close buttonclose buttonclose button
ความลับของน้องอิ๊วนครนายก ภาค2

ความลับของน้องอิ๊วนครนายก ภาค2

Whan · 25179

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Whan

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
เธอเล่าให้ผมฟังระเอียด ทุกขั้นตอนผมนี้ควยแข็งแทบระเบิด เธอถามผมว่าจะเลิกกับเธอมั้ยเมื่อรรู้แบบนี้ ผมไม่ตอบในตอนนั้นไม่มีความรู้สึกโกรธสักนิดมีแต่ความเงี่ยน ผมไม่รอช้าจับเธอแหกขาออกอีกครั้งแล้วเอานิ้วแหวกดูร่องรอยที่หีเธอ แคมแดงเรื่อๆผมไม่รอช้าเอาจมูกเจ้าสูดดมหีอย่างชื่นใจ กลิ่นถุงยางของคนที่เอาเธอไปเย็ดนั้นมันชั่งกระตุ้นอารมดิบของผมเหลือเกิน ผมใช้ลิ้นเลียแคมแต่ละข้างอย่างช้าๆรสชาตของถุงยางที่ติดอยู่ออกจะขื่นๆคอผมเลียอยู่นานดูเธอจะมีอารมย์กว่าทุกครั้ง ผมจึงลถกขึ้นเอาควยจ่อปากเธอดูดควยผมเหมือนคนหิวกระหาย ดูดแทบจะแตกผมจึงให้เธอหยุด จับเธอนอนหงายบรรจงจ่อควยเข้ารูหี พอเข้าไปจนสุดลำหีเธอตอดสองครั้งเหมืนส่งสัญญานว่าเธอเงี่ยนมากแล้ว ผมซอยไม่ยั้งระหว่างที่เย็ดกันผมก็มีอารมย์อยากรู้เรื่องที่เธอได้ปิดบังไว้ จึงให้เธอเล่าเธอเลยสารภาพว่าจริงๆแล้วเธอผ่านควยมานับไม่ถ้วน ผมถึงกับซี๊ดปากเมื่อได้ยินแบบนั้น แทนที่จะโกรธกลับเงี่ยนเข้าไปอีก  เธอบอกว่าที่โกหกเพราะเธอรักผมจึงไม่อย่กให้รู้เรื่องที่ไม่ดี ผมบอกเธอว่าไม่เป็นไรเธอกอดผมแน่นผมก็เย็ดไปจูบปากเธอไป แล้วก็บอกเธอว่าต่อไปนี้ห้ามโกหก มีอะไรต้องบอกเธอสัญญาว่าจะไม่ปิดบังอีก(ติดตามตอนต่อไป)

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email