close buttonclose buttonclose button
ความลับของน้องอิ๊วนครนายก ภาค1

ความลับของน้องอิ๊วนครนายก ภาค1

Whan · 45214

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Whan

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
ผมเป็นัวเก่าน้องเค้าครับวันนี้มีความลับของน้องอิ๊วจะมาเปิดเผยครับ ผมคบกับเค้าต้องแต่เรียนเทคนืคนครนายก ทีแรกดูเธอเป็นคนไร้เดียงสามาก เธอเล่าให้ฟังว่าเธอผ่านผู้ชายมาแค่หนึ่งคนผมก็เชื่อเพราะหีเธอแน่นมาก ผมมาเริ่มสงสัยเพราะมีอยู่ครั้งหนึ่งผมไปรับเธอกลับจากโรงเรียน ด้วยความเงี่ยนจึงพากันเข้าโรงแรมชื่อณิกๆททาวน์  ม่รอช้ารีบเอาหน้าเข้าไปซุกทันที แล้ววก็ต้องแอะใจเมื่อจมูกที่จ่อหีอยู่นัั้นได้กลิ่นสิ่งแปลกปลอมที่ไม่ใช่กลิ่นหอมของหีเหมือนเช่นทุุกครั้ง แต่กลิ่นนั้นคือกลิ่นสตอเบอรี่ผมรรู้ทันทีว่ามันคือกลิ่นถุงยางเพราะผมใช้บ่อย ผมลองเอามือสัมผัสแคมจิ๋มของเธอก็มีคราบลื่นๆติดอยู่ ผมก็ลุกขึ้นแล้วถามเธอเลยว่าไปทำอะไรมาเธอทำท่าตกใจแล้้วตอบปฏิเสททันที ผมก็ทำเป็นใฝจเย็นแล้วค่อยๆถามเพราะอยากรู้ความจรริง ผมจึงบบอกว่าท่าบอกมาดีๆคราวนี้จะไม่โกรธ เธอจึงก้มหน้าแล้วตอบว่าไม่มีเงิินจ่ายคค่าเทอมเลยต้องทำแบบนี้ ผมแทนที่จะโกรธกลับมีอารมย์เงี่ยนอย่างบอกไม่ถูก ผมจึงให้เธอเล่าให้ฟังตั้งแต่เริ่มไปยังไงไปโดนเย็ดที่ไหนอมควยให้เค้ามั้ย (อ่านตอนต่อไป)

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email