close buttonclose buttonclose button
เป็นพี่น้องต้องรักกัน...2

เป็นพี่น้องต้องรักกัน...2

kkduy · 18827

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline kkduy

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
ผมดีใจมากแกล้งลืมตัวหอมแก้มแม่ทีหนึ่งแล้วหอมแก้มน้องพรทีหนึ่งซึ่งแม่กับน้องพรก็ไม่ว่าอะไร..มือซ้ายผม
ลูบลงมาที่สีข้างน้องพรแตะอยู่แถว ๆ ฐานนมของน้องพร..น้องพรไม่ขัดขืนผมจึงกุมเต้าน้องพรไว้เต็มอุ้งมือโดย
แม่ไม่เห็นส่วนด้านแม่ผมเอามือแตะไว้ที่ฐานนมเท่านั้นไม่กล้าจับนมของแม่..น้องพรมองมองหน้าผมตาหวานหลิ่ว
ตาให้ผมด้วยแนะแสดงว่าน้องพรเต็มใจคืนนี้ผมต้องเผด็จสวาทน้องพรเสียแล้ว กำลังเพลินๆ ก็เห็นพี่สมกับพี่มล
หน้าตาสดชื่น..ถือชามก้บหม้อต้มยำมาด้วยพี่สมกับพี่มลคงเรียบร้อยกันแล้ว....เป็นไงพี่อร่อยมั๊ย..ผมถามพี่มล
ยิ้ม ๆ หลังจากที่ละมือออกจากน้องพรและแม่แล้ว..พี่มลตอบอย่างรู้กันกับผม..อร่อยมากรับรองอร่อยที่สุดไม่ได้
กินมานานแล้วนี่..ไม่พูดอย่างเดียวพี่มลยังทำเด้งเอวน้อย ๆใส่ผมอีกทำให้เป้ากางเกงผมตุงขึ้นมาเป็นลำ..ผม
ต้องสงบใจ..เรานั่งดื่มและกินกันจนเกือบสามทุ่ม..บ้านนอกสามทุ่มก็ดึกมากแล้ว..น้องพรนั้นเมาหนักกว่าเพื่อน
แล้วเพราะไม่เคยดื่ม..ตอนน้องพรลุกขึ้นจะไปห้องน้ำ..ก็เดินเซ..ผมอยู่ใกล้จึงลุกขึ้นประคอง..กินนิดหน่อยก็เมา
แล้วพรนี่มา..พี่พยุงไปห้องน้ำเอง..ผมพยุงน้องพรพอเดินห่างวงออกมาหน่อยผมก็พยุงโดยประคองสองเต้านม
ของพรไว้เต็มอุ้งมือ..น้องพรหัวเราะกิก..น่าไม่อายพี่ชัยนี่จับนมพรอยู่ได้..เป็นไงนมฉันใหญ่เท่านมพี่มลมั๊ย...
จับนิ่มมือดีหรือเปล่า..น้องพรพูดอย่างนี้..ก็รู้แล้วว่าน้องพรเต็มใจผมจึงบอกไปว่า..ไม่รู้ว่าใหญ่กว่าของพี่มลหรือ
เปล่าต้องให้พี่เห็นก่อนสิ..พอเดินลับเหลี่ยมบ้านบังจะเลี้ยวไปห้องน้ำผมก็จับน้องพรยืนพิงข้างฝาบ้าน....แล้ว
ประกบปากจูบทันทีน้องพรอ้าปากรับการจูบของผมอย่างเต็มใจขณะจูบมือผมก็สำรวจร่างกายของน้องพรด้วยโดย
เฉพาะตรงหว่าขาโคกนูนขอพรผมจับขย่ำเต็มอุ้งจึงได้รูว่าโคกหีของน้องพรโหนกนูนไม่แพ้ของพี่มลเลย..น้องพรก็
ใช่ย่อยเอามือลูบจับควยผมอยู่นอกผ้าเหมือนกัน..แถมยังเด้งเอวแอ่นหีสู้มือผมด้วย..ไม่เบาเลยน้องพรท่าทางจะ
ร้อนแรงกว่าพี่มลซะอีก..เป็นไงพี่ชัยหีพรใหญ่พอจะเย็ดได้หรือยัง..เห็นพี่ชัยเงี่ยนมาตั้งนานแล้วแอบมองขาอ่อน
แม่อยู่นั่นแหล่ะ..พรอยู่ทั้งคนไม่สนใจ..เอาสิพี่ชัยเย็ดพรเลย..พรอยากให้พี่เย็ด..พรอยากรู้ว่าเย็ดกันมันเป็นยัง
ไง...ซี๊ด..อย่าเขี่ยแตดสิพรเสียว...ดีจังเลยพี่ชัย..น้องพรคงจะเก็บกดมานานจากการที่แอบดูผมเย็ดกับพี่มล
บ่อย ๆ ผมนั้นอยากอยู่แล้วไม่ต้องให้บอกซ้ำจัดการถลกเสื้อน้องพรขึ้นดูดนมก่อนเป็นอันดับแรกนมน้องพรตั้งเต้า
กำลังเหมาะมือหัวนมแดงระเรื่อลุกตั้งชันผมจึงเม้มดูดอย่างกระหายน้องพรแอ่นอกให้อย่างเงี่ยนง่าน..เสียวจัง
พี่ชัย..เร็ว ๆ เข้าเถอะเดี๋ยวแม่มาเห็นเข้า..เออจริงสิขืนมัวช้าอยู่แม่มาเจอเกิดเรื่องแน่..ไว้วันหลังค่อยเย็ดอย่างเต็ม
รูปแบบ..คิดดังนั้นผมจึงรูดกางเกงหัวยืดของน้องพรลงไปกรอมอยู่ที่ปลายเท้าพรสลัดขากางเกงหลุดไปผมช้อน
ขาพรพาดไว้กับท้องแขนข้างหนึงหลังพรพิงฝาตั้งหลักมั่นเตรียมพร้อมรับการกระเด้าเย็ดอย่างเต็มที่..ควยผมเองก็
ลุกเต็มที่จนปวดไปหมด..มือหนึ่งจับควยเขี่ยร่องปากรูหีที่ตอนนี้น้ำเงี่ยนเยิ้มเต็มไปหมดอย่างนี้คงเข้าไม่ยากนัก..
พรคงเงี่ยนมากสินะน้ำเงี่ยนออกมาเต็มรูหีไปหมด..บ้า..พี่ชัยเนียะ..ให้เย็ดแล้วยังจะมาพูดอีก..ดันเข้ามาเลยพี่ชัย
พรเงี่ยนใจจะขาดแล้ว..อูย..ผมค่อยดันควยกระดืบเข้าไปเบา ๆ เพราะรู้ว่ารูหีน้องพรยังใหม่ไม่เคยควยใครมา
ก่อน..เพียงหัวเงี่ยงมุดผ่านเท่านั้นผมก็รูสึกแน่นกระชับรัดควยไปหมดน้องพรหน้านิ่ว..เบา..พี่ชัยพรเจ็บ..พอ
น้องบอกดังนั้นผมจึงแช่ควยไว้เฉยๆ ล้วงมือลงคลำแตด..ปากก็ดูดนม...สักพักน้องพรก็เป็นคนกระเด้าเอว
เข้าหาควยผมเองแสดงว่าหายเจ็บแล้ว..ผมจึงกระเด้าอีกสองทีควยก็มุดเข้ารูหีจนหมดยันโคนแคมหีน้องพรคาบ
ควยผมบวมตุ๋ยน่าดูยิ่งนักพรถ่างขาออกกว้างให้ผมกระเด้าเย็ดได้ถนัดพร้อมทั้งเด้งเอวรับจังหว่ะกระเด้าของ
ผมอย่างเหมาะเหม็งน้องพรยังไม่เคยโดนใครเย็ดมาก่อนในโพรงหีจึงตอดกระชับควยผมตลอดลำผมเร่งกระเด้าพร
ครางซี๊ดอย่างลืมตัวเร็ว...เร็ว...พี่ชัยพรใจจะขาด..เสียวอร่อยอะไรอย่างนี้....น้ำอะไรในหีพรจะออก..พี่
จ๋า....พรเสียงดังขึ้นผมกล้วแม่จะได้ยินจึงรีบประกบปากน้องพรจูบ..เพื่อไม่ให้มีเสียง...มือจับประคอง
สะโพกน้องพรห่มกระเด้าถี่ยิบ..ผมเองก็สุดทนน้ำจะออกเช่นกันรูหีน้องพรฟิตแน่นมาก...พอน้ำจะออกผมชักควย
ออกมาให้น้ำพุ่งข้างนอกเลอะเต็มโคกหีน้องพรไปหมดพอน้ำออกหมดผมก็จับควยมุดเข้ารูหีน้องพรกระเด้าต่ออีกพัก
หนึ่งจึงกดนิ่งแช่ไว้น้องพรหน้านิ้วกัดริมผีปากแน่นตัวเกร็งไปหมด...น้ำพรออกแล้วพี่ชัยขา...อร่อย..จริง ๆ
เย็ดกันมันอย่างนี้เองพี่มลถึงชอบนักให้พี่ชัยเย็ดทุกคืน...ต่อไปพี่ชัยต้องแบ่งมาเย็ดพรบ้างนะ..ไม่ต้องห่วงหรอก
พร..หีพรเย็ดอร่อยอย่างนี้พี่ต้องเย็ดพรบ่อย ๆ อยู่แล้ว..
เราไปหาแม่กันเถอะนานแล้วแม่จะสงสัย...เดี่ยวสิพี่ชัยขอพรไปล้างหีก่อนน้ำเงี่ยนพี่ชัยเปรอะไปหมดแล้ว..เอ้า
ไป..พี่จะรอ..น้องพรเดินเข้าห้องน้ำพักหนึ่งก็แต่งตัวเรียบร้อยออกมาผมจึงประคองกอดน้องพรเดินออกมา..
พอเห็นเราเดินมาแม่ก็ทักขึ้น..ไปห้องน้ำอะไรกันนานนักหนาพี่น้องคู่นี้...ผมรีบแก้ตัวทันที..ก็น้องพรนะซีไป
นั่งหลับในห้องน้ำผมคอยตั้งนาน..น้องพรแอบหยิกหมับที่ข้างผมทันทีแล้วหัวเราะ..ในข้อแก้ตัวขุน ๆ ของผม..ที่
แคร่ที่ตั้งวงกันอยู่ตอนนี้พี่มลเอาเทียนมาจุดสว่างวอมแวมพอมองเห็นหน้ากันได้..ประกอบกับเป็นคืนเดือนหงาย
แทบจะไม่ต้องจุดเทียนก็สว่างอยู่แล้วเห็นแม่กับพี่มลนั่งคลอเคลียกันอยู่กับพี่สมคนละข้างผมขยับนั่งข้างแม่มีน้อง
พรประกบอีกข้างพอดีจังหว่ะนั้นลมพัดลูบเทียนดับลง..อ้าวเทียนดับแล้วชัยจุดหน่อยสิโว้ย..พี่สมบอก..
แม่สอดขึ้นว่าไม่ต้องจุดหรอกลูกเดือนหงายอย่างนี้สว่างเกือบจะเหมือนกลางวันอยู่แล้ว..ลมพัดเย็น ๆ นั่งกิน
เหล้ากลางแสงเดือน..แม่มีความสุขจังเลย...พูดแล้วแม่ก็เอียงไปซบไหล่พี่สม..ผมก็ว่าดี..ผวกเราหนุ่มสาว..นั่ง
คลอเคลียกันอย่างนี้ถ้าเราเป็นแฟนกันก็คงดีนะแม่นะ..เสียดายแต่ว่าเราเป็นพี่น้องกันเท่านั้น...ผมลองหยั่ง
เชิง...พี่มลจึงเสริมขึ้น....มลขอเสนออย่างนี้ดีมั๊ยแม่...สมมุติอย่างไหนเหรอมลไหนลองว่ามาสิ...ก็สมมุติว่าเรา
เป็นหนุ่มสาวเป็นแฟนกัน..นั่งพรอดรักกันกลางแสงจันทร์สิค๊ะ..พี่สมกับชัยก็เป็นหนุ่มคุณแม่มลกับพรก็เป็น
สาว..แม่ว่าดีมั๊ย...ดีเหมือนกันนะลูก...วันนี้แม่ครึ้มอกครึ้มใจอย่างไงไม่รู้..อยากจะมีแฟนสักคนเหมือนกัน.ชัย
กับพรว่าไงหล่ะลูก...ลองดูก็ดีเหมือนกันนะแม่..เราถูกเนื้อต้องตัวกันบ้างภายนอกพอครึ้ม ๆ แม่พี่มลน้องพรไม่
ถืออยู่แล้วใช่มั๊ยครับ....โฮย..จะถืออะไรกันเราแม่ลูกพี่น้องกันทั้งนั้น..ทีคนอื่นยังจับยังโดนกันได้เลย...แม่
หน่ะไม่หวงอยู่แล้วลูกจะจับจะล้วงบ้างจะเป็นไรไป..มลกับพรหวงหรือเปล่าหล่ะลูก..พี่มลรีบตอบ..มลไม่หวง
หรอกแม่ดูสิตอนนี้พี่สมก็จับนมมลเต็มอุ้งมืออยู่แล้ว...พรที่นั่งข้างผมก็บอกอย่างใจถึงบ้างว่า..

Offline lek nakai

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
 (1;ขอบคุณมากครับ (007; (007;

Offline darkofangel

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • Email