close buttonclose buttonclose button
เมาแล้วซ่า

เมาแล้วซ่า

เรื่องเสียว · 36414

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 09:48:53 am
ผมทำงานที่กรุงเทพและรู้จักผู้หฐิงคนหนึ่งเธอชื่อเปิ้ล เธอเป้นคนน่ารักมาก และก็สวยเอาการเลยเชียวละ
หุ่นเธอดี เธอผิวขาวมาก เธอายุ17    ส่วนผมอายุ 19 ปี เรารู้จักกันในร้านอาหารแห่งหนึ่งผมไปะเที่ยวกับเพื่อน
แล้วได้พบเธอเราคุยกันถูกคอมากแล้วผมก็พาเธอมาเที่ยวที่ห้องของผม นั่งกินเบียร์ต่อหมดไป 4 ขวด เธอเมา
มาก ผมก็เมาเหมือนกันคิดอยู่ในใจกะว่ายังไงวันนี้ต้องได้ฟันเธอแน่      แล้วก็จริงอย่างที่คิด ผมเข้าไปกอดเธอ
แล้วหอมแก้มเธอ ไซ้จมูกไปตามใบหน้า กกหู ซอกคอ เห็นเธอเริ่มมีอาการ มีอารมณ์ด้วย ผมถอดเสื้อเสื้อถอด
กางเกงของเธอออกจนหมด แล้วก็หันมาจัดการกับเสื้อผ้าของตัวเองจนหมด   เหลือแต่ตัวล่อนจ้อนทั้งคู่ จากนั้น
ผมก็จูบปากเธอแล้วก็ไซร้ซอกคอเธอ  ต่ำลงมาถึงหน้าอกของเธอ  นมของเธอสวยมากผมทนไม่ไหว รีบจัดการ
ดูดและเลียที่หัวนม เธอเสียวมากครางไม่หยุดเลย เธอบอกผมว่า ..  เปิ้ลทนไม่ไหวแล้วนะ แล้วให้ผมรีบจัดการ
เธอผมอ้าขาเธอออกแล้วเอาน้องชายของผมสอดเข้าไปในรูจิ๋มของเธอ เข้าไม่ยากเลยครับเพราะเธอมีอารมณ์
ของเธอแฉะมาก  น้ำเมือกของเธอออกมาแฉะเต็มหว่างขา    แล้วผมก็เริ่มโยกของผมช้าถึงของเธอจะเข้าง่าย
แต่ก็ยังถือว่าฟิต .. มันตอดของผมตุ๊บๆ ในขณะที่เธอแอ่นก้นส่ายรับผม ซีดสส์ ..เสียวจังเลยค่ะ . กระแทกแรงๆ
เลย เธอบอกให้ผมทำเร็วๆ เพราะเธอจะถึงอยู่แล้วผมก็เร่งเครื่องเต็มที่    ทั้งกระแทกทั้งคลึง ประมาณ 3 นาที
ผมกับเธอก็เสร็จถึงสวรรค์พร้อมกัน คืนนั้นผมกับเธอทำกันต่ออีก 5 ครั้ง  จนสว่างคาตา เธอบอกผมว่าจะอยู่กับ
ผมต่ออีกซักสองงวัน ผมดีใจมาก  ลองคิดดูสิครับอะไรจะเกิดขึ้น.. แล้วยังไง ผมจะเขียนมาเล่าให้ฟังอีกนะครับ

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: January 29, 2012, 08:01:57 pm
thank you

Offline mg007281

• *
    • เสียว: 1
Reply #2 on: February 11, 2012, 08:21:39 pm
 (007; (007; (007;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #3 on: February 14, 2012, 10:37:15 am
Thank krub

Offline chawat

• *
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #4 on: February 14, 2012, 03:49:23 pm
 (007; (007; (007; (007;