close buttonclose buttonclose button
สาวไฟแรงสูง

สาวไฟแรงสูง

หนูอยากลองของ · 12564

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: December 04, 2009, 12:04:59 am
มันเป็นเรื่องของผมกับแฟนเก่าครับ เธอเป็นเด็กม.ปลาย ตอนเริ่มคบกันเธอก็บอกผมว่าเธอเคยเสียตัวให้แฟนเก่าแล้ว ผมก็ไม่ได้คิดอะไร แต่เมื่อเริ่มๆ คบไป ผมเพิ่งรู้ว่าเธอเป็นคนที่ความต้องการทางเพศสูงมาก (เพิ่งรู้ตอนเลิกกันว่าเธอเป็นพวกชอบสะสมประสพการณ์ทางเพศกับผู้ชาย) วันหนึ่ง เรานัดจะไปดูหนังกันที่ห้าง เธออ้างว่าขี้เกียจไปรอห้างเปิดเพราะเธอจะออกจากบ้านแต่เช้า เธอถามวิธีมาที่บ้านผม ผมบอกไปว่าต้องขึ้นรถหลายต่อ รออยู่ที่ห้างนั่นแหละ แล้วผมก็นอนต่อ สักพักใหญ่ๆ พีก็เปิดประตูห้องผมเข้ามา ผมก็แปลกใจเลยถามว่า มายังไง เธอบอกว่าขึ้นแท็กซี่มา เพราะผมไม่ยอมบอกว่านั่งรถสายอะไร แล้วเธอก็มานั่งที่เตียงผม เธอบ่นว่าร้อน ผมก็พูดเล่นไปว่า "ก็ถอดเสื้อออกดิ" แล้วก็นอนต่อ แต่สักพักก็ได้ยินเสียงเธอบอกว่า "ถอดแล้ว" ผมลืมตาขึ้นมาเห็นเธอใส่แต่ชุดชั้นในครับ ไม่คิดว่าเธอจะถอดจริงๆ ผมเลยดึงตัวเธอมากอดแล้วก็จูบ เธอสอดลิ้นเข้ามาในปากผมทันที มือผมก็บีบนวดนมเธอไปเรื่อยๆ สักพักเธอก็บอกให้ผมถอดออกให้หมด ผมรีบถอดทันที เธอก็เอื้อมมือมาจับน้องชายผมแล้วก็รูด ผมไม่คิดว่าเธอจะกล้าขนาดนี้ ผมเลยถอดชุดชั้นในเธอออก แล้วก็บีบหน้าอกเธอแล้วก็ดูด เธอเริ่มคราง ผมเลยเอานิ้วสอดเข้าไปในร่องของเธอ เธอบิดตัวไปมา ปากผมก็ดูดอยู่ที่หัวนมเธอ มือผมก็ควานไปเรื่อย เธอร้องดังขึ้น แล้วก็บอกจะเสร็จแล้วๆ ผมก็เร่งจนของเธอตอดนิ้วผม เธอหยุดครางแล้วนอนหอบ ผมบอกให้เธออมให้ผมหน่อย เธอไม่ตอบอะไรแล้วก็จับน้องชายผมไปดูดอมอย่างคล่องแคล่ว สักพักเธอก็บอกว่า อมตั้งนานผมยังไม่เสร็จอีก ใส่เลยดีกว่า ผมไม่เกี่ยงอยู่แล้วครับ ผมผลักเธอลงไปนอนแล้วก็ใส่น้องชายผมเข้าไป ผมกดจนมิด เธอเกร็ง ครางแล้วกอดผมแน่น ผมก็เริ่มซอยจากช้าๆ ค่อยๆ เร็วขึ้นเธอก็ครางดังขึ้นเรื่อยๆ ผมก้มไปดูดหัวนมเธอ เธอยิ่งร้องดังขึ้น จนเธอบอกไม่ไหวแล้ว ผมเลยกดจนมิด เธอกรี๊ดนิดนึงแล้ว กระตุกๆ ผมไม่ปล่อยให้เธอพักเลยซอยต่อ เธอกอดผมแน่นและเกร็งตลอดเวลา ของเธอก็ตอดผมตลอดเวลาจนผมเสร็จ เธอหอบแล้วก็นอนหลับอยู่บนเตียงผม เราก็มีอะไรกันเรื่อยมา หลายๆที่ จนเราเลิกกันเพราะเธอไปมีคนอื่น ผมคิดว่าเธอคงไปเจอเซ็กส์หมู่ ซึ่งผมไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ ก็เลยหาเรื่องเลิกกับผมไป

Offline darkofangel

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: December 04, 2009, 11:10:08 am
อืม น่าสงสารไม่ใช่น้อยเเฮะ

ทำใจเท้อะ

Offline vvvvv

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
Reply #2 on: December 04, 2009, 02:19:28 pm
 (03; ขอบคุณมากๆๆๆ

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #3 on: December 04, 2009, 10:33:33 pm
 (8;ขอบตุณครับ