยยิ่งโดนมุกครูดหีด้วยเสียวอย่าบอกใครเลย..
...ถ้าคุณนายชอบผมจะทำให้คุณนายเสียวบ่อยๆๆครับ....
คุณจุรีรัตน์ยิ้มๆแล้วบอกว่า
....อย่าหมดแรงเสียก่อนก็แล้วกันลุง..
..รับรองครับคุณนาย...ถ้าคุณนายต้องการเมื่อไหร่ไอ้อ่ำคนนี้ตอบสนองได้ทันทีครับ..
...ให้แน่นะลุง..
..ครับ...
แล้วเฒ่าอ่ำก็ดึงคุณจุรีรัตน์เข้ามาดูดปาก...จ

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Thank krub

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email